டாக்டர் அம்பேத்கர் சிந்தனையும் நமது கடமையும்

தமிழ் நாடு தலைமைச் செயலகப் பட்டியலின – பழங்குடி அலுவலர் சங்கம் நடத்தும் கருத்தரங்கம்.

IMG-20151008-WA0000இன்று மாலை 5.50 மணிக்கு.. தலைமைச் செயலகப் பணியாளர்கள் கூட்டுறவு அருந்தகம் அருகில்..
தொடர்புக்கு : 94443 80848

26 thoughts on “டாக்டர் அம்பேத்கர் சிந்தனையும் நமது கடமையும்

 1. தமிழக அரசியலின் ஆசான் தந்தை பெரியார். பார்ப்பனீயத்துக்கெதிராக எழுந்து நிற்பவனே தமிழ் மக்களின் ஹீரோ. அண்ணாத்துரை, கலைஞர் ஆகியோர் அப்படித்தான் தமிழக அரசியலில் காலடி எடுத்து வைத்தனர்.

  ஆனால் இன்று பாப்பான் விரித்த வலையில் தமிழக அரசியல்வாதிகள் அனைவருமே வீழ்ந்துவிட்டனர். மாற்று அரசியல் தேவையெனும் ஏக்கம் பெருவாரியான மக்களிடம் வந்துவிட்டது.

  தமிழகத்தின் அடுத்த முதல்வரை “தலித் இஸ்லாமியர் பெரியாரிஸ்ட்” கூட்டணி முடிவு செய்யும் மிகப்பெரிய வாய்ப்பு இருக்கிறது.

 2. வணக்கம் நண்பர்களே!, தங்கள் அருமையான பதிவுகளை TamilBM (http://tamilbm.com/) திரட்டியிலும் இணையுங்கள்.

 3. டெல்லி அருகே தலித் குடும்பத்தினரை போலீசார் நிர்வாணப்படுத்தி தாக்குதல்? வைரலாகும் வீடியோவால் பரபரப்பு:

  டெல்லி அருகே தலித் குடும்பத்தினரை போலீசார் நிர்வாணப்படுத்தி தாக்கியதாக கூறி சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவி வரும் வீடியோவால் பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. டெல்லியை அடுத்த நொய்டா அருகே கவுதம புத்த நகரில் நிகழ்ந்த சம்பவம் என கூறி ஒரு வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவுகிறது. அதில் ஒரு ஆண், பெண் நிர்வாணமாக ஆவேசமாக பொதுமக்கள், போலீசார் முன்னிலையில் வாக்குவாதம் செய்து கொண்டிருப்பதும் அவர்களை போலீசார் இழுத்து செல்வதுமான காட்சி இடம்பெற்றுள்ளது.

  தலித் தம்பதியினர் தாங்கள் கொடுத்த புகாரை போலீசார் பதிவு செய்ய மறுத்தை தட்டிக் கேட்டனர்; இதனால் அவர்களை போலீசாரே நிர்வாணப்படுத்தி அடித்து தாக்கி இருக்கின்றனர் என்ற வாசகங்களுடன் இந்த வீடியோ பரவிக் கொண்டிருக்கிறது. இச்சம்பவத்துக்கு கடுமையான கண்டனக் குரல்களும் எழுந்து வருகிறது. அதே நேரத்தில், தாங்கள் கொடுத்த புகாரை போலீஸார் ஏற்க மறுத்ததால் தம்பதிகள் தாமாகவே ஆடைகளை களைந்து எதிர்ப்பை பதிவு செய்தனர். அப்போது போலீஸார் அவர்களை தடுத்து நிறுத்தி வலுக்கட்டாயமாக கைது செய்தனர் என்றும் கூறப்படுகிறது. உத்தரப் பிரதேச மாநில போலீசாரோ, கவுதம புத்த நகர் சம்பவம் ஜோடிக்கப்பட்டது. அந்த வீடியோவில் உள்ள இருவரும் வேண்டுமென்றே அரங்கேற்றிய சம்பவம் அது என தெரிவித்துள்ளனர். தாத்ரியை தொடர்ந்து நொய்டாவா?

 4. முஸ்லிம்கள், தலித்துக்கள் மற்றும் ஏழை ஹிந்து சகோதரர்கள் மீது கலவரத்தை கட்டவிழ்த்துவிட்டு வாழ விடாமல் செய்கிறான் பாப்பாரத் தேவடியாமவன். ஆகையாலதான் எங்கள் தந்தை பெரியார்:

  1. “பாம்பையும் பாப்பானையும் கண்டால், பாம்பை விட்டுவிடு பாப்பானை அடி” என சொன்னார்.

  2. “இன இழிவு நீங்க இஸ்லாமே தீர்வு” என சொன்னார்.
  —————–

  இந்தியாவில் தலித்துக்கள்(தலித் கிருத்துவர் உட்பட) 40 சதவீதம், முஸ்லிம்கள் 30 சதவீதம். இரண்டும் சேர்ந்தால் 70 சதவீதத்துக்கு மேல். தலித்துக்கள் ஒட்டுமொத்தமாக இஸ்லாத்தை தழுவினால், இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாகிவிடும். பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷ் அரேபியா மற்றும் 55 இஸ்லாமிய நாடுகளும் இந்தியா சொன்ன பேச்சை கேட்கும். இந்தியா மிகப்பெரிய வல்லரசாகிவிடும். வறுமை ஒழிந்து செல்வம் கொழிக்கும்.

  தலித் சகோதரா, இன்னமுமா புரியவில்லை. இந்த பாப்பாரத் தேவடியாமவனின் இடஒதுக்கிடு உனக்கு இனியும் தேவையா?. பார்ப்பன வர்ணதர்ம ஜாதிசாக்கடையை விட்டு வெளியேறு. திருக்குரானை கையிலெடு. இஸ்லாத்தை தழுவு. டெல்லி முதல் அரேபியா வரை நாம் ஆட்சி செய்யலாம்.

 5. //திருக்குரானை கையிலெடு. இஸ்லாத்தை தழுவு. டெல்லி முதல் அரேபியா வரை நாம் ஆட்சி செய்யலாம்.//

  ஏற்கனவே மதம் மாறிய துலுக்கண்கள் டெல்லி முதல் சவுதி வரை ஆட்சி செய்து கொண்டு தான் இருகிறார்கள் போலும்.
  ஆட்சி செய்து கொண்டு இருப்பவர்களே. கையை இழந்த பெண்ணுக்கு நீதி தாருங்கள்

 6. // ஆட்சி செய்து கொண்டு இருப்பவர்களே. கையை இழந்த பெண்ணுக்கு நீதி தாருங்கள் //
  ——————–

  அரபி தேவடியாமவன்களுக்கு உருவிவிட்டு காமசூத்திரத்தில் கும்மாளம் போடும் பாப்பாரத் தேவடியாமுண்டை பாரத்மாதாவே !!. ஏழை சகோதரி கஸ்தூரி முனிரத்தினத்தின் கையை துண்டித்த அரபி தேவடியாமுண்டை மீது போர் பிரகடனம் செய். அரேபியாவில் வாழும் 1 கோடி ஹிந்துக்களை உடனடி வேலை நிறுத்தம் செய்யச்சொல்.

  அரபிகளின் டாய்லட் கழுவி பிழைக்கும் பாப்பாரத் தேவடியாமுண்டை பாரத்மாதாவே !!. அரபி தேவடியாமவன்களை உதைத்து அரேபியாவை கைப்பற்று. அரபி தேவடியாமவனிடமிருந்து ஏழை சகோதரி கஸ்தூரி முனிரத்தினத்துக்கு 100 கோடி ரூபாய் நஷ்ட ஈடு வாங்கு.

 7. // இந்திய தூதரகத்தின் முக்கிய அதிகாரி அனில் நோடியல் அரப் நியூஸூக்கு அளித்த பேட்டியில் ‘தமிழகத்தின் வேலூர் மாவட்டத்தைச் சேர்ந்த கஸ்தூரி என்ற வீட்டு வேலை செய்யும் பெண் தனது அறையை உள் பக்கமாக தாளிட்டு ஜன்னல் வழியாக கயிறு மற்றும் துணிகளை கட்டி கீழே இறங்க முயற்சித்துள்ளார். பேலன்ஸ் தவறி அந்த பெண் கீழே விழுந்ததில் கையில் முறிவு ஏற்பட்டுள்ளது. தற்போது ஆபத்தான கட்டத்தை தாண்டி விட்டார்’ என்று கூறியுள்ளார். //
  ——————————–

  இது பொய். கஸ்தூரியின் கை வெட்டப்பட்டதை, அவரை ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதித்த ட்ரைவர்களும் அங்கே சென்று பார்த்த நூற்றுக்கணக்கன முஸ்லிம் சகோதரர்களும் ஊர்ஜிதப்படுத்தியுள்ளனர். சவூதித்தேவடியாமவன்களின் யோக்கியதையை youtubeல் தேடிப்பாருங்கள். பணிப்பெண்களை மிருகத்தனமாய் அடித்தல், கதறக்கதற கற்பழித்தல், கொதிநீர் ஊற்றுதல் ஆகியவையெல்லாம் சர்வசாதாரணம்.

  சவூதியுடன் உறவு முறிந்தால், 22 லட்சம் இந்தியரை டின்னு கட்டிவிடுவான். அவர்கள் வந்திறங்கினால், இந்தியாவின் பொருளாதாரம் குலைந்து உள்நாட்டுக்கலவரம் வெடிக்கும். பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டை சோவியத் போல் சிதறிவிடும்.

  ஆகையால் பாப்பாரத்தேவடியாமுண்டை சுஷ்மா சுவராஜ் 100 மில்லியன் ரியால் வாங்கிக்கொண்டு சவூதித்தேவடியாமவனுக்கு முந்தானை விரித்துவிட்டாள். லட்சக்கணக்கான முஸ்லிம்களையும் தலித்துக்களையும் சொந்த மண்ணில் கசக்கிப்பிழியும் பாப்பாரத்தேவடியாமுண்டை பாரத்மாதாவுக்கு இதெல்லாம் பெரிய விஷயமில்லை. காசுக்காக எதையும் செய்வாள்.
  ————–

  ஏழை சகோதரி கஸ்தூரி முனிரத்தினத்துக்கு ஒரு சொட்டுக்கண்ணீர். ஏதோ என்னால் முடிந்தது.

 8. திருச்சியில் மாட்டுக்கறி விருந்து போராட்டம்!:

  திருச்சி: மாட்டுக்கறி சாப்பிட்டதாகக் கூறி உத்தரப்பிரதேசத்தில் ஒருவர் கொலை செய்யப்பட்டதை கண்டித்து இன்று திருச்சியில் மாட்டுக்கறி விருந்து போராட்டம் நடத்தப்பட்டது.

  உத்தரப்பிரதேசம் மாநிலம் தர்தரி மாவட்டத்தில் உள்ள பிசாதா கிராமத்தில் மாட்டை வெட்டி சாப்பிட்டதாக கிளம்பிய வதந்தி காரணமாக முகம்மது இக்லாக் என்பவர் கொல்லப்பட்ட சம்பவத்தை கண்டித்து நாடு முழுக்க கண்டனங்கள், போராட்டங்கள் வலுத்து வருகின்றது. பாதிக்கப்பட்ட குடும்பம் தற்போது டெல்லிக்கு குடி பெயர்ந்துள்ளார்கள். இந்த சம்பவத்திற்கு பிறகு நாடு முழுக்க மாட்டுக்கறி உண்ணும் போராட்டம் ஆங்காங்கே நடைபெற்று வருகின்றது. நேற்று முன்தினம் காஷ்மீரில் சுயேட்சை எம்.எல்.ஏ. ஒருவர் மாட்டுக்கறி விருந்து வைத்ததால், பா.ஜ.க எம்.எல்.ஏ.க்களால் தாக்கப்பட்டார்.

  இந்நிலையில், திருச்சியில் இன்று உத்திரபிரதேசத்தில் நடந்த சம்பவத்தை கண்டித்து மாட்டுக்கறி உண்ணும் போராட்டம் நடைபெற்றது. விடுதலை சிறுத்தைகள் முற்போக்கு மாணவர் பேரவையின் மாநில துணைச் செயலாளர் பிரபாகரன், திருச்சி காங்கிரஸ் கிழக்கு சட்டமன்ற தொகுதி செயலாளார் ஜி.எம்.ஜி.மகேந்திரன், அல் அன்பு அறக்கட்டளை நிர்வாகிகள், வரகனேரி மஹில்லா வாசிகள் உசுமான் அலி ஆகியோர் தலைமையில் திருச்சி வரகனேரி பள்ளிவாசல் அருகே சாலையில் வைத்து சூடாக மாட்டுக்கறி விருந்து வைக்கும் போராட்டத்திற்கு அழைப்பு விடுக்கப்பட்டிருந்தது.

  இந்த போராட்டத்திற்கு போலீசார் அனுமதி மறுத்தனர். அந்த பகுதியில் போலீஸ் பாதுகாப்பு போடப்பட்டிருந்தது, இதை பார்த்து சுதாரித்துக்கொண்ட போராட்டக்காரர்கள், பள்ளிவாசல் கட்டடத்தில் மாட்டுக்கறியை வைத்து இன்று வெள்ளிக்கிழமை என்பதால் மதியம் தொழுகை முடித்துவிட்டு வெளியே வந்த முஸ்லிம்கள், தேடி வந்த பொதுமக்கள் என எல்லோருக்கும் மாட்டுக்கறியினை வழங்கினர்.

  இதனை பெற்றுக்கொண்ட அவர்கள் பள்ளிவாசல் வாயிலில் மாட்டுக்கறியினை சாப்பிட்டனர். கூடவே தொழுகையில் கலந்து கொண்ட பள்ளி மாணவர்களுக்கும் சூடான மாட்டுக்கறி பக்கோடா வழங்கப்பட்டது. சந்தோசமாக மாணவர்கள் சாப்பிட்டபடி சென்றனர்.

  — விகடன்

 9. //இது பொய். கஸ்தூரியின் கை வெட்டப்பட்டதை, அவரை ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதித்த ட்ரைவர்களும் அங்கே சென்று பார்த்த நூற்றுக்கணக்கன முஸ்லிம் சகோதரர்களும் ஊர்ஜிதப்படுத்தியுள்ளனர். சவூதித்தேவடியாமவன்களின் யோக்கியதையை youtubeல் தேடிப்பாருங்கள். பணிப்பெண்களை மிருகத்தனமாய் அடித்தல், கதறக்கதற கற்பழித்தல், கொதிநீர் ஊற்றுதல் ஆகியவையெல்லாம் சர்வசாதாரணம்//
  இந்த மாதிரி மாமிசம் சாப்பிட்டால் அப்படி தான் புத்தி போகும். அவர்கள் எல்லா மாமிசமும் சாப்பிடுவர்கள். மாடுகறியும் உள்ளே தள்ளுவார்கள். இரக்கம் புத்தகத்தில் மட்டும் இருக்கும். உலகம் இதை கண்டிக்க வேண்டும்..

  //யோகாவும் மாட்டுக்கால் சூப்பும் செம காம்பினேஷன். எனது ஆண்மையின் வேகத்துக்கு இன்னொரு மணைவி தேவைப்படுகிறது.//

  நிறைய மாமிசம் (குறிப்பாக மாடு) முஸ்லிம்கள் சாப்பிடுவதால் நிறைய செக்ஸ் தேவை படுகிறது. அரபு நாடுகளில் அங்கு இருப்பவர்களுக்கு
  பிரச்சனை இல்லை. ஏனெனில் அங்கு நிறைய திருமணம் செய்து கொள்ளலாம். 60 வயது கிழம் கூட 20 வயதுடைய பெண்ணை திருமணம்
  செய்து கொள்ளும் முகம்மது போல் செக்சுக்காக. ஆனால் இந்திய பாகிஸ்தான் வங்க முஸ்லிம்கள் பாவம், அவர்களுடைய வருமானம் மிகவும்
  குறைவு அரபி, பார்பான், பனியா எல்லோரும் கழிந்து விட்டு வந்த பிறகு அதையும் அவன் தான் சுத்தம் செய்கிறான், பாவம் ஆனால்
  பாவம் பணம் சேர்க்கவேண்டுமே அதற்காக மனைவி குழந்தைகளை விட்டு 1 வருடம் பிரிந்து இருகிறான். அவன் மனைவியும் மாமிசம் சாப்பிடுவதால் அவளுக்கும் நிறைய செக்ஸ் தேவை படுகிறது பாவம் என்ன செய்வாள் புருஷன் வெளிநாட்டில் இருக்கிறான் என்றால்
  பக்கத்து வீடு பாய் தான் அவள் உடல் தேவையை கவனிக்க வேண்டியிரிகிறது. யாராவது பார்த்து விடுவார்கள் என்றால் இருக்கவே இருக்கிறது பர்தா. உண்மையில் முஸ்லிம் பெண்களுக்கு பர்தா வரபிரசாதம். நிறைய பெற்றுகொள்ளலாம் என்பதால் அப்பாவும் யார் என்று
  சந்தேகம் வராது குல்லா போட்டு கருப்பா ஒரே மாதிரி தான் பன்றி குட்டி மாதிரி போகும். அவர்களுக்குள் எல்லோரும் சகோதரர்களாக இருப்பதால் (வளர்ப்பு மகனின் மனைவியை திருமணம் செய்து கொண்ட முகம்மது உதாரணம்) எப்படியும் புணர்ந்து வாழலாம். கணவனுக்கும் சந்தோசம் இஸ்லாமியரின் மக்கள் தொகை இன்னும் 20 வருடங்களில் ஹிந்து மக்களை ஓவர்டேக் செய்து விடும் என்று மனைவியை பாராட்டுவான் . கடைசியாக நாம் வெற்றி பெற்று விட்டோம் அல்லா ஒ அக்பர் என்று கூவுவான்

 10. //தமிழக அரசியலின் ஆசான் தந்தை பெரியார். //
  செம ஜோக். புரட்சி தலைவி தான்

  //தமிழகத்தின் அடுத்த முதல்வரை “தலித் இஸ்லாமியர் பெரியாரிஸ்ட்” கூட்டணி முடிவு செய்யும் மிகப்பெரிய வாய்ப்பு இருக்கிறது.//

  எப்படி? புரட்சி தலைவியிடம் பணம் வாங்கி கொண்டு அந்த ஆட்சியை அம்மாவிடம் கொடுத்துவிடுவார்கள்.
  அம்மாவும், பெரியார் நாமம் வாழ்க (அவர் முதாதையர் வைணவர்கள்) அண்ணா நாமம் வாழ்க எம்ஜீயார் நாமம்
  வாழ்க என்று சொல்லி சிறப்பாக ஆளுவார்கள்

 11. // அம்மாவும், பெரியார் நாமம் வாழ்க (அவர் முதாதையர் வைணவர்கள்) அண்ணா நாமம் வாழ்க எம்ஜீயார் நாமம் வாழ்க என்று சொல்லி சிறப்பாக ஆளுவார்கள் //
  ———————-

  “தலித் இஸ்லாமியர் பெரியாரிஸ்ட்” ஒன்று சேர்ந்தால், நாங்கள்தான் மெஜாரிட்டி. முஸ்லிம்கள் இத்துனை நாள் அரசியலிலிருந்து ஒதுங்கி இருந்ததால் இது நடக்கவில்லை. இப்பொழுது காலம் மாறிப்போச்சு. பொறுத்திருந்து பாருங்கள்.

 12. பார்பனர்கள் இருக்கும் இடங்களில் ஒழுங்கு இருக்கிறது. உதாரணம் நான் UAE யில் வசித்து இருக்கிறேன், ஈரான், ஓமனுக்கும்
  அலுவலக வேலைகளுக்காக சென்று இருக்கிறேன். துபாயிலிருந்து சென்னைக்கு கிளம்பும் போது நான் சிறுநீர் கழிக்க விமான நிலைய
  கழிப்பிடதிருக்கு செல்லும் போது பார்த்து கொள்ளுங்கள் என்று யாரிடமும் சொல்லமாட்டேன் என்னுடைய LUGGAGE நான் போய் திரும்பும்
  வரையில் பத்திரமாக இருக்கும். ஆனால் சென்னையில் இறங்கியவுடன் பாஸ்போர்ட் CONTROL முடிந்த பிறகு LUGGAGE பெல்ட்க்கு
  வரும் போது என் LUGGAGE இருக்காது. என்ன சார் ப்ளூ SUITCASE இங்கே தான் இருக்கு நான் தான் எடுத்து வெச்சான் ஏதாவது
  கொடுத்துட்டு போங்க என்று அசிங்கமாக சிரிப்பான். அவன் வேறு யாருமில்லை இடஒதுக்கீட்டில் வேலைக்கு சேர்ந்த ஒரு சூத்திரனோ/பறையனோ/ ஒரு முஸ்லிமோ
  ஆனால் அரபி பார்பன போலீஸ் அங்கு இருப்பதால் திருட்டு நடப்பதில்லை ஒழுக்கம் இருக்கிறது. தமிழ்நாட்டில் 4% பார்பனர்கள் போக
  96% சூத்திரர்கள் அதான் மட்டமாக ஏர்போர்ட்டில் மோசமான அனுபவம் ஏற்படுகிறது. வரும்போதே பிச்சை எடுக்கிறார்கள். மேலும்
  பார்பனர்கள் வாழும் இடம் சுத்தமாக இருக்கிறது. அரபு பார்பனர்கள் கண்ட இடங்களில் எச்சில் துப்பவில்லை ஆனால் பாருங்கள்
  குப்பனும் சுப்பனும், அஹமதும் தமிழ்நாட்டில் கண்ட இடத்தில துப்புகிறார்கள்
  இதை மறுக்க முடியுமா

 13. //“தலித் இஸ்லாமியர் பெரியாரிஸ்ட்” ஒன்று சேர்ந்தால்,//

  இன்னும் ரோடும், ஏர்போர்ட்டும் நாறி விடும்

 14. // மேலும் பார்பனர்கள் வாழும் இடம் சுத்தமாக இருக்கிறது. //
  ———————————-

  சுத்தம் பற்றி பார்ப்பன ஹிந்துமதம் என்ன சொல்கிறது?:

  சுத்தம் பற்றி கீதையோ, ராமாயணமோ, மஹாபாரதமோ எதுவும் சொல்வதில்லை. ஹிந்துக்களின் நான்கு வேதங்களான சாமம், அதர்வனம், யஜூர், ரிக் போன்றவை எங்கே யாரிடம் இருக்கிறது, அவை சுத்தம் பற்றி என்ன சொல்கின்றன என்பது யாருக்கும் தெரியாது.

  ஆனால் பார்ப்பனரின் புனித கங்கையின் கரையிலே வேதங்கள் கற்ற பார்ப்பன முனிவர்களும் ரிஷிக்களும் ஆயிரக்கணக்கான ஆண்டுகளாக வாழ்ந்து வருகின்றனர். அந்த புனித கங்கை எவ்வளவு சுத்தமாக இருக்கிறதென்று பார்த்தால், ஹிந்து மதத்தின் சுத்த பத்தமும் நமக்கு புரிந்துவிடுமல்லவா?

  உலகிலேயே அசுத்தமான ஆறு கங்கை என்று உலக சுகாதார நிறுவனம் அவார்டு கொடுத்துள்ளது. தினமும் நூற்றுக்கணக்கான பாதி எரிந்த பார்ப்பனரின் பிணங்கள் கங்கையிலே தூக்கி எரியப்படுகின்றன. பார்ப்பனரல்லாத எந்த ஹிந்துவுக்கும் கங்கைக்கரையிலே பிணத்தை எரிக்கவோ தூக்கியெறியும் உரிமையோ ஹிந்து சட்டத்தில் கிடையாது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

  அதாவது, மோடியோ கருணாநிதியோ செத்தால் அவர்களது பிணத்தை கங்கைக்கரையில் சந்தனக்கட்டை அடுக்கி அதிலே சுத்தமான அக்மார்க் நெய்யூற்றி எரித்து, சாம்பலை கங்கையிலே கரைக்கமுடியாது. அந்த உரிமை ஜெயலலிதா போன்ற பிராமணருக்கு மட்டுமே உரியது.

  இது தவிர, அங்கே பிணம் தின்று வாழும் அகோரி பார்ப்பனர், கழிந்துவிட்டு கங்கையிலே கழுவும் லட்சக்கணக்கான பார்ப்பன யாத்ரீகர்கள் பற்றி சொல்லி மாளாது.

  லட்சக்கணக்கான முஸ்லிம்கள், வருடம் முழுதும் இஸ்லாமியரின் புனித ஸ்தலமான மெக்காவுக்கு யாத்திரை செய்கின்றனர். அந்த மெக்காவின் சுத்தபத்தம் பற்றி அறிய youtubeல் நூற்றுக்கணக்கான வீடியோக்கள் உள்ளன. பொறுமையாக கண்டு மகிழவும்.

  சரி, அது போகட்டும். கங்கையின் சுத்தபத்தம் பற்றி அறிய, filthy india chinasmack என கூகுள் செய்யவும்.

 15. கங்கை நம் உடலை மட்டுமல்ல நம்மையும் சுத்தப்படுத்தி இறைவனுக்கு அருகாமையில் அழைத்து செல்கிறது.
  காபாவில் இருக்கும் சைத்தான் மக்களை கல்லால் அடிக்கும் போது கொல்கிறது. கங்கையை பிராமணர்கள் மட்டுமல்ல
  எல்லா சாதிகாரர்களும், ஏன் துலுக்கனும் உபயோகிக்கிறான்

 16. //சுத்தம் பற்றி கீதையோ, ராமாயணமோ, மஹாபாரதமோ எதுவும் சொல்வதில்லை. ஹிந்துக்களின் நான்கு வேதங்களான சாமம், அதர்வனம், யஜூர், ரிக் போன்றவை எங்கே யாரிடம் இருக்கிறது, அவை சுத்தம் பற்றி என்ன சொல்கின்றன என்பது யாருக்கும் தெரியாது.//
  எதாவது பதிய வேண்டும் இதெல்லாம் படித்து விட்டது போல் பதிகிறாய்

 17. ஹலால் ஹராம் பற்றி ஒரு பாப்பானுக்கு எப்படி விளக்குவது?:

  ஒரு ஹிந்துவுக்கு ஹலால் எது ஹராம் எது என்பதை பகுத்தறியும் சிந்தனை கிடையாது. மதுவை விற்றோ அல்லது மதுக்கடையில் வேலை செய்தோ பிழைப்பது ஹராம் என்று சொன்னால் “நாய் விற்ற காசு குரைக்குமா?” என கேட்பார்.

  ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட செல்வதற்கு முன், அங்கே சமைக்கப்படும் உணவும் சமையல்காரரும் ஹலால் வழியை பின்பற்றுகிறார்களா என ஒரு முஸ்லிம் சிந்திப்பார். அதாவது செத்த ஆடு, சீக்கு பிடித்த கோழி, காக்கா போன்றவற்றை போட்டு மட்டன் குருமாவாக விற்கிறார்களா என ஒரு கனம் சிந்திப்பார்.

  அடுத்தபடியாக அங்கே சமையல் செய்பவர் சுத்தபத்தமாக இருக்கிறாரா என சிந்திப்பார். பெரும்பாலான ஹிந்துக்களுக்கு சிறுநீர் சுத்தம் என்றால் என்னவென்றே தெரியாது. ஒரு ஹிந்து சமையல்காரர் நேராக குட்டிச்சுவருக்கு முன்னால் நின்று சொர்ரென்று அடிப்பார். அது கைகாலில் எல்லாம் தெரிக்கும். அப்படியே கையை ஆடையில் துடைத்துவிட்டு நேராக கிச்சனுக்கு சென்று அதே கையுடன் மாவு பிசைவார். உணவை பரிமாறுவார். இது இஸ்லாத்தில் ஹராம். அந்த உணவை முஸ்லிம்கள் சாப்பிடக்கூடாது.

  ஆனால் ஒரு ஹிந்துவுக்கு இது உரைக்கவே உரைக்காது. “நாமும் அப்படித்தானே செய்கிறோம். மனுஷன்னா அப்படித்தான். ஒன்னுக்கடிக்காமல் மனுஷன் வாழமுடியுமா?” என்று சமாதானம் சொல்லிவிட்டு, அவரும் நேராக அந்த சமையல்காரர் அடித்த ஒன்னுக்கின் மீதே நின்று சுவற்றில் அடித்துவிட்டு மூத்திரக்கையால் சமைக்கப்பட்ட சூடான மசால் தோசையை சப்புக்கொட்டி சாப்பிடுவார்.

  “பொது இடங்களில் மலம் ஜலம் கழிக்காதே. ஆடையிலும் அக்கம் பக்கத்திலும் தெளிக்காத வண்ணம் உட்கார்ந்து சிறுநீர் கழி. கழித்தபின் உனது உறுப்புக்களையும் கைகால்களையும் சுத்தமாக கழுவு” என ஷரியா சட்டம் சொல்கிறது. “சுத்தமாக இல்லாவிட்டால் பள்ளிவாசலில் நுழையாதே. என்னை வணங்காதே” என அல்லாஹ் தெளிவாக திருக்குரானில் சொல்கிறான். “சுத்தமற்றவனின் வணக்கத்தை சுருட்டி முகத்தில் அல்லாஹ் வீசுவான்” என பெருமானார்(ஸல்) உரைத்துள்ளார்.

  ஹிந்துக்களை சொல்லி குற்றமில்லை. ஒரு சுத்தமான பொதுக்கழிவிடம் இந்த பாரதநாட்டில் எங்கேயாவது இருக்கிறதா? அவசரத்துக்கு தப்பித்தவறி பொதுக்கழிவிடத்தில் நுழைந்துவிட்டால், மூச்சுத்திணறி சாகவேண்டியதுதான். இல்லாவிட்டால், அங்கே கஞ்சா சாராயம் விபச்சாரம் நடக்கும். மானம் மரியாதை உள்ள எந்த பெண்ணாவது பொதுக்கழிப்பிடத்தில் நுழைவாரா?

  நான் உலகம் முழுதும் சுற்றிப்பார்த்துவிட்டேன். பெரும்பாலான இஸ்லாமிய நாடுகளும் கிருத்துவ நாடுகளும் சுத்தபத்தமாக இருக்கிறது . மாட்டு மூத்திரத்தை புனிதமென சொல்லி குடிக்கும் இந்த பார்ப்பனருக்கு ஹலால் ஹராம் சுத்தம் பற்றி எந்த ஜென்மத்தில் யாரால் விளக்கமுடியும்?. இவர்கள் ஹிந்துக்களா ஜந்துக்களா என ஒரு முஸ்லிம் சிந்தித்தால் அதில் தவறென்ன?

 18. // கங்கையை பிராமணர்கள் மட்டுமல்ல எல்லா சாதிகாரர்களும், ஏன் துலுக்கனும் உபயோகிக்கிறான் //
  —————————————–

  நீர் இல்லாவிட்டால் உயிர்கள் வாழமுடியாது. ஒரு நாட்டின் நீர்வளம் பாதுகாக்கப்பட்டால், அந்த நாட்டில் விவசாயம் கொழிக்கும். பசி பட்டினி பஞ்சம் அகன்றுவிடும். நாட்டின் நீர்வளத்தை பாதுகாப்பது அரசாங்கத்தின் பொறுப்பு. இந்த நாட்டை ஆளும் பாப்பாரத்தேவடியாமவன், கங்கையை நாறடித்துவிட்டு அனைவர் மீதும் பழி போடுகிறான்.

  மாட்டுமூத்திரம் குடிக்கும் பாப்பாரத்தேவடியாமவனுக்கு எவ்வளவு சொன்னாலும் மண்டையில் ஏறாது. தந்தை பெரியார் செய்தது போல் “தலித் இஸ்லாமியர் பெரியாரிஸ்ட்” அனைவரும் ஒன்று சேர்ந்து, BJP RSS ஆபிஸ் முன்னால் பிள்ளையார் சிலையை நடுத்தெருவில் வைத்து செருப்பால் அடித்தால்தான் புத்தி வரும்.

  பாஜக ஆபிஸ் முன்னால் மாட்டுக்கறி திருவிழா நடத்துமளவுக்கு கேரளாவிலும் தமிழகத்திலும் மக்களுக்கு தைரியம் வந்துவிட்டது. இன்ஷா அல்லாஹ், கூடிய விரைவில் “பிள்ளையார் சிலைக்கு செருப்படி திருவிழா” நடத்தும் நாள் வெகுதொலைவில் இல்லை.

 19. //ஹிந்துக்களை சொல்லி குற்றமில்லை. ஒரு சுத்தமான பொதுக்கழிவிடம் இந்த பாரதநாட்டில் எங்கேயாவது இருக்கிறதா? அவசரத்துக்கு தப்பித்தவறி பொதுக்கழிவிடத்தில் நுழைந்துவிட்டால், மூச்சுத்திணறி சாகவேண்டியதுதான். இல்லாவிட்டால், அங்கே கஞ்சா சாராயம் விபச்சாரம் நடக்கும். மானம் மரியாதை உள்ள எந்த பெண்ணாவது பொதுக்கழிப்பிடத்தில் நுழைவாரா?//

  எங்களை விரட்டி விட்டர்கள் அல்லவா நன்றாக அனுபவியுங்கள்

 20. இஸ்லாமிய நாடுகளும் கிருத்துவ நாடுகளும் சுத்தபத்தமாக இருக்கிறது //

  அதற்க்கு காரணம் மெக்கா பார்பனர் வெளிநாட்டில் வாழும் பார்பனர். இந்தியாவில் எது பார்பனர் வெறும் 4 சதவீதம் தானே 96 சதவீத சூத்திர, பறையர் ,துலுக்கன் தானே நாச படுத்த முடியும்

 21. மாட்டுமூத்திரம் குடிக்கும் பாப்பாரத்தேவடியாமவனுக்கு எவ்வளவு சொன்னாலும் மண்டையில் ஏறாது.//

  துலுக்க தேவிடியா பசங்கள் கருமாந்திரம் பிடித்த முகமது பரிந்துரைத்த ஒட்டகமுத்திரம் குடிக்கட்டும் மூளை இல்லாமல் எல்லாவற்றிலும்
  பின் தங்கியே இருக்கட்டும். துலுக்கனுக்கு நல்ல (வெள்ளைக்காரன் மாதிரி மூளை வேண்டுமென்றால் அவனை மாதிரி மலம் தின்றும் பன்றி
  கறி சாப்பிடட்டும் அப்போது அவனுக்கு வெள்ளைக்காரன் மாதிரி அறிவு வரும். சைவ உணவாலர்கலாகிய எங்களோடு போட்டி போட முடியும்
  எங்களை எதிர்த்து முன்னேற முடியும். வெறும் இன்டர்நெட்டில் திட்டி கொண்டு இருக்கவேண்டும் உருபுட வேண்டாம் என்றால் திட்டும் நபர்கள்
  அவன் அவன் மனைவியை ஷேக்,பார்பனுக்கு உருவ அனுப்பவேண்டும்

 22. ////ஒரு ஹிந்துவுக்கு ஹலால் எது ஹராம் எது என்பதை பகுத்தறியும் சிந்தனை கிடையாது. மதுவை விற்றோ அல்லது மதுக்கடையில் வேலை செய்தோ பிழைப்பது ஹராம் என்று சொன்னால் “நாய் விற்ற காசு குரைக்குமா?” என கேட்பார்.

  ஒரு ஹோட்டலில் சாப்பிட செல்வதற்கு முன், அங்கே சமைக்கப்படும் உணவும் சமையல்காரரும் ஹலால் வழியை பின்பற்றுகிறார்களா என ஒரு முஸ்லிம் சிந்திப்பார். அதாவது செத்த ஆடு, சீக்கு பிடித்த கோழி, காக்கா போன்றவற்றை போட்டு மட்டன் குருமாவாக விற்கிறார்களா என ஒரு கனம் சிந்திப்பார்.

  அடுத்தபடியாக அங்கே சமையல் செய்பவர் சுத்தபத்தமாக இருக்கிறாரா என சிந்திப்பார். பெரும்பாலான ஹிந்துக்களுக்கு சிறுநீர் சுத்தம் என்றால் என்னவென்றே தெரியாது. ஒரு ஹிந்து சமையல்காரர் நேராக குட்டிச்சுவருக்கு முன்னால் நின்று சொர்ரென்று அடிப்பார். அது கைகாலில் எல்லாம் தெரிக்கும். அப்படியே கையை ஆடையில் துடைத்துவிட்டு நேராக கிச்சனுக்கு சென்று அதே கையுடன் மாவு பிசைவார். உணவை பரிமாறுவார். இது இஸ்லாத்தில் ஹராம். அந்த உணவை முஸ்லிம்கள் சாப்பிடக்கூடாது.

  ஆனால் ஒரு ஹிந்துவுக்கு இது உரைக்கவே உரைக்காது. “நாமும் அப்படித்தானே செய்கிறோம். மனுஷன்னா அப்படித்தான். ஒன்னுக்கடிக்காமல் மனுஷன் வாழமுடியுமா?” என்று சமாதானம் சொல்லிவிட்டு, அவரும் நேராக அந்த சமையல்காரர் அடித்த ஒன்னுக்கின் மீதே நின்று சுவற்றில் அடித்துவிட்டு மூத்திரக்கையால் சமைக்கப்பட்ட சூடான மசால் தோசையை சப்புக்கொட்டி சாப்பிடுவார்.

  “பொது இடங்களில் மலம் ஜலம் கழிக்காதே. ஆடையிலும் அக்கம் பக்கத்திலும் தெளிக்காத வண்ணம் உட்கார்ந்து சிறுநீர் கழி. கழித்தபின் உனது உறுப்புக்களையும் கைகால்களையும் சுத்தமாக கழுவு” என ஷரியா சட்டம் சொல்கிறது. “சுத்தமாக இல்லாவிட்டால் பள்ளிவாசலில் நுழையாதே. என்னை வணங்காதே” என அல்லாஹ் தெளிவாக திருக்குரானில் சொல்கிறான். “சுத்தமற்றவனின் வணக்கத்தை சுருட்டி முகத்தில் அல்லாஹ் வீசுவான்” என பெருமானார்(ஸல்) உரைத்துள்ளார்.

  ஹிந்துக்களை சொல்லி குற்றமில்லை. ஒரு சுத்தமான பொதுக்கழிவிடம் இந்த பாரதநாட்டில் எங்கேயாவது இருக்கிறதா? அவசரத்துக்கு தப்பித்தவறி பொதுக்கழிவிடத்தில் நுழைந்துவிட்டால், மூச்சுத்திணறி சாகவேண்டியதுதான். இல்லாவிட்டால், அங்கே கஞ்சா சாராயம் விபச்சாரம் நடக்கும். மானம் மரியாதை உள்ள எந்த பெண்ணாவது பொதுக்கழிப்பிடத்தில் நுழைவாரா?

  நான் உலகம் முழுதும் சுற்றிப்பார்த்துவிட்டேன். பெரும்பாலான இஸ்லாமிய நாடுகளும் கிருத்துவ நாடுகளும் சுத்தபத்தமாக இருக்கிறது . மாட்டு மூத்திரத்தை புனிதமென சொல்லி குடிக்கும் இந்த பார்ப்பனருக்கு ஹலால் ஹராம் சுத்தம் பற்றி எந்த ஜென்மத்தில் யாரால் விளக்கமுடியும்?. இவர்கள் ஹிந்துக்களா ஜந்துக்களா என ஒரு முஸ்லிம் சிந்தித்தால் அதில் தவறென்ன?///

  பொய். துலுக்க தேவிடியபையன் தான் சுத்தம் இல்லாமல் ஹிந்துக்கள் மீது பழி போடுகிறான். துலுக்கனும் பறையனை இருந்தவன் தான்.
  கதை அலைகிறான். அரபு நாட்டில் இருக்கும் துலுகன்கள் நிறைய பேர் குளிப்பதும் இல்லை தொழுவதும் இல்லை பெயர் மட்டும் காதர் ,பாட்சா
  என்று இருக்கும். கதை விடுகிறான். இங்கு இருக்கும் துலுக்க தேவிடியா பசங்கள் ஓவர் buildup அரபு நாடுகளை பற்றி சொல்கிறான் எங்கள் மதம்
  அப்படி இப்படி என்று அங்கிருந்தவன் என்ற முறையில் சொல்கிறேன் அங்கு இருக்கும் அரபியே அனாச்சரமாக பல பெண்களை புணர்ந்து ஹுக்கா
  ஊதிக்கொண்டு வெளிநாடு அமெரிக்க ஸ்டைலில் வாழ்கிறான் இங்கு இருக்கும் துலுக்க நாய்கள் இஸ்லாமை பற்றி பொய் பேசுகிறது. மார்க்க
  அறிஞர்கள் என்று பொய் சொல்லி அரபு நாடு ஷேகிடம் பணம் வாங்கி PJ போன்ற ஆட்கள் ஏமாற்றுகின்றனர்

 23. //தந்தை பெரியார் செய்தது போல் //

  வெ ரா எப்போதோ நீர்த்து போய் விட்டான். அவன் சிஷ்யர்கள் அண்ணா எப்போது ஒன்றே குலம் ஒருவனே தேவன் என்று சொன்னானோ
  அப்போதே 20% போய்விட்டது . மீதி கலைஞர் காலத்தில் எங்களை எதிர்த்தாலும் அவர் வீட்டில் பிராமண சம்பந்தம் இருக்கிறது ஸ்டாலின்
  அவர்களின் மருமகன் பிராமணர் தான். புரட்சி தலைவி ஒரு பிராமண வம்சாவழி வந்தவர் தான்

  ஈ வெ ரா எங்களை எதிரியாக பார்த்தான். நம்முடைய எதிரியிடம் நேர்மை இருந்தால் நமக்கு அவன் மீது நம்மை அறியாமல் ஒரு மரியாதை வரும்
  அவன் ஹிந்துமதத்தை எதிர்த்து மற்ற மதங்களையும் எதிர்த்து எல்லா மதமும் போலி என்று நிருபித்து இருந்தால் ஹிந்துகளிலயே ஒரு மனமாற்றம்
  வந்து இருக்கும் வெங்காயம் ஆனால் அந்த ஆள் ஹிந்து மதத்தை மட்டும் எதிர்த்து சும்மா கொஞ்சம் கிருத்துவத்தை எதிர்த்து , முஸ்லிம்களை பயந்து ஆதரித்தால் எங்களுக்கு நன்மையாக முடிந்தது. அவர் உண்மையான நாச்தீகராக இருந்தால் நாங்கள் கூட போடா பெரியார் மாதிரி பேசாதே என்று
  எங்களில் யாராவது அனச்சரமாக இருந்தால் சொல்லுவோம். அனால் அந்த ஆள் ஒரு டுபாகூர். அதான் அவன் முயற்சி வெற்றி பெறவில்லை
  இன்னும் கூட என்ன நினைக்கிறன் மேலும் தீவிரமாக இஸ்லாமியர்களை பெரியாரிஸ்டுகள் ஆதரித்தால் ஹிந்துக்களுக்கு கோவம் வந்து பெரியாரிஸ்டுகள் இன்னும் நீர்த்து போவார்கள் அதுவும் நன்மை தான்
  சில நாட்களுக்கு முன் திரு. ஸ்டாலின் அவர்களின் மனைவி துர்கா அவர்கள் கூட சாய்பாபா பக்தை தான் ஒவ்வொரு வியாழன் அன்றும் அவரை அங்கு பார்க்கலாம். மாமனார் ஆட்சி காலத்திலயே எந்த பந்தாவும் செய்ய மாட்டார் வருவர் வணங்குவார் செல்வார். ஆனால் ஸ்டாலின் திருகோஷ்டியூர் கோவிலுக்கு செல்வது விமர்சிக்கபடுகிறது இது தவறு. அவர் செய்வது தான் சரி.
  ஈ வெ ரா மாதிரி யாரவது பேசினால் அதற்க்கு பதில் ஜெயலலிதா சுதந்திரமாக இறை வணக்கம் செய்கிறார். ஆனால் ஸ்டாலின் அரைகுறை கொள்கையால் திணறுகிறார் அவஸ்தை படுகிறார் .கலைஞர் ராமானுஜர் காவியம் எழுதுவதே நல்ல மாற்றம் தமிழகத்திற்கு நல்ல தொடக்கம் ,
  இனியாவது லூசுகள் மாதிரி பகுத்தறிவு புடலங்கை இஸ்லாம் என்று ஊறாமல் மக்கள் பக்திக்கு திரும்பி கடவுள் அருளால் தமிழ்நாட்டில் நல்ல மழை
  பெய்து மக்கள் சௌக்கியமாக இருந்கவேண்டும் இது என் அவா

 24. இந்த கேவலத்தை, அசிங்கத்தையா தூக்கி பிடித்துக்கொண்டு அழித்தார்கள்? அழிக்கிறார்கள்?

  என்ன செய்யப் போகின்றீர்கள்? எதிர்த்து நிற்க போகின்றீர்களா?
  அல்லது இணங்கிப்போகப் போகின்றீர்களா?

  அனைவரும்

  க்ளிக் செய்து >>> “இங்கே” <<<< படித்து சிந்தியுங்கள்.

  .

 25. // வெறும் இன்டர்நெட்டில் திட்டி கொண்டு இருக்கவேண்டும் உருபுட வேண்டாம் என்றால் திட்டும் நபர்கள் அவன் அவன் மனைவியை ஷேக்,பார்பனுக்கு உருவ அனுப்பவேண்டும் //
  ————————

  உனது வீட்டுக்குள் தடிமாடு கிருஷ்ணன் புகுந்து உன்னுடைய மணைவி மகள் குளிக்கும் போது சேலைகளை திருடி அவர்கள் குளிப்பதைப் பார்த்து ரசித்தால், நீ அந்த தடிமாட்டை செருப்பால் அடித்து போலிஸை கூப்பிட்டு முட்டிக்குமுட்டி தட்டுவாயா இல்லை “கோ-விந்தா கோ-விந்தா” என பயபக்தியுடன் தோப்புக்கரணம் போட்டு “இன்னும் நல்லா உருவுடி, டுர்ர்ரியா” என தடிமாட்டுக்கு சூடேத்தி விளக்கு பிடிப்பாயா?
  ———————-

  விவாதத்தை “பாப்பாரத் தேவடியாமவன், துலுக்கத் தேவடியாமவன், பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டை, அரபித் தேவடியாமுண்டை” என பொதுவாக வை. நேரடியாக மோதாதே. விவாதத்தில் சுவாரஸ்யம் போய்விடும்.

  நமக்கு மதிமாறன் இவ்வளவு சுதந்திரம் தந்ததே பெரிய விஷயம். பெர்சனலாக நீயும் நானும் மோதிக் கொண்டால், மதிமாறன் நம்மை ப்ளாக் லிஸ்ட் செய்துவிடுவார். அப்புறம் நாம் பேசமுடியாது. உள்ளதும் போச்சுடா நொள்ளக்கண்ணாதான்.
  ———————–

  இது காபிருக்கும் முஸ்லிமுக்கும் நடக்கும் இன்டெலெக்சுவல் சைபர் ஜிஹாத். நீ பாப்பானின் போர்த்தளபதி, நான் முஸ்லிம்களின் போர்த்தளபதி. உனக்கும் எனக்கும் பெர்சனலாக எதுவும் கிடையாது. போர்க்களத்துக்கு வெளியே நாம் நேருக்கு நேர் சந்திக்க நேர்ந்தால், “வெல்டன் கேப்டன். அருமையாக போர் செய்தீர். வாங்க காபி சாப்பிடலாம்” என கைகுலுக்குவேன்.
  —————

  பார்ப்பனருக்கு முஸ்லிம்கள் மீது பயங்கரமான கோபம் இருக்கிறது. முஸ்லிம்களுக்கு பார்ப்பனர் மீது பயங்கரமான கோபம் இருக்கிறது. நாம் இருவரும் மனதில் உள்ளதையெல்லாம் கொட்ட வேண்டுமென்பதற்காகத்தான் “பாப்பாரத் தேவடியாமவன், பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டை, அரபித் தேவடியாமுண்டை” போன்ற பொன் மொழிகளை நான் விவாதத்தில் நுழைத்தேன்.

  கட்டற்ற கருத்து சுதந்திரம் இருந்தால், ஒரு கட்டத்தில் நல்லதொரு வழிபிறக்கும் என்பதே எனது அவா. ஏற்கனவே நமது விவாதத்தை படிக்கும் பார்ப்பனரும் முஸ்லிம்களும் “நம்மிடமும் குறை இருக்கிறது” என சிந்திக்க ஆரம்பித்துவிட்டது கண்கூடு. சிலசமயம் முள்ளை முள்ளால்தான் எடுக்க வேண்டும். வேறு வழி?.

  நான் செய்வது இன்டெலெக்சுவல் சைபர் ஜிஹாத். நீ செய்வது இன்டெலெக்சுவல் சைபர் தருமயுத்தம்.
  ————-

  நேரடியாக “ஜின்னா தேவடியாமவனே” என திட்ட வேண்டுமானால், இறையில்லா இஸ்லாம் தளத்தில் “ஆன்மீகம்: ஒரு விவாதம்” பக்கத்தில் என்னை வாய்க்கு வந்தபடி நீங்கள் தாராளமாக திட்டலாம். நன்றி.

 26. // என்ன செய்யப் போகின்றீர்கள்? எதிர்த்து நிற்க போகின்றீர்களா?
  அல்லது இணங்கிப்போகப் போகின்றீர்களா? அனைவரும் க்ளிக் செய்து >>> “இங்கே” <<<< படித்து சிந்தியுங்கள்.//
  ———————

  அப்பப்பா !!. அபச்சாரம் அபச்சாரம் !!.

  மதிமாறன் உங்களூக்கென தனியாக "UNMAIKAL" எனும் பக்கத்தை கொடுத்து, உங்கள் படைப்புக்கள் அனைத்தையும் இங்கே மீள்பதிவு செய்தால் அருமையாக இருக்குமென்பது எனது அபிப்ராயம்.

  "தலித் – இஸ்லாமியர் – பெரியாரிஸ்ட்" ஒன்று சேரும் நாள் வந்துவிட்டது. எல்லாப் புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே.

Leave a Reply

%d bloggers like this: