20 thoughts on “அரசியல் வகுப்பு

 1. தமிழகத்தில் தொடரும் சாதிய ன்கொடுமைகளின் பின்னனி என்ன?:

  அருமையான சப்ஜெக்ட். நான் மதிமாறன் இடத்தில் இருந்தால், என்ன பேசுவேன்?

  1. இவ்வளவு அடி உதை வாங்கியும், ஏன் சாதிச்சாக்கடையைவிட்டு வெளியேற மறுக்கிறாய்?.

  2. பௌத்தத்தை தழுவிய அம்பேத்கர், ஏன் பௌத்தமும் ஹிந்துமதத்தின் ஒரு பிரிவே எனும் சட்டசாசனத்தை 1955ல் அங்கீகரித்தார்?

  3. பௌத்தைத்தை தழுவினால், தலித்துக்கள் பௌத்த கோயிலை கட்டி, புத்தர் சிலையை வைத்து, பௌத்த மந்திரங்களை ஓதி பூஜை புணஸ்காரம் செய்து நிம்மதியாக வாழமுடியுமா?.

  4. “புத்தர் ஒரு ஷத்திரியர். நீ ஒரு தலித். ஷத்திரிய சாமிக்கு கோயில் கட்டி சிலை வைத்து வணங்கும் உரிமை தலித்துக்கு கிடையாது” என சொல்லி தலித்துக்கள் வாயில் தேவர் பீ தீணிப்பாரா?.

  5. அம்பேத்கர் காலம் முதல் லட்சக்கணக்கான தலித்துக்கள் பௌத்தத்தை தழுவியும், ஏன் ஒரு பௌத்த கோயில் கூட தலித்துக்கள் கட்டவில்லை?. ஏன் ஒரு தலித் கூட பௌத்த குருவாகி பூஜை புணஸ்காரம் செய்வதில்லை?.

  6. “இன இழிவு நீங்க இஸ்லாமே அருமருந்து” என தந்தை பெரியார் ஏன் வாழ்நாள் முழுதும் எழுதினார், பேசினார்?.

 2. திருமாவளவனுக்கு நான் வைக்கும் கேள்விகள்:

  1. தலித்துக்கள் பௌத்தத்தை தழுவிவிட்டால், “பள்ளன் பறையன் சக்கிலியன் சண்டாளன் அனைவரும் சரிசமம்” என ஆகிவிடுமா?. 2500 தலித்ஜாதிகள் ஒழிந்துவிடுமா?. தலித்துக்கள் அனைவரும் ஒன்றுசேர்ந்து “ஜாதிகள் இல்லையடி பாப்பா” பாட்டு பாடி கும்மியடிப்பார்களா?

  2. தலித்துக்கள் பௌத்தத்தை தழுவிவிட்டால், வன்னியர் பெண்ணை காதலித்து கல்யாணம் செய்ய முடியுமா இல்லை அய்யா ரெண்டு துண்டாக்கி தண்டவாளத்தில் வீசுவாரா?.

  3. தலித்துக்கள் பௌத்தத்தை தழுவி தேவர் வீட்டில் போய் பெண்கேட்டால், தேவர் பெண்கொடுப்பாரா இல்லை பீயை திணீப்பாரா?.

  4. தலித்துக்கள் பௌத்தத்தை தழுவினாலும், “உயர உயர பறந்தாலும் ஊர்க்குருவி பருந்தாகுமா?. கான மயிலாட கண்டிருந்த வான்கோழிக்கள்” என பாப்பான் நக்கலடிப்பானா?.

  5. தலித்துக்கள் பௌத்தத்தை தழுவிவிட்டால், ஆதிக்கஜாதியுடன் சரிசமமாய் உட்கார்ந்து சமபந்தி போஜனம் செய்யமுடியுமா இல்லை உடுப்பி கோயில் போல், பாப்பான் சாப்பிட்ட எச்சில் இலையில் தலித்துக்கள் உருளவேண்டுமா?.

 3. “வன்கொடுமைகளின் பின்னனி என்ன?” என்பதைவிட “வன்கொடுமைகளை தடுத்து நிறுத்துவதெப்படி?” என ஏன் தலித் தலைவர்கள் கேட்பதில்லை, சிந்திப்பதில்லை?

  ஜாதிசாக்கடையிலேயே தலித்துக்களை வைத்து, தங்களுடைய ஓட்டுவங்கியை பாதுகாப்பதே தலித் தலைவர்களின் நோக்கம். பின்கதவு வழியாக அய்யா அம்மாக்களின் காலில் விழுந்து “ஒங்களுக்கு நான் நன்றியுள்ள நாயா ஏழேழு ஜென்மத்துக்கும் இருப்பேனுங்க அம்மா, அய்யா. நம்ம பங்க தனியா வச்சுடுங்க அம்மா, அய்யா” என டீல் போட்டுவிட்டு வெளியே வந்து முதலைக்கண்ணீர் வடிக்கும் தலித் தலைவர்களின் அயோக்கியத்தனமே “வன்கொடுமைகளின் பின்னனி” என்றால் மிகையாகாது.

 4. தலித் எனும் பாதாளசாக்கடையிலிருந்து வெளியேற இஸ்லாத்தை தழுவு. திருக்குரானை எடு. பள்ளிவாசலுக்கு செல். இமாமாக முன்னின்று தொழுகையை நடத்து. வன்முறை தானாக மறைந்துவிடும்.

  வன்னியரும் தேவரும் உன்னைக்கண்டால், வாங்க பாய் உக்காருங்க பாய் என மரியாதை தருவர். இல்லாவிட்டால், உதைவாங்கி சாவு.

 5. நீங்கள் எவ்வளவு வகுப்பு எடுத்தாலும், ஹிந்து எனும் ஜாதி சாக்கடையிலிருக்கும்வரை தலித் எனும் பிறவி இழிவு உங்களை விட்டு எந்த ஜென்மத்திலும் நீங்காது.

  அம்பேத்கரால், அவருடைய மஹார் ஜாதியை ஒழிக்கமுடிந்ததா?. இப்பொழுது ஆதிக்கஜாதி பட்டேல், ஜாட் ஆகியோரும் பாப்பானுடன் சேர்ந்து கொண்டு இடஒதுக்கீடு கேட்டு மிகப்பெரிய போரை அமைதியாக கட்டவிழ்த்து விட்டுள்ளனர். ஜாதி அடிப்படையிலான இடஒதுக்கீட்டை ஒழித்து மெரிட் மற்றும் பொருளாதார நலிவு அடிப்படையிலான இட ஒதுக்கீடு வரப்போகிறது. மெரிட்டில் நீங்கள் காணாமல் போய்விடுவீர்.

  அதாவது, உயர்ஜாதியில் பிறப்பது குற்றமா?. தலித்துக்காக எங்கள் வாழ்க்கையை பாழாக்க வேண்டுமா எனும் மனநிலை வந்துவிட்டது. அவர்கள் சொல்வதிலும் நியாயம் இருக்கிறது.

  இஸ்லாத்துக்கு வந்துவிட்டால், எங்கள் வறுமை ஒகழிந்துவிடுமா என கேட்கலாம். இந்தியாவில் இஸ்லாமிய ஆட்சி வந்துவிட்டால், 55 இஸ்லாமிய நாடுகளுக்கும் இந்தியாதான் தலைவன் எனும் நிலை வந்துவிடும். இந்தியாவின் வறுமை ஒழிய மிகப்பெரிய வாய்ப்பு உள்ளது.

  இந்தியாவின் அனைத்து பிரச்னைகளுக்கும் தீர்வு இஸ்லாமே.

 6. தோழர் ஜின்னா, உங்கள் கருத்தை நான் மதிக்கிறேன். இந்துவாக இருக்கும் வரையில் நான் கீழ் ஜாதி தான். இஸ்லாமியானகி விட்டால் நான் சூத்திரன் இல்லை. உண்மைதான்!!! ஆனால் இஸ்லாத்தில் இது போன்ற வேறுபாடுகள் இல்லையா????

  மேலும் ஒரு கேள்வி…

  //அதாவது, உயர்ஜாதியில் பிறப்பது குற்றமா?. தலித்துக்காக எங்கள் வாழ்க்கையை பாழாக்க வேண்டுமா எனும் மனநிலை
  வந்துவிட்டது. அவர்கள் சொல்வதிலும் நியாயம் இருக்கிறது//

  இடஒதுக்கீடு என்றால் என்ன என்று கூட தெரியாதவர்கள் இன்னும் இருக்கிறார்கள். தாக்க படுவதும், அவமானபடுத்தபடுவதும், சூரையாடபடுவதும் யார்?

  எந்த உயர்ஜாதி-ஐ சேர்ந்தவர்கள் வாழ்கை தலித்துகளால் பாழாகியது?

  .

 7. // ஆனால் இஸ்லாத்தில் இது போன்ற வேறுபாடுகள் இல்லையா???? //
  ———————–
  அவசரப்பட வேண்டாம். பொறுமையோடு ஆராய்ந்து முடிவு செய்யுங்கள்.

  1400 வருடங்களுக்கு முன்பு மெக்காவில் என்ன நடந்தது?. பெருமானார்(ஸல்) என்ன சாதித்தார் என்பதை அறிய, youtube: “The Message” எனும் திரைப்படத்தை பாருங்கள்.

  tamilquran com தளத்தில் சென்று உங்களுடைய கேள்விகளுக்கு அல்லாஹ் திருக்குரானில் என்ன சொல்கிறான் என ஆராய்ந்து பார்க்கவும்.

  அருகிலுள்ள பள்ளிவாசலுக்கு சென்று இஸ்லாமியரோடு பேசுங்கள். உங்கள் ஜாதியென்ன என்று கேளுங்கள். நான் உங்களுக்கு தொழுகை நடத்த முடியுமா என கேளுங்கள்.

  கீழே உள்ள நிறுவனத்தோடு பேசிப்பாருங்கள்.

  IFT Complex
  138, Perambur High Road,
  Chennai – 600012.
  Ph: +91-44-26624401
  www ift-chennai org

 8. kumaran சொல்கிறார்:
  10:30 முப இல் ஓகஸ்ட்30, 2015
  பெண்களை அடிமையாக வைத்திருக்கும் மதம் என்றால் என் குடும்பத்துப் பெண்களுக்கு பாதுகொடுப்பேன் என்று குமுறுவான். அதே அக்கறை அன்றைக்கு சாயங்காலம் பர்தா போட்ட பொண்டாட்டியோட தமண்ணாவையும்,ஹன்சிகாவையும் பார்க்கப் போவான்.
  முஸ்லீம் குடும்பங்களில் ஆண் வாரிசுகளுக்கே அதிக முக்கியத்துவம். கடைப்பிள்ளையாகப் பிறந்த ஒரு சிறுவன் தன்னைவிட 15 வயது மூத்த அக்காவைக்கூட போடி வாடி என்றுதான் அழைக்கும் மனோபாவம் அவன் அம்மாவினாலேயே ஊட்டி வளர்க்கப்படும் அவலம். கல்வி என்பது பெண்பிள்ளைகளுக்குத் தேவையில்லாத ஒன்றான சமூகம். அவளை வெறும் குழந்தை பெற்றுக் கொள்ளும் இயந்திரமாகவே பார்க்கத் துடிக்கும் மோசமான சமூகம். தாழ்த்தப்பட்ட சமூகம் கூட இன்று கல்விதான் முக்கியமென உயிரைக் கையில்பிடித்துக் கொண்டு கல்விக்காகப் போராடுகையில் இவர்கள் இன்னமும் அதைப்பற்றிய அக்கறையே இல்லாமல் தங்கள் வாழ்க்கையை முன்னேற்றப்பாதையில் நகர்த்தாமல் குலத்தொழிலை பெருமையுடன் செய்துவருகிறார்கள்.
  முஸ்லீம் மதத்தை இவர்கள் உயர்வாகப் பேசுகிறார்கள். அதில் உள்ள ஓட்டை உடைசல்களை இவர்கள் விவாதம் செய்ய தாயரா? குரானிற்கு விளக்கம் தர ஹதீசுகள் துணையை நாடும் இவர்கள் எல்லா ஹதீசுகளையும் உதாரணமாக எடுத்துக் கொள்ள மறுப்பதேன். ஹதீசுகளை வெளிப்படுத்தினால் இவர்கள் மதம் ஆட்டம் கண்டுவிடும். எனவேதான் குரானை முன்னிலைப்படுத்தியே இவர்கள் பிரச்சாரம் போகிறது.
  ஒரு நித்தியானந்தாவை கேவலப்படுத்திவிட எந்த ஒரு இந்துவும் தயங்குவதே இல்லை. அதுபோல பலதார மனைவியைக் கொண்ட நபியை இவர்கள் விவாதம் செய்யவே மாட்டார்கள். அதற்கு வக்காலத்து கூட வாங்குவார்கள். இன்னும் சொல்லப்போனால் அதில் நியாயம் உள்ளதாகவும் பேசுவார்கள். ஒரேநேரத்தில் பல வீட்டிற்குப் போக முடியாதாம். வரிசைப்படி அட்டவணை போட்டுத்தான் செல்வாராம்….

  விவாதம் என்று வந்து விட்டால் அனைத்தையும் பேச வேண்டும். ஒருவர் மீ து கல்லெறிந்தால் நமக்கும் நாலு கல் வந்து விழுந்து சேதாரம் ஆகத்தானே செய்யும்.////

  மிஸ்டர் குமரன் நீங்கள் சொல்வது உண்மை

 9. // விவாதம் என்று வந்து விட்டால் அனைத்தையும் பேச வேண்டும். //
  —————-

  “உனக்கு உன் வழி, எனக்கு என் வழி” என திருக்குரான் அறிவிக்கிறது.

  இஸ்லாத்தையும், நபிகளையும் இழிவுசெய்ய காபிர்களுக்கு முழு உரிமையை திருக்குரான் தருகிறது. காபிர் மீது ஜிஹாத் செய்யென திருக்குரான் உலக முஸ்லிம்களுக்கு கட்டளையிடுகிறது.

  ஓ பார்ப்பனா !!. நீ எங்களோடு போர் செய்யாவிட்டால், உன் மீதி ஜிஹாத் செய்து எப்படி அடுத்த பாக்கிஸ்தானை நாங்கள் உருவாக்குவது?.

  தெம்பிருந்தால் வா. 80 கோடி “இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷ்” முஸ்லிம்களுக்கும் நாலரை சதவீத பாப்பானுக்கும் ஒரு இறுதி யுத்தம் நடக்கட்டும்.

  ஆறிலும் சாவு, நூறிலும் சாவு. இரண்டில் ஒன்று பார்த்துவிடலாம்.

 10. // தாக்க படுவதும், அவமானபடுத்தபடுவதும், சூரையாடபடுவதும் யார்? //
  ——————–

  அப்படியானால், ஏன் நீ திமிறி எழவில்லை?. அவனை ஏன் திருப்பி அடிக்கவில்லை?. ஏன் இன்னமும் அந்த ஹிந்து வர்ணதர்ம சாக்கடையிலேயே சொரணைக்கெட்ட பன்றியைப் போல் உழல்கிறாய்?.

  நன்றியுள்ள நாய் என சொல்வார்கள். ஆனால், அந்த நாயை நாலு தடவை உதைத்தால், ஐந்தாவது தடவை அவன் மீது பாய்ந்து குதறிவிடும். உனக்கேன் ஒரு ஐந்தறிவு படைத்த நாய்க்குள்ள தன்மான உணர்ச்சி கூட இல்லை?.

  “எவ்வளவு வேணுமானாலும் ஒதைங்க அய்யா. பீய வாயில் திணிங்க அய்யா. ரெண்டு துண்டா வெட்டி தண்டவாளத்துலே வீசுங்க அய்யா. ஆனா என்னோட இட ஒதுக்கீட்ல மட்டும் கைய வக்காதீங்க அய்யா. நான் மானம் ரோஷம் சூடு சொரணை கெட்ட ஜென்மமய்யா” என ஒரு குவளை இலவச கஞ்சிக்காக இட ஒதுக்கீடு எனும் பாதாளசாக்கடையில் மலம் தின்னும் பன்றி போல் வாழ்கிறயே, உனக்கு தனமானமே கிடையாதா?.

 11. // ஒரு நித்தியானந்தாவை கேவலப்படுத்திவிட எந்த ஒரு இந்துவும் தயங்குவதே இல்லை. அதுபோல பலதார மனைவியைக் கொண்ட நபியை இவர்கள் விவாதம் செய்யவே மாட்டார்கள்.//
  ————————-

  நபிகள் தன்னுடைய மனைவிகளோடுதான் சட்டப்படி உறவு கொண்டார். அடுத்தவன் வீட்டு மனைவியோடல்ல.
  ————–

  என்னோடு விவாதம் செய்ய விரும்பும் சனாதான ஹிந்துக்களுக்கு, நான் கேட்கும் கேள்வி:

  “நால்வர்ண தருமத்தை நானே படைத்தேன். எனது விந்துக்காக பார்ப்பன புனிதப்பசுக்கள் ஏங்கி நிற்கின்றன. நானே அவர்களின் கோ-விந்தன், கோ-வரதன்” என்கிறான் கீதையிலே செக்ஸ் பைத்தியம் கண்ணன். அவனை கடவுளென நீங்கள் வணங்குகிறீர். இந்த செக்ஸ் பைத்தியம் கிருஷ்ணன் உங்கள் வீட்டுக்குள் புகுந்து உங்களுடைய பெண்கள் குளிக்கும் போது சேலைகளை திருடி அவர்கள் குளிப்பதைப் பார்த்து ரசித்தால்:

  அவனைப் பிடித்து செருப்பால் அடிப்பீரா அல்லது
  அவனுடைய வாயில் பீயை திணிப்பிரா அல்லது
  அவனை ரெண்டு துண்டாக்கி தண்டவாளத்தில் வீசுவீரா
  அல்லது போலீஸில் பிடித்துக்கொடுத்து முட்டிக்குமுட்டி தட்டுவீரா
  அல்லது அவன் மீது ஜிஹாத் செய்து போட் தள்ளுவீரா
  அல்லது “கோ-விந்தா கோ-விந்தா” என பயபக்தியுடன் தோப்புக்கரணம் போட்டு “இன்னும் நல்லா தடவு” என விளக்கு பிடிப்பீரா?.

 12. // ஆனால் இஸ்லாத்தில் இது போன்ற வேறுபாடுகள் இல்லையா???? //
  ——————-

  இந்திய துணைக்கண்டத்தில் வாழும் முஸ்லிம்கள் யார்?

  இந்தியாவில் 40 கோடி முஸ்லிம்கள், பாக்கிஸ்தானில் 20 கோடி முஸ்லிம்கள், பங்களாதேஷில் 20 கோடி முஸ்லிம்கள் வாழ்கின்றனர். 1947க்கு முன்பு வரை, இவர்களனைவரும் ஒருங்கிணைந்த இந்தியாவில் ஆயிரக்கணக்கான வருடங்களாக வாழ்ந்தனர்.

  இவர்கள் எங்கிருந்து வந்தனர்?. இவர்களின் மூதாதையர் அனைவரும் ப்ராஹ்மின், ஷத்திரியன், வைசியன், சூத்திரன் என ஒரு காலத்தில் ஹிந்துக்களாக வாழ்ந்தவர்தான். 1400 வருடங்களுக்கு முன்பு இஸ்லாம் வந்தபோது, பார்ப்பன வர்ணதர்ம ஜாதி சாக்கடையை எதிர்த்து வெளியேறி இஸ்லாத்தை தழுவினர்.

  இங்கே ஆர்யவர்த்தா எனும் ப்ராஹ்மின் சாம்ராஜ்யம் 1000 வருடங்களுக்கு முன்பு இருந்தது. அங்கே வாழ்ந்த ப்ராஹ்மின்ஸ் அனைவரும் ஒட்டுமொத்தமாய் சுன்னத் செய்து புர்கா போட்டு இஸ்லாத்தை தழுவினர். அதுதான் இன்று ஆப்கான், காஷ்மீர், பாக்கிஸ்தான் என அழைக்கப்படுகிறது.

  பள்ளிவாசலில் சென்று பேசிப்பார். அங்கே உனது மூதாதையரின் சித்தப்பா பெரியப்பா குழந்தைகளையும் வாரிசுகளையும் காணலாம். புரிஞ்சுச்சா?.

 13. // 1400 வருடங்களுக்கு முன்பு மெக்காவில் என்ன நடந்தது?. பெருமானார்(ஸல்) என்ன சாதித்தார் என்பதை அறிய, youtube: “The Message” எனும் திரைப்படத்தை பாருங்கள்.

  tamilquran com தளத்தில் சென்று உங்களுடைய கேள்விகளுக்கு அல்லாஹ் திருக்குரானில் என்ன சொல்கிறான் என ஆராய்ந்து பார்க்கவும்.

  அருகிலுள்ள பள்ளிவாசலுக்கு சென்று இஸ்லாமியரோடு பேசுங்கள். உங்கள் ஜாதியென்ன என்று கேளுங்கள். நான் உங்களுக்கு தொழுகை நடத்த முடியுமா என கேளுங்கள்.
  //

  அதை நான் கண்டிப்பாக செய்வேன். தமிழ் குரானை தேடிக்கொண்டு இருக்கிறேன். இஸ்லாமிய நண்பர்களே அது கிடைப்பது கடினம் என்கிறார்களே… உண்மையாவா?

  நான் ஒரு கடவுள் மறுப்பாளன் / இந்து குடும்பத்தை சேர்ந்தவன் என்பதால் மறுக்கிறார்களா ? தெரியவில்லை …

 14. // தாக்க படுவதும், அவமானபடுத்தபடுவதும், சூரையாடபடுவதும் யார்? //
  ———————–

  முஸ்லிம்களுக்கு மேல் நீ உரிமைகளை இழந்தாயா, நசுக்கப்பட்டாயா, பாதிக்கப்பட்டாயா?.

  1947ல் தேசத்துரோகிகள் எனும் பட்டத்தை மண்ணின் மைந்தராகிய எங்கள் மீது “ஆரியக்கூத்தாடி வந்தேறி பாப்பாரத் தேவடியாமன்கள்” சுமத்தினர். அன்று முதல் உரிமைகளை இழந்து வார்த்தைகளால் சொல்லமுடியாத வன்முறைகளையும் அநீதிகளையும் பொறுமையுடனும் நிமிர்ந்த நெஞ்சுடனும் அல்லாஹ்வின் துணையால் தைரியமாக சந்தித்து வருகிறோம்.

  பாபரி மஸ்ஜித் இடிப்பு, பம்பாய் முஸ்லிம் படுகொலை, குஜராத் முஸ்லிம் படுகொலை என ஒவ்வொரு படுகொலையிலும் பன்றியை வெட்டி பள்ளிவாசலில் முதலில் வீசுபவன் தலித். அவனுக்கு பன்னிக்கறியும் சாராயமும் ஊத்தி கத்தியை எடுத்து தருபவன் பாப்பாரத் தேவடியாமவன். ஆயிரக்கணக்கான முஸ்லிம்களை கொன்று குவித்தவன் தலித். ஆனால், இன்று வரை நாங்கள் தலித்தை குற்றம் சாட்டவில்லை. எய்தவன் இருக்க அம்பை நோவதேன்?.

  இருந்தாலும் நாங்கள் பயந்து ஓடவில்லை. தாவுத் இப்ராஹிம் பாய் எனும் ஒரே ஒரு முஸ்லிம் மாவீரன், பம்பாய் கலவரத்தை ஒரே நாளில் தடுத்து நிறுத்தினான். 40 கோடி முசல்மான்கள் எழுந்து நின்றால், பப்பாரத்தேவடியாமவன் சட்னியாகிவிடுவான். அல்லாஹு அக்பர்.

 15. // அதை நான் கண்டிப்பாக செய்வேன். தமிழ் குரானை தேடிக்கொண்டு இருக்கிறேன். இஸ்லாமிய நண்பர்களே அது கிடைப்பது கடினம் என்கிறார்களே… உண்மையாவா? //
  —————–

  அருகிலுள்ள பள்ளிவாசலுக்கு செல்லுங்கள். கேளுங்கள். உடனடியாக கிடைக்கும்.

  நான் குரான் படித்து முஸ்லிமாகி ஒரு பள்ளிவாசல் கட்ட விரும்புகிறேன் என ஒரு போடு போடுங்கள். அப்புறம் பாருங்கள் உங்களுக்கு அவர்கள் தரும் மரியாதையை.

 16. // நான் ஒரு கடவுள் மறுப்பாளன் //
  ————————–

  இஸ்லாத்தின் அடிப்படையே “கடவுள் இல்லை, அல்லாஹ் ஒருவனைத்தவிர (லா இலாஹா இல்லல்லாஹ்)” என்பதே ஆகும். அதாவது அல்லாஹ்வை அறிந்துகொள்ள முதலில் நாத்திகனாகு. அனைத்து கடவுள்களையும் தூக்கியெறி. அப்புறம் நாத்திகனாகிவிட்டால் சமநீதி, சமத்துவம், சகோதரத்துவம் வந்துவிடுமா?, ஜாதி ஒழிந்துவிடுமா?, ஹிந்து அடிமை எனும் இழிவு உன்னை விட்டு விலகுமா என சிந்தித்துப்பார்.

  சமநீதி வழங்கும் கடவுள் என ஒருவன் இருந்தால், அவனுக்கு என்ன இலக்கணம் இருக்க வேண்டுமென எழுது. அந்த இலக்கணம் கிருஷ்ணன், ராமன், பிரம்மன், விஷ்னு, சிவன், பிள்ளையார், அய்யப்பன், லக்‌ஷ்மி, பார்வதி, காளி, பசுமாடு, நாய், பன்றி, குரங்கு, கல், மண், இயேசு, புத்தன் ஆகிய அனைத்து கடவுள்களுக்கும் பொருந்துகிறதா என சோதித்துப்பார்.

  தமிழ் திருக்குரானை இன்டெர்னெட்டில் பொறுமையோடு படித்துப்பார். அதிலே அல்லாஹ் எனும் ஏக இறைவன், மனிதநீதி பற்றி பேசுகிறான். அவனுக்கு உனது கடவுள் இலக்கணம் பொருந்துகிறதா எனப்பார். உன்னுடைய இலக்கணம் அல்லாஹ்வை விட உயர்ந்த இலக்கணமென்றால், இங்கே நிரூபி. நான் உனது கடவுளை ஏற்றுக்கொள்கிறேன்.

  தமிழ்க்குரான் படிக்க:
  tamilquran com

 17. // அதை நான் கண்டிப்பாக செய்வேன்.//
  ———————-

  சகோதரா, இஸ்லாத்துக்கு வருவதென்றால் “சமநீதி, சமத்துவம், சகோதரத்துவத்தை” நிலைநாட்டும் தலைவனாக வா. எல்லோரும் எல்லாமும் பெற்று இல்லாமை இல்லாமல் வாழும் தேசத்தை உருவாக்கும் சிந்தனையோடு வா. அடிமையாக வாழ்வதென்றால், ஹிந்து மத ஜாதிசாக்கடையே உனக்கு சிறந்த இடம். தயவு செய்து இஸ்லாத்துக்கு வராதே.

  இஸ்லாத்தில் அனைவரும் ஏக இறைவன் அல்லாஹ்வின் அடிமை(அப்துல்லாஹ்). எந்த மனிதனுக்கும் மிருகத்துக்கும் கல்லுக்கும் மண்ணுக்கும் அடிமையல்ல. அல்லாஹ்வின் அடிமை, மனிதகுலத்தின் கலீபா, தளபதி, பாதுஷா.

  மனிதஅடிமை இஸ்லாத்துக்கு எதிரி. நீதிதவறாத மாவீரனே முஸ்லிமுக்கு அழகு.

 18. “நான் ஒரு தலித். நான் பௌத்தனாகி, ஒரு பௌத்த கோயில் கட்டி, பௌத்த மதகுருவாக வாழ விரும்புகிறேன். என்னை பௌத்தனாக்குங்கள்” என புத்தகயாவில் போய் சொல்லுங்கள். உங்களுக்கு செருப்படி கிடைக்கும். ஷத்திரியன் உங்கள் வாயில் பீயை திணிப்பான்.

  “நான் ஒரு தலித். நான் கிருத்துவனாகி, ஒரு சர்ச் கட்டி, பாதிரியாராக வாழ விரும்புகிறேன். என்னை கிருத்துவனாக்குங்கள்” என சர்ச்சில் போய் சொல்லுங்கள். உங்களுக்கு கிருத்து தலித் சான்றிதழும், புளித்த அப்பமும் ஒயினும் கிடைக்கும்.

  “நான் ஒரு தலித். நான் முஸ்லிமாகி, ஒரு பள்ளிவாசல் கட்டி, இமாமாக வாழ விரும்புகிறேன். என்னை முஸ்லிமாக்குங்கள்” என பள்ளிவாசலில் போய் சொல்லுங்கள். உங்களை ஆரத்தழுவி மாஷா அல்லாஹ், அல்லாஹு அக்பரென சொல்வர். எப்படி தொழுவதென உங்களுக்கு கற்றுத்தருவர். நீங்கள் தொழவைத்தால், உங்கள் பின்னால் அனைத்து முஸ்லிம்களும் நின்று தொழுவர். நீ அடிமைத்தனத்திலிருந்து வெளியேறி தலைவனாவாய்.

 19. //“நான் ஒரு தலித். நான் முஸ்லிமாகி, ஒரு பள்ளிவாசல் கட்டி, இமாமாக வாழ விரும்புகிறேன். என்னை முஸ்லிமாக்குங்கள்” என பள்ளிவாசலில் போய் சொல்லுங்கள். உங்களை ஆரத்தழுவி மாஷா அல்லாஹ், அல்லாஹு அக்பரென சொல்வர். எப்படி தொழுவதென உங்களுக்கு கற்றுத்தருவர். நீங்கள் தொழவைத்தால், உங்கள் பின்னால் அனைத்து முஸ்லிம்களும் நின்று தொழுவர் நீ அடிமைத்தனத்திலிருந்து வெளியேறி தீவிரவாத தலைவனாவாய்.
  கையில் A K 47 துப்பாக்கி கொடுத்து கொஞ்சம் வெடிகுண்டுகளும் கொடுத்து ஜிஹாத் செய் என்பர்

 20. //தாவுத் இப்ராஹிம் //

  துபாய்க்கும் பாகிஸ்தானுக்கும் ரகசியமாக பறப்பவன். துபாயிலும் அபுதாபியிலும் 5 நட்சத்திர ஓட்டல் நடத்துபவன். அங்கு விபச்சாரம்
  கொடி கட்டி பறக்கிறது. நான் அபுதாபியில் வேலை செய்த போது அவன் ஓட்டலை தாண்டி தான் ஆபீஸ் போவேன் HAMDAN STREET அருகில் அவன் ஹோட்டல் உள்ளது. அது தவிர, சூதாட்ட காசினோ நடத்துபவன் ஏற்கனவே போதை கடத்தல் கேசு வேற. பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட்
  வீரர் மியாண்டேத் உறவினரை திருமணம் செய்து இருப்பதால் பாக்கில் செட்டில் ஆனவன். நம்பர் 1 அயோக்கியன். உலக போலீஸ் (இன்டர்போல்)லிஸ்டில் உள்ள தீவிரவாத போதை கடத்தல் ஆசாமி

Leave a Reply

%d bloggers like this: