அதிமுகவை விமர்சிப்பதில் அக்ரஹார பிகேவியர் – மோடிக்கு ‘யெல் பாஸ்’ போடும் ‘Bigg Boss

12 thoughts on “அதிமுகவை விமர்சிப்பதில் அக்ரஹார பிகேவியர் – மோடிக்கு ‘யெல் பாஸ்’ போடும் ‘Bigg Boss

 1. “திராவிட நாடு, காஷ்மீர், காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான்” விடுதலை வீரர்கள் சொல்ல விரும்புவது:..

  “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ”..

 2. தமிழ் மண்ணின் மைந்தர் ஒன்னரைக்கோடி இஸ்லாமியரும் சின்னப்பெரியார் மதிமாறனை ஹீரோவாக பார்க்கின்றனர்.

 3. https://i0.wp.com/static.panoramio.com/photos/large/44677399.jpg

  // பிக்பாஸ் வீட்டில் தலைவி ஓவியாவை தக்க வைக்க ஓட்டு, பாட்டு, போஸ்ட், மீம்ஸ் போடுவதே கடமை என கடந்து வரும் ஆண்களிற்கு சில கேள்விகள்.ஐ சப்போர்ட் ஓவியா என்று கொந்தளிக்கும் நீங்கள், நாயகி ஓவியாவைவிட நிஜ ஓவியாவை இவ்வளவு திரளாய் ஆதரிக்கும் உங்களால் உங்கள் வீட்டில் இருக்கும் பெண்களிடம் ஓவியாவிடம் இருக்கும் ஒரு குணம் இருந்தால் கூட அதை ரசிப்பீர்களா? ஆதரிப்பீர்களா?

  ஆண்களை தாண்டி பல பெண்களுக்கும் ஓவியாவை அதிகம் பிடிப்பதற்கு காரணம் சமூகத்ததால் மழுங்கடிக்கபட்ட, கட்டாயமாய் மறைக்கப்பட்ட பெண்களின் நிஜ ஏக்கங்களின் மொத்தம் ஓவியா.

  கே. ஏ. பத்மஜா, பத்தியாளர், TIMES TAMIL.com//
  ———————

  ஆயிரக்கணக்கான வருடங்களாக அழகர் கோயிலில் அம்பாளை குனிய வைத்து புலித்தேவர் பெண்டு கழட்டுகிறார். எதிர்த்து பேச முடியாமல், செக்ஸ் அடிமையாக, மார்கழி மாசத்து நாய் போல் அமைதியாக குனிந்து தேவருக்கு குருபூஜை செய்யும் சகோதரி அம்பாளை பார்த்தால் எனது கண்கள் குளமாகின்றன. மனம் அழுகின்றது. அந்த சிலையை இடித்து தள்ள வக்கில்லாவிட்டாலும், குறைந்த பட்சம் அந்த அம்பாளுக்கு ஒரு சின்ன ஜட்டியாவது போட்டு விடும் தில்லிருக்கா பாப்பானுக்கு?.

  கூட்டிக்கொடுத்து பிழைக்கும் பாப்பானை இனி நம்பியிராமல், ஓவியா போன்ற துணிச்சலான ப்ராஹ்மின் சகோதரிகள் அந்த அப்பாவி அழகர் கோயில் அம்பாளுக்கும் யோனியை காட்டிக்கொண்டிக் கொண்டு அம்மணமாக அம்ர்ந்திருக்கும் பாரதமாதாவுக்கும் ஒரு சின்ன ஜட்டியோ, கிழிஞ்ச பாவாடையோ சுருட்டி விட அன்புடன் கேட்டுக்கொள்கிறேன்.
  ———————

  நான் மேலே பதிந்துள்ளவற்றில், அணுவளவும் எனது கற்பனை கிடையாது. இவையனைத்தும், உங்களுடைய புராணங்களிலும் கோயில் சுவர்களிலும் செதுக்கி வைக்கப்பட்டுள்ளன. உங்களுடைய கண்ணியத்தை காப்பாற்ற நீங்கள்தான் எழுந்து நிற்க வேண்டும். கூட்டிக்கொடுக்கும் பாப்பானோ, பொம்மனாட்டிகளின் ஜட்டி பாவாடை திருடும் செக்ஸ் பைத்தியம் கண்ணனோ எந்த ஜென்மத்திலும் வர மாட்டான்.

  இந்த பதிவை படிக்கும் ப்ராஹ்மின் சகோதரிகள் வெட்கப்பட்டு கண்ணை மூடிக்கொள்ளாமல், ட்விட்டர், முகநூல் போன்ற சமூக வலைத்தளங்கள் மூலம் லட்சக்கணக்கான ப்ராஹ்மின் சகோதரிகளுக்கு அனுப்பி “ப்ராஹ்மண தன்மான புரட்சியை” தட்டியெழுப்ப வேண்டுமென்பது எனது அவா . நன்றி.

 4. அழகர் கோயில் அம்பாளுக்கும், யோனியை காட்டிக்கொண்டிக் கொண்டு அம்மணமாக அமர்ந்திருக்கும் பாரத்மாதாவுக்கும் ஒரு சின்ன ஜட்டியோ, கிழிஞ்ச பாவாடையோ சுருட்டி விட “தேவர் மகன்” கமல், பாப்பார பீரங்கி எஸ்.வி.சேகர் போன்ற பார்ப்பனர் ஆவன செய்வார்களா?. அந்த சிலைகளை இடித்து தள்ள ஒரு ட்விட்டரோ முகநூலில் ஒரு செய்தியோ போடுவார்களா இல்லை தேவருக்கு விளக்கு பிடிப்பார்களா?.

  ஓ பார்ப்பனா !!. உனக்கு வெட்கம் மானம் சூடு சொரண…… எதுவுமே கிடையாதா?.

 5. “ஆட்சியை பிடிக்க, ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ”:

  2016 சட்டமன்ற தேர்தலில், முஸ்லிம் லீக் 5 தொகுதிகளிலும் ஜவாஹிருல்லாவின் ம.ம.க 4 இடங்களிலும் தி.மு.க கூட்டணியில் போட்டியிட்டது. முஸ்லிம் லீக் மட்டும் கடையநல்லூரில் வென்றது. மற்ற 8 இடங்களிலும் 2வது பெரிய கட்சியாக முஸ்லிம் லீக்கும் ம.ம.கவும் ஓட்டுக்களை வென்றது.

  அதே சமயம், “முஸ்லிம் லீக் – ம.ம.க – தி.மு.க” கூட்டணி, பெருவாரியான தமிழக முஸ்லிம் ஓட்டு வங்கியை தி.மு.க’வுக்கு ஆதரவாக சாய்த்தது என்றால் மிகையாகாது. இத்துடன் தி.மு.க ஒழிந்தது என பா.ஜ.க பாப்பானும் பாப்பாத்தியும் கும்மாளமடித்துக் கொண்டிருந்த போது, 28 தொகுதியிலிருந்து 99 தொகுதிகளுக்கு தி.மு.க பாய்ந்தது. இந்த வெற்றிக்கு முக்கியமான காரணம் முஸ்லிம் ஓட்டுவங்கி என்பது கலைஞருக்கும் தளபதி ஸ்டாலினுக்கும் நன்றாகவே தெரியும்.
  ————————

  “நீதியை நிலைநாட்ட, அநீதிக்காரனை ஆட்சியிலிருந்து அகற்று” என திருக்குரான் அறிவிக்கிறது. “தமிழக அரசே, நீதி வழங்கு, நீதி வழங்கு” என தொண்டை கிழிய மண்டை காயும் வெயிலில் கதறுவது, செவிடன் காதில் சங்கு ஊதுவதற்கு சமம். ஆட்சி அதிகாரத்தில் பங்கை வென்றால்தான் நீதி கிடைக்கும். இல்லாவிட்டால், “நீதியா?…. அமாவாசைக்கும் அப்துல்காதருக்கும் என்ன பாய் சம்பந்தம்?” என கேட்பான்.

  கடந்த 2016 சட்டமன்ற தேர்தல் மூலம் நாம் கற்றுக்கொள்ள வேண்டிய படிப்பினை என்ன?. முஸ்லிம் லீக், ம.ம.க எனும் இரண்டு கட்சிகள் சேர்ந்து பாப்பாத்தியை கதிகலங்க வைக்கமுடியுமென்றால், “தந்தை பெரியார் முஸ்லிம் முன்னேற்றக் கழகம், தந்தை பெரியார் முஸ்லிம் லீக், தந்தை பெரியார் மனித நேய கட்சி, தந்தை பெரியார் தலித் இஸ்லாமியர் விடுதலை கட்சி, தந்தை பெரியார் சமூகநீதிக் கட்சி” என பத்து பதினைந்து கட்சிகள் களத்தில் இறங்கி வேலை செய்திருந்தால், பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை இந்நேரம் தமிழகத்தை விட்டு விரட்டியடித்திருக்கலாம் என்பதில் எந்த சந்தேகமுமில்லை.

  “வாக்கை வெல்வது பாதி அரசியல்தான். வாக்கு வங்கியை உடைத்து, நம்ம ஆளை வெல்ல வைப்பதே அரசியலின் உச்சக்கட்டம்” எனும் அரசியல் வித்தையை நாம் கற்றுக்கொள்ள வேண்டும். முஸ்லிம் கட்சிகள் வெல்லாவிட்டாலும், குறைந்த பட்சம் பட்டி தொட்டிகளில் இஸ்லாம் பரவும் என்பதில் சந்தேகமில்லை.

  பாப்பான் பாபரி மஸ்ஜிதை இடித்தான். குஜராத்தில் முஸ்லிம் இனப்படுகொலை செய்தான். “பாரத்மாதாவுக்கு தலைவணங்காத துலுக்கன் தேசத்துரோகி… அவனுக்கு இந்த நாட்டில் வாழும் உரிமை கிடையாது…. ஓட்றா பாக்கிஸ்தானுக்கு இல்லாவிட்டால் கப்ரஸ்தானுக்கு” என முழங்கி பாப்பான் ஆட்சியை பிடித்துவிட்டான். அந்த பாப்பாத்தி பாரத்மாதாவை உதைத்தால், ஆட்சி நம் கையில் தானாக விழும்.

  இன்று இஸ்லாம் இந்தியாவின் மூலைமுடுக்கெல்லாம் பரவுகிறது. தலித்துக்களும் ஒடுக்கப்பட்ட மக்களும், நமக்கொரு தலைவன் வரமாட்டானா, நமக்கும் நல்ல காலம் பிறக்காதா என ஏங்கி நிற்கின்றனர். இன்று அவர்களுக்கு வழிகாட்டும் திறமை இஸ்லாமிய சமுதாயத்துக்கே உள்ளது என்றால் மிகையாகாது.

  ஒரு வேளை வாப்பா பெரியார் தமிழகத்தில் பிறக்காமலிருந்திருந்தால், முஸ்லிம்களின் நிலை என்னவாகியிருக்குமென கற்பனை செய்து பார்த்தேன். அப்பப்பா…ஈரக்குலையெல்லாம் நடுங்குது. கலைஞர் கொலைஞராகியிருப்பார். பாப்பாத்தியும் அவளோட பாய் பிரண்டு மோடியும் சேர்ந்து முஸ்லிம்களை காவு கொடுத்து ஒரு மஹா சுத்திகரிப்பு யாகம் நடத்தியிருப்பர்.

  இன்று தமிழக முஸ்லிம்கள் மானம் மரியாதையுடன் வாழ்வதற்கு வாப்பா பெரியாரே காரணம் என்பதை இஸ்லாமிய சமுதாயத்தால் மறுக்கமுடியாது. இப்பேற்பட்ட மாவீரன் தந்தை பெரியாரை நமதருகில் வைத்துக்கொண்டு, தோலான் துருத்தியான் பின்னால் ஓடுவது நியாயமா?…

  தமிழக முஸ்லிம்களே, விழித்தெழுங்கள். இல்லாவிட்டால், ஒவ்வொரு முஸ்லிம் மொஹல்லாவையும் அமீத்ஷா குஜராத்தாக மாற்றுவான். பாபு பஜ்ரங்கிகள் முஸ்லிம் பெண்களை கற்பழித்து, கர்ப்பிணி பெண்களின் வயிற்றைக் கிழித்து, சிசுவின் தலையை பாறையிலடித்து, முஸ்லிம்களின் ரத்தத்தைக் குடித்து ருத்ர தாண்டவமாடுவர். வாப்பா பெரியார் தலைமையில், நமது தாய்மண்ணை விட்டு ரத்தக்காட்டேறி பாரத்மாதாவை அடித்துவிரட்டுவோம்.

  பாக்கிஸ்தான் எனும் சூப்பர்பவரை உருவாக்கி பாப்பானின் குடுமியை அறுத்து பாரத்மாதாவை மண்டியிட வைத்த முஸ்லிம்களால், தமிழக ஆட்சி அதிகாரத்தில் தங்களுடைய பங்கை வெல்லமுடியாதா?….

  “ஓ பார்ப்பனா !!. உறங்கும் எங்கள் வாப்பா பெரியாரை தட்டியெழுப்புவதெப்படி என தயங்கிக் கொண்டிருந்தேன்.
  தடுக்கி அவர் மேல் நீயே விழுந்துவிட்டாய்.
  அதோ தடியுடன் வருகிறார் தாத்தா, ஓடு ஓடு !!”….

  எல்லாப்புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே !!….

 6. https://www.youtube.com/watch?v=k7kXtlQq0Yk

  வேலையில்லா திண்டாட்டத்தின் கொடுமை.. இனியும் தேவையா இந்த தரித்திரியம் பிடித்த பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா?…
  —————-

  இந்தியா ஏன் கொந்தளிக்கிறது? — சோவியத் போல் இந்தியா சிதறும் நாள் நெருங்கிவிட்டது:

  இளைஞர் சமுதாயத்தின் கொந்தளிப்புக்கு அடிப்படை காரணம் “வேலையில்லா திண்டாட்டம்”.

  2016ல், உத்தரப் பிரதேச மாநில தலைமைச் செயலகத்தில் 368 பியூன் வேலைகளுக்கான அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டிருந்தது. இந்த வேலைக்கான தகுதி 5ம் வகுப்பு பாஸ். இதையடுத்து சுமார் 23 லட்சம் பேர் விண்ணப்பித்து சாதனை படைத்துள்ளனர். இது தலைநகர் லக்னோவில் உள்ள மக்கள் தொகையான 45 லட்சத்தில் பாதி என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. 23 லட்சம் பேரில் சுமார் 2 லட்சம் பேர் பிடெக், பிஎஸ்சி, எம்எஸ்சி மற்றும் எம்காம் படித்தவர்கள். இதுமட்டுமின்றி பிஎச்டி முடித்த 255 பேர் பியூன் பணியிடத்துக்கு விண்ணப்பித்துள்ளனர். வேலை இல்லாமல் இருப்பதை காட்டிலும் பியூன் வேலை செய்வது மேல் என்று விண்ணப்பதாரர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

  இந்தியா முழுதும் 35 வயதுக்கு கீழான கிட்டத்தட்ட 16 கோடி வேலையில்லா பட்டதாரிகள் இருக்கின்றனர். தமிழக அரசு வேலைவாய்ப்பு மையத்தில் மட்டும், 35 வயதுக்கு கீழ் பதிவு செய்து வேலைக்காக காத்திருப்போர் 83.33 லட்சம். இத்தகவல் தமிழக அரசின் இணையதளத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

  பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை “வேலையில்லா பட்டதாரிகள் எரிமலை” சிதறடிக்கும் நாள் நெருங்கிவிட்டது.
  ————————————–

  அரபு நாடுகளில் எந்த பொது டாய்லட்டுக்கு சென்றாலும், அதை உடனுக்குடன் சுத்தம் செய்ய தயாராக இந்து தொழிலாளிகள் நிற்பதை காணலாம். சவூதி அரேபியாவில் மட்டும் கிட்டத்தட்ட பத்து லட்சம் இந்துக்கள் டாய்லட் கழுவி வயித்தைக் கழுவுகிறர்கள். இவர்களில் 60 சதவீதத்துக்கு மேல் பட்டதாரிகள். M.A, M.Sc, B.E போன்ற உயர்தர பட்டம் பெற்ற ஆயிரக்கணக்கான இளைஞர்கள் அரபு நாடுகளில் கூலி வேலை செய்து பிழைக்கின்றனர். ஆனால், பட்டதாரி என சொன்னால் வேலை கிடைக்காது என்பதால், 10ம் வகுப்பு சான்றிதழ் மட்டுமே தந்து வேலைக்கு வருகின்றனர். மானம் மரியாதைக்கு பயந்து, அமைதியாக ரத்தக்கண்ணீரை தொண்டைக்குழியில் அடக்கி முழுங்குகின்றனர். இவர்களில் ஒருவர் கூட பார்ப்பனர் கிடையாது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

  ஒரு இந்துவுக்கு டாய்லட் கழுவும் வேலை கூட தர வக்கில்லாத இந்த நாட்டில் முசல்மானுக்கு என்ன மசுரு கிடைக்கும்?.

  130 கோடி ஜனத்தொகை வருடத்துக்கு 3 கோடியாக உயர்கிறது. என்ன படித்தாலும் வேலை கிடைக்குமா என்பது கேள்விக்குறியே. பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்டையின் கோரப்பிடியில் மக்களுக்கு மூச்சு திணறுகிறது. 130 கோடி அரை நிர்வாணப்பக்கிரிகளை இதற்கு மேலும் இந்தியா எனும் பாதாளசாக்கடையில் அடைத்துவைத்தால், ஜாதி சண்டை, மதச்சண்டை, தண்ணீர் சண்டை, வேலையில்லா திண்டாட்டம், உணவு, உடை, உறைவிடமென்று ஏழு விதமான உள்நாட்டுக்கலவரங்கள் வெடிக்கும். இன்னொரு 5 வருடம் தாங்கினால் பெரிய விஷயம்.
  ———————————–

  இவ்வளவு பிரச்னைகளைப் பற்றி கொஞ்சம் கூட கவலைப்பாடாமல், இந்த பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா “எனக்கென்ன மசுரே போச்சு”னு அரபிக்கும் அமெரிக்காவுக்கும் முந்தானை விரித்து உருவிவிட்டுக்கிட்டு இருக்கா….

  மக்களுக்கு மூச்சு திணறுது. இந்த பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்டையிடம் மாட்டிக்கிட்டு “காலிஸ்தான், பெங்காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான், திராவிட நாடு எனும் தென்னிந்தியா” ஆகிய தேசங்கள் தவிக்கின்றன…

  இந்த கொந்தளிப்புக்கு முழு பொறுப்பு பாப்பானும், பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்டையும் என்றால் மிகையாகாது. “ஒதடா.. பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ” எனும் முடிவுக்கு தமிழன் வந்துவிட்டான்.

  தலைகள் உருளாமல் புதிய தேசங்கள் பிறந்ததில்லை என மனித சரித்திரம் பறைசாற்றுகிறது. 1947ல் சில லட்சம் தலைகள் உருண்டன. பாப்பாத்தி பாரத்மாதா மண்டியிட்டாள். இஸ்லாமிய சூப்பர் பவர் பாக்கிஸ்தான் பிறந்தது. இனி பல புதிய தலைகள் உருளும். புதிய தேசங்கள் பிறக்கும்.

 7. எனது நன்பர் கேட்ட கேள்வி:
  “ஜின்னா பாய்.. ஒரு விஷயம் எனக்கு ரொம்ப ஆச்சர்யமா இருக்கு… பாபரி மஸ்ஜித போட் தள்ளிட்டான்… குஜராத்ல ஆயிரக்கணக்கான முஸ்லிம்கள பட்டப்பகல்ல வெட்டிக்கொன்னுட்டான்… இந்துக்களின் கூட்டு மனசாட்சி அடிப்படைல அப்பாவி அப்சல் குருவ தூக்குல தொங்க உட்டுட்டான்… மாட்டுக்கறி சாப்பிட்டாங்கனு அப்பாவி முஸ்லிம்கள அடிச்சு கொல்றான்… ஆணானப்பட்ட ஜாகிர் நாயக்கையே நாட்ட உட்டு வெரட்டிட்டான்… நீங்க மூச்சுக்கு முன்னூறு தடவ “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதவ”னு சொல்றீங்க… பார்ப்பனீய இந்து மதத்த நார்நாரா கிழிக்கறீங்க…. பரத்மாதா மேலே ஜிஹாத் செய்றேனு தைரியமா சொல்றீங்க… இது மாதிரி வேற யாராச்சும் சொல்லியிருந்தா, இந்நேரம் தேசத்துரோகினு சொல்லி தூக்குல தொங்க உட்டுருப்பான், இல்லாட்டி என்கவ்ன்டர் செஞ்சு கதைய முடிச்சுருப்பான்… எப்படிங்க பாய் ஒங்கள உட்டு வச்சான்?.. ஒங்களுக்கு கொஞ்சங்கூட பயமே இல்லையா?”.
  ——————————–

  எனது பதில்:
  “உலகமே உங்களுக்கெதிராக திரண்டு வந்தாலும், அல்லாஹ் நாடினால் ஒரு சிறு கீறல் கூட உங்கள் மீது விழாது. அநீதிக்கெதிராக போராடாதவன் சொர்க்கத்தில் நுழைய முடியாது. கோழைகளுக்கு சொர்க்கத்தில் இடமில்லை” என அல்லாஹ் திருக்குரானில் அறிவிக்கிறான்.

  பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதவ ஒத’னு சொன்ன நான், அரபித் தேவ்டியாமவனை உதைத்து இந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்கு’னு எழுதி பார்ப்பன அறிவுஜீவிகளை பிரமிக்க வைத்துள்ளேன். ஆம்.. நீதி என்றால் அப்பாவி இந்து சகோதரர்களுக்காகவும் ஜிஹாத் செய்ய வேண்டும். சமநீதி, சமத்துவம், சகோதரத்துவம்… இதுதான் திருக்குரானின் அடிப்படை.

  எனது கட்டுரைகள் அனைத்தையும் தொகுத்தால், கிட்டத்தட்ட 400 பக்கங்கள் வருகிறது. 8 வருட உழைப்பு, 20 வருட மன உளைச்சலில் உருவானது. இவை அனைத்தையும், இந்து முன்னனி உட்பட 15க்கும் மேலான பார்ப்பனீய வலை தளங்களில் பதிவு செய்து, “இதையெல்லாம் மோடியிடம் கொடுத்து, உன்னால முடிஞ்சத புடுங்கு” என ராமகோபாலன், சுப்ரமண்ய சுவாமி போன்ற கூஜா தூக்கிகளுக்கு வெளிப்படையாக சவால் வைத்துள்ளேன்.

  நான் எழுதுவதையெல்லாம், பாப்பார அறிவுஜீவிக்களும், பாப்பாத்தி தடிமுண்டமும், பார்ப்பனீய கூஜா தூக்கிகளும் ஒரு வரி விடாமல் கண்ணிலே விளக்கெண்ணெய் விட்டுக்கொண்டு படிக்கின்றனர், ஆய்வு செய்கின்றனர், ரூம் போட்டு யோசிக்கின்றனர். ஆனால், ஒரு பாப்பானுக்கு கூட என்னோடு விவாதம் செய்யும் தில்லு கிடையாது. ஏன்?.
  எனக்கு துணையாக அல்லாஹ் இருக்கிறான். அவன் கொடுத்த வலிமையான ஆயுதம் திருக்குரானும், அண்ணல் நபியின் வாழ்க்கை முறையும் என்னிடம் இருக்கிறது. இது தவிர, தந்தை பெரியாரெனும் மாவீரன் எனது தளபதியாக நிற்கிறார். பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா எங்களைப் பார்த்தால், துண்டைகாணோம் துணியக்காணோமென ஓடிவிடுவாள்”.

  இன்று எங்களுக்கு தேவை ஒரு பாப்பான் முஸ்லிம் இறுதிப் போர். வா இரண்டில் ஒன்று பார்த்து விடலாம். இதற்கு முதல் காரணம், இஸ்லாமியருக்கு இந்த நாட்டின் சட்டதிட்டத்தில் நம்பிக்கை போய்விட்டது. இனி இந்த நாட்டில் வாழமுடியுமா எனும் சந்தேகம் வந்துவிட்டது.

  “ஆறிலும் சாவு நூறிலும் சாவு. தலைக்கு மேல் வெள்ளம், இனி ஜான் போனாலென்ன முழம் போனாலென்ன. இரண்டிலொன்று பார்த்து விடலாம்” எனும் முடிவுக்கு வந்துவிட்டோம்.

  உனக்கு உன் வழி, எனக்கு என் வழி. அல்லாஹு அக்பர்.
  ——————–

  நன்பர்:
  “பாய்.. ஒங்களோட கருத்துக்கள படிச்சா, ஒங்க மேல அன்புதான் வருது. எங்களுக்காக பேச யாராவது வரமாட்டாரா என முஸ்லிம்களும், ஒடுக்கப்பட்ட மக்களும் ஏங்கிக் கொண்டிருந்தனர். இன்று நமக்காக பேச ஒருத்தர் இருக்காரேனு சந்தோஷமா இருக்குது. பாதிக்கப்பட்ட அப்பாவிகளுக்கு, உங்களோட கருத்துக்கள் மன ஆறுதல் தருது.. மன வலிக்கு ஒத்தடம் தருகிறது… உங்கள் மீது அல்லாஹ்வின் அருள் பொழியட்டும்”

 8. என்ன லூசை லூசாக விட்டு விட்டார், நமது ப்ராஹ்மணன்? ஒரு பின்னூட்டம் கூட இல்லை? அலுத்துவிட்டதா?

 9. 2019 சட்டமன்ற தேர்தலில், அதிமுகவும் பாஜகவும் கைகோர்க்கும். கமலும் ரஜினியும் ஒன்று சேர்ந்து புதிய கட்சி அமைப்பர். அரசியலில் குதிப்பர். இந்த இரண்டு பார்ப்பனீய பெரிய கட்சிகளுக்கு எதிராக திமுக, பெரியாரிஸ்ட், இஸ்லாமியர், காங்கிரஸ் ஒன்று சேர்வர். மிக வலிமையான போட்டி நடக்கும். அதிமுக வாக்குவங்கி கமல் ரஜினி கூட்டணிக்கு ஓடும். தமிழகத்தின் அடுத்த முதல்வராக கமல் வர மிகப்பெரிய வாய்ப்பு உள்ளது.

 10. // என்ன லூசை லூசாக விட்டு விட்டார், நமது ப்ராஹ்மணன்? ஒரு பின்னூட்டம் கூட இல்லை? அலுத்துவிட்டதா? //
  —————

  அவர் சுன்னத் செய்து ஹஜ்ஜுக்கு போக தயாராகிறார்.

 11. மதிமாறன் பதிவுகளை எவ்வளவு பேர் படிக்கிறார்களா தெரியவில்லை; அப்படியே படித்தாலும் நம் அன்பர் முஹம்மத் அலி ஜின்னா தம் பின்னூட்டங்களால் வருபவரையும் பயமுறுத்திக் கொண்டிருப்பதால் முழுதையும் படிப்பவர் எவரும் உள்ளனரா என்று தெரிய வில்லை. அவ்வாறு அன்பர்கள் உள்ளனர் என்று நம்பி, இந்த இணைப்பைக் கொடுக்கிறேன். நாவல்கள் படிக்கும் போதும், திரைப்படங்கள் பார்க்கும் போதும் கலங்கும் இளகிய மனது உள்ளவன் என்பது என் குறை. ஆனால் இந்த பதிவில் உள்ள கொடூரங்களை விட என்றும் கேட்டதில்லை. ISIS மோசம் என்று எண்ணிக்கொண்டு இருந்தேன்; ஆனால் இவ்வளவு கொடூரம் என்று படித்தபின் தெரியும்.:: https://othisaivu.wordpress.com/2017/08/04/post-758/#more-7671ஜிஹாத் அல்-நிக்காஹ், சபிக்கப்பட்டவர்களின் வாக்குமூலங்கள், பாரத இஸ்லாம்: சில குறிப்புகள்

 12. An excerpt for those who do not have patience to read the whole: அதாவது, நூதன முறைகளில் பல உதிரிகள் தொடர்-பாலியல் பலாத்காரம் செய்யும் ‘பண்பாடு.’ அதாவது – நிக்காஹ் செய்துதான் புணரமுடியும் என இந்த அற்ப ஜிஹாதிஜந்துக்கள் கருதுவதால், அதனைச் செய்துவிட்டுப் புணர்வது.

  இப்படி ஒவ்வொரு இஸ்லாமியப் ‘போராளி’யிடமும் ஒவ்வொரு மாதம் –>> பின்னர் தலாக்தலாக்தலாக் –>> அடிமையின் பாலுறுப்பில் ஹைமன் எனும் கிழிந்த திரையைத் தைக்க ஆபரேஷன் –>> புத்தம்புதிய காப்பியாக ‘கற்புடை மகளிராக’ அடுத்த போராளியிடம் விநியோகம் – மறுசுழற்சி; reuse, recycle and reduce. இஸ்லாமியதேச ஜிஹாதிகளைப் போன்ற சுற்றுச்சூழல்வாதிகள் இவ்வுலகில் வேறு எங்கேனும் இருக்கிறார்களா?

  இந்த ஆபரேஷனைச் செய்ய மறுக்கும் சுயமரியாதைமிக்க, அறவுணர்ச்சியுள்ள பாவப்பட்ட மருத்துவர்கள் (அவர்கள் முஸ்லீம்களாக இருந்தாலும்) சுட்டுத் தள்ளப் படுவர். கேல் கதம்.

Leave a Reply

%d bloggers like this: