‘தில்’ இருந்தா பிற்படுத்தப்பட்டவன் சாப்பாட்ல கை வைடா..

அசைவ உணவில் யார் மாட்டுக்கறி சாப்பிட மாட்டார்கள்?
கல்யாணம், கருமாதி, தேவசம் முதல் தன் வாழ்வின் முக்கிய நடவடிக்கைகளுக்கு யாரெல்லாம் பார்ப்பனர்களை வைத்து சடங்கு செய்கிறார்களோ அவர்கள்.

பார்ப்பனர்கள் மாட்டை எப்படிப் புனிதமாகப் பார்க்கிறார்களோ அதற்குக் கொஞ்சமும் குறையாமல் மனிதனை இழிவாக்கி மாட்டை வழிபடுகிற பிற்படுத்தப்பட்டவர்கள்.

வரலாறு நெடுக பார்ப்பனியம் பிற்படுத்தப்பட்டவர்கள் வழியாகதான் தன் அதிகாரத்தை எப்போதும் உயர்த்திப் பிடிக்கிறது. பாதுக்காக்கிறது.

நிகழ்காலத்திலும் பெரியாரை இழிவாகச் சித்திரிக்கிற தலித் அறிவாளிகள், தமிழ் தேசியவாதிகள், இந்து அமைப்புத் தலைவர்கள் பார்ப்பனியத்தை உயர்த்தி, பரிந்துரைப்பது பிற்படுத்தப்பட்டவர்களைப் போல் பார்ப்பனிய அடிமை வாழ்வை வாழத்தான். இவர்களும் மாட்டுக்கறி சாப்பிடுவதை ஆதரிப்பதில்லை.

சைவ உணவை கொண்டாடுகிற, அசைவ உணவையே இழிவாகப் பேசுகிற பார்ப்பனர்கள், ஏன் மாட்டுக்கறிக்கு மட்டும் தடை கோறுகிறார்கள்?
‘அசைவ உணவிற்குத் தடை’ என்றால் தங்கள் அடிமைகளான பிற்படுத்தப்பட்டவர்களின் விரோதத்தை எதிர் கொள்ள வேண்டும். பிறகு அடுத்த ஒரு மணிநேரத்தில் பார்ப்பனியம் முற்றிலுமாக வீழ்த்தப்படும்.

‘மாட்டுக்கறி தடை’ என்பது மாடுகள் மேல் கொண்ட அன்பல்ல, மனிதர்கள் மேல் கொண்ட வெறுப்பு. அது தலித்- முஸ்லிம் எதிர்ப்பின் குறியீடு. பிற்படுத்தப்பட்டவர்களின் வாக்குகளைப் பெரும்பான்யைாகப் பெறுவதற்கான தந்திரம்.

சரி. ஆனல் கேரளாவில் மட்டும் ஏன் மாட்டுக்கறி தடைக்கு இவ்வளவு எதிர்ப்பு?

ஏனென்றால் இந்தியாவிலேயே பிற்படுத்தப்பட்டவர்கள் மாட்டுக்கறி சாப்பிடுகிற ஒரே மாநிலம் கேரளா. நாயர் போன்ற ஆதிக்க ஜாதிகள் வரை மாட்டுக்கறி குடும்ப உணவு. சி.பி.எம் மட்டுமல்ல பா.ஜ.க. வே மாட்டுக்கறி தடையைக் கேரளாவில் எதிர்க்கதான் செய்வார்கள்.

பிற்படுத்தப்பட்டவர்களின் உணவு பழக்கத்தில் கை வைத்தால் நாடே நடுங்கும். அதான்.
அதனால் ஆளும் சி.பி.எம். மாட்டுக்கறி தடையை எதிர்க்காவிடில் அவர்கள் ஆட்சிக்கே ஆபத்து.

இந்து புனித மாட்டுக்கறி அரசியலுக்கு எதிராக மற்ற மாநிலங்களில் சி.பி.எம். நிலை என்ன என்பதை வைத்துதான் அவர்களின் இந்து எதிர்ப்பு அரசியலின் யோக்கியதையைத் தீர்மானிக்க முடியும்.

பார்ப்பன அடிமைகளான பிற்படுத்தப்பட்டவர்களின் உணவுமுறைக்கு எதிராக, மாட்டுக்கறி தின்பதை இழிவாகப் பார்க்கிற அவர்களின் இந்து அரசியலுக்கு எதிராக இந்தியாவிலேயே ‘மாட்டுக்கறி உண்ணும் போராட்டம்’ நடத்திய மாநிலம் தமிழகம் மட்டும்தான்.

அதை நடத்திய ஒரே தலைவர் தந்தை பெரியார்.
மே 27

24 thoughts on “‘தில்’ இருந்தா பிற்படுத்தப்பட்டவன் சாப்பாட்ல கை வைடா..

 1. பன்றி கறி விருந்து மட்டும் தவிர்க்கபடுவது ஏன்?

 2. // பன்றி கறி விருந்து மட்டும் தவிர்க்கபடுவது ஏன்? //
  ————————

  பன்றிக்கு பிடித்த உணவு மலம். அது எந்த நாட்டு பன்றியாக இருந்தாலும் சரி. பன்றிக்கு எவ்வளவுதான் கேரட்டு முட்டைக்கோசு போட்டு வளர்த்தாலும், மலத்தை பார்த்து விட்டால் அங்கேதான் ஓடும். ஆகையால்தான் பன்றிக்கறி இஸ்லாத்தில் ஹராம் என தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. காபிர்கள் தாராளமாக ப்ன்றிக்கறி திருவிழா நடத்தலாம். இஸ்லாமியருக்கு எந்த பிரச்னையுமில்லை.
  ———-

  தந்தை பெரியார் சாகும்வரை திருக்குரானால் தடுக்கப்பட்ட மது, பன்றி இறைச்சி ஆகியவற்றை கையால் தொட்டது கூட இல்லை. முஸ்லிம் வீடுகளிலும் கடைகளிலும் சமைக்கப்பட்ட ஹலால் அசைவ உணவையே விரும்பி உண்டார்.

  தனது வாழ்நாளில் தந்தை பெரியார், யார் காலிலும் விழவில்லை, யாரையும் கையெடுத்து கும்பிட்டதில்லை, யாருக்கும் வணக்கம் சொன்னதில்லை.

  “ஹிந்து கடவுள்களில் அனவருமே காமுகராகவும், அயோக்கியராகவுமே இருக்கின்றனர். ஏன் ஒருவன் கூட யோக்கியன் இல்லை?. இந்த விஷயத்தில், உருவமற்ற இஸ்லாமியரின் கடவுள் தவறை போதிப்பதில்லை. அவர்களுடைய வேதம் நீதியை போதிக்கிறது. எனக்கு அந்த கடவுளோடு எந்த பிரச்னையுமில்லை” என பலமுறை குடியரசில் எழுதியும் மேடையில் பேசியுமிருக்கிறார் வாப்பா பெரியார்.

  தனது வாழ்நாளில் ஒருமுறை கூட அல்லாஹ்வையோ, திருக்குரானையோ, நபிகள் நாயத்தையோ இழிவாக பேசவில்லை. அல்லாஹ் இல்லை என ஒரு முறை கூட சொல்லவில்லை.

  திருக்குரான் அடிப்படையில் சாகும் வரை சிலைவணக்கத்தை எதிர்த்தார் பெரியார். பிள்ளையார் சிலையை செருப்பால் அடித்து நடுத்தெருவில் போட்டு சுக்கு நூறாக உடைத்தார். காபாவிலிருந்த 360 சிலைகளை உடைத்தெறிந்தபின் “இன்று நான் அல்லாஹ்வின் கட்டளையை நிறைவேற்றிவிட்டேன்” என பெருமானார்(ஸல்) அறிவித்தார். எங்கள் பெருமானார்(ஸல்) செய்ததை தந்தை பெரியார் செய்தார்.

  சாகும் வரை பார்ப்பனீயத்துக்கெதிராக ஜிஹாத் செய்த, தந்தை பெரியாரை விட ஒரு சிறந்த முஸ்லிம் இந்தியாவில் இது வரை பிறக்கவில்லை.

 3. //தந்தை பெரியார் சாகும்வரை திருக்குரானால் தடுக்கப்பட்ட மது, பன்றி இறைச்சி ஆகியவற்றை கையால் தொட்டது கூட இல்லை. முஸ்லிம் வீடுகளிலும் கடைகளிலும் சமைக்கப்பட்ட ஹலால் அசைவ உணவையே விரும்பி உண்டார்.//

  ஹலால் உணவு முறை கூட சுத்தம் கிடையாது விலங்குகள் இறக்கும் போது ஒருவித நஞ்சை வெளிப்படுத்துகின்றன இயற்கையாகவே தன் உயிர் போகும் முன் இதை செய்கிறது ஏற்கனவே விளக்கமாக எழுதி இருக்கிறேன். துலுக்கன்கள் கடைகளில் பிரியாணி சாப்பிடுவது கூட ஹலால் செய்தாலும் கேடு தான் ஏனெனில் அவன் விற்கும் போது நீங்கள் பார்க்கலாம் அங்கு அந்த உணவில் ஈக்கள் மொய்ப்பதை பார்க்கலாம் அதுவும் மலத்தில் உட்காருகிறது

 4. //கத்தார் நாட்டுடனான தூதரக உறவை அமீரகம், சவுதி அரேபியா, பக்ரைன், எகிப்து, ஏமன் ஆகிய 5 நாடுகள் அண்மையில் திடீரென துண்டித்தன. தீவிரவாத செயல்களுக்கு துணை போகும் வகையில் கருத்துகளை தெரிவித்தமைக்காகவும், அதற்கு ஆதரவு அளிக்கும் வகையில் செயல்பட்டு வருவதற்காகவும் கத்தார் மீது இந்த நடவடிக்கையை மேற்கண்ட 5 அரபு நாடுகள் எடுத்துள்ளன.//

  எவ்வளவு நல்ல செய்தி இஸ்லாத்திற்கு அடிப்படையே அரபு நாடுகளே கொஞ்சம கொஞ்சமாக இசுலாம் ஒழிந்தாலும் மகிழ்ச்சி

 5. //தோகா: சவுதி அரேபியாவுக்கான அனைத்து விமானங்களையும் கத்தார் அரசு நிறுத்தியுள்ளது. சவுதி அரேபியா, பக்ரைன், எகிப்து மற்றும் ஐக்கிய அரபு நாடுகள் கத்தாருடனான தொடர்பை துண்டிப்பதாக அறிவித்ததையடுத்து கத்தார் அரசு இந்த அதிரடி நடவடிக்கையில் இறங்கியுள்ளது.//

  வெரி குட் துலுக்கன்கள் பாடு கஷ்டம் தான் படிப்பறிவும் கிடையாது. சீக்கிரம் ஆயுதம் எடுங்கள். இஸ்லாமிய நாடு தான் தீர்வு இந்த பிரச்சனைக்கு காரணம் மெக்கா பார்ப்பான் தான்

 6. //செழியன் மறைவு//
  நேர்மையான அரசியல்வாதிகளில் இவரும் ஒருவர்

 7. எதிர்காலத்தில் மூளைமாற்று சிகிச்சை கூட நடக்கலாம் யூத முளை ஒரு லட்சம் டாலர் ஐரோப்பா மூளை எண்பதாயிரம் டாலர் பிராமணன் மூளை எழுபதாயிரம் டாலர் ஜப்பான் ஜெர்மனி மூளை அறுபதாயிரம் அமெரிக்க மூளை ஐம்பதாயிரம் சீன மூளை இருபதாயிரம் துலுக்கன் மூளை ஐந்து லட்சம் டாலர் ஏன் துலுக்கன் மூளை மட்டும் ஐந்து லட்சம் ஏனெனில் அவன் உபயோகப்படுத்துவதில்லை அதனால்

 8. https://scontent.fmaa1-2.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/18952718_1887350071532752_9129419620376036759_n.jpg?oh=fcea9d5ef8a8bd57b827a7588d79c89f&oe=59A359FA
  வளர்ப்பு தாய் வீட்டை விற்பனை செய்ய முயன்றதால் ஓபிஎஸ் அணி நிர்வாகி சரமாரி வெட்டி படுகொலை…

  படத்துல கொலை செய்த அந்த நாலு பசங்கள பாருங்க 20 வயசுதான் இருக்கும்.

  இந்த திராவிட நாடு எங்க போகுது சார்?

 9. கத்தாரில் இருக்கும் 6.5 லட்சம் இந்தியர்களில் 3.5 லட்சம் பேர் (அதாவது பாதிக்கும் மேற்பட்டோர்) கேரள மாநிலத்தவர்களாம்! இப்போ கத்தார்க்கும் வளைகுடா நாடுகளுக்குமான வாய்க்கா வரப்பு தகராறில்… ரொம்பவே நொந்துபோயிருக்குறது கேரளத்துக்காரர்கள் தானாம்! அதிலும் 2 லட்சம் பேர் துலுக்கனாம்

 10. கர்நாடகாவில் முஸ்லீம் பெண் தலித்தை திருமணம் செய்து கர்ப்பமானதால் பெண்ணின் பெற்றோரே பெண்ணை எரித்து கொன்று விட்டனர் பையனையும் நன்கு உதைத்தனர் //
  எவன் சொன்னான் இஸ்லாமில் எல்லோரும் சரிநிகர் சமானம் ஜாதிவித்யாஸம் இல்லை என்று துலுக்க பெண் தலித் பையனை திருமணம் செய்ததால் பெண்ணை அந்த பெண்ணின் குடும்பத்தினரே எரித்து கொன்றனர்

 11. 60 கோடி துலுக்கன்களின் பிராத்தனையும் மீறி பாகிஸ்தானிய கிரிக்கெட் அணியை வீழ்த்திய எம் பாரத அணியை பாராட்டுகிறேன்

 12. // 60 கோடி துலுக்கன்களின் பிராத்தனையும் மீறி பாகிஸ்தானிய கிரிக்கெட் அணியை வீழ்த்திய எம் பாரத அணியை பாராட்டுகிறேன் //
  ————————-

  பாக்கிஸ்தான் அணியுடன் “மேட்ச் பிக்ஸின்” செய்து, 25 கோடி ரூபாய் கொடுத்து திருட்டுத்தனமாக ஜெயித்து விட்டான் காபிர் என 60 கோடி இஸ்லாமியர் நம்புகின்றனர்.

 13. //பாக்கிஸ்தான் அணியுடன் “மேட்ச் பிக்ஸின்” செய்து, 25 கோடி ரூபாய் கொடுத்து திருட்டுத்தனமாக ஜெயித்து விட்டான் காபிர் என 60 கோடி இஸ்லாமியர் நம்புகின்றனர்.//

  எப்படியோ துலுக்கனை விலைக்கு வாங்கலாம் எப்படியும் எந்த நாடாக இருந்தாலும் முதலில் விலை போவது துலுக்கன் தான்

 14. //பாக்கிஸ்தான் அணியுடன் “மேட்ச் பிக்ஸின்” செய்து, 25 கோடி ரூபாய் கொடுத்து திருட்டுத்தனமாக ஜெயித்து விட்டான் காபிர் என 60 கோடி இஸ்லாமியர் நம்புகின்றனர்.//

  அது மாதிரி நடந்து இருந்தா நல்லது நாளை இந்தியாவிற்கும் பாகிஸ்தானிற்கும் போர் வரும் போல் இருந்தால் பாக் ஜெனெரல்களை விலைக்கு வாங்கி ஜெயிக்கலாம் எப்படியும் சண்டை போட்டு தோற்கப்போகிறார்கள் வீரர்கள்அலைச்சல் இல்லாமல் வெற்றி பெறலாமே

 15. // வெரி குட் துலுக்கன்கள் பாடு கஷ்டம் தான் படிப்பறிவும் கிடையாது. சீக்கிரம் ஆயுதம் எடுங்கள். இஸ்லாமிய நாடு தான் தீர்வு இந்த பிரச்சனைக்கு காரணம் மெக்கா பார்ப்பான் தான் //
  ————————

  இன்று கதார் சவூதியை எதிர்த்து விட்டது. இதற்கு காரணம், எண்ணெய் பொருளாதார வீழ்ச்சி. இனி இந்த முட்டாள் அரபு கூட்டணியை நம்பி எந்த பிரயோஜனமுமில்லை என முடிவு செய்து விட்டது.

  தேவைப்பட்டால் கதார் மீது ராணூவ தாக்குதல் நடத்துவோமென ஒரு முட்டாள் அபுதாபி ஷேக்கு அறிவுத்துள்ளான். இது இந்தியாவுக்கு ஒரு பொன்னான வாய்ப்பு. கதார், ஈரான், ஏமன், இஸ்ரேல் ஆகிய நாடுகளுடன் ரகசிய பேசு வார்த்தை நடத்தி, திடிரென ஒரு நாள் “அரபு நாடுகளில் வாழும் இந்தியரின் உரிமைகளுக்காக அரபு நாடுகளுடன் பேச்சு வார்த்தை நடக்கிறது. இந்திய அரசாங்கம் அறிவுக்கும் வரை, அனைத்து இந்தியரும் உடனடியாக வேலை நிறுத்தம் செய்ய வேண்டுமென” மோடி அறிவிக்க வேண்டும்.

  15 நாட்களுக்குள் அரேபியாவை கைப்பற்றி “இந்தியா, இஸ்ரேல், ஈரான், கதார், ஏமன்” ஆகிய நாடுகள் பங்கு பிரித்துக் கொள்ளலாம். பாக்கிஸ்தானையும் துணைக்கு சேர்த்துக் கொள்வது நல்லது, இல்லாவிட்டால் அவன் அல்லாஹு அக்பரென பாரத்மாதா மீது அணுகுண்டு போட்டு கதையை கந்தலாக்கி விடுவான்.

  “பாக்கிஸ்தான், இந்தியா, பங்களாதேஷில் வாழும் 80 கோடி இஸ்லாமியருக்கு சவூதியை தந்து விடுகிறோம். மற்ற அரபு நாடுகளை எங்களுக்கு கொடுத்து விடுங்கள்” என ஒரு ஒப்பந்தம் செய்து விட்டால், 80 கோடி இஸ்லாமியரும் அரபியை உதைத்து அரேபியாவை பிடுங்கி மோடியிடம் கொடுத்து விடுவர். இதன் மூலம் இந்தியாவின் பிரச்னைகள் அனைத்தும் முடிந்து உலகிலேயே மாபெரும் வல்லரசாகிவிடும்.

  “இது வெறும் கனவு. நடக்கவே நடக்காது” என எந்த இஸ்லாமியராவது சேலஞ் செய்யமுடியுமா?.

 16. நான் மேலே எழுதியுள்ள இரண்டு கட்டுரைகளையும் அரபியில் உடனடியாக மொழி பெயர்த்து, சவூதி, அமீரகம், பஹ்ரைன், ஒமான், குவைத் நாட்டு அரசாங்கத்திடமும், அவகாப் இஸ்லாமிய தலைவர்களிடமும் சமர்ப்பிக்க வேண்டுமென தமிழக இஸ்லாமிய ஜமாத் தலைவர்களிடம் அன்புடன் கேட்டுக் கொள்கிறேன்.

  அரபி என்ன மயித்த புடுங்குவான் என பார்க்க ஆசை…

 17. “அரேபியாவை ஆக்கிரமித்து இந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்கு” என பாப்பானை நான் ஏன் உசுப்புகிறேன்?:

  இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்க “திராவிட நாட்டை உருவாக்குதே சாலச்சிறந்தது” ….. சவூதி முடிவு:
  நான் எழுதிய “இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாவதை தடுத்து நிறுத்த, அரபித்தேவ்டியாமவனை உதைத்து அரேபியாவில் ஒரு தனி ஹிந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்கு” எனும் கட்டுரை, சவூதி அவ்காபின் கவனத்துக்கு தமிழ் இஸ்லாமிய ஜமாத்துக்களால் கொண்டு செல்லப்பட்டுள்ளது. அவ்காப் இதனை மிக சீரியாஸாக எடுத்துக்கொண்டுள்ளது.

  “அரபு நாடுகளில் 80 சதவீதத்துக்கு மேல் ஹிந்துக்கள் மெஜாரிட்டியாக வாழ்கின்றனர். எந்த நேரத்திலும், இஸ்ரேல் அமெரிக்காவுடன் கூட்டு சேர்ந்து 72 மணி நேரத்தில் இவர்களால் ஹிந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்கமுடியும் என்பதில் கிஞ்சித்தும் சந்தேகமில்லை” என அவ்காப் இஸ்லாமிய அறிஞர்கள் ஏகமனதாக முடிவுசெய்து சவூதி மன்னருக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளனர். அப்படி ஒரு சூழ்நிலை வராமல் தடுக்க என்ன செய்ய வேண்டும், வந்தால் எப்படி கையாள்வது போன்ற விஷயங்கள் பல நாட்கள் விவாதிக்கப்பட்டன. அந்த கருத்தரங்கில் நிறைவேற்றப்பட்ட முக்கியமான தீர்மானங்கள்:

  அரபு நாடுகளின் பொருளாதார பாதுகாப்புக்கு “லட்சக்கணக்கான ஹிந்து அடிமைகள்” அவசியம். ஹிந்துக்களை நிரந்தர அடிமைகளாக வைக்க இந்தியாவை உடைப்பதே சாலச்சிறந்தது.

  “இந்தியாவை உடைக்க பொன்னான வாய்ப்பு தமிழகத்தில் இருக்கிறது. பார்ப்பனீய எதிர்ப்பு இயக்கத்தில் இருக்கும் அம்பேத்கரிஸ்ட், பெரியாரிஸ்ட், தலித் மற்றும் இஸ்லாமிய இயக்கங்களுக்கு பில்லியன் கணக்கில் பொருளாதார உதவியும் ஆயத உதவியும் செய்து திராவிட நாட்டை உருவாக்காவிட்டால் நம்மால் பிழைக்க முடியாது. அவன் அரேபியாவில் இந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்குவதற்கு முன்னால் நாம் முந்திக்கொள்ள வேண்டும்” என அரபு தலைவர்களால் ஏக மனதாக முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

  எல்லாப்புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே.

 18. இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்க “இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷில்” வாழும் 80 கோடி இஸ்லாமியர் முழு மூச்சில் செயல் படுகின்றனர். பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை சிதறடிக்க திராவிட நாடு, காலிஸ்தான், காஷ்மீர், நக்ஸலைட் மற்றும் கிருத்துவ மிஷனரிகள் மும்முரமாக வேலை செய்கின்றனர். வெகு விரைவில் பார்ப்பனக் கொலைகள் ஐ.ஐ.டியில் நடக்கும். இந்த சூழ்நிலையில் மாட்டு மூத்திரம் குடித்து நிம்மதியாக பாப்பான் பிழைக்க வேண்டுமானால், அரேபியாவை ஆக்கிரமித்து ஒரு இந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்குவதே தீர்வு. இல்லாவிட்டால், பாப்பானுக்கு கத்னா செய்து விடுவோம்.

Leave a Reply

%d bloggers like this: