தமிழர்கள் வாழும் நாடுகளில் சிங்கப்பூரில் மட்டுமே..

13001216_1183913694952321_5661511143283410782_n

மீண்டும் சிங்கப்பூர்.
இரண்டு மாதத்திற்கு முன்னே முடிவானது. ‘17 தேதி வைத்துக் கொள்ளலாம்’ என்றார்கள். அதற்கு முன்பே 17 தஞ்சை இலக்கிய வட்டம் சார்பாகத் தஞ்சையில் டாக்டர் அம்பேத்கர் பிறந்தநாள் நிகழ்ச்சி முடிவானதால்

‘24 வைத்துக் கொள்ளலாமா?’ என்றேன். சரி என்றார்கள். நன்றி தோழர்களுக்கு.
*
வெளி மாநிலங்களில், நாடுகளி்ல் வாழும் தமிழர்கள் ‘தமிழ் சங்கம்’ பெயரில் தீபாவளி போன்ற பல இந்து பண்டிகைகளை விமர்சியாகக் கொண்டாடுவார்கள். எப்போதுமே எல்லா மாநிலங்களிலும், நாடுகளிலும் உள்ள தமிழ்ச் சங்கங்கள் பாரதி விழாவை தவறாமல் செய்வார்கள். அதற்கு மாற்று என்றால் கண்டிப்பாகக் கம்பன் விழாவாக இருக்கும். இன்னும் காந்தியையும் சேர்த்துக் கொள்ளலாம்.

டாக்டர் அம்பேத்கர், பெரியார் பிறந்தநாள் விழா வாய்ப்பே இல்லை. அது மட்டுமல்ல, இவர்கள் இருவரையும் முன்னுறுத்தி செயல்படுகிற என்னைப் போன்றவர்களைக் கண்டிப்பாக வேறு நிகழ்ச்சிகளுக்குக் கூடக் கூப்பிடக் கூடாது என்பதில் கவனமாக இருப்பார்கள்.

ஆனால் சிங்கப்பூரில் உள்ள எனது அன்பிற்குரிய தோழர்கள் போனமுறை பெரியார் விழாவிற்கு என்னை அழைத்தார்கள். ‘அம்பேத்கர்-பெரியார் படிப்பு வட்டம்’ சிங்கப்பூரில் நானே துவக்கி வைத்தேன்.

இந்த முறை டாக்டர் அம்பேத்கர் விழா. இந்த விழாவை நடத்துவதில் அதிகம் தலித்தல்லாதவர்கள் பங்கெடுக்கிறார்கள் என்பது கூடுதல் மகிழ்ச்சி. எனக்குத் தெரிந்து புலம் பெயர்ந்த நாடுகளில் வாழும் தமிழர்களில் சிங்கப்பூரில் மட்டுமே டாக்டர் அம்பேத்கர் விழா கொண்டாடுகிறார்கள் என்று நினைக்கிறேன்.

இந்தியர்கள், தமிழர்கள் எங்கெல்லாம் இருக்கிறார்களோ அங்கெல்லாம் டாக்டர் அம்பேத்கருக்கு விழா எடுக்கிறார்கள் என்றால், கடல் கடந்த நாடுகளில் ஜாதியற்று வாழ்கிறார்கள் என்பதற்குச் சாட்சி.

இதோ என் சிங்கப்பூர் தோழர்கள் ஜாதியற்று வாழ்கிறார்கள்.
12968539_1180624521947905_650725584_n

16 thoughts on “தமிழர்கள் வாழும் நாடுகளில் சிங்கப்பூரில் மட்டுமே..

 1. Sivakumar Kumar · 308 mutual friends
  like emoticon
  Unlike · Reply · 1 · 7 April at 21:46
  Ponnusamy Purushothaman
  Ponnusamy Purushothaman வருக வருக…
  Unlike · Reply · 1 · 7 April at 21:49
  Suresh Babu
  Suresh Babu · Friends with ம.கு வைகறை and 7 others
  வாழ்த்துக்கள். சென்று வென்று வாருங்கள். smile emoticon like emoticon
  Unlike · Reply · 2 · 7 April at 21:54
  Vignesh Waran
  Vignesh Waran · Friends with ம.கு வைகறை and 1 other
  Adv வாழ்த்துக்கள். பத்திரமாக சென்று வென்று வாருங்கள்….
  Vignesh Waran’s photo.
  Unlike · Reply · 1 · 7 April at 22:21 · Edited
  Mydeen Abdulkader
  Mydeen Abdulkader · Friends with Haja Gani and 3 others
  வாழ்த்துக்கள்
  Unlike · Reply · 1 · 7 April at 22:23
  Martin Kennedy
  Martin Kennedy · 7 mutual friends
  வாழ்த்துகள் தோழர்
  Unlike · Reply · 1 · 7 April at 22:24
  Kumarandas Karaikkudi
  Kumarandas Karaikkudi · 100 mutual friends
  வாழ்த்துகள் தோழா.பயணம் சிறக்கட்டும்
  Unlike · Reply · 1 · 7 April at 22:37
  Arunachalam Geetha
  Arunachalam Geetha Best Wishes Sir. Ungal payanam vetri pera vaazhuthukkal.
  Unlike · Reply · 1 · 7 April at 22:43
  Uthirakumar Uthra
  Uthirakumar Uthra · 2 mutual friends
  அழுத்தமான கருத்துக்களை எதிர்பார்க்கின்றோம்
  Unlike · Reply · 1 · 7 April at 23:21
  Gopinath Kubendran
  Gopinath Kubendran வாழ்த்துக்கள் அண்ணா..
  Unlike · Reply · 2 · 7 April at 23:37
  R Jeeva
  R Jeeva · Friends with Sasi Kumar and 1 other
  வென்று வா
  Unlike · Reply · 1 · 8 April at 01:17
  Vaigai Vijay Vck
  Vaigai Vijay Vck · 20 mutual friends
  மலேசியா வரவும்.
  Unlike · Reply · 1 · 8 April at 07:23
  Mani Kandan
  Mani Kandan · 2 mutual friends
  Really Happy
  Like · Reply · 8 April at 07:35
  Venkat Raman
  Venkat Raman சிறப்பு
  Unlike · Reply · 1 · 8 April at 07:41
  Gogul Rajini Tendulkar
  Gogul Rajini Tendulkar · 31 mutual friends
  வாழ்த்துக்கள் அண்ணா
  Unlike · Reply · 1 · 8 April at 10:40
  Gogul Rajini Tendulkar
  Gogul Rajini Tendulkar · 31 mutual friends
  Anna yen message ku replay pannunga please
  Like · Reply · 8 April at 17:04
  Mathimaran V Mathi

  Write a reply…
  Choose file
  Yaazhisai Ezhilan
  Yaazhisai Ezhilan · 2 mutual friends
  தோழர் அவர்களை வறவேற்பதில் மகிழ்கிறேன்..
  Unlike · Reply · 1 · 8 April at 10:55
  Kala Nithi
  Kala Nithi நல்வாழ்த்துக்கள்!
  Like · Reply · 8 April at 13:17
  Tamizhan Karthik
  Tamizhan Karthik · Friends with தமிழ் டெனி and 9 others
  வாழ்த்துக்கள்
  Like · Reply · 8 April at 15:55
  Mohan Kumar
  Mohan Kumar வாழ்த்துக்கள் அண்ணா, தொடரட்டும் உங்கள் பணி,,,
  Like · Reply · 8 April at 19:48
  பூ.ஆ.இளையரசன் பெரியார்
  பூ.ஆ.இளையரசன் பெரியார் · 142 mutual friends
  வாழ்த்துக்கள் தோழர்
  Like · Reply · 8 April at 23:58
  RajaRaja Ark
  RajaRaja Ark வாழ்த்துக்கள்
  Like · Reply · 9 April at 01:06

 2. Lakshmi Kanthan · Friends with தமிழர்களே இணைவோம்
  superb
  Unlike · Reply · 1 · 3 hrs
  R Jeeva
  R Jeeva · Friends with Sasi Kumar and 1 other
  மதிமாறா கடல்தாண்டி உன் பெயர்
  ஒலித்தால் உன்னைவிட
  அதிகம் சந்தோசப்படும் நபர்
  நான்தான்
  பெரியாரிசமும் அம்பேத்கரியமும்
  உன்னால் கடல் தாண்டட்டும்
  இனியும் மேலும் மேலும் நீங்களும்
  உங்கள் புகளும் வளர இறைவனை
  பிராத்திக்கிறேன் வாழ்க
  Unlike · Reply · 2 · 2 hrs
  Mohanraj Natarajan
  Mohanraj Natarajan மன்னிக்கவும்..இறைவனை பிரார்த்தனை செய்வதை பெரியாரியம் ஏற்கலையே..அம்பேத்கரியம் புத்தரை பிரார்த்தனை செய்யலாம் என்கிறது இந்தியாவில் இந்துத்துவாவை வீழ்த்த
  Unlike · Reply · 1 · 2 hrs
  Mathimaran V Mathi

  Write a reply…
  Choose file
  Michael Antony
  Michael Antony · Friends with ம.கு வைகறை and 6 others
  வருக வருக.
  Unlike · Reply · 1 · 2 hrs
  Ameenul Rasheed
  Ameenul Rasheed · 2 mutual friends
  நீ என்னை உன் அடிமை என்று நினைக்கும்போது,
  உன்னை கொல்லும் ஆயுதமாய் நான் மாறிவிடுவது எண் கடமை
  – டாக்டர் அம்பேத்கர்
  Unlike · Reply · 5 · 2 hrs
  ReKa Balamurugan
  ReKa Balamurugan அருமை தோழா..இங்கும் பெரியார் என்று கூறினால் தீவிரவாதி போல் பார்ப்பவர்கள் உள்ளனர்.
  Unlike · Reply · 3 · 2 hrs
  Jayakumar Dhandapani
  Jayakumar Dhandapani I am Waiting for you.
  Like · Reply · 2 hrs
  Jayakumar Dhandapani
  Jayakumar Dhandapani Have seen your speech in media but not live. Varuga Varuga.
  Like · Reply · 2 hrs
  Vivek Anand
  Vivek Anand · 2 mutual friends
  சிங்கப்பூர் போன்றே உலகெங்கும் தமிழர்கள் சாதியற்ற சமூகமாய் உயர்ந்தோங்க மதி சார் தங்களின் பங்கு அளப்பறியது. தங்களை அன்புடன் வாழ்த்துகிறேன். நேற்று தங்களின் நியூஸ்7 விவாதம் அருமை. திருமாவை நேர்மையுடன் எதிர்கொள்ள முடியாத கோழைகளாகவே பிஜேபி வகையறாக்கள் உள்ளார்கள் என்பதை அவர்கள் கார்ட்டூன்கள் மூலம் நிரூபித்து தங்களை சிறுமைப் படுத்திக் கொள்கிறார்கள்.
  Like · Reply · 1 hr
  Gogul Rajini Tendulkar
  Gogul Rajini Tendulkar · 31 mutual friends
  ஆமாம் அண்ணா
  Like · Reply · 58 mins

 3. // இதோ என் சிங்கப்பூர் தோழர்கள் ஜாதியற்று வாழ்கிறார்கள். //
  ——————————–

  மேல்ஜாதிக்குள் என்றுமே பிரச்னையில்லை. சொல்லப்போனால், அவர்களுக்குள் கலப்புத்திருமணம் கூட நடக்காமல் மிகக்கவனமாக இருப்பர். அப்படியே ஒன்றிரண்டு நடந்தாலும், காதும் காதும் வைத்தது போல் விஷயத்தை அமுக்கிவிடுவர்.

  அம்பேத்கர் விழா நடத்தும் சிங்கப்பூர் தோழர்களில் எத்துனை பேர் தலித் என்று சிறிது ஆராய்ந்து பார்த்தால் நல்லது. ஒரு தலித் கூட “மேல்ஜாதி அம்பேத்கர் விழாவில்” நுழைய முடியாது என்பது எனது கணிப்பு.

 4. https://www.youtube.com/watch?v=HfUpfHuJ2hk

  இதோ வருகிறது. பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டையை உதைத்து அடுத்த பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கும் இஸ்லாமிய ராணுவம்.

  அல்லாஹு அக்பர். பாக்கிஸ்தான் ஜிந்தாபாத்.

 5. முஹம்மத் அலி ஜின்னா சொல்கிறார்: அடுத்த பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கும் இஸ்லாமிய ராணுவம்:: பாகிஸ்தானில் உள்ள 18 கோடி மக்களை நலிய விட்டது போதாதா? இந்தியாவில் உள்ள 120 கோடி பேரையும் வளர்ச்சி பெறாமல் அழிய வைக்க வேண்டுமா? ( ஒன்றாய் இருந்த குறியீடுகள் இன்று இரண்டு நாடுகளுக்கும் எவ்வளவு மலை/மாடு என்று காட்டும்.:”Pakistan Admits India Too Far Ahead in Economic and Military Might” :::https://www.ibcworldnews.com/2015/04/15/pakistan-admits-india-too-far-ahead-in-economic-and-military-might/

 6. // பாகிஸ்தானில் உள்ள 18 கோடி மக்களை நலிய விட்டது போதாதா? இந்தியாவில் உள்ள 120 கோடி பேரையும் வளர்ச்சி பெறாமல் அழிய வைக்க வேண்டுமா? //
  —————————–

  பாக்கிஸ்தான் மட்டும் உருவாகாமலிருந்திருந்தால் என்ன நடந்திருக்கும்?.:

  1400 வருடங்களுக்கு முன்பு அண்ணல் நபியை(ஸல்) போருக்கு வர உசுப்பினான் பாப்பான் அபுஜஹல். பத்ருப்போர் களத்தில், பெருமானாரின்(ஸல்) படையில் மொத்தம் முன்னூற்று முப்பத்து மூன்று முசல்மான்களே இருந்தனர். அபுஜஹலின் படையில் ஆயிரக்கணக்கான போர் வீரர்களூம் ஒட்டகங்களூம் குதிரைகளும் இருந்தன. “இத்துடன் இஸ்லாம் அழிந்தது.. ஹஹ்ஹஹா..” என எக்களாமிட்டான் அபுஜஹல். ஆனால், பெருமானாரின் சிறிய படைக்கு அல்லாஹ்வின் அருளால் வெற்றி கிடைத்தது.

  பாப்பானின் அட்டகாசம், பாக்கிஸ்தானை உருவாக்க வழிவகுத்தது. பத்து வருடங்களில் பாக்கிஸ்தான் இந்தியாவின் வாசலில் பிச்சை எடுக்குமென நேரு மனப்பால் குடித்தார். ஆனால் இந்த முட்டாள் பார்ப்பானின் மனக்கோட்டையை சிதறடித்து பார்ப்பனரின் திமிரை ஒடுக்கிவிட்டது அணுசக்தி பாக்கிஸ்தான்.

  பாக்கிஸ்தான் மட்டும் உருவாகாமலிருந்திருந்தால், இந்நேரம் இந்தியா முழுதும் குஜராத் நடந்திருக்கும். காபிர்கள் முஸ்லிம்களை உயிரோடு புதைத்திருப்பர். இன்று பாக்கிஸ்தான் எனும் வார்த்தையை கேட்டாலே பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டைக்கு கதிகலங்கி விடுகிறது.

  “பள்ளிவாசலில் அரபியில் ஓதுவதற்குத்தான் திருக்குரான். அதற்கும் உலக வாழ்க்கைக்கும் எந்த சம்பந்தமுமில்லை” என நினைத்துக்கொண்டிருந்தனர் முஸ்லிம்கள். பாபரி மஸ்ஜித் இடிப்பு, குஜராத் முஸ்லிம் படுகொலை, 9/11 இரட்டைக்கோபுர இடிப்பு ஆகியவை இஸ்லாமிய எழுச்சிக்கு வித்திட்டதென்றால் மிகையாகாது. இன்று உலக மொழிகள் அனைத்திலும் திருக்குரான் மொழி பெயர்க்கப்பட்டு விட்டது. உலகின் மூலை முடுக்கெல்லாம் இஸ்லாம் பரவுகிறது. இன்று பிறந்த குழந்தைக்குக்கூட அல்லாஹ், முஹம்மத், குரான் எனும் வார்த்தைகள் அத்துபடியாகி விட்டது.
  ——————–

  “நான் ஆட்சிக்கு வந்தால் ஹிந்து ராஷ்டிரத்தில் பாலும் தேனும் ஆறாக ஒடும். ஒரு முசல்மான் கூட என் பாரத நாட்டில் இருக்க மாட்டான். பாக்கிஸ்தானை எனது சுண்டுவிரலால் நசுக்கிவிடுவேன்” என ஹிந்துக்களுக்கு மனப்பால் கொடுத்து ஆட்சியை பிடித்தான் அபுஜஹல் மோடி. இன்று பாலிவுட்டில் பாப்பாதிக்களுடன் ஆட்டம் போட்ட அமீர்கான், ஷாரூக்கான் போன்ற பெரிய ஹீரோக்களுக்கு கூட “நான் முசல்மான். என்னால் இந்த நாட்டில் இனி வாழமுடியுமா?” எனும் உணர்வு வந்துவிட்டது.

  இனியும் முஸ்லிம்களோடு சொதப்பினால் “இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷில்” வாழும் 80 கோடி முஸ்லிம்கள் பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டையை உதைத்து இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்கி விடுவர் எனும் கிலி RSS/BJP/VHP/மோடி தேவடியாமவன்களுக்கு வந்துவிட்டது.

  ஜின்னா மட்டும் பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கியிராவிட்டால், இந்நேரம் “இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷில்” வாழும் 80 கோடி முசல்மான்கள் பாரத்மாதாவை மும்தாஜ் பேகமாக்கி, புர்கா போட்டு ஹஜ்ஜுக்கு அனுப்பியிருப்பர். பாப்பானுக்கு சுன்னத் செய்து பார்ப்பன இனத்தையே அழித்திருப்பர். நல்ல வேளை, பாப்பானும் பிழைத்தான். பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டையும் பிழைத்தாள்.

  பாப்பான் அபுஜஹலை மீண்டும் பத்ருப்போரில் சந்திக்க முஸ்லிம்கள் தயாரகிவிட்டனர். அல்லாஹு அக்பர். பாக்கிஸ்தான் ஜிந்தாபாத்.

 7. https://www.youtube.com/watch?v=BGFEp_PvBMc

  பாப்பாத்தி பாரத்மாதாவுக்கு புர்கா
  பாப்பானுக்கு சுன்னத்

  “சாரே ஜஹான் சே அச்சா, இஸ்லாமிஸ்தான் ஹமாரா”. பாக்கிஸ்தான் ஜிந்தாபாத்.
  —————————

  தேவருக்கு குருபூஜை செய்யும் தேவடியாள்களும், “தேவரின் வப்பாட்டிக்கு பொறந்த தேவர் மகன் நானாக்கும்” என பெருமை கொள்ளும் மானங்கெட்ட தேவடியாமவன்களும் குட்டிச்சுவரில் முட்டிக்கொள்ளட்டும்.

 8. //இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தான் ஆக்குவதே எங்கள் இலக்கு. பார்ப்பனர் அனைவரையும் சுன்னத் செய்து ஹிந்து மதத்தை அழித்துவிடுவோம். பாக்கிஸ்தான் ஜிந்தாபாத்.//

  எப்படி எல்லா பிராமணர்களையும் இஸ்லாமியர் ஆக்குவாய் ISIS இந்திய ராணுவத்தை தோற்கடித்து தலித்துகளை எல்லா
  தேவர் நாடார் வன்னியர் எல்லோரும் ஏற்ற பிறகு அவர்களுக்கு பெண் குடுத்து பின் அவர்கள் எல்லோரும் இஸ்லாமியர் ஆனால்
  அது சாத்தியம் நடக்குமா ? நீ தானே சொன்னாய் தலித்துக்கள் வாயில் மேல் ஜாதி காரன் பீயை திணிக்கிறான் அதனால் இஸ்லாம்
  மாறுவான் என்று நேற்று வரை டேய் என்று கூப்பிட்டவன் பாய் என்று கூப்பிடுவான் தன்று நீ சொன்னபடி பார்த்தால் எல்லா தமிழ் நாட்டில்
  உள்ள எல்லா முஸ்லிம்களும் முன்பு தேவர் வன்னியர்களிடம் பீ உண்டவர்கள் தான், பாகிஸ்தான் முர்தாபாத் ஹிந்துஸ்தான் ஜிந்தாபாத் ஹா ஹா பாயை உசுப்பி விட்டாகிவிட்டது இனி
  பார்ப்பனை திட்டி வரும் பார்

 9. இங்கே ஜின்னாங்கற பெயர்ல எழுதற பாய் சரியான மெண்டல் போலருக்கு… வாய்க்கு வந்தபடி திட்டிக்கிட்டு.. என்ன சொல்ல வர்றாருன்னு புரியல… இந்தியாவ பாக்கிஸ்தானா மாத்திடுவாராம்… அங்க சன்னி பாய் , சியா பாய குண்ட வச்சு பீஸ் பீஸ்ஸாக்கறத உலகமே பாத்துட்டுத்தானே இருக்கு.. புத்தியுள்ளவன் பாக்கிஸ்தானா மாறணும்னு சொல்வானா??? அட பாய்… நாங்க ஐரோப்பாவா மாறணும்னு சொல்றோம்… எந்த மதம் வேண்டாம்ங்றோம்.. பெரியார் சொன்னதும் அதுதான்… ஆனா நீ பினாத்தறது பாத்தா ஏதோ பாய் மேல பேய் வந்து ஆடற மாதிரி இருக்கு.. ஒரு வேள மதிமாறனே வேற பாய் பெயர்ல எழுதறாரான்னும் தெரியல… தேவிடியா முண்ட தேவிடியா முண்டன்னு எத்தன தடவ சொல்லுவ.. ஒமக்கே திகட்டலயா.. என்ன மாதிரி மனுசன்யா நீ… ஒரு வகையில நீ இப்படி இருக்கறது நல்லதுதான்… அப்பத்தான் இன்னமும் அம்பலம் ஆகிடுவ.. சத்தியமா இருக்குற கொஞ்சம் நஞ்சம் பாயும் உம்ம விட்டு வந்துடுவாங்க…

 10. // இங்கே ஜின்னாங்கற பெயர்ல எழுதற பாய் சரியான மெண்டல் போலருக்கு… வாய்க்கு வந்தபடி திட்டிக்கிட்டு.. என்ன சொல்ல வர்றாருன்னு புரியல… //
  ————————–

  “டேய் துலுக்க தேவடியாமவனே.. நாட்டை விட்டு வெளியேறு.. பாக்கிஸ்தானுக்கு போ இல்லாட்டி உன்னை கப்ரஸ்தானுக்கு அனுப்பிவிடுவோம்.” என 1947 முதல் மூச்சு விடாமல் பார்ப்பான பாசிஸ நாய்கள் எங்களை எங்களுடைய மண்ணில் வாழவிடாமல் கடித்து குதறுகின்றன. “இனி தலைக்கு மேல் வெள்ளம், ஜான் போனாலென்ன முழம் போனாலென்ன” எனும் முடிவுக்கு நாங்கள் வந்துவிட்டோம். முள்ளை முள்ளால்தான் எடுக்க வேண்டும்.

  உங்களை யாராவது “நாட்டை விட்டு வெளியேறு.. இல்லாவிட்டால் கொன்று விடுவோம்” என மிரட்டினால், அந்த தேவடியாமவனை நீங்கள் என்ன செய்வீர்?. “வாங்க தம்பி வாங்க.. எங்கள நல்லா ஒதைங்கனு” பாக்கு வெத்தல கொடுத்து மடியில் போட்டு கொஞ்சுவீரா?.

 11. //இதோ வருகிறது. பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டையை உதைத்து அடுத்த பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கும் இஸ்லாமிய ராணுவம்//
  உள்ளூர் போலீஸ் அனுமதியுடன் நடக்கும் ஒரு விஷயத்திற்கு என்ன ஒரு buildup

 12. //என 1947 முதல் மூச்சு விடாமல் பார்ப்பான பாசிஸ நாய்கள் எங்களை எங்களுடைய மண்ணில் வாழவிடாமல் கடித்து குதறுகின்றன. “இனி தலைக்கு மேல் வெள்ளம், ஜான் போனாலென்ன முழம் போனாலென்ன” எனும் முடிவுக்கு நாங்கள் வந்துவிட்டோம். முள்ளை முள்ளால்தான் எடுக்க வேண்டும்.///
  இது ஒரு விதண்டாவாதம்… சற்றும் ஏற்புடைய கருத்து கிடையாது…இந்தியாவின் சில pocketகளில் இந்து தீவிரவாதம் இருக்கிறது.. எல்லா இடத்திலும் இல்லை.. இந்து மதத்தை விமர்சித்து ராமானுஜர் முதல் (பாரதிதாசனைப் படிச்சுப் பாருங்க) புலே அம்பேத்கார் சித்தர்கள் பெரியார் வரை செஞ்சுட்டாங்க.. அடிப்படையில் தமிழ்நாட்ல இந்து தீவிரவாதமே கிடையாது.. ஆக நீங்க தீவிரவாதத்தை விட்டுட்டு அமைதியா வாழுங்க.. ஒங்க பாகிஸ்தான விட எங்க இந்தியா அமைதியான தேசம்தான்.. பெரும்பான்மை இந்து மக்கள் அமைதியானவர்கள் விமர்சனத்தை ஏற்றுக் கொள்பவர்கள் அதுதான் இந்து PSYCHOLOGY நாங்க இந்து தீவிரவாதத்தை பாத்துப்போம்.. அதுக்கு ஒம்ம உதவி தேவையில்லை.. ஒரு தீங்குக்கு இன்னொரு தீங்கு தீர்வாகாது.. ஒரு மதத்திற்கு இன்னொரு மதம் தீர்வாகாது.. அதனாலத்தான் பெரியார் முசுலிமா மாறல… மொதல்ல தீவிரவாதத்தை கைவிடுத்து இந்திய சமுக விஞ்ஞானத்தைப் படிச்சு அறிவார்ந்த விவாதத்தை தொடர முடியுமான்னு பாருங‘க… மதிமாறன் நீங்க பெரியார் வழித்தோன்றல் என்பது உண்மையானால் அறிவார்ந்த விவாதத்த நடத்துங்க… அது தான் பெரியார் சொன்னது.. காரணம் அதுதான் கடைசி வரை நிற்கும்… அது விடுத்து நாரே பூரே பாக்கிஸ்தான் ஜிந்தாபாத் பாகாளா பாத்தெல்லாம் நிற்காது… நீர் வேணுமானாலும் என்ன கத்து கத்தினாலும் சமூகம் முன்னே போய்கிட்டுத்தான் இருக்கும்… புரிய வேண்டியவர்களுக்குப் புரிஞ்சா சரி…

 13. திருக்குரான் வந்ததே சிலை வணக்கத்தை ஒழிக்க, இந்து மதத்தை அழிக்க. இது 1400 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு மெக்காவில் தொடங்கி இன்று வரை நடக்கிறது. கியாமத் எனும் இறுதி நாள் வரை தொடரும்.

  இந்து பாப்பான் கலவரம் செய்தால் முசல்மான் என்ன செய்ய வேண்டும்?. அவன் மீது ஜிஹாத் செய்யென திருக்குரான் தெள்ளத்தெளிவாக உரைக்கிறது. அண்ணல் நபிகள்(ஸல்) பாப்பான் அபுஜஹலுக்கு எவ்வளவோ அமைதியாக இஸ்லாத்தை எடுத்து சொன்னார். அவனுக்கு மண்டையில் ஏறவில்லை. கலவரத்தை கட்டவிழ்த்து விட்டான். பெருமானாரை(ஸல்) கொலை செய்ய திட்டமிட்டான். நாட்டை விட்டு ஓட வைத்தான். கடைசியில் அண்ணல் நபி(ஸல்) அவன் மீது ஜிஹாத் அறிவித்தார். பத்ருப்போரில் பார்ப்பன படையை தோற்கடித்தார். மெக்காவை கைப்பற்றி, காபாவிலிருந்த 360 சிலைகளை நடுத்தெருவில் போட்டு சுக்கு நூறாக உடைத்து “சத்தியம் வந்தது, அசத்தியம் அழிந்தது. இன்று நான் அல்லாஹ்வின் கட்டளையை நிறைவேற்றி விட்டேன்” என அறிவித்தார்.

  இஸ்லாத்தை ஏற்காத பார்ப்பன அபுஜஹலின் கூட்டம் கைபர் கனவாய் வழியாக இந்திய துணைக்கண்டத்தில் நுழைந்து சிலை வணக்கம், தெய்வீக தேவடியாத்தனம் போன்ற பார்ப்பன கலாச்சாரத்தை பரப்பியது. ஆனால் இஸ்லாம் அவர்களை விடவில்லை. இந்தியாவை இஸ்லாமிய ஆட்சியாளர்கள் கைப்பற்றி 1000 வருடங்கள் “பாப்பாத்தி பாரத்மாதாவை” அடிமையாக்கி ஆட்சி செய்தனர். அதன் விளைவு அகண்ட பாரதம் காணாமல் போய்விட்டது. பாப்பானின் ஆர்ய வர்த்தா தேசம் ஒட்டு மொத்தமாக இஸ்லாத்தை தழுவி 1947ல் பாக்கிஸ்தானாக பிறந்தது. அதாவது “உன்னை வைத்தே உன்னை உதைப்பேன். இஸ்லாமிய தேசங்களை உருவாக்குவேன்” என்பதுதான் திருக்குரான் போதிக்கும் ஜிஹாத் தருமம்.

  பாப்பான் எதிர்க்க எதிர்க்க இஸ்லாம் வலுப்பெறும். அவனுடைய இனமே இஸ்லாத்தை தழுவி, மாட்டுக்கறி சாப்பிட்டு அவன் மீதே ஜிஹாத் செய்யும். புதிய பாக்கிஸ்தான்களை உருவாக்கும். நேற்றைய பாப்பான்தான் இன்றைய முசல்மான். ஆக பாப்பானின் எதிரி முசல்மான் கிடையாது. திருக்குரான்தான் பாப்பானின் எதிரி. பார்ப்பன இந்து மதம் பிழைக்க வேண்டுமானால், திருக்குரானை தடை செய். பார்லிமெண்டில் கொளுத்து.

  எந்த ஜென்மத்திலும், கோமாதா மூத்திரம் குடித்து கோமாதாவை தெய்வமாக வணங்கும் பாப்பானும் கோமாதாவை அறுத்து பிரியாணி சாப்பிடும் முசல்மானும் சேர்ந்து வாழவே முடியாது. ஹிந்து மதத்தை ஒழிக்கும் வரை, மீண்டும் மீண்டும் 1947 நடக்கும். புதிய பாக்கிஸ்தான்கள் பிறக்கும். நல்ல பாப்பானை முஸ்லிமாக்கி மாட்டுக்கறி கொடுத்து ஹிந்துத்வா பாப்பானை உதைப்போம்.

  நாரே தக்பீர் அல்லாஹு அக்பர். பாக்கிஸ்தான் ஜிந்தாபாத்.

 14. // திருத்தவே முடியாது… //
  —————————-

  முற்றிலும் உண்மை. கல், மண், பசு, நாய், பன்றியென கண்டதையும் கடவுளென வணங்கி, கங்கைக்கரை தோட்டத்திலே கன்னிப்பெண்கள் கூட்டத்திலே பார்ப்பன புனிதப்பசுக்களை வரிசையாக நிறுத்தி வைத்து வைசியன் கண்ணன் விந்தேற்றும் போது “கோவிந்தா, கோவிந்தா” என அலறி தோப்புக்கரணம் போடும் பகுத்தறிவற்ற அடிமை பார்ப்பனரை எந்த ஜென்மத்திலும் திருத்தவே முடியாது ….

  ஆகையால்தான் தந்தை பெரியார் “பாம்பையும் பாப்பானையும் கண்டால், பாம்பை விட்டுவிடு பாப்பானை அடி” என்றார். தந்தை பெரியார் சிலைவணக்கத்தை சாகும் வரை எதிர்த்தார். பிள்ளையார் சிலையை செருப்பால் அடித்தார். காலால் மிதித்தார். நடுத்தெருருவில் போட்டு சுக்குநூறாக உடைத்தார். பாப்பானின் பூணூலை அறுத்தார். காபாவிலிருந்த 360 சிலைகளை உடைத்தெறிந்தபின் “இன்று நான் அல்லாஹ்வின் கட்டளையை நிறைவேற்றிவிட்டேன்” என பெருமானார்(ஸல்) அறிவித்தார். எங்கள் பெருமானார்(ஸல்) செய்ததை தந்தை பெரியார் செய்தார்.

  “இன இழிவு நீங்க, ஜாதி ஒழிய இஸ்லாத்தை தழுவுங்கள்” என போதித்த பெரியார், ஒரு ரகசிய முஸ்லிமாக வாழ்ந்தார் என்பதில் சந்தேகமில்லை.

 15. Perhaps, the blog-author Thiru Mathimaran has similar/identical views and that is why he is not giving his comments in reply to those of Janab Jinnah. We the secular people with draw. We trust, some day Allah will give them better sense.

Leave a Reply

%d bloggers like this: