15 thoughts on “இஸ்லாமியர் இசை. 2 நிமிடம்.

 1. அருமையான பாடல் சிறந்த இசை
  இந்து பிராமணர் ,(கொத்தமங்கலம் சுப்பு ) நாகய்யாவை (முஸ்லீம்) அண்ணா என்று அழைப்பார் இருவரும் சேரியில் தொண்டுபுரிவார்கள்
  சூபி மார்க்கத்தை வஹாபிகள் ஏற்பதில்லை இஸ்லாதிற்கு இசை எதிரி என்பதால்

 2. https://s-media-cache-ak0.pinimg.com/736x/85/24/bc/8524bc1eebb8a746ecb042ff17b532d9.jpg

  // சூபி மார்க்கத்தை வஹாபிகள் ஏற்பதில்லை இஸ்லாதிற்கு இசை எதிரி என்பதால் //
  ————–

  அருமையான பாய்ண்ட்…. இசை இஸ்லாத்துக்கு எதிரியல்ல… இசைக்கு மயங்காத மனிதரில்லை.. ஆனால் இந்த இசை திருக்குரான் அடிப்படையில் அல்லாஹ்வின் புகழை பாடவேண்டும், திருக்குரான் சொல்லும் நீதியை எடுத்துரைக்க வேண்டும்.

  மனதை மயக்கும் இசை மூலம் திருக்குரான் போதிக்கும் நீதியை திரித்து அநீதியை பரப்ப முடியும். உதாரணத்துக்கு:

  “கடலுக்குள் பிரிவுமில்லை கடவுளில் பேதமில்லை”

  “இரண்டு கடல் நீர்கள் எப்பொழுதுமே கலக்காது. இரண்டு நீரின் தன்மை எப்பொழுதும் மாறாது …. ஏக இறைவன் அல்லாஹ் ஒருவனே. மற்றவையெல்லாம் பொய்” என திருக்குரான் உரைக்கிறது. மேலேயுள்ள பாடல் வரிகள் திருக்குரானுக்கு நேர் எதிரானவை.
  ———-

  “வேதமெல்லாம் காதலையே மறுப்பதில்லையே, அது வேதம் செய்த குருவை கூட விடுவதில்லையே …”

  நூறு சதவீதம் உண்மை.. துறவறம் இஸ்லாத்தில் ஹராம். அண்ணல் நபிக்கும்(ஸல்) கதீஜா அம்மையாருக்குமிடையே காதல் மலர்ந்தது. திருமணம் செய்தனர்.
  ————

  நான் ஏன் இந்து மதத்தை துறந்து இஸ்லாத்தை தழுவினேன்?:

  கங்கை கரை தோட்டத்திலே, கன்னிப்பெண்கள் கூட்டத்திலே, கண்ணன் நடுவினிலே மெய்மறந்து கிடந்தான். அவனை சுற்றியிருந்த பொம்மனாட்டிகளெல்லாம் “கண்ணன் என்னை கண்டு கொண்டான், கையிரண்டில் அள்ளிக் கொண்டான், பொன்னழகு மேனி என்றான், பூச்சரங்கள் சூடி தந்தான்” என்று கண்ணனின் புகழை பாடிக்கொண்டிருந்தனர்.

  நான் நேராக கண்ணனிடம் சென்றேன். “கண்ணா நாட்டிலே அநீதி தாண்டவமாடுது. வந்து தருமயுத்தம் செய்” என்றேன். எனது சூம்பிப் போன நெஞ்சையும் காஞ்சி போன காம்பையும் பார்த்த கண்ணனுக்கு கோபம் வந்துவிட்டது. “உன்னை யாரடா உள்ளே விட்டது பறப்பயலே, வெளியே போ” என்றான்.

  “என்னிடமென்ன பொன்னழகு மேனியா இருக்கு, பூச்சரங்கள் சூடித்தருவதற்கு?. நான் வணங்கும் கடவுளே என்னை ஜாதிப்பெயர் சொல்லி திட்டுகிறான். பொம்மனாட்டிகளோடு கூத்தடிக்கிறான். எனக்கெதிராக நால்வர்ண தருமத்தை படைத்த இவன், எனக்காக தருமயுத்தம் செய்வானா?. இவனெல்லாம் ஒரு கடவுளா?. அடச்சே” என நொந்து போய் வெளியே வந்தேன். வெளியே வந்ததும், அல்லாஹு அக்பர் எனும் பாங்கு சத்தம் கேட்டது. சரி, கண்ணன்தான் என்னை கைவிட்டுவிட்டான், இந்த அல்லா சாமி என்ன சொல்லுது பார்ப்போம் என்று பள்ளிவாசலுக்கு போனேன்.

  அங்கிருந்த இமாம் பாய் என்னைக் கண்டதும் ஆரத்தழுவி “சகோதரா உள்ளே வா” என்றார். எனக்கு மிகுந்த ஆச்சரியமாய் போய்விட்டது. ஐயாயிரம் வருடங்களாக, நாங்கள் கோயிலுக்கு போனால் “உள்ளே வராதே, வெளியே நில், நீ தீண்டத்தகாதவன்” என்று உயர்ஜாதியினர் சொல்லித்தான் கேட்டிருக்கிறோம். ஆனால் இந்த இமாம், என்னை சகோதரா என்று நெஞ்சோடு அணைத்து வரவேற்கிறாரே என பிரமித்து போய் உள்ளே சென்றேன்.

  அல்லா சாமி எங்கே என்று சுற்றி முற்றி பள்ளிவாசலில் தேடினேன். நான் தேடுவதைப் பார்த்த இமாம் “என்ன விஷயம்?” என்றார். அல்லா சாமிய பாக்கனும் பாய் என்றேன். அவர் சிரித்துக் கொண்டே “இந்த உலகில் அல்லாஹ்வை பார்க்க முடியாது, மறுமை நாளில் இறுதித் தீர்ப்பு நாளன்று அல்லாஹ்வை பார்க்கலாம், அப்படித்தான் எங்கள் திருக்குரான் சொல்கிறது” என்றார்.

  “என்னங்க பாய், கண்ணனிடம் போனா வெளியே போடா பறப்பயலேனு சொல்லி விரட்டிவிட்டான். சரி அல்லா சாமியிடம் நம்ம கஷ்டத்த சொல்லி அழலாம்னு வந்தா, கண்ணுக்கே தெரியாத சாமிகிட்ட எப்படிங்க பாய் பேசறது?” என்றேன். உடனே பாய் திருக்குரானை எனது கையில் கொடுத்து “இதுதான் மனிதனுக்கு அல்லாஹ் தந்த மொபைல் போன். இதன் மூலம் அல்லாஹ்வோடு நீ பேசலாம், அல்லாஹ் உன்னுடன் பேசுவான். படித்துப் பார்” என்றார்.

  திருக்குரானை படித்தேன். படித்து முடித்துவிட்டு வெளியே வந்தேன். நேராக மீண்டும் கங்கை கரைத்தோட்டம் சென்றேன். அங்கே ஆற்றில் குளிக்கும் பெண்களின் சேலையெல்லாம் திருடிக்கொண்டு மரத்தின் மேல் கண்ணன் அமர்ந்திருந்தான். அவனைப் பார்த்து பெண்களெல்லாம் “நந்தலாலா, நந்தலாலா, புடவையைக் கொடு நந்தலாலா” என்று கெஞ்சிக் கொண்டிருந்தனர். “புடவை வேண்டுமானால் ஆற்றைவிட்டு வெளியே வா, வாங்கிக் கொள்” என்று கண்ணன் அவர்களை மேலும் சீண்டிக்கொண்டிருந்தான்.

  நேராக கண்ணனிடம் சென்றேன், அவனை நிமிர்ந்து பார்த்தேன்.

  “நிச்சயம் மரணம் வரும் நீ ஒரு நாள் இறந்திடுவாய்
  நேசரெல்லாம் அழுத பின்னே நீ சந்தூக்கு ஏறிடுவாய்
  அஞ்ஞான கப்ருஸ்தானில் நீ அடங்கி மண்ணாவாய்
  அறுதியில் உனை எழுப்பும் இறுதி கியாமத் நாளும் வரும்
  அந்நாளை உணர்ந்திடாமல் ஆனவத்தால் பிதற்றுகிறாய்”
  என்று சொல்லிவிட்டு திரும்பிப் பாராமல் பள்ளிவாசல் நோக்கி நடந்தேன். நன்றி.

 3. அண்ணா,எம்ஜியார் ஜெயலலிதா எல்லோரும் உடல்நலம் சரியில்லாத போதோ அல்லது மண்டையை போடும்போதோ வெளிநாடு போவார்கள் அல்லது வெளிநாடு டாக்டர் இங்கே வருவார்கள் ஸ்டாலின் தற்போது சிகிச்சைக்காக லண்டன் போகிறார் ஏனெனில் திராவிட ஆட்சியில் திறமையான நம்பிக்கையான டாக்டர்கள் இங்கு இல்லை இடஒதுக்கீட்டை ஒழிக்கவேண்டும் அதனால் மத்திய அரசு நீட் தேர்வை மக்கள் ஆதரிக்க வேண்டும் அதுதான் மக்களை காப்பாற்றும்

 4. பொய் எந்த கோவில்களிலும் தலித்துக்கு உள்ளே வர அநுமதி உண்டு குடும்ப கோயில்களில் சாதி குலா கோயில்களில் பிரச்சனை வருகின்றது எப்படி இஸ்லாதில் ஷியா மசூதிக்குள் சுன்னி நுழையமுடியாது அப்டி

 5. சூபி என்றால் பொதுவாக நமது மனக்கண்ணில் வருவது, ஒரு பச்சை கலர் போர்வை போர்த்திய சமாதியின் முன், காட்டுமிராண்டி போல் தலைமுடியும் தாடியும் வளர்த்துக்கொண்டு, பல ஒட்டுக்கள் போட்ட பச்சை கவ்ன் அணிந்து கொண்டு, ஊதுவத்தி கொளுத்தி ஒரு மெண்டல் ஏதோ மந்திரங்களை முணுமுணுப்பான். அவனிடம் பகுத்தறிவற்ற ஜென்மங்கள் காலில் விழுந்து, நாட்டு சக்கரையும் பொட்டுக்கடலையும் வாங்கி செல்வர். இப்பேற்பட்ட பைத்தியங்களையும் அந்த தர்காக்களையும் இடித்து தள்ளுங்கள் என பெருமானார் கட்டளையிட்டார்.

  கஞ்சா அடித்து விட்டு அல்லாவின் மீது எனக்கு காதல் வந்துவிட்டது என பாடும் பைத்தியங்கள் இஸ்லாமியரா?. இதுதான் இஸ்லாமா?
  ————

  நாம் கடவுளின் பிள்ளைகள், அல்லாஹ்வின் பிள்ளைகள் என சில சூபி மெண்டல்கள் பாடுகின்றன.

  அல்லாஹ் யார் எனும் கேள்விக்கு திருக்குரானில் அல்லாஹ் சொல்லும் பதில்:

  112:1. (நபியே?!) நீர் கூறுவீராக: அல்லாஹ் அவன் ஒருவனே.
  112:2. அல்லாஹ் (எவரிடத்தும்) தேவையற்றவன்.
  112:3. அவன் (எவரையும்) பெறவுமில்லை; (எவராலும்) பெறப்படவுமில்லை.
  112:4. அன்றியும், அவனுக்கு நிகராக எவரும் இல்லை.
  ———————–

  கண்ணன் யார், சிவன் யார், பிள்ளையார் யார், விஷ்னு யார், பார்வதி யார், சரஸ்வதி யார், பாரத்மாதா யார் என இந்து கடவுள்களை பற்றி பார்ப்பனரிடம் கேட்டுப் பாருங்கள். இனியும் இந்த இழிவான இந்து மதத்தில் இருப்பதா இல்லையா என்பதை முடிவு செய்யுங்கள்…

 6. // எப்படி இஸ்லாதில் ஷியா மசூதிக்குள் சுன்னி நுழையமுடியாது அப்டி //
  —————

  ஷியா, சுன்னி, மரைக்காயரெல்லாம் ஜாதி கிடையாது. அவை பிரிவுகள். விரும்பினால், ஷியா சுன்னியாகலாம், லெப்பை மரைக்காயர் ஆகலாம். பணம், பதவி, வசதியிருந்து மனதுக்கு பிடித்துப் போனால், ஒரு முஸ்லிம், எந்த முஸ்லிமையும் திருமணம் செய்யலாம். ஏற்றத்தாழ்வுகள் கிடையாது.

  ஷியா என்பது ஈரானில் இஸ்லாத்தை தழுவிய ஆரியர் கூட்டம். இவர்களால் 100 சதவீத சமத்துவத்தை ஏற்க முடியவில்லை. ஈரான் என்பதே ஆர்யன் எனும் வார்த்தையின் மூலம் (root) ஆகும்.

  இவர்களைத்தவிர, இஸ்லாத்தை தழுவிய யாருமே ஷியா ஆகவில்லை. 90 சதவீத உலக முஸ்லிம்கள் சுன்னிதான். இன்றைக்கும் இந்தியாவில் ஷியா சுன்னி அடித்துக்கொள்வதில்லை. அல்லாஹ், குரான், முஹம்மத் என வந்துவிட்டால், முஸ்லிம்கள் அனைவரும் ஒன்றூதான்.

  ஷியா சுன்னி போன்ற பல பிரிவுகள் இருக்கலாம். ஆனால் காபிருக்கெதிராக ஜிஹாத் என்று வந்துவிட்டால், ஷியா சுன்னி அனைவரும் அல்லாஹு அக்பரென ஒன்று சேர்ந்து விடுவர்.

  எங்கள் நபிகள் நாயகத்தையும்(ஸல்) திருக்குரானையும் இழிவு செய்த சல்மான் ருஷ்டியின் தலையை கொய்து வா என்று பத்வா கொடுத்தவர் ஷியா தலைவர் கொமைனி என்பதை மறந்துவிடாதே.

 7. //ஷியா, சுன்னி, மரைக்காயரெல்லாம் ஜாதி கிடையாது. அவை பிரிவுகள். விரும்பினால், ஷியா சுன்னியாகலாம், லெப்பை மரைக்காயர் ஆகலாம். பணம், பதவி, வசதியிருந்து மனதுக்கு பிடித்துப் போனால், ஒரு முஸ்லிம், எந்த முஸ்லிமையும் திருமணம் செய்யலாம். ஏற்றத்தாழ்வுகள் கிடையாது.

  ஷியா என்பது ஈரானில் இஸ்லாத்தை தழுவிய ஆரியர் கூட்டம். இவர்களால் 100 சதவீத சமத்துவத்தை ஏற்க முடியவில்லை. ஈரான் என்பதே ஆர்யன் எனும் வார்த்தையின் மூலம் (root) ஆகும்.

  இவர்களைத்தவிர, இஸ்லாத்தை தழுவிய யாருமே ஷியா ஆகவில்லை. 90 சதவீத உலக முஸ்லிம்கள் சுன்னிதான். இன்றைக்கும் இந்தியாவில் ஷியா சுன்னி அடித்துக்கொள்வதில்லை. அல்லாஹ், குரான், முஹம்மத் என வந்துவிட்டால், முஸ்லிம்கள் அனைவரும் ஒன்றூதான்.//

  அரபி.நாட்டுக்காரனை பொருத்தவரை துணைகண்ட துலுக்கன்கள் பிச்சைக்கார பணத்திற்காக விலைபோகும் மனைவியைக்கூட கூட்டிகொடுத்து உருவச்சொல்லும் கம்னாட்டிகள் அவ்வளவு ஏன் பாக்கிஸ்த்தானியா துலுக்கண் சொல்கிறான் இந்திய துலுக்கண் இசுலாத்தை ஏற்ற இந்து தான் அவன் சுத்தமான துலுக்கண் கிடயாது ரெண்டுங்கெட்டான் . ஷியா சுன்னி மாரெல்லாம் முடியாது ஜென்ம பகைவன் போல் ஒருவனை ஒருவன் சுட்டு கொல்கிறான் மார்க்கமே வேறு கதையை வெற எவனிடமாவது சொல்லு

 8. // கண்ணுக்கே தெரியாத சாமிகிட்ட எப்படிங்க பாய் பேசறது?” என்றேன். உடனே பாய் திருக்குரானை எனது கையில் கொடுத்து “இதுதான் மனிதனுக்கு அல்லாஹ் தந்த மொபைல் போன். இதன் மூலம் அல்லாஹ்வோடு நீ பேசலாம், அல்லாஹ் உன்னுடன் பேசுவான். படித்துப் பார்” என்றார்.

  திருக்குரானை படித்தேன். படித்து முடித்துவிட்டு வெளியே வந்தேன்//

  வந்தவுடன் குர்ஆனில் சொல்லியது போல் காஃபிர்களை எப்படி கொல்லலாம் என்று யோசித்தபோது
  மௌலவி கவலை படாதே வெடிகுண்டு எப்படி தயார செய்வது என்று உனக்கு சொல்லித்தருகிறேன் என்ற அழைத்து போனார் ஒவ்வொரு குண்டு வீசும்போதும் அல்லஹ் ஹூ அக்பர் என்ற சொல்லி வீசவேண்டும் அப்பொது தான் மறுமையில் 72 கன்னிகள் தருவான் என்று சொன்னாரு

 9. // அப்பொது தான் மறுமையில் 72 கன்னிகள் தருவான் என்று சொன்னாரு //
  ————-
  திருத்தம்.72 ப்ராஹ்மண சுவன கன்னிகள் என்று சொல்.

 10. https://i0.wp.com/static.panoramio.com/photos/large/44677399.jpg

  நெஞ்சில் உரமுமின்றி நேர்மைத் திறமு மின்றி,
  வஞ்சனை சொல்வா ரடீ! – கிளியே!
  வாய்ச் சொல்லில் வீரரடி.

  கூட்டத்தில் கூடிநின்று கூவிப் பிதற்ற லன்றி,
  நாட்டத்தில் கொள்ளா ரடீ! – கிளியே!
  நாளில் மறப்பா ரடீ

  சொந்த அரசும்புவிச் சுகங்களும் மாண்பு களும்
  அந்தகர்க் குண்டாகு மோ? – கிளியே!
  அகலிகளுக் கின்ப முண்டோ?

  கண்கள் இரண்டிருந்தும் காணுந் திறமை யற்ற
  பெண்களின் கூட்டமடீ! – கிளியே!
  பேசிப் பயனென் னடீ

  யந்திர சாலை யென்பார் எங்கள் துணிகளென்பார்,
  மந்திரத் தாலே யெங்கும் – கிளியே!
  மாங்கனி வீழ்வ துண்டோ!

  உப்பென்றும் சீனி என்றும் உள்நாட்டுச் சேலை என்றும்
  செப்பித் திரிவா ரடீ! – கிளியே!
  செய்வ தறியா ரடீ!

  தேவியர் மானம் என்றும் தெய்வத்தின் பக்தி என்றும்
  நாவினாற் சொல்வ தல்லால் – கிளியே!
  நம்புத லற்றா ரடீ!

  மாதரைக் கற்பழித்து வன்கண்மை பிறர் செய்யப்
  பேதைகள் போலு யிரைக் – கிளியே
  பேணி யிருந்தா ரடீ!…

  தேவி கோயிலிற் சென்று தீமை பிறர்கள் செய்ய
  ஆவி பெரிதென் றெண்ணிக் – கிளியே
  அஞ்சிக் கிடந்தா ரடீ!

  அச்சமும் பேடி மையும் அடிமைச் சிறு மதியும்
  உச்சத்திற் கொண்டா ரடீஸ்ரீ – கிளியே
  ஊமைச் சனங்க ளடீ!

  ஊக்கமும் உள்வலியும் உண்மையிற் பற்று மில்லா
  மாக்களுக் கோர் கணமும் – கிளியே
  வாழத் தகுதி யுண்டோ?

  மானம் சிறிதென் றெண்ணி வாழ்வு பெரிதென் றெண்ணும்
  ஈனர்க் குலகந் தனில் – கிளியே!
  இருக்க நிலைமை யுண்டோ?

  சிந்தையிற் கள்விரும்பிச் சிவசிவ வென்பது போல்
  வந்தே மாதர மென்பார்! – கிளியே!
  மனத்தி லதனைக் கொள்ளார்

  பழமை பழமை யென்று பாவனை பேச லன்றிப்
  பழமை இருந்த நிலை! – கிளியே!
  பாமர ரேதறி வார்!

  நாட்டில் அவமதிப்பும் நாணின்றி இழி செல்வத்
  தேட்டில் விருப்புங் கொண்டே! – கிளியே!
  சிறுமை யடைவா ரடீ!

  சொந்த சகோ தரர்கள் துன்பத்திற் சாதல் கண்டும்
  சிந்தை இரங்கா ரடீ! – கிளியே!
  செம்மை மறந்தா ரடீ!

  பஞ்சத்தும் நோய்க ளிலும் பாரதர் புழுக்கள் போல்
  துஞ்சத்தும் கண்ணாற் கண்டும் – கிளியே!
  சோம்பிக் கிடப்பா ரடீ!….

  தாயைக் கொல்லும் பஞ்சத்தைத் தடுக்க முயற்சி யுறார்
  வாயைத் திறந்து சும்மா – கிளியே!
  வந்தே மாதர மென்பார்! …

 11. துலுக்கர்களின் மத அரசியல் ஈமான் / IMAAN

  நமது துலுக்க நண்பர்கள் தங்களுடைய வாட்சப் குழுமத்திலே இருக்கிற மற்ற துலுக்க நண்பர்களை ‘ஈமான்’ என்ற ஒரு வார்த்தையை கொண்டு அவர்களுடைய துலுக்க ஒழுக்கத்தை செப்பனிட முயற்சித்து கொண்டே இருக்கிறார்கள், அதன் அர்த்தம் தெரியாத முட்டாள்களும் எதோ Washington Howard University..யில் இருந்து வந்தவன் ‘Law of Attraction’..னுக்கு புதிய அர்த்தம் கற்பித்ததாய் நினைத்து உள்ளுக்குள் பயந்து விடுகின்றனர்.

  இந்த ஈமான் என்பது தான் என்ன?

  இது ஒரு உருது சொல். இலகுவாக இதை தமிழாக்கம் செய்வதென்றால் ‘நாணயம்’ என்று அர்த்தம் கொள்ளலாம், இது பணத்தை குறிக்கும் நாணயம் அல்ல, நன்னடத்தையை குறிக்கும் நாணயமாகும்.

  இஸ்லாமியத்தின் Strength என்ன?

  அரேபிய மொழியை, அதுவும் மற்ற மொழிகளைப்போலே ஒரு மொழியே என்று அறிந்திடாமல் அதில் பேசுவதை ஏதோ மந்திர வசனங்கள் சொல்வதாக தப்பெண்ணம் கொண்டு, மனனம் செய்து ஓதிட முனையும் மூளை சலவை செய்யப்பட்ட, உண்மையை பகுத்தறிய தெரியாத மூடர்களின் மனோநிலை தான் இஸ்லாமியத்தின் உண்மையான Strength.

  தமிழாக்கம் செய்யபட்ட அரேயபிய காம கிறுக்கல் நூலான திருக்கரையானிலிருந்து பலமுறை துலுக்கர்களுக்கு ‘ஈமான்’ என்ற ஒரு terror சொல்லை பயன் படுத்தி அவர்களை எதோ ஒரு மாயகட்டுக்குள் வைத்திருக்க முயற்சிக்கும் கோமாளித்தனத்தை நீங்கள் பார்த்திருக்க கூடும்.

  இந்த ஈமான் என்ற சொல்லை அதிகமாக உபயோகிக்கும் துலுக்கர் குலமாமணிகள் மட்டுமல்லாது இதர பல ஏனைய இந்திய துலுக்கர்களின் மனோநிலையின் ஆழம் தான் என்ன?

  நம்பிக்கை துரோகம், தேசத்துரோகம், வன்புணர்ச்சி, பிற மதத்தவர்கள் மேல் காழ்ப்புணர்ச்சி, பெண்கள் மீது அடக்குமுறை, பிற உயிர்களிடம் கருணையற்ற உணவு பழக்கம், இந்திய கலாச்சாரத்துக்கு சற்றும் ஒவ்வாத பெருந்தவறுகளை மதபோர்வையில் இலகுவாக செய்து, அச்செய்கைகளை நியாயப்படுத்த அரேபியில் வக்காலத்து பேசி அதை தமிழாக்கம் செய்து பின் எதோ மந்திரம் சொன்னதை போன்ற மாயையில் திழைத்து, ஹிந்துக்கள் வாழும் இந்த மண்ணில் ஒலிபெருக்கியை கொண்டு “அல்லாவை தவிர கடவுள் வேறு யாருமல்ல” என நாணயமின்றி கூவும் இது போன்ற இழிசெயல்கள் இவர்களின் பேஈமான் செயல்கள், இதுதான் இவர்களின் உண்மைச்சுயரூபம்.

  இந்திய நாட்டில் வாழும் குடிமகன் இந்தியாவுக்கு உண்மையாக இருப்பானா அல்லது தான் புதிதாக தழுவிய அந்த மதம் தோன்றிய நாட்டுக்கும், அந்த மதத்தை மட்டுமே தேசியமாக ஏற்ற ஏனைய நாடுகளுக்கும் விசுவாசமாய் இருப்பனா. இது நாணயமா நாணயமற்ற செயலா? ஈமான் or பே-ஈமான்?

  தேசத்தையும், மத நம்பிக்கையையும் பிரித்தறிய தெரியாத ஒரு மூடர் கூட்டத்தை நம் நாட்டுக்குள்ளே சமூகத்தின் ஒரு அங்கமாக வாழ அனுமதித்து அதன் தேச விரோத செய்கைகளை அமைதியாக வேடிக்கை மட்டும் பார்த்து கொண்டிருப்பது, நம் தேசத்தை அண்டைநாட்டு விரோத சக்திகளிடமிருந்து நம்மை அனுதினமும் காக்கும் நமது ராணுவ சகோதர சகோதரிகளுக்கு நாம் காட்டும் நாணயமா? ஈமான் or பே-ஈமான்? யோசியுங்கள்…

  சிந்திப்போம்.. விரைவில் செயல்படுவோம்..

  ஜெய் ஹிந்.. வந்தே மாதரம்..

 12. // தேசத்தையும், மத நம்பிக்கையையும் பிரித்தறிய தெரியாத ஒரு மூடர் கூட்டத்தை நம் நாட்டுக்குள்ளே சமூகத்தின் ஒரு அங்கமாக வாழ அனுமதித்து அதன் தேச விரோத செய்கைகளை அமைதியாக வேடிக்கை மட்டும் பார்த்து கொண்டிருப்பது, நம் தேசத்தை அண்டைநாட்டு விரோத சக்திகளிடமிருந்து நம்மை அனுதினமும் காக்கும் நமது ராணுவ சகோதர சகோதரிகளுக்கு நாம் காட்டும் நாணயமா? ஈமான் or பே-ஈமான்? யோசியுங்கள்… //
  ———————-

  அப்படி போடு… ஒரு நேர்மையான காபிர் பச்சோந்தி முசல்மானை விட ஆயிரம் மடங்கு மேலானவன். சிக்யுலரிசம் எனும் முகமூடிக்கு பின்னால் பொட்டப்பயலாக ஒளியாமல், ஒரு காபிர் காபிராக வாழ்ந்தால், இஸ்லாமியர் இஸ்லாமியராக வாழ்வதில் எந்த பிரச்னையுமில்லை.
  ————–

  பார்ப்பனீயத்தை ஒழிக்க வந்த சூப்பர்பவர் இஸ்லாம்:

  ஒரு விஷயத்தை மறந்து விடாதே… மீண்டும் சொல்கிறேன் கேள்.

  திருக்குரான் வந்தது சிலைவணக்கத்தை ஒழிக்க, இந்து மதத்தை அழிக்க. 1400 வருடங்களுக்கு முன்பு புனித காபா பிராமணரின் கட்டுப்பாட்டில் இருந்தது. 360 சிலைகளை கடவுள்கள் என சொல்லி அரபிகளை முட்டாளாக்கி வைத்திருந்தனர் பார்ப்பனர். 360 சிலைகளை உடைத்தெறிந்த பின் “இன்று நான் அல்லாஹ்வின் கட்டளையை நிறைவேற்றி விட்டேன்” என நபிகள் நாயகம் அறிவித்தார்.

  முஸ்லிம்கள் இருக்கும் வரை பாப்பானால் நிம்மதியாக வாழவே முடியாது. ஏனென்றால், திருக்குரான் வந்ததே இந்து மதத்தை அழிக்க, பார்ப்பனியத்தை ஒழிக்க.

  “காபிர் மீது ஜிஹாத் செய்” என திருக்குரான் தெள்ளத்தெளிவாக சொல்கிறது.

  இந்துக்களையும் முஸ்லிம்களையும் பிளவு படுத்தி, பாக்கிஸ்தான் எனும் நாடு உருவானதற்கு காரணம் திருக்குரான்.

  பாரத்மாதா மீது ஜிஹாத் நடப்பதற்கு காரணம் திருக்குரான்.

  இந்து ராஷ்டிரத்தை பாப்பான் இன்று வரை உருவாக்க முடியாமல் போனதற்கு காரணம் திருக்குரான்.

  ஜின்னா மட்டும் பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கியிராவிட்டால், இந்நேரம் “இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷில்” வாழும் 80 கோடி முசல்மான்கள் பாரத்மாதாவை மும்தாஜ் பேகமாக்கி, புர்கா போட்டு ஹஜ்ஜுக்கு அனுப்பியிருப்பர். நல்ல வேளை, பாரத்மாதா பிழைத்தாள்.
  ————–

  ஆகையால்தான் மீண்டும் சொல்கிறேன், ஒரு அப்பனுக்கு பொறந்த RSS/BJP/VHP இந்துத்வா தேவ்டியாமவன் எவனாவது பார்லிமெண்டில் இருந்தால்:

  அவன் திருக்குரானை பார்லிமெண்டில் கொளுத்தட்டும். எப்படி வசதி?

 13. நாடு என்பதையே இஸ்லாம் அங்கீகரிப்பதில்லை. இஸ்லாமிய காலி பேட் : அது இஸ்லாமிய உலகம். அதனுள் நாடுகள் என்ற பிரிவே இல்லை. எனவே தான் ஒவ்வொரு முஸ்லீமும், தான் முதலில் முஸ்லீம், பின்பு தான் இந்தியன் என்று நினைக்கிறான்.சொல்கிறான். இது ஒரு விதத்தில் சரி. இதை மொஹம்மத் நபி (P B U H) சொன்ன போது உலகம் முழுதும் இஸ்லாமிய காலி பேட் ஆகும் என்று எதிர் பார்த்து சொன்னது. ஆனால் உலகம் பல மதங்களையும், நம்பிக்கைகளையும் கொண்டுதான் இன்றும் விளங்குகிறது. இஸ்லாம் பெரும்பான்மையாக உள்ள மத்திய கிழக்கு, ஆசிய, ஆப்ரிக்க நாடுகளைத் தவிர்த்து நூறு நாடுகளுக்கு மேல் வேறு மாதங்கள் பெரும்பான்மையாக உள்ளன. அங்கு வசிக்கும் பெரும்பான்மை நாடு, நாட்டுப் பற்று, நாட்டுக்கு கோடி போன்றவற்றை முதன்மையாகக் கருதும் நாடுகள். அங்கு இஸ்லாமியர்களுக்கு மனக்குழப்பம். நம் துணை குடியரசு தலைவர் அன்சாரி பாய்க்கு வந்தது போல. அரசு விழா. தாம் தலைமை வகிக்கிறோம்; தேசிய கீதம் இசைக்கப் படுகிறது; தாம் வணக்கம் செலுத்தினால் ஹராம்; செலுத்தவில்லை என்றால் செட்டப் படி குற்றம். ஆகவே முஸ்லீம் சிறு பான்மையாக உள்ள நாடுகளில் வாழ்வது அவர்களுக்கு தொடரும் பிரச்னைகளை தரும். ஆகவே சிறுபான்மை முஸ்லீம்கள் இந்தியா போன்ற காபிர் பெருமான்மை நாடுகளை விட்டு முஸ்லீம் 99 சதவீதம் உள்ள சோமாலிய போன்ற நாடுகளுக்கு குடி பெயர்தல் நலம்.

Leave a Reply

%d bloggers like this: