‘அதனால்தான் நான் இவரை லவ் பண்ணிட்டேன்’

நிகழ்ச்சி முடிந்து, Lift ல வரும்போது நடிகர் ராஜேஷ் என்னைச் சுட்டிக் காட்டி, ‘இவுரு பந்துலு சார லவ் பண்ணிட்டாருங்க..’ என்றார்.

அதற்கு இயக்குநர் ஒளிப்பதிவாளர் பி.ஆர். விஜயலட்சுமி, ‘அதனால்தான் நான் இவரை லவ் பண்ணிட்டேன்’ என்றார்.

ஒரு வருடம் ஆகிறது இது நடந்து. புதுயுகம் தொலைக்காட்சியில் ‘வீரபாண்டிய கட்டபொம்மன்’ திரைப்படம் குறித்த சிறப்பு நிகழ்ச்சியில் இயக்குநர் பந்துலு பற்றிய என்னுடைய சிலாகிப்புக்கு, பந்துவிலுவின் மகள் திருமதி விஜயலட்சுமியும் நடிகர் ராஜேஷ் அவர்களும் வழங்கிய பாராட்டு இது.

நானும் நடிகர் ராஜேஷ் அவர்களும் பேனல் கெஸ்ட்டாக. நடிகர், தயாரிப்பாளர் சித்ரா லட்சுமணன், ஒளிப்பதிவாளர் விஜயலட்சுமி, நடிகர் சிவாஜி, இயக்குநர் நந்தினி, ஓவியர் ஜீவா, தயாரிப்பாளர் தனஞ்செயன் விருந்தினர்களாகக் கலந்து கொண்டனர். பதிவு செய்யப்பட்ட நிகழ்ச்சி.

நிறையப் பேசினேன். நேர பற்றாக்குறை காரணமாக முழுமையாக வரவில்லை. இந்த நிகழ்ச்சிதான் இப்போதும் புதியதலைமுறையில் ‘என்றும் புதுசு’ அதே பெயரிலேயே ஒளிபரப்பாகிறது.

இப்படியான ஒரு சிறப்பான நிகழ்ச்சியில் அதுவும் முதல் நிகழ்ச்சியிலே கலந்து கொள்ள வாய்ப்பளித்த திரு. கார்மலுக்கு நன்றி.
முதல் பகுதி

இரண்டாம் பகுதி

20 thoughts on “‘அதனால்தான் நான் இவரை லவ் பண்ணிட்டேன்’

 1. கட்ட பொம்மனில், மேலிருந்து கீழ் வரை பார்ப்பனீய வர்ணத்தின் ஆதிக்கம்தான் தெரிகிறது. பார்ப்பனீய நெடி தாங்க முடியவில்லை. கட்ட பொம்மனையும் பார்ப்பனீயம் முழுங்கி விட்டது.

 2. டொனால்ட் ட்ரம்பின் வெற்றி — இனி பார்ப்பனர் காட்டில் மழை:

  அமெரிக்க அதிபராக வெற்றி பெற்றுள்ள டொனால்ட் ட்ரம்ப், கிருஷ்ணனை போல் ஒரு பொம்பள பொறுக்கி, செக்ஸ் மேனியாக் என அவரே வாக்குமூலம் கொடுத்துள்ளார். இது பார்ப்பனருக்கு ஒரு மிகப்பெரிய வரப்பிரசாதம். இனி அழகிய பார்ப்பன பேரழகிகளை அமெரிக்காவுக்கு அனுப்பி டொனால்ட் ட்ரம்பை உருவி விட்டால், பார்ப்பனருக்கு சகட்டுமேனிக்கு H1B விசா வழங்குவார்.

  அழகர் கோயிலில் அம்பாளும் தேவரும் ஆலிங்கனம் செய்யும் சிலையை, அழகிய பாப்பாத்திக்கள் மூலம் ட்ரம்புக்கு அனுப்பி வாழ்த்து தெரிவிக்கும் சாக்கில் விஷயத்தை பூடகமாக எடுத்து வைக்கலாம். ட்ரம்ப் வலையில் வீழ்ந்துவிட்டால், அரபு ஷேக்குகளை உதைத்து அரேபியாவை ஹிந்து ராஷ்டிரமாக எளிதாக மாற்றிவிடலாம்.

 3. Hello MAJ,this is not Gamal Abdel Nasser,this is Hollywood actor Marlon Brando….Arabic’kku or European’kkum difference theriyala…ithula vera….Brahmin ponnukku Arabia ilavarannu kathi vudurathu……

 4. அமெரிக்க தேர்தலில், பிரமிளா ஜெயபால், ராஜா கிருஷ்ணமூர்த்தி, அமி பெரா, ரோஹித் கன்னா, கமலா ஹாரிஸ் ஆகிய ஐந்து பார்ப்பனர் வெற்றி பெற்றுள்ளனர். இதில் கிருஷ்ணமூர்த்தி தவிர மற்ற நால்வரும் கிருத்துவ ப்ராஹ்மணர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

  ஆயிரம்தான் பாப்பான் பாப்பான் என புலம்பினாலும், தங்களுடைய அறிவாலும் அழகாலும் பார்ப்பனர் வெல்வதை மறுக்கமுடியாது. அமெரிக்காவின் அதிபராக ஒரு ப்ராஹ்மணர் பதவியேற்கும் நாள் வெகுதூரமில்லை.

  இது தவிர, டொனால்ட் ட்ரம்ப், இஸ்லாம் மற்றும் சீனாவின் எதிரி. இது பாக்கிஸ்தான் சீனா உறவை மேலும் பலப்படுத்தும் என அரசியல் அறிஞர்கள் கருதுகின்றனர். வலிமையான காபிர் இருந்தால்தான் இஸ்லாம் வலுப்பெறும்.
  ————————-

  ட்ரம்புக்கு அஷ்டமத்தில் சனியாம். இதற்கு பரிகாரமாக ஒன்பது அழகிய ப்ராஹ்மண கன்னிகளுடன் ஒன்பது இரவுகள் அவர் லிங்க பூஜை செய்ய வேண்டுமென கலிபோர்னியா இந்து கோயில் குருமார்கள் ட்ரம்புக்கு சேதி அனுப்பியுள்ளனராம்.

 5. // Hello MAJ,this is not Gamal Abdel Nasser,this is Hollywood actor Marlon Brando….Arabic’kku or European’kkum difference theriyala…ithula vera….Brahmin ponnukku Arabia ilavarannu kathi vudurathu……//
  ———————————

  கமால் அப்துல் நாசருடன் சிவாஜி கணேசன் சந்திப்பு பற்றி இன்டெர்னெட்டில் தேடிப்பார்க்கவும். மற்றபடி, ஒரு மிகப்பெரிய குடும்பத்தை சேர்ந்த ப்ராஹ்மண பேரழகிக்கும் அபுதாபி இளவரசருக்கும் காதல் மலர்ந்துள்ளது உண்மைதான். ஆணானப்பட்ட விஸ்வாமித்திரரையே காம அம்புகளால் வீழ்த்தி கையிலே போட்ட அவாளுக்கு அபுதாபி இளவரசர் பெரிய புடுங்கியா?….
  —————————-

  யாரிந்த பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா?:

  தேவலோகத்தில் காமதேவன் இந்திரனுக்கும் தேவர்களுக்கும் “காமம் பெருசா கடவுள் பெருசா”னு போட்டி வந்தது. 1000 வருடம் கடுந்தவத்திலிருந்த ப்ரஹ்ம்மரிஷி விசுவாமித்திரரின் தவத்தை காமத்தால் உடைத்துக்காட்டுகிறேன் என இந்திரன் சவால் விட்டான். அதன் விளைவாகத்தான், பார்ப்பன பேரழகி கந்தர்வ கன்னி மேனகையை அனுப்பி விசுவாமித்திரரின் முன் இடை வெட்டி நடனம் ஆட வைத்தான். அப்பொழுது வாயுதேவனின் உதவியுடன் வாடைக்காற்று வீச வைத்து, மேனகையின் மெல்லிய ஆடையை பறக்க வைத்தான்.

  இறுதியில், மேனகையின் காம அம்புகள் விசுவாமித்திரனின் தவத்தை உடைத்தது. காமம் வென்றது, ஆன்மீகம் தோற்றது. விசுவாமித்திரர் மேனகையை ஆலிங்கனம் செய்தார். அவர்களுக்கு சகுந்தலா எனும் அழகிய பாப்பாத்தி பிறந்தாள். சகுந்தலாவுக்கு பரதன் எனும் மகன் பிறந்தான். அவனுடைய வம்சாவழியில் தோன்றிய தேசமே பாரதம் என பார்ப்பன புராணங்கள் சொல்கிறது.

  காமம் வென்றதால், லிங்கத்தையும் யோனியையும் பாப்பான் கடவுளாக்கினான். காம ஆன்மீக பக்தி பரவசத்துக்கு அச்சாரம் போட்ட பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்டைதான் பாரத்மாதா. புரிஞ்சுச்சா?….

 6. பொது சிவில் சட்டத்திற்கு எதிராக இஸ்லாமியரின் போராட்டம், இந்தியாவின் மூலை முடுக்கெல்லாம் காட்டுத்தீ போல் பரவுகிறது. சொல்லப்போனால், பாஜக மிரண்டு போய் விட்டான். சுதந்திர இந்தியாவில், இந்த அளவுக்கு முஸ்லிம்கள் ஒன்று திரண்டதில்லை என சொல்லப்படுகிறது.

  இதற்கு முதல் காரணம், இஸ்லாமியருக்கு இந்த நாட்டின் சட்டதிட்டத்தில் நம்பிக்கை போய்விட்டது. இனி இந்த நாட்டில் வாழமுடியுமா எனும் பயம் வந்துவிட்டது. இது அல்லாஹ்வின் கட்டளைக்கெதிராக காபிர்களின் போர். உயிரே போனாலும் பின் வாங்கமாட்டோம் என இஸ்லாமியர் முழங்குகின்றனர். பாஜகவும் பின் வாங்கப்போவதில்லை. இந்த பிரச்னை, இந்தியாவை சோவியத் போல் சிதறடிக்கும்.

 7. https://i0.wp.com/static.panoramio.com/photos/large/44677399.jpg

  தெய்வீக தேவடியாத்தனத்தை போதிக்கும் ஹிந்துமதத்தால், ஹிந்து பெண்களின் கண்ணியத்தை காக்கமுடியுமா?:..

  “கணவர்களே கண்கண்ட தெய்வங்கள்” என ஐந்து பஞ்ச பாண்டவருக்கு உத்தமியாய் வாழ்ந்த “பஞ்ச பத்தினி தேவடியாள்” பாஞ்சாலியின் கற்பை பற்றி பேசுவதா … இல்லை….

  அந்த “பஞ்ச பத்தினி தேவடியாளை” சூதாட்டத்தில் பகடையாய் வைத்து தோற்ற பொட்டபயலுக பாண்டவரின் ஆண்மைத்தனம் பற்றி பேசுவதா …. இல்லை…

  அந்த “பஞ்ச பத்தினி தேவடியாளின்” கற்பை காப்பாற்ற ப்ருந்தாவனத்திலிருந்து ஓடோடி வந்த செக்ஸ் பைத்தியம் கிருஷ்ணனை பற்றி பேசுவதா…. இல்லை

  அழகர் கோயில் முதல் அஜந்தா எல்லோரா குகைக்கோயில்கள் வரை தேவரும் வைசியரும் சகட்டுமேனிக்கு அம்பாளை ஆலிங்கனம் செய்யும் போது, ஒரு முறை கூட “அய்யோ கிருஷ்ணா… காப்பாத்து” என கூவாத பாப்பாத்திக்களின் கள்ள மௌனம் பற்றி பேசுவதா….. இல்லை …

  வைசியன் கண்ணன் ப்ருந்தாவனத்தில் பாப்பாத்திக்களை புனிதப்பசுக்களாக நிறுத்தி வைத்து விந்தேற்றுவதைப் பார்த்து “கோ-விந்தா கோ-விந்தா” என பயபக்தியுடன் காதை பிடித்துக்கொண்டு தோப்புக்கரணம் போடும் “அறிவுஜீவி” பொட்டப்பய பாப்பானைப் பற்றி பேசுவதா…

 8. நான் எழுதுவதையெல்லாம் படித்த பிறகு, எந்த பாப்பானுக்காவது ஒரு இஸ்லாமியரை நேருக்கு நேர் பார்த்து பேசும் தில்லிருக்கா?. பாப்பானின் தன்னம்பிக்கை தன்மானம் சுக்கு நூறாக உடைக்கப்பட்டுவிட்டது. எனக்கு இப்படி பேசும் தில்லு தந்த தந்தை பெரியார் மீது அல்லாஹ் அருள் பொழிவானாக.

  தந்தை பெரியாரை இஸ்லாமியர் புரிந்து கொள்ள ஆரம்பித்து விட்டனர். சமீபத்தில் எங்களுடைய பள்ளிவாசல் இமாமிடம் தந்தை பெரியார் பற்றி பேசினேன். அவர் சொன்னது: “தந்தை பெரியார் இல்லாவிட்டால், நம்மை பாப்பான் உயிரோடு புதைத்திருப்பான்”.

  எங்களை எங்களுடைய மண்ணில் வாழவிடாமல் செய்துவிட்ட பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்டையின் டங்குவாரை அறுக்க வேறு வழியே இல்லை.

 9. கிட்டத்தட்ட இரண்டரை லட்சம் கோடி ரூபாயை கடனாக வாங்கி கார்ப்பரேட் முதலைகள் முழுங்கி விட்டனராம். இதனை ஈடு செய்யத்தான், பழைய நோட்டுக்கள் செல்லாது என சொல்லி புதிய நோட்டுக்கள் அறிமுகம். இரண்டரை லட்சம் கோடி ரூபாய் இளித்தவாய் பொது மக்களிடமிருந்து அட்ஜெஸ்ட் செய்யப்படும்.

  இந்த நாட்டில் இனி நேர்மையாய் பிழைக்க முடியாது. கள்ள நோட்டு, போலி கிரடிட் கார்டு, ஏடிஎம் கடத்தல், வங்கி கொள்ளை ஆகியவை செய்ய வேண்டியதுதான். நம்மிடமிருந்து கொள்ளயடித்த அயோக்கியனிடமிருந்து கொள்ளையடிப்பது தவறில்லை. இல்லாவிட்டால், குடும்பத்தோடு விஷம் குடித்து சாக வேண்டியதுதான்.

 10. எடுத்தவன் கொடுக்க வைப்போம், கொடுத்தவன் எடுக்க வைப்போம் – அண்ணல் நபி(ஸல்) காட்டிய வழி.

  “ஏழையின் பட்டினியை உணர நோன்பு வை. பட்டினியால் வாடுபவனிடம் நோன்பின் மகிமையை பற்றி பேசாதே. அவனுக்கு முதலில் உணவளி” என திருக்குரான் உரைக்கிறது.

  அண்ணல் நபியை(ஸல்) மெக்காவில் வாழவிடாமல் மதீனாவுக்கு விரட்டியடித்த பாப்பார குறைஷிக்களை, அவர்கள் வியாபாரம் செல்ல சிரியாவுக்கு செல்லும் போது வழி மறித்து வரி வசூலித்தார். தர மறுத்தால், கொள்ளையடிக்க கட்டளையிட்டார். உனது வீட்டை கொள்ளையடித்தவனை கொள்ளையடிக்காமல், மடியில் போட்டு கொஞ்சுவாயா?.
  ———————-

  வங்கிகளுக்கு பின்னால் ரிசர்வ் வங்கி, டாட்டா, பிர்லா, அம்பானி போன்ற ஆளும் வர்க்க கூட்டுக்களவானி கும்பல் மறைந்துள்ளது. இவன் எவ்வளவு அச்சடிக்கிறான் என்பது யாருக்கும் தெரியாது. டிஜிட்டல் எகானமியில், நினைத்த மாத்திரத்தில் எவ்வளவு பில்லியன் வேண்டுமானாலும் அவனுடைய வங்கியில் ஏற்றிக்கொள்ளலாம்.

  கள்ள நோட்டு, போலி கிரடிட் கார்டு, வங்கிக்கொள்ளை ஆகியவற்றை மக்கள் குடிசைத்தொழிலாக செய்தால், மக்களை ஏமாற்றி கொள்ளையடிக்கும் அயோக்கிய கும்பலின் ஆட்டம் முடிந்துவிடும். கொள்ளையில் ஒரு பங்கை போலீஸ்காரனுக்கு தந்துவிட்டால், பல்லை காட்டிக்கொண்டு அவனே ஒத்துழைப்பான். சில நாட்களில் காகித பணம் அர்த்தமற்றதாகி ஒழிந்துவிடும்.

  பணம் ஒழிந்துவிட்டால், உழைப்புக்கு மரியாதை வந்துவிடும். பண்டமாற்று முறை வந்துவிடும். உணவு, உடை, உறைவிடம் ஆகியவற்றுக்காத்தான் ஒவ்வொரு மனிதனும் உழைக்கிறான். அந்த உழைப்புக்கு ஈடாக உணவு, உடை, வீடு, தங்க, வெள்ளி நாணயங்கள் புழக்கத்தில் வந்துவிடும். தங்க, வெள்ளி நாணயத்தை யார் அச்சடித்தாலும் அதன் மதிப்பு அவ்வளவுதான். பத்து பைசா பிரயோஜனமில்லாத பேப்பர் பணம் ஒழிந்துவிடும்.

  பேப்பர் பணம் வந்து நூறூ ஆண்டுகள்தான் ஆகிறது. அதற்கு முன்பு வரை, பண்டமாற்று முறையில்தான் மனித இனம் பிழைத்தது. பண்டமாற்று முறையில் அளவுக்கதிகமாக எந்த கொம்பனாலும் சொத்து சேர்க்க முடியாது. நூறு கோடி ரூபாய் பேப்பர் பணம் தந்து ஆயிரக்கணக்கான ஏக்கர் நிலங்களை வளைத்து போட முடியும். ஆனால் “பேப்பர் பணம் வேண்டாம், தங்கம் கொடு” என்றால் தரமுடியுமா?.

  காகிதப்பணமும், டிஜிட்டல் பணமும் இல்லாவிட்டால், கருப்பு பணமும், தேவைக்கதிகமான பதுக்கலும் தானாக மறைந்துவிடும். முள்ளை முள்ளால்தான் எடுக்கவேண்டும். வேறு வழி?.
  ——————–

  நம்மை நமது மண்ணில் வாழவிடாமல், உணவு உடை உறைவிடத்துக்காக அரேபியாவுக்கும் அமெரிக்காவுக்கும் துரத்தும் கொள்ளக்கார கூட்டத்தை கொள்ளயடித்தால் எந்த தவறுமில்லை.

  நமது நாட்டில் உணவு உடை உறைவிடம் கிடைத்தால், நாம் எதற்காக நாட்டைவிட்டு ஓடவேண்டும்?. 130 கோடி இந்தியரும் அரேபியாவிலும் அமெரிக்காவிலும் குடியேறமுடியுமா?.

  வேலையில்லா பட்டதாரிகளில் ஜாதி, மத, பேதம் கிடையாது. ப்ராஹ்மின், ஷத்திரியன், வைசியன், சூத்திரன், கிருத்துவர், இஸ்லாமியர் என அனைவரும் அங்கே இருக்கின்றனர். இவர்களுக்கு, நீதியை நிலைநாட்ட அண்ணல் நபி(ஸல்) காட்டிய வழியை காட்டினால், பிரச்னைகள் மறைந்துவிடும்.

  “வேலையில்லா பட்டதாரிகளே, வாருங்கள்… ஒன்று சேர்ந்து கள்ள நோட்டு, போலி கிரடிட் கார்டு, வங்கிக்கொள்ளை செய்வோம்”. முதலில் நமது வறுமையை ஒழிப்போம். நீதியை நிலைநாட்டுவோம். அநீதி ஒழிந்துவிட்டால், இஸ்லாம் தானாக வந்துவிடும்.

  எல்லோரும் எல்லாமும் பெற்று இல்லாமை இல்லாமல் வாழ்வோம்.

 11. https://www.youtube.com/watch?v=KickIklRZxc

  இஸ்லாமிய ஷரியா சட்டம், இந்து திருமண சட்டத்தை விட சிறந்தது — சுபவீ.
  ———————————–

  “அந்த காலத்தில் போரில் கணவன் இறந்ததால் விதவைகள் அதிகமாக இருந்தனர். ஆகையால் பலதார மணத்தை ஷரியா அங்கீகரித்தது” என பலர் சொல்கின்றனர். இந்த காலத்தில் போரில் கணவன் சாவதில்லையா?. ஹார்ட் அட்டாக், ஆக்ஸிடென்டில் சாவதில்லையா?.

  அந்த காலத்தை விட இந்த காலத்தில் இளம் விதவைகளுகும் விவாகரத்து ஆன பெண்களும் பல மடங்கு அதிகமாக உள்ளனர். ஹிந்து விதவைகள் வப்பாட்டியாக வாழ இந்து சட்டம் அனுமதிக்கிறது. வப்பாட்டிக்கும் அவளுடைய குழந்தைகளுக்கும் சொத்தில் சல்லிக்காசு கூட பங்கு கிடையாது. ஆனால் இஸ்லாமிய ஷரியா சட்டத்தில் வப்பாட்டியாக வாழ்வது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது. அவர்களை மணைவியாக திருமணம் செய்ய அனுமதி உண்டு. அனைத்து மணைவிகளுக்கும் குழந்தைகளுக்கும் சொத்தில் சம பங்கு உண்டு.

  ஹிந்து சகோதரிகளே, இப்பொழுது சொல்லுங்கள்… உங்களுக்கு இஸ்லமிய ஷரியா சட்டம் வேண்டுமா அல்லது இந்து சட்டம் வேண்டுமா?

 12. எனக்கு அமைதிக்கான நோபல் பரிசு வேண்டாம் – மனோகர் பரிக்கர்
  ======================================================
  அணுகுண்டை முதலில் உபயோகப்படுத்த மாட்டோம் என்ற வாதம் தவறு. அணுகுண்டை பொறுப்புணர்வுடன் உபயோகப்படுத்துவோம் – மனோகர் பரிக்கர்.
  இதுவரை கேணத்தனமா இந்தியா முதலில் பிரயோகிக்காதுன்னு சொல்லி நப்பாசையோட நோபல் பரிசுக்கு காத்திருந்தவன் எல்லாம் செத்து போயிட்டான்… எனக்கு அதெல்லாம் வேண்டாம் ஆனா என்னோட நாட்டின் பாதுகாப்பு அதைவிட முக்கியம் என நாட்டின் அணுகுமுறையை மாற்றினார் பரிக்கர் – வாழ்த்துக்கள்.
  சொல்லுற செய்தி சிம்பிள்… தேவைப்பட்டால் பன்றிஸ்தான் – சீனா மேல போடுவோம்னு…

 13. இவர் பெயர் ஜாகிர் உசேன். இஸ்லாமியர். மிகச்சிறந்த நடன கலைஞர். தேசியவாதி. இந்திய கலாச்சாரத்தின் மீது பற்று கொண்டவர். இப்படிப்பட்ட தேசியவாதிகள் தான் இஸ்லாமிய சமூகத்தின் தேவை…

 14. // அணுகுண்டை முதலில் உபயோகப்படுத்த மாட்டோம் என்ற வாதம் தவறு. அணுகுண்டை பொறுப்புணர்வுடன் உபயோகப்படுத்துவோம் – மனோகர் பரிக்கர். //
  ———————————-

  அதைப்பற்றி எங்களுக்கு கவலையில்லை. இந்தியா பாக்கிஸ்தானுக்கிடையே அணுகுண்டு போர் வெடித்தால், சில நிமிடங்களில் ஆசியாவே பஸ்பமாகிவிடும்.

  இன்று பாப்பானுக்கு நாங்கள் ஷரியா அணுகுண்டை பற்ற வைத்துள்ளோம். அது வெடித்தால், தனக்குத்தானே சுன்னத் செய்துகொண்டு பாப்பான் ஹஜ்ஜுக்கு போய்விடுவான். அதுக்குத்தான் ஆவலோடு காத்திருக்கிறோம்…

 15. // அணுகுண்டை பொறுப்புணர்வுடன் உபயோகப்படுத்துவோம் – மனோகர் பரிக்கர். //
  ————————————

  நாளை இந்தியா பாக்கிஸ்தான் போர் மூண்டால் என்ன நடக்கும்?

  இந்தியா பாக்கிஸ்தான் போர் மூண்டால், அண்ணன் எப்போ சாவான் திண்ணை எப்போ காலியாகும் என “காஷ்மீர், காலிஸ்தான், பெங்காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான், திராவிட நாடு” போன்ற 15க்கும் மேலான விடுதலை இயக்கங்கள் காத்திருக்கின்றன. இவர்கள் அனைவரும் பாக்கிஸ்தானுடன் சேர்ந்து பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவை உதைப்பர்.

  அதாவது, போருக்கு முன் இந்திய ராணுவத்தில் மிகப்பெரிய உள்நாட்டுக்கலவரம் வெடிக்கும். 80 சதவீத ராணுவமும் போலீஸ்காரனும் இந்த விடுதலை இயக்கங்களின் ரத்தபந்த உறவினன்தான். அவனவனுக்கு தேசம் கிடைப்பதால், எவனும் சுண்டு விரலைக்கூட அசைக்கமாட்டான். அப்படியே ஒரு 20 சதவீத ராணுவமும் போலீசும் போர்செய்தால், அவர்களை 80 சதவீத ராணுவமும் போலீசும் சேர்ந்து சட்னி செய்துவிடுவர்.

  முதலில் விலை போவது 40 கோடி முஸ்லிம்கள். காபிர் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவுக்கெதிராக ஜிஹாத் செய்ய 80 கோடி இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷ் முஸ்லிம்கள் ஒன்று சேர்ந்துவிடுவர்.

  இது தவிர, சீனாவுக்கு முக்கடல் வர்த்தக வழிப்பாதை தேவை. ஆகையால் தென்னிந்தியா தனி நாடாக சீனா முழு ஆதரவு தரும். இது காஷ்மீர், காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான் ஆகிய நாடுகள் பிறக்க வழி வகுக்கும்.

  பாப்பானுக்கும் பாரத்மாதாவுக்கும் தேசம் கிடையாது. தேசமில்லாத பாப்பானுக்கு மூன்று சாய்ஸ் தரப்படும்:

  1. சுன்னத் செய்து இஸ்லாத்தை தழுவு.
  2, அல்லேலூயா போட்டு கிருத்துவத்துக்கு போ.
  3. தேவருக்கு குரு பூஜை செய்து, பாப்பாத்தியை கூட்டிக்கொடுத்து உருவிவிட்டு உஞ்சவிருத்தி செய்து வாழ்.

  அதாவது “உன்னை வைத்தே உன்னை உதைப்பேன். இஸ்லாமிய தேசங்களை உருவாக்குவேன்” என்பதுதான் திருக்குரான் போதிக்கும் ஜிஹாத் தருமம்.

  நீ ஒன்றும் பச்சைக் குழந்தையல்ல விலாவாரியாக விளக்க.. லாஜிக்காக சிந்தித்துப்பார்.

 16. பொது சிவில் சட்டம் எனும் தேன் கூட்டில் கை வைத்த பா.ஜ.க அரசை நான் மனதார பாராட்டுகிறேன். இன்று பொது சிவில் சட்ட விவாதங்கள் மீடியாவில் சூடு பறக்கின்றன. ஷரியா சட்டம் பற்றி பட்டி தொட்டியெல்லாம் இஸ்லாமிய தலைவர்கள் உரையாற்றுகின்றனர்.

  முதலில் முத்தலாக் போன்ற இன்ஸ்டென்ட் விவாகரத்தெல்லாம் எவனும் செய்ய முடியாது எனும் ஷரியா கோட்பாடு முஸ்லிம் பெண்களுக்கு புரிய ஆரம்பித்து விட்டது. இரண்டாம் திருமணம் தடுக்கப்பட்டதால், வரதட்சனை தரமுடியாத ஹிந்து பெண்களும், இளம் விதவைகளும், விவாகரத்தான பெண்களும், வப்பாட்டிக்களாகவும் ஆசை நாயகிகளாகவும்தான் இந்து சட்டப்படி வாழமுடியும். ஆனால் முஸ்லிம் பெண்கள் இரண்டாம் தாரமாக திருமணம் செய்து முழு சொத்துரிமையுடன் வாழமுடியும்.

  வேடிக்கை என்னவென்றால், ஷரியா தரும் உரிமைகளை இந்து திருமண சட்டம் தருகிறதா என ஹிந்து சகோதரிகள் சிந்திக்க ஆரம்பித்து விட்டனர். ஷரியா மூலம் இஸ்லாத்தை பரப்ப வழி திறந்துவிட்ட பாப்பார மாங்கா மடையன்களுக்கு மிக்க நன்றி…

Leave a Reply

%d bloggers like this: