எம்.ஜி.ஆர். – சிவாஜி உடைதான் லெக்கின்ஸ்

ஆணாதிக்கத்திற்கு ஆதரவாகப் பெண்கள் பேசுவது பொதுவாக அதிகம் காணப்படுகிற ஒன்றுதான். ஆணாதிக்கச் சமூகத்தில் பெண்களின் அவல நிலையே அதுதான்.

ஆணாதிக்கத்திற்கு எதிராகக் கறாராக ஆண் பேசுவது அரிதான ஒன்று. பெரியார் போல் நான் விவாதித்திருக்கிறேன்.

ஜனவரி 30 பதிவு செய்யப்பட்டு, பிப்வரி 7 ஒளிபரப்பானது. இதுவரை பதிவு செய்யப்பட்ட நிகழ்ச்சிகளில் என் பேச்சின் சாரம் கெடாமல் ஒளிபரப்பானது இந்த நிகழ்ச்சியில் தான். நன்றி கேப்டன் டி.வி.

பெண்களின் ஆரோக்கியத்திற்கு தேவை, இலவசத் தாலி அல்ல; சானிடரி நாப்கின்தான்

பெண்களைப் புரிந்து கொள்ளவே முடியாது!

36 thoughts on “எம்.ஜி.ஆர். – சிவாஜி உடைதான் லெக்கின்ஸ்

 1. தமிழ் டெனி super thola…..
  Unlike · Reply · 2 · 11 March at 20:04
  Mathimaran V Mathi
  Mathimaran V Mathi நன்றி
  Like · Reply · Yesterday at 10:02
  Mathimaran V Mathi

  Write a reply…
  Choose file
  Anbu Nesan
  Anbu Nesan அருமை அண்ணா
  உங்களின் பெரியாரின் பெண்ணியம் காணொளியை
  பல முறை பார்த்துவிட்டேன்….See more
  Like · Reply · 2 · 11 March at 21:03
  Mathimaran V Mathi
  Mathimaran V Mathi நன்றி
  Like · Reply · 11 March at 23:17
  Mathimaran V Mathi

  Write a reply…
  Choose file
  Jahir Hussain
  Jahir Hussain பெண்கள் மிகச்சரியாக புரிந்து கொள்ள வேண்டியதும், உண்மையும் இதைவிடவும் யாராளும் வெளிப்படுத்தி விட முடியாது
  Like · Reply · 11 March at 21:23
  Bharathicholan Cholan
  Bharathicholan Cholan · Friends with Saravanaperumal Perumal
  Bharathicholan Cholan’s photo.
  Like · Reply · 11 March at 23:23
  Mathimaran V Mathi
  Mathimaran V Mathi இதுவரை பதிவு செய்யப்பட்ட நிகழ்ச்சிகளில் என் பேச்சின் சாரம் கெடாமல் ஒளிபரப்பானது இந்த நிகழ்ச்சியில் தான். நன்றி கேப்டன் டி.வி.
  Like · Reply · 5 · 11 March at 23:32
  Lakshmi Venkat
  Lakshmi Venkat · Friends with வில்லவன் இராமதாஸ்
  சூப்பர் show.
  Like · Reply · Yesterday at 09:39
  Mathimaran V Mathi
  Mathimaran V Mathi நன்றி
  Like · Reply · 13 hrs
  Lakshmi Venkat
  Lakshmi Venkat · Friends with வில்லவன் இராமதாஸ்
  அந்த நேர்பட பேசு episode க்கு பிறகு உங்களை எஸ் .வி .சேகருடன் எந்த விவாதத்திலும் பார்க்கவில்லை. அழைக்கவில்லையா அல்லது நீங்கள் தவிர்த்து விடுகிறீர்களா ?
  Like · Reply · 5 hrs
  Mathimaran V Mathi

  Write a reply…

  Choose file
  Pranesh Praneswaran
  Pranesh Praneswaran · 8 mutual friends
  அருமை அண்ணா”,
  Like · Reply · 20 hrs
  Benesh Sundaram
  Benesh Sundaram · Friends with Venkat Raman
  Hey, watched it completely. An suggestion, why don’t you avoid programs with anchors who are with no idea why doing this show/ knowledge/ dumb/ assholes…..
  Like · Reply · 12 hrs

 2. தமிழகத்தில் இஸ்லாமிய தேசிய எழுச்சி வரவேண்டுமானால், பெரியாரின் பெண்ணியத்தை உசுப்ப வேண்டும்.

  தீமைகளின் தாய் மது என திருக்குரான் அறிவிக்கிறது. ஆனால் இவர்களுக்கு புரிந்ததா?. டாஸ்மாக்கை தெருவுக்கு தெரு அவிழ்த்து விட்டதும், அதன் விபரீதத்தை சமுதாயம் உணர்ந்தது. இன்று மது ஒழிப்பூக்கு எதிராக தமிழகம் எழுந்து நிற்கிறது. அதாவது “பட்டால்தான் தெரியும் பாப்பானுக்கு” எனும் முதுமொழி உண்மையாகி விட்டது.

  “அந்நிய ஆண்களின் காம உணர்வை தூண்டாத வண்ணம், பெண்கள் கண்ணியமாக உடை அணிந்து செல்ல வேண்டும்” என திருக்குரான் போதிக்கிறது. ஆனால் பெரியாரின் பெண்ணியம் பேசுவோர் சொல்வது: “ஒருவனுக்கு ஒருத்தி, கற்பு, தாய்க்குலம் போன்ற பொன் விலங்குகளால், ஆணாதிக்க வர்க்கமும் நிலப்புரபுக்களும் பெண்களை அடிமைப்படுத்தி சுதந்திரத்தை பறித்துவிட்டனர். மனதுக்குள் ஒருவனை நினைத்துக்கொண்டு வேண்டா வெறுப்பாக புருஷனுக்கு முந்தானை விரிக்கும் அவலநிலைதான் பெண்களிடம் உள்ளது. ஆகையால் முழு செக்ஸ் சுதந்திரமே பெண்ணுரிமைக்கு திறவுகோல்” என பெரியார் பெண்ணியவாதிகள் முழங்குகின்றனர்.

  இவர்களுடைய வீட்டுப்பெண்கள் நான்கு ஆண்களுடன் ஊர் சுற்றிவிட்டு, அப்பன் பேர் தெரியாத குழந்தைகளை பெற்றுத்தள்ளினால்தான் இவர்களுக்கு திருக்குரானின் போதனைகள் புரியும்.

 3. பாப்பாத்தி பாஞ்சாலியே உண்மையான பெரியாரிஸ்ட்:

  “ஆண் இரண்டு வைப்பாட்டிகளை வைத்துக்கொண்டால், பெண்கள் 3 ஆசை நாயகர்களை வைத்துக்கொள்ள முற்படவேண்டும். உடனே நிலைமை சரிபட்டுப் போகும். உண்மையான சமரசம் தோன்றிவிடும். பிறகு கஷ்டமே இருக்காது.” –பெரியார் 8-2-1931
  ———————————–

  “பேராண்மையை அடக்க பேரழகு வேண்டும், பேரழுகுக்கு முன் பேரரசனெல்லாம் மனித சரித்திரத்தில் மண்டியிட்டு விட்டான்” என்பது சான்றோர் வாக்கு.

  ஜெயலலிதா ஒரு பார்ப்பனர். முத்துராமலிங்கத்தேவர் ஒரு பெரிய ஜாதி தலைவர். எதற்காக ஒரு பாப்பாத்தி, செத்துப்போன தேவரின் குருபூஜை செய்து அவரது சிலையின் காலில் விழுந்து வணங்கவேண்டும்?.

  “திருமணம் எனும் பெண்ணடிமைத்தனத்தை உடைத்தெறிந்து, ஒரு பெண்ணால் பல ஆண்களுக்கு ஒரே சமயத்தில் ஆசைநாயகியாய் வாழமுடியும்” என பெரியார் போதித்த பெண்ணியத்தை செயல்படுத்தி காட்டிய வீராங்கணை ஜெயலலிதா என்றால் மிகையாகாது.

  மஹாபாரதத்தில் பாஞ்சாலி எனும் பாப்பாத்தி ஒரே சமயத்தில் ஐந்து பாண்டவர்களுக்கு மணைவியாய் வாழ்ந்தாள். ஆனால் எத்துனை பெரியாரிஸ்ட் பெண்களுக்கு பாஞ்சாலி போல் வாழும் தைரியமிருக்கிறது?. அப்படியே வாழத்துணிந்தாலும், ஆண் பெரியாரிஸ்ட்டுக்கள் வாழ விடுவார்களா அல்லது தண்டவாளத்தில் வெட்டிப்போடுவார்களா?.
  ——————-

  பாப்பார பெண்களின் பொன்னிற மேனி அழகில் மயங்காத பெரியாரிஸ்ட் யாராவது உண்டா?.

  ஜெயலலிதா, சரோஜாதேவி, ரேகா, தீபிகா படுகோனே, நமீதா, சுஷ்மா சுவராஜ் மற்றும் பார்லிமெண்ட்டில் உலாவரும் பார்ப்பன பெண்கள் அனைவருமே திருமணம் எனும் பெண்ணடிமைத்தனத்தை உடைத்து பல ஆண்களுக்கு ஆசை நாயகிகளாய் வாழ்ந்து பதவி பணம் சொத்து சுகமென ஏக போகமாய் வாழ்கிறார்கள்.

  ஆனால், தேவருக்கும் எம்.ஜி.ஆருக்கும் முந்தானை விரித்த பல தமிழ் திராவிட பெரியாரிஸ்ட் பெண்களின் கதியென்ன?. ரொம்ப போனால், தேவரின் பண்ணையிலே ஒரு அவுட் ஹவுஸ் கொடுத்து எடுபிடி வேலைக்கு வைத்துக்கொண்டனர். பெரிய மனிதர்களின் அவசர ஆத்திரத்துக்கு ஒரு வடிகாலாய் அவர்கள் வாழ்ந்தனர், வாழ்கின்றனர். ஏனென்றால், இவர்களுக்கு ப்ராஹ்மின் பெண்கள் போல் தகதகவென மின்னும் உடல் வனப்பும், அழகும், புத்தி கூர்மையும் கிடையாது.

  திருமணம் எனும் அடிமை விலங்கை உடைத்தெறிந்து, தை தக்கா தையென மேடையிலே பரதநாட்டியமாடி குனிந்து வளைந்து பிட்டத்தை காட்டி பல நிலப்பிரபுக்களுக்கு கிளுகிளுப்பூட்டியும், இந்திய ஆண்கள் மட்டுமன்றி பணக்கார அரபு ஷேக்குகள் மற்றும் வெள்ளைக்கார துரைமார்களுக்கும் உருவிவிட்டு “ஆணுக்கு பெண் சளைத்தவளல்ல” என உலகம் முழுதும் நிரூபித்து, பாப்பாரத் தேவைடியாமுண்டை பாரத்மாதாவை உலக அரங்கில் தலைநிமிர்ந்து நிற்க வைக்கும் பாப்பார பெண்களே உண்மையான பெரியாரிஸ்டுக்கள் என்பதை எந்த பெரியாரிஸ்டாவது மறுப்பாரா?.

  ஆகையால், பேரழகு மிக்க பாப்பத்திக்கள் போல் பெரியாரிஸ்ட் பெண்கள் பெண்ணடிமைத்தனத்தை உடைக்க முனைந்தால், அது:

  “அரசனை நம்பி புருசனை கைவிட்டாள்,
  கான மயிலாட கண்டிருந்த வான்கோழிகள்,
  உயர உயர பறந்தாலும் ஊர்க்குருவி பருந்தாகுமா,
  புலியை பார்த்து சூடு போட்ட பூனைகள்,
  கெட்டாலும் மேன்மக்கள் மேன்மக்களே,
  ஏழைக்கேத்த எள்ளுருண்டை,
  ஏழை சொல் அம்பலம் ஏறாது”

  போன்ற சான்றோர் வாக்கை மெய்ப்பிக்கும் கதியில்தான் முடியும் என்பதில் எந்த ஐயமுமில்லை.

  பாப்பாத்திக்கள் போல் பேரழகிருந்தால் பூந்து வெளையாடலாம். இல்லாவிட்டால், விரலுக்கு தகுந்த வீக்கமென பொத்திக்கொண்டு பத்தினி தெய்வமாக வாழ்வதே சாலச்சிறந்தது. ஆகையால், “அழகற்ற பெரியாரிஸ்ட் பெண்களுக்கு ஏற்ற ஆடை புர்கா. அவர்களுக்கேற்ற வாழ்க்கை நெறி இஸ்லாம்” என்பதே எனது பணிவான தீர்வு.

 4. ப்ருந்தாவனத்திலே பாப்பார புனிதப்பசுக்களுடன் கொட்டமடிக்கும் கண்ணன் போதிக்கும் “தெய்வீக தேவடியாத்தனமே” பெரியார் கனவு கண்ட பெண்ணியம்.

  லெக்கின்ஸ் அணிவதற்கு பொன்னிற மேனியும் அழகான உடல் வனப்பும் தேவை. இது பெரும்பாலும் ப்ராஹ்மின் பெண்களிடமே உள்ளது என்பதை மறுக்கமுடியாது.

  “கண்ணன் என்னை கண்டு கொண்டான், கையிரண்டில் அள்ளிக் கொண்டான், பொன்னழகு மேனி என்றான், பூச்சரங்கள் சூடி தந்தான்” என அழகிய ப்ராஹ்மின் பெண்கள் லெக்கின்ஸ் அணிந்து கண்ணனை காதலனாக நினைந்து உருகுகின்றனர்.
  ————

  சூம்பி போன நெஞ்சும் காஞ்சி போன காம்பும் கொண்ட கருப்பாயி மூக்காயிக்கெல்லாம் லெக்கின்ஸ் ஒத்துவராது. அவர்களையெல்லாம் கண்ணன் சீந்தமாட்டான். சுடலை மாடன், முனியாண்டி போன்ற கீழ்ச்சாதி சாமிகள் டாஸ்மாக் அடித்துவிட்டு அவர்களை பார்த்து பாடுவது:

  “கட்ட புள்ள குட்ட புள்ள கருகமணி போட்ட புள்ள
  நாக்கு செவந்த புள்ள கண்ணமா
  இனி நாந்தாண்டி உம் புருஷன் பொன்னம்மா

  கண்டாங்கி புடவ கட்டி கை நிறைய கொசுவம் வச்சு
  இடுப்பில் சொருகுறியே கண்ணம்மா
  அது கொசுவம்மல்ல என் மனசு பொன்னம்மா

  முன்னழக மறச்சிருக்கும் ஒசந்த வெல ரவிக்கத்துணி
  ஓரம் கிழிஞ்சதென்ன கண்ணம்மா
  அதில் ஒய்யாரம் தெரிவதென்ன பொன்னம்மா”

  ப்ராஹ்மின் பெண்கள் காஞ்சி பட்டுடுத்தி கஸ்தூரி பொட்டு வச்சாலும் சரி, லெக்கின்ஸ் போட்டாலும் சரி, பிகினி அணிந்தாலும் சரி, எதுவுமே அணியாமல் அம்மணமாக ஸ்விம்மிங் பூலில் டைவ் அடித்தாலும் சரி, அவர்களுடைய அழகை யாராலும் மிஞ்ச முடியாது. ஆடை குறையக்குறைய, ப்ராஹ்மின் பெண்களின் அழகு மிளிர்கிறது. கொள்ளை அழகு.

  முஸ்லிம் பெண்கள் புர்கா போட்டு பெங்குவின் போல் இருந்தால்தான் அழகு.

  மற்ற ஜாதிப்பெண்கள் புடவை அணிந்து இழுத்து போத்திக்கொண்டு தாய்க்குலம் போல் இருந்தால்தான் மரியாதை. அழகுக்கும் இவர்களுக்கும் எந்த சம்பந்தமும் கிடையாது. இவர்கள் லெக்கின்ஸ், பிகினி மற்றும் பர்த்டே ட்ரஸ் அணிந்தால் காண சகிப்பதில்லை.

  ப்ராஹ்மின் பெண்களின் அழகோடு இவர்கள் போட்டி போட முயல்வது, “கான மயிலாட கண்டிருந்த வான்கோழிக்களுக்கு” நிகர்.

 5. பெரியார் நபி வழியில் பிள்ளையார் சிலைகளை உடைத்தார் அதனால் முஸ்லிம் பெண்களும் பெரியார் வழியை பின்பற்றி துலுக்க ஆண்களை போல்
  தானும் நிறைய ஆண் ஆசை நாயகர்களை வைத்து கொள்ள வேண்டும் கணவன் இருக்கும் போது. அது தான் முஹம்மது நபி வழி வந்த பெரியாருக்கு
  முஸ்லிம் பெண்கள் செய்யும் மரியாதை பெரியாரை ஆதரிக்கும் நல்ல முஸ்லிம்களும் ஏற்று கொள்வார்கள். பெரியார் சரியாக தானே சொன்னார்
  ஆணும் பெண்ணும் சரிசமம் தானே முஸ்லிம் ஆணுக்கு ஒரு சட்டம் முஸ்லிம் பெண்ணுக்கு ஒரு சட்டமா?

 6. // முஸ்லிம் பெண்களும் பெரியார் வழியை பின்பற்றி துலுக்க ஆண்களை போல் தானும் நிறைய ஆண் ஆசை நாயகர்களை வைத்து கொள்ள வேண்டும் //
  ———————–

  ஹலோ மிஸ்டர் அய்யர்வாள் !!. வெல்கம் பேக் !!. நீங்க இல்லாம பெரியார் தளமே வெறிச்சோடிப் போச்சு…

  பெரியாரிஸ்ட், முஸ்லிம்கள், தலித்துக்களுக்கு முதுகிலே நாலு சாத்து சாத்துங்க ….

 7. //பெரியாரிஸ்ட், முஸ்லிம்கள், தலித்துக்களுக்கு முதுகிலே நாலு சாத்து சாத்துங்க//

  நான் எதெற்கு. என்னை விட தலித்துக்களையும், முஸ்லிம்களையும்,பெரியாரிஸ்டுகளையும் நீங்களே சூப்பர் ஆக
  மட்டம் தட்டுகிறீர்கள் என் வேலையை குறைத்ததற்கு நன்றி

 8. ப்ராஹ்மின்ஸை எதிர்க்கும் பெரியார் தளத்தை ஒழிப்பது எப்படி?:

  இந்த பெரியார் தளத்தில் உட்கார்ந்து கொண்டு பார்ப்பன பாசிஸத்தை எதிர்ப்பவர் எத்துனை பேரென்று பார்த்தால், அதிக பட்சம் இன்றைக்கோ நாளைக்கோ மண்டையைப் போட காத்திருக்கும் 20 கிழடுகளுக்கு மேல் தேறாத். பாரதி கனவு கண்ட ப்ராஹ்மின் புதுமைப் பெண்கள் மனது வைத்தால், இந்த கிழடுகளை மிக எளிதாக ஸ்வாஹா செய்ய முடியும். எப்பூடி?

  மயிலாப்பூரில் “பெரியார் பொம்மனாட்டி சபா” எனும் ஒரு க்ளைப்பை ஆரம்பித்து, அதிலே தகதவென மின்னும் 100 அழகிய ப்ராஹ்மின் பெண்களை ரகசியமாக தங்க வைத்து “ஸ்பெஷல் ட்ரைனிங்” தரவேண்டும். அதாவது ஐந்தைந்து அழகிய பெண்கள் கொண்ட 20 குழுக்களை செட் அப் செய்து பெரியார் திடல் ஆபிஸில் உட்கார்ந்திருக்கும் 20 கிழடுகளை தனித்தனியே சந்த்தித்து “அங்கிள், அங்கிள் நேக்கு பெரியார் சொன்ன விமன்ஸ் லிபரேஷன் பத்தி தெரிஞ்சுக்க ரொம்ப ஆசையா இருக்கு… கத்து தருவேளா..” அப்படீன்னு ஈஷிண்டே அச்சாரம் போட வேண்டும். அப்புறம் பாருங்க வேடிக்கையை…

  ஒரு மாதம் கழித்து, பெரியார் திடலில் கிழடுகள் “அந்த நிலாவத்தான் நான் கையில புடிச்சேன் … என் ராசாத்திக்காக… டட்டடான் டட்டடான் டான்டட்டான்”னு கோடு போட்ட டவ்சர் தெரியற மாதிரி வேட்டிய ஒரு பக்கம் தூக்கி பிடித்துக்கொண்டு பாப்பார பேரழிகிகளுடன் பெரியார் சிலையை சுற்றி சுற்றி கண்ணாமூச்சி விளையாடும்.

  அத்தோடு கோய்ந்தா பார்ப்பன பாசிஸ எதிர்ப்பு.

 9. //ஒரு மாதம் கழித்து, பெரியார் திடலில் கிழடுகள் “அந்த நிலாவத்தான் நான் கையில புடிச்சேன் … என் ராசாத்திக்காக… டட்டடான் டட்டடான் டான்டட்டான்”னு கோடு போட்ட டவ்சர் தெரியற மாதிரி வேட்டிய ஒரு பக்கம் தூக்கி பிடித்துக்கொண்டு பாப்பார பேரழிகிகளுடன் பெரியார் சிலையை சுற்றி சுற்றி கண்ணாமூச்சி விளையாடும்.//

  தலைவர்கள் எவ்வழியோ தொண்டரும் அவ்வழி. முகம்மது வழி வந்த (பிள்ளையார் சிலை சுக்கு நூறாக உடைத்த)பெரியாரும், பெரியார் வழி வந்த தொண்டர்களும்

 10. எப்படியோ same சைடு goal போட்டு பெரியாரிஸ்டுகளை மட்டம் தட்டும் பெரியாரிஸ்ட் முகம்மது அலி ஜின்னா வாழ்க

 11. இடையிடையே முஸ்லிம் பெண்களையும் மட்டம் தட்டியதற்க்கு நன்றி அசிங்கமாக இருப்பவர்கள் தான் பர்தா போடுவார்கள்.

 12. பின்னூட்டத்தில் வரும் கருத்துக்களுக்கு பதில் சொல்வது தானே பதிவரின் அழகு? அப்துல்லாவும், அம்பியும் என்னென்னமோ பேசிண்டே போறாள் , பதிவர் சும்மா இருக்காரே?

 13. அம்பி என்று அன்போடு அழைத்த விஞ்ஞானி நண்பருக்கு நன்றி.பெரியாரை புகழ்வதாகவும் பிராமணர்களை மட்டம் தட்டுவதாகும் நினைத்து கொண்டு பெரியரிச்டுகளை அப்துல்லாக்கள் மட்டம் தட்டி
  கொண்டு இருகின்றனர்

 14. தமிழகத்தில் தொடரும் ஆணவக் கொலைகள் – சாதி மாறி காதல் திருமணம் செய்தவர் நடுரோட்டில் வெட்டிக் கொலை
  Posted on 14th March 2016
  தோழர் ஜி.ராமகிருஷ்ணன் தொலைபேசியில் அழைத்து,கதிர் கடந்த 3 ஆண்டுகளில் எத்தனை கவுரவ கொலைகள் நடந்து இருக்கின்றன என்று கேட்டார்.சாதிய ரீதியான கவுரவ கொலைகள் மட்டும் 80 நடந்து இருக்கிறது தோழர் என்றேன்.honour killing udumalaipettai sankar kowsalya (0)

  honour killing udumalaipettai sankar kowsalya (1) honour killing udumalaipettai sankar kowsalya (5)
  honour killing udumalaipettai sankar kowsalya (4) honour killing udumalaipettai sankar kowsalya (3)

  தோழரிடம் பேசிவிட்டு எதோ ஒரு புத்தகத்தை படிக்கச் தொடங்கினேன். மறுபடியும் தொலைபேசி அழைப்பு. உடுமலைபேட்டையில் சங்கர் என்கிற தலித் இளைஞரை வெட்டி விட்டார்கள்.ஆபத்தான நிலையில் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை எடுத்து வருகிறார்.பிழைப்பது கடினம் என்றார்கள்.கவுசல்யா என்கிற தேவர் சமுகத்தை சேர்ந்த பெண்ணை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டதற்காக அந்த பெண்ணின் குடும்பத்தினர் இந்த வன்மத்தை செய்து இருகின்றனர் என்கிற தகவல்.உடனே அண்ணன் ஆறுமுகத்தை அழைத்து கொண்டு உடுமலை பேட்டை சென்றேன்.போகிறபோது சங்கர் இறந்துவிட்டார் என்கிற தகவல் வந்தது.சங்கரின் சொந்த கிராமமான கொமரமங்கலம் சென்றோம்.போலிஸ் குவிக்கப்பட்டு இருந்தனர்.அந்த கிராமத்து மக்கள் கைகளை பிடித்து கொண்டு..எங்களுக்கு நீதி கிடைக்க வேண்டும் என்று தழுதழுத்தனர்.

  சங்கரும் கவுசல்யாவும் பொறியியல் படிப்பு படித்து வருகிறபோது இரண்டு பேரும் காதலித்து வந்து இருக்கின்றனர்.கவுசல்யா வீட்டில் கடும் எதிர்ப்பு கீழ் சாதி பயனை எப்படி காதலிக்கலாம்? என்று கேட்டு கவுசல்யாவை அடித்து சித்ரவதை செய்ய தொடங்கினர்.வேறு வழி இல்லாமல் நண்பர்களின் உதவியுடன் இருவரும் திருமணம் செய்து கொண்டனர்.தங்கள் வீடு பெண்ணை சங்கர் கடத்தி சென்றுவிட்டார் என்று காவல் நிலையத்தில் கவுசல்யாவின் தந்தை புகார் கொடுத்து இருந்தார்.இது குறித்து போலிஸ் விசாரிக்கையில் என்னை யாரும் கடத்தவில்லை.நான் சங்கரை விரும்பி திருமணம் செய்து கொண்டேன் என்று கவுசல்யா கூற போலிஸ் அந்த வழக்கினை முடித்து வைத்து உள்ளது.

  இந்த நிலையில் கவுசல்யாவின் தாத்தா மூன்று மாதத்திற்கு முன்பு கவுசல்யாவை தந்திரமாக் கடத்தி சென்று உசிலம்பட்டியில் அடைத்து வைத்து இருந்து இருக்கிறார்.இது குறித்து சங்கர் புகார் கொடுக்க 4 நாட்கள் பிறகு கவுசல்யா மீட்கபட்டு சங்கரிடம் ஒப்ப்டைகபட்டு இருக்கிறார்.கடந்த ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு கவுசல்யாவை வீட்டிற்கு வந்து அவரது குடும்பத்தினர்,இதுதான் இறுதி எச்சரிக்கை நீ எங்களுடன் வரவில்லை வரவில்லை என்றால் உயிரோடு இருக்க மாட்டாய் என்று கொலை மிரட்டல் விடுத்து உள்ளனர்.

  இந்நிலையில் துணி எடுக்க கொமரலிங்கம் பகுதியிலிருந்து உடுமலை பேட்டைக்கு சங்கரும் கவுசல்யாவும் 13 மார்ச் 2016 இன்று மதியம் 2.00 மணிக்கு சென்று இருகின்றனர்.அங்கு 5 பேர் கொண்ட கும்பலால சங்கர் வெட்டி படு கொலை செய்யப்பட்டு இருக்கிறார்.கவுசல்யாவிற்கும் கடுமையான வெட்டு காயங்கள்.சிகிச்சை எடுத்து வருகிறார்.

  சங்கரை கொன்றால் கவுசல்யா தங்களுடன் வந்து தானே ஆக வேண்டும் என்கிற சாதிய வன்மத்துடன் இந்த கொலையை கவுசல்யா குடும்பத்தினர் செய்து உள்ளனர்.

  உங்களுக்கு 10 லட்சம் கொடுத்து விடுகிறேன். என் மகளை எங்களுடன் அனுப்பி வையுங்கள் என்று கவுசல்யா குடும்பத்தினர் சங்கரின் குடம்பதினரிடம் சொன்ன போது,சங்கரின் குடம்பத்தினர் அதிர்ச்சியில் இருந்தனர்.அப்போது கவுசல்யா 10 கோடி கொடுத்தாலும் என் கணவனை விட்டு வர மாட்டேன் என்று கூறி இருக்கிறார்.அதை நெகிழ்வுடன் அப்பகுதி பெண்கள் சொன்னபோது கலங்கி போனேன்.

  குற்றவாளிகள் அனைவரும் கைது செய்யப்பட வேண்டும்.அவர்கள் மீது குண்டர் தடுப்பு சட்டத்தின் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்து 1 வருடம் பிணை கொடுக்க கூடாது.சங்கரின் குடும்பத்தில் ஒருவருக்கு அரசு வேலை 10 லட்சம் நிவாரணம் போன்ற கோரிக்கையை அரசு நடைமுறைபடுத்த வேண்டும்.இல்லை என்றால் சங்கரின் சடலத்தை வாங்க வேண்டாம் என்று மக்களிடம் கூறினேன்.இது அரசின் கடமை.அது மட்டும் அல்ல.இந்த படுகொலை நடந்ததற்கு போலிஸ் துறையின் அலட்சியமும் நடவடிக்கை எடுக்காத போக்கும்தான் காரணம்.எவிடென்ஸ் குழுவினர் தொடர்ந்து களத்தில் உள்ளனர்.

  இப்பதான் மதுரை வந்தேன்.எனது கார் என்னை இறக்கிவிட்டுவிட்டு திரும்புகிறது.இரவு 1.35 மணி.வீட்டு மாடியில் படர்ந்து இருக்கும் மணி பிளான்ட் இலைகளை கடந்து ஒரு நட்சத்திரம் மின்னுகிறது.அது சங்கரா..ரோகித் வெமுலாவா என்று கேட்டு கொண்டே நுழைகிறேன்.கவுரவ கொலையின் எண்ணிக்கை 81 என்று தோழர் ஜி.ராமகிருஷ்ணன் அவர்களிடம் சொல்ல வேண்டும் என்றும் சங்கருகான நீதியை எப்படி தொடங்குவது என்றும் முனைப்புடன் உட்கார்ந்து இருக்கிறேன்.
  //ambedkar.in

 15. // தமிழகத்தில் தொடரும் ஆணவக் கொலைகள் – சாதி மாறி காதல் திருமணம் செய்தவர் நடுரோட்டில் வெட்டிக் கொலை //
  ———————————-

  வாய்கிழிய பெரியாரின் பெண்ணியம் பேசும் வன்னியர், தேவர், கள்ளர், கவுண்டர், முதலியார், முக்குலத்தோர் போன்ற உயர்ஜாதி பெரியாரிஸ்டுக்கள் தங்கள் வீட்டுப் பெண் ஒரு தலித்தை காதலித்தால் ஏற்றுக்கொள்வார்களா இல்லை தண்டவாளத்தில் வெட்டி எறிவார்களா?

  அடுத்தவன் வீட்டுப் பெண்களை பெரியாரின் பெண்ணியம், பெண் சுதந்திரம் என பேசி மூளை சலவை செய்து அவர்களுடன் கள்ள உறவு வைத்துக் கொள்ளலாம். அவர்கள் பாஞ்சாலிகளாய் வாழலாம். தன் வீட்டுப்பெண்கள் மட்டும் படிதாண்டா பத்தினிகளாய் கற்புக்கரசி கண்ணகிகளாய் வாழவேண்டும்.

  பெரியார் கனவு கண்ட பெண்ணியம் வந்தால், அத்துனை பெரியாரிஸ்டுகளும் அழகான பார்ப்பன தேவதாசிகள் வீட்டில் அடிமை சேவகம் செய்து ஜாக்கெட் துவைத்து போடும் வேலைக்கு போய்விடுவர். தங்கள் வீட்டு கட்டப்புள்ள குட்டப்புள்ளக்களை சம்பளம் இல்லாத வேலைக்காரிகளாய் உப்பு கண்டமும் கருவாட்டுக்குழம்பும் சமைக்க வைத்துக்கொள்வர். இல்லாவிட்டால் அடித்து விரட்டி விடுவர். பெரியார் திடலில் கும்பாபிஷேகமும் கும்பமேளாவும் நடக்கும். பெரியார் சிலைக்கே பூணூல் போட்டு பட்டை நாமம் சாத்திவிடுவர்.

 16. கல்யாணம் ஆகி செத்து போன சங்கருக்கு 21 வயது என்று சொல்கிறார்கள். சாகிற வயசா. அழகா பொறியியல் படிச்சிட்டு ஒரு நல்ல வேலையிலே உட்கார்ந்துட்ட நல்ல பொண்ணோ இல்லை வேறு ஜாதி பொண்ணே கூட STATUS பாத்து கல்யாணம் செய்து கொள்ளும் அந்த பொண்ணுக்கும் 20 வயசுக்குள்ள தான் ஆகுது. ரெண்டுத்துக்கும் என்ன மெசுரிட்டி இருக்கும். என்ன தெய்வீக காதலா, வீம்புக்கு
  சாவற காதல். அவன் அவன் கடன் வாங்கி கஷ்டப்பட்டு படிக்க வைப்பான் இதுங்க காதல் கத்திரிக்கா என்று அலையும் உசுப்பி விட FRIENDS
  கூட்டம், இல்லாட்டி அம்பேத்கர், பெரியார் என்று சொல்லி உசுப்பி விட்டு அதுங்கள சாகடிக்க வேண்டியது. போத குறைக்கு சொந்தக்காரன் வேற
  ஜாதியை உசுப்பி போயும் போயும் இந்த ஜாதி காரன் உடனா ஓடி போன என்று பெற்றவர் மானத்தை வாங்குவன் அவன் வெறுப்புல அருவாளை
  தான் தூக்குவான். அரசாங்கம் காதல் திருமணத்திற்கு 25 வயது மேல் என்று சட்டம் கொண்டு வரணும் உலகத்தையும் அவர்கள் இருவரும்
  புரிந்து வைத்து இருப்பார்கள். நல்ல படித்து விட்டு நல்ல வேலைக்கு உட்கார்ந்த பிறகு வரும் சாதி மறுப்பு திருமணம் பெரும்பாலும் தோல்வி அடைவதில்லை இருவருக்கும் மெசுரிட்டி வரும். யார் உசுபினாலும் சுய மூளை வேலை செய்யும். அந்த பெண்ணை (கௌசல்யாவை) இனி
  பெற்றோர் விட்டிற்கும் போக முடியாது, தலித் அமைப்புகளோ அல்லது பெரியாரிச்டுகளோ தான் காப்பாற்ற வேண்டும்

 17. // போத குறைக்கு சொந்தக்காரன் வேற ஜாதியை உசுப்பி போயும் போயும் இந்த ஜாதி காரன் உடனா ஓடி போன என்று பெற்றவர் மானத்தை வாங்குவன் அவன் வெறுப்புல அருவாளைதான் தூக்குவான். //
  —————————–

  கௌசல்யா சுமார்தான். அவ்வளவு ஒன்னும் அழகில்லை. ஆனால் காதல் என்று வந்துவிட்டால், சாம்ராஜ்யமும் கால்தூசுதான் …

  ஒரு வேளை இந்த கௌசல்யா இடத்தில் ஒரு நல்ல வசதியான குடும்பத்தை சார்ந்த ஒரு ப்ராஹ்மின் பேரழகி சங்கரிடம் மனதை பறிகொடுத்து பங்களாவை விட்டு ஓடியிருந்தால், நிச்சயமாக அந்த ப்ராஹ்மண குடும்பத்தார் அருவாளை தூக்கிக்கொண்டு சங்கரை துரத்த மாட்டர். “அவளோட ப்ராப்தம் அவ்வளவுதான். எங்கிருந்தாலும் வாழ்க” என மனதை தேற்றிக்கொள்வர்.

  “கெட்டாலும் மேன் மக்கள் மேன் மக்களே”.

 18. தகதகவென மின்னும் நான்கு பொன்னிற மேனி ப்ராஹ்மின் பெண்கள் லெக்கின்ஸ், மினி ஸ்கர்ட், ஷார்ட்ஸ் போட்டுக்கொண்டு பெரியார் திடலுக்கு சென்றால், அங்கிருக்கும் 20 பெரியாரிஸ்ட் கிழடுகளும் “பாப்பாவுக்கு ஆப்பிள் ஜீஸ் வேணுமா ஐஸ்க்ரீம் வேணுமா” என விழுந்து விழுந்து உபசரிக்கும். அதுவே கட்டப்புள்ள குட்டப்புள்ளக்கள் லெக்கின்ஸ் போட்டு சென்றால் “வெளக்குமாத்துக்கு பட்டுக்குஞ்சலமா” என அவர்கள் காதுபடவே நையாண்டி செய்யும்.

  ப்ராஹ்மின்ஸ் மட்டும் இல்லாவிட்டால், காதல் உணர்வு செத்துப்போன பாலைவனமாக தமிழகம் மாறிவிடும்.

 19. //கௌசல்யா சுமார்தான். அவ்வளவு ஒன்னும் அழகில்லை. //

  //ஆகையால், “அழகற்ற பெரியாரிஸ்ட் பெண்களுக்கு ஏற்ற ஆடை புர்கா. அவர்களுக்கேற்ற வாழ்க்கை நெறி இஸ்லாம்” என்பதே எனது பணிவான தீர்வு.//

  எப்படியும் தாழ்த்தப்பட்ட இளைஞனோட ஓடி போன அந்த பொண்ணை அவங்க சாதிக்காரங்க சேத்துக்க மாட்டாங்க அந்த பொண்ணோ அழகில்லை. அதனாலே அசிங்கமா இருக்கிற பொண்ணுக்கு பர்தா போட்டு முஸ்லிமா ஆகிடலாம்
  அந்த பொண்ணை பாத்துக்க வேண்டியது முஸ்லிம்கள் கடமை

 20. //தகதகவென மின்னும் நான்கு பொன்னிற மேனி ப்ராஹ்மின் பெண்கள் லெக்கின்ஸ், மினி ஸ்கர்ட், ஷார்ட்ஸ் போட்டுக்கொண்டு பெரியார் திடலுக்கு சென்றால், அங்கிருக்கும் 20 பெரியாரிஸ்ட் கிழடுகளும் “பாப்பாவுக்கு ஆப்பிள் ஜீஸ் வேணுமா ஐஸ்க்ரீம் வேணுமா” என விழுந்து விழுந்து உபசரிக்கும். அதுவே கட்டப்புள்ள குட்டப்புள்ளக்கள் லெக்கின்ஸ் போட்டு சென்றால் “வெளக்குமாத்துக்கு பட்டுக்குஞ்சலமா” என அவர்கள் காதுபடவே நையாண்டி செய்யும்.//

  ஒ ஹோ பிற்படுத்தபட்ட, தாழ்த்தப்பட்ட, இஸ்லாமிய உழைக்கும் மக்களை பெரியாரிஸ்ட் பெருசுகள் அப்படிதான் சொல்வார்களா?

 21. பெண்கள் கண்ணியமாக ஆடை அணிந்து இழுத்துப் போர்த்திக்கொண்டு போனால் “ஆதிக்க வர்க்கத்தின் பெண்ணடிமைகள்” என பெண்ணியவாதி பெரியாரிஸ்டுக்கள் சொல்கின்றனர். “சரி.. பாரு பாரு நல்லா பாரு” என முன்னழுகையும் பின்னழகையும் காட்டிக்கொண்டு போனால் “பெண்களை போகப்பொருளாக ஆதிக்க வர்க்கம் மூளை சலவை செய்கிறது” என பெரியாரிஸ்ட் சொல்கின்றனர்.

  “”கற்பு ஒரு சுத்தப்பொய். தாய்மை ஒரு பெண்ணின் சுதந்திரத்தின் எதிரி” எனவும் சொல்கின்றனர். அதாவது ஒரு பெண் பிள்ளை பெறாமல் பல ஆண்களுடன் சந்தோஷமாக க்ரூப் செக்ஸ் அனுபவித்து வாழவேண்டுமென சொல்கின்றனர். கொஞ்ச நாள் போனால், “சகோதரன் சகோதரி உறவெல்லாம் சுத்த புருடா… ஆதாம் எவாளின் குழந்தைகள் யாரோடு செக்ஸ் அனுபவித்தனர்?. மிருகங்கள், பறவைகளுக்கெல்லாம் அக்கா தம்பி, அண்ணன் தங்கை கிடையாதா?. அவையெல்லாம் சந்தோஷமாக செக்ஸ் அனுபவிக்கவில்லையா” எனவும் கேட்பர். இதையெல்லாம் இவர்கள் குடும்பத்து பெண்கள் செய்ய அனுமதியுண்டா? என கேட்டால், ஆடு திருடின கள்ளன் போல் திருதிருவென முழிப்பர்.

 22. // ஒ ஹோ பிற்படுத்தபட்ட, தாழ்த்தப்பட்ட, இஸ்லாமிய உழைக்கும் மக்களை பெரியாரிஸ்ட் பெருசுகள் அப்படிதான் சொல்வார்களா? //
  ———————

  அவர்கள் ஜாதிப்பெண்களையே அவர்கள் அப்படித்தான் சொல்வர். இல்லாவிட்டால், ஏன் அத்துனை ஜாதி தலைவர்களும் ப்ராஹ்மின் ஜெயலலிதாவின் காலில் விழுந்து வணங்குகின்றனர்?.

 23. //பெண்கள் கண்ணியமாக ஆடை அணிந்து இழுத்துப் போர்த்திக்கொண்டு போனால் “ஆதிக்க வர்க்கத்தின் பெண்ணடிமைகள்” என பெண்ணியவாதி பெரியாரிஸ்டுக்கள் சொல்கின்றனர். “சரி.. பாரு பாரு நல்லா பாரு” என முன்னழுகையும் பின்னழகையும் காட்டிக்கொண்டு போனால் “பெண்களை போகப்பொருளாக ஆதிக்க வர்க்கம் மூளை சலவை செய்கிறது” என பெரியாரிஸ்ட் சொல்கின்றனர்.

  “”கற்பு ஒரு சுத்தப்பொய். தாய்மை ஒரு பெண்ணின் சுதந்திரத்தின் எதிரி” எனவும் சொல்கின்றனர். அதாவது ஒரு பெண் பிள்ளை பெறாமல் பல ஆண்களுடன் சந்தோஷமாக க்ரூப் செக்ஸ் அனுபவித்து வாழவேண்டுமென சொல்கின்றனர். கொஞ்ச நாள் போனால், “சகோதரன் சகோதரி உறவெல்லாம் சுத்த புருடா… ஆதாம் எவாளின் குழந்தைகள் யாரோடு செக்ஸ் அனுபவித்தனர்?. மிருகங்கள், பறவைகளுக்கெல்லாம் அக்கா தம்பி, அண்ணன் தங்கை கிடையாதா?. அவையெல்லாம் சந்தோஷமாக செக்ஸ் அனுபவிக்கவில்லையா” எனவும் கேட்பர். இதையெல்லாம் இவர்கள் குடும்பத்து பெண்கள் செய்ய அனுமதியுண்டா? என கேட்டால், ஆடு திருடின கள்ளன் போல் திருதிருவென முழிப்பர்.//

  அப்படினா பெண்களை பெரியாரிஸ்டுகள் நிம்மதியா வாழ விடமாட்டார்களா ?

 24. கௌசல்யாவின் பெற்றோர்கள் சங்கரின் பெற்றோரிடம் நயவஞ்சகமாக (ambedkar .in )10 லட்சம் தருகிறோம் எங்கள் பெண்ணை விட்டு விடுங்கள் என்று கெஞ்சி இருகிறார்கள். ஆனால் கௌசல்யா 10 கோடி குடுத்தாலும் சங்கரை விட்டு வர மாட்டேன் என்று சொல்லி இருக்கிறார். என்ன ஒரு சுயமரியாதை, இந்த ஒன்றுக்காகவே பெரியாரிஸ்டுகள் அந்த பெண்ணுக்கு ஆதரவு அளிக்க வேண்டும்
  அப்போது தான் மற்றவர்கள் வேறு ஜாதி பெண்ணை கலப்பு திருமணம் செய்ய தைரியம் வரும் பெரியாரிஸ்டுகள் அவர்களை அம்போ என்று விட்டால் நாளை வேறு ஜாதி ஹிந்து பெண்ணை கல்யாணம் செய்தால் அரிவாள் பேசும் என்று எந்த தாழ்தபட்டவனும் கலப்பு திருமணம் செய்ய வரமாட்டான். பெரியார் கனவு நிறைவேறாது. இது மாதிரி பாதிக்க பட்டவர்களின் எதிகாலத்தை பெரியாரிஸ்டுகள் கவனிப்பார்களா?

 25. // கௌசல்யா 10 கோடி குடுத்தாலும் சங்கரை விட்டு வர மாட்டேன் என்று சொல்லி இருக்கிறார். என்ன ஒரு சுயமரியாதை, இந்த ஒன்றுக்காகவே பெரியாரிஸ்டுகள் அந்த பெண்ணுக்கு ஆதரவு அளிக்க வேண்டும் //
  ———————————

  கௌசல்யாவின் அப்பா தாத்தாவெல்லாம் தேவர் பெரியாரிஸ்ட்டுக்கள். அந்த காலத்தில், தந்தை பெரியாரோடு பார்ப்பன பாசிஸத்துக்கெதிராக போராடியவர்கள்.

 26. இதுதான் இந்து மதம் போதிக்கும் உண்மையான பெண் சுதந்திரம். இந்த சுதந்திரத்தை ஒழித்து, இவர்களுக்கு ஜாக்கெட் அணியும் உரிமையை தந்தவர் திப்பு சுல்தான்.

  https://qph.is.quoracdn.net/main-qimg-028d531ed108e7cce97d6fe44cf43591?convert_to_webp=true

  பெண்கள் கட்டாயமாக முலை வரி கட்ட வேண்டும். தவறினால், அவர்களின் நீண்ட தலைமுடியை மரங்களில் கட்டி வைத்து உதைப்பார்கள்:

  பெண்கபெண்கள் கண்ணியமாக ஆடை அணிய வேண்டும் என சொல்லும் திருக்குரான், பெண் சுதந்திரத்தின் எதிரி. ள் ஜீன்ஸ் அணிவது, கேவலம் பிடித்த இந்தியவின் கலாச்சார சீர்கேடு’ – ஜேசுதாஸ்

  ஜீன்ஸ் என்னங்க.. பெண்கள் ஜாக்கெட் அணிவதே இந்திய கலச்சாரத்திற்கு எதிரானதுதான். ஜேசுதாஸ் சொந்த ஊரான திருவாங்கூர் சமஸ்தானத்தில், ஒடுக்கப்பட்ட சமூகத்தைச் சேர்ந்த 16 வயதுக்கு மேல் 35 வயதுக்குள் உள்ள பெண்கள் கட்டாயமாக முலை வரி கட்ட வேண்டும். தவறினால், அவர்களின் நீண்ட தலைமுடியை மரங்களில் கட்டி வைத்து உதைப்பார்கள். அப்படியும் முலை வரி கட்டாத பெண்களின் மார்பகங்கள் அறுத்தெறியப்படுவதும் தலைமுடியில் உலக்கையை சுற்றிக் கட்டித் தொங்கவிட்டு, முதுகில் பெரிய கல்லை ஏற்றிக் குனிய வைத்தே கொல்வதும் தான் இந்திய ஆச்சாரம்.. இல்லீங்க அதுதான் நமது பாரம்பரிய கலாச்சாரம்.

  தோழர் வே மதிமாறன்
  ———————–

  இழுத்து போத்தினா பெண்ணடிமைனு சொல்றீங்க.. அவுத்து காட்டினா பெண்ணை வைத்து நுகர்வோர் கலாச்சரத்தை (consumerism) பரப்புகிறான்னு சொல்றீங்க… என்னய்யா செய்ய சொல்றீங்க?. பெண் குலத்தை ஒட்டுமொத்தமா ஒழிச்சுட்டு பெரியாரிஸ்ட் அத்துனை பேருக்கும் காயடிச்சுடலாங்கலா?.

 27. //கௌசல்யாவின் அப்பா தாத்தாவெல்லாம் தேவர் பெரியாரிஸ்ட்டுக்கள். அந்த காலத்தில், தந்தை பெரியாரோடு பார்ப்பன பாசிஸத்துக்கெதிராக போராடியவர்கள்.//

  பெரியாரை ஓட ஓட விரட்டியவர் முத்துராமலிங்க தேவர். இன்று கூட கௌசல்யா மேல் ஜாதி ஹிந்து என்று தான் பேசுகிறார்களே தவிர தேவர்
  சாதி என்று சொல்ல பெரியாரிச்டு களே தயங்குகின்றனர். பெரியார் இனி எடு பட மாட்டார் / அவர் பிறந்த நாளுக்கு வேண்டுமானாலும் எல்லா ஜாதிகரர்களும் மாலை போடுவார்கள்

 28. நேற்று இளவரசன், கோகுல் ராஜ், இன்று சங்கர் சாதிவெறிக்கு பலி! இனியும் வேடிக்கை பார்ப்பது அவமானம்! ஒன்றிணைவோம்! கொலையாளிகளை நாமே தண்டிப்போம்! அரசுக்கு இணையான அதிகாரம் கொண்ட சாதிய கட்டமைத்தைத் தகர்த்தெறிவோம்!

  உடுமலையில் தலித் இளைஞன் வெட்டிப்படுகொலை!

  சாதி மறுப்புத் திருமணம் செய்து கொண்டதால் நடத்தப்பட்ட ஆதிக்க சாதிவெறிப் படுகொலை

  நேற்று இளவரசன், கோகுல் ராஜ்,
  இன்று சங்கர் சாதிவெறிக்கு பலி!
  இனியும் வேடிக்கை பார்ப்பது அவமானம்!
  ஒன்றிணைவோம்!
  கொலையாளிகளை நாமே தண்டிப்போம்!
  அரசுக்கு இணையான அதிகாரம் கொண்ட சாதிய கட்டமைத்தைத் தகர்த்தெறிவோம்!
  ——————————————–

  தலித் சகோதரா…. திருக்குரானை எடு… அல்லாஹு அக்பர் என முழங்கு. ஜாதி வெறி, இன வெறி, நிற வெறி அனைத்தும் தூள் தூளாகிவிடும்.

  எந்த பயலும் உன்னிடம் நெருங்க மாட்டான். அத்து மீறினால், ஜிஹாத் செய்து இன்னொரு பாக்கிஸ்தானை உருவாக்குவோம்.

 29. “பாரத் மாதா கி ஜே” முழக்கம் எனது உரிமை: ஒவைசிக்கு கவிஞர் ஜாவேத் பதிலடி

 30. முஸ்லிம்களில் 4 பேரில் ஒருவர் பயங்கரவாதி- டொனால்ட் டிரம்ப் (அமெரிக்க குடியரசு வேட்பாளர்)

 31. நைஜீரியா மசூதியில் தற்கொலைப்படை தாக்குதல் 22 பேர் பலி- செய்தி
  யா அல்லா நிம்பள் கருணையே கருணை
  எப்போவுமே வெள்ளி கிழமைதானே அவங்களூக்கு உகந்த திரு நாள்….இன்னிக்கு புதன் கிழமைஆச்சே அட்வான்ஸா கொண்டாடுறானுக

 32. //தலித் சகோதரா…. திருக்குரானை எடு… அல்லாஹு அக்பர் என முழங்கு. ஜாதி வெறி, இன வெறி, நிற வெறி அனைத்தும் தூள் தூளாகிவிடும்.//

  இந்தியாவில் காஷ்மீரில்தான் அதிக அளவில் உலர் கழிப்பிடங்கள் பயன் படுத்தப்படுகின்றன. பொது சாக்கடை வசதிக்கு இணைப்புகள் கொடுக்கப்படாமல் இருப்பதாலேயே இங்கு பெருநகரங்களில் கூட மலக்குழிகள் உபயோகத்தில் உள்ளன. அவற்றை வெறும் கைகளால் அள்ளிச் சுத்தப்படுத்தும் மனிதர்களை வாட்டல் – ஷேய்க் – மோச்சி – மொஹல்லாக்கள் என்று அழைக்கப்படுகிறார்கள்.
  செருப்பு தைப்பது, மலம் அள்ளுவது இவர்களுடைய பரம்பரை தொழில். இத்தொழிலில் அதிகமாக பெண்கள், குழந்தைகள் ஈடுபடுத்தப்படுகிறார்கள். பரம்பரை ஏழைகள். காஷ்மீரில் மலம் அள்ளும் தொழில் செய்பவர்கள் அனைவரும் இஸ்லாமியர்கள்.
  “அல்லாவின் கட்டளை, நாங்கள் இப்பணியை பரம்பரை பரம்பரையாக தொடர்வோம். அல்லா விரும்புவதால் தான் நாங்கள் இப்பணியை செய்து கொண்டிருக்கிறோம்” என்கிறார்கள் இவர்கள்.
  இந்துக்களில் ‪#‎மனுசாஸ்திரம்‬ கூறும் சக்கிலியர்களைப் போல், இவர்கள் தங்களுக்கும் அல்லாவின் நிர்ப்பந்தத்தையும் விருப்பத்தையும் செயல்படுத்துவதாக கூறும் அறியாமையை ஒழித்து அவர்களின் மறுவாழ்வுக்கான எந்த முயற்சியையும் காஷ்மீர இஸ்லாமியர்கள் செய்யவில்லை.
  மசூதிகளில், ‪#‎வாட்டல்‬ – ‪#‎ஷேய்க்‬ – ‪#‎மோச்சி‬ களுக்கு தனியாக இடம் ஒதுக்கப்பட்டிருக்கின்றன. அங்குள்ள குவளையில் இருந்து இவர்கள் தண்ணீர் எடுத்துக் குடிக்க முடியாது. இந்த சூழ்நிலையிலும், ‘தங்கள் நிலைக்கு உண்மையான காரணங்கள் என்ன’ என்பதை அறிய முடியாமலேயே இருக்கிறார்கள்.
  இந்த இனங்களின் பெரும்பான்மையான பெண்கள் மலக் கூடைகளை சுமர்ந்து ஊருக்கு வெளியே கொட்டிவிட்டு திரும்பி வரும் வழியில் கூட கை, கால்களை சுத்தம் செய்ய தண்ணீர் கொடுக்க மறுக்கும் ஆணவத்தை எந்த பெயரிட்டு அழைத்தாலும் அது மனித இனத்திற்கே இழிவான செயல்.
  சர்வதேச மகளிர் தினத்தில், உழைக்கும் பெண்களின் தினமாக போற்றப்படும் மார்ச் 8 ச ர்வதேச பெண்கள் தினத்தில் மற்ற பெண்களைப் போல் உபரி தொழிலாளர்களாக இப்பெண்கள் பார்க்கப் படுவார்களா? புறக்கணிக்கப்படுவார்களா?
  பெரும்பான்மையான மகளிர் தினங்களில் பெண்ணியவாதிகள் வாய் திறக்க மறுக்கும் இப்பெண்கள் மறுவாழ்வுக்காக அவர்களைச் சார்தவர்களேதான் போராடவும் வேண்டுமா? இன்றுவரை அவ்வாறாக சூழல்களே இந்தியாவில் தொடருகிறது…

  ‪#‎மார்ச்_8‬ ‪#‎பெண்கள்_தினம்‬ ‪#‎சர்வதேச_மகளிர்_தினம்‬ ‪#‎Manual_Scavengers‬ ‪#‎The_Bhim_Yatra‬ # ஆதித்தமிழர்_பேரவை

  மதம் மாறினால் மாற்றம் வந்து விடும் என்பது முட்டாள் தனம் பொறுக்கிகளும் சுயநலவாதிகளும் எங்கும் இருகிறார்கள்

Leave a Reply

%d bloggers like this: