சிறப்பான சுயமரியாதை திருமணம்

WhatsApp-Image-20160518
WhatsApp-Image-20160518 (1)

WhatsApp-Image-20160518 (2)
‘மக்கள் எல்லோரும் எப்போது வந்து சேருகிறார்களோ.. அப்போது திருமணம்’ நல்லநேரம் பார்ப்பதற்கு பதில் மற்றவர் நேரத்திற்கு மதிப்புக் கொடுத்து நடந்த சிறப்பான சுயமரியாதை திருமணம். அதுவும் எல்லோருக்கும் விடுமுறை நாளான ஞாயிற்றுக் கிழமையில். 15-5-2016

திருநெல்வேலி வள்ளியூரில் துர்காதேவி – பன்னீர் செல்வம் திருமணத்தை, நான் தலைமையேற்று உறுதிமொழி வாசித்து நடத்தி வைத்தது மிகுந்த மகிழ்ச்சி. வாழ்த்துகள். மணமகன் டாக்டர் அம்பேத்கர் பெரியார் அரசியல் கண்ணோட்டம் கொண்டவர். மணமகள் Phd மாணவி.

79 thoughts on “சிறப்பான சுயமரியாதை திருமணம்

 1. Ramesh Kumar · Friends with Ezhilan Naganathan
  V need more marriages like this ; happy with your presence
  Unlike · Reply · 2 · 19 hrs
  சு.விஜய பாஸ்கர்
  சு.விஜய பாஸ்கர் வாழ்த்துக்கள்
  Unlike · Reply · 1 · 18 hrs
  Bharathi Mithran
  Bharathi Mithran mikka maghizhchi thozar…
  Unlike · Reply · 1 · 18 hrs
  Yuvan Mathi
  Yuvan Mathi · Friends with Nguyen Van Troy
  என் இனிய நல்வாழ்த்துக்கள்!
  Unlike · Reply · 1 · 18 hrs
  Kala Nithi
  Kala Nithi இனிய திருமண வாழ்த்துக்கள்!
  Unlike · Reply · 1 · 17 hrs
  Veerabagu Dhanabal
  Veerabagu Dhanabal வாழ்த்துக்கள்
  Unlike · Reply · 1 · 17 hrs
  ம.கு வைகறை
  ம.கு வைகறை மகிழ்ச்சி!
  Unlike · Reply · 1 · 17 hrs
  Javeeth Anwar
  Javeeth Anwar · 11 mutual friends
  மணமக்கள் இருவருக்கும் வாழ்த்துக்கள்
  Unlike · Reply · 1 · 16 hrs
  Venkat Raman
  Venkat Raman வாழ்த்துக்கள்…
  Unlike · Reply · 2 · 16 hrs
  Vivek Anand
  Vivek Anand · 2 mutual friends
  Well-done mathi sir.
  Unlike · Reply · 1 · 13 hrs
  Saleem Khan
  Saleem Khan · Friends with Amuthu Arasan and 2 others
  இனிய திருமண வாழ்த்துக்கள்!
  Unlike · Reply · 1 · 9 hrs
  அ.கனி வண்ணன்
  அ.கனி வண்ணன் · 54 mutual friends
  இணையருக்கு வாழ்த்துகள்.
  Unlike · Reply · 1 · 7 hrs
  சண்முக நாதன்
  சண்முக நாதன் இனிய திருமண வாழ்த்துக்கள்!
  Unlike · Reply · 1 · 7 hrs
  Sharavanan A
  Sharavanan A
  Sharavanan A’s photo.
  Unlike · Reply · 1 · 6 hrs
  சிகா மகேஸ்வரன்
  சிகா மகேஸ்வரன் வாழ்த்துக்கள்
  Unlike · Reply · 1 · 6 hrs
  Deepa Sam
  Deepa Sam · Friends with தமிழ் டெனி
  வாழ்த்துக்கள்….
  Unlike · Reply · 1 · 5 hrs
  Sha Navas
  Sha Navas · Friends with Meeran Mitheen and 3 others
  மணமக்கள் இருவருக்கும் வாழ்த்துக்கள்
  Unlike · Reply · 1 · 5 hrs
  Mariappan Vadivelu
  Mariappan Vadivelu · 2 mutual friends
  வாழ்த்துக்கள் sago
  Unlike · Reply · 1 · 12 mins · Edited

 2. // மணமகன் டாக்டர் அம்பேத்கர் பெரியார் அரசியல் கண்ணோட்டம் கொண்டவர். மணமகள் Phd மாணவி. //
  —————————

  அதெல்லாம் சரிங்க… மணமகனின் ஜாதியென்ன மணமகளின் ஜாதியென்ன?. யார் மேல்ஜாதி, யார் கீழ் ஜாதி?

  அடித்து சொல்வேன்… மணமகன் மேல்ஜாதி, மணமகள் கீழ்ஜாதி. இவர்களுக்கு பிறக்கும் குழந்தைக்கு தந்தையின் மேல்ஜாதி சான்றிதழ் கிடைக்கும்.

  மணமகள் மேல்ஜாதி, மணமகன் கீழ்ஜாதியென்றால், தண்டவாளம் காத்திருக்கிறது. இருவரும் இஸ்லாத்தை தழுவினால், தப்பிக்க வாய்ப்பிருக்கிறது. இல்லாவிட்டால் எந்த கொம்பனாலும் எதுவும் செய்யமுடியாது. ஆழ்ந்த அனுதாபங்கள்.

  அல்லாஹ் இவர்கள் மீது அருள் புரிவானாக.

 3. // மணமகன் டாக்டர் அம்பேத்கர் பெரியார் அரசியல் கண்ணோட்டம் கொண்டவர். மணமகள் Phd மாணவி. //
  —————————

  இந்த மணமக்களை பார்த்து எனது மனம் பதைபதைக்கிறது. ஒரு வேளை மணமகள் பராஹ்மினல்லாத மேல்ஜாதி தேவர், வன்னியர், முக்குலத்தோர், முதலியாராகவும் மணமகன் தலித்தாகவும் இருந்துவிட்டால், நிச்சயம் இளவரசன் திவ்யாவுக்கு நடந்ததுதான் நடக்கும். அவனுக ஆட்டோல அருவாளோட திடீர்னு வந்து, துடிக்க துடிக்க நடுரோட்டில் வெட்டி தண்டவாளத்தில் வீசிப்புடுவானுக. போலீஸ்காரன் கண்ணை மூடிக்கொள்வான்.

  உங்களால் 24 மணிநேரமும் இவர்களை பாதுகாக்க முடியாது. நேரம் பார்த்து போட் தள்ளி விடுவார்கள். எந்த கொம்பனாலும் எதுவும் செய்யமுடியாது.

  இவர்களை எப்படி காப்பாற்றுவது?. நேராக இந்த மணமக்களை சென்னை அமெரிக்கன் கான்சலேட்டுக்கு (US Consulate) அழைத்துச்சென்று, “நாங்கள் ஜாதி கலப்பு திருமணம் செய்ததால் எங்களை கொன்றுவிடுவர். எங்களுக்கு இந்த நாட்டின் சட்டதிட்டத்தில் நம்பிக்கையில்லை. தயவுசெய்து எங்களுக்கு உயிர்வாழ அமெரிக்காவில் அடைக்கலம் தாருங்கள்(appeal for asylum)” என விண்ணப்பிக்கவும். நிச்சயம் அமெரிக்கா இவர்களை காப்பாற்றும்.

  நீங்கள் இதை செய்தால், ஆயிரக்கணக்கில் காத்திருக்கும் காதலர்கள் தைரியமாக கலப்பு திருமணம் செய்வர். ஆயிரக்கணக்கான வருடங்களாக ஜாதி சாக்கடையில் மாட்டிக்கொண்டு முழிக்கும் பறவைகள் சுதந்திர வானில் சிறகடித்து பறக்கும்.

  இந்தியாவின் தலையெழுத்தை மாற்ற உங்களுக்கு ஒரு பொன்னான வாய்ப்பு. வருமுன் காக்க. உங்கள் மீது அல்லாஹ் மீது அருள் புரிவானாக.

 4. // Why Islam Failed to Destroy India ? /
  ———————-

  இந்தியாவை அழிக்க இஸ்லாம் வரவில்லை. பார்ப்பன ஹிந்து மதத்தை அழித்து இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்க இஸ்லாம் வந்தது.

  பாக்கிஸ்தானின் சிந்து நதிக்கரையில் 5000 வருடம் வாழ்ந்த ஹிந்து பாப்பான் எங்கே போனான்?. பாப்பானின் ஆர்யவர்த்தா தேசம் எங்கே போச்சு?. இன்று காஷ்மீரில் வாழும் 2 கோடி முஸ்லிம்களின் மூதாதையர் ஒரு காலத்தில் ப்ராஹ்மின் பண்டிதர்களாக வாழ்ந்தனர். அவர்கள் ஒட்டுமொத்தமாக இஸ்லாத்தை தழுவி, பசு மாட்டுக்கறி சாப்பிட்டு இன்று உன் மீது ஜிஹாத் செய்கின்றனர்.

  அப்சல் குரு யார்?. குரு என்பது ப்ராஹ்மின் பண்டிதர்களில் மிக உயர்ந்த ஜாதி. அவர்கள் ஒட்டுமொத்தமாக இஸ்லாத்தை தழுவினர். நீ தூக்கில் போட்ட அப்சல் குரு, உன்னுடைய முன்னோர்களின் பெரியப்பா சித்தப்பா பையன் என்பது உனக்கு தெரியுமா?.

  அதாவது “உன்னை வைத்தே உன்னை உதைப்பேன். இஸ்லாமிய தேசங்களை உருவாக்குவேன்” என்பதுதான் திருக்குரான் போதிக்கும் ஜிஹாத் தருமம். புரிஞ்சா சரி.

 5. http://static.panoramio.com/photos/large/114119440.jpg

  பாப்பான்: 2021லும் அம்மா தான் முதல்வர்..

  ஜின்னா: அதெல்லாம் இருக்கட்டும்.. அங்கே அழகர் கோயில் சுவத்துலே, பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவ தேவரு என்ன செய்யறாரு பாத்தேளா…. ஒங்க முதல்வர் அம்மா’கிட்ட சொல்லி, பாரத்மாதாவுக்கு ஒரு சின்ன ஜட்டியாச்சும் போட்டு விடுவேளா?…. ஒங்களுக்கு வெட்கம், மானம், ரோஷம், சூடு, சொரண எதுவுமே கெடயாதா?.

  தந்தை பெரியார்: ஹஹ்ஹஹ்ஹா….. நான் பிள்ளையார செருப்பால அடிச்சேன்.. ஜின்னா பாய், நீங்க பாப்பாத்தி பாரத்மாதாவயே செருப்பால அடிச்சுட்டீங்க… செம போடு பாய்… ஹஹ்ஹஹ்ஹா….

  பாப்பான்: ஙேஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏ…..

 6. பாப்பான்: என்னடாது எழவு…. பெரிய ரோதனையா போச்சு…. நாம சும்மா இருந்தாலும் “பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதா ஒழிக, பாரத்மாதாவ தேவர் குனிய வச்சு பன்றத பாத்தேளா”னு உசுப்பிக்கிட்டே இருக்கானே இந்த துலுக்கன்… இவனுக்கு என்ன பிரச்னை?.

  ஜின்னா: 1947 லிருந்து, “பாரத்மாதாவுக்கு தலைவணங்காத துலுக்கன் தேசத்துரோகி… இது ஹிந்து ராஷ்டிரம்…. இங்கே வாழ துலுக்கனுக்கு எந்த உரிமையுமில்லை… ஓட்றா பாக்கிஸ்தானுக்கு.. இல்லாவிட்டால் அல்லாஹ்விடம் அனுப்பிவிடுவோம்…”னு மூச்சு விடாம புலம்பினாயே… எங்கே இன்னொரு வாட்டி சொல்லு பாக்கலாம்…

  பாப்பான்: ஙேஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏ…..

 7. http://media.webdunia.com/_media/ta/img/article/2016-03/23/full/1458751372-1186.jpg

  பாப்பான்: 2021லும் அம்மாதான் முதல்வர்..

  மக்கள் நல கூட்டணி: அதைப்பற்றி எங்களுக்கு கவலையில்லை… எத்துனை முறை ஜெயித்தாலும், எங்க ஜாதிக்கு பாப்பாத்தி அடிமைதான்… புரியாட்டி அழகர் கோயில்ல போய் பார்…

  ஜாதி ஓட்டை உடைத்தால், கலைஞர்தான் முதல்வர் என்பதை பாப்பாத்திக்கு நிரூபிக்கவே நாங்கள் கூட்டணி அமைத்தோம்.. எங்க ப்ளான் வெற்றி… 28 தொகுதிகளில் இருந்து 100 தொகுதிக்கு திமுக வந்துடுச்சு.. பார்ப்பன பாஜகவும் அட்ரஸ் தெரியாம போயிடுச்சு.. ஒரே கல்லில் மூன்று மாங்காய்கள்…. எங்களுக்கு பெட்டி அனுப்பிய கலைஞருக்கு நன்றி…

  இப்ப அடுத்த பெட்டி பாஜக, பாப்பாத்தியிடமிருந்து கூடிய விரைவில் எதிர்பார்க்கிறோம்.. தாமதமானால், பெரியாருடன் சேர்ந்து பாப்பானுக்கும் பாப்பாத்திக்கும் டின்னு கட்டிவிடுவோம்.. ஆமா.. ஜாக்ரத…

 8. //இந்தியாவை அழிக்க இஸ்லாம் வரவில்லை. பார்ப்பன ஹிந்து மதத்தை அழித்து இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்க இஸ்லாம் வந்தது.//

  இஸ்லாம் வந்தாலே அழிந்தது மாதிரி தான் . பாகிஸ்தான் உட்பட எந்த நாடும் உருப்படலை

  எந்த பார்ப்பான் புலம்பறான் எவேனுமில்லை நன்றாக சம்பாதிக்கிறான் முஸ்லிம்களை பொருட்டாக மதிக்கவில்லை. நீ தான் பார்ப்பான் என்று
  புலம்புகிறாய்.

  முதலில் ஒன்றை புரிந்து கொள். பாகிஸ்தான் நாட்டிலும் எங்களுக்கு புண்ய நதிகள் இருக்கிறது புண்ய சேத்திரங்கள் உண்டு. ஆப்கனிலும் ஹிந்து கோவில்கள் உண்டு . நாடு பிரிந்தாலும் மக்கள் அந்த இடங்களுக்கு பாஸ்போர்ட் விண்ணப்பித்து போய் கொண்டு தான் இருகிறார்கள். தென் இந்தியர்கள்
  பெரும்பாலும் அங்கு போவதில்லை. வரலாற்று ஆய்வாளர்கள் கணித்தது பக்த பிரஹலாதன் உங்கள் இரண்யகசிப்பு பிறந்த ஊராக பாகிஸ்தானின் முல்தான் நகரம் உள்ளது எங்களுக்கு பாகிஸ்தான் விரோதியே கிடையாது. இஸ்லாம் தான் விரோதம். ஏனெனில் உலகம் முழுவதும் எல்லா மக்களாலும்
  வெறுக்கப்படும் மதம். பாகிஸ்தானை கேட்டு பார் பாகிஸ்தானில் தீவிரவாதம் பரவ இந்தியா தான் காரணம் என்பான் எல்லாம் RAW வின் வேலை
  சத்தம் போடாமல் வேலை செய்பவர்கள். முட்டாள் துளுகனால் முடியாது

 9. Why do you blame Indians, in your Parliament RAW’s agents are working: Paki analyst
  https://www.youtube.com/watch?v=Xlr3jaNkvwM

  இதெற்கு மேலும் பார்ப்பனை உதைப்பேன் பாரதமாதவை உதைப்பேன் என்றால் உன்னை நினைத்து அழுவதா? சிரிப்பதா?
  பிராமணர்கள் நாட்டை ஆள போவதில்லை நாங்கள் வெறும் ஆலோசகர்கள் தான். ஆண்ட பரம்பரை தேவரும் வன்னியரும் தான்
  கவலை பட வேண்டும்

 10. // Muslim Ummah is anti-Pak, Islamic country do not want Pakistan to be developed Nation: Paki Media //
  ——————————–

  எங்களுக்கு முஸ்லிம் உம்மா பற்றியெல்லாம் கவலையில்லை. “அரபித் தேவடியாமவனை உதைத்து, அரேபியாவில் உனது ஹிந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்கு. நீ அரேபியாவ எடுத்துக்க, நாங்க இந்தியாவ எடுத்துக்கறோம்”னு உனக்கு சொல்கிறோம்.

  “இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷ் ஆப்கான்” நிலப்பரப்பில், 90 கோடி முஸ்லிம்கள் வாழ்கின்றனர். இதுதான் எங்கள் இஸ்லாமிஸ்தான். இந்தியா பாக்கிஸ்தான் கிரிக்கெட் மாட்ச் நடந்தால், பாக்கிஸ்தானின் வெற்றிக்காகவே 90 கோடி முஸ்லிம்களும் அல்லாஹ்விடம் துஆ செய்வதை உன்னால் மறுக்கமுடியாது. இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்கி நிம்மதியாக நாங்கள் வாழ்வோம். பார்ப்பனர் தயவு செய்து பாரத்மாதாவை அழைத்துக்கொண்டு போய் அரேபியாவிலோ அமெரிக்காவிலோ நல்லபடியாக வாழட்டும்.

  ஓ பார்ப்பனா !!. எங்கள் இஸ்லாமிஸ்தானை விட்டு வெளியேறு.

 11. இது திராவிட மண் இங்கு காவிகள் கால் ஊன்ற முடியாது என்பவர்களுக்கு சமர்ப்பணம்….
  தனிமைபடுத்தபட்டதாக வர்ணிக்கப்பட்ட பா.ஜ.க,
  கூட்டணி இன்றி தனித்து விடப்பட்டதாக ஏளனம் செய்யப்பட்ட பாஜ.க,
  நடந்து முடிந்த தமிழக சட்டமன்ற தேர்தலில்
  4. தொகுதிகளில் அதிமுக. வை பின்னுக்கு தள்ளி பா.ஜ.க. 2வது இடம்…
  1. நாகர்கோவில்
  2. கிள்ளியூர்
  3. விளவங்கோடு
  4. குளச்சல்
  6 கட்சி சேர்ந்த மக்கள் நல கூட்டணியை பின்னுக்கு தள்ளி
  32 தொகுதிகளில் மூன்றாவது இடம்…
  (இதில் சென்னையின் 9 தொகுதிகளில் பாஜக 3 வது இடம்…)
  இது தவிர 71 தொகுதிகளில் 4 வது இடம்..
  43 தொகுதிகளில் 5 வது இடத்தையும் பிடித்து ஒட்டு மொத்தமாக 3 சதவீதம் ஓட்டுகளை பெற்று 5 வது பெரிய கட்சியாக தமிழகத்தில் பா.ஜ.க உருவெடுத்துள்ளது…
  ஆன்மிக பூமியான தமிழகத்தில் தாமரை மலரும் நாள் வெகு தொலைவில் இல்லை..

 12. //எங்களுக்கு முஸ்லிம் உம்மா பற்றியெல்லாம் கவலையில்லை. “அரபித் தேவடியாமவனை உதைத்து, அரேபியாவில் உனது ஹிந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்கு. நீ அரேபியாவ எடுத்துக்க, நாங்க இந்தியாவ எடுத்துக்கறோம்”னு உனக்கு சொல்கிறோம்.//

  நாங்களும் மற்றதை பற்றி கவலை இல்லை துலுக்கனுக்கு தொடர்ந்து ஆப்பு வரும் அனுபவியுங்கள். பார்ப்பான் பார்ப்பன் என்று புலம்பி கொண்டே சாகுங்கள்

 13. // ஆன்மிக பூமியான தமிழகத்தில் தாமரை மலரும் நாள் வெகு தொலைவில் இல்லை.. //
  ———————————

  அப்படியானால், தந்தை பெரியார் மீண்டும் பிள்ளையார் சிலையை செருப்பால் அடிக்கும் நாள் வெகு தொலைவில் இல்லை…

 14. http://i.ndtvimg.com/i/2016-03/assam-assembly-polls_650x400_41457348598.jpg

  இனியொரு 1947க்கு அஸ்ஸாம் தயாராகிறது:

  அஸ்ஸாமில் முஸ்லிம் ஜனத்தொகை 45 சதவீதத்துக்கு மேல். ஆனால் பெரும்பான்மையான முஸ்லிம்களை பங்களாதேஷி அகதிகள் என முத்திரை குத்தி அவர்களுடைய ஓட்டுரிமை நிராகரிக்கப்பட்டு விட்டது. இதை முதலில் செய்தவன் காங்கிரஸ். இப்பொழுது பாஜக பாப்பான், காங்கிரஸ் பாப்பான் பற்ற வைத்த நெருப்பை ஊதிப்பெரிதாக்கி தில்லு முல்லு செய்து ஆட்சியை பிடித்து விட்டான்.

  அஸ்ஸாமை சுற்றி பங்களாதேஷும், மேற்கு வங்காள முஸ்லிம்களும் இருக்கின்றனர். 1906ல், இந்தியாவின் முதல் பிரிவினை மேற்கு வங்காளம், கிழக்கு வாங்காளமென இங்கேதான் அரங்கேறியது என்பது இருட்டடிப்பு செய்யப்பட்ட விஷயம்.

  அஸ்ஸாம் கொதிக்கிறது. அண்ணன் எப்போ சாவான் திண்ணை எப்போ காலியாகுமென நக்ஸலைட், அஸ்ஸாம், மணிப்பூர், நாகலாந்து போன்ற 15க்கு மேலான விடுதலை இயக்கங்கள் காத்திருக்கின்றன. நாகலாந்து, மணிப்பூர், மிசோராம், சிக்கிம், மேகாலயா, திரிபுரா ஆகிய 6 வடகிழக்கு மாநிலங்களில் 95 சதவீதத்துக்கு மேலான மக்கள் கிருத்துவர். ஜீஸஸ்தானுக்காக காத்திருக்கின்றனர்.

  பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவின் இறுதி யாத்திரை அஸ்ஸாமிலிருந்து தொடங்குமென்றால் மிகையாகாது.

 15. http://tundratabloids.com/wp-content/uploads/2013/02/mughalistan.gif

  பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷ், பர்மா முஸ்லிம்களை இணைக்கும் மொகலிஸ்தான் வருகிறது:

  Before the partition of India, Indian Muslims had pushed for a corridor across northern India that would connect the two halves of the new Islamic state. However, the Muslim population in those regions was not considered sufficient to warrant its inclusion, and the corridor never materialized.
  Now, more than sixty years later, the idea of an Islamic corridor has returned. In the intervening decades the Muslim portion of India, as everywhere else, has increased relative to the non-Muslim population. Devout Muslims in the subcontinent have refloated the idea of a corridor connecting Pakistan and Bangladesh. It would include heavily Muslim regions in Northern India, southern Nepal, and coastal Burma. The proposed name for resulting Islamic superstate would be “Mughalistan”, echoing the glory of the Moghul Empire before the arrival of the British.

  The Mughalistan movement has a long-term goal that includes much more of India than just a northern corridor. Thanks to their fecund demographics, Muslims are now a much larger proportion of the population across swathes of central India, including the Hyderabad region where the recent terror attacks took place.

  As Terresa Monroe-Hamilton writes in The Noisy Room:

 16. பிச்சைக்கார முஸ்லிம் பங்களாதேஷை மத்திய அரசு பார்த்து கொள்ளும். அல்லது மீண்டும் குஜராத் போல் நடக்கும்
  சாகட்டும். முஸ்லிம்கள் வாழ்ந்து என்ன செய்ய போகிறார்கள் பூமிக்கு பாரம் தண்டம் பன்றி மாதிரி குட்டி போடத்தான் லாயக்கு

 17. அரசியலில் பெரியார் ஒரு தரித்திரம் பிடித்த கேசு. வைகோ போல
  1967ல் அது காங்கிரசை தீவிரமாக ஆதரித்து இன்று வரை ஆட்சியை பிடிக்க முடியவில்லை. காமராஜை ஆதரித்து பிரச்சாரம் செய்தது காமராஜரை இந்திரா காந்தி கட்சியை விட்டு நீக்கினார்.அடுத்து 71ல் திமுக வை ஆதரித்து அது 72ல் இரண்டாக உடைந்து அதி மு க வாக ஆனது.அ தி மு க பெரியார் படத்தை பயன்படுத்துவது பெரியாரால் தான் வந்தோம் என்ற நன்றி உணர்வால்
  அப்படி தான் பிள்ளையார் சிலையை உடைத்தது தெருவுக்கு தெரு பிள்ளையார் கோயில். ராமர் படத்தை அவமதித்து இன்று வரை ராமர் கதாகாலேட்சேபம் கோவிலில் நடக்கிறது. 6% பிராமணர்களை அவமதித்து எல்லோரும் ஊரை விட்டு போய் சௌக்கியமாக இருகிறார்கள். இருக்கும் 2% பேரில் 1% நல்ல நிலையில் இருப்பவர்கள் மீதி உள்ள 1% பேரை பற்றி தான் என் கவலை. கடைசியில் திராவிட கட்சிகளை தமிழர்களின் தலையில் நிரந்தரமாக கட்டியது. வெளியூரில் இருக்கும் பிராமணர்கள் தமிழ்நாடு வரும்போது தலையில் அடித்து கொள்கிறார்கள்.
  பெரியாரால் பயன் அடைந்தது பிராமணர்களா அல்லது மற்றவர்களா ? நான் ஏன் பெரியார் பெயர் சொன்னால் கடுப்பாக போகிறேன்.அவர் இன்னும் 5-10 வருடம் இருந்து இருந்தால் மீதி உள்ள அப்பாவி பிராமணர்களுக்கும் நல்ல காலம் பிறந்து இருக்கும்

 18. //பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷ், பர்மா முஸ்லிம்களை இணைக்கும் மொகலிஸ்தான் வருகிறது://

  வரட்டும் நல்ல உதைக்க எல்லா நாடுகளுக்கும் ஒரு வாய்ப்பு எல்லா துலுக்கன்களையும் அல்லாஹ்விடமே அனுப்ப சிறந்த வாய்ப்பு..

 19. ஒரு இந்தியர் விமானத்தில் பயணம் செய்தார், அவர் அருகில் ஒரு பாகிஸ்தானி வந்து அமர்ந்தான், அவன் இந்தியனை பார்த்த உடன் இந்த இந்தியனை ஏமாற்றி எப்படியாவது பணம் பறித்து விட வேண்டும் எனத் திட்டமிட்டான்.அந்த இந்தியர் பாகிஸ்தானியைப் பார்த்தவுடன் வழக்கமாக தான் எல்லோரிடமும் முட்டாள் தனமாக நடந்து ஏமாறுவது போல ஏமாந்து விடக் கூடாது என முடிவு செய்து தூங்குவது போல நடிக்க ஆரம்பித்தார்,
  பாகிஸ்தானி: Hello இந்தியரே நாம் ஒரு போட்டி வைத்து விளையாடுவோமா?
  இந்தியர் : இல்லை நான் எந்தப் போட்டிக்கும் வரவில்லை, தூங்கப் போகிறேன்…..பாகிஸ்தானி: நான் ஒரு கேள்வி கேட்கிறேன் , நீங்கள் பதில் சொல்லி விட்டால் 500 ரூபாய், நான் உங்களுக்குத் தருவேன்,உங்களுக்குப் பதில்தெரியவில்லை என்றால் நீங்கள் எனக்கு 500 ரூபாய் தரவேண்டும்.
  இந்தியர் : இல்லை நான் எந்தப் போட்டிக்கும் வரவில்லை, தூங்கப் போகிறேன்,
  பாகிஸ்தானி:(இவனை எப்படியும் ஏமாற்றி விட வேண்டும் என முடிவுசெய்து,) சரி நான் தோற்றால் நான்500 ரூபாய் உங்களுக்குத் தருவேன் , நீங்கள் தோற்றால் நீங்கள் 5 ரூபாய் தந்தால் போதும்.இந்தியர் : சரி
  பாகிஸ்தானி:(மனதிற்குள் மகிழ்வுடன் ) நிலாவிலிருந்து பூமியின் தூரம் எவ்வளவு?இந்தியர் : தெரியவில்லை, (ஒரு ஐந்து ரூபாயை எடுத்து பாகிஸ்தானியிடம்கொடுக்கிறார்)
  ,இந்தியர் : சரி இப்போது நான் கேட்கிறேன், ஒரு விலங்கு மலையில் ஏறிச் செல்லும் போது மூன்று காலுடன் செல்லும், திரும்பி வரும்போது நான்கு காலுடன் வரும் அந்த விலங்கு எது?
  பாகிஸ்தானி:(அதிர்ச்சி அடைந்து, பலவாறு யோசிக்கிறான், அவனுக்குத் தெரியவே இல்லை ) எனக்குத் தெரியவில்லை, இந்தா 500 ரூபாய் .அதை வாங்கிப் பையில்வைத்துக் கொண்ட இந்தியர் கண்களை மூடித் தூங்க ஆரம்பிக்கிறார்,
  பாகிஸ்தானி:(குழப்பத்துடன் ) ஒரு விலங்கு மலையில் ஏறிச் செல்லும் போது மூன்று காலுடன் செல்லும், திரும்பி வரும் போது நான்கு காலுடன் வரும் அந்த விலங்கு எது? பதிலைச் சொல்.
  இந்தியர் : தெரியவில்லை, (ஒரு ஐந்து ரூபாயை எடுத்து பாகிஸ்தானியிடம்கொடுத்து விட்டுத் தூங்க ஆரம்பித்து விட்டார்)(ஒரு பிரபல அமெரிக்க செய்தித்தாள் வெளியிட்டுள்ள செய்தி : இந்தியர்களே Presence Of Mind and Sense of Humor அதிகம் உள்ளவர்கள் என்று )

 20. // இந்தியர் : தெரியவில்லை, (ஒரு ஐந்து ரூபாயை எடுத்து பாகிஸ்தானியிடம் கொடுத்து விட்டுத் தூங்க ஆரம்பித்து விட்டார்) //
  —————————–

  பாக்கிஸ்தானி: (மனதுக்குள்) ஹி..ஹி..முட்டாள் பாப்பான்… பெரிய அறிவுஜீவினு நெனச்சுக்கிட்டு கள்ள நோட்ட வாங்கி வச்சுட்டு நிம்மதியா தூங்கறான்… கீழே Made in Pakistan’னு போட்டத கூட படிக்காம… இவனுக்கு அல்வா கொடுத்து இன்னொரு பாக்கிஸ்தான புடுங்க வேண்டியதுதான்…

 21. /./பாக்கிஸ்தானி: (மனதுக்குள்) ஹி..ஹி..முட்டாள் பாப்பான்… பெரிய அறிவுஜீவினு நெனச்சுக்கிட்டு கள்ள நோட்ட வாங்கி வச்சுட்டு நிம்மதியா தூங்கறான்… கீழே Made in Pakistan’னு போட்டத கூட படிக்காம… இவனுக்கு அல்வா கொடுத்து இன்னொரு பாக்கிஸ்தான புடுங்க வேண்டியதுதான்…//
  கெக்க பக்க இது ஒன்னும் இந்தியன் அடிக்கிற ஜோக் இல்ல அமெரிக்கன் அடிச்சது

 22. // கெக்க பக்க இது ஒன்னும் இந்தியன் அடிக்கிற ஜோக் இல்ல அமெரிக்கன் அடிச்சது //
  ————————————-

  அதான பாத்தேன்… அமெரிக்கனுக்கு மூள அவ்வளவுதான். ஆப்கானில் பாக்கிஸ்தானியிடம் மாட்டிக்கொண்டு இன்றைக்கும் பில்லியன் கணக்கில் பாக்கிஸ்தானிக்கு கப்பம் கட்டும் முட்டாள் அவன்.

  பொதுவாக இந்தியனும் பாக்கிஸ்தானியும் வெளிநாடுகளில் சந்தித்தால் “துஷ்டன கண்டா தூர ஓதுங்கு” என மரியாதையுடன் விலகி சென்றுவிடுவர். ஏர்லைன்ஸ் கூட பொதுவாக இந்தியனையும் பாக்கிஸ்தானியையும் பக்கத்தில் உட்கார விடுவதில்லை.. இவர்கள் பிறவி பகைவர்கள் என்பது உலகத்துக்கே தெரியும்.

 23. //அதான பாத்தேன்… அமெரிக்கனுக்கு மூள அவ்வளவுதான். ஆப்கானில் பாக்கிஸ்தானியிடம் மாட்டிக்கொண்டு இன்றைக்கும் பில்லியன் கணக்கில் பாக்கிஸ்தானிக்கு கப்பம் கட்டும் முட்டாள் அவன்.

  பொதுவாக இந்தியனும் பாக்கிஸ்தானியும் வெளிநாடுகளில் சந்தித்தால் “துஷ்டன கண்டா தூர ஓதுங்கு” என மரியாதையுடன் விலகி சென்றுவிடுவர். ஏர்லைன்ஸ் கூட பொதுவாக இந்தியனையும் பாக்கிஸ்தானியையும் பக்கத்தில் உட்கார விடுவதில்லை.. இவர்கள் பிறவி பகைவர்கள் என்பது உலகத்துக்கே தெரியும்.//

  எப்படியாவது அமெரிக்கன் இஸ்லாமிய தீய சக்திகளை ஒழிக்க பார்கிறான் பாகிஸ்தான் அவனுக்கு பேஸ் கொடுத்து விட்டு
  முழிக்கிறது. தீவிரவாதத்தை ஒழிக்க பாக்குக்கு உதவுகிறோம் என்று அமெரிக்கனே பாக்கை ஏமாற்றுகின்றான்

 24. அரசியலில் பெரியார் ஒரு தரித்திரம் பிடித்த கேசு. வைகோ போல
  1967ல் அது காங்கிரசை தீவிரமாக ஆதரித்து இன்று வரை ஆட்சியை பிடிக்க முடியவில்லை. காமராஜை ஆதரித்து பிரச்சாரம் செய்தது காமராஜரை இந்திரா காந்தி கட்சியை விட்டு நீக்கினார்.அடுத்து 71ல் திமுக வை ஆதரித்து அது 72ல் இரண்டாக உடைந்து அதி மு க வாக ஆனது.அ தி மு க பெரியார் படத்தை பயன்படுத்துவது பெரியாரால் தான் வந்தோம் என்ற நன்றி உணர்வால்
  அப்படி தான் பிள்ளையார் சிலையை உடைத்தது தெருவுக்கு தெரு பிள்ளையார் கோயில். ராமர் படத்தை அவமதித்து இன்று வரை ராமர் கதாகாலேட்சேபம் கோவிலில் நடக்கிறது. 6% பிராமணர்களை அவமதித்து எல்லோரும் ஊரை விட்டு போய் சௌக்கியமாக இருகிறார்கள். இருக்கும் 2% பேரில் 1% நல்ல நிலையில் இருப்பவர்கள் மீதி உள்ள 1% பேரை பற்றி தான் என் கவலை. கடைசியில் திராவிட கட்சிகளை தமிழர்களின் தலையில் நிரந்தரமாக கட்டியது. வெளியூரில் இருக்கும் பிராமணர்கள் தமிழ்நாடு வரும்போது தலையில் அடித்து கொள்கிறார்கள்.
  பெரியாரால் பயன் அடைந்தது பிராமணர்களா அல்லது மற்றவர்களா ? நான் ஏன் பெரியார் பெயர் சொன்னால் கடுப்பாக போகிறேன்.அவர் இன்னும் 5-10 வருடம் இருந்து இருந்தால் மீதி உள்ள அப்பாவி பிராமணர்களுக்கும் நல்ல காலம் பிறந்து இருக்கும்

 25. http://www.merinews.com/upload/thumbimage/1418886970606.jpg

  பாக்கிஸ்தானில் கிட்டத்தட்ட ஒரு கோடி ஹிந்துக்களும் ஒரு கோடி சீக்கியரும் வாழ்கின்றனர். சீக்கியர் அனைவரும் நல்லபடியாக வசதியுடன் இருக்கின்றனர். சீக்கியக்கு தனி மினிஸ்டரும் உண்டு. ஆர்மியிலும் பாக்கிஸ்தானி சீக்கியர் வேலை செய்கின்றனர்.

  ஆனால் ஹிந்துக்கள் மிகவும் பிற்படுத்தப்பட்டு அடிமைகள் போல் வாழ்கிறார்கள். பாக்கிஸ்தானிலிருந்து தப்பி குஜராத்தில் அடைக்கலம் வாங்கி ஆயிரக்கணக்கான பாக்கிஸ்தானி ஹிந்துக்கள் அகதிகள் கேம்பில் வாழ்கின்றனர். 10 வருடங்களுக்கு மேல் ஆகியும் இவர்களுக்கு இன்று வரை மோடி அரசாங்கம் பாஸ்போர்ட் தரவில்லை. கொண்டு வந்த பணத்தையெல்லாம் இழந்து, இன்று நைட் கிளப்பில் டான்ஸ்ர்களாக ஹிந்து பாக்கிஸ்தானி பெண்கள் வாழ்கின்றனர். போலீஸ்காரன் இவர்களை மிரட்டி செக்ஸ் அடிமையாக்கிவிட்டான்.

  அவர்கள் சொல்வது “குறைந்த பட்சம் பாக்கிஸ்தானில் மானம் மரியாதையுடன் நல்லபடியாக சாப்பிட்டு வாழ்ந்தோம். பாக்கிஸ்தான் அரசாங்கம் உதவினால், நாங்கள் திரும்பி செல்ல தயார்”.

 26. //பாக்கிஸ்தானில் கிட்டத்தட்ட ஒரு கோடி ஹிந்துக்களும் ஒரு கோடி சீக்கியரும் வாழ்கின்றனர். சீக்கியர் அனைவரும் நல்லபடியாக வசதியுடன் இருக்கின்றனர். சீக்கியக்கு தனி மினிஸ்டரும் உண்டு. ஆர்மியிலும் பாக்கிஸ்தானி சீக்கியர் வேலை செய்கின்றனர்.

  ஆனால் ஹிந்துக்கள் மிகவும் பிற்படுத்தப்பட்டு அடிமைகள் போல் வாழ்கிறார்கள். பாக்கிஸ்தானிலிருந்து தப்பி குஜராத்தில் அடைக்கலம் வாங்கி ஆயிரக்கணக்கான பாக்கிஸ்தானி ஹிந்துக்கள் அகதிகள் கேம்பில் வாழ்கின்றனர். 10 வருடங்களுக்கு மேல் ஆகியும் இவர்களுக்கு இன்று வரை மோடி அரசாங்கம் பாஸ்போர்ட் தரவில்லை. கொண்டு வந்த பணத்தையெல்லாம் இழந்து, இன்று நைட் கிளப்பில் டான்ஸ்ர்களாக ஹிந்து பாக்கிஸ்தானி பெண்கள் வாழ்கின்றனர். போலீஸ்காரன் இவர்களை மிரட்டி செக்ஸ் அடிமையாக்கிவிட்டான்.

  அவர்கள் சொல்வது “குறைந்த பட்சம் பாக்கிஸ்தானில் மானம் மரியாதையுடன் நல்லபடியாக சாப்பிட்டு வாழ்ந்தோம். பாக்கிஸ்தான் அரசாங்கம் உதவினால், நாங்கள் திரும்பி செல்ல தயார்”./

  எல்லாம் பொய் தலைகீழாக சொல்கிறாய் .பெரியாரிச்டுகளிடம் உண்மையா எதிர்பார்க்க முடியும் பெரியாரே fraud

 27. https://www.youtube.com/watch?v=R978eoVnSYI&index=4&list=PL_qMXjf3c1_NNLjR-JekyeFgmEPeWwm9W

  /// எல்லாம் பொய் தலைகீழாக சொல்கிறாய் .பெரியாரிச்டுகளிடம் உண்மையா எதிர்பார்க்க முடியும் பெரியாரே fraud ///
  —————————

  பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவை உதைக்க தயாராகிறது காலிஸ்தான் 2020. ஒரு காரியம் செய்… “எல்லாமே பொய் பொய் பொய், பாரத்மாதா கீ ஜே”னு மூனு தடவ கத்திட்டு கண்ண இறுக்க மூடிட்டு தூங்கிடு. 2020ல் எழுந்து பார். பாப்பான் ப்ரணாப் முகர்ஜி, அழகர் கோயில் வாசலில் உஞ்சவிருத்தி செஞ்சுக்கிட்டு இருப்பான்…

 28. //பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவை உதைக்க தயாராகிறது காலிஸ்தான் 2020. //
  இது சம்பந்தமா 5 வருடம் முன்பே அரசு கண்காணிக்க துவங்கி விட்டது தேவை என்றால் ராணுவத்தை அனுப்பி இன்னொரு
  ஆபரேஷன் செய்யவும் மோடி தயங்க மாட்டார். இந்தியாவின் சிறந்த பிரதமரான நரசிம்மா ராவ் காலிஸ்தானை ஒன்றும்
  இல்லாமல் ஆக்கவில்லையா? அங்கும் வைகோ சீமான் நெடுமாறன் மாதிரி உண்டு என்ன அவர்கள் துப்பாக்கி வைத்து இருப்பார்கள் அடக்கி விடலாம்

 29. http://tamil.oneindia.com/news/tamilnadu/officers-who-bent-down-infront-jayalalitha-should-thrown-away-says-kanagaraj-254261.html#slidemore-slideshow-1
  காலில் விழுவதால் ஒன்றும் தவறு இல்லை அவர்களுக்கு ஏதாவது தேவை இருக்கும். பெரியார் மாநிலம் இப்படி தான்
  இருக்க வேண்டும்

 30. // இது சம்பந்தமா 5 வருடம் முன்பே அரசு கண்காணிக்க துவங்கி விட்டது தேவை என்றால் ராணுவத்தை அனுப்பி இன்னொரு ஆபரேஷன் செய்யவும் மோடி தயங்க மாட்டார்.//
  —————————————

  வெரிகுட். அதுதான் எங்களுக்கு வேணும். பாப்பாத்தி இந்திராகாந்தியும் பாப்பான் ராஜீவ்காந்தியும் மோடியை வரவேற்க ஆவலோடு காத்திருக்கின்றனர்.

  உன்னுடைய இந்திய அரசியல் மற்றும் சரித்திர ஞானம் என்னை பிரமிக்க வைக்கிறது.

 31. சோவியத் போல் இந்தியா சிதறும் தருணம் நெருங்கிவிட்டது:

  தென்னிந்தியாவின் ஜனத்தொகை 25 கோடி. வட இந்தியாவின் ஜனத்தொகை 100+ கோடி. தென்னிந்தியாவில் அனைத்து ஆறுகளும் வளங்களும் உள்ளன. முக்கடல் தென்னிந்தியாவில் உள்ளது. வட இந்தியாவிலிருந்து ஒரு சிறு துரும்பு கூட தென்னிந்தியாவுக்கு தேவையில்லை.

  காலிஸ்தான், காஷ்மீர், நக்ஸலைட், வடகிழக்கு ஜீஸஸ்தான், சைனா, பாக்கிஸ்தான் ஆகிய அனைத்து பிரச்னைகளும் வடக்கில் உள்ளது. தெற்கில் அமைதி தவழ்கிறது. வெறும் பாஸ்போர்ட் தருவதற்கு டெல்லிக்காரன் தேவையா?.

  2020ல் தென்னிந்தியா தனி நாடாவதை எந்த கொம்பனாலும் தடுக்கமுடியாது, இன்ஷா அல்லாஹ்.

  இந்தியா சிதறிவிடுமென்பது காங்கிரஸ்காரனுக்கு நன்றாகத் தெரியும். ஆகையால்தான், நைசாக பாஜகவிடம் ஆட்சியை கொடுத்துவிட்டு கையை கழுவிவிட்டான். அஸ்ஸாம் தேர்தலில் சோனியா சுண்டுவிரலைக்கூட அசைக்கவில்லை. அஸ்ஸாம் ஒரு கொதிக்கும் அக்னிக்குண்டமென்பது சோனியாவுக்கு நன்றாகத்தெரியும். ஆகையால், மோடியை உள்ளே தள்ளிவிட்டு அழகாக கையை கழுவிவிட்டார்.

  போப்பாண்டவரின் கட்டளைக்காக சோனியா காத்திருக்கிறார். கட்டளை வந்ததும் வடகிழக்கு இந்தியா ஜீஸஸ்தானாக ஞானஸ்நானம் செய்யப்படும். சோனியாவின் குடும்பம் ஜீஸஸ்தானை ஆட்சி செய்யும்.

  எரிகிற வீட்டில் பிடுங்கின வரை ஆதாயமென அவனவன் சுருட்டுவதை பார்த்தால், நோய்வாய்ப்பட்டு சுருண்டு படுத்திருக்கும் பாரத்மாதாவின் இறுதி யாத்திரை நெருங்கி விட்டதென்பதில் சந்தேகமில்லை.

 32. //உன்னுடைய இந்திய அரசியல் மற்றும் சரித்திர ஞானம் என்னை பிரமிக்க வைக்கிறது.//
  எனக்கு அரசியல் அறிவு குறைவாகவே இருந்து விட்டு போகட்டும் உனக்கு ரொம்ப ஜாஸ்தி அப்படின்னு உனக்கு நினைப்பு

 33. //இந்தியா சிதறிவிடுமென்பது காங்கிரஸ்காரனுக்கு நன்றாகத் தெரியும். ஆகையால்தான், நைசாக பாஜகவிடம் ஆட்சியை கொடுத்துவிட்டு கையை கழுவிவிட்டான். அஸ்ஸாம் தேர்தலில் சோனியா சுண்டுவிரலைக்கூட அசைக்கவில்லை. அஸ்ஸாம் ஒரு கொதிக்கும் அக்னிக்குண்டமென்பது சோனியாவுக்கு நன்றாகத்தெரியும். ஆகையால், மோடியை உள்ளே தள்ளிவிட்டு அழகாக கையை கழுவிவிட்டார்.//

  400 வருடத்திற்கு மேல் துலுகன்கள் ஆட்சி செய்தும் முழு இந்தியாவை இஸ்லாமிச்தான் ஆக்க முடியவில்லை
  200 வருடங்களுக்கும் மேல் கிருத்துவ வெள்ளைக்காரன் ஆட்சி செய்தும் அவன் ஆசை நிறைவேறவில்லை. உன் ஆசை நிராசை தான். ஹிந்து மதத்திற்கு ஜாதி ஒரு பலவீனம் போல் அதுவே பலமாகவும் அமைகிறது. ஹிந்து மதம் (பல பிரிவு இருப்பதால் ஒன்றை மற்றவர் ஏற்க அவசியம் இல்லை) ஹிந்து மதத்திற்கு ஆபத்து
  என்றால் யாருக்கும் பிரச்சனை இல்லை வன்னியன் தேவன் என்றால் அரிவாள் அல்லது துப்பாக்கி வெடிகுண்டு. எடுப்பார்கள். மற்ற மதம் குழுவை சண்டை போட்டு எல்லாம் மடியும் உதாரணம் இஸ்லாம். நீங்கள் எல்லாம்எ
  ஒன்றை சேருவீர்கள் ஒன்றாய் மடிவீர்கள். உங்கள் மதத்திற்கு எவ்வளவு வேகமாய் ஆட்கள் சேரும் நேரத்தில் ஒருபக்கம் வேகமாய் மடிகிறார்கள். தலிபான் ISIS
  இஸ்லாமிய தீவிரவாதிகள் கைங்கர்யம்.1947 பிறகு தான் ஹிந்துஸ்தானம் என்று வந்தது அதற்கு முன் எது ஹிந்து நாடு MARATHA ,ராஜ்புட், மேவார் ,சோழன் பாண்டியன் சாளுக்கியம் விஜயநகர் என்று பிரிந்து இருந்தால் ஒரே கலாச்சாரம். ஆனாலும் பல பல நாடுகள். அதனால் இஸ்லாம் அர்யவர்த்த போயிற்று
  அர்யவர்த்த ஒன்றிணைந்த பாரதத்தின் பகுதியை இல்லை. இன்னும் சொல்லப்போனால் ஒன்றிணைந்தது பின்னால் தான்
  400 வருடம் ஆட்சி செய்தும் உங்களால் ஒன்றும் புடுங்க முடியவில்லை.

  நடக்கவே வாய்ப்பு இல்லை என்றாலும் உன் திருப்திக்காக தென் இந்தியா தனி நாடாக எப்படி சாத்தியம் யார் பிரதமர் தமிழனா தெலுங்கான
  அல்லது வேறு யார். அப்போதும் வன்னியனும் தேவர்களும் தலித்துகளை உதைப்பார்கள். துலுக்கனுக்கு மற்ற ஹிந்துக்கள் வீடு கொடுக்க மாட்டார்கள்
  தீவிரவாதியோ என்று சந்தேகிப்பார்கள் .காவிரி கர்நாடகாவில் ஆந்திராவில் கிருஷ்ணா கேரளாவிலும் நல்ல மழை தண்ணி கஷ்டம் கிடையாதுஅப்போதும் தமிழனுக்கு தான் கஷ்டம்
  இப்போதாவது நியாயம் கிடைக்கிறதோ இல்லையோ உச்ச நீதிமன்றம் என்று ஒரு நம்பிக்கை இருக்கிறது தனி திராவிடம் (தென்னாடு) ஆப்பு தான்
  தமிழ்நாட்டுக்கு, கன்னடியன் பிரதமர் ஆவான் தெலுங்கன் நிதி அமைச்சர் எல்லா பெரிய பதவியும் மற்றவர்களுக்கு கிடைக்கும் தமிழனுக்கு
  அய்யா பிஸ்கோத்து தான்

 34. // நடக்கவே வாய்ப்பு இல்லை என்றாலும் உன் திருப்திக்காக தென் இந்தியா தனி நாடாக எப்படி சாத்தியம் //
  ———————–

  100+ கோடி மக்கள் வாழும் வட இந்தியா கொந்தளிக்கிறது. மனிதன் வாழமுடியாத சூழ்நிலை அங்கே உருவாகிறது. இது தவிர தண்ணீர் பிரச்னை, இடப்பற்றாக்குறை என per capita resource சுருங்குகிறது. மனித சரித்திரம் கண்டிராத மிகப்பெரிய உள்நாட்டுக்கலவரம் வட இந்தியாவை எதிர்நோகுகிறது. வேலையில்லை, உணவில்லை, தண்ணியில்லை என்றால், பாப்பாத்தி பாரத்மாதாவே சவூதி ஷேக்கிடம் ஓடிப்போய்விடுவாள்.

  இதன் விளைவுதான், அண்ணன் எப்போ சாவான் திண்ணை எப்போ காலியாகுமென காலிஸ்தான், காஷ்மீர், நக்ஸலைட், அஸ்ஸாம், மணிப்பூர், நாகலாந்து போன்ற 15க்கு மேலான விடுதலை இயக்கங்கள் காத்திருக்கின்றன.

  காலிஸ்தான் போனால், காஷ்மீர் போகும். முஸ்லிம் மெஜாரிட்டி அஸ்ஸாம், மேற்கு வங்காளம், பங்களாதேஷ் தனி நாடாக இணைந்துவிடும், நாகலாந்து, மணிப்பூர், மிசோராம், சிக்கிம், மேகாலயா, திரிபுரா ஆகிய 6 வடகிழக்கு மாநிலங்களில் 95 சதவீதத்துக்கு மேலான மக்கள் கிருத்துவர். அது ஜீஸஸ்தானாகிவிடும். மீதமிருக்கும் வட இந்தியாவில் மெஜாரிட்டி முஸ்லிம்கள். அது மொகலிஸ்தானாகிவிடும்.

  வட இந்தியா உடைந்தால், தென்னிந்தியா காற்றிலே தொங்குமா?. அது தானாக தனி நாடாகிவிடும். 2020 வரை பொறுத்திருந்து பார்.

 35. // துலுக்கனுக்கு மற்ற ஹிந்துக்கள் வீடு கொடுக்க மாட்டார்கள் //
  ————————————-

  முஸ்லிம் ஆர்மி ஆபிசருக்கு வீடு மறுப்பு:

  Zaidi’s Twitter profile says she is a writer and a “proud Indian faujan”. Despite her Army , and therefore, impeccable national credentials, her househunting problems have not ceased for all the hubbub on Twitter. Zaidi first made news on May 19 when she wrote,”We have been looking for a house in Delhi, owners refuse when they come to know our religion, on our face.” She added, “My husband is an army officer but that doesn’t matter! Our namereligion is the deciding factor,” she posted.
  —————————-

  ஹிந்துக்கள் முஸ்லிம்களுக்கு வீடு வேலை எதுவும் தரக்கூடாது. ஒவ்வொரு ஹிந்து கடை, ஹோட்டல், கல்லூரி என அனைத்திலும் “முஸ்லிம்களுக்கும் நாய்களுக்கும் அனுமதியில்லை” என வெளிப்படையாக போர்டு தொங்க விடவேண்டும்.

  பாக்கிஸ்தான் பிரிவினைக்கு முன்பு, ரெயில்வே ப்ளாட்பாரங்களில் “ஹிந்து குடிநீர், முஸ்லிம் குடிநீர்” என தனித்தனி பானைகள் வைக்கப்ப்ட்டிருந்தன. அந்த நிலை மீண்டும் வரவேண்டும். அப்பொழுதுதான் இன்னொரு பாக்கிஸ்தானை கூடிய விரைவில் உருவாக்கமுடியும், இன்ஷா அல்லாஹ்.

  பாக்கிஸ்தான் ஜிந்தாபாத். பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதா முர்தாபாத்.

 36. ஹிந்துக்கள் முஸ்லிம்களுக்கு வீடு வேலை எதுவும் தரக்கூடாது. ஒவ்வொரு ஹிந்து கடை, ஹோட்டல், கல்லூரி என அனைத்திலும் “முஸ்லிம்களுக்கும் நாய்களுக்கும் அனுமதியில்லை” என வெளிப்படையாக போர்டு தொங்க விடவேண்டும்.//

  நீங்கள் தீவிரவாதத்தை நிறுத்தினால் போர்டு தொங்க விட வேண்டிய அவசியம் இருக்காது.எத்தனை அப்பாவிகள் சாகிறார்கள் உங்கள் மதத்தில் தான் இவ்வளவு துவேஷம் மற்ற மதங்கள் மனிதர்களுக்கு எதிராக

 37. //பாக்கிஸ்தான் பிரிவினைக்கு முன்பு, ரெயில்வே ப்ளாட்பாரங்களில் “ஹிந்து குடிநீர், முஸ்லிம் குடிநீர்” என தனித்தனி பானைகள் வைக்கப்ப்ட்டிருந்தன. அந்த நிலை மீண்டும் வரவேண்டும். அப்பொழுதுதான் இன்னொரு பாக்கிஸ்தானை கூடிய விரைவில் உருவாக்கமுடியும்,//

  ஏற்கனவே உருவாக்கிய பாகிஸ்தானே உருப்படியாக இல்லை நீங்கள் ஆயிரம் பாகிஸ்தான் உருவாகினாலும் உங்களால் நிம்மதியாக
  வாழ முடியாது. உங்கள் மதம் அப்படி. பாகிஸ்தானில் 95% இஸ்லாமியர்கள். நாடே இஸ்லாமிய நாடு தான் ஆனாலும் முன்னேறவில்லையே
  மற்ற மதத்தார் மீது பழி போட முடியாது. அங்கு பிராமணர்கள் கூட உங்களுக்கு பயந்து தான் வாழ முடியும். அந்த நாடு முன்னேறாமல் போனதற்கு
  பார்பனர்கள் என்று சொல்ல முடியாது. உங்கள் மதம் உங்களை முட்டாளை வைத்து இருக்கிறது.

 38. // நீங்கள் தீவிரவாதத்தை நிறுத்தினால் போர்டு தொங்க விட வேண்டிய அவசியம் இருக்காது.//
  ——————————–

  பார்ப்பனீயத்தை ஒழிக்க வந்த சூப்பர்பவர் இஸ்லாம்:

  முதலில் ஒரு விஷயத்தை நன்றாக புரிந்து கொள்.

  “காபிர் மீது ஜிஹாத் செய்” என திருக்குரான் தெள்ளத்தெளிவாக சொல்கிறது. ஆனால் “துலுக்கன் மீது தருமயுத்தம் செய்” என கீதையோ, பார்ப்பனீய வேதங்களோ புராணங்களோ ஒரு இடத்தில் கூட சொல்லவில்லை.

  “சிலைகளை வணங்காதே, சிலைவணக்கத்தை ஒழி” என திருக்குரான் சொல்கிறது. ஆனால் “அல்லாஹ்வை வணங்காதே” என கீதையோ, பார்ப்பனீய வேதங்களோ புராணங்களோ ஒரு இடத்தில் கூட சொல்லவில்லை.

  உலகிலேயே பெரிய செக்யூலர்வாதி பாப்பான் அபுஜஹல்தான். “நீங்கள் ஆறு மாதம் காபாவில் அல்லாஹ்வை வணங்கிக்கொள்ளுங்கள், ஆறு மாதம் நாங்கள் எங்களுடைய 360 சிலைகளை வணங்கிக் கொள்கிறோம். உங்களை அரேபியாவின் அரசனாக்குகிறோம். பொன்னும் பொருளும் உங்களுடைய காலடியில் வந்து கொட்டுகிறோம்” என காபிர்-முஸ்லிம் நல்லிணக்க சித்தாந்தத்தை பாப்பான் அபுஜஹல் பெருமானாரின் முன் வைத்தான். “ஒரு கையில் சூரியனையும் மறு கையில் சந்திரனையும் நீ தந்தாலும் அல்லாஹ்வின் கட்டளையை நான் நிறைவேற்றாமல் போகமாட்டேன்” என அறிவித்து, காபாவிலிருந்த 360 சிலைகளை உடைத்து நொறுக்கி அரேபியாவிலிருந்து பார்ப்பனியத்தை வேரறுத்தார் பெருமானார்.

  முஸ்லிம்கள் இருக்கும் வரை பாப்பானால் நிம்மதியாக வாழவே முடியாது. ஏனென்றால், திருக்குரான் வந்ததே ஹிந்து மதத்தை அழிக்க, பார்ப்பனீயத்தை ஒழிக்க.

  ஹிந்துக்களையும் முஸ்லிம்களையும் பிளவு படுத்தி, பாக்கிஸ்தான் எனும் நாடு உருவானதற்கு காரணம் திருக்குரான்.

  பாரத்மாதா மீது ஜிஹாத் நடப்பதற்கு காரணம் திருக்குரான்.

  ஹிந்து ராஷ்டிரத்தை பாப்பான் இன்று வரை உருவாக்க முடியாமல் போனதற்கு காரணம் திருக்குரான்.

  பாப்பானின் ஆர்யவர்த்தா பாக்கிஸ்தானாக மாறியதற்கு காரணம் திருக்குரான்.

  இன்று காஷ்மீரில் வாழும் ப்ராஹ்மின் பண்டிதர்களின் வம்சாவழியில் வந்த 2 கோடி முஸ்லிம்கள் பசு மாட்டுக்கறி சாப்பிட்டு பாப்பான் மீது ஜிஹாத் செய்வதற்கு காரணம் திருக்குரான்.

  அதாவது “உன்னை வைத்தே உன்னை உதைப்பேன். இஸ்லாமிய தேசங்களை உருவாக்குவேன்” என்பதுதான் திருக்குரான் போதிக்கும் ஜிஹாத் தருமம்.

  ஜின்னா மட்டும் பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கியிராவிட்டால், இந்நேரம் “இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷில்” வாழும் 80 கோடி முசல்மான்கள் பாப்பானுக்கு சுன்னத் செய்து பாரத்மாதாவை மும்தாஜ் பேகமாக்கி, புர்கா போட்டு ஹஜ்ஜுக்கு அனுப்பியிருப்பர். நல்ல வேளை, பாப்பானும் பாரத்மாதாவும் பிழைத்தனர்.
  —————————

  ஆகையால்தான் சொல்கிறேன்: “ஹிந்து ராஷ்டிரத்தில் ஹிந்துக்கள் வாழட்டும், முஸ்லிம் தேசத்தில் முஸ்லிம்கள் வாழட்டும்”. 1947 போல் சில லட்சம் பேர் சாவார்கள். ரத்த ஆறு ஓடும். ரொம்ப போனால், அணுகுண்டு வெடித்து இந்தியாவும் பாக்கிஸ்தானும் பஸ்பமாகிவிடும். ஆனால் ஜிஹாத் தியாகிகளுக்காக சுவர்க்கத்தில் 72 அழகிய ப்ராஹ்மண கந்தர்வ கன்னிகள் வழி மேல் விழி வைத்து காத்திருக்கின்றனர்.

  காபிர் பாப்பான்களுக்கு நரகத்தில் மாட்டு மூத்திரம்தான் கிடைக்கும். ப்ருந்தாவனத்தில் நாங்கள் 72 ப்ராஹ்மண கந்தர்வ கன்னிகளுடன் ஆலிங்கனம் செய்வதைப் பார்த்து “கோ-விந்தா கோ-விந்தா” என ரெண்டு காதையும் பிடித்துக்கொண்டு தோப்புக்கரணம் போடுவேள். பிரச்னையென்ன?.

 39. //ஆனால் ஜிஹாத் தியாகிகளுக்காக சுவர்க்கத்தில் 72 அழகிய ப்ராஹ்மண கந்தர்வ கன்னிகள் வழி மேல் விழி வைத்து காத்திருக்கின்றனர்.//

  ஐயோ பாவம் 72 கன்னிகள் கிடைக்கும் காபிர்களை மனிதவெடிகுண்டை இடுப்பில் கட்டி வைத்து அவர்களை கொன்ற பின் ஆண்குறியும்
  சின்னாபின்னா வாகிவிடும். கடவுள் சொல்வார் உன் முட்டாள் முஹம்மதை நம்பினாய் சரி உன் நம்பிக்கை படி 72 கன்னிகளை கொடுத்து விட்டேன்
  வேண்டுமானால் புணர்த்து கொள் என்பான். மெயின் item இல்லாமல் என்ன சந்தோசம் இருக்க போகிறது

 40. An 18-year-old suicide bomber blew himself up and appeared before Allah.
  He said, “Oh, Allah, I did your bidding, but I have a request. Since I’m only 18 and spent all my time in terrorist training school, I never was with a woman. So, instead of 72 virgins, who also won’t know what to do sexually, can I have 72 prostitutes?”
  Allah regarded him for a moment, then replied,
  “Actually, 72 virgins are here in heaven because bastards like you murdered them before they could experience the pleasure of sex. So you’re here to service them. Since they’re virgins, they’re quite sexually ravenous; and, frankly, you’ll be on constant, exhausting duty.”
  The bomber responded, “Well, I guess I can live with that. How hard can it be to keep 72 women satisfied for all eternity?”
  And Allah replied, “Who said they were women?”

 41. தலைகள் உருளாமல் புதிய தேசங்கள் பிறந்ததில்லை என மனித சரித்திரம் பறைசாற்றுகிறது. பத்ருப்போரில் “இஸ்லாம் இத்துடன் முடிந்தது.. ஹஹ்ஹஹ்ஹா” என கொக்கரித்த பாப்பான் அபுஜஹலின் தலை உருண்டது. முதல் இஸ்லாமிய தேசம் பிறந்தது. 1947ல் சில லட்சம் தலைகள் உருண்டன. பாப்பாத்தி பாரத்மாதா மண்டியிட்டாள். இஸ்லாமிய சூப்பர் பவர் பாக்கிஸ்தான் பிறந்தது.

  1984ல் பாப்பாத்தி இந்திராகந்தியின் தலை உருண்டது. காலிஸ்தான் கருவுற்றது. பிரசவத்துக்கு காத்திருக்கிறது. 1991ல் பாப்பான் ராஜீவ்காந்தியின் தலை உருண்டது. தந்தை பெரியார் கனவு கண்ட திராவிட நாடு எனும் தென்னிந்திய தேசத்தின் வித்து தூவப்பட்டது. அறுவடை நாள் நெருங்கிவிட்டது.

  ஆம்.. அடுத்த பாக்கிஸ்தானை உருவாக்குவது மிக எளிது. ஆயிரக்கணக்கான முஸ்லிம்களை வெட்டிக்கொன்ற தேவடியாமவன் மோடியின் தலை உருண்டால், காஷ்மீர், காலிஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், திராவிட நாடு ஆகிய நாடுகள் அடுத்த நிமிடமே பிறந்துவிடும்.

  40 கோடி இந்திய முஸ்லிம்கள் பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவை மீண்டும் உதைக்கும் நாள் நெருங்கிவிட்டது. ரத்த ஆறு ஓடும். அணுகுண்டு கூட வெடிக்கும். “ஆறிலும் சாவு நூறிலும் சாவு. தலைக்கு மேல் வெள்ளம், இனி ஜான் போனாலென்ன முழம் போனாலென்ன” எனும் முடிவுக்கு 40 கோடி முஸ்லிம்கள் வந்துவிட்டனர்.
  ————————————

  “பாரத்மாதாவுக்கு தலைவணங்காத துலுக்கன் தேசத்துரோகி… துலுக்கனுக்கு வீடு கிடையாது…. ஓட்றா பாக்கிஸ்தானுக்கு” என நீ சொல்வதற்கும், “பாப்பாரத் தேவடியாமுண்டை பாரத்மாதா ஒழிக… பாக்கிஸ்தான் ஜிந்தாபாத்… ” என நான் சொல்வதற்கும் அர்த்தம் ஒன்றே. நீ வெளியேறு என்கிறாய், நான் எனது பங்கை எடுத்துக்கொண்டு வெளியேற தயாராகிறேன்.

  எந்த ஜென்மத்திலும், கோமாதா மூத்திரம் குடித்து கோமாதாவை தெய்வமாக வணங்கும் பாப்பானும் கோமாதாவை அறுத்து பிரியாணி சாப்பிடும் முசல்மானும் சேர்ந்து வாழவே முடியாது. ஹிந்து மதத்தை ஒழிக்கும் வரை, மீண்டும் மீண்டும் 1947 நடக்கும். புதிய பாக்கிஸ்தான்கள் பிறக்கும். நல்ல பாப்பானை முஸ்லிமாக்கி மாட்டுக்கறி கொடுத்து ஹிந்துத்வா பாப்பானை உதைப்போம்.

  உனக்கு உன் வழி, எனக்கு என் வழி.

  ஓ பார்ப்பனா !!. உன்னால் என்ன புடுங்கமுடியும்?.

 42. “பாரத்மாதாவுக்கு தலைவணங்காத துலுக்கன் தேசத்துரோகி// ஆமாம்
  … துலுக்கனுக்கு வீடு கிடையாது…. ஓட்றா பாக்கிஸ்தானுக்கு” என நீ சொல்வதற்கும், “பாப்பாரத் தேவடியாமுண்டை பாரத்மாதா ஒழிக… பாக்கிஸ்தான் ஜிந்தாபாத்… ” என நான் சொல்வதற்கும் அர்த்தம் ஒன்றே. நீ வெளியேறு என்கிறாய், நான் எனது பங்கை எடுத்துக்கொண்டு வெளியேற தயாராகிறேன்.//
  ஆமாம் பங்கெல்லாம் தரமுடியாது அனாதை நாயாக பாகிஸ்தானுக்கு ஓடு

  //தந்தை பெரியார் கனவு கண்ட திராவிட நாடு எனும் தென்னிந்திய தேசத்தின் வித்து தூவப்பட்டது. அறுவடை நாள் நெருங்கிவிட்டது.//கிழிப்பீர்கள் புரட்சி தலைவி தான் பிரதமரோ

  //ஆயிரக்கணக்கான முஸ்லிம்களை வெட்டிக்கொன்ற//
  மோடி அல்ல என்று தீர்ப்பு வந்து விட்டது. இருந்தாலும் துலக்க தேவிடியா மகன்களை குஜராத்தில் கொன்றவர்களை பாராட்டுகிறேன் தேச துரோகிகளை
  கொல்லாமல் கொஞ்சவா முடியும்

  //ஆம்.. அடுத்த பாக்கிஸ்தானை உருவாக்குவது மிக எளிது. //
  இருக்கிற பாகிஸ்தானை காப்பாற்ற வக்கில்லை

  //காலிஸ்தான் கருவுற்றது. பிரசவத்துக்கு காத்திருக்கிறது. //
  அங்கேயும் சீமான் வைகோ நெடுமாறன் மாதிரி இன உணர்வு கூமாங்குகள் உண்டு. KAALISTHANI பலத்தை 99% நரசிம்மாராவ் காலத்திலயே
  அடக்கப்பட்டு விட்டது இப்போது துளிர்த்தாலும் கருவிலயே அடக்கிவிடுவோம்

 43. //40 கோடி இந்திய முஸ்லிம்கள் பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவை மீண்டும் உதைக்கும் நாள் நெருங்கிவிட்டது. ரத்த ஆறு ஓடும். அணுகுண்டு கூட வெடிக்கும். “ஆறிலும் சாவு நூறிலும் சாவு. தலைக்கு மேல் வெள்ளம், இனி ஜான் போனாலென்ன முழம் போனாலென்ன” எனும் முடிவுக்கு 40 கோடி முஸ்லிம்கள் வந்துவிட்டன//

  எப்படியோ நீங்கள் எல்லோரும் செத்து தொலைந்தால் சரி மக்கள் அமைதியாக வாழ்வார்கள்

 44. // எப்படியோ நீங்கள் எல்லோரும் செத்து தொலைந்தால் சரி மக்கள் அமைதியாக வாழ்வார்கள் //
  —————————–

  இந்தியா சிதறினால், சீக்கியர், இஸ்லாமியர், கிருத்துவர், தேவர், வன்னியர், தலித் என அனைவருக்கும் அவரவர் தேசம் கிடைக்கும். பாப்பானுக்கு தேசம் கிடையாது. பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவுக்கும் தேசம் கிடையாது. ரெண்டு பேரும் எங்கே போவாங்க?.

 45. நான் எழுதுவதை, தமிழ்நாட்டு பார்ப்பான மீடியா அறிவுஜீவிகள் அனைவரும் படிக்கின்றனர். தேவர் மகன்கள் சுப்ரமண்ய சுவாமி முதல் கமல் வரை அனைவரும் படித்துவிட்டு வாயடைத்து நிற்கின்றனர்.

  இனிமேல் தமிழகத்தில் எந்த பாப்பானாவது முசல்மானை பார்த்து “வந்தே மாதரம் பாடு, பாரத்மாதாவுக்கு தலைவணங்கு, நாட்டை விட்டு வெளியேறு, பாக்கிஸ்தானுக்கு போ” என சொன்னால்:

  “பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவை செருப்பால் அடிப்பேன்”.

  ஆமா.. சொல்லிப்புட்டேன்.. ஜாக்ரத…
  ——————————

  எந்த ஒரு வேத ப்ராஹ்மணரும் எனக்கு எதிரியல்ல. அவர்களை மிகவும் மதிக்கிறேன். நான் எதிர்ப்பது, எங்களை எங்கள் மண்ணில் வாழவிடாமல் செய்யும் RSS/BJP/Hindutva அரசியலில் இருக்கும் பாப்பாரத் தேவடியாமவன்களை. 1947 முதல், ஒவ்வொரு நாளும் மூச்சுவிடாமல் எங்களை இழிவு செய்கிறான். வாயில் வந்தபடி பேசுகிறான். சட்டத்தின் மீது எங்களுக்கு நம்பிக்கை போய்விட்டது.

  எங்களுக்கு மூச்சு திணறுகிறது. எங்களுடைய சகிப்புத்தன்மை சுக்கு நூறாய் உடைந்துவிட்டது. இனியும் பேசாமலிருந்தால், எங்களை உயிரோடு புதைத்துவிடுவான். ஆகையால்தான் பேசுகிறேன். முள்ளை முள்ளால்தான் எடுக்க வேண்டும். வேறு வழியே இல்லை. எங்கள் நிலையில் நீங்கள் இருந்தால் என்ன செய்வீர்?.

 46. // பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவின் இறுதி யாத்திரை அஸ்ஸாமிலிருந்து தொடங்குமென்றால் மிகையாகாது. //
  —————————

  மணிப்பூரில் பாதுகாப்பு படையினர் மீது தாக்குதல் நடத்திய தீவிரவாதிகள் மீது கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று மத்திய உள்துறை மந்திரி ராஜ்நாத் சிங் கூறியுள்ளார்.

  அசாம் படைப்பிரிவை சேர்ந்த ராணுவ வீரர்கள் சிலர் மணிப்பூர் மாநிலம் சந்தல் மாவட்டத்தில் நிலச்சரிவினால் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளை பார்வையிட்டு திரும்பி வந்து கொண்டு இருந்தனர். அப்போது ஜோபி ஹென்சி என்ற இடத்தில் பயங்கர ஆயுதங்களுடன் வந்த தீவிரவாதிகள் ராணுவ வீரர்கள் மீது துப்பாக்கியால் சுட்டு தாக்குதல் நடத்தி விட்டு தப்பி ஓடி விட்டனர்.

  இந்த திடீர் தாக்குதலில் ஒரு அதிகாரி உள்பட 6 ராணுவ வீரர்கள் பலி ஆனார்கள். தீவிரவாதிகள் தாக்குதல் நடத்திய இடம் இந்தியா–மியான்மர் எல்லையில் அமைந்துள்ளது. இதுகுறித்து தகவல் அறிந்ததும் கூடுதல் ராணுவ வீரர்கள் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து சென்றனர். அவர்கள் தாக்குதல் நடத்திய தீவிரவாதிகளை தேடும் பணியில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.

  இந்த சம்பவம் குறித்து மத்திய உள்துறை மந்திரி ராஜ்நாத் சிங் கூறியதாவது, மணிபூரை சேர்ந்த தீவிரவாத குழுக்கள் மீது கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். இந்த தாக்குதல் குறித்து மத்திய உள்துறை செயலாளர் ராஜீவ் மெகரிஷியுடன் ராஜ்நாத் ஆலோசனை நடத்தினார்.
  ————————

  பார்த்தாயா எனது அரசியல் தீர்க்கதரிசனத்தை…. எழுதி வைத்துக்கொள்… தேவடியாமவன் மோடியும் அமீத்ஷாவும், அஸ்ஸாம் எனும் கொதிக்கிற அக்னிக்குண்டத்தில் குதித்துவிட்டனர். மணிப்பூர் ஜீஸஸ்தான் படையின் முதல் தாக்குதல் தொடங்கிவிட்டது. சோனியாகாந்தியும் ராகுல்காந்தியும் கர்த்தருக்கு அல்லேலூயா சொல்கின்றனர்.

  பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவின் இறுதி யாத்திரை அஸ்ஸாமிலிருந்து தொடங்கும். count down ஆரம்பித்துவிட்டது.

 47. //பார்த்தாயா எனது அரசியல் தீர்க்கதரிசனத்தை…. எழுதி வைத்துக்கொள்… தேவடியாமவன் மோடியும் அமீத்ஷாவும், அஸ்ஸாம் எனும் கொதிக்கிற அக்னிக்குண்டத்தில் குதித்துவிட்டனர். மணிப்பூர் ஜீஸஸ்தான் படையின் முதல் தாக்குதல் தொடங்கிவிட்டது. சோனியாகாந்தியும் ராகுல்காந்தியும் கர்த்தருக்கு அல்லேலூயா சொல்கின்றனர்.

  பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவின் இறுதி யாத்திரை அஸ்ஸாமிலிருந்து தொடங்கும். count down ஆரம்பித்துவிட்டது.//

  சரி பாப்போம்

 48. ISKCON Bahrain devotees were excited with faces bright and flushed. We were all speaking about the historical event, and basking in the glory of Lord Caitanya’s sankirtan movement. Everyone who was present expressed that his or her heart was touched by the experience.

  Sridhari Madhav Prabhu met Mr. Amer Al Blooshi, IT head for the event. “Wow! You broke the stage!” he exclaimed

  A large framed gentleman dressed in the traditional kandoora invited me into his tent. He handed me a book to sign, asking me to write a message for His Highness Prince Khalifa.

  29 April 2016 Shaikh Khalifa Park , Hidd

  Addressing his excellency and highness Prince Khalifa Bin Salman Al Khalifa,

  On behalf of ISKCON Bahrain, I would like to express my deepest heartfelt gratitude to your highness and staff for providing this opportunity for:

  Bahrain for All, and All for Bahrain
  Festival

  The world needs peace, unity, and a platform for all of us to gather together. This wonderful festival has shown us the joy and happiness of meeting our brothers and sisters from Bahrain in the mood of Unity in Diversity.

  Our eternal gratitude to your highness.

  Asalam walekum and Hare Krishna.

  Ekalavya Das
  ISKCON Bahrain

  உலகெங்கும் மக்களை சத்தியத்திற்காக இறைபணிக்காக மாற்றும் பணி நடந்து கொண்டு இருக்கிறது. தவறான மார்க்கத்தை விட்டு
  அவர்கள் நல்வழிபடுத்த இறைவனை வேண்டுகிறேன்

 49. https://www.facebook.com/photo.php?fbid=1010307019024408&set=a.692265057495274.1073741827.100001353588984&type=3
  நல்லவேளை இஸ்லாமியர்கள் அ தி மு க விற்கு ஒட்டு போடவில்லை இல்லை என்றால் அமைச்சரவையில் பங்கு கொடுக்கவேண்டிய நிர்பந்தம் இருக்கும்

 50. // நல்லவேளை இஸ்லாமியர்கள் அ தி மு க விற்கு ஒட்டு போடவில்லை இல்லை என்றால் அமைச்சரவையில் பங்கு கொடுக்கவேண்டிய நிர்பந்தம் இருக்கும் //
  ——————-

  திமிர் பிடித்த பாப்பாத்தியின் ஆதரவு எங்களுக்கு தேவையில்லை. 1947 முதல் எந்த அரசாங்க ஆதரவுமின்றி, அல்லாஹ்வின் அருளால் நாங்கள் பிழைக்கிறோம். எங்களை நம்பித்தான் பாப்பான் வாழ்கிறான். பாப்பானை நம்பி நாங்கள் வாழவில்லை.

  இந்தியாவில் பிழைக்க வழியில்லாமல் வெளிநாட்டில் சென்று பிழைக்கும் அத்துனை இந்தியரும், குறிப்பாக முஸ்லிம்கள், மிகவும் சந்தோஷமாகவே இருக்கின்றனர்.

  “அரபு நாட்டுக்கு வந்துதான் நல்ல வாழ்க்கையை பார்த்தோம். அல்ஹம்துலில்லாஹ். அல்லாஹ்வுக்கு நன்றி” என்று சொல்லும் லட்சக்கணக்கான ப்ராஹ்மின்ஸை பார்த்து “திரும்பி வா தேசத்துரோகியே” என பார்ப்பன ஜனாதிபதியால் சொல்ல முடியுமா?. அவ்வளவுதான். ஒவ்வொரு பிராமினும் கோட்சேயாக மாறிவிடுவார்.

  பாப்பார தேவடியாமுண்ட பாரதமாதாவிடம் அரபு ஷேக்குகளுக்கு தலையணை மந்திரம் ஓதவும், தமிழச்சியை கற்பழிக்கும் சிங்கள வெறியனுக்கு விளக்குப்பிடிக்கவுமே நேரம் போதவில்லையே. அது தவிர அமெரிக்காக்காரன் இம்மென்றால் முந்தானை விரிக்க வேண்டும். ஹிந்து அடிமைகளை கவனிக்க அவளிடம் நேரமேது?.

  130 கோடி ஜனத்தொகை வருடத்துக்கு 3 கோடியாக உயர்கிறது. என்ன படித்தாலும் வேலை கிடைக்குமா என்பது கேள்விக்குறி. பாரதமாதாவுக்கு மூச்சு திணறுகிறது. 130 கோடி அரை நிர்வாணப்பக்கிரிகளை இதற்கு மேலும் இந்தியா எனும் மாட்டுக்கொட்டகையில் அடைத்துவைத்தால், ஜாதி சண்டை, மதச்சண்டை, தண்ணீர் சண்டை, வேலையில்லா திண்டாட்டம், உணவு, உடை, உறைவிடமென்று ஏழு விதமான உள்நாட்டுக்கலவரங்கள் வெடிக்கும். இன்னொரு 5 வருடம் தாங்கினால் பெரிய விஷயம்.

  ஒன்று மட்டும் நிச்சயம். காபிரும் முசல்மானும் சேர்ந்து வாழவே முடியாது. ஒரு நாள் இல்லை ஒரு நாள், ஒரு இறுதி காபிர்-முசல்மான் யுத்தம் நடந்தே தீரும். இன்னொரு பாக்கிஸ்தான் உருவாகும். வேறு வழி?

  இந்த தரித்திரியம் பிடித்த நாட்டை “திராவிட நாடு, காஷ்மீர், காலிஸ்தான், தலித்துஸ்தான், நக்ஸல்புரி, ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான்” என உடைத்தால், 130 கோடி மக்களுக்கு நல்வாழ்வு மலரும். அவரவர் தேசத்தில் அவரவர் நிம்மதியாக வாழலாம்.

 51. //திமிர் பிடித்த பாப்பாத்தியின் ஆதரவு எங்களுக்கு தேவையில்லை. 1947 முதல் எந்த அரசாங்க ஆதரவுமின்றி, அல்லாஹ்வின் அருளால் நாங்கள் பிழைக்கிறோம். எங்களை நம்பித்தான் பாப்பான் வாழ்கிறான். பாப்பானை நம்பி நாங்கள் வாழவில்லை.//
  இது தான் சூப்பர் ஜோக்

  //இந்த தரித்திரியம் பிடித்த நாட்டை “திராவிட நாடு, காஷ்மீர், காலிஸ்தான், தலித்துஸ்தான், நக்ஸல்புரி, ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான்” என உடைத்தால், 130 கோடி மக்களுக்கு நல்வாழ்வு மலரும். அவரவர் தேசத்தில் அவரவர் நிம்மதியாக வாழலாம்.//

  துலுகன்கள் எல்லோரும் போனாலே தரித்திரம் போய் விடும்

 52. //திராவிட நாடு, காஷ்மீர், காலிஸ்தான், தலித்துஸ்தான், நக்ஸல்புரி, ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான்”//

  ஒரு பேச்சுக்காகவே இவ்வளவு தேசம் வந்தாலும் அங்கும் முஸ்லிம்கள் வந்து மதம் பரப்பி மத மக்களின் நிம்மதியை குலைப்பார்கள்
  அதனால் எங்கு போனாலும் முஸ்லிம்களுக்கு உதை தான்

 53. // நல்லவேளை இஸ்லாமியர்கள் அ தி மு க விற்கு ஒட்டு போடவில்லை இல்லை என்றால் அமைச்சரவையில் பங்கு கொடுக்கவேண்டிய நிர்பந்தம் இருக்கும் //
  ———————————

  பாப்பாத்திக்கு 70 வயதுக்கு மேலாகிவிட்டது. யாருக்கு எந்த நேரத்தில் மரணம் வருமென்பது யாருக்கும் தெரியாது. நாளை பாப்பாத்தி மண்டையை போட்டால், பத்து பைசா கூட எடுத்து செல்ல முடியாது. இந்த உலகில் அநீதியை மூடிமறைத்து தப்பிவிடலாம். ஆனால் அல்லாஹ்வின் கேள்வி கணக்கிலிருந்து யாரும் தப்பமுடியாது.

  இந்த உலகம் தற்காலிகமானது. “அவனிடமிருந்தே நாம் வந்தோம், அவனிடமே திரும்பி செல்வோம்” என உரைக்கின்றது சத்திய வேதம் திருக்குரான்.

  “மன்னாதி மன்னரெல்லாம் நிரந்தரமாய் இருந்ததில்லை.
  மகத்தான முறையில் வாழ்ந்த மனிதரெல்லாம் நிலைத்ததில்லை
  பொன்னான செல்வரெல்லாம் நிரந்தரமாய் இருந்ததில்லை
  புகழோடு வாழ்ந்திருந்த பூமான்கள் நிலைத்ததில்லை.
  பூதலத்தின் இந்த நிலை புரிந்திடாமல் பிதற்றுகிறாய்”
  ——————————

  ஓ பாப்பாத்தி, இன்னும் சில நாட்களில் உனது ஆட்டத்தை அல்லாஹ் முடித்துவிடுவான். உன்னோடு ஆடிப்பாடி கூத்தடித்த கதாநாயகர்கள் எங்கே?. உனது காதலன் எம்.ஜி.ஆர் எங்கே?. எல்லோரும் மண்ணோடு மண்ணாகிவிட்டனர். உனக்கும் அதே கதிதான்.

  நீ செத்ததும், கங்கைக்கரையிலே உனது பொன்மேனியிலே நெய்யூற்றி ரோஸ்ட் செய்து அகோரி பார்ப்பனர் உண்பர். அப்பொழுது கங்கைக்கரை தோட்டத்திலே கன்னிப்பெண்கள் கூட்டத்திலே கொட்டமடிக்கும் உனது காதல் கடவுள் கண்ணன் கூட வரமாட்டான். உன்னைப்போன்ற வயதான பொம்மனாட்டிகள் அவனுக்கு இனி தேவையில்லை.

  “வெறுங்கையோடு வந்தாய் வெறுங்கையோடு செல்வாய்”. அதற்கு முன்னே, சுருட்டியதையெல்லாம் மக்களிடம் திருப்பிக்கொடு.

 54. //“அரபு நாட்டுக்கு வந்துதான் நல்ல வாழ்க்கையை பார்த்தோம். அல்ஹம்துலில்லாஹ். அல்லாஹ்வுக்கு நன்றி” என்று சொல்லும் லட்சக்கணக்கான ப்ராஹ்மின்ஸை பார்த்து “திரும்பி வா தேசத்துரோகியே” என பார்ப்பன ஜனாதிபதியால் சொல்ல முடியுமா?. அவ்வளவுதான். ஒவ்வொரு பிராமினும் கோட்சேயாக மாறிவிடுவார்.//

  வெட்கம் இல்லாமல் அரபு பார்ப்பனிடம் போய் மாட்டி கொண்ட இந்திய துலுக்கன்களை என்ன செய்வது. நாங்கள் அரபு பார்ப்பன் எங்கள்
  ஜாதி காரனிடம் தான் வேலை செய்கிறோம் பார்ப்பானுக்கு ஒரு அவமானமும் இல்லை. ஜனாதிபதியும் திரும்ப அழைக்க மாட்டார்

Leave a Reply

%d