அதிமுக வை ஆதரிப்பது பி.ஜே.பி. யை ஆதரி்ப்பதுதான்

‘2013 -14 ஆண்டு மோடி குஜராத்தின் முதல்வராக இருந்தபோது பிர்லா குரூப்பின் சகாரா நிறுனத்திடம் பணம் பெற்றார்’ என்று ராகுல் இன்று ஆதராத்தோடு அம்பலப்படுத்தியிருக்கிறார்.
அந்த மோடி அரசுதான், தமிழகத் தலைமைச் செயலாளர் வீட்டில் சோதனை செய்து ஊழலை கண்டுபிடிக்கிறது.

இதைச் செய்வதற்கு மோடி அரசுக்கு யோக்கியதை இல்லை என்றாலும், இதை விட்டால் ஆளும் வர்க்கத்தின் ஊழல்கள் அம்பலமாவதற்கு வாய்ப்பே இல்லை.
புரட்சிகர, நேர்மையான அரசு வந்துதான் ஊழல் மீது நடிவடிக்கை எடுக்கணும் என்றால் ஊழல் வெளியே வரவே வராது.

அதிகாரப் போட்டி, பழி வாங்கும் நடவடிக்கை, ஆட்சியைக் கை பற்றுவதற்கான நோக்கம், ஆளும் கட்சி, எதிர் கட்சி சண்டை;
இந்திய ஜனநாயக அமைப்பில் இந்த முறையில் ஊழல்கள் அம்பலவாதைத் தவிர வேறு வழியே இல்லை.
அந்த வகையில் இந்த ரெய்டை நான் ஆதரிக்கிறேன்.
*
மற்ற கட்சிகளைப் போல் பி.ஜே.பி. வெறும் கட்சி மட்டுமல்ல, அது இந்து ஆதிக்கப் பண்பாட்டின் அடையாளம். அதற்கு அதிகாரத்தை விடத் தன் திட்டங்களை நடைமுறை படுத்துவதுதான் நோக்கம்.

ஆக, அதிமுக ஆட்சியைக் கவிழ்ப்பதால் பி.ஜே.பி. க்கு எந்த நன்மையும் இல்லை என்பது மட்டுமல்ல, நஷ்டம்.
உடனே தேர்தல் வந்தால், அதில் டெபாசிட் இழந்து, T. ராஜேந்திரை விடக் குறைவான ஓட்டு வாங்கப் போவது பி.ஜே.பி தான்.

ஆகையால், ஜெயலலிதா ஆட்சியிலிருந்தே நடந்த ஊழல் குற்றச்சாட்டை ஒட்டு மொத்தமாக ஓ. பன்னீர்செல்வம் மேல் சுமத்தி, அதிமுகவிலிருந்து வேறு ஒருவரை தேர்தெடுத்து தமிழக முதல்வராக்குவதற்கு அதிக வாய்ப்பிருக்கிறது.

பிறகு, அதிமுக அரசின் மூலமாகவே தன் திட்டங்களைச் சிறப்பாக நிறைவேற்றிக் கொள்வதும், அதன் பிறகு தேர்தல் கூட்டணியில் அதிமுகவிடம் கூடுதல் சீட் வாங்கிக் கட்சியைத் தமிழகத்தில் பெரும் சக்தியாக வளர்த்துக் கொள்ளும்.

அதிமுகவில் பி.ஜே.பி. எதிர்ப்பு என்பது எப்போதும் இல்லை. ஜெயலலிதா முதல்வராக இருக்கும்போது இஸ்லாமியர்களுக்கு எதிராக நடந்த மிக மோசமான வன்முறைகளை ஒரு வார்த்தையால் கூடக் கண்டிக்கவில்லை. சமஸ்கிருதம், இந்தி திணிப்பு குறித்தும் அவர் வாய் திறந்ததில்லை.
ஜெயலலிதா இருக்கும்போது தவிர்க்கப்பட்ட நீட் தேர்வை இப்போது அதிமுக அரசு அமல் படுத்தியிருக்கிறது.

பி.ஜே.பி. சவாரி செய்தவதற்கு மிகப் பொருத்தமான கட்சி அதிமுக. ஆதிக்க ஜாதியை (பார்ப்பனர்) சேர்ந்தவர்கள் தமிழகத்தில் அதிமுக வையும் மத்தியில் பி.ஜே.பி. யையும் விரும்புவது அதனாலேதான்.

இன்னும் 4 ஆண்டுகள் அதிமுக அரசு சிக்கல் இல்லாமல் தொடர்நது நீடிப்பது பி.ஜே.பி.க்குதான் அதிக லாபம்.
(22-12-2016 அன்று பகல் 12 மணிக்குக் கலைஞர் செய்திகள் தொலைக்காட்சி பேட்டியில் நான் சொன்னது.)

21 thoughts on “அதிமுக வை ஆதரிப்பது பி.ஜே.பி. யை ஆதரி்ப்பதுதான்

 1. /// பி.ஜே.பி. சவாரி செய்தவதற்கு மிகப் பொருத்தமான கட்சி அதிமுக ///
  —————————-

  அதிமுக பொதுச் செயலாளராக வி.கே.சசிகலா நியமிக்கப்பட்டிருப்பதாக, தமிழக முதல்வரும் அதிமுக பொருளாளருமான ஓ.பன்னீர்செல்வம் தெரிவித்துள்ளார்.

  பொதுச் செயலாளர் மட்டுமின்றி முதல்வராகவும் சசிகலா பொறுப்பேற்க வேண்டும் என தற்போது சிலர் வலியுறுத்தத் தொடங்கியுள்ளனர். இந்தப் பதவிகளை ஏற்பது தொடர்பாக சசிகலா, அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டம் நடைபெறும் வரை எந்தக் கருத்தையும் தெரிவிக்கவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

  — தி ஹிந்து
  ———————————–

  பாப்பான் எனும் எதிரி இருந்தால்தான் இஸ்லாம் வலுப்பெறும்:

  பாப்பான் எனும் எதிரி இல்லாதிருந்தால், பாக்கிஸ்தான் எனும் தேசத்தை முஸ்லிம்கள் உருவாக்கியிருக்க முடியாது. பாப்பான் நம்மை வாழ விடமாட்டான், கொன்று விடுவான் எனும் பயம் இல்லாதிருந்தால், அணுகுண்டை பாக்கிஸ்தான் கண்டுபிடித்திருக்க மாட்டான். இன்று இந்தியாவின் மூலை முடுக்கெல்லாம் ஷரியா சட்டம் பற்றி கருத்தரங்குகள் நடக்கின்றன. ஷரியாவை புரிந்து கொள்ள ஹிந்து சகோதர சகோதரிகள் அலை அலையாய் வருகின்றனர். ஷரியா மூலம் இஸ்லாம் பரவுகிறது.

  தந்தை பெரியார் எனும் தளபதிக்கு பின்னால் அனைத்து தமிழக இஸ்லாமிய இயக்கங்களும் ஒன்று சேர்கின்றன. எங்களிடம் சத்தியவேதம் திருக்குரானும், அண்ணல் நபி(ஸல்) வாழ்ந்து காட்டிய வழிமுறையும் இருக்கிறது.

  இன்று பார்ப்பனீயத்துக்கெதிராக ஒடுக்கப்பட்ட சமுதாயம் ஒன்றிணைகிறது. இன்று இந்தியா முழுதும் பார்ப்பனீய எதிர்ப்பு தளங்களிலும் பொது மேடைகளிலும் முன்னனியில் நிற்பவர் இஸ்லாமியர் என்றால் மிகையாகாது.

  இஸ்லாத்தின் வளர்ச்சிக்கு ஷரியா எனும் அணுகுண்டை பற்ற வைத்த முட்டாள் பாப்பானே, உனக்கு மிக்க நன்றி. எல்லாப் புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே..

 2. முஸ்லிம் 2020 — “நீதியை நிலைநாட்ட, ஆட்சியை பிடி”:

  2016 சட்டமன்ற தேர்தலில், முஸ்லிம் லீக் 5 தொகுதிகளிலும் ஜவாஹிருல்லாவின் ம.ம.க 4 இடங்களிலும் தி.மு.க கூட்டணியில் போட்டியிட்டது. முஸ்லிம் லீக் மட்டும் கடையநல்லூரில் வென்றது. மற்ற 8 இடங்களிலும் 2வது பெரிய கட்சியாக முஸ்லிம் லீக்கும் ம.ம.கவும் ஓட்டுக்களை வென்றது.

  அதே சமயம், “முஸ்லிம் லீக் – ம.ம.க – தி.மு.க” கூட்டணி, பெருவாரியான தமிழக முஸ்லிம் ஓட்டு வங்கியை தி.மு.க’வுக்கு ஆதரவாக சாய்த்தது என்றால் மிகையாகாது. இத்துடன் தி.மு.க ஒழிந்தது என பா.ஜ.க பாப்பானும் பாப்பாத்தியும் கும்மாளமடித்துக் கொண்டிருந்த போது, 28 தொகுதியிலிருந்து 99 தொகுதிகளுக்கு தி.மு.க பாய்ந்தது. இந்த வெற்றிக்கு முக்கியமான காரணம் முஸ்லிம் ஓட்டுவங்கி என்பது கலைஞருக்கும் தளபதி ஸ்டாலினுக்கும் நன்றாகவே தெரியும்.
  ——————————————-

  “நீதியை நிலைநாட்ட, அநீதிக்காரனை ஆட்சியிலிருந்து அகற்று” என திருக்குரான் அறிவிக்கிறது. “தமிழக அரசே, நீதி வழங்கு, நீதி வழங்கு” என தொண்டை கிழிய மண்டை காயும் வெயிலில் கதறுவது, செவிடன் காதில் சங்கு ஊதுவதற்கு சமம். ஆட்சி அதிகாரத்தில் பங்கை வென்றால்தான் நீதி கிடைக்கும். இல்லாவிட்டால், “நீதியா?…. அமாவாசைக்கும் அப்துல்காதருக்கும் என்ன பாய் சம்பந்தம்?” என கேட்பான்.

  கடந்த 2016 சட்டமன்ற தேர்தல் மூலம் நாம் கற்றுக்கொள்ள வேண்டிய படிப்பினை என்ன?. முஸ்லிம் லீக், ம.ம.க எனும் இரண்டு கட்சிகள் சேர்ந்து பாப்பாத்தியை கதிகலங்க வைக்கமுடியுமென்றால், “தந்தை பெரியார் முஸ்லிம் முன்னேற்றக் கழகம், தந்தை பெரியார் முஸ்லிம் லீக், தந்தை பெரியார் மனித நேய கட்சி, தந்தை பெரியார் தலித் இஸ்லாமியர் விடுதலை கட்சி, தந்தை பெரியார் சமூகநீதிக் கட்சி” என பத்து பதினைந்து கட்சிகள் களத்தில் இறங்கி வேலை செய்திருந்தால், திமிர் பிடித்த பாப்பாத்தியை இந்நேரம் மண்டியிட வைத்திருக்கலாம் என்பதில் எந்த சந்தேகமுமில்லை.

  “வாக்கை வெல்வது பாதி அரசியல்தான். வாக்கு வங்கியை உடைத்து, நம்ம ஆளை வெல்ல வைப்பதே அரசியலின் உச்சக்கட்டம்” எனும் அரசியல் வித்தையை நாம் கற்றுக்கொள்ள வேண்டும். முஸ்லிம் கட்சிகள் வெல்லாவிட்டாலும், குறைந்த பட்சம் பட்டி தொட்டிகளில் இஸ்லாத்தை எடுத்து சொல்ல வழிதிறக்கும் என்பதில் சந்தேகமில்லை.

  பாபரி மஸ்ஜிதை இடித்தான். குஜராத்தில் முஸ்லிம் இனப்படுகொலை செய்தான். “பாரத்மாதாவுக்கு தலைவணங்காத துலுக்கன் தேசத்துரோகி… அவனுக்கு இந்த நாட்டில் வாழும் உரிமை கிடையாது…. ஓட்றா பாக்கிஸ்தானுக்கு இல்லாவிட்டால் கப்ரஸ்தானுக்கு” என முழங்கி பாப்பான் ஆட்சியை பிடித்துவிட்டான். அந்த பாப்பாத்தி பாரத்மாதாவை உதைத்தால், ஆட்சி நம் கையில் தானாக விழும்.

  இன்று இஸ்லாம் இந்தியாவின் மூலைமுடுக்கெல்லாம் பரவுகிறது. தலித்துக்களும் ஒடுக்கப்பட்ட மக்களும், நமக்கொரு தலைவன் வரமாட்டானா, நமக்கும் நல்ல காலம் பிறக்காதா என ஏங்கி நிற்கின்றனர். இன்று அவர்களுக்கு வழிகாட்டும் திறமை இஸ்லாமிய சமுதாயத்துக்கே உள்ளது என்றால் மிகையாகாது.
  ———————————

  ஒரு வேளை வாப்பா பெரியார் தமிழகத்தில் பிறக்காமலிருந்திருந்தால், முஸ்லிம்களின் நிலை என்னவாகியிருக்குமென கற்பனை செய்து பார்த்தேன். அப்பப்பா…ஈரக்குலையெல்லாம் நடுங்குது. கலைஞர் கொலைஞராகியிருப்பார். பாப்பாத்தியும் அவளோட பாய் பிரண்டு மோடியும் சேர்ந்து முஸ்லிம்களை காவு கொடுத்து ஒரு மஹா சுத்திகரிப்பு யாகம் நடத்தியிருப்பர்.

  இன்று தமிழக முஸ்லிம்கள் மானம் மரியாதையுடன் வாழ்வதற்கு வாப்பா பெரியாரே காரணம் என்பதை இஸ்லாமிய சமுதாயத்தால் மறுக்கமுடியாது. இப்பேற்பட்ட மாவீரன் தந்தை பெரியாரை நமதருகில் வைத்துக்கொண்டு, தோலான் துருத்தியான் பின்னால் ஓடுவது நியாயமா?.

  தமிழக முஸ்லிம்களே, விழித்தெழுங்கள். இல்லாவிட்டால், ஒவ்வொரு முஸ்லிம் மொஹல்லாவையும் அமீத்ஷா குஜராத்தாக மாற்றுவான். பாபு பஜ்ரங்கிகள் முஸ்லிம் பெண்களை கற்பழித்து, கர்ப்பிணி பெண்களின் வயிற்றைக் கிழித்து, சிசுவின் தலையை பாறையிலடித்து, முஸ்லிம்களின் ரத்தத்தைக் குடித்து ருத்ர தாண்டவமாடுவர். வாப்பா பெரியார் தலைமையில், நமது தாய்மண்ணை விட்டு ரத்தக்காட்டேறி பாரத்மாதாவை அடித்துவிரட்டுவோம்.

  பாக்கிஸ்தான் எனும் சூப்பர்பவரை உருவாக்கி பாப்பானின் குடுமியை அறுத்து பாரத்மாதாவை மண்டியிட வைத்த முஸ்லிம்களால், தமிழக ஆட்சி அதிகாரத்தில் தங்களுடைய பங்கை வெல்லமுடியாதா?.

  “ஓ பார்ப்பனா !!.
  உறங்கும் எங்கள் வாப்பா பெரியாரை தட்டியெழுப்புவதெப்படி என தயங்கிக் கொண்டிருந்தேன்.
  தடுக்கி அவர் மேல் நீயே விழுந்துவிட்டாய்.
  அதோ தடியுடன் வருகிறார் தாத்தா, ஓடு ஓடு !!”.

  எல்லாப்புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே !!.

 3. 2021ல் ஒரு முஸ்லிம் கூட இந்த நாட்டில் இருக்க மாட்டான் என ஒரு பா.ஜ.க எம்.பி அறிவித்துள்ளார். நோட்டுக்கள் செல்லாது என அறிவித்தது போல், “பொது சிவில் சட்டத்தை ஏற்காத முஸ்லிம்களின் குடியுரிமை இனி செல்லாது. அவர்கள் பாக்கிஸ்தானுக்கோ அல்லது கப்ரஸ்தானுக்கோ செல்லலாம். முஸ்லிம்களின் சொத்து பத்துக்களை பிடுங்கி ஹிந்துக்கள் ஒற்றுமையாக பங்கிட்டு கொள்ளலாம்” என வெகு விரைவில் மோடி அறிவிப்பாரென சொல்லப்படுகிறது.

  பிழைக்க வழியில்லாத பெருவாரியான ஹிந்துக்கள், இந்த deislamization சட்டத்தை “கொன்றால் பாவம் தின்றால் தீரும்” என மனதார வரவேற்பர். அது வரை முஸ்லிம்கள் பராக்கு பார்ப்பதா இல்லை பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்டையை உதைத்து சோவியத் போல் சிதறடித்து “திராவிட நாடு, காஷ்மீர், காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான்” ஆகிய நாடுகளை உருவாக்குவதா என்பதை முடிவு செய்யட்டும்.

 4. https://www.youtube.com/watch?v=8DERyn0osxo

  திராவிட கழகத்தோடு சேர்ந்து தந்தை பெரியாரின் கருப்பு சட்டையை அணிய ஆரம்பித்து விட்டனர் த.மு.மு.க. இயக்கத்தினர். இதுதான் நான் அல்லாஹ்விடம் இரவு பகலாக செய்த துஆ. அல்லாஹ் என் துஆ’வை ஏற்றுக்கொண்டான். அல்ஹம்துலில்லாஹ்.

  இந்தியா பாக்கிஸ்தானில் உர்து மொழியில் கவாலி பாடும் பாடகர்கள், அண்ணல் நபியை(ஸல்) “காலி கம்லி வாலே (கருப்பு அங்கி அணிந்தவர்)” என அன்போடு அழைப்பர் என்பதையும் குறிப்பிட விரும்புகிறேன்.
  ——————————

  பார்ப்பனீய வெறி நாய்கள் முஸ்லிம்களின் உரிமைகளை நசுக்கி இன்று ஒரு மாபெரும் இஸ்லாமிய இன அழிவு போரை கட்டவிழ்த்து விட தயாராகின்றன. ஈராக், சிரியா, ஆப்கான் முஸ்லிம்கள் போல், 40 கோடி இந்திய முஸ்லிம்களை நசுக்கி விடலாமென பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா கனவு காண்கிறாள்.

  பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்டையை நமது மண்ணை விட்டு அடித்து விரட்ட வேண்டுமானால், அனைத்து இஸ்லாமிய இயக்கங்களும், த.மு.மு.க போல் தந்தை பெரியாரின் கருப்பு சட்டையை அணிந்து “பெரியார் முஸ்லிம் முன்னேற்றக் கழகங்களாக” உருவெடுக்க வேண்டும்.

 5. நன்றாகச் சொன்னீர்கள். ஒன்றும் தவறில்லை.

  அப்படியே திமுகவின் மதச்சார்பின்மை பற்றியும் கலைஞர் தொலைக்காட்சியில் பகிர்ந்து கொண்டிருக்கலாமே. வாஜ்பாயைக் கலைஞர் ஜென்டில் மேன் என்றது, மோடி குஜராத்தில் இரத்தக் குளியல் முடித்த கையோடு அங்கு மாநாடு நடத்துகையில், அங்கு திமுக நேராகச் சென்று மோடியின் ரத்தக் கறை படிந்த கைகளைப் பற்றி நின்றது, இந்திய மக்களவையில் குஜராத் மோடிக்கு எதிராக காங்கிரஸ் தீர்மானம் கொண்டு வந்த போது, அந்தத் தீர்மானத்துக்கு எதிராகத் திமுக வாக்களித்தது, அது மட்டுமா, பாபர் மசூதி இடிப்பு வழக்கில் குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட அத்வானி அமைச்சரவையில் பங்கேற்கக் கூடாதென காங்கிரஸ் இன்னொரு தீர்மானம் கொண்டு வந்த போது, அதற்கு எதிராக வாக்களித்தும் தனது மதச்சார்பற்ற தன்மையைக் கலைஞர் உறுதிசெய்தது. இப்படி எத்தனையோ சாதனைகள் திமுகவுக்கு. சொல்லியிருந்தால் கலைஞர் டிவியும் கலைஞரும் பெருமைப்பட்டிருப்பார்கள்.

 6. உலகம் முழுதும் இஸ்லாமிய பெண்கள் அணியும் புர்காவின் நிறம் கருப்பு. தமிழகத்தில் “பெரியார் மணியம்மை இஸ்லாமிய பெண்கள் முன்னேற்றக் கழகம்” எனும் இயக்கத்தை உருவாக்கி, லட்சக்கணக்கில் கருப்பு புர்கா ஹிஜாப் அணிந்து ஒரு மாபெரும் பேரணியை நடத்த வேண்டும். வெட்கம் மானம் சூடு சொரணையற்ற பாப்பாத்தியெல்லாம் முதலமைச்சர் ஆகும் பொழுது, கண்ணியமிக்க ஒரு இஸ்லாமிய பெண் தமிழகத்தின் முதலமைச்சர் ஆக முடியாதா?. இஸ்லாமிய தலைவர்கள் சிந்திப்பார்களா?.

 7. பொதுச்செயலாளராக பொறுப்பேற்றுள்ள சசிகலா விரைவில் முதல்வராக மக்கள் பணியாற்றுவார் என வருவாய்த்துறை அமைச்சர் ஆர்.பி.உதயகுமார் கூறியுள்ளார்.

  சசிகலா திறம்பட பணியாற்றுவார். “சாதி, சமய வேறுபாடுகள் இல்லாமல்” கட்சியை நடத்திச் செல்வோம் என்ற உறுதிமொழியை அவர் எடுத்துள்ளார், அவருக்கு உண்மை தொண்டர்கள் துணையாக இருப்பார்கள்.
  ———————————————

  “சாதி, சமய வேறுபாடுகள்” இல்லாமல் சசிகலா கட்சியை நடத்துவாராம். தனது ஜாதியை வைத்துதான் இவ்வளவு நாள் பிழைப்பு நடத்தி வந்தார். இவருடைய தலைவி வாழ்நாள் முழுதும் “தேவருக்கு குரு பூஜை” செய்து உருவிவிட்டு வாழ்ந்து மறைந்த ஒரு மஹா உத்தமி. மேலிருந்து கீழ் வரை ஒவ்வொரு ஹிந்துவின் நெற்றியிலும் ஜாதி எழுதப்பட்டுள்ளது. இனியொரு ஐயாயிரம் வருடங்கள் போனாலும், ஜாதி சாக்கடையை விட்டு ஒரு ஹிந்து கூட வெளியேற முடியாது.

  ஜாதியை ஒழிக்க வேண்டுமானால், ஹிந்து மதத்தை ஒழிக்க வேண்டும். அந்த வேலையை இஸ்லாம் செய்யும்…..

 8. கருஞ்சிங்கம் தந்தை பெரியார்:

  30 வருடங்களுக்கு முன்பு, எனது கல்லூரி வாழ்க்கையில் நடந்த ஒரு சம்பவம் இது… என்னுடைய வகுப்பில் கராத்தே ப்ளாக் பெல்ட் சண்டியர் ஒருத்தர் இருந்தார். அவர் எதைக்கேட்டாலும் யாரும் மறுக்கக்கூடாது… இல்லாட்டி அவ்வளவுதான்… எலும்ப எண்ணிப்புடுவாரு..

  ஒரு முறை என்னுடைய புது சைக்கிளை கேட்டார். மறுத்தேன். “அப்படியா… சரி… பாத்துக்கறேன்”னு சொல்லிட்டு போய்ட்டார்.

  க்ளாஸ் முடிந்து சைக்கிள் ஸ்டாண்டுக்கு போய் பார்த்தால், சைக்கிளை காணவில்லை. விசாரித்ததில், சண்டியர் எடுத்துட்டு போய்ட்டார் என தெரிய வந்தது.

  சண்டியரிடம் கேட்டேன்… எந்த சைக்கிள்?, யார் சைக்கிள்? என பாய்ந்தார். மனம் உடைந்து போய் கேண்டீனில் எனது நன்பன் கணேசனுடன் டீ சாப்பிட்டுக்கொண்டு, என்ன செய்யலாமென பேசிக்கொண்டிருந்தேன். அடுத்த நாள் கணேசன் என்னிடம் வந்து “உன் பிரச்னைய எங்கப்பாக்கிட்ட சொன்னேன். உன்ன வரச்சொன்னாரு” என்றான். சரினு அவனுடைய வீட்டுக்கு போனேன். அவர் பெரிய அரிசி வியாபாரி.. தி.க’காரர்.

  எனது பிரச்னைய அன்போடு கேட்டார். பிறகு எனக்கு தந்தை பெரியார் படம் போட்ட ஒரு கருப்பு சட்டைய கொடுத்தார். நாளைக்கு இத போட்டுக்கிட்டு போ… சண்டியர்கிட்ட “இன்னிக்கு சாயங்காலத்துகுள்ள என் சைக்கிள் வராட்டி, நடக்கறதே வேறனு” சொல்லிட்டு வந்துடு என்றார்.

  அடுத்த நாள் அப்படியே பெரியார் கருப்பு சட்டையை போட்டுக்கொண்டு, மூச்சை இழுத்து பிடித்துக் கொண்டு சண்டியரிடம் போய் “இன்னிக்கு சாயங்காலத்துகுள்ள என் சைக்கிள் வராட்டி, நடக்கறதே வேற”னு சொன்னேன். சண்டியர் எனது கருப்பு சட்டையிலிருக்கும் தந்தை பெரியாரை ஒரு முறை உற்றுப் பார்த்தார். எதுவும் பேசவில்லை.. கண்கள் சிவக்க முறைத்து பார்த்துவிட்டு வகுப்பை விட்டு கோபமாக வெளியே போய்விட்டார். என்ன நடக்கப்போதோ என நான் பயந்து கொண்டிருந்தேன்.

  நம்ப மாட்டீர்… இரண்டு மணி நேரத்தில் எனது சைக்கிள் வந்துவிட்டது.. “என்ன மன்னிச்சுடு.. சும்மா வெளாட்டுக்கு செஞ்சேன்.. மனசுல வச்சுக்காதே” என சண்டியர் அன்பொழுக சொன்னார். அன்றிலிருந்து எனது கல்லூரியில் ஒல்லிபூச்சான் நான்தான் பெரிய சண்டியர்..

 9. ஹலால் ஹராம் பற்றி ஒரு ஹிந்துவுக்கு எப்படி விளக்குவது?:

  ஒரு ஹிந்துவுக்கு ஹலால் எது ஹராம் எது என்பதை பகுத்தறியும் சிந்தனை கிடையாது. மதுவை விற்றோ அல்லது மதுக்கடையில் வேலை செய்தோ பிழைப்பது ஹராம் என்று சொன்னால் “நாய் விற்ற காசு குரைக்குமா?” என கேட்பார்.

  “சைவ உணவு நூறு சதவீத ஹலால் உணவு” என ஷரியா சட்டம் தெளிவாக சொல்கிறது. ஒரு ப்ராஹ்மின் சகோதரர் வீட்டு சைவ உணவை நாங்கள் கண்ணை மூடிக்கொண்டு தைரியமாக சாப்பிடலாம். ஆனால் அந்த உணவை சாமி சிலைக்கு முன்னால் அவர் பூஜை படையல் செய்து விட்டால், அது முஸ்லிம்களுக்கு ஹராமாகி விடுகிறது.

  ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட செல்வதற்கு முன், அங்கே சமைக்கப்படும் உணவும் சமையல்காரரும் ஹலால் வழியை பின்பற்றுகிறார்களா என ஒரு முஸ்லிம் சிந்திப்பார். அதாவது, “பிஸ்மில்லாஹ் சொல்லி கோழி ஆடு அறுத்தார்களா?. செத்த ஆடு, சீக்கு பிடித்த கோழி, காக்கா, பன்றி போன்றவற்றை போட்டு மட்டன் குருமாவாக விற்கிறார்களா?. இது சாமி சிலைக்கு படையல் செய்யப்பட்டதா?” என ஒரு கனம் சிந்திப்பார்.

  அடுத்தபடியாக அங்கே சமையல் செய்பவர் சுத்தபத்தமாக இருக்கிறாரா என சிந்திப்பார். பெரும்பாலான ஹிந்துக்களுக்கு சிறுநீர் சுத்தம் என்றால் என்னவென்றே தெரியாது. ஒரு ஹிந்து சமையல்காரர் நேராக குட்டிச்சுவருக்கு முன்னால் நின்று சொர்ரென்று அடிப்பார். அது கைகாலில் எல்லாம் தெரிக்கும். அப்படியே கையை ஆடையில் துடைத்துவிட்டு நேராக கிச்சனுக்கு சென்று அதே கையுடன் மாவு பிசைவார். உணவை பரிமாறுவார். இது இஸ்லாத்தில் ஹராம். அந்த உணவை முஸ்லிம்கள் சாப்பிடக்கூடாது.

  ஆனால் ஒரு ஹிந்துவுக்கு இது உரைக்கவே உரைக்காது. “நாமும் அப்படித்தானே செய்கிறோம். மனுஷன்னா அப்படித்தான். ஒன்னுக்கடிக்காமல் மனுஷன் வாழமுடியுமா?” என்று சமாதானம் சொல்லிவிட்டு, அவரும் நேராக அந்த சமையல்காரர் அடித்த ஒன்னுக்கின் மீதே நின்று சுவற்றில் அடித்துவிட்டு மூத்திரக்கையால் சமைக்கப்பட்ட சூடான மசால் தோசையை சப்புக்கொட்டி சாப்பிடுவார்.

  “பொது இடங்களில் மலம் ஜலம் கழிக்காதே. ஆடையிலும் அக்கம் பக்கத்திலும் தெளிக்காத வண்ணம் உட்கார்ந்து சிறுநீர் கழி. கழித்தபின் உனது உறுப்புக்களையும் கைகால்களையும் சுத்தமாக கழுவு” என ஷரியா சட்டம் சொல்கிறது. “சுத்தமாக இல்லாவிட்டால் பள்ளிவாசலில் நுழையாதே. என்னை வணங்காதே” என அல்லாஹ் தெளிவாக திருக்குரானில் சொல்கிறான். “சுத்தமற்றவனின் வணக்கத்தை சுருட்டி முகத்தில் அல்லாஹ் வீசுவான்” என பெருமானார்(ஸல்) உரைத்துள்ளார்.

  ஹிந்துக்களை சொல்லி குற்றமில்லை. ஒரு சுத்தமான பொதுக்கழிவிடம் இந்த பாரதநாட்டில் எங்கேயாவது இருக்கிறதா? அவசரத்துக்கு தப்பித்தவறி பொதுக்கழிவிடத்தில் நுழைந்துவிட்டால், மூச்சுத்திணறி சாகவேண்டியதுதான். இல்லாவிட்டால், அங்கே கஞ்சா சாராயம் விபச்சாரம் நடக்கும். மானம் மரியாதை உள்ள எந்த பெண்ணாவது பொதுக்கழிப்பிடத்தில் நுழைவாரா?

  அரபு நாடுகள் எவ்வளவு சுத்தபத்தமாக இருக்கிறது என நான் பலமுறை வியந்ததுண்டு !!. கிட்டத்தட்ட இஸ்லாமிய நாடுகள் அனைத்திலும் திறந்தவெளி கழிப்பிடங்கள் ஒழிக்கப்பட்டு விட்டன. ஏழை இஸ்லாமிய நாடான பங்களாதேஷிலும் நூறு சதவீதம் திறந்தவெளி கழிப்பிடங்கள் ஒழிக்கப்பட்டு விட்டது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது……

  மாட்டு மூத்திரத்தை புனிதமென சொல்லி குடிக்கும் இந்த ஹிந்துக்களுக்கு ஹலால் ஹராம் சுத்தம் பற்றி எந்த ஜென்மத்தில் யாரால் விளக்கமுடியும்?. இவர்கள் ஹிந்துக்களா ஜந்துக்களா என ஒரு முஸ்லிம் சிந்தித்தால் அதில் தவறென்ன?…

 10. ப்ராஹ்மின்ஸை எதிர்க்கும் பெரியார் தளத்தை ஒழிப்பது எப்படி?:

  இந்த பெரியார் தளத்தில் உட்கார்ந்து கொண்டு பார்ப்பன பாசிஸத்தை எதிர்ப்பவர் எத்துனை பேரென்று பார்த்தால், அதிக பட்சம் இன்றைக்கோ நாளைக்கோ மண்டையைப் போட காத்திருக்கும் 20 கிழடுகளுக்கு மேல் தாண்டாது. பாரதி கனவு கண்ட ப்ராஹ்மின் புதுமைப் பெண்கள் மனது வைத்தால், இந்த கிழடுகளை மிக எளிதாக ஸ்வாஹா செய்ய முடியும். எப்பூடி?

  மயிலாப்பூரில் “பெரியார் பொம்மனாட்டி சபா” எனும் ஒரு க்ளைப்பை ஆரம்பித்து, அதிலே தகதவென மின்னும் 100 அழகிய ப்ராஹ்மின் பெண்களை ரகசியமாக தங்க வைத்து “ஸ்பெஷல் ட்ரைனிங்” தரவேண்டும். அதாவது ஐந்தைந்து அழகிய பெண்கள் கொண்ட 20 குழுக்களை செட் அப் செய்து பெரியார் திடல் ஆபிஸில் உட்கார்ந்திருக்கும் 20 கிழடுகளை தனித்தனியே சந்த்தித்து “அங்கிள், அங்கிள் நேக்கு பெரியார் சொன்ன விமன்ஸ் லிபரேஷன் பத்தி தெரிஞ்சுக்க ரொம்ப ஆசையா இருக்கு… கத்து தருவேளா..” அப்படீன்னு ஈஷிண்டே அச்சாரம் போட வேண்டும். அப்புறம் பாருங்க வேடிக்கையை…

  ஒரு மாதம் கழித்து, பெரியார் திடலில் கிழடுகள் “அந்த நிலாவத்தான் நான் கையில புடிச்சேன் … என் ராசாத்திக்காக… டட்டடான் டட்டடான் டான்டட்டான்”னு கோடு போட்ட டவ்சர் தெரியற மாதிரி வேட்டிய ஒரு பக்கம் தூக்கி பிடித்துக்கொண்டு பாப்பார பேரழிகிகளுடன் பெரியார் சிலையை சுற்றி சுற்றி கண்ணாமூச்சி விளையாடும்.

  அத்தோடு கோய்ந்தா பார்ப்பன பாசிஸ எதிர்ப்பு.

 11. இன்று பொது சிவில் சட்டம் எனும் வார்த்தையை கேட்டாலே மோடி தேவ்டியாமவனுக்கு கதிகலங்கி விடுகிறது. பொது சிவில் சட்ட எதிர்ப்பு மாநாடுகளிலும் கருத்தரங்குகளிலும், பார்ப்பனீய எதிர்ப்பு இயக்கங்கள் அனைத்தும் இஸ்லாமிய இயக்கங்களோடு கைகோர்த்து நிற்கின்றன.

  வேடிக்கை என்னவென்றால், பொது சிவில் சட்டத்தை எதிர்ப்பதின் மூலம், ஷரியா சட்டத்தை ஹிந்து சகோதர சகோதரிகளுக்கு விளக்க முஸ்லிம்களுக்கு ஒரு பொன்னான வாய்ப்பு கிடைத்து விட்டது. இஸ்லாம் இந்தியாவின் மூலை முடுக்கெல்லாம் காட்டுத்தீ போல் பரவுகிறது.

  தமிழகத்தில் பார்ப்பன மீடியாக்களும் அறிவுஜீவிகளும் பொது சிவில் சட்டம் பற்றி மூச்சு பேச்சு விடுவதில்லை. பெட்டி பாம்பாய் அடங்கி விட்டன. பாப்பனின் சிண்டை முஸ்லிம்கள் அறுத்துவிட்டனர். அடுத்து பாப்பானுக்கு சுன்னத்தான் 🙂

  இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாகும் நாள் வெகுதூரமில்லை. அல்ஹம்துலில்லாஹ்.

 12. அன்பர்:
  ஜின்னா பாய், இப்படி சகட்டுமேனிக்கு பாப்பானோட சிண்ட அறுக்கறீங்களே…. ஒங்களோட குறிக்கோள்தான் என்ன?. அப்படி எதை சாதிக்க விழைகிறீர்?.

  ஜின்னா:
  கலீபா உமர் போன்ற ஒரு நேர்மையான ஆட்சியாளர், குறிப்பாக ஒரு இஸ்லாமியப் பெண்மணி, தமிழகத்தின் அடுத்த முதல்வராக வரவேண்டும்..

 13. https://www.youtube.com/watch?v=7I05LAVKbRg

  கற்பழிப்பு, பலாத்காரத்தை ஒழிக்க ஷரியா சட்டமே தீர்வு — அபு ஆஸ்மி:

  பெங்களூர் புத்தாண்டு கொண்டாட்டத்தில் கலந்து கொண்டு, குடித்து விட்டு அரைகுறை ஆடையுடன் ஆடிப்பபாடி மகிழ்ந்த இளம்பெண்களை அங்கிருந்த காலிப்பசங்க பலாத்காரம் செய்து விட்டார்களாம். இதற்கு காரணம் வாய்ப்புக்காக காத்திருக்கும் ரவுடிகளை உசுப்பும் வண்ணம் நடந்து கொண்ட பெண்களே. சவூதி அரேபியா, துபாய், குவைத் போன்ற நாடுகளில் இது போன்ற குற்றங்கள் மிக அரிதாக நடப்பதற்கு காரணம் ஷரியா சட்டமே.

  ஷரியா சட்டம் வந்தால், மது ஒழிக்கப்படும். பெண்கள் புர்கா, ஹிஜாப் போன்ற கணியமான ஆடையை அணிவர். கற்பழிப்பு செய்தவனுக்கு பிட்டத்தில் நூறு சவுக்கடி கொடுத்து தலை உருட்டப்படும். புரிஞ்சா சரி.

 14. மூளை மழுங்கிய ஹிந்துக்கள்:

  இவர்களுடைய கடவுள் செக்ஸ் பைத்தியம் கிருஷ்ணன், ஆற்றிலே குளிக்கும் பெண்களின் சேலைகளை திருடி கூத்தடித்தால் கோ-விந்தா, கோ-விந்தா என காதை பிடித்துக்கொண்டு தோப்புக்கரணம் போடுகிறான் பாப்பான். அவன் செய்யும் லீலைகளைத்தான் ரவுடிகள் செய்கின்றனர்.

  கற்பழிப்பு குற்றங்களை தடுத்து நிறுத்த, பெரியார் செய்தது போல் கிருஷ்ணனை செருப்பால் அடி. சட்டம் ஒழுங்கு எல்லாம் சரியாக செயல்படும்.

 15. தாவூத் இப்ராஹிமின் 15000 கோடிகல் மதிப்புள்ள சொத்துக்களை ஐக்கிய அராப் எமிரேட் எனப்படும் துபாய், அபுதாபி ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய அரசு பறிமுதல் செய்தது… இந்திய அரசின் ராஜதந்திரத்தின் மற்றுமோர் வெற்றி…

 16. பெரியார் என்கிற ராமசாமி நாய்க்கர் மனதார ஆதரித்த காமராஜர் காங்கிரஸ் இன்று இருக்கும் இடமே தெரியவில்லை பின்பு ஆதரித்த தி மு க ப்ராஹ்மண ஜெயலலிதா இருக்கும் வரை சூத்திர கருணாநிதி தலை எடுக்கவில்லை பிள்ளையார் சிலையை தன பைசா பொட்டு வாங்கி உடைத்தார் இன்று தெருவுக்கு தெரு பிள்ளயார் கோயில் ராமரை அவமத்தார் அப்போதும் அதிக கோயில் இப்போது

  ப்ரஹ்மணர்களை எதிர்த்தார் எல்லாரும் US மற்றும் UK இன்று வெளிநாட்டில் செட்டில் ஆகி நண்றாக இருக்கிறார்கள்
  ப்ராஹ்மணர்கள் அதிகமாக இருந்தாலாவது எதாவது ஹோமம் யாகம் வளர்த்து மழை பெய்ய வைத்து இருப்பார்கள் மற்ற சமூகத்தினரும் சௌக்கியமாக இருப்பார்கள் இன்று விவசாயம் இல்லாமல் மக்கள் சாகிறார்கள் எல்லாம் நாத்திக பெரியாரால் . அவரால் நாட்டுக்கு நஷ்டம் தான் எங்களை வெறுப்பேற்ற வெண்டுமானால் இன்னொரு பெரியார் தேவை அப்போது தான் பிராமணர்கள்
  இந்த தமிழகத்தை விட்டு விரட்டப்படுவார்கள் அந்த முட்டாள்களோடு சேர்ந்து கஷ்டப்படும் ப்ரஹ்மணர்கள் வெளியில் போய் சௌக்கியப்படுவார்கள்
  அதனால் மீணடும் பெரியார் தேவை அப்பொது தன் பிராமணர்கள் நன்கு வாழ முடியுமா நாஸ்திக பெரியாரை பிடிக்கும் மக்களை நாசமாய் போவார்கள்

 17. துலுக்கன்களை பற்றி எந்த ஹிந்துவுக்கும் கவலை இல்ல ஏனெனில் அந்த மார்க்கமே தவறு இன்று விஷயம் தெரிந்த ஹிந்துக்கு தெரியும் .எப்படிப்போனாலும் துலுக்கன்களால் நிம்மதியாக வாழ தெரியாது அவங்களே அடித்துக்கொண்டு சாவார்கள் அவர்கள் மாரகம் அவர்களை நிம்மதியாக வாழவிடாது துலுக்க நாடுகளான சவூதி சிரியா பாக் ஏமன் பற்றி எரிகிறது
  இங்கு துலுக்கன் நிம்மதியாக இருக்கிறான் என்றால் அது ஹிந்துக்கலசல் தான் . ஷரியா சட்டம் உள்ள துலுக்க நாடுகளில் குற்றம் அதிகமாக இருக்கிறது இன்டர்போல் சொல்லும் தகவல் போதை மருந்து கடத்தல் கற்பழிப்பு நிறைய்ய சட்டமே கடுமையாக இருந்தாலும் குற்றம் அதிகமாய் உள்ளது எல்லாம் மார்க்கம் மோசமாக இருப்பதால் சாகட்டும் துலுக்கன்கள்

 18. // தாவூத் இப்ராஹிமின் 15000 கோடிகல் மதிப்புள்ள சொத்துக்களை ஐக்கிய அராப் எமிரேட் எனப்படும் துபாய், அபுதாபி ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய அரசு பறிமுதல் செய்தது… //
  ———————————

  ஒரு மசுரும் புருங்கமுடியாது… தாவூத் இப்ராஹிமின் 15,000/- கோடி ரூபாய் மதிப்புள்ள பிசினஸில், கிட்டத்தட்ட ஐயாயிரம் பேர் வேலை செய்கின்றனர். இதில் நாலாயிரத்துக்கும் மேற்பட்டோர் ஹிந்துக்கள். பெரிய பெரிய ஷேக்குகள், ஹிந்துக்கள் எல்லாம் தாவூத் சாஹிபின் பிசினஸில் பில்லியன் கணக்கில் முதலீடு செய்துள்ளனர்.

  வேடிக்கை என்னவென்றால், தாவூத் பாயின் மிகப்பெரிய பிசினஸ் பாம்பேயில்தான் இருக்கிறது. பம்பாயிலிருக்கும் பெரிய போலீஸ் ஆபிசர்களும் மினிஸ்டர்களும் தாவூத் பாயின் பாக்கெட்டில். தாவூத் பாய்க்கு எதிராக, எந்த தாக்கரேயும் வாய் திறக்கமாட்டான்.

  அனைத்துக்கும் மேலாக, இன்று ஒரு பிசினஸ் கூட தாவூத் பாயின் பெயரில் கிடையாது. கடந்த 25 வருடங்களில் அனைத்தும் பினாமி பெயருக்கு மாற்றப்பட்டு விட்டது. துபாய் அரச குடும்பத்தினரும் இதில் பார்ட்னர்.

  அனைவரும் சேர்ந்து மோடி காபிருக்கு அல்வா தருகிறார்கள் என்பதுதான் உண்மை.

 19. தாவூத்தின் சொத்தை பறிமுதல் செய்தது மோடியோ அல்லது பார்ப்பானோ சிவசேனாவோ இந்தியா அரசோ இல்லை அரபி துலுக்க நாடு

Leave a Reply

%d bloggers like this: