10 thoughts on “நடப்புகள் சொல்வதென்ன?

 1. வாழ்த்துக்கள். ஒடுக்கப்பட்ட மக்கள் குரலாக இது முழங்கட்டும்.

  இஸ்லாமியருக்கென்று ஒரு உருப்படியான மீடியா இல்லையே என இனி புலம்ப வேண்டியதில்லை… கைத்தடியை நாம் சுழற்றுவோம். பார்ப்பன பாசிஸ நாய்களை அடித்து விரட்டுவோம்..
  ————–

  ஓ இஸ்லாமிய பெருமக்களே !!. சமீபத்தில் மோடி தேவ்டியாமவன் பர்மா சென்று இஸ்லாமியரை உயிரோடு புதைக்கும் பர்மா ராணுவத்தை பாராட்டி “பர்மாவிலிருக்கும் கடைசி துலுக்கனை புதைக்கும் வரை இந்தியா உங்களுக்கு அனைத்து விதமான உதவிகளையும், ஒத்துழைப்பையும் தரும். பாரத்மாதா கீ ஜேஏஏஏ” என வாழ்த்தினான்.

  அதே சமயம் உ.பியில் யோகி ஆதித்யநாத் தேவ்டியாமவன் “பர்மாவிடமிருந்து இந்துக்கள் படிப்பினை பெற வேண்டும். பர்மா செய்வதை நாம் செய்ய வேண்டும். இல்லாவிட்டால் இந்து மதம் அழிந்துவிடும்” என சூளுரைத்தான்.

  “இந்த நாட்டில் இனி நம்மால் பிழைக்க முடியுமா” என திகைத்து நிற்கிறது இஸ்லாமிய சமுதாயம். 70 வருடங்களாக கண்ணிருந்தும் குருடராய் காதிருந்தும் செவிடராய் வாயிருந்தும் ஊமையாய் காந்தி குரங்குகள் போல் நாம் வாழ்ந்து விட்டோம். “முஸ்லிம்களை கொன்று குவித்ததால் மோடியை பிரதமனாக்கினோம். இவனைவிட அதிகமாக எவனாவது முஸ்லிம்களை கொன்றால், அவன்தான் இந்தியாவின் அடுத்த பிரதமன். இந்து நாட்டில் நீ முஸ்லிமா பொறந்ததே தப்பு. ஓட்றா பாக்கிஸ்தானுக்கு” என கொக்கரிக்கிறான் பார்ப்பன இந்து வெறியன்.

  இவனுடைய குடுமியை அறுக்க இனியொரு பெரியார் வரமாட்டாரா என இஸ்லாமிய சமுதாயம் ஏங்கி நிற்கையிலே, பெரியார் திடலிலே பல பெரியாரிஸ்டுக்கள் எழுந்து நின்றுவிட்டனர். இவர்கள் தங்களுடைய அயராத உழைப்பால் நமது உரிமையை காக்க எந்த பணபலமுமின்றி போராடுகின்றனர். ஆனால் நாமென்ன செய்கிறோம்?. இனியும் பேசாமலிருந்தால், ரோஹிங்யா முஸ்லிம் போல் நம்மை மோடி உயிரோடு புதைத்துவிடுவான். நீதிக்காக போராடும் இவர்களுக்கு தோள் கொடுப்பது நம் கடமை. நமக்காக பேச பல திறமை வாய்ந்த இந்து சகோதரர்கள் காத்திருக்கிறார்கள். ஆனால் பட்டினி வயிரோடு போராட முடியுமா?. வெறுங்கையால் முழம் போடமுடியுமா?.

  எனக்கொரு ஆசை. தமிழகத்தில் கிட்டத்தட்ட ஒரு கோடி முஸ்லிம்கள் இருக்கிறோம். இந்த “பார்ப்பனீய எதிர்ப்பு” இயக்கங்களுக்கு, வருடத்துக்கு ஒரு முஸ்லிம் 100 ரூபாய் கொடுத்தாலும், 100 கோடி ரூபாய் தந்து விடலாம். முஸ்லிம் சகோதரர்கள் மனது வைத்தால் இது பெரிய விஷயமல்ல. இந்த பணத்தை இவர்களுக்கு கொடுத்தால், நமக்காக பேச ஒரு வலுவான அமைப்பு உருவாகும். இவர்கள் நமது பாதுகாவலராக எழுந்து நிற்பர். நம்மாலும் மானம் மரியாதையுடன் நமது தாய்மண்ணில் வாழமுடியும்.

  தமிழக இஸ்லாமியரில் இன்று பல பில்லியனர்களும் பெரும் செல்வந்தரும் இருக்கின்றனர். உங்களுடைய சொத்துக்களையும் உரிமைகளையும் பாதுகாக்க வலுவான அரசியலமைப்பு வேண்டும் என்பதை மறந்து விடாதீர். இவ்வளவு அடிவாங்கியும் புரியாவிட்டால், “தமிழக அரசே, நீதி வழங்கு, நீதி வழங்கு” என முசல்மான் புலம்பிக்கொண்டே சாகவேண்டியதுதான். இந்த விஷயத்தை பள்ளிவாசல்கள் மூலம் இஸ்லாமிய சமுதாயத்துக்கு கொண்டு செல்ல முடியும். நமது உரிமையை பாதுகாக்க நாம் எழுந்து நிற்காவிட்டால், தெருநாய் கூட நம்மை சீந்தாது. நன்றி.

 2. கைத்தடிக்கு ஒரு வெப்சைட் போடுங்க…. சமூக மீடியாவில் பரப்ப வசதியாய் இருக்கும்,,,

 3. நமஸ்தே என்றால் என்ன அர்த்தம்? – நிர்மலா சீதாராமன்?.

  இந்தியாவின் ராணுவ மந்திரி பாப்பாத்தி நிர்மலா சீதாராமன், டோக்லா எல்லைக்கு சென்றார். அங்கே சீனாவின் எல்லப் பாதுகாப்பு வீரர்களை சந்தித்து நமஸ்தே சொன்னார். பிறகு அவர்களிடம் நமஸ்தே என்றால் என்ன அர்த்தம் என்று உங்களுக்கு தெரியுமா என வினவினார். ஒரு வீரர் “உங்களை சந்தித்ததில் மிக்க மகிழ்ச்சி” என்று அர்த்தமென சொன்னார். பாப்பாத்தி நிர்மலா சீதாராமன் அதிகம் கண்டுக்காமல் வேறு டாபிக்குக்கு தாவி விட்டார்.

  நமஸ்தே என்றால் “உன்னை நான் வணங்குகிறேன்” என்று அர்த்தம். அதாவ்து ஆங்கிலத்தில் “I worship you” என்று மொழி பெயர்க்கலாம்.

  “கடவுள் இல்லை, கடவுளை படைத்தவன் முட்டாள்” என்று ஆட்டுமந்தை கூட்டம் போல் குருட்டாம் போக்கில் முழங்கிவிட்டு, இரு கைகூப்பி “வணக்கம்” என சொல்லும் சிந்தனை மழுங்கிய முட்டாள் பெரியாரிஸ்டுக்களை என்ன செய்யலாம் சொல்லுங்கள்.
  ———-

  தந்தை பெரியார் ஏன் யாரையும் கையெடுத்து கும்பிட்டதில்லை, யாருக்கும் வணக்கம் சொன்னதில்லை?:

  “வணக்கத்திற்குரியவன் அல்லாஹ்வைத் தவிர வேறு யாருமில்லை” என்பதுதான் இஸ்லாத்தின் அடிப்படை. ஆகையால் யாருக்காவது வணக்கம் என்று சொன்னால், அது அல்லாஹ்வுக்கு இணைவைக்கும் செயலாகும். இது இஸ்லாத்தில் தடுக்கப்பட்டது.

  காலில் விழுவது, கையெடுத்து கும்பிடுவது, வணக்கம் சொல்வது, துண்டை இடுப்பில் கட்டிக்கொண்டு கால் செருப்பை கழற்றி கக்கத்தில் இடுக்கிக்கொண்டு “கும்புட்றேன் சாமி, கும்புட்றேன் சாமி” என சொல்வது எல்லாம் அடிமைகளின் கலாச்சாரமென தந்தை பெரியார் அறிவித்தார். ஆகையால்தான், யாராவது அவருடைய காலில் விழுந்தால் “எழுந்திருடா அடிமைப்பயலே” என தடியால் ஒரு தட்டுதட்டுவார்.

  தந்தை பெரியார் சிலைவணக்கத்தை சாகும் வரை எதிர்த்தார், சிலைகளை செருப்பால் அடித்தார். காலால் மிதித்தார். நடுத்தெருருவில் போட்டு சுக்குநூறாக உடைத்தார். காபாவிலிருந்த 360 சிலைகளை உடைத்தெறிந்தபின் “இன்று நான் அல்லாஹ்வின் கட்டளையை நிறைவேற்றிவிட்டேன்” என பெருமானார்(ஸல்) அறிவித்தார். எங்கள் பெருமானார்(ஸல்) செய்ததை தந்தை பெரியார் செய்தார்.

  இன இழிவு நீங்க இஸ்லாமே தீர்வு என பலமுறை குடியரசில் எழுதியும் மேடையில் பேசியும் இருக்கிறார்.

 4. தாஜ்மஹால் இந்தியாவின் பெருமைமிகு சின்னமல்ல – யோகி ஆதித்யநாத்:

  தேஜோ மஹாலயா எனும் சிவன் கோயிலை இடித்து தாஜ்மாஹாலாக ஷாஜஹான் எனும் மொகலாய ஜிஹாதி அரசன் கட்டினான் என உ.பி முதல்வர் யோகி ஆதித்யநாத் கூறுகிறார். பாபரி பள்ளியை கட்டிய பாபரின் பேரன்தான் ஷாஜஹான். பாபரி பள்ளியை இடித்து தள்ளி பாரத்மாதாவின் பெருமையை நிலைநாட்டியது போல் தாஜ்மஹாலையும் இடித்து தரைமட்டமாக்கி, இறுதியாக 40 கோடி இந்திய முஸ்லிம்களை பாக்கிஸ்தானுக்கு அனுப்ப வேண்டும் அல்லது அல்லாஹ்விடம் அனுப்ப வேண்டும்.

  பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவுக்கும் இஸ்லாமியருக்குமிடையே ஒரு இறுதி யுத்தம் நடக்கட்டும். இரண்டில் ஒன்று பார்த்து விடலாம்…

  நாரே தக்பீர்…. அல்லாஹு அக்பர்…

 5. ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ…

  எனது கருத்துக்களை பார்ப்பனீய எதிர்ப்பு சக்திகள் அனைவரும் பெருமளவில் வரவேற்கின்றனர். “பாம்பையும் பாப்பானையும் கண்டால், பாம்பை விட்டுவிடு, பாப்பானை அடி” என போதித்த தந்தை பெரியாருக்குப் பிறகு, பாப்பார பாசிஸ நாய்களை உதைக்க ஜின்னா பாய் வந்துவிட்டாரென கைதட்டி வவேற்கின்றனர். நான் அவர்களுக்காக பேசுகிறேன்.

  பாப்பார பாசிஸ நாய்களுக்கு இஸ்லாத்தின் மீது வெறுப்பு 1400 வருடங்களாக இருக்கிறது. இது ஒன்றும் எங்களுக்கு புதிதல்ல. 800 வருடங்கள் பாப்பாரத் தேடியாமுண்ட பாரத்மாதாவை பொடனியில் மிதித்து அடக்கி ஆட்சி செய்த எங்களுக்கு அவளை மீண்டும் எப்படி அடிமைப்படுத்துவது என்பது நன்றாகத் தெரியும். எங்களுடைய அடுத்த இலக்கு இட ஒதுக்கீடு அல்ல…. இஸ்லாமிஸ்தான்.

 6. வணக்கம் — அடிமைத்தனத்தின் ஆரம்பம்:

  “கடவுள் இல்லை, கடவுளை படைத்தவன் முட்டாள், என்று ஆட்டுமந்தை கூட்டம் போல் குருட்டாம் போக்கில் முழங்கிவிட்டு, இரு கைகூப்பி வணக்கம் சொல்கிறாய், ஜாதியை பெருமையோடு கல்யாண அழைப்பிதழில் தம்பட்டம் அடிக்கிறாய், ஜாதிக்கொலை செய்கிறாய்… ஊருக்கு மட்டும்தான் உபதேசமா?. நீ எத்துனை ஜென்மம் எடுத்தாலும் பாப்பானின் அடிமைதான்” என பகுத்தறிவற்ற, சிந்தனை மழுங்கிய முட்டாள் பெரியாரிஸ்டுக்களை எஸ்.வி.சேகர் கேட்பது நியாயம்தானே?.

 7. https://www.youtube.com/watch?v=Er9D00DXQQs
  Science Has Found Proof of the Existence of God!

  திருக்குரான் என்ன சொல்கிறது?:

  நிச்சயமாக வானங்களும், பூமியும் (முதலில்) இணைந்திருந்தன என்பதையும், இவற்றை நாமே பிரித்(தமைத்)தோம் என்பதையும், உயிருள்ள ஒவ்வொன்றையும் நாம் தண்ணீரிலிருந்து படைத்தோம் என்பதையும் காஃபிர்கள் பார்க்கவில்லையா? (இவற்றைப் பார்த்தும்) அவர்கள் நம்பிக்கை கொள்ள வில்லையா? (21:30)

  பிரபஞ்சம் விரிவடைகிறது:
  (நமது) வலிமையால் வானத்தைப் படைத்தோம். மேலும் (அதை) நாம் விரிவுபடுத்துவோராவோம்.
  திருக்குர் ஆன் 51:47

  மீண்டும் சுருட்டப்படும்:
  எழுதப்பட்ட ஏடுகளைச் சுருட்டுவது போல் வானத்தை நாம் சுருட்டும் நாளில் முதல் படைப்பை நாம் துவக்கியது போல் அதை மீண்டும் நிறுவுவோம். இது நமது வாக்குறுதி. நாம் (எதையும்) செய்வோராவோம்.
  திருக்குர் ஆன் 21:104

  வானத்தில் கிரகங்களுக்கான பாதைகளை நிச்சயமாக நாம் அமைத்து பார்ப்போருக்கு அவற்றை அலங்காரமாகவும் ஆக்கினோம். (15:16)

  எல்லாப் புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே உரியது. அவனே வானங்களையும், பூமியையும் படைத்தான்; இருள்களையும், ஒளியையும் அவனே உண்டாக்கினான்; (6:1. )

  நிச்சயமாக வானங்களும், பூமியும் (முதலில்) இணைந்திருந்தன என்பதையும், இவற்றை நாமே பிரித்(தமைத்)தோம் என்பதையும், உயிருள்ள ஒவ்வொன்றையும் நாம் தண்ணீரிலிருந்து படைத்தோம் என்பதையும் காஃபிர்கள் பார்க்கவில்லையா? (இவற்றைப் பார்த்தும்) அவர்கள் நம்பிக்கை கொள்ள வில்லையா? (21:30)

  6:73. அவன் தான் வானங்களையும் பூமியையும் உண்மையாகவே படைத்தான்; அவன் “ஆகுக!” என்று சொல்லும் நாளில், அது (உடனே) ஆகிவிடும். அவனுடைய வாக்கு உண்மையானது; எக்காளம் (ஸூர்) ஊதப்படும் நாளில், ஆட்சி (அதிகாரம்) அவனுடையதாகவே இருக்கும்; அவன் மறைவானவற்றையும், பகிரங்கமானவற்றையும் அறிந்தவனாக இருக்கிறான்; அவனே பூரண ஞானமுடையோன்; (யாவற்றையும்) நன்கறிந்தோன்.

  2:117. (அல்லாஹ்) வானங்களையும், பூமியையும் முன் மாதிரியின்றி (இல்லாமையிலிருந்து), தானே உண்டாக்கினான்; அதனிடம் “குன்” – ஆகுக- என்று கூறினால், உடனே அது ஆகிவிடுகிறது.

  19:35. அல்லாஹ்வுக்கு எந்த ஒரு புதல்வனையும் ஏற்படுத்திக் கொள்ள வேண்டியதில்லை; அவன் தூயவன்; அவன் ஒரு காரியத்தைத் தீர்மானித்தால், “ஆகுக!” என்று தான் கூறுவான்; (உடனே) அது ஆகிவிடுகிறது.

  சூரியனும் கோள்களும்(இவ்வேதத்தை அருளிய) அல்லாஹ் எத்தகையவனென்றால் அவன் வானங்களைத் தூணின்றியே உயர்த்தியுள்ளான்; நீங்கள் அவற்றைப் பார்க்கிறீர்கள்; பின்னர் அவன் அர்ஷின்மீது அமைந்தான்; இன்னும் அவனே சூரியனையும் சந்திரனையும் (தன்) அதிகாரத்திற்குள் வைத்திருக்கின்றான்; (இவை) அனைத்தும் குறிப்பிட்ட காலத்திட்டப்படியே நடந்து வருகின்றன; அவனே (எல்லாக்) காரியத்தையும் நிர்வகிக்கின்றான் – நீங்கள் உங்கள் இறைவனைச் சந்திப்பதை உறுதி கொள்ளும் பொருட்டு, அவன் (இவ்வாறு தன்) வசனங்களை விளக்குகின்றான். அல்குர்ஆன் 13:2

  “நிச்சயமாக அல்லாஹ்தான் இரவைப் பகலில் புகுத்துகிறான்; பகலை இரவில் புகுத்துகிறான்; இன்னும் சூரியனையும், சந்திரனையும் வசப்படுத்தினான்” என்பதை நீர் பார்க்கவில்லையா? ஒவ்வொன்றும் ஒரு குறிப்பிட்ட தவணைவரை செல்கின்றன; அன்றியும் நிச்சயமாக அல்லாஹ் நீங்கள் செய்பவற்றை நன்கறிபவன். அல்குர்ஆன் 31:29

  அவனே இரவைப் பகலில் புகுத்துகிறான்; பகலை இரவில் புகுத்துகிறான், சூரியனையும் சந்திரனையும் தன் அதிகாரத்திற்குள் வைத்திருக்கின்றான்; இவை அனைத்தும் குறிப்பிட்ட காலத்திட்டப்படியே நடந்து வருகின்றன; அவனே உங்களுடைய இறைவனாகிய அல்லாஹ்; அரசாட்சியெல்லாம் அவனுக்குரியதே, அவனையன்றி நீங்கள் எவர்களை பிரார்த்தி(த்து அழை)க்கின்றீர்களோ, அவர்களுக்கு அணுவளவு அதிகாரமும் இல்லை. அல்குர்ஆன் 35:13

  இன்னும் (அவர்களுக்கு அத்தாட்சி) சூரியன் தன் வரையரைக்குள் அது சென்று கொண்டிருக்கிறது; இது யாவரையும் மிகைத்தோனும், யாவற்றையும் நன்கறிந்தோனுமாகிய (இறை)வன் விதித்ததாகும். இன்னும் (உலர்ந்த வளைந்த) பழைய பேரீத்த மட்டையைப் போலாகும் வரையில் சந்திரனுக்கு நாம் பல மன்ஸில்களை (தங்குமிடங்களை) ஏற்படுத்தியிருக்கின்றோம். சூரியன் சந்திரனை (நெருங்கிப்) பிடிக்க முடியாது; இரவு பகலை முந்தமுடியாது. இவ்வாறே எல்லாம் (தம்) வட்டவரைக்குள் நீந்திச் செல்கின்றன. அல்குர்ஆன் 36:38-40

  அவன் வானங்களையும், பூமியையும் உண்மையைக் கொண்டு படைத்திருக்கிறான்; அவனே பகலின் மீது இரவைச் சுற்றுகிறான்; இன்னும் இரவின் மீது பகலைச் சுற்றுகிறான்; சூரியனையும் சந்திரனையும் (தன் ஆதிக்கத்திற்குள்) வசப்படுத்தினான், இவை ஒவ்வொன்றும் குறிப்பிட்ட தவணைப் பிரகாரம் நடக்கின்றது; (நபியே!) அறிந்து கொள்வீராக! அவன் (யாவரையும்) மிகைத்தவன்; மிக மன்னிப்பவன். அல்குர்ஆன் 39:5

 8. https://www.youtube.com/watch?v=1Wsqf5YvxJg
  தீபாவளியை கொண்டாடாதீர் (சூத்திர இழிவு நீங்கிட)

  ஏழைகளை வயிற்றலடித்து, வயித்தெரிச்சலை கொட்டும் தீபாவளி:

  உலக இஸ்லாமியர் அனைவருக்கும் “ஈதுல் ஃபித்ர்” எனப்படும் ஈகைப் பெருநாளும், “ஈதுல் அதா” எனப்படும் தியாகத் திருநாளும் அல்லாஹ்வால் பண்டிகையாக கட்டாயமாக்கப் பட்டுள்ளது.

  எதற்காக ரமதான் பண்டிகை கொண்டாடுகிறாய் என ஒரு இஸ்லாமியரிடம் கேட்டால், “ஏழையின் பசியை உணர 30 நாட்கள் நோன்பு வைத்து, வருட ஏழை வரி எனப்படும் ஜக்காத்தை (சொத்து மதிப்பில் இரண்டரை சதவீதம்) ஏழை எளியவர்க்கு பகிர்ந்தளித்து, எல்லோரும் எல்லாமும் பெற்று இல்லாமை இல்லாமல் வாழவேண்டும் எனும் அல்லாஹ்வின் கட்டளையை நிறைவேற்றும் இனிய ஈகைத் திருநாளே ரமதான் பண்டிகை” என சொல்வார்.

  அதே போல், எதற்காக தியாகப் பெருநாள் கொண்டாடுகிறாய் என ஒரு இஸ்லாமியரிடம் கேட்டால், “தியாகங்களிலேயே மிகவும் கடுமையானது ஆனவம், அகந்தை, குரோதம், விரோதம், பொறாமை, இன வெறி, நிற வெறி, ஜாதி வெறி” ஆகியவற்றை தியாகம் செய்வது. தியாகப் பெருநாளன்று இந்த கொடிய எண்ணங்களை தியாகம் செய்து, உலக மக்கள் அனைவரும் ஒரு தாய் மக்கள் எனும் அல்லாஹ்வின் கட்டளையை நிறைவேற்ற இஸ்லாமியர் ஹஜ் செய்கின்றனர். உலகில் வறுமையையும் பட்டினியையும் ஒழிக்க, அன்றைய தினம் ஆடு, மாடு, ஒட்டகம் ஆகியவற்றை அறுத்து ஏழை, எளியவர், அண்டை, அயலார் அனைவருக்கும் மாமிசத்தையும், பிரியாணியையும் பகிர்ந்தளிக்கும் இனிய திருநாளே தியாகப் பெருநாள்” என்று சொல்வார்.

  ஒரு இந்துவிடம் எதற்காக தீபாவளி கொண்டாடுகிறாய் என்றால், “நரகாசூரனை பகாசூரன் கொன்றான்… விஷ்ணூ பன்றி அவதாரமெடுத்து உலகை காப்பாற்றினார்…. ராமர் வனவாசம் முடிந்து நாடு திரும்பினார்” என சகட்டுமேனிக்கு வாயில் வந்ததை உளறுவார். சரி.. இதன் மூலம் உங்களுடைய கடவுள்கள் சொல்லும் நீதியென்ன என்று கேட்டால், பேந்த பேந்த முழிப்பார்.

  சென்ற வருடம் ஐந்து லட்ச ரூபாய்க்கு பட்டாசு கொளுத்தி தீபாவளி கொண்டாடிய ஒரு பணக்கார இந்துவிடம் “ஏன் இப்படி காசை கரியாக்கரீங்க.. இந்த பணத்தை வைத்து ஆயிரக்கணக்கான ஏழைகளுக்கு அன்னதானம் செய்திருக்க்லாமே” என கேட்டபோது, அவர் சொன்ன பதில்:
  “ஆமா…. நாங்க வருஷம் முழுக்க கஷ்டப்பட்டு சம்பாதிச்சது, இந்த பிச்சக்காரப் பசங்களுக்கு ஒக்கார வச்சு சோறு போட்றதுக்கா?. நாங்க பாட்டாசு வாங்காட்டி, சிவகாசில லட்சக்கணக்கான ஏழைங்களுக்கு வேல போயிடும்…. ஒழச்சாதான் சாப்பாடு… இல்லாட்டி பட்டினி கெடந்து சாகவேண்டியதுதான்” என திமிராக பதில் சொன்னார்.

  ஜாதி ஒழிக, ஜாதி ஒழிகவென கத்திவிட்டு ஜாதி சாக்கடையில் சுகம் காணும் பெரியாரிஸ்டுக்கள், குறைந்த பட்சம் இந்த பார்ப்பன தீபாவளியையாவது விட்டு தொலைப்பார்களா?.

 9. ஓ பார்ப்பனா மாங்கா மடையா !! ஒரு சின்ன டவுட்டு…

  “கோமாதா எங்கள் தெய்வம்… ஆகையால் கோமூத்திரம் குடிக்கிறேனென சொல்கிறாய்… விஷ்ணுவின் பத்தாவது அவதாரம் பன்றி.. ஆகையால் பன்றியும் உனது தெய்வம் என பவிஷ்ய புராணம் சொல்கிறது…அப்படியானால் பன்றி மூத்திரம் குடிக்க ஏன் மறுக்கிறாய்?”.

Leave a Reply

%d bloggers like this: