27 thoughts on “ரசிகர்களுக்கு ‘மாமா’ வேலை பார்க்கும் IPL

 1. http://static.panoramio.com/photos/large/114119440.jpg

  பார்ப்பனீய கீதை போதிக்கும் வர்ணதருமப்படி, “பாப்பானின் குலத்தொழில், கூட்டிக்கொடுத்து மாமா வேலை பார்ப்பது. பாப்பாத்தியின் குலத்தொழில் உருவுதல்”. பார்ப்பனீய வர்ணதர்மத்தின் அடிப்படை, “மது, மாது, சூது, உண்டியல், ஜாதி அடக்குமுறை, காம ஆன்மீக பக்தி பரவசம், காமசூத்திரம், தேவதாசி, தெய்வீக தேவ்டியாத்தனம்”.

  அவ்வளவு ஏன்?. ஜெயலலிதாவை எடுத்துக்கொள். இவர் எப்படி முதலமைச்சரானார்?. என்ன பெரிய சொதந்திர தியாகியா?. எம்.ஜி,ஆருக்கு வப்பாட்டியாக இருந்ததால் அவருடைய அரசியல் கட்சிக்கு வாரிசானார். அதற்கு முன்னால் பல ஹீரோக்களோடு ஆட்டம் போட்டார். ஜானகி ஜெயா சக்களத்தி சண்டையில் சந்தி சிரித்தது. என்ன பெரிய கற்புக்கரசிகளா?

  பார்லிமெண்டிலிருக்கும் சுஷ்மா சுவராஜ், வந்தனா ராஜே, ஸ்மிரிதி ஈரானி, அம்பிகா சோனி, ரேகா, ஜெயா பச்சன் போன்ற அனைத்து பாப்பாத்திக்களின் சரித்திரத்தையும் சிறிது புரட்டிப்பார்.. அனைவரும் ஷத்திரியனுக்கும் வைசியனுக்கும் வப்பாட்டியாய் இருந்து நன்றாக உருவிவிட்டதால்தான் இவர்களுக்கு அமைச்சர் பதவி, கார் பங்களா போன்ற அனைத்து வசதிகளும் கிடைத்தது. பார்லிமெண்டிலிருக்கும் எந்த பாப்பாத்திக்கும் கணவனில்லை. பெரிய பத்தினி தெய்வங்களா இந்த தேவ்டியாக்கள்?

  கடவுள் கண்ணனையே காதலனாக்கி கைக்குள் போட்டுக்கொள்ளும் பாப்பாத்திகளுக்கு சவூதி, அபுதாபி ஷேக்குகள் பெரிய விஷயமா?. “சேக்கு சேக்கு, இன்னிக்கு கிருஷ்ண ஜெயந்தி. ராத்திரி பன்னெண்டு மணிக்கு யாருமே இல்லாத சமயத்தில், பௌர்ணமி நிலவின் ஒளியில் ஈரத்துணியுடன் தனியா வந்து மன்னவனுக்கு பாதபூஜை செய்து ஆசிர்வாதம் வாங்கனும்னு கிருஷ்ணர் கீதையிலே சொல்றார்”னு நல்லா மயக்கி, ஆசிர்வாதம் வாங்கறேன் பேர்வழினு குனிந்து பிட்டத்தை தூக்கிக்காட்டி அபுதாபி ஷேக்கை அப்படியே ஸ்வாஹா செய்வது இவர்களுக்கு கைவந்த கலை. நாளை அபுதாபி ஷேக்கு மண்டையைப்போட்டால், நான்தான் பட்டத்து மஹாராணினு அரியணையில் அவா ஏறி ஒக்காந்தாலும் ஆச்சரியப்படுவதற்கில்லை.

 2. http://i.vimeocdn.com/video/223037164_1280x720.jpg

  மக்களுக்கு காமபோதையூட்டி, முட்டாளாக்கி அடிமைப்படுத்தி, ஆட்சி அதிகாரத்தை கைப்பற்றுவதே பார்ப்பனீய இந்து மதத்தின் அடிப்படை. ஆகையால்தான், பெண்கள் புர்கா அணிய வேண்டும் என இஸ்லாமிய ஷரியா சட்டம் அறிவுறுத்துகிறது.
  —————

  யாரிந்த பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா?:

  தேவலோகத்தில் காமதேவன் இந்திரனுக்கும் தேவர்களுக்கும் “காமம் பெருசா கடவுள் பெருசா”னு போட்டி வந்தது. 1000 வருடம் கடுந்தவத்திலிருந்த ப்ரஹ்ம்மரிஷி விசுவாமித்திரரின் தவத்தை காமத்தால் உடைத்துக்காட்டுகிறேன் என இந்திரன் சவால் விட்டான். அதன் விளைவாகத்தான், பார்ப்பன பேரழகி கந்தர்வ கன்னி மேனகையை அனுப்பி விசுவாமித்திரரின் முன் இடை வெட்டி நடனம் ஆட வைத்தான். அப்பொழுது வாயுதேவனின் உதவியுடன் வாடைக்காற்று வீச வைத்து, மேனகையின் மெல்லிய ஆடையை பறக்க வைத்தான்.

  இறுதியில், மேனகையின் காம அம்புகள் விசுவாமித்திரனின் தவத்தை உடைத்தது. காமம் வென்றது, ஆன்மீகம் தோற்றது. விசுவாமித்திரர் மேனகையை ஆலிங்கனம் செய்தார். அவர்களுக்கு சகுந்தலா எனும் அழகிய பாப்பாத்தி பிறந்தாள். சகுந்தலாவுக்கு பரதன் எனும் மகன் பிறந்தான். அவனுடைய வம்சாவழியில் தோன்றிய தேசமே பாரதம் என பார்ப்பன புராணங்கள் சொல்கிறது.

  காமம் வென்றதால், லிங்கத்தையும் யோனியையும் பாப்பான் கடவுளாக்கினான். “காம ஆன்மீக பக்தி பரவச தெய்வீக தேவ்டியாத்தனத்துக்கு” அச்சாரம் போட்ட பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்டைதான் பாரத்மாதா. புரிஞ்சுச்சா?

 3. எழுதப்படிக்க தெரியாத அண்ணல் நபிக்கு(ஸல்), ஓதுவீராக என அல்லாஹ் ஏன் கட்டளையிட்டான்?.

  பெருமானாரை(ஸல்) ஹீரா குகையில் முதன்முதலில் சந்திக்கும் வானவர் ஜிப்ராயில்(அலை), அவரை பார்த்து ஓதுவீராக என அறிவித்தார். பெருமானார்(ஸல்) அவர்கள் “நான் எழுதப்படிக்க தெரியாதவன்” என பதிலளித்தார். மூன்று முறை “ஓதுவீராக” என ஜிப்ராயில்(அலை) திருப்பி திருப்பி சொன்னபோதும், “நான் எழுதப்படிக்க தெரியாதவன்” எனும் பதிலையே கூறினார்.

  பல மாற்றுமத சகோதரர்கள், அடிக்கடி கேட்கும் கேள்விகள் இது:

  1. ஒரு முறை கூட பெருமானார்(ஸல்), எதை ஓதுவது என கேட்கவில்லை. அப்படியானால், அவருக்கு ஜிப்ராயில்(அலை) எதை காண்பித்து ஓத சொன்னார்?.

  லாஜிக்காக சிந்தித்து பார்த்தால், திருக்குரானின் வசனங்களை காட்டியே “ஓதுவீராக” என ஜிப்ராயில்(அலை) அறிவித்திருக்க முடியும் என்பதை மறுக்கமுடியாது.

  2. பெருமானார்(ஸல்) எழுதப்படிக்க தெரியாதவர் என்பது அல்லாஹ்வுக்கு தெரியாதா?. அப்படியிருந்தும் ஏன் அவரை “ஓதுவீராக” என அல்லாஹ் கட்டளையிட்டான்?.

  திருக்குரான், பெருமானாரால்(ஸல்) புனையப்பட்ட, எழுதப்பட்ட கற்பனை புத்தகமல்ல. அது அல்லாஹ்வின் சத்திய வேதம் என்பதை உலக மக்களுக்கு பறைசாற்றவே, அவருடைய வாயிலிருந்து “நான் எழுதப்படிக்க தெரியாதவன்” எனும் வாக்குமூலத்தை அல்லாஹ் வாங்கினான் என்பது உள்ளங்கை நெல்லிக்கனி.

  மாஷா அல்லாஹ். இஸ்லாம் ஒரு பகுத்தறிவு மார்க்கம் என்பதற்கு இதைவிட என்ன ஆதாரம் வேண்டும்?. எல்லாப் புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே.

 4. ஒரு நாத்திகரின் தளத்தில் இஸ்லாத்தை என்னால் பரப்ப முடிகிறது. பார்ப்பனீயத்துக்கெதிராக ஜிஹாத் செய்ய முடிகிறது. நசுக்கப்பட்ட இஸ்லாமியரின் உரிமைகளுக்காக போராட முடிகிறது. ஆனால், எந்த ஒரு இஸ்லாமிய தளத்திலும் இப்படி ஜிஹாத் செய்ய என்னை அனுமத்திக்க மாட்டார்கள். கற்பனையிலும் நடக்காது….

  தொழுகை, நோன்பு, ஹஜ் இவற்றை விட சிறந்த வணக்கம் எது என கேட்ட போது “அநீதிக்கெதிராக போராடுதல்” என பெருமானார்(ஸல்) உரைத்தார். திருக்குரான் வழியில் நான் ஜிஹாத் செய்வதற்காக, தனது உயிரை பணயம் வைத்து மாவீரனாக நிற்கும் இந்த நாத்திகரை விட சிறந்த இஸ்லாமியரை நான் இது வரை தமிழத்தில் கண்டதில்லை. எல்லாம் வல்ல அல்லாஹ் இவர் மீது அருள் பொழிவானாக….

 5. https://www.youtube.com/watch?v=zjY1QaG8qao
  இந்துத்வா வெறிநாய் தேவ்டியாமவன்களால் கொடூரமாக கற்பழித்து கொல்லப்பட்ட காஷ்மீர் பிஞ்சு அசீபா பானு…

  யா அல்லாஹ்.. வயிறு எரிகிறது.. இனி பிள்ளை குட்டிகளை காப்பாற்ற, ஒவ்வொரு இஸ்லாமியரும் தாவுத் இப்ராஹீம் பாயாக எழுந்து நிற்க வேண்டிய கட்டாயம் வந்துவிட்டது. ஆறிலும் சாவு நூறிலும் சாவு. தலைக்கு மேல் வெள்ளம், இனி ஜான் போனாலென்ன முழம் போனாலென்ன. இரண்டிலொன்று பார்த்து விடலாம். வேறு வழியில்லை.

  ஒதடா.. பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ… கொளுத்துடா பிஜெபி அலுவலகத்த… குண்டு வச்சு கொல்றா மோடி தேவ்டியாமவன…. உருவாக்குடா திராவிட நாட்டை …

  நாரே தக்பீர்…. அல்லாஹு அக்பர்.

 6. இந்த பாப்பார பாசிஸ தேவ்டியாமவன்கள் மீது உலகமே காறி துப்புது. இனியும் தேவையா இந்த பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா?.

 7. எல்லாப் புகழும் அல்லாஹ் ஒருவனுக்கே:

  இஸ்லாத்தில் மனிதர்களின் புகழை பாடுவதும், வணங்குவதும், முகஸ்துதி செய்வதும் தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. “புகழ்வதும், புகழ்ச்சியை ஏற்பதும் தவறு. வணக்கத்துக்குரியவன் அல்லாஹ் ஒருவனே. அனைத்து புகழுக்கும் உரியவன் அல்லாஹ் ஒருவனே” என திருக்குரான் பறைசாற்றுகிறது.

  “ஒரு நல்ல மனிதரை பற்றி புகழ்வது தவறா?” என பலர் கேட்கலாம். ஒரு மனிதனின் புகழை பாட ஆரம்பித்தால், அவருக்கு தலை கனம் ஏறிவிடும். கண்மண் தெரியாது. எது சரி, எது தவறு என பகுத்தறியும் சிந்தனை மழுங்கிவிடும். அத்து மீறி அதளபாதாளத்தில் வீழ்வார். அதாவது, “ஒரு மனிதனை புகழ்வது, அவனை உயிரோடு புதைக்கும் செயல். பகைவனை குருடனாக்கி எளிதாக வீழ்த்த வேண்டுமானால், அவனது புகழை பாடு, அவனை வணங்கு” என்பது சான்றோர் வாக்கு.

  அதே சமயம், ஒரு மனிதனை புகழ ஆரம்பித்ததும், புகழ்பவர் மனதில் அடிமைத்தனம் வேரூன்றிவிடுகிறது. சுயமரியாதை போய்விடுகிறது. கூழைக்கும்பிடு போடும் கூஜா தூக்கியாக மாறிவிடுவான். ஆகையால், கண்ணியமாக பேசி, மரியாதை கொடுத்து மரியாதை வாங்குவதே சிறந்த பண்பு என இஸ்லாம் அறிவுறுத்துகிறது.

 8. பார்ப்பன எதிர்ப்பு சக்திகளை கூண்டோடு ஒழித்துக் கட்ட “ஆபரேஷன் திராவிடா” திட்டம் தயார்:

  எச்சக்கல நாய்களும், எடுபிடி நாய்களும் சேர்ந்து திமுக, திக, பாப்புலர் ப்ராண்ட், விடுதலை சிறுத்தைகள், நாம் தமிழர் மற்றும் இஸ்லாமிய இயக்கங்கள் ஆகிய பார்ப்பன எதிர்ப்பு சக்திகளின் தலைவர்களை ராவோடு ராவாக ஒழித்துக்கட்ட மோடி, பாப்பாத்தி நிர்மலா சீத்தாராமன் ஆகிய நாய்களுக்கு ஒரு பயங்கரமான ரகசிய திட்டத்தை வகுத்துக் கொடுத்துள்ளனர். அதுதான் ஆபரேஷன் திராவிடா. அந்த திட்டம் இதுதான்:

  “நமது பாரத்மாதாவின் தேசத்துரோகிகள் தமிழகத்தில் மொத்தம் 50 பேருக்கு மேல் கிடையாது. இவர்களுடன் சேர்ந்து ஆட்டம் போடும் விசிலடிச்சான் குஞ்சுகள், அதிகபட்சம் 2000 பேருக்கு மேல் கிடையாது, இவர்கள் அனைவருடைய லிஸ்ட்டும், முகவரிகளும், குடும்பத்தார் விபர பட்டியலும் 100 சதவீதம் தயார். இவர்களோடு இனி எந்த பேச்சுவார்த்தையும் தேவையில்லை.

  இந்திய ராணுவத்தின் “சர்ஜிகல் ஸ்ட்ரைக்” அதிரடிப்படையினர் ரகசிய அண்டர்கிரவ்ண்ட் முகாம்களில் தங்கி, ஒவ்வொரு தேசத்துரோகியை பற்றிய “ப்ரொபைல் வீடியோவையும்” பார்த்து நன்றாக தயார் படுத்திக் கொள்ளட்டும். அவர்களுக்கு தரவேண்டிய அத்துனை பயிற்சி திட்டங்களும் தயார். சரியான தருணம் பார்த்து, நள்ளிரவில் லபக்கென்று இவர்கள் மீது பாய்ந்து அப்படியே கோழிக்குஞ்சை அமுக்குவது போல் அமுக்கி ராணுவத்தின் ரகசிய இடங்களுக்கு கொண்டு சென்று சொறி நாயை சுடுவது போல் சுட்டுத்தள்ளி கதையை ஊத்தி மூடிவிட வேண்டியதுதான். இனிமேல் எந்த பயலும் வாலாட்ட மாட்டான். அடுத்த ஆயிரம் வருடங்களுக்கு நமது தாமரைதான் ஆட்சி செய்யும். மோடிதான் இந்தியாவின் நிரந்தர பிரதமர். இல்லாவிட்டால் பாரத்மாதாவை அந்த பெருமாளாலும் காப்பாத்த முடியாது”.

  இதனை, இந்த பார்ப்பன பாசிஸ அயோக்கிய நாய்கள் செய்ய மாட்டர் என யாராவது சொல்ல முடியுமா?.

  (தயவு செய்து இந்த விஷயத்தை திராவிட இயக்க தலைவர்கள் அனைவருக்கும் உடனடியாக தெரியப்படுத்தவும். வெரி வெரி அர்ஜெண்ட்).

 9. இஸ்லாமியரின் ஏகத்துவ இறை நம்பிக்கையை ஏன் அசைக்க முடிவதில்லை?.

  இஸ்லாமிய இறை நம்பிக்கையின் அடிப்படை “அல்லாஹு அக்பர்”. அதாவது அனைத்தையும் விட அல்லாஹ்வே பெரியவன் என்று அர்த்தம். இது எந்த அளவுக்கு உண்மை என்பதை பகுத்தறிவால் சிறிது ஆராய்ந்து பார்ப்போம்.

  உருவ வழிபாட்டில் ஆயிரக்கணக்கான கடவுள்கள் உண்டு. எந்த கடவுள் பெரிய கடவுள் என கேட்டால், பெரிய சண்டையே வந்துவிடும். ஒருவன் எவ்வளவுதான் கற்பனை செய்து தனது கடவுளை பெரிதாக காட்டினாலும், அதைவிட ஒரு மடங்கு அதிகம் சேர்த்து மற்றொருவர் தனது கடவுளை பெரியவனாக சித்தரிக்க முடியும். கற்பனைக்கு முடிவே இல்லை.

  ஒரு இஸ்லாமியரிடம் உங்களுடைய இறைவன் அல்லாஹ் எப்படி இருப்பான், எவ்வளவு வலிமை மிக்கவன் என கேட்டால் “மனித கற்பனைக்கு அப்பாற்பட்டவன் அல்லாஹ்” என்று சொல்வார். இதற்கு மேல் பெரிய கடவுளை யாராவது கற்பனை செய்ய முடியுமா?. ஆகையால்தான், “எனது இறைவன் மிகப்பெரியவன். அவனை யாராலும் கற்பனை கூட செய்யமுடியாது. அவனுக்கு மேல் எதுவுமே கிடையாது” எனும் இஸ்லாமியரின் நம்பிக்கையை யாராலும் அசைக்க முடிவதில்லை.

  Big Bang என்று சொல்லப்படும் பெரு வெடிப்பை நிகழ்த்திய சக்தி எது என்பதுதான் அறிவியல் ஆராய்ச்சியின் உச்ச கட்டம். இந்த கட்டத்தில், ஐன்ஸ்டீன், ஸ்டீபன் ஹாக்கின்ஸ் போன்ற நாத்திகர்கள் கூட தடுமாறி போய்விட்டனர். பெருவெடிப்புக்கு காரணம் space-timeக்கு வெளியே இருக்கும் singularity (ஒருமை, ஏகத்துவம்) எனும் ஒரு மாபெரும் சக்தியே என அறிவித்தனர். அந்த ஏகத்துவ சக்திதான் அல்லாஹ் என்று திருக்குரான் சொல்கிறது.

  அதாவது, குருட்டாம் போக்கில் “ஆதாரம் கொடு, ஆதாரம் கொடு” என சொல்லாமல், பகுத்தறிவுள்ள ஒரு நாத்திகர் கால-வெளிக்கு அப்பால் என்ன இருக்கிறது என சிந்திக்க ஆரம்பித்தால், இவற்றையெல்லாம் படைத்தவன் ஒருவன் இருக்கிறான் என்பது புரிந்துவிடும்.

 10. இந்துத்வா என்றால் என்ன அர்த்தம்?

  2+2 = 4 என்றால் கணிதத்வா.
  2+2 = 3 அல்லது 5 என்றால் இந்துத்வா.
  அதாவது, ஆங்கிலத்தில் புல் ஷிட் (மாட்டு மூத்திரம், மாட்டு சாணம்) என சொல்வர்.

 11. மறு பிறவி:

  “கர்மபலனை பொறுத்து, அடுத்த பிறவியில் ஒரு கீழ்ச்சாதி சூத்திரன் ப்ராஹ்மணனாகவும், உயர்ஜாதி ப்ராஹ்மணன் நாயாகவோ பன்றியாகவோ பிறப்பான். அந்த நாயை ப்ராஹ்மணனாக பிறந்த சூத்திரன் கல்லால் அடித்து இம்சை செய்வான்” என்கிறது பார்ப்பனீய மனுதர்மம்.

  “இந்து மதத்தின் மறு பிறவி சித்தாந்தம் என்பது ஒரு வடிகட்டின பொய். மேல் சாதிக்காரன், கீழ்ச்சாதிக்காரன் மீதி அநியாயத்தை கட்டவிழ்த்து அடக்கி ஆள்வதற்காக கட்டமைக்கப்பட்ட அயோக்கியத்தனம்” என்று போப் பெனடிக்ட் அறிவித்தார்.

  அதாவது, “இப்பிறவியில் நான் எனது கீழ்ச்சாதி கர்மபலனை அனுபவித்தால், அடுத்த பிறவியில் உயர்ஜாதியில் பிறந்து கீழ்ச்சாதிக்காரனை அடக்கி ஆள்வேன்” எனும் பொய்யான நம்பிக்கையில், போராடாமல் அடிமையாக செத்து போவான்.

  இஸ்லாத்தில் மறு பிறவி எனும் முடிவற்ற பிறவிச்சுழல் (endless cycle of rebirth) கிடையாது. பிறப்பும் இறப்பும் ஒரே ஒரு தடவைதான்.

  “இன்னா லில்லாஹி வ இன்ன இலைஹி ராஜிஊன் —- நிச்சயமாக நாம் அவனிடமிருந்தே வந்தோம், மேலும் நிச்சயமாக நாம் அவனிடமே திரும்பிச் செல்வோம் ” – திருக்குரான்.

  “மறுமை நாளில், நியாயத்தீர்ப்பு நாளன்று இறந்தவர் அனைவரும் எழுப்பப்படுவர். நன்மை தட்டு கனத்து விட்டால் நல் சொர்க்கம், தீமை தட்டு கனத்து விட்டால் தீய நரகம்” என திருக்குரான் உரைக்கிறது.

 12. ஆத்திகருக்கு நீதி மறுக்கப்பட்டால், அவர் இறைவனிடம் நீதி கேட்பார். நாத்திகருக்கு நீதி மறுக்கப்பட்டால், அவர் யாரிடம் போவார்?.

  இந்த உலகில் அநீதி யாருக்கு வேண்டுமானாலும் நடக்கலாம். நீதி மறுக்கப்படலாம். அரசாங்கம், போலீஸ், ராணுவம், கோர்ட்டு என அனைத்து கூட்டுக்களவானிகளும் ஒன்று சேர்ந்து அநீதியை கட்டவிழ்த்து விடலாம். அநீதிக்காரனுக்கு ஆத்திகர், நாத்திகர் எனும் வித்தியாசமெல்லாம் கிடையாது. அநீதி செய்துவிட்டு அடித்துக்கொல்வான். அனிதாவுக்கும் ஆஸிபாவாக்கும் யார் நீதி வழங்குவார்?. எங்கே, எப்பொழுது அவர்களுக்கு நீதி கிடைக்கும்?…

  ஒரு இஸ்லாமியருக்கு நீதி மறுக்கப்பட்டால், அவர் அல்லாஹ்விடம் கையேந்துவார். “அல்லாஹ் எனக்கு நீதி கொடு. இந்த அயோக்கியருக்கு தண்டனை கொடு” என பிரார்த்திப்பார்.

  “அநீதிக்கெதிராக ஜிஹாத் செய். கோழையாக பயந்து ஓடாதே. தற்கொலை செய்யாதே. கோழைகளுக்கு சொர்க்கத்தில் இடமில்லை. இறுதி மூச்சு வரை போராடு. ஒரு வேளை நீதி கிடைக்காமல் நீ இறந்துவிட்டால், மறுமை நாளில் நியாயத்தீர்ப்பு நாளன்று நான் உனக்கு நீதி வழங்குவேன்” என திருக்குரானில் அல்லாஹ் வாக்களிக்கிறான். ஆக, ஒரு இஸ்லாமியரால் சாகும் வரை நம்பிக்கையுடன் வாழ முடிகிறது.

  ஒரு நாத்திகருக்கு நீதி மறுக்கப் பட்டால் அவர் யாரிடம் போவார்?. ஒன்று தற்கொலை செய்து கொள்வார், இல்லாவிட்டால் ரகசியமாக இறைவனிடம் கையேந்துவார். வேறு வழி?.

 13. https://www.youtube.com/watch?v=oZHOyib9rXo
  அமீரகத்தை இந்து ராஷ்டிராவாக மாற்ற பாப்பார பாசிஸ ஆர்.எஸ்.எஸ், பாஜக நாய்களின் சதித்திட்டம்:

  வீட்டுக்கு வீடு வாசப்படி என்பது போல் அரச குடும்பத்திலும் பிரச்னைகள் உண்டு. துபாய் அரசரின் மகள் ஒருவர், “எனக்கு அரண்மணை சிறை வாழ்க்கை பிடிக்கவில்லை, சுதந்திரம் வேண்டும்” என தப்பியோட விழைகிறார். வெள்ளைக்காரனோடு காதல் என சொல்லப்படுகிறது. இதனால் அந்த குடும்பத்தில் பிரச்னை வந்துள்ளது. இந்த விஷயத்தை பாப்பார ஊடகங்கள் ஊதி பெரிதாக்கி, ஆட்சியை கலைத்து, ஒரு அடிமை ராஜாவை உட்கார வைத்து துபாயை இந்து ராஷ்டிரமாக கைப்பற்றலாமென கனவு காண்கின்றன.

  இந்த பாப்பானின் சூழ்ச்சியை உணர்ந்து கொண்ட அபுதாபி
  அரசாங்கம், பாப்பானுக்கு ஆப்படிக்க “உலக இஸ்லாமிய சிறுபான்மை மக்கள் உரிமை பாதுகாப்பு கழகம்” எனும் அமைப்பை அறிவித்துள்ளது. இது நமது திராவிட நாட்டுக்கு பழம் நழுவி பாலில் விழுந்தது போன்ற ஒரு பொன்னான வாய்ப்பை உருவாக்கியுள்ளது. இந்த சூழலில், இஸ்லாமிய, திராவிட மற்றும் பார்ப்பன எதிர்ப்பு இயக்கங்கள் ஒன்றிணைந்து என்ன செய்ய வேண்டும்?.

  ஜவாஹிருல்லாஹ், தெஹ்லான் பாகவி, பாப்புலர் ப்ராண்ட், முஸ்லிம் லீக், ஸ்டாலின், ஆசிரியர் வீரமணி, திருமா போன்ற தலைவர்கள் அனைவரும் ஒன்று சேர்ந்து “எங்களுடைய திராவிட நாட்டுக்கு அமீரகம் ஆதரவு தந்தால், பாப்பானின் குடுமியை அறுத்து, வாலை ஒட்ட நறுக்கி அமீரகத்தையும், அரச குடும்பத்தையும் காப்பாற்றும் வேலையை நாங்கள் பார்த்துக் கொள்வோம். கவலை வேண்டாம்” என ஒரு ரகசிய தூது விட வேண்டும். என்ன விதமான ஆதரவு வேண்டுமென கேட்டால், “வருடத்துக்கு 50 பில்லியன் டாலர் நிதி உதவியும், திராவிட நாட்டு போர் வீரர்களுக்கு ரகசிய ராணுவ பயிற்சி முகாம்களும் வேண்டும்” என சொல்லுங்கள். இன்ஷா அல்லாஹ், நடக்கும்.

  காலந்தாழ்த்த வேண்டாம். காற்றுள்ள போதே, தூற்றிக்கொள்.

  திராவிட நாடு வாழ்க. நாரே தக்பீர்…. அல்லாஹு அக்பர்.

 14. https://www.youtube.com/watch?v=X-l6imWkMv8
  தமிழகத்தின் ஒவ்வொரு தெருவிலும், இந்த மோடி தேவ்டியாமவனுக்கு ஒவ்வொரு தமிழனும் செலுத்த வேண்டிய கடன் இதுதான்.

 15. அரபு நாடுகளுக்கு செக்யூரிட்டி திராவிட நாடு:

  அரபு நாடுகளின் பாதுகாப்புக்கு இந்தியா மிகமிக அவசியம். 15 நாள் இந்தியர் வேலை நிறுத்தம் செய்தால், அரபு நாடுகளின் பொருளாதாரம் சீர்குலைந்து கோய்ந்தா ஆகிவிடும் என்பது அரபு மக்களுக்கும், அந்நாட்டு அரசர்களுக்கும் நன்றாகத் தெரியும். ஆனால், “இந்தியாவை ஆள்பவன் பாப்பான், இஸ்லாத்தின் பரம எதிரி பாப்பான், சரியான தருணம் பார்த்து இஸ்ரேலுடன் கைகோர்த்து ஒரு நாள் முசல்மானின் முதுகில் குத்திவிடுவான்” என்பதும் அரபு நாட்டு அரசர்களுக்கு நன்றாகத் தெரியும்.

  பார்ப்பனீய எதிர்ப்பு இயக்க தலைவர்களுக்கு நான் சொல்ல விரும்புவது:

  ஜவாஹிருல்லாஹ், தெஹ்லான் பாகவி, பாப்புலர் ப்ராண்ட், முஸ்லிம் லீக், ஸ்டாலின், ஆசிரியர் வீரமணி, திருமா, சீமான், திருமுருகன் காந்தி ஆகிய அனைவரும் ஒன்றிணைந்து அரபு நாட்டு அவ்காப் அமைப்பின் தலைமைக்கு ஒரு ரகசிய தகவலை சேர்ப்பிக்க வேண்டும். அதாவது, நான் எழுதிய “அரபித் தேவ்டியாமவனை உதைத்து அரேபியாவில் ஒரு இந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்கு” எனும் கட்டுரையை அரபியிலும் ஆங்கிலத்திலும் மொழி பெயர்த்து அவர்களிடம் சேர்க்க வேண்டும். இப்படி சொல்வது யார் என்று கேட்டால், இந்தியா ராணுவ மந்திரி பாப்பாத்தி நிர்மலா சீத்தாராமனின் அத்திம்பேர் எச்.ராஜா எனும் அயோக்கியன் என்று நன்றாக கண் காது மூக்கு வைத்து ஈரை பேனாக்கி, பேனை பெருமாளாக்குங்கள். இந்த விஷயத்தை காதும் காதும் வச்ச மாதிரி மேலிடத்தில் கொண்டு சேர்க்க நமது இஸ்லாமிய சகோதரர்கள் இருக்கிறார்கள். கவலை வேண்டாம்.

  இதன் மூலம், “திராவிட நாடு” இயக்கத்துக்கு வருடத்துக்கு 50 பில்லியன் டாலர் வரை நிதியுதவி கிடைக்க வாய்ப்புள்ளது. இதில் 50 சதவீதத்தை திராவிட நாடு கட்டமைப்புக்கும், மற்றொரு 50 சதவீதத்தை “பைத்துல் மால்” திட்டம் மூலமும் செயல் படுத்தினால், ஐந்தே வருடங்களில் வறுமையை ஒழித்து, தமிழகத்தை “இல்லாமை இல்லாத” செல்வம் கொழிக்கும் தேசமாக நம்மால் மாற்றமுடியும்.

  “பசி வந்தால் பத்தும் பறந்துவிடும். கொடிய வறுமையில், தீன், சுயமரியாதை, வெட்கம், மானம், சூடு, சொரனை அனைத்தும் காணாமல் போய்விடும். வறுமையை ஒழி. வறுமை சமுதாய சீர்கேடுகளின் தாய். பட்டினியால் வாடுபவனிடம் நோன்பின் மகிமையை பற்றி பேசாதே. முதலில் அவனுக்கு உணவளி” என அண்ணல் நபி(ஸல்) உரைத்தார். பெருமானார்(ஸல்) சொன்னதை இஸ்லாமியர் செய்தால், இஸ்லாத்தை யாரும் பரப்ப வேண்டிய அவசியமில்லை. அது தானாக பரவும்.

  நான் சொல்வது வெறும் கற்பனையல்ல. ஏற்கனவே எனது நெட்வொர்க் மூலம் அவ்காப் தலைமைக்கு விஷயத்தை நான் சொல்லிவிட்டேன். “திராவிட இயக்க தலைவர்களை சந்திக்க நாங்கள் தயார். எங்களிடம் வந்து பேச சொல்லுங்கள்” எனும் நற்செய்து எனக்கு வந்துவிட்டது. அல்ஹம்துலில்லாஹ்.

  திராவிட இயக்க த்லைவர்களும், இஸ்லாமிய இயக்க தலைவர்களும் உடனடியாக கலந்தாலோசித்து ஆவன செய்யவேண்டும்.

 16. திருக்குரானும் அமெரிக்க அரசியல் சட்ட சாசனமும்:
  https://www.youtube.com/watch?v=txdd4bLLGgU

  அமெரிக்க அரசியல் சட்ட சாசனத்தை வடிவமைப்பதில் பெரும்பங்காற்றியவர் தாமஸ் ஜெபர்சன். இவர் அமெரிக்க குடிமக்களின் அடிப்படை உரிமைகளை நிலைநாட்டும் சட்டங்களை திருக்குரான் அடிப்படையில் நிர்ணயித்தார் என்பது பலருக்கு வியப்பாக இருக்கும். அமெரிக்காவின் முதல் ஜனாதிபதி ஜார்ஜ் வாஷிங்டன், தாமஸ் ஜெபர்சன் ஆகியோர் இஸ்லாத்தை தழுவினர் என்பது இருட்டடிப்பு செய்யப்பட்ட செய்தி…

  இன்றைக்கும், அமெரிக்க சுப்ரீம் கோர்ட் நீதிபதியின் இருக்கைக்கு பின்னால் இருக்கும் சுவற்றில் செதுக்கப்பட்டிருக்கும் ஓவியத்தில் திருக்குரான் இருப்பதை காணலாம். ஆனால், பைபிள் கிடையாது. ஏன் தெரியுமா?. பாவங்களை சுமக்க ஏசு இருக்கும் போது, ஏசுவின் ராஜ்ஜியத்தில் பாவிகளே கிடையாது. பாவிகள் அனைவரும் பாவங்களை ஏசுவிடம் தந்துவிட்டு பரிசுத்தவான்களாகி சொர்க்கத்தில் ஜாலியாக இருப்பர். கர்த்தர் மட்டும் தன்னந்தனியே பாவங்களை சுமந்து கொண்டு நரகத்தில் லோல்படுவார்.

  இஸ்லாமியர் மதிக்கும் அல்லாஹ்வின் தூதர் ஈசா(அலை) எனும் இயேசு பெருமானுக்கும், ஜீஸஸுக்கும் எந்த உறவும் கிடையாது.

 17. https://www.youtube.com/watch?v=AV4Py_k-fv8
  “மோடி நாயே வெளியேறடா” — லண்டனில் தமிழர், காலிஸ்தான், காஷ்மீர் தேசிய மக்கள் போராட்டம்….

 18. https://www.youtube.com/watch?v=gk9J5AKM_6U
  டேய்… பாப்பார பாசிஸ பாஜக நாயே…. எங்களுடைய சகோதரர் மதி மேல கைய வச்சே, வக்காளி செதறிப்புடுவே… . பாக்கிஸ்தான்லேருந்து தாவூத் இப்ராஹிம் பாய், ஹபீஸ் சையத் சாஹிப்னு ராவோடு ராவா வந்து ஒன்ன அட்ரஸ் இல்லாம பண்ணிடுவாங்க.. ஜாக்ரத…

  வாழ்க திராவிட நாடு.. அல்லாஹு அக்பர்.

 19. https://voemag.files.wordpress.com/2016/05/noor-e-khuda.jpg
  மீண்டும் பாப்பார பாசிஸ பொட்டப்பயலுகளுக்கு நான் சொல்ல விரும்புவது:

  பார்ப்பனீயத்தை ஒழிக்க வந்த சூப்பர்பவர் இஸ்லாம்:

  ஒரு நேர்மையான காபிர், பச்சோந்தி முசல்மானை விட ஆயிரம் மடங்கு மேலானவன். சிக்யுலரிசம் எனும் முகமூடிக்கு பின்னால் பொட்டப்பயலாக ஒளியாமல், ஒரு காபிர் காபிராக வாழ்ந்தால், இஸ்லாமியர் இஸ்லாமியராக வாழ்வதில் எந்த பிரச்னையுமில்லை.
  *********

  ஒரு விஷயத்தை மறந்து விடாதே… மீண்டும் சொல்கிறேன் கேள்.

  திருக்குரான் வந்தது சிலைவணக்கத்தை ஒழிக்க, இந்து மதத்தை அழிக்க. 1400 வருடங்களுக்கு முன்பு புனித காபா பார்ப்பனரின் கட்டுப்பாட்டில் இருந்தது. 360 சிலைகளை கடவுள்கள் என சொல்லி அரபிகளை முட்டாளாக்கி வைத்திருந்தனர் பார்ப்பனர். 360 சிலைகளை உடைத்தெறிந்த பின் “இன்று நான் அல்லாஹ்வின் கட்டளையை நிறைவேற்றி விட்டேன்” என நபிகள் நாயகம்(ஸல்) அறிவித்தார்.

  முஸ்லிம்கள் இருக்கும் வரை பாப்பானால் நிம்மதியாக வாழவே முடியாது. ஏனென்றால், திருக்குரான் வந்ததே இந்து மதத்தை அழிக்க, பார்ப்பனீயத்தை ஒழிக்க.

  “காபிர் மீது ஜிஹாத் செய்” என திருக்குரான் தெள்ளத்தெளிவாக சொல்கிறது.

  பாக்கிஸ்தான் எனும் நாடு உருவானதற்கு காரணம் திருக்குரான்.

  பாரத்மாதா மீது ஜிஹாத் நடப்பதற்கு காரணம் திருக்குரான்.

  இந்து ராஷ்டிரத்தை பாப்பான் இன்று வரை உருவாக்க முடியாமல் போனதற்கு காரணம் திருக்குரான்.

  ஜின்னா மட்டும் பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கியிராவிட்டால், இந்நேரம் “இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷில்” வாழும் 80 கோடி முசல்மான்கள் பாப்பானுக்கு சுன்னத் செய்து, பாரத்மாதாவை மும்தாஜ் பேகமாக்கி, புர்கா போட்டு ஹஜ்ஜுக்கு அனுப்பியிருப்பர். நல்ல வேளை, பாரத்மாதா பிழைத்தாள்.
  ————–

  ஆகையால்தான் மீண்டும் சொல்கிறேன், ஒரு அப்பனுக்கு பொறந்த RSS/BJP/VHP இந்துத்வா தேவ்டியாமவன் எவனாவது பார்லிமெண்டில் இருந்தால்:

  “திருக்குரானை பார்லிமெண்டில் கொளுத்து. தில்லிருந்தால் நேருக்கு நேர் மோது. இரண்டில் ஒன்று பார்த்து விடலாம். நாரே தக்பீர்… அல்லாஹு அக்பர்”.

 20. மதியின் சமீபத்திய பேச்சை கேட்டேன். இஸ்லாமியரின் உரிமைகளுக்காக உயிரை பணயம் வைத்து போராடும் இது போன்ற ஒரு மனிதரை நான் இதுவரை கண்டதில்லை. பா.ஜ.கவோடு இவர் ஒரு டீல் போட்டால், 24 மணி நேரத்தில் பல கோடிகள் கொட்டும். லைப்ல கமுக்கமா செட்டிலாகி விடலாம்.

  மறுமை நாளில் யாருக்கு சொர்க்கம், யாருக்கு நரகம் எனும் கேள்விக்கு பதில் சொல்லும் போது, “உள்ளங்களையும் எண்ணங்களையும் நானறிவேன்” என அல்லாஹ் திருக்குரானில் அறிவிக்கிறான். மனசாட்சி குத்தும் போது எவ்வளவு தொழுதாலும் தூக்கம் வராமல் அல்லல் படும் மனிதர் பலர் இருக்கையில், நாத்திகராய் இருக்கும் இந்த மனிதர், அல்லாஹ்வின் கட்டளையை நிறைவேற்ற போராடிவிட்டு வெறுங்கையோடு நிம்மதியாக தூங்குகிறார்.

  பணத்தை விட நீதியே பெருசு என போராடும் இது போன்ற மனிதர்கள் வாழும் இந்த நீதியின் மண் தமிழகத்தில் ஒரு இஸ்லாமியராக பிறக்க நான் கொடுத்து வைத்திருக்க வேண்டும். யா அல்லாஹ்… எனது தமிழக மக்கள் மீது அருள் பொழிவாயாக.

 21. சமீபத்தில், மோடியின் துதி பாடும் ஒரு பாப்பார கும்பலில் தெரியாத்தனமாக மாட்டிக்கொண்டேன். என்னுடைய பின்புலம் அவர்களுக்கு தெரியாது. இளிச்சவாய் முசல்மான் என நினைத்துக் கொண்டு சகட்டு மேனிக்கு காட்டுமிராண்டி ஷரியா சட்டம், ஜாகிர் நாயக் மதமாற்றம் பற்றி சண்டபிரசண்டம் செய்து கொண்டிருந்தனர்.

  பொறுத்து பொறுத்து பார்த்துவிட்டு, “கங்கை கரை தோட்டத்தில், பாப்பாத்திக்களோடு கூத்தடிக்கும் பொம்பள பொறுக்கி கண்ணன் ஒரு கடவுளா?” என கேட்டேன். அவ்வளவுதான், பாய்ந்து கடித்து குதற ஆரம்பித்துவிட்டனர். சரி.. தலைக்கு மேல் வெள்ளம்.. இனி இரண்டில் ஒன்று பார்த்து விடலாமென முடிவு செய்து “பாம்பையும் பாப்பானையும் கண்டால் பாம்பை விட்டுவிடு, பாப்பானை அடி” என போதித்த தந்தை பெரியார் பத்தி என்ன நெனக்கிறீங்க என கேட்டேன். அப்புறம் நடந்தது:

  “நீங்க பெரியாரிஸ்ட்டா?..
  ஆம்.. நான் இஸ்லாமிய பெரியாரிஸ்ட்…
  அப்ப நீங்க தப்பான எடத்துக்கு வந்திட்டீங்க..
  ஆமா.. தெரியாத்தனமா வந்துட்டேன்… இனிமே செத்தாலும் வரமாட்டேன்… தாங்க்ஸ்”

  தந்தை பெரியாரின் பெயரை கேட்டதும், பாப்பார கும்பலுக்கு வேட்டி நனைந்து விட்டது. மூச்சு பேச்சு அடங்கி விட்டதை எண்ணி, தலைநிமிர்ந்து மாவீரனாக பீடுநடை போட்டேன். அல்ஹம்துலில்லாஹ்.

 22. அல்லாஹ்வுக்கு பயப்படுதல் என்றால் என்ன அர்த்தம்?:

  “யார் எக்கேடு கெட்டால் எனக்கென்ன?. நான் ரொம்ப யோக்கியன். தீமையை கண்டால் கண், காது, வாய் ஆகிய அனைத்தையும் காந்தி குரங்கு போல் பொத்திக்கொண்டு போய்விடுவேன்” என சொன்னால், “வாழ்நாள் முழுதும் தொழுது நோன்பு வைத்தாலும், அநீதியை மனதளவில் கூட எதிர்க்காதவன் சொர்க்கம் புகமாட்டான்” என திருக்குரான் அறிவிக்கிறது.

  அப்படியிருந்திருந்தால், அண்ணல் நபியை “ஹீரா குகையிலே உட்கார்ந்து கண்ணை மூடிக்கொண்டு என்னை தவம் செய்யுங்கள்” என அல்லாஹ் விட்டிருப்பான். திருக்குரானை அவர் கையில் கொடுத்து, “மனித குலத்துக்கு நல்வழி காட்டுங்கள். அநீதிக்கெதிராக ஜிஹாத் செய்யுங்கள்” என அல்லாஹ் கட்டளையிட்டிருக்க மாட்டான்.

  நீதி வழங்க, கோர்ட்டில் ஆதாரம் தேவை. ஆட்சி, அதிகாரம் உள்ளவனால், ஆதாரத்தை உருவாக்கவும் முடியும், அழிக்கவும் முடியும். நீதிபதியை விலைக்கு வாங்கவும் முடியும். ஒரு மனிதன் சாகும் போது, அவனுக்கு இழைக்கப்பட்ட அநீதி மட்டுமே அவனுடைய உள்ளத்தில் இருக்கும். அவனுக்கு நீதியை யார் வழங்குவது?. எந்த தேவையுமற்ற, உள்ளங்களையும் எண்ணங்களையும் அறிந்த அல்லாஹ் ஒருவனால் மட்டுமே நீதி வழங்க முடியும்.

  தீர்ப்பு நாளின் அதிபதி நானே என அல்லாஹ் அறிவிக்கிறான். நீதிக்கு பயப்படுதலே அல்லாஹ்வுக்கு பயப்படுதல். நீதிக்கு பயந்த ஒரு நாத்திகரை, அல்லாஹ் மிகவும் நேசிக்கிறான். நமக்கு அவர் நாத்திகராக தெரியலாம். ஆனால், அல்லாஹ்வுக்கு அவர் மிகவும் ப்ரியமானவர்.

  நமக்கு பாதுகாவலாக நீதிக்கு பயந்த நாத்திகர் வெளியே நிற்காவிட்டால், நம்மால் பள்ளிவாசலில் தொழமுடியாது, நுழையமுடியாது. பன்றிக்கறி விட்டெறிவான், ராமர் சிலை வைப்பான், இடித்து தள்ளி ராமர் கோவில் கட்டுவான்.

 23. பாப்பார பாசிஸ நாய்கள் ஒரு கடைசி இன அழிவுக்கு, வல்லரசுகளின் ஆதரவோடு மிகப்பயங்கரமான அளவில் இஸ்லாமிய, திராவிட இயக்கங்களுக்கு எதிராக தயாராகின்றன. ஆயிரக்கணக்கில் ஆயுதப்படைகளும், அதிரடிப்படைகளும் தமிழகத்தின் மூலை முடுக்கெல்லாம் குவிகின்றன. இதைப்பற்றி பேச யாருமே இல்லை. கமுக்கமாக 72 மணி நேரத்தில் போட்தள்ளி ஊத்தி மூடிவிடுவதே இவர்களுடைய திட்டம்.

  இந்த நாய்களின் கட்டுப்பாட்டில் ராணுவம், போலீஸ், மீடியா, பயங்கரமான துப்பாக்கி, வெடிகுண்டு, பீரங்கி, கெமிக்கல் ஆயுதங்கள், இஸ்ரேலிய ப்ளாக் வாட்டர் கூலிப்படை என அனைத்தும் உள்ளன. ஆப்கான், ஈராக், லிபியா, சிரியாவுக்கு பிறகு தமிழகத்தை இந்த வெறிநாய்கள் குறி வைத்துள்ளன. நம்மால் இந்த நாய்களை எதிர்கொள்ள முடியுமா என மலைப்பாக இருக்கிறது.

  குஜராத்தில் ஆயிரக்கணக்கான இஸ்லாமியரை கொன்று குவித்து, ஊத்தி மூடி, பிரதமனாகி விட்ட மோடி தேவ்டியாமவனின் அடுத்த இலக்கு தமிழகம்தான். அடுத்த தேர்தலில் தோற்கடிக்க இனி தேர்தலே இருக்காது. காங்கிரஸ் நாய்களும் இவனோடு ரகசிய கூட்டு.

  இவர்களுடைய சதித்திட்டத்தை முறியடிக்க நாம் மின்னல் வேகத்தில் செயல் படவேண்டும். வடகொரியா, பாக்கிஸ்தான் ஆகிய நாடுகளுடன் நமது ரகசிய தூதர்கள் மூலம் நெட்வொர்க்கை உருவாக்கி கொள்ளவேண்டும். இந்த விஷயத்தை உலக அளவில் பரப்பி அனைவருடைய கவனத்தையும் கவர நூதனமாக செயல் படவேண்டும்.

  அல்லாஹ் நம்மை பாதுகாப்பானாக.

 24. காவிரி மேலாண்மை, கனிமவள கொள்ளை போன்ற அனைத்து பிரச்னைகளையும் 24 மணி நேரத்தில் தீர்க்க வேண்டுமா?.

  ஒரு குறிப்பிட்ட தேதியில் “எங்களுடைய பிரச்னைகளை தீர்க்காவிட்டால், தமிழகம் முழுதும் ஒட்டுமொத்தமாக இஸ்லாத்தை தழுவும்” என அறிவித்து பாருங்கள். இன்ஷா அல்லாஹ், 24 மணி நேரத்தில் அனைத்து பிரச்னைகளையும் அலறியடித்துக் கொண்டு தீர்த்து விடுவான்.

  பாப்பார பாசிஸ கும்பலை மண்டியிட வைக்க, இஸ்லாத்தை விட வலிமையான ஆயுதத்தை மனித இனம் இதுவரை கண்டுபிடிக்க வில்லை. அல்லாஹு அக்பர்.

 25. எவ்வளவு கதறினாலும், புலம்பினாலும், மாரடித்தாலும், அம்மணமாக ஓடினாலும், மூத்திரத்தை குடித்தாலும், தீக்குளித்தாலும், முட்டி மோதினாலும் பாப்பார பாசிஸ் நாய்களை இம்மியளவும் அசைக்க முடியவில்லை. மாறாக, “இதுவும் செய்வோம், இதுக்கு மேலேயும் செய்வோம்” என்று கொக்கரிக்கிறான். அடுத்த கட்டமாக சரித்திரம் கண்டிராத இன அழிவு செய்ய தயாராகிறான். …

  இந்த பாப்பார தேவ்டியாமவன்களை அடக்க ஒரே வழி: “எங்களுடைய உரிமைகளை தராவிட்டால், தமிழகம் முழுதும் ஒட்டுமொத்தமாக இஸ்லாத்தை தழுவும்” என அறிவித்து பாருங்கள். காலில் விழுந்து சொன்ன பேச்சை கேட்பான். வேறு வழியே இல்லை….

Leave a Reply

%d bloggers like this: