ராஜாஜியின் பேரன் மோடி

15895401_10155787456384625_7988077334456671007_n;
காந்தியின் மகன்தான் ராஜாஜியோட மருமகன்; அது உறவு. ஆனால், மோடிதான் ராஜாஜியின் பேரன்; இது அரசியல்.

25 thoughts on “ராஜாஜியின் பேரன் மோடி

 1. பெரியாரைவிட பாரதியார் ஜாதி ஒழிப்பில் ஓரளவேனும் பாடுபட்டு இருக்கிறசர் என்றாலே சரி இன்று தன் சொல்ல வேன்டும்
  அதனால தான் பாரதியாரை சொந்த ஜாதியை சேர்ந்த ப்ராஹ்மணர்களே பார்ப்பன பாரதியை ஜாதிய விட்டு ஒதுக்கினார்கள் ஆணால் பெரியாரை அவர் சமூகத்தை சேர்ந்த தெலுகு நாயக்கர் வடுகர்கள் நாயக்கர் பாராட்டுகிறார்கள் ?????

 2. பெரியார் ஈ வெராமசாமி நாயக்கர் ஜாதிக்கு எதிராக போராடினார் என்றாலே எமாற்று வேலை.
  ஓரு நாயக்கர் பெண் அல்லது ஓரு
  பிராமின் அல்லாத ஜாதியை சேர்ந்த பெண்ணை தலித்திற்கோ அதை விட சற்று அந்தஸ்து குறைந்த ஓரு துலுக்கனுக்கோ எல்லா ஜாதிக்காரர்களும் மனமுவந்து திருமணம் செய்து இருந்தால் ஜாதி ஒழிந்து வருணாசிரமம் ஒழிந்து இருக்கும் பார்ப்பனர்களை தோற்கடித்து இருக்கலாம் ஆனால் பெரியார் புடுங்கவில்லை

 3. ஆசிரியர்கள் மாணவர்களுக்கு சுயமரியாதை என்ன என்பதை சொல்லி தர வெண்டும் -பெரியார்

  ஆமாம் இது பெரியார் மண்
  அதனால தான் சுயமரியாதை இங்கு
  மக்களுக்கு இயற்கையிலேயே உண்டு
  இப்படி என்றால் அரசியல்வாதி ஓட்டுக்கு ௨௦௦௦ ரூபாய் கொடுத்தால் போன முறையை விட ௧௦௦௦ ருபாய் கூட்டி குடுங்க விலைவாசி ஏறிட்டு வருது என்று அரசியல்வாதியிடம் போராடிவாங்கும்போது அரசியசில்வாதிவிடம் டீவி இலவசமாக உழைக்காமல் வாங்கும்போது

 4. // ஓரு நாயக்கர் பெண் அல்லது ஓரு பிராமின் அல்லாத ஜாதியை சேர்ந்த பெண்ணை தலித்திற்கோ அதை விட சற்று அந்தஸ்து குறைந்த ஓரு துலுக்கனுக்கோ எல்லா ஜாதிக்காரர்களும் மனமுவந்து திருமணம் செய்து இருந்தால் ஜாதி ஒழிந்து வருணாசிரமம் ஒழிந்து இருக்கும் பார்ப்பனர்களை தோற்கடித்து இருக்கலாம் ஆனால் பெரியார் புடுங்கவில்லை //
  ———————————

  ஜாதி வெறி இருந்தால்தான் இஸ்லாம் வளரும், முஸ்லிம்கள் பிழைக்க முடியும்:

  குஜராத் இனப்படுகொலை செய்வதற்கு முன்பு, தேவடியாமவன் மோடி ஹிந்துக்களிடம் திரும்பத்திரும்ப ஒரு வேண்டுகோள் வைத்தான்:

  “ஓ ஹிந்துக்களே !!. உங்களுடைய ஜாதியை மூன்று நாட்களுக்கு மறந்து ஹிந்துவாக ஒன்று சேருங்கள். துலுக்கன்களை பாக்கிஸ்தானுக்கு விரட்டி விடுவோம். இல்லாவிட்டால் கப்ரஸ்தானுக்கு அனுப்பி விடுவோம்”.
  ————————-

  ஒரு வேளை ஹிந்துக்கள் ஜாதிவெறியை மறந்து ஒன்று சேர்ந்துவிட்டால் முசல்மானின் நிலை என்னாகும் என நினைத்துப் பார்த்தேன்… அப்பப்பா.. ஈரக்குலையெல்லாம் நடுங்குது… ஒரு முசல்மான் கூட இந்தியாவில் இருக்க மாட்டான் … 24 மணி நேரத்தில் முஸ்லிம்களை அல்லாஹ்விடம் அனுப்பிவிடுவர்…

  இஸ்லாத்தை வளர்க்க, முஸ்லிம்களை பாதுகாக்க ஹிந்துக்களின் ஜாதிவெறி மிக மிக அவசியம். எங்களுக்காக தலித்துக்களை உதைத்து இஸ்லாத்துக்கு விரட்டிவிடும் உயர்ஜாதி ஹிந்துக்களுக்கு நன்றி சொல்ல வார்த்தைகளில்லை… அதற்கு மேல் அம்மா அய்யாவிடம் பெட்டி வாங்கிக்கொண்டு “இன்னும் நல்லா ஒதைங்க… ” என சொல்லி அத்திம்பேர் அம்பேத்கர் போல் பேக் டோர் அரசியல் செய்யும் தலித் தலைவர்களை பாராட்ட வார்த்தைகளில்லை…
  —————————–

  ஆம்.. தமிழ்நாட்டில் ஹிந்துக்கள் மூன்று நாட்களுக்கு ஜாதியை மறந்துவிட்டால், முசல்மான் அட்ரஸ் இல்லாமல் போய்விடுவான். ஆகையால்தான் கீழவெண்மணி, முதுகுளத்தூர் ஆகிய இடங்களில் தலித் மக்கள் மீது உயர்ஜாதி ஹிந்துக்கள் செய்த கொடுமையை பெரியார் கண்டிக்கவில்லை. ஏனென்றால் ஜாதி சாக்கடையை ஒழிக்க முடியாது, அதை விட்டு வெளியேறத்தான் முடியும் என்பது பெரியாருக்கு நன்றாகத் தெரியும். ஆகையால்தான் “இன இழிவு நீங்க, இஸ்லாமே தீர்வு” என போதித்தார்.

  “உதை வாங்கினால்தான் இஸ்லாத்துக்கு ஓடி வருவான்” என்பது பெரியாருக்கு தெரியும். இஸ்லாமிய வளர்ச்சிக்கு மறைமுகமாக ஜிஹாத் செய்த பெரியார் ஒரு ரகசிய முஸ்லிம் என்பதில் என்ன சந்தேகம்?.
  ——————————–

  “இன்ஷா அல்லாஹ், 2025ல் தமிழகம் ஒரு குட்டி பாக்கிஸ்தானாக வேண்டும்… டெல்லி செங்கோட்டையில் மீண்டும் பேரரசர் அவ்ரங்சீப் குத்பா ஓத வேன்டும்… பாராளுமன்றத்தின் தலைமீது இஸ்லாமிஸ்தான் பச்சைக்கொடி பறக்க வேண்டும் என்பது எங்கள் அவா”. எங்கள் கனவை நனவாக்க ஜாதிப்போரை கட்டவிழ்த்துவிடும் தேவர், வன்னியர், முக்குலத்தோர், அத்திம்பேர் அம்பேத்கர் மற்றும் அனைத்து ஜாதிவெறி மாவீரருக்கும் எனது மனமார்ந்த நன்றியை தெரிவித்துக் கொள்கிறேன்..

  “உங்களுடைய எதிரியை வைத்தே எதிரிகளை அழிப்பேன்” என அல்லாஹ் திருக்குரானில் அறிவிக்கிறான். திருக்குரான் சத்தியவேதம் என்பது, 1400 வருடங்களாக மீண்டும் மீண்டும் நிரூபிக்கப்படுகிறது.

  ஜாதி வெறி வாழ்க !!. நல்லா அடிச்சுக்கிட்டு சாவுங்க !!.

 5. இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷில் வாழும் 80 கோடி முஸ்லிம்கள் யார்?

  இஸ்லாம் யாருக்கும் எதிரியல்ல. பார்ப்பன வர்ணதரும ஜாதிசாக்கடையை விட்டு வெளியேறி வந்த ப்ராஹ்மணர், ஷத்திரியர், வைசியர், தலித் ஆகிய அனைவரும் திருக்குரான் போதிக்கும் சமத்துவம் சகோதரத்துவத்துடன் வாழும் மார்க்கம்தான் இஸ்லாம்.
  —————————————-

  ப்ராஹ்மணனுக்கென்று ஒரு ப்ராஹ்மணஸ்தான் இல்லையே, அய்யகோ:

  இந்தியா பாக்கிஸ்தானில் வாழும் முஸ்லிம்கள் அனைவரும் ஹிந்து மதத்திலிருந்து வெளியேறி இஸ்லாத்தை தழுவியவர். ஆகையால், ஹிந்துக்களுக்கும் முஸ்லிம்களுக்கும் தாய் மாமன், பெரியப்பா, சித்தப்பா உறவு இருப்பதை யாராலும் மறுக்கமுடியாது.

  ப்ராஹ்மின் சகோதரா, ஆப்கானிஸ்தானிலிருந்து காந்தாரா சாம்ராஜ்யத்தை காந்தாரி ஆண்ட போது, அவளுக்கு கூஜா தூக்கி வர்ணதருமத்தை சொல்லிக்கொடுத்து அகண்டபாரதத்தை அடிமையாக்கினாய். கௌரவருக்கும் பாண்டவருக்கும் அடிவருடினாய். இன்று காந்தாரியின் பேரப்பிள்ளைகளெல்லாம் இஸ்லாத்தை தழுவி தாலிபான்களாக மாறிவிட்டனர். சிந்து நதியின் மிசை நிலவினில் சேர நன்னாட்டிளம் பெண்களுடன் மயங்கிக்கிடந்த பார்ப்பனரெல்லாம் முஸ்லிமாகி பாரதமாதவுக்கு ஆப்படித்து பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கிவிட்டனர்.

  தக்சசீல பல்கலைக்கழகத்தின் வேந்தனாக இருந்து ரிக் வேதத்தையும் அர்த்தசாஸ்திரத்தையும் எழுதினான் சாணக்கியன், இன்று அவனுடைய தக்சசீலம் இருப்பது பாக்கிஸ்தானில் என்பது தெரியுமா உனக்கு?. சாரே ஜஹான் சே அச்சா ஹிந்துஸ்தான் ஹமாரா என்று எழுதிய அல்லாமா இக்பால், பாரதமாதா மீது வெறுத்துப்போய் பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கினார். அவர் ஒரு காஷ்மீர் ப்ராஹ்மணர் என்பது தெரியுமா உனக்கு?. காஷ்மீரில் வாழும் 2 கோடி முசல்மான்களும் ஒரு காலத்தில் ப்ராஹ்மண பண்டிதராய் வாழ்ந்தவரென்பது தெரியுமா உனக்கு?.

  காந்தியை போட்தள்ளிய பிராமின் கோட்சே தனது அஸ்தியை பாக்கிஸ்தானில் ஓடும் சிந்து நதியிலே கரைக்கச்சொல்லி உயில் எழுதியுள்ளார் என்பது தெரியுமா உனக்கு?. உனது தேசிய கீதத்தை எழுதிய பார்ப்பணர் தாகூர் “பாஞ்சாப சிந்து குஜராத்த மராத்தா” என்று பாக்கிஸ்தானின் சிந்தையும் சேர்த்து சந்திலே சிந்து பாடியுள்ளது தெரியுமா உனக்கு?. அது போகட்டும். காபாவிலிருந்து 360 சிலைகளை உடைத்தெறிந்து அரேபிய மண்ணிலிருந்து சிலைவணக்கத்தை வேரோடு பிடுங்கி எறிந்த அண்ணல் நபி(ஸல்) பிறந்தது குரைஷிக்கள் எனப்படும் ப்ராஹ்மணர் இனத்தில் என்பதாவது தெரியுமா உனக்கு?.

  “சூத்திரன் வேதத்தை தொட்டால் பழுத்த இரும்பை நாக்கிலே இழு. ஈயத்தை கரைத்து காதிலே ஊற்று” என்று மனுசாஸ்திரம் சொன்ன நீ, இன்று சூத்திரன் மோடிக்கு கூஜா தூக்குகிறாய். கூப்பிட்ட குரலுக்கு முந்தானை விரிக்கும் இன்டெலெக்சுவல் வப்பாட்டியாக மாறிவிட்டாயே, ஏன்?.

  இன்னோரு 5000 வருடங்களானாலும் உன்னால் ப்ராஹ்மணருக்கென்று ஒரு தேசத்தை உருவாக்கவே முடியாது. இன்று இட ஒதுக்கிட்டில் அவனவன் ஜாதி சான்றிதழ் வைத்துக்கொண்டு உனக்கு ஆப்படிக்கிறான். உன்னிடம் ஜாதி சான்றிதழ் இருக்கிறதா? இந்த நாட்டில் இனி பிழைக்க முடியாதென்று அமெரிக்காவுக்கும் அரேபியாவுக்கும் ஓடுகிறாய். அங்கே கிருத்துவரும் முசல்மானும் நீ வணங்கும் மாட்டை அறுத்து பிரியாணி சாப்பிடுகின்றனர். உனக்கு மிஞ்சியது மாட்டு மூத்திரம்தான்.

  130 கோடி மக்கள் தொகையில் பாரதமாதாவுக்கு மூச்சு திணறுகிறது. இன்னொரு 5 வருடம் தாங்குமா என்பது கேள்விக்குறி. நாளை சோவியத் யூனியன் போல் இந்தியா உடைந்தால், தமிழ்த்தேசம், தலித்தேசம், காஷ்மீர், காலிஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான் என்று அனைவரும் சேர்ந்து சங்கு ஊதிவிடுவார்கள். வெறும் நாலரை சதவீதமுள்ள உனக்கு என்ன கிடைக்கும்?. என்ன கொண்டு வந்தாய் இழப்பதற்கு என்று பஜனை பாடிக்கொண்டு உஞ்சவிருத்தி செய்ய வேண்டியதுதான்.

  2500 வருடங்கள் காபாவிலே பூஜை புனஸ்காரம் செய்துகொண்டிருந்த உனது முன்னோர்கள் இஸ்லாத்தை தழுவியது போல் நீயும் தழுவு. அகண்டபாரத்தில் வாழும் 75 கோடி முஸ்லிம்களூக்கு கலிபாவாக நீ தலைமையேற்கலாம். ப்ராஹ்மணஸ்தானை விடு. இஸ்லாமிஸ்தானுக்கு வா. உனக்கு எல்லாம் வல்ல அல்லாஹ் நல்வழி காண்பிப்பானாக.

 6. வெரிகுட் ஜாதி ஒழிக்க ஈ வெ ராமசாமி நாயக்கர் ஒன்றுமே புடுங்கவில்லை அவருக்கு ப்ரஹ்மணர்கள் மீது உள்ல காழ்ப்புணர்ச்சி நியாயமானதே அன்று மட்டுமே காசியிலே பெரியாருக்கு சோறு போட்டு இருந்ததால் ப்ரஹ்மணர்கள் அவருக்கு (நாய்க்கர்) நண்பர்கள் ஆகி இருப்பர்
  அவருக்கு நிறைய்ய பார்ப்பன நண்பர்கள் உண்டு

 7. உனது முன்னோர் போல நீயும் இஸ்லாத்துக்கு //

  நீ சொன்ன என் மூதாதையர் வழி வந்தவர்கள் பாகிஸ்தான் சிரியா
  ஏமன் சவுதி வங்காளதேசம் பர்மா போன்ற இடங்களில் நிம்மதியாக வாழ முடியவில்லையே அடித்து கொண்ட சாகிறோமே

 8. //பெரியாரைவிட பாரதியார் ஜாதி ஒழிப்பில் ஓரளவேனும் பாடுபட்டு இருக்கிறசர் என்றாலே சரி இன்று தன் சொல்ல வேன்டும் //
  —————————

  பாப்பார பெண்களின் பொன்னிற மேனி அழகில் மயங்காத பெரியாரிஸ்ட் யாராவது உண்டா?.

  ஜெயலலிதா, சரோஜாதேவி, ரேகா, தீபிகா படுகோனே, நமீதா, சுஷ்மா சுவராஜ் மற்றும் பார்லிமெண்ட்டில் உலாவரும் பார்ப்பன பெண்கள் அனைவருமே திருமணம் எனும் பெண்ணடிமைத்தனத்தை உடைத்து, ஜாதி பேதமின்றி பல ஆண்களுக்கு ஆசை நாயகிகளாய் வாழ்ந்து பதவி பணம் சொத்து சுகமென ஏக போகமாய் வாழ்கிறார்கள்.

  ஆனால், தேவருக்கும் எம்.ஜி.ஆருக்கும் முந்தானை விரித்த பல தமிழ் திராவிட பெரியாரிஸ்ட் பெண்களின் கதியென்ன?. ரொம்ப போனால், தேவரின் பண்ணையிலே ஒரு அவுட் ஹவுஸ் கொடுத்து எடுபிடி வேலைக்கு வைத்துக்கொண்டனர். பெரிய மனிதர்களின் அவசர ஆத்திரத்துக்கு ஒரு வடிகாலாய் அவர்கள் வாழ்ந்தனர், வாழ்கின்றனர். ஏனென்றால், இவர்களுக்கு ப்ராஹ்மின் பெண்கள் போல் தகதகவென மின்னும் உடல் வனப்பும், அழகும், புத்தி கூர்மையும் கிடையாது.

  திருமணம் எனும் அடிமை விலங்கை உடைத்தெறிந்து, தை தக்கா தையென மேடையிலே பரதநாட்டியமாடி குனிந்து வளைந்து பிட்டத்தை காட்டி பல நிலப்பிரபுக்களுக்கு கிளுகிளுப்பூட்டியும், இந்திய ஆண்கள் மட்டுமன்றி பணக்கார அரபு ஷேக்குகள் மற்றும் வெள்ளைக்கார துரைமார்களுக்கும் உருவிவிட்டு “ஆணுக்கு பெண் சளைத்தவளல்ல” என உலகம் முழுதும் நிரூபித்து, பாப்பாரத் தேவைடியாமுண்டை பாரத்மாதாவை உலக அரங்கில் தலைநிமிர்ந்து நிற்க வைக்கும் பாப்பார பெண்களே உண்மையான பெரியாரிஸ்டுக்கள் என்பதை எந்த பெரியாரிஸ்டாவது மறுப்பாரா?.

  ஆகையால், பேரழகு மிக்க பாப்பத்திக்கள் போல் பெரியாரிஸ்ட் பெண்கள் பெண்ணடிமைத்தனத்தை உடைக்க முனைந்தால், அது:

  “அரசனை நம்பி புருசனை கைவிட்டாள்,
  கான மயிலாட கண்டிருந்த வான்கோழிகள்,
  உயர உயர பறந்தாலும் ஊர்க்குருவி பருந்தாகுமா,
  புலியை பார்த்து சூடு போட்ட பூனைகள்,
  கெட்டாலும் மேன்மக்கள் மேன்மக்களே,
  ஏழைக்கேத்த எள்ளுருண்டை,
  ஏழை சொல் அம்பலம் ஏறாது”

  போன்ற சான்றோர் வாக்கை மெய்ப்பிக்கும் கதியில்தான் முடியும் என்பதில் எந்த ஐயமுமில்லை.

  பாப்பாத்திக்கள் போல் பேரழகிருந்தால் பூந்து வெளையாடலாம். இல்லாவிட்டால், விரலுக்கு தகுந்த வீக்கமென பொத்திக்கொண்டு பத்தினி தெய்வமாக வாழ்வதே சாலச்சிறந்தது. ஆகையால், “அழகற்ற பெரியாரிஸ்ட் பெண்களுக்கு ஏற்ற ஆடை புர்கா. அவர்களுக்கேற்ற வாழ்க்கை நெறி இஸ்லாம்” என்பதே எனது பணிவான தீர்வு.

 9. பெரியாரே தன மகள் ஓத்த வயதுடைய மணியம்மையின் அழகில் மயங்கவில்லையா? அழகான பெண்களை பார்க்கும்போது எந்த பெரியாரிஸ்ட்டிற்கோ நிலைதடுமாற முடியும் அதனால தானே சீ என்று அண்ணா விலகினார்

 10. // நீ சொன்ன என் மூதாதையர் வழி வந்தவர்கள் பாகிஸ்தான் சிரியா
  ஏமன் சவுதி வங்காளதேசம் பர்மா போன்ற இடங்களில் நிம்மதியாக வாழ முடியவில்லையே அடித்து கொண்ட சாகிறோமே //
  ———————————

  சாரே ஜஹான் சே அச்சா, ஹிந்துஸ்தான் ஹமாரா:

  முஸ்லிமாக வாழ்வதற்கு இந்தியாவை விட உலகில் சிறந்த நாடு எதுவுமில்லை என நான் அடித்துச் சொல்வேன். ஒரு இந்திய முஸ்லிம் உலகில் எங்கே வேண்டுமானாலும், தொப்பி தாடி புர்கா அடையாளங்களோடு தைரியமாக செல்லலாம். இந்தியன் பாஸ்போர்ட்டை பார்த்ததும் “வெல்கம்” என புன்சிரிப்போடு உலகம் வரவேற்கிறது. முஸ்லிம் நாடுகளின் பாஸ்போர்ட்டை பார்த்ததும் முஸ்லிம் நாடுகளே முகம் சுளிக்கின்றன.

  இந்தியாவை உலகம் மதிப்பதற்கான காரணம் ப்ராஹ்மின்ஸ் என்றால் மிகையாகாது. ஐ.ஐ.டி போன்ற கல்விக்கோயில்களை கட்டி பாரத திருநாட்டை உலக அரங்கிலே தலை நிமிர்ந்து நிற்க வைத்துள்ளனர். Google, NASA, Microsoft, SUN, Oracle, MIT, Stanford, Harvard என்று எங்கே சென்றாலும் உயர்ந்த பதவிகளில் தலைமையேற்று திறம்பட நடத்துகின்றனர். அறிவியல், மருத்துவம், கலை, இயல், இசை, நாடகம் என அனைத்து துறைகளிலும் முத்திரைகளை பதித்து இந்தியாவை உலக அரங்கில் தலை நிமிர்ந்து நிற்க வைத்துள்ளனர். இந்தியருக்கு சென்ற இடமெல்லாம் சிறப்பு எனும் கண்ணியத்தையும், கௌரவத்தையும் தங்களுடைய அயராத உழைப்பாலும் புத்தி கூர்மையாலும் வென்றுள்ளனரென்பதை யாராலும் மறுக்கமுடியாது.

  இந்த அறிவுஜீவிகள் இன்று இஸ்லாத்தை நோக்கி கூட்டங்கூட்டமாக வருகின்றனர். இவர்களை “80 கோடி இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷ்” முஸ்லிம்கள், இஸ்லாமிஸ்தானின் கலீபாக்களாக, இமாம்களாக வரவேற்கின்றனர்.

  வர்ணதர்ம ஜாதி சாக்கடையை ஒழித்து, சமத்துவ சமநீதி தழைக்கும் இந்தியாவை 55 இஸ்லாமிய நாடுகளின் தலைவனாக நியமிக்க ஆரத்தழுவி வரவேற்கிறோம். இதன் மூலம் செல்வம் கொழிக்கும். அடுத்த 100 வருடங்களுக்கு வேலை வாய்ப்பு பெருகும். இந்தியாவின் வறுமையை போக்க இஸ்லாத்தை விட்டால் வேறு வழியே கிடையாது.

  ஓ ப்ராஹ்மின் சகோதரா !!. உனது முன்னோர்கள், மெக்காவிலிருந்து இஸ்லாத்தை எங்களுக்கு கொண்டு வந்தனர். நீ ஏன் இன்னமும் ஹிந்து ஜாதி சாக்கடையில் உழல்கிறாய்?

 11. https://i0.wp.com/static.panoramio.com/photos/large/44677399.jpg

  கண்ணன் செய்தது தர்ம யுத்தமா அல்லது வர்ணதர்ம யுத்தமா?

  தெய்வீக தேவடியாத்தனத்தை போதிக்கும் பார்ப்பன ஹிந்துமதத்தால், ஹிந்து பெண்களின் கண்ணியத்தை காக்கமுடியுமா?:

  “கணவர்களே கண்கண்ட தெய்வங்கள்” என ஐந்து பஞ்ச பாண்டவருக்கு உத்தமியாய் வாழ்ந்த “பஞ்ச பத்தினி தேவடியாள்” பாஞ்சாலியின் கற்பை பற்றி பேசுவதா … இல்லை….

  அந்த “பஞ்ச பத்தினி தேவடியாளை” சூதாட்டத்தில் பகடையாய் வைத்து தோற்ற பொட்டபயலுக பாண்டவரின் ஆண்மைத்தனம் பற்றி பேசுவதா …. இல்லை…

  அந்த “பஞ்ச பத்தினி தேவடியாளின்” கற்பை காப்பாற்ற ப்ருந்தாவனத்திலிருந்து ஓடோடி வந்த செக்ஸ் பைத்தியம் கிருஷ்ணனை பற்றி பேசுவதா…. இல்லை

  அழகர் கோயில் முதல் அஜந்தா எல்லோரா குகைக்கோயில்கள் வரை தேவரும் வைசியரும் சகட்டுமேனிக்கு அம்பாளை ஆலிங்கனம் செய்யும் போது, ஒரு முறை கூட “அய்யோ கிருஷ்ணா… காப்பாத்து” என கூவாத பாப்பாத்திக்களின் கள்ள மௌனம் பற்றி பேசுவதா….. இல்லை …

  வைசியன் கண்ணன் ப்ருந்தாவனத்தில் பாப்பாத்திக்களை புனிதப்பசுக்களாக நிறுத்தி வைத்து விந்தேற்றுவதைப் பார்த்து “கோ-விந்தா கோ-விந்தா” என பயபக்தியுடன் காதை பிடித்துக்கொண்டு தோப்புக்கரணம் போடும் “அறிவுஜீவி” பொட்டப்பய பாப்பானைப் பற்றி பேசுவதா…..

 12. நிஜமாகவே துலுக்கன்கள் சந்தோஷமாக இந்தியாவில் வாழ்கிறார்கள் என்றாலே பார்ப்பானை பார்த்தும் மோடியை பார்த்து புலம்புவது ஏன் ?
  பெரியார் எப்படி பெரிய மனிதர் என்பது மாயையோ அதுபோல இஸ்லாத்திற்கு மாறினால் சந்தோசம் கெளரவம் ன்பது மாயை வயிறு எரிந்து மற்ற மத நம்பிக்கையாய் கொச்சை படுத்தலாம்

 13. அறிவு ஜீவி பொட்டை பய //

  பார்ப்பானாவது அட்லீஸ்ட் அறிவு ஜிவி துலுக்கனுக்கு அதுவும் கிடயாது
  வீரம் என்று மூட்டா பய அமெரிக்காவோடு சண்டைப்போட்டு சாவான் அமெரிக்காவிடம் பேரம் பேசி துலுக்கட்சிகளை அமெரிக்கனுக்கு உருவி விட அனுப்புவான்

 14. அது மட்டும் சொல்லவில்லை புர்கா போட்டால் அடையாளம் தெரியாது யாரிடம் வேண்டுமானாலும் போய் உடலுறவு கொள்ளலாம் முசுலீம் பெண்களுக்கு புர்கா மிக பெரிய வரப்பிரசாதம் பைக்கில் ஆண்களோடு போகும் போது யாரோடு போகிறோம் இன்று தெரியாது அதனால அன்று உலகமெங்கும் துலுக்க மக்களை தொகை பெருகுகிறது

 15. பெரியார் என்கிற ராமசாமி நாய்க்கர் மனதார ஆதரித்த காமராஜர் காங்கிரஸ் இன்று இருக்கும் இடமே தெரியவில்லை பின்பு ஆதரித்த தி மு க ப்ராஹ்மண ஜெயலலிதா இருக்கும் வரை சூத்திர கருணாநிதி தலை எடுக்கவில்லை பிள்ளையார் சிலையை தன பைசா பொட்டு வாங்கி உடைத்தார் இன்று தெருவுக்கு தெரு பிள்ளயார் கோயில் ராமரை அவமத்தார் அப்போதும் அதிக கோயில் இப்போது

  ப்ரஹ்மணர்களை எதிர்த்தார் எல்லாரும் US மற்றும் UK இன்று வெளிநாட்டில் செட்டில் ஆகி நண்றாக இருக்கிறார்கள்
  ப்ராஹ்மணர்கள் அதிகமாக இருந்தாலாவது எதாவது ஹோமம் யாகம் வளர்த்து மழை பெய்ய வைத்து இருப்பார்கள் மற்ற சமூகத்தினரும் சௌக்கியமாக இருப்பார்கள் இன்று விவசாயம் இல்லாமல் மக்கள் சாகிறார்கள் எல்லாம் நாத்திக பெரியாரால் . அவரால் நாட்டுக்கு நஷ்டம் தான் எங்களை வெறுப்பேற்ற வெண்டுமானால் இன்னொரு பெரியார் தேவை அப்போது தான் பிராமணர்கள்
  இந்த தமிழகத்தை விட்டு விரட்டப்படுவார்கள் அந்த முட்டாள்களோடு சேர்ந்து கஷ்டப்படும் ப்ரஹ்மணர்கள் வெளியில் போய் சௌக்கியப்படுவார்கள்
  அதனால் மீணடும் பெரியார் தேவை அப்பொது தன் பிராமணர்கள் நன்கு வாழ முடியுமா நாஸ்திக பெரியாரை பிடிக்கும் மக்களை நாசமாய் போவார்கள்

 16. // ப்ரஹ்மணர்களை எதிர்த்தார் எல்லாரும் US மற்றும் UK இன்று வெளிநாட்டில் செட்டில் ஆகி நண்றாக இருக்கிறார்கள் //
  —————————————————–

  அமெரிக்காவுக்கு முந்தானை விரிக்கும் பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவுக்கு அல்லேலூயா போட கர்த்தர் காத்திருக்கிறார்:

  தங்களுடைய பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவை நடுத்தெருவில் அம்போனு விட்டுவிட்டு அமெரிக்காவுக்கு பஞ்சம் பிழைக்கப்போன நாதாரிக்கும்பல் பார்ப்பனர் என்பதை மறந்துவிடாதே. அமெரிக்கா யார் உனக்கு?. மாமனா, மச்சானா, அத்திம்பேரா?. உனக்கே அமெரிக்கா மீது இவ்வளவு உரிமை இருக்கும்போது, இங்கே இருக்கும் 20 கோடி கிருத்துவருக்கும், பாதிரியாருக்கும், கன்னிகாஸ்திரிகளுக்கும், அன்னை தெரசாக்களுக்கும் எவ்வளவு உரிமையிருக்கும் என்பதை நினைத்துப் பார்த்தாயா?.

  நீ அமெரிக்காவில் ஜாலியாக செட்டிலாகும் வரை, பாப்பாரத் தேவடியாமுண்ட பாரத்மாதாவுக்கு 20 கோடி கிருத்துவர் விளக்கு பிடிப்பார்களா?.

  வடகிழக்கு இந்தியா, ஜீஸஸ்தானாக மாறும். வாடிகன், அமெரிக்கா, இங்கிலாந்து, ஐரோப்பா என அனைத்து கிருத்துவ நாடுகளும் கிருத்துவருக்கு ஆயுதங்கள் கொடுத்து பாப்பாரத் தேவடியாமுண்டய நல்லா ஒதை என சொல்வர்.

  இந்தியா சோவியத் போல் சிதறும். அனைவருக்கும் அவரவர் தேசம் கிடைத்துவிடும். பாப்பானுக்கும் பாரத்மாதாவுக்கும் தேசம் கிடையாது… குச்சி மிட்டாய்தான்…

  தேசமில்லாத பாப்பானுக்கு மூன்று சாய்ஸ் தரப்படும்:

  1. சுன்னத் செய்து இஸ்லாத்தை தழுவு.

  2, அல்லேலூயா போட்டு கிருத்துவத்துக்கு போ.

  3. தேவருக்கு குரு பூஜை செய்து, பாப்பாத்தியை கூட்டிக்கொடுத்து உருவிவிட்டு உஞ்சவிருத்தி செய்து வாழ்.

  என்ன செய்வதாக உத்தேசம்?.

 17. எதற்காக பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ உதைக்க வேண்டும்?:

  “பாபரி பள்ளியை உடை” எனும் முழக்கத்தை முன் வைத்து, இஸ்லாமியருக்கு எதிராக ஹிந்துக்களை ஒன்றிணைத்து பா.ஜ.க பாப்பான் ஆட்சியை பிடித்தான்.

  “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ” எனும் முழக்கத்தின் மூலம், பார்ப்பனீய எதிர் சக்திகளை ஹிந்துத்வாவுக்கு எதிராக ஒன்றிணைத்து, கலீபா உமர் போன்ற ஒரு நேர்மையான ஆட்சியாளரை தமிழகத்தின் அடுத்த முதல்வராக கொண்டு வரமுடியும், இன்ஷா அல்லாஹ்.
  ———————————-

  ஜிஹாத் என்றால் என்ன? – பேரறிஞர் மௌதூதி சாஹிப்:

  “இஸ்லாமிய கொள்கைக்கு எதிரான அனைத்து ஆட்சி அதிகாரங்களையும் ஒழிக்கவே இஸ்லாம் விரும்புகிறது. பெயரளவில் இஸ்லாமிய தேசமென சொல்லிக்கொண்டு இஸ்லாமிய கொள்கையை பின்பற்றாத தேசங்களும் இதற்கு விதிவிலக்கல்ல. உலக மக்கள் அனைவருக்கும் சமத்துவம், சமநீதி, சகோதரத்துவம் வழங்க வந்ததே இஸ்லாம். இந்த நோக்கத்தை நிறைவேற்றுவதற்கான ஒரு முழுமையான சித்தாந்தமே ஜிஹாத். இஸ்லாமிய ஜிஹாத்தின் குறிக்கோள், இஸ்லாமல்லாத ஆட்சியை நீக்கி இஸ்லாமிய ஆட்சியை நிறுவுதலேயன்றி வேறெதுவுமில்லை”.

  புரிஞ்சுச்சா?

 18. ஒரு பக்கம் “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ” எனும் முழக்கத்தின் மூலம், பார்ப்பனீய எதிர் சக்திகளை ஹிந்துத்வாவுக்கு எதிராக ஒன்றிணைப்போம். மற்றொரு பக்கம், “சகோதரா !! கல், மண், பசு, நாய், பன்றி, எலி என கண்டதையும் வணங்குகிறாயே…. உனக்கு அறிவிருக்கா?. இஸ்லாத்தை தழுவு” என ப்ராஹ்மண சகோதர, சகோதரிகளின் சிந்தனையை தூண்டி, சுன்னத் செய்து, புர்கா போட்டு ஹஜ்ஜுக்கு அனுப்புவோம். அவர்களை வைத்தே பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்ட மீது ஜிஹாத் செய்வோம். ஹிந்து மதத்தை ஒழிப்போம்.

  அதாவது, எங்களுடைய அடுத்த குறிக்கோள் இன்னொரு பாக்கிஸ்தான் அல்ல… எங்களுக்கு தேவை இஸ்லாமிஸ்தான். முழு இந்தியாவையும் அப்படியே ஸ்வாஹா செய்வோம். டெல்லி செங்கோட்டையில் மீண்டும் பேரரசர் அவ்ரங்சீப் குத்பா ஓதுவார்… பாராளுமன்றத்தின் தலைமீது இஸ்லாமிஸ்தானின் பிறை நட்சத்திரம் போட்ட பச்சைக்கொடி பட்டொளி வீசி பறக்கும்.

  இன்ஷா அல்லாஹ். மீண்டும் பாபரும், அவ்ரங்சீப்பும், திப்பு சுல்தானும் பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்டையை அடிமையாக்கி ஆயிரம் வருடம் நல்லாட்சி செய்வர். சுவை மிக்க கோமாதா பிரியாணி சாப்பிடுவோம். பாப்பானுக்கு வெறும் கோமாதா மூத்திரம்தான்.

 19. பேரழகை ஆள்வதற்கு பேராண்மை வேண்டும் என்பது சான்றோர் வாக்கு. பொன்னிற மேனி கொண்ட அழகிய ப்ராஹ்மண பெண்கள், மாட்டுக்கறி சாப்பிட்டு வாட்டசாட்டாமாக இருக்கும் பேராண்மை மிக்க இஸ்லாமிய ஆண்களை மிகவும் விரும்புகின்றனர்.

  வசதி மிக்க ஒவ்வொரு இஸ்லாமியரும், ஒரு அழகிய ப்ராஹ்மண பெண்ணை இரண்டாவது மணைவியாக திருமணம் செய்ய வேண்டும். பெண் கிடைக்காமல் பாப்பான், ஓரினச்சேர்க்கை செய்து கிருத்துவ பாதிரிகள் போல் அழிவான்.

 20. ..//..அதற்கு மேல் அம்மா அய்யாவிடம் பெட்டி வாங்கிக்கொண்டு “இன்னும் நல்லா ஒதைங்க… ” என சொல்லி அத்திம்பேர் அம்பேத்கர் போல் பேக் டோர் அரசியல் செய்யும் தலித் தலைவர்களை பாராட்ட வார்த்தைகளில்லை…//
  இது இந்த பதிவுக்கு மொஹம்மத் அலி ஜின்னா போட்ட பின்னூட்டத்திலிருந்து எடுத்தது.

  இது வரை பெரியாரை மட்டும் குண்டக்க மண்டக்க எழுதி வந்த அன்பர் இப்போது அம்பேத்கரையும் தாக்குகிறார்.

  பெரியாரிஸ்டுகள், அம்பேத்கரிஸ்டுகள் என்று மார் தட்டும்வலைப்பதிவில் இப்படியா?

  ஒரு மாறுதலுக்காக கொஞ்சம் நேர்மறை விஷயங்கள் பார்ப்போம்:

  காண்க இந்த youtube;

 21. // திரு விஞ்ஞானி அவர்களின் காணொளி அற்புதம் //
  —————————————-

  கோமாதாவின் சாணி, மூத்திரம் மூலம் ஆஸ்திரேலிய வெள்ளைக்கார குடும்பம் ஒன்று, அக்னி ஹோத்ரி ஹோமம் செய்து ஸ்வாஹா சொல்லி ஆர்கானிக் விவசாயம் செய்வதை பார்த்து பார்ப்பனர் “கோவிந்தா, கோவிந்தா” என புல்லரித்து போகின்றனர்.

  அடுத்த படியாக வெள்ளைக்காரனுக்கு பாப்பாத்தியை கொடுத்து, யோனி பூஜை செய்யும் கலையை பாப்பான் கற்றுக் கொடுக்கலாம். அழகர் கோயில் போல், அம்பாளை வெள்ளைக்கார துரைகள் ஆலிங்கனம் செய்யும் சிலைகளை செதுக்கி அவர்களுடைய தோட்டத்தில் ஒரு கோயிலையும் கட்டி விட்டால், பாப்பானுக்கு H1B விசா கொட்டும். அப்புறமென்ன, பாப்பான் காட்டில் மழைதான்.

 22. 3 Brothers :

  N.Chandrasekaran, Chairman, Tata Group

  N.G. Subramaniam, COO, TCS

  N.Srinivasan, CFO, Murugappa Group
   
  All 3 studied in a Tamil medium school at Mohanur, a village near Namakkal.

 23. டாடா குழுமத்திற்கு தமிழர் முதல் முறையாக தேர்ந்தெடுக்க பட்டுள்ளார் பார்சி இல்லாத வேற்று நபர் அவர் உழைப்புக்கு நிறுவனம் அளித்த அங்கீகாரம்

 24. சவுதியில் ஆணாதிக்கத்துக்கு எதிராக
  போராடும் பெண்கள்..!

  ஆண்களிடமிருந்து கடவுளால் மட்டுமே எங்களை காப்பாற்ற முடியும். (If only God would rid of men) என பாடல் தொடங்குகிறது.

  சவுதி அரேபியாவில் அடிமைப்பட்டு கிடக்கும் இஸ்லாமிய பெண்கள் “புர்க்காவிலிருந்து விடுதலை” வேண்டும்.

  மற்ற நாட்டு நாட்டு பெண்களை போன்று வாகன ஓட்டுநர் உரிமம் வேண்டும் என்று சுதந்திரம் கேட்டு முதன் முதலில் மன்னர் ஆட்சியான சவுதி அரேபியாவில் ஆணாதிக்கத்திற்க்கு எதிராக குரல் கொடுக்கும் விதத்தில் இந்த பாடல் இயற்றி YouTube ல் பதிவேற்றப்பட்டு இணையத்தையே கலக்கி வருகிறது.

Leave a Reply

%d bloggers like this: