ஈரானில் விசு படம்

ஒரு பெண் சுய இன்பத்தில் ஈடுபடுகிறாள். பள்ளிக்கூடத்திற்குப் போகிறாள். பிறகு கூட படிக்கிற இன்னொரு பெண்ணுடன் ஓரின சேர்க்கையில் ஈடுபட ஆரம்பிக்கிறாள். (அப்படியே காட்சியாக)

15 வயது நிரம்பிய குழந்தைகளைப் பாலியல் உறுப்புகளாக படமாக்கியதை பார்த்து அதிர்ச்சியாகி, அவமானப்பட்டு படம் ஆரம்பித்த 15 நிமிடத்தில் தலைகுனிந்து அரங்கத்தை விட்டு வெளியேறினேன்.

Take Me For A Ride ஸ்பானிஷ் படத்தில்தான் இந்தக் கொடுமை. நான் பாக்கப் போனது Beteween valleys என்கிற பிரேசில் படம். ‘அந்த டிவிடியை வாங்க மறந்துட்டோம்” என்று அவர்கள் போட்டது இந்தப் படம்.

* Drought & Lie ஈரானில் கூட விசு மாதிரி நாடக பாணியில் குடும்பக் கதை படம் எடுக்குறாங்க. உயர் நடுத்தர வர்க்க கதை.

இஸ்லாமிய நாடுகளில் பெண்களுக்குச் சுதந்திரமில்லை என்று சொல்வது இங்கு வழக்கமானது. பெண் சுதந்திரம் கொடிகட்டி பறக்கிற இந்த நாட்டில், டீக் கடையில் தனியாக நடுத்தர வர்க்கத்துப் பெண் டீ வாங்கிக் குடிப்பதையே பார்ப்பது அரிது.

ஆனால் ஈரானியன் படத்தில் கணவனை மட்டுமே உலகமாகக் கருதுகிற பெண், கணவனோடும் அவன் நண்பர்களுடனும் மது அருந்துவதும் சிகிரெட் பிடிப்பதும் ஆண்களின் பழக்கம் போல இதுவும் ஒன்று அவ்வளவுதான், என்பதாகவே காட்டியிருக்கிறார்கள்.

அது ஒண்ணுதான் விசு படத்திலிருந்து இந்த ஈரான் படத்தை வேறு படித்திக் காட்டியிருக்கிறது.

பிறகு junction 48 இஸ்ரேல் படமும் போஸ்னியன் – பிரென்ஞ் மொழி கலந்த Death in Sarajevo படமும் பார்த்தேன். இரண்டை பற்றி அவ்வளவுதான் சொல்ல முடியும்.
8. ஜனவரி. 2017

18 thoughts on “ஈரானில் விசு படம்

 1. //15 வயது நிரம்பிய குழந்தைகளைப் பாலியல் உறுப்புகளாக படமாக்கியதை பார்த்து அதிர்ச்சியாகி, அவமானப்பட்டு படம் ஆரம்பித்த 15 நிமிடத்தில் தலைகுனிந்து அரங்கத்தை விட்டு வெளியேறினேன்.//
  ————————————–

  பருவமடைந்த ஆணும் பெண்ணும் திருமணம் செய்யலாம் என திருக்குரான் உரைக்கிறது. காந்தியும் கஸ்தூரி பாயும் 13 வயதில் திருமணம் செய்தனர். 100 வருடங்களுக்கு முன்பு வரை, நமது கொள்ளுதாத்தா கொள்ளுபாட்டியெல்லாம் பத்து பன்னிரெண்டு வயதில் திருமணம் செய்து நிம்மதியாக வாழ்ந்தனர்.

  இயற்கைக்கு எதிராக எதையாவது செய்தால், அது ஓரினச்சேர்க்கை மற்றும் பல செயற்கை வழிமுறைகளில்தான் போய் முடியும்.

 2. அது மட்டும் சொல்லவில்லை புர்கா போட்டால் அடையாளம் தெரியாது யாரிடம் வேண்டுமானாலும் போய் உடலுறவு கொள்ளலாம் முசுலீம் பெண்களுக்கு புர்கா மிக பெரிய வரப்பிரசாதம் பைக்கில் ஆண்களோடு போகும் போது யாரோடு போகிறோம் இன்று தெரியாது அதனால அன்று உலகமெங்கும் துலுக்க மக்களை தொகை பெருகுகிறது

 3. பாக்கிஸ்தான் எவுகனை பரிசோதிப்பதாக போலியாக வீடியோ வெளியிட்டதாக இந்திய கடற்படை அதிகாரி தகவல அரபிக்கடலில் நடத்த வில்லை இன்று சொல்கிறார் துலுக்க பாக் தெவிடியாமகனின் ஏமாற்று வேலை

 4. பதிவில் தொடக்கத்தில் இட்ட முக்கிய விஷயம் ஓரின சேர்க்கை பற்றிய படம்: அதில் விசு முத்திரை எங்கிருந்து வந்தது? விசு குடும்ப படம் மாதிரி இன்னொரு இரானிய படம் இருந்தது என்றால் அது குடும்பப் படம் என்று கூறிவிட்டு பதிவின் தலைப்பு விசு படம் என்று வைப்பது விசுக் குசும்பு அல்லவா?

 5. …//.போலியாக வீடியோ வெளியிட்டதாக இந்திய கடற்படை அதிகாரி தகவல அரபிக்கடலில் நடத்த வில்லை இன்று சொல்கிறார் துலுக்க பாக் தெவிடியாமகனின் ஏமாற்று வேலை//..

  .முஹம்மது அலி ஜின்னாவுக்கு நன்றி : விவாதங்களின் தரத்தை “தேவடியாள் மகன்” தரத்துக்கு கொண்டு வந்ததற்கு. லூசோடு பேசும் பிரம்மன் அதை அசால்டாக பயன் படுத்தி இருக்கிறார்

 6. // முஹம்மது அலி ஜின்னாவுக்கு நன்றி : விவாதங்களின் தரத்தை “தேவடியாள் மகன்” தரத்துக்கு கொண்டு வந்ததற்கு. லூசோடு பேசும் பிரம்மன் அதை அசால்டாக பயன் படுத்தி இருக்கிறார் //
  ———————————————

  நான் ஏன் பாப்பானை உசுப்புகிறேன்?:

  ஏன் இந்த ஆள் இப்படி எங்களை விடாமல் துரத்துகிறான் என பல பார்ப்பனருக்கு ஆச்சரியமாக இருக்கிறது. ரகசியத்தை சொல்கிறேன்.

  “உதைக்கு உதை. மரியாதைக்கு மரியாதை எனும் நிலை வந்தால்தான் சமுதாயத்தில் சமரசம், சமநீதி, அமைதி நிலவும். அதற்கான ஒரே வழி, கட்டற்ற கருத்து சுதந்திரமே(Limitless freedom of expression)” என்பதில் அசைக்கமுடியாத நம்பிக்கையுள்ளவன் நான். திருக்குரானும் இதைத்தான் “உனக்கு உன் வழி, எனக்கு என் வழி” என அழகாக 1400 வருடங்களாக அறிவிக்கிறது.

  கருத்து சுதந்திரம் ஒவ்வொரு மனிதனின் அடிப்படை மனித உரிமை (Fundamental human right) என்பது எனது அசைக்கமுடியாது நம்பிக்கை. சல்மான் ருஷ்டி, தஸ்லிமா நசுரீன், சார்லி ஹெப்டோ, ஹிந்து, முஸ்லிம், கிருத்துவர், நாத்திகர், ஆத்திகர் ஆகிய அனைவருக்கும் அவரவர் கருத்தையும் நம்பிக்கையையும் பிரச்சாரம் செய்யவும், பரப்பவும் முழு உரிமையுண்டு.

  சமுதாயத்தில் வன்முறையை ஒழிக்க, சகிப்புத்தன்மையை வளர்க்க கருத்து சுதந்திரமே சரியான ஆயுதம் என்பதில் எந்த சந்தேகமுமில்லை. நபிகளை இழிவு செய்யும் கார்ட்டூன், வீடியோ, கட்டுரைகள், புத்தகங்கள் ஆகியவற்றை பார்த்தால் எனக்கு சிரிப்புதான் வருகிறது. இவர்களின் செய்கையால், இஸ்லாத்தை எடுத்துரைக்க முஸ்லிம்களுக்கு அளவற்ற சுதந்திரம் கிடைத்துள்ளது என்பதை எந்த முஸ்லிமாலும் மறுக்கமுடியாது.

  அவர்களுடைய கருத்து சுதந்திரத்தை நான் முழுமையாக வரவேற்கிறேன். இல்லாவிட்டால் நாங்கள் எப்படி உங்களுக்கு திருக்குரானை கொடுத்து இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்குவது?. சின்ன மீனை போட்டுத்தானே பெரிய மீனை பிடிக்கவேண்டும்?.

  ———————————-

  பாப்பானும் இஸ்லாத்தைப் பற்றி கண்டபடி திட்ட ஒரு வாய்ப்பு கிடைக்காதா என ஏங்குகிறான். ஆகையால்தான் நான் “தேவடியாமுண்டை பாரத்மாதா, ஒரு அப்பனுக்கு பொறந்த RSS/BJP/VHP/ஹிந்துத்வா தேவடியாமவன் எவனாவது பார்லிமெண்டில் இருந்தால், அவன் திருக்குரானை பார்லிமெண்ட் முன்னால் கொளுத்தட்டும்” போன்ற பொன்மொழிகளை உதிர்த்து, இருவரின் கருத்து சுதந்திரத்துக்கும் வழியை தாராளமாக திறந்துவிட்டேன். இது ஒரு விதமான Reverse Engineering தாவா.

  எனது கருத்துக்களை படித்து, ஹிந்து மதம் சுத்த பொய்யென அறிவித்து, இன்றுவரை பல ப்ராஹ்மின்ஸ் இஸ்லாமிய தாவா சென்டரை தேடி சென்று விட்டார்கள். இன்று திருக்குரான் படிக்கிறார்கள். ஒரு ப்ராஹ்மின் சகோதரர் சொன்னது: “இன்ஷா அல்லாஹ், வருடத்துக்கு 100 ப்ராஹ்மின்ஸை நான் இஸ்லாத்துக்கு கொண்டு வர அல்லாஹ்வின் உதவியை நாடுகிறேன்”. அல்ஹம்துலில்லாஹ்.

  ஆம். என்னோடு சளைக்காமல் விவாதம் செய்து, ஹிந்து சகோதரர்களுக்கு இஸ்லாத்தை எடுத்துச் சொல்ல எனக்கு முழு சுதந்திரம் தந்த பார்ப்பனருக்கு மிக்க நன்றி.

 7. // புர்கா போட்டால் அடையாளம் தெரியாது யாரிடம் வேண்டுமானாலும் போய் உடலுறவு கொள்ளலாம் முசுலீம் பெண்களுக்கு புர்கா மிக பெரிய வரப்பிரசாதம் பைக்கில் ஆண்களோடு போகும் போது யாரோடு போகிறோம் இன்று தெரியாது அதனால அன்று உலகமெங்கும் துலுக்க மக்களை தொகை பெருகுகிறது //
  ———————————–

  கண்ணனும் காம ஆன்மீக பக்தி பரவச தெய்வீக தேவடியாத்தனமும்:

  “ப்ருந்தாவனத்தில் நான் தெய்வீக காளையாய் வீற்றிருக்கிறேன். நானே கோவிந்தன், நானே கோவரதன்” என கண்ணன் கீதையில் சொல்கிறான். கோ என்றால் பார்ப்பன புனிதப்பசு. விந்தன் என்றால் விந்து தருபவன். கோவிந்தன் என்றால் “பார்ப்பன புனிதப்பசுக்களுக்கு விந்து தருபவன்” என அர்த்தம். கோவரதன் என்றால், புனிதப்பசுக்களின் இனத்தை பெருக்குபவன் என அர்த்தம்.

  ஹிந்து கோயில் சுவர்களில் பாப்பாத்தி அம்பாளை குனிய வைத்து சகட்டுமேனிக்கு ஆலிங்கனம் செய்யும் புலித்தேவனை உதைக்க பாப்பானுக்கு வக்கிருக்கா?. குறைந்த பட்சம் அந்த அம்பாளுக்கு ஒரு சின்ன ஜட்டியாவது போட்டு விடும் தில்லிருக்கா?.

  “வைசியன் கண்ணன் ப்ருந்தாவனத்தில் பாப்பாத்திக்களை புனிதப்பசுக்களாக நிறுத்தி வைத்து விந்தேற்றுகிறான். அதைப் பார்க்கும் மாங்கா மடையன் பாப்பான் “கோ-விந்தா கோ-விந்தா” என பயபக்தியுடன் கன்னத்தில் போட்டுக்கொண்டு தோப்புக்கரணம் போடுகிறான்.

  இந்த செக்ஸ் பைத்தியம் கிருஷ்ணன், ஒரு தேவரின் வீட்டுக்குள் புகுந்து அவருடைய பெண்கள் குளிக்கும் போது சேலைகளை திருடி அவர்கள் குளிப்பதைப் பார்த்து ரசித்தால், அந்த தேவர் கிருஷ்ணணை பிடித்து செருப்பால் அடித்து, அவனுடைய வாயில் பீயை திணித்துவிடுவார்.

  ஒரு வைசியரின் வீட்டுக்குள் புகுந்து அவருடைய பெண்கள் குளிக்கும் போது சேலைகளை திருடி அவர்கள் குளிப்பதைப் பார்த்து ரசித்தால், அந்த வைசியர் கிருஷ்ணணை பிடித்து செருப்பால் அடித்து, ரெண்டு துண்டாக வெட்டி தண்டவாளத்தில் எறிந்து விடுவார்.

  தலித் வீட்டுக்குள் கண்ணன் நுழையவே மாட்டான். ஏனென்றால், கீதையின் வர்ணதர்மப்படி தலித் தீண்டத்தகாதவன், சூத்திரன்.

  ஒரு இஸ்லாமியரின் வீட்டுக்குள் புகுந்து அவருடைய பெண்கள் குளிக்கும் போது சேலைகளை திருடி அவர்கள் குளிப்பதைப் பார்த்து ரசித்தால், அந்த இஸ்லாமியர் கிருஷ்ணன் மீது ஜிஹாத் செய்து, பிட்டத்தில் நூறு சவுக்கடி கொடுத்து தலையை உருட்டிவிடுவார்.

  ஒரு பாப்பானின் வீட்டுக்குள் புகுந்து அவனுடைய பெண்கள் குளிக்கும் போது சேலைகளை திருடி அவர்கள் குளிப்பதைப் பார்த்து ரசித்தால், அந்த பாப்பான் கிருஷ்ணனை செருப்பால் அடித்து போலிஸை கூப்பிட்டு முட்டிக்குமுட்டி தட்டுவானா இல்லை “கோ-விந்தா கோ-விந்தா” என பயபக்தியுடன் தோப்புக்கரணம் போட்டு “இன்னும் நல்லா உருவுடி, டுர்ர்ரியா” என பாப்பாத்தியை கூட்டிக்கொடுத்து மாலை போட்டு ஆரத்தி எடுத்து விளக்கு பிடிப்பானா?.

  ஆர்யவர்த்தாவில் மாட்டுமூத்திரம் குடித்துக்கொண்டு அடிமைகளாய் வாழ்ந்த ப்ராஹ்மணர், இஸ்லாத்தை தழுவிய பிறகு பாப்பாரத் தேவடியாமுண்டை பாரத்மாதாவை உதைத்து இஸ்லாமிய சூப்பர் பவர் பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கினர்.

  மாட்டுக்கறி சாப்பிட்டால்தான் ப்ராஹ்மணருக்கு வீரம் வரும். மாட்டுமூத்திரம் குடித்தால், தேவரையும் வைசியரையும் பார்த்தால் மூத்திரம்தான் வரும்.

  (எங்கள் வாப்பா பெரியார் உயிரோடு இருந்திருந்தால், இதை படித்துவிட்டு விழுந்து விழுந்து சிரிப்பார்).

 8. https://i1.wp.com/static.panoramio.com/photos/large/44677463.jpg

  “ஹிந்துக்கள் அசுத்தமானவர்கள்” — மலேஷியா கோர்ட் தீர்ப்பு

  “ஹிந்துக்கள் மூத்திரம் போன்ற கழிவுகளை புனிதமாக கருதி குடிக்கின்றனர், பூஜை செய்கின்றனர். வெட்கம் மானம் சூடு சொரணையின்றி காட்டுமிராண்டிகளாக வாழ்ந்த ஹிந்துக்களை இஸ்லாமிய மார்க்கம் சீர்திருத்தி சுத்தம், சுகாதாரம், கண்ணியம், சுயமரியாதை போன்ற நற்பண்புகளை கற்றுக்கொடுத்தது. இஸ்லாமிய மார்க்கம் அருளப்பட்டதால், பல கோடிக்கணக்கான ஹிந்துக்கள் அடிமைத்தனத்தை விட்டு வெளியேறினர்” என மலேஷியாவின் UTM பல்கலைக்கழகத்தின் பாடப்புத்தகம் சொல்கிறது.

  இதனை எதிர்த்து “ஹிந்துக்களை UTM பல்கலைக்கழகம் இழிவு செய்கிறது” என ஹிண்ட்ராப் மக்கள் சக்தி தலைவர் வைத்தியமூர்த்தி வழக்கு தொடுத்தார். இந்த வழக்கில் குறுக்கு விசாரணை செய்து கோர்ட் கொடுத்த தீர்ர்ப்பு:
  ————————-

  நீதிபதி: ஹிந்துக்களுக்கு பசு மாட்டு மூத்திரம் புனிதமானதா?.

  வைத்தியமூர்த்தி: ஆம். கோமாதா எங்கள் தெய்வம்.

  நீதிபதி: நீங்கள் பசு மாட்டு மூத்திரத்தை குடிப்பீரா?.

  வைத்தியமூர்த்தி: தாராளமாக…

  நீதிபதி: மலேஷியா ஒரு இஸ்லாமிய தேசம். ஷரியா சட்டப்படி, மூத்திரம் அசுத்தமானது. ஆகையால், மூத்திரம் குடிக்கும் ஹிந்துக்கள் அசுத்தமானவர்கள் என UTM பல்கலைக்கழகம் சொன்னது சட்டப்படி சரியே. நெக்ஸ்ட்?

  வைத்தியமூர்த்தி: “ஹிந்துக்கள் வெட்கம் மானம் சூடு சொரணையற்ற காட்டுமிராண்டிகள்” என UTM பல்கலைக்கழகம் இழிவு செய்கிறது. இதனை வண்மையாக கண்டிக்கிறேன். நாங்கள் மானஸ்தர்கள்.

  நீதிபதி: “லிங்கத்தையும் யோனியையும் ஹிந்துக்கள் கடவுளாக வழிபடுகின்றனர். ஹிந்து கோயில்களில் ஆண் தெய்வங்களும் பெண் தெய்வங்களும் கூட்டுப்புணர்ச்சி செய்கின்றனர். பார்ப்பன ஹிந்துமதத்தின் அடிப்படை, மது, மாது, உண்டியல், ஜாதி அடக்குமுறை, காம ஆன்மீக பக்தி பரவசம், காமசூத்திரம், தேவதாசி, தெய்வீக தேவடியாத்தனம்” என தந்தை பெரியார் பல்கழைக்கழகத்திலிருந்து மறுக்கமுடியாத ஆதாரங்களை கோர்ட்டுக்கு சமர்ப்பித்துள்ளனர். உதாரணத்துக்கு, மேலேயுள்ள அழகர் கோயில் சுவர் சித்திரம். இது உண்மையா?.

  வைத்தியமூர்த்தி: லிங்கமும் யோனியுமில்லாவிட்டால் இனவிருத்தி செய்யமுடியாது. உடலுறவு செய்யாவிட்டால் மனித இனம் அழிந்துவிடும். இதைத்தான் எங்கள் கோயில் சுவர் சித்திரஙகள் பறைசாற்றுகிறது. இதிலென்ன தவறு?

  நீதிபதி: மனைவியோடு மறைவாக உடலுறவு கொள்வதற்கும் நடுத்தெருவில் உடலுறவு கொள்வதற்கும் வித்தியாசமுண்டு. தேவடியாள் கூட வெட்டவெளியில் செய்யமாட்டாள். உங்கள் கடவுள்கள் கோயில் சுவற்றில் செய்வது போல, உங்களுடைய மணைவியோடு நடுத்தெருவில் நீங்கள் உடலுறவு கொள்வீரா?.

  வைத்தியமூர்த்தி: ம்ம்ம்ம்ம்ம்….

  நீதிபதி: கேட்ட கேள்விக்கு பதில் சொல்லவும். செய்வீரா மாட்டீரா?

  வைத்தியமூர்த்தி: மாட்டேன்..

  நீதிபதி: ஏன்?.

  வைத்தியமூர்த்தி: அது மானம் மரியாதையற்ற செயல்.

  நீதிபதி: அப்படியானால், அழகர் கோயில் சுவற்றில் அம்பாளை குனிய வைத்து உயர்ஜாதி தேவர் ஆலிங்கனம் செய்கிறாரே.. அதை பார்த்தால் உங்களுக்கு மானம் வெட்கம் வருவதில்லையா?. அதை இடித்து தள்ளாமல் ஏன் பராக்கு பார்க்கிறீர்?. குறைந்த பட்சம், அம்பாளுக்கு சின்ன ஜட்டியாவது போட்டு விடலாமல்லாவா?. ஏன் செய்யவில்லை?

  வைத்தியமூர்த்தி: அம்பாளுக்கு ஜட்டி போட்டால், தேவர் எங்க வாய்ல பீய திணிச்சுப்புடுவாரு…

  நீதிபதி: அப்படியானால், “ஹிந்துக்கள் வெட்கம் மானம் சூடு சொரணையற்ற காட்டுமிராண்டிகள்” என UTM பல்கலைக்கழக பாடப்புத்தகம் சொல்வதில் என்ன தவறு?.

  “ஹிந்து கோயில்களும் புராணங்களும் உண்மையை அப்பட்டமாக பறைசாற்றுகையில், உண்மைக்கு புறம்பாக கேஸ் போட்டதற்காக, UTM பல்கலைக்கழகத்துக்கு ஹிண்ட்ராப் வைத்தியமூர்த்தி 50 லட்சம் ரிங்கிட்டுகள் நஷ்டஈடு வழங்க உத்திரவிடுகிறேன். நஷ்டஈடு செலுத்தும்வரை, ஹிண்ட்ராப் வைத்தியமூர்த்தியை கடுங்காவலில் வைக்க உத்திரவிடுகிறேன்”.

 9. //பாக்கிஸ்தான் எவுகனை பரிசோதிப்பதாக போலியாக வீடியோ வெளியிட்டதாக இந்திய கடற்படை அதிகாரி தகவல அரபிக்கடலில் நடத்த வில்லை இன்று சொல்கிறார் துலுக்க பாக் தெவிடியாமகனின் ஏமாற்று வேலை //
  ————————————-

  பாப்பான் எனும் எதிரி இல்லாதிருந்தால், பாக்கிஸ்தான் எனும் தேசத்தை முஸ்லிம்கள் உருவாக்கியிருக்க முடியாது. பாப்பான் நம்மை வாழ விடமாட்டான், கொன்று விடுவான் எனும் பயம் இல்லாதிருந்தால், அணுகுண்டை பாக்கிஸ்தான் கண்டுபிடித்திருக்க மாட்டான். இன்று பாபர், கவ்ரி, முஹம்மத் கஜினி, திப்பு சுல்தான், ஷாஹீன் என சகட்டுமேனிக்கு அணு சக்தி ஏவுகனைகளை உருவாக்கி பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்டையை கதிகலங்க வைக்கிறான் எங்கள் சகோதரன் பாக்கிஸ்தான்.

  இது தவிர, இந்தியாவின் மூலை முடுக்கெல்லாம் ஷரியா சட்டம் பற்றி கருத்தரங்குகள் நடக்கின்றன. ஷரியாவை புரிந்து கொள்ள ஹிந்து சகோதர சகோதரிகள் அலை அலையாய் வருகின்றனர். ஷரியா மூலம் இஸ்லாம் பரவுகிறது.

  இஸ்லாத்தின் வளர்ச்சிக்கு ஷரியா எனும் அணுகுண்டை பற்ற வைத்த முட்டாள் பாப்பானே, உனக்கு மிக்க நன்றி.

 10. எனது நன்பர் கேட்ட கேள்வி:
  “ஜின்னா பாய்.. ஒரு விஷயம் எனக்கு ரொம்ப ஆச்சர்யமா இருக்கு… பாபரி மஸ்ஜித போட் தள்ளிட்டான்… குஜராத்ல ஆயிரக்கணக்கான முஸ்லிம்கள பட்டப்பகல்ல வெட்டிக்கொன்னுட்டான்… ஹிந்துக்களின் கூட்டு மனசாட்சி அடிப்படைல அப்பாவி அப்சல் குருவ தூக்குல தொங்க உட்டுட்டான்… ஆணானப்பட்ட ஜாகிர் நாயக்கையே நாட்ட உட்டு வெரட்டிட்டான்… நீங்க மூச்சுக்கு முன்னூறு தடவ “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதவ”னு சொல்றீங்க… பார்ப்பனீய ஹிந்து மதத்த நார்நாரா கிழிக்கறீங்க…. பரத்மாதா மேலே ஜிஹாத் செய்றேனு தைரியமா சொல்றீங்க… இது மாதிரி வேறா யாராச்சும் சொல்லியிருந்தா, இந்நேரம் தேசத்துரோகினு சொல்லி தூக்குல தொங்க உட்டுருப்பான், இல்லாட்டி என்கவ்ன்டர் செஞ்சு கதைய முடிச்சுருப்பான்… எப்படிங்க பாய் ஒங்கள உட்டு வச்சான்?.. ஒங்களுக்கு கொஞ்சங்கூட பயமே இல்லையா?”.
  ——————————–

  எனது பதில்:
  “உலகமே உங்களுக்கெதிராக திரண்டு வந்தாலும், அல்லாஹ் நாடினால் ஒரு சிறு கீறல் கூட உங்கள் மீது விழாது. அநீதிக்கெதிராக போராடாதவன் சொர்க்கத்தில் நுழைய முடியாது. கோழைகளுக்கு சொர்க்கத்தில் இடமில்லை” என அல்லாஹ் திருக்குரானில் அறிவிக்கிறான்.

  பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதவ ஒத’னு சொன்ன நான், அரபித் தேவ்டியாமவனை உதைத்து ஹிந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்கு’னு எழுதி பார்ப்பன அறிவுஜீவிகளை பிரமிக்க வைத்துள்ளேன். ஆம்.. நீதி என்றால் அப்பாவி ஹிந்து சகோதரர்களுக்காகவும் ஜிஹாத் செய்ய வேண்டும். சமநீதி, சமத்துவம், சகோதரத்துவம்… இதுதான் திருக்குரானின் அடிப்படை.

  எனது கட்டுரைகள் அனைத்தையும் தொகுத்தால், கிட்டத்தட்ட 400 பக்கங்கள் வருகிறது. 8 வருட உழைப்பு, 20 வருட மன உளைச்சலில் உருவானது. இவை அனைத்தையும், இந்து முன்னனி உட்பட 15க்கும் மேலான பார்ப்பனீய வலை தளங்களில் பதிவு செய்து, “இதையெல்லாம் மோடியிடம் கொடுத்து, உன்னால முடிஞ்சத புடுங்கு” என ராமகோபாலன், சுப்ரமண்ய சுவாமி போன்ற கூஜா தூக்கிகளுக்கு வெளிப்படையாக சவால் வைத்துள்ளேன்.

  நான் எழுதுவதையெல்லாம், பாப்பார அறிவுஜீவிக்களும், பாப்பாத்தி தடிமுண்டமும், பார்ப்பனீய கூஜா தூக்கிகளும் ஒரு வரி விடாமல் கண்ணிலே விளக்கெண்ணெய் விட்டுக்கொண்டு படிக்கின்றனர், ஆய்வு செய்கின்றனர், ரூம் போட்டு யோசிக்கின்றனர். ஆனால், ஒரு பாப்பானுக்கு கூட என்னோடு விவாதம் செய்யும் தில்லு கிடையாது. ஏன்?.

  எனக்கு துணையாக அல்லாஹ் இருக்கிறான். அவன் கொடுத்த வலிமையான ஆயுதம் திருக்குரானும், அண்ணல் நபியின் வாழ்க்கை முறையும் என்னிடம் இருக்கிறது. இது தவிர, தந்தை பெரியாரெனும் மாவீரன் எனது தளபதியாக நிற்கிறார். பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா எங்களைப் பார்த்தால், துண்டைகாணோம் துணியக்காணோமென ஓடிவிடுவாள்”.
  ——————–

  நன்பர்:
  “பாய்.. ஒங்களோட கருத்துக்கள படிச்சா, ஒங்க மேல அன்புதான் வருது. எங்களுக்காக பேச யாராவது வரமாட்டாரா என முஸ்லிம்களும், ஒடுக்கப்பட்ட மக்களும் ஏங்கிக் கொண்டிருந்தனர். இன்று நமக்காக பேச ஒருத்தார் இருக்காரேனு சந்தோஷமா இருக்குது. உங்கள் மீது அல்லாஹ்வின் அருள் பொழியட்டும்”.

 11. அன்பர் விஞ்ஞானிக்கு
  பார்ப்பான் தேவிடியா மகன் என்கிறார் முஹம்மது அலி ஜின்னா நானும் துலுக்க தெவிடியா மகன்களே என்று பதில் மரியாதை . ஒருவர் நம்மை பார்த்து வணக்கம் என்று சொன்னால் என்ன செய்வோம் பதிலுக்கு செய்வோம் அல்லவா அதுபோல்

 12. //நான் ஏன் பார்ப்பானை உசுப்புகிறேன் ?//

  நீ என்ன உசிப்பினாலும் ஒன்னும் புடுங்க முடியாது எந்த பார்ப்பானும் துலுக்கண் துலுக்கண் என்று புலம்புவது இல்லை நீ தன் புலம்புகிறாய் .
  இந்த நாட்டில் வாழ முடியாவிட்டால் சாவுங்கள் நாங்கள் எங்கள் வேலையை பார்த்து கொண்டு இருப்போம்

 13. பெரியார் ஈ வெராமசாமி நாயக்கர் ஜாதிக்கு எதிராக போராடினார் என்றாலே எமாற்று வேலை.
  ஓரு நாயக்கர் பெண் அல்லது ஓரு
  பிராமின் அல்லாத ஜாதியை சேர்ந்த பெண்ணை தலித்திற்கோ அதை விட சற்று அந்தஸ்து குறைந்த ஓரு துலுக்கனுக்கோ எல்லா ஜாதிக்காரர்களும் மனமுவந்து திருமணம் செய்து இருந்தால் ஜாதி ஒழிந்து வருணாசிரமம் ஒழிந்து இருக்கும் பார்ப்பனர்களை தோற்கடித்து இருக்கலாம் ஆனால் பெரியார் ஒன்றுமே புடுங்கவில்லை

 14. பெரியாரைவிட பாரதியார் ஜாதி ஒழிப்பில் ஓரளவேனும் பாடுபட்டு இருக்கிறசர் என்றாலே சரி இன்று தன் சொல்ல வேன்டும்
  அதனால தான் பாரதியாரை சொந்த ஜாதியை சேர்ந்த ப்ராஹ்மணர்களே பார்ப்பன பாரதியை ஜாதிய விட்டு ஒதுக்கினார்கள் ஆணால் பெரியாரை அவர் சமூகத்தை சேர்ந்த தெலுகு நாயக்கர் வடுகர்கள் நாயக்கர் பாராட்டுகிறார்கள் ?????

 15. துலுக்கன்களை பற்றி எந்த ஹிந்துவுக்கும் கவலை இல்ல ஏனெனில் அந்த மார்க்கமே தவறு இன்று விஷயம் தெரிந்த ஹிந்துக்கு தெரியும் .எப்படிப்போனாலும் துலுக்கன்களால் நிம்மதியாக வாழ தெரியாது அவங்களே அடித்துக்கொண்டு சாவார்கள் அவர்கள் மாரகம் அவர்களை நிம்மதியாக வாழவிடாது துலுக்க நாடுகளான சவூதி சிரியா பாக் ஏமன் பற்றி எரிகிறது
  இங்கு துலுக்கன் நிம்மதியாக இருக்கிறான் என்றால் அது ஹிந்துக்கலசல் தான் . ஷரியா சட்டம் உள்ள துலுக்க நாடுகளில் குற்றம் அதிகமாக இருக்கிறது இன்டர்போல் சொல்லும் தகவல் போதை மருந்து கடத்தல் கற்பழிப்பு நிறைய்ய சட்டமே கடுமையாக இருந்தாலும் குற்றம் அதிகமாய் உள்ளது எல்லாம் மார்க்கம் மோசமாக இருப்பதால் சாகட்டும் துலுக்கன்கள்

 16. சவுதியில் மரண தண்டனைக்கு உள்ளான ரிசானா நஃபீக் எழுதிய கடிதம்!

  எனது உண்மையான வயது 19. நான் பிறந்த தேதி 02-02-1988. எனது வயது ஏஜெண்ட் அஜிர்தீன் என்பவரால் 02-02-1982 என மாற்றப்பட்டு எனக்காக கடவுச்சீட்டு வழங்கப்பட்டது. 01-04-2005-ல் நான் சவுதி அரேபியாவுக்கு வீட்டு வேலைக்காக வந்தேன். சுமார் ஒன்றரை மாதங்கள் ஒரு செல்வந்தரின் வீட்டில் வீட்டு வேலை செய்தேன். இந்த வீட்டில் சமைத்தல், பாத்திரங்களை கழுவுதல், நான்கு மாதக் குழந்தையைக் கவனித்துக் கொள்ளுதல் உள்ளிட்ட வேலைகளை நான் பார்த்து வந்தேன்.

  குறித்த சம்பவம் நடந்த தினம் எனக்கு நினைவில் இல்லை. அது ஒரு ஞாயிற்றுக் கிழமை பகல் 12-30 மணியிருக்கும். அப்போது யாரும் வீட்டில் இருக்கவில்லை. நான் மட்டுமே இருந்தேன். அங்குள்ள நான்கு மாதக் குழந்தைக்கு நானே பால் கொடுப்பேன். அன்றைக்கும் வழமை போல பால் கொடுத்த போது குழந்தையின் மூக்கிலிருந்து பால் கொட்டியது. அப்போது நான் குழந்தையின் தொண்டையை தடவிக் கொடுத்தேன். குழந்தை கண் மூடியிருந்த படியால் நான் அது அயர்ந்து உறங்குகிறது என நினைத்துக் கொண்டேன்.

  குழந்தையின் தாய் எஜமானி சுமார் 1-30 மணியளவில் வந்து சாப்பிட்டு விட்டு குழந்தையைப் பார்த்தார். பின்னர் என்னை செருப்பால் அடித்து விட்டு குழந்தையைத் தூக்கிச் சென்றார்.அப்போது அவர் அடித்ததில் என் மூக்கில் ரத்தம் வழிந்து கொண்டிருந்தது. பின்னர் என்னை போலீசில் ஒப்படைத்தார்கள். அவர்கள் என்னை ஒரு பட்டியில் அடைத்து அடித்தார்கள் குழந்தையின் கழுத்தை நெறித்ததாக எழுதிக் கொடுக்குமாறும், கையொப்பமிடுமாறும் மிரட்டினார்கள்.

  கையெழுத்திடவில்லை என்றால் மின்சார வதை கொடுக்கப் போவதாக மிரட்டிய போது நான் பயந்து போய் அவர்களுக்கு கையொப்பமிட்டுக் கொடுத்தேன். அப்போதுதான் நான் பயங்கரமாக உணர்ந்தேன்.சரியான நினைவு எனக்கில்லை குழம்பிய மன நிலையில் கையொப்பமிட்டேன்.

  அல்லாஹ் மீது ஆணையாகச் சொல்கிறேன் நான் அக்குழந்தையின் கழுத்தை நெறிக்கவில்லை.

  ரிஸானா நபீக்.
  அல் த்வாத்மி சிறைச்சாலை,
  அல் தவாத்மி, சவுதி அரேபியா.

Leave a Reply

%d bloggers like this: