பன்ஞ் டயலாக்’ சவடால்களே எம் மீனவ மக்களிடம் கற்றுக் கொள்ளுங்கள்

மனசாட்சி இல்லாமல் மாணவர்களைக் கொச்சைப்படுத்தி ‘இது அரசு ஆதரவுடன் நடக்கும் போராட்டம்’ என்று தொடர்ந்து அவதூறு செய்தவர்களை அம்பலப்படுத்திய தடியடி இது.
*
‘போராட்டம் முடிவுக்கு வந்தது’ என்ற பாணியிலும் கொடூரமாக தடியடி நடத்திய போலிசை ‘காவல் துறை வேண்டுகோள்’ என்று மென்மையாக சித்திரிததும் எல்லாத் தொலைக்காட்சிகளும் செய்தி வெளியிட்டுக் கொண்டிருக்கும்போது,

NEWS 7 TAMIL மட்டும், அந்த அவதூறுகளை மறுத்து மாணவர்களைப் போல் தொடர்ந்து களத்தில் போராடிக் கொண்டிருக்கிது. நன்றி NEWS 7 TAMIL .
*
பன்ஞ் டயலாக்’ சவடால்களே எம் மீனவ மக்களிடம் கற்றுக் கொள்ளுங்கள்
*
ஜல்லிக்கட்டை ஆதரிக்கிற கட்சிகள், இயக்கங்கள், அமைப்புகள் மாணவர் மீது நடத்தப்பட்ட இந்தத் தாக்குதலை கண்டித்து,
சாலை மறியல், ஆர்பாட்டம் என்று உடனடியாக இன்று காலையே வீதியில் இறங்கினால், இந்தப் போராட்டம் அடுத்தக் கட்டத்தைத் தாண்டி செல்லும்.

மாறாக, ‘தங்களை மாணவர்கள் அனுமதிக்கவில்லை’ என்று காழ்ப்புணர்ச்சியோடு அமைதிகாப்பார்களேயானால் அம்பலமாகப்போவது இவர்களே.

அரசியல்வாதிகளே கற்றக் கொள்ளுங்கள் அரசியலை, எம் மீனவ மக்களிடம்.

42 thoughts on “பன்ஞ் டயலாக்’ சவடால்களே எம் மீனவ மக்களிடம் கற்றுக் கொள்ளுங்கள்

 1. மெரினாவில் ஜல்லிகட்டிற்க்காக போராடியவர்கள் அப்பாவிகள் அஹிம்சையாக போராடினார்கள் போலிஸார்களும் சிறப்பாக கடமையாற்றினார் போராட்டத்தில் சமுக விரோதி தெவிடிய மகன்கள் சசிகலா பன்னீர் மற்றும் பிரதமருக்கு எதிராக கோஷம் போட்டார்கள் சம்பந்தம் இல்லாமலே சில துலுக்க தெவிடியா மகன்கள் மோடிக்கு எதிராகவும் தேசத்தை தேசக்கொடியை அவமதித்து கோசம் எழுப்பினார்கள் இந்து-முசுலீம் பிரச்சனை சம்பந்தம் இல்லாமலே எழுப்பினார்கள் போலீஸ் தடியடி நடத்துவது சரியே

 2. // சம்பந்தம் இல்லாமலே சில துலுக்க தெவிடியா மகன்கள் மோடிக்கு எதிராகவும் தேசத்தை தேசக்கொடியை அவமதித்து கோசம் எழுப்பினார்கள் //
  —————————–

  கோவை, திருநெல்வேலியில் போராட்டக்காரர்களுக்கு ஆதரவாக உணவு பொட்டலம், குடிநீர் வழங்கிய இஸ்லாமியர் மீது பொறாமை கொண்டு, எச்.ராஜா மற்றும் ஹிந்துத்வ பார்ப்பன பாசிஸ நாய்கள் “துலுக்கனுக்கும் ஜல்லிகட்டுக்கும் என்ன சம்பந்தம்?. இவன் ஏன் உணவு பொட்டலம் தருகிறான்” என அலறிக்கொண்டிருந்தனர். ஆனால் மக்கள் அவர்களை பொருட்படுத்தவில்லை. ஆகையால் கொதிப்படைந்து, தேசியக்கொடியை திடீரென தரையில் போட்டு மிதித்து இஸ்லாமியர் மீது பழி போட முன்றனர். ஆனால் அங்கிருந்த ஹிந்து சகோதரர்கள் அவர்களை அடித்து விரட்டி விட்டனர்.

 3. ஆமாம் ஆமாம் தேசத்தை துண்டாட நினைக்கும் துலுக்க தெவிடியாமகன்கள் ரொம்ப நல்லவங்க

 4. // ஆமாம் ஆமாம் தேசத்தை துண்டாட நினைக்கும் துலுக்க தெவிடியாமகன்கள் ரொம்ப நல்லவங்க //
  ——————————–

  நாங்கள் இந்தியாவை துண்டாக்காமல், அப்படியே முழுசா இஸ்லாமிஸ்தானாக்கவே விரும்புகிறோம். பார்ப்பன பாசிஸ நாய்களுக்கு பொறுக்கவில்லை.

 5. இந்த கஷ்டமான சூழலிலிருந்து இந்தியாவை காப்பாற்ற, ப்ராஹ்மின் சகோதர சகோதரிகள் அனைவரும் ஒட்டுமொத்தமாக எழுந்து நின்று, திருக்குரான் ஓதி இஸ்லாத்தை தழுவ அன்போடு அழைக்கிறேன்.

 6. ஐஸ் ஹவுஸ் போலீஸ் ஸ்டேஷனையும் அங்கிருந்த வாகனங்களையும் எரிச்சுட்டாங்களாம். இது சுதந்திர திராவிட நாடு பிறக்க வழிவகுக்கும்.

  ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ..

  போராடும் நமது தொப்புள்கொடி உறவுகளுக்கு சக்தி தேவை. ஆகையால், பெரிய பெரிய அண்டா குண்டாவில் மாட்டுக்கறி பாயா, பிரியாணி, பொரட்டா ஆகியவற்றை சமைத்து வழங்கும்படி, இஸ்லாமிய பெருமக்களை அன்போடு கேட்டுக் கொள்கிறேன்.

 7. .//சுதந்திர திராவிட நாடு //

  எப்படி கிடைக்கும் ஆந்திர கர்நாடக கேரளா எல்லாம் சேருவானா தவிச்ச வாய்க்கு தண்ணி தரமாட்டேங்கறான்

 8. // எப்படி கிடைக்கும் ஆந்திர கர்நாடக கேரளா எல்லாம் சேருவானா தவிச்ச வாய்க்கு தண்ணி தரமாட்டேங்கறான் //
  ———————————–

  பிரச்னைக்கு காரணம் வேலையில்லா திண்டாட்டம். அது ஆந்திர கர்நாடக கேரளா ஆகிய மாநிலங்களிலும் தலைவிரித்தாடுகிறது.

  தென்னிந்தியாவின் ஜனத்தொகை 25 கோடி. வட இந்தியாவின் ஜனத்தொகை 100+ கோடி. தென்னிந்தியாவில் அனைத்து ஆறுகளும் வளங்களும் உள்ளன. முக்கடல் தென்னிந்தியாவில் உள்ளது. வட இந்தியாவிலிருந்து ஒரு சிறு துரும்பு கூட தென்னிந்தியாவுக்கு தேவையில்லை. வெறும் பாஸ்போர்ட் தருவதற்கு டெல்லிக்காரன் தேவையா?. தென்னிந்தியா தனிநாடாக பிரியாவிட்டால், வட இந்தியாவின் ஜனத்தொகை வெள்ளத்தில் தென்னிந்தியா மூழ்கிவிடும்.

  இந்த கருத்தை கேரளா, ஆந்திரா மற்றும் கர்நாடக தலைவர்களிடம் கொண்டு சேர்க்கும் பொறுப்பை திராவிட, தலித் மற்றும் இஸ்லாமிய தலைவர்கள் ஏற்க வேண்டும்.

  சீனாவுக்கு முக்கடல் வர்த்தக வழிப்பாதை தேவை. ஆகையால் தென்னிந்தியா தனி நாடாக சீனா முழு ஆதரவு தரும். இது காஷ்மீர், காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான் ஆகிய நாடுகள் பிறக்க வழி வகுக்கும்.

  இன்ஷா அல்லாஹ், எல்லோரும் எல்லாமும் பெற்று இல்லாமை இல்லாமல் வாழ்வர்.

 9. ஒன்னும் புடுங்கமுடியாது
  சீனா துலுக்கனுக்கு ரமதான் நோன்பை மறுக்கிறான் முஸ்லிம்மை வெறுக்கிறான் ஒரு தன்னை மாநிலமே சீனாவில் இஸ்லாமிய பண்டிகை கொண்டாட முடியாமல் விரக்தியில் இருக்கிறது. மேலும் துலுக்கனுக்கும் சீனாவிற்கும் கலாசார மத தொடர்பு கிடையாது
  ஆனால் ஹிந்துக்களுக்காவது ஓரளவு கலாச்சார மத தொடர்புண்டு புத்தர் ஒரு ஹிந்து க்ஷத்ரிய ராஜா பிறகு மெய்ஞ்ஞானி
  ஹிந்துமதத்தில் குறிப்பாக வட நாடுகளில் மஹாவிஷ்ணுவின் 10 அவதாரங்களில் புத்தரும் ஒருவர் அதனால் சீனர்கள் பார்ப்பனர்களோடு
  நெருங்கிய தொடர்பு ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது அப்பறம் எப்படி புடுங்குவீர்கள். வேலைவாய்ப்பை பெற்று கொள்ளலாம் திராவிட நாடு வந்தால்
  தமிழ்நாட்டிற்கு தண்ணீர் தரணும் ஒருபயல் சேரமாட்டான். தமிழ் எல்லா மொழிக்கும் தாய் என்று ஒத்து கொள்ள வேண்டியிருக்கும் ஏற்றுக்கொள்ள மாட்டார்கள் வாய்ப்பில்லை கூடுதல் தகவல் டாக்டர் சுப்ரமண்யஸ்வாமி சீனாவின் நெருங்கிய நண்பர் ஒரு பார்ப்பனர் திராவிட நாடு அதுவும் துலுக்க
  பெரியாரிஸ்டுகளுடன் சேர விடுவாரா

 10. /// மஹாவிஷ்ணுவின் 10 அவதாரங்களில் புத்தரும் ஒருவர் அதனால் சீனர்கள் பார்ப்பனர்களோடு நெருங்கிய தொடர்பு ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது .. கூடுதல் தகவல் டாக்டர் சுப்ரமண்யஸ்வாமி சீனாவின் நெருங்கிய நண்பர் ஒரு பார்ப்பனர்///
  ——————————————-

  அப்படியா…. உனது கோமாதா சீனர்களின் பிரதான உணவு என்பது தெரியுமா உனக்கு?.

  அது போகட்டும்… 1962 போரில், பாப்பான் நேருவை ஆப்படித்து அருணாசலத்தில் பாதியை முழுங்கியவன் சீனா என்பது தெரியுமா உனக்கு?.

  இந்தியாவின் NSG மெம்பர்ஷிப்பை தடுத்து நிறுத்தி, மோடியை நாயாய் அலைய வைக்கிறான் சீனா என்பது தெரியுமா உனக்கு?.

  இந்தியாவை சுற்றி முத்துமாலை திட்டத்தில் பல பெரிய துறைமுகங்களை கட்டி போர்க்கப்பல்களை சீனா நிறுத்தியுள்ளான் என்பது தெரியுமா உனக்கு?.

  சீனா-பாக்கிஸ்தான் CPEC ப்ராஜெக்டில், ரஷ்யாவும் ஈரானும் சேர்ந்து விட்டது. மோடியின் சாபஹார் ப்ராஜெக்ட் ஊத்தி மூடிவிட்டது தெரியுமா உனக்கு?.

  இந்தியாவின் பரம எதிரி பாக்கிஸ்தானின் நெருங்கிய நன்பன் சீனா என்பது தெரியுமா உனக்கு?.

  சீனாவுக்கு தென்னிந்தியாவின் முக்கடல் வழிப்பாதை தேவையென்பது தெரியுமா உனக்கு?.

  உன்னுடைய சுப்ரமண்யஸ்வாமியால் இது வரை என்ன புடுங்க முடிந்தது?
  —————————–

  தென்னிந்தியாவை தனி நாடாக்குவது மிக எளிது. தென்னிந்திய ராணுவ கேப்டன்களையும் தலைவர்களையும் எளிதாக விலைக்கு வாங்கமுடியும். தகுதிக்கு ஏற்றார் போல், ஆளுக்கு 2 மில்லியன், 5 மில்லியன் என ரகசிய ஸ்விஸ் வங்கியிலும் சீன வங்கியிலும் போட்டால், அவனவன் நாக்கை தொங்க போட்டுக் கொண்டு நன்றியுள்ள நாயாக சீனாவுக்கு வாலாட்டுவான். இதையெல்லாம் செய்து தர மாவோ கம்யூனிஸ்ட் பார்ட்டிகளும் நக்ஸலைட்டுகளும் ஆவலாய் காத்திருப்பது தெரியுமா உனக்கு?.

  எங்களிடம் ப்ரஹ்மோஸ் ஏவுகணையிருக்கு, அணுகுண்டு இருக்கு, சீனாவை நசுக்கி விடுவோமென நீ உதார் விடலாம். ராணுவ தளபதி எவனும் சாவதற்காக ராணுவத்தில் சேரவில்லை. அவனுக்கும் பிள்ளை குட்டி இருக்கு. காசும் தனிநாடும் கிடைத்தால், ஒரு பயலும் சுண்டு விரலைக்கூட அசைக்க மாட்டான்.

 11. அதே போல் சீனாவிலும் போருக்கு அலையமாட்டான் பணம் துட்டு சேர்த்து நிம்மதியாக இருப்பவன். சீனா ஒருவேளை இந்தியாவை தாக்கினால் கருப்பு பார்ப்பான்கள் எங்களோடு அமெரிக்க ஆஸ்திரேலியா வந்து விடுவார் பிராமணர்களை பெரும்பாலோர் வெளிநாடுகளில் உள்ளனர் அவன் அணுகுண்டு போட்டாலே குப்பன் சுப்பன் முட்டசல் துலுக்கணும் சாவார்கள் இஃது தன் வெண்டும் என்றால் நடக்கட்டும்

 12. ஓரு வேளை இந்தியா சீனா போர்வந்தால் நாங்கள் சீனாவை நங்கு உதைக்க அமெரிக்கவிடம் போவோம் ஏற்கனவே அவண் சீனாவுடன் கடுப்பில் ருக்கிறான் ரஷ்யா அமெரிக்காவை ஆசிய பகுதிக்குள் அனுமதிக்காது அவண் செல்வாக்கு இழப்பான் ரஷ்ய சீனாவுக்கு நெருக்கடி தருவான் . சீன ராணுவ தளபதியும் அமெரிக்கவிடம் பணம் வாங்கிக்கொண்டு பேசாமல் இருப்பான் . போர் வராது .வழக்கம் போல் துலுக்கன் புலம்பவேண்டியது தான் . எங்களுக்கும் அமெரிக்கனுக்கும் நேட்டோ இசுரேல் எல்லோருக்கும் துலுக்கனை உதைக்க ஆசை எதெற்க்கும் நாங்களும் தயார

 13. // பார்ப்பான்கள் எங்களோடு அமெரிக்க ஆஸ்திரேலியா வந்து விடுவார் பிராமணர்களை பெரும்பாலோர் வெளிநாடுகளில் உள்ளனர் //
  —————

  பிழைக்க வழியில்லாமல்தானே பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ நடுத்தெருவில் அம்போனு விட்டுவிட்டு அமெரிக்காவுக்கும் அரேபியாவுக்கும் ஓடினாய்?. நான் சொல்வதைத்தான், நீ உனது பாஷையில் சொல்கிறாய். அப்புறமென்ன வாழுது உனக்கு இந்தியாவில்?….

  Heads i win, tails you loose….

 14. என்றாவது துலுக்கன் துலுக்கண் என்று புலம்புகிறோமோ நீ தானே பார்ப்பான் என்று புலம்புகின்றாய் கற்றோருக்கு சென்ற இடமெல்லாம் சிறப்பு உலகில் நாங்கள் எங்கும் போவோம் பாரத்தையும் காப்போம் ஆணால் நீங்கள் ? மக்குகள் காட்டு மிராண்டிகள் ஒட்டகம் மேய்க்க பாம் வைக்க பிராமணர்களை ஆபாசமாக திட்டத்தான் லாயக்கு உன்வாதப்படியே இயற்க்கையில் நடக்க வாய்ப்பில்லை என்றாலும் உண ஆசைக்காக சீன எந்த நிபந்தனை இல்லாமலே எல்லா துலுக்கனுக்கு சேர்த்த ஒரு இஸ்லாமிஸ்தான் உருவாக்கிக்கொடுத்தாலும் நீங்கள் அடித்து கொண்ட தான் சாவீர்கள்

 15. ஒருவேளை உன்னாசை படியே எல்லா தலித்துகளும் துலுக்கனாக மாறினாலும் என்ன நடக்க போகிறது மேல்ஜாதிக்காரனிடம் அடிபட்டு செத்தான் மதம் மாறியபிறகு குண்டு வைக்க கற்றுக்கொள்வான் படிப்பறிவா வந்துவிடப்போகிறது கஷ்டப்பட்டு பன்றி கறி சாப்பிடுவதை விடவேண்டும் அவனுக்கு சாராயத்தை விடவேண்டும் இடஒதுக்கீடு கிடைக்காது சகதுலுக்கனோடு சண்டைபோட்டு சாக வாய்ப்பு கிடைக்கும்

 16. உன்னாலே லாஜிக்காக பேச முடியாத போது சம்பந்தம் இல்லாமலே பார்ப்பானை திட்டுகிறாய் உண்ணுடைய அரிப்புக்கு சொரிந்து கொள்கிறாய் கடைசியில் ஹெட் வின் என்கிறாய் சரி காமெடி

 17. // உன்னாலே லாஜிக்காக பேச முடியாத போது சம்பந்தம் இல்லாமலே பார்ப்பானை திட்டுகிறாய் //
  ————————–

  சரி.. நான்தான் லாஜிக்கா பேசல… நீ பேசு…

  எதற்காக பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ நடுத்தெருவில் அம்போனு விட்டுவிட்டு அமெரிக்காவுக்கும் அரேபியாவுக்கும் பாப்பான் ஓடுகிறான்?. H1B விசாவுக்காக ஏன் பாப்பான் நாக்கை தொங்க போட்டுக்கொண்டு நாயாய் அலையறான்?. H1B விசாவில் போய், அமெரிக்காவில் நைட் கிளப்பில் வேலை செய்து, டாய்லட் கழுவி பிழைக்கும் பாப்பானும் பாப்பத்தியும் இருப்பது தெரியுமா உனக்கு?….

  லாஜிக்கா பதில் சொல்…

 18. பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா மண்டியிட்டாள்:

  ஜல்லிக்கட்டு மூலம் டெல்லிக்கட்டு செய்து, தமிழன் சரித்திரம் படைத்துவிட்டான். மாநிலத்தின் தனி உரிமைகள், கலாச்சார உரிமைகள், மத உரிமைகள், ஷரியா சட்டம் ஆகியவற்றை எப்படி நிலைநாட்டுவதென்பதை 130 கோடி மக்களுக்கு நிரூபித்து காட்டிவிட்டான்.

  ஜல்லிக்கட்டில் மண்ணை கவ்விய பின், பொது சிவில் சட்டத்தை சீண்ட முடிவு செய்துள்ளான் பாப்பான். வப்பாட்டிகளுக்கும் அவர்களுடைய குழந்தைகளுக்கும் சொத்துரிமை, ஹிந்து பலதார மண உரிமை போன்ற பிரச்னைகள் வெடிக்கும். பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்டையை மீண்டும் மண்டியிட வைக்க, 40 கோடி இஸ்லாமியர் ஆவலோடு காத்திருக்கின்றனர்.

  கிணறு வெட்டி பூதத்தை கிளப்பிவிட்டான் தமிழன். இனி அவனவன் கிணறு வெட்டுவான், பூதங்களை கிளப்புவான்.

 19. லாஜிக்காக சொல்கிறேன் நீ பிராத்தனை செய் கடவுளே துலுக்கனுக்கு மூளையை குடு. அது இல்லாததால் நாங்கள் பாரதத்தில் ப்ராமணர்களோடு மோத முடியவில்லை எனெனில் அவர்கள் கல்வியில் சிறப்பாக இருக்கிறார்கள் எங்களால் அவர்களே பாம் வைத்து தான் கொல்ல முடிகிறது . பவுத்தன் , மேற்கே கிறிஸ்தவன் அமெரிக்கன் யூதன் மற்றும் எங்களை எங்கள் துலுக்கணெ உதைக்கிறான் பிராமணர்களை எங்களால் மட்டமாக தான் பேச முடிகின்றது என் வயித்தெரிச்சல் தீர பார்பானை அசிங்கமாக பேசினாலும் அவர்கள் எங்களை கண்டு கொள்வதில்லை சமுக விரோதிகளாக தான் பார்க்கிறார்கள் என்னால் எண் முட்டாள் மார்கத்தை விட்டும் வரமுடியவில்லை என் ஈகோ இடம் தரவில்லை ஆகவே இறைவா நான் பார்ப்பான் உட்பட எல்லோரையும் ஜெயிக்க துலுக்கன்களாகிய எங்களுக்கு கொஞ்சம மூளை தா என்று கேட்டுப்பார் . இது தான் உனக்கு நான் லாஜிக்காக சொல்லும் பதில்

 20. /// கடவுளே துலுக்கனுக்கு மூளையை குடு. அது இல்லாததால் நாங்கள் பாரதத்தில் ப்ராமணர்களோடு மோத முடியவில்லை எனெனில் அவர்கள் கல்வியில் சிறப்பாக இருக்கிறார்கள் //
  —————————————–

  அவ்வளவு அறிவிருந்தால் “ஏன் பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ நடுத்தெருவில் அம்போனு விட்டுவிட்டு இஸ்லாமிய அரபு நாடுகளுக்கும் கிருத்துவ நாடுகளுக்கும் பாப்பான் ஓட்றான்?”

  உன்னைப்பார்த்தால், சோம்நாத் ஆலயத்தை 17 முறை மொட்டையடித்த கஜினி முஹமதுவிடம் மண்டியிட்டு:

  “ஆலம்பனா, சலாமலைக்கும். நீங்க இன்னிக்கு வருவேள்னு தெரிஞ்சு தங்கம் வெள்ளி அனைத்தையும் 108 மூட்டையா கட்டி ரெடியா வச்சிருக்கேன். ஒரு சின்ன வேண்டுகோள். போன தடவ ஒங்க அழகையும் வீரத்தையும் பாத்ததுலேருந்து, எம்பொன்னு ஆண்டாள் கட்னா ஒங்களத்தான் கட்டுவேன்னு ஒத்த கால்ல பிடிவாதமா நிக்கறா. குரான்லாம் மனப்பாடம் பண்ணிட்டா. நல்லா பில்டர் காபி போடுவா. ஒங்களோட காபுலுக்கு இவள கூட்டிண்டு போங்கோ. கண்கலங்காம பாத்துக்கோங்கோ. அடுத்த தடவ நீங்க வர்ரதுக்கு முன்னாடி இந்த அம்பிட்ட ஒரு வார்த்த சொல்லியணுப்ச்சா, எம்பொண்ணுக்கு வத்தல் வடாம் அப்பளம் எல்லாம் மூட்ட கட்டி ரெடியா வச்சுடுவேன். ஏதோ சுல்தான் கஜினியின் பேகம் ஆண்டாள் சுல்தானாவுக்கு இந்த ஏழை ப்ராஹ்மணனின் தாய்வீட்டு சீதனம்”

  என கண்கலங்கி சொன்ன சோம்நாத் பூசாரியின் ஞாபகம்தான் வருகிறது.

 21. இந்தியாவுக்கு பொது சிவில் சட்டம் அவசரமாகத் தேவைப்படுகிறது என்று வங்கதேசத்தைச் சேர்ந்த சர்ச்சைக்குரிய எழுத்தாளர் தஸ்லீமா நஸ்ரீன் தெரிவித்துள்ளார்.
  ராஜஸ்தான் மாநிலத் தலைநகர் ஜெய்ப்பூரில் இலக்கியத் திருவிழா நடைபெற்று வருகிறது. இதில் திங்கள்கிழமை பங்கேற்று தஸ்லீமா நஸ்ரீன், பேசியதாவது: ஹிந்து மதத்தையோ, புத்த மதத்தையோ அல்லது வேறு எந்த மதத்தையோ நானோ, வேறு யாரோ விமர்சித்தாலும் எதுவும் நடப்பதில்லை. ஆனால் இஸ்லாமிய மதத்தை யாராவது விமர்சித்தால் அவர்களின் உயிருக்கு ஆபத்து ஏற்படும் நிலைக்குத் தள்ளப்படுகிறார்கள்.
  விமர்சித்துப் பேசியவர்களுக்கு எதிராக தடை உத்தரவு பிறப்பிக்கப்படுகிறது. மேலும் அவர்களைக் கொல்லவும் விரும்புகிறார்கள். ஆனால், அவ்வாறு சிலர் நடந்து கொள்ள வேண்டிய அவசியம் என்ன?
  ஒருவர் விமர்சித்துப் பேசினால் அவருக்கு எதிராக எழுதலாம். தங்கள் கருத்துகளைத் தெரிவிக்கலாம். தடை உத்தரவுகளைப் பிறப்பிப்பதற்குப் பதிலாக முஸ்லிம்கள் உரையாடல்களில் ஈடுபடலாம்.
  முஸ்லிம் பெண்கள் ஒடுக்கப்பட்ட நிலையில் உள்ளனர். அவர்களின் உரிமைகளைக் காக்க பொது சிவில் சட்டம் அவசரமாகத் தேவைப்படுகிறது. ஹிந்து மதத்தைச் சேர்ந்த பெண்கள் தங்கள் கணவர்களை விவாகரத்து செய்ய முடிகிறது. அவர்களுக்கு சொத்துரிமையும் உள்ளது. அது எவ்வளவு முற்போக்கானது என்பதை நாம் காண்கிறோம். இந்த நிலையில், பொது சிவில் சட்டத்தை இஸ்லாமிய அடிப்படைவாதிகள் எதிர்ப்பது ஏன்? பொது சிவில் சட்டம் இருப்பது ஜனநாயகரீதியிலானது இல்லையா?
  பெண்களின் உரிமைகளைக் காப்பதற்கு இந்தியாவுக்கு பொது சிவில் சட்டம் அவசரமாகத் தேவைப்படுகிறது. மத அடிப்படைவாதிகள் சுயபரிசோதனை செய்து கொண்டு, தாங்கள் விமர்சனத்தை ஏற்றுக் கொள்ளத் தயாராக இல்லாதது ஏன்? என்று தங்களைத் தாங்களே கேட்டுக் கொ

 22. லாஜிக்காக சொல்கிறேன் நீ பிராத்தனை செய் கடவுளே துலுக்கனுக்கு மூளையை குடு. அது இல்லாததால் நாங்கள் பாரதத்தில் ப்ராமணர்களோடு மோத முடியவில்லை எனெனில் அவர்கள் கல்வியில் சிறப்பாக இருக்கிறார்கள் எங்களால் அவர்களே பாம் வைத்து தான் கொல்ல முடிகிறது . பவுத்தன் , மேற்கே கிறிஸ்தவன் அமெரிக்கன் யூதன் மற்றும் எங்களை எங்கள் துலுக்கணெ உதைக்கிறான் பிராமணர்களை எங்களால் மட்டமாக தான் பேச முடிகின்றது என் வயித்தெரிச்சல் தீர பார்பானை அசிங்கமாக பேசினாலும் அவர்கள் எங்களை கண்டு கொள்வதில்லை சமுக விரோதிகளாக தான் பார்க்கிறார்கள் என்னால் எண் முட்டாள் மார்கத்தை விட்டும் வரமுடியவில்லை என் ஈகோ இடம் தரவில்லை ஆகவே இறைவா நான் பார்ப்பான் உட்பட எல்லோரையும் ஜெயிக்க துலுக்கன்களாகிய எங்களுக்கு கொஞ்சம மூளை தா என்று கேட்டுப்பார் . இது தான் உனக்கு நான் லாஜிக்காக சொல்லும் பதில்

 23. https://i0.wp.com/static.panoramio.com/photos/large/44677399.jpg

  // நீ பிராத்தனை செய் கடவுளே துலுக்கனுக்கு மூளையை குடு. அது இல்லாததால் நாங்கள் பாரதத்தில் ப்ராமணர்களோடு மோத முடியவில்லை எனெனில் அவர்கள் கல்வியில் சிறப்பாக இருக்கிறார்கள் //
  ——————————–

  அறிவுஜீவி பாப்பானும் தெய்வீக தேவடியாத்தனமும்:

  “கணவர்களே கண்கண்ட தெய்வங்கள்” என ஐந்து பஞ்ச பாண்டவருக்கு உத்தமியாய் வாழ்ந்த “பஞ்ச பத்தினி தேவடியாள்” பாஞ்சாலியின் கற்பை பற்றி பேசுவதா … இல்லை….

  அந்த “பஞ்ச பத்தினி தேவடியாளை” சூதாட்டத்தில் பகடையாய் வைத்து தோற்ற பொட்டபயலுக பாண்டவரின் ஆண்மைத்தனம் பற்றி பேசுவதா …. இல்லை…

  அந்த “பஞ்ச பத்தினி தேவடியாளின்” கற்பை காப்பாற்ற ப்ருந்தாவனத்திலிருந்து ஓடோடி வந்த செக்ஸ் பைத்தியம் கிருஷ்ணனை பற்றி பேசுவதா…. இல்லை

  அழகர் கோயில் முதல் அஜந்தா எல்லோரா குகைக்கோயில்கள் வரை தேவரும் வைசியரும் சகட்டுமேனிக்கு அம்பாளை ஆலிங்கனம் செய்யும் போது, ஒரு முறை கூட “அய்யோ கிருஷ்ணா… காப்பாத்து” என கூவாத பாப்பாத்திக்களின் கள்ள மௌனம் பற்றி பேசுவதா….. இல்லை …

  வைசியன் கண்ணன் ப்ருந்தாவனத்தில் பாப்பாத்திக்களை புனிதப்பசுக்களாக நிறுத்தி வைத்து விந்தேற்றுவதைப் பார்த்து “கோ-விந்தா கோ-விந்தா” என பயபக்தியுடன் காதை பிடித்துக்கொண்டு தோப்புக்கரணம் போடும் “அறிவுஜீவி” பொட்டப்பய பாப்பானைப் பற்றி பேசுவதா…..
  ——————————-

  நான் மேலே பதிந்துள்ளவற்றில், அணுவளவும் எனது கற்பனை கிடையாது. இவையனைத்தும், உனது புராணங்களிலும் கோயில் சுவர்களிலும் செதுக்கி வைக்கப்பட்டுள்ளது. உனது இயலாமையை தாங்கமுடியாமல், காச்மூச் என அலற ஆரம்பித்துவிட்டாய்.

  நான் எழுதுவதை பாப்பாத்தி முதல் பார்ப்பன மீடியா அறிவுஜீவிகள் வரை அனைவரும் படிக்கின்றனர். உங்களில் யாருக்காவது வெட்கம் மானம் சூடு சொரனை இருந்தால், கோயில் சுவற்றில் அவுத்துப்போட்டு அம்மணமாக நிற்கும் பாப்பாத்தி அம்பாளுக்கு ஒரு கிழிஞ்ச பாவாடையாவது சுருட்டி விடச்சொல். அப்புறமா வந்து பேசு…..

  உனது மீனாக்‌ஷி அம்பாளை கோயில் சுவற்றில் வைத்து ஆய கலை அறுபத்து நான்கும் செய்கிறான் தேவரும் வைசியனும். அவனிடம் உன்னால் மோத முடியாது. அவன் மாட்டுக்கறி உண்பவன். நீ மாட்டுமூத்திரம் குடிப்பவன்.

  பயந்துபோய் அரேபியாவுக்கும் அமெரிக்காவுக்கும் ஓடுகிறாய். அங்கே அரபியும் வெள்ளைக்காரனும் பாப்பாத்தி பாரத்மாதாவை சகட்டுமேனிக்கு துகிலுரிக்கிறான். அரபி உனக்கு சுன்னத் செய்ய கணக்கு போட்றான், அமெரிக்கன் உனது பாரத்மாதாவுக்கு அல்லேலூயா போட கணக்கு பண்றான். நீ அவர்களிடம் கைகட்டி வாய்பொத்தி கூழைக்கும்பிடு போடுகிறாய்.

  அய்யோ பாவம்… உனது வக்கத்த நிலையை நினைத்தால் அழுவதா சிரிப்பதா புரியவில்லை.

  சரி.. அது போகட்டும்… குறைந்தபட்சம் காஞ்சி காமகோடி பெரியவாளிடம் சொல்லி, அம்மணமாக நிற்கும் மீனாக்‌ஷி அம்பாளுக்கு ஒரு சின்ன ஜட்டியாவது போட்டுவிடு.

  ஓ பார்ப்பனா !!. உனக்கு வெட்கம் மானம் சூடு சொரண…… எதுவுமே கிடையாதா?….

 24. எனது கட்டுரைகளை படிக்கும்:

  ஒரு மிகப்பெரிய பெரியாரிஸ்ட் சொன்னது:

  ஜின்னா பாய்… தந்தை பெரியார் கூட இந்த அளவுக்கு பாப்பானை நாறடிக்கவில்லை.. நீங்க பீஸ்பீஸா கழட்டிட்டீங்க… உங்களோடு மோதும் தில்லு, இந்தியாவில் ஒரு பாப்பானுக்கும் கிடையாது.
  ————————–

  ஒரு ப்ராஹ்மின் நன்பர் சொன்னது:

  ஜின்னா பாய்… உங்களுடைய கருத்துக்களை படித்த பிறகு, எந்த ஹிந்து கடவுளை பாத்தாலும் “இவன் ஒரு பொம்பள பொறுக்கி, காமுகன், ஓரினச்சேர்க்கையில் பிறந்தவன், அயோக்கியன்” எனும் எண்ணம்தான் வருகிறது. இனியும் இவர்களை கும்பிட என் மனம் ஒப்பவில்லை.

  இப்பொழுது திருக்குரானை படித்து வருகிறேன். என்னுடைய கேள்விகளுக்கெல்லாம் விடை தெளிவாக திருக்குரான் சொல்கிறது. ரகசியமாக தொழுது வருகிறேன். இன்ஷா அல்லாஹ், எனது குடும்பத்தாரிடம் நான் இஸ்லாத்தை தழுவியதை சொல்ல முடிவு செய்துவிட்டேன்.
  —————

  ஒரு இஸ்லாமிய நன்பர் சொன்னது:

  ஜின்னா பாய்… உங்களுடைய கட்டுரைகளை படித்த பிறகு, இன்ஷா அல்லாஹ் தமிழகத்தின் அடுத்த முதல்வராக ஒரு இஸ்லாமியர் வரமுடியும் எனும் நம்பிக்கை எங்களுக்கு வந்துவிட்டது..

  எல்லாப் புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே…

 25. https://kuranhadeesgalinaabasam.wordpress.கம/காடேகோரி
  விபச்சார மார்க்கம் இசுலாம்

  துலுக்கச்சி களுக்கு பர்தா பெரிய வரப்பிரசாதம் யார இன்னார் இன்று தெரியாமல் கண்டபடி விருப்பமானவருடன் புணரலாம் கணவனும் பெரிய ஷேக்கிடம் அவளை அனுப்பி உருவி விடச்சொல்லி அரபி தேசங்களிலேயே காலம் தள்ளலாம்
  மூன்றுமுறை காபாவில் உள்ள blackstone (பெண்குறி) முத்தம் கொடுத்துவிட்டு வந்தால் அவன் ஹாஜியாம்

 26. பெரியார் இருந்ததால் நேற்று மெரினாவில் நடந்த தடியடியை ஆதரித்து இருப்பர் பெரியாருக்கு தமிழ் உணர்வாளர்களை பிடிக்காது கிண்டல் செய்வார் உதை வாங்கியவர்கள் அவர்கள் தான் திராவிட சசிகலா ஆட்சியை பெரியாரும் வீரமணியும் ஆதரிது இருப்பர் சசிகலாவும் பெரியாருக்கு ஜ்சயலலிதா (சமூகநீதி காத்த வீரங்கனை ) விருது கிடைத்து இருக்கும்

 27. மெரினா கலவரத்திற்கு ISI உளவு அமைப்பு காரணம் -டாக்டர் சுப்ரமணியசாமி

  இருக்கும் திருவல்லிகேணியில் நிறைய தேச துரோக துலுக்க தெவிடியாமகன்கள் வசிக்கிறார்கள்

 28. https://i.ytimg.com/vi/b2RdYQhuwkg/maxresdefault.jpg

  இவள்தான் பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா…
  ——————————————-

  தெய்வீக தேவடியாக்கள்:

  உனது கீதை போதிக்கும் வர்ணதருமப்படி, “பாப்பானின் குலத்தொழில் உஞ்சவிருத்தி, பாப்பாத்தியின் குலத்தொழில் உருவுதல்”.

  பார்லிமெண்டிலிருக்கும் சுஷ்மா சுவராஜ், வந்தனா ராஜே, ஸ்மிரிதி ஈரானி, அம்பிகா சோனி, ரேகா, ஜெயா பச்சன் போன்ற அனைத்து பாப்பாத்திக்களின் சரித்திரத்தையும் சிறிது புரட்டிப்பார்.. அனைவரும் ஷத்திரியனுக்கும் வைசியனுக்கும் வப்பாட்டியாய் இருந்து நன்றாக உருவிவிட்டதால்தான் இவர்களுக்கு அமைச்சர் பதவி, கார் பங்களா போன்ற அனைத்து வசதிகளும் கிடைத்தது. பார்லிமெண்டிருக்கும் எந்த பாப்பாத்திக்கும் கணவனில்லை. பெரிய பத்தினி தெய்வங்களா இந்த தேவ்டியாக்கள்?

  கடவுள் கண்ணனையே காதலனாக்கி கைக்குள் போட்டுக்கொள்ளும் பாப்பாத்திகளுக்கு சவூதி, அபுதாபி ஷேக்குகள் பெரிய விஷயமா?. “சேக்கு சேக்கு, இன்னிக்கு கிருஷ்ண ஜெயந்தி. ராத்திரி பன்னெண்டு மணிக்கு யாருமே இல்லாத சமயத்தில், பௌர்ணமி நிலவின் ஒளியில் ஈரத்துணியுடன் தனியா வந்து மன்னவனுக்கு பாதபூஜை செய்து ஆசிர்வாதம் வாங்கனும்னு கிருஷ்ணர் கீதையிலே சொல்றார்”னு நல்லா மயக்கி, ஆசிர்வாதம் வாங்கறேன் பேர்வழினு குனிந்து பிட்டத்தை தூக்கிக்காட்டி அபுதாபி ஷேக்கை அப்படியே ஸ்வாஹா செய்வது இவர்களுக்கு கைவந்த கலை. நாளை அபுதாபி ஷேக்கு மண்டையைப்போட்டால், நான்தான் பட்டத்து மஹாராணினு அரியணையில் அவா ஏறி ஒக்காந்தாலும் ஆச்சரியப்படுவதற்கில்லை.

 29. 2050ல் பார்ப்பன இனம் அழிந்துவிடும்.

  முஸ்லிம்களின் ஜனத்தொகை அசுர வேகத்தில் வளர்கிறது (பிறப்பு+மதமாற்றம்+பலதார மணம்+மாட்டுக்கறி+சுன்னத்+பவர்புல் செக்ஸ்). பாப்பானின் ஜனத்தொகை சுருங்குகிறது. 4 சதவீதத்திலிருந்து 2.5 சதவீதமாகிவிட்டான் பாப்பான். ஒரு குழந்தையிலிருந்து குழந்தையே வேண்டாமெனும் மனநிலை பார்ப்பன சமுதாயத்தில் வந்துவிட்டது. 2035ல் பாப்பானுக்கு சுன்னத் செய்து பாரத்மாதாவுக்கு புர்கா போட்டு மும்தாஜ் பேகமாக்கி விடுவோம்.

  2050ல் பார்ப்பன இனம் அழிந்துவிடும். எகிப்து மம்மி போல், சென்னை மியூசியத்தில் பாப்பானின் மம்மிக்கு கிழே “இவன்தான் பாப்பான்” எனும் போர்டு தொங்கும்.

  தாவூத் இப்ராஹிம் பாய், ஹபீஸ் சையத் சாஹிப் போன்ற பணக்கார முஸ்லிம் தாதாக்கள், ரகசியமாக அண்டர்கிரவ்ண்டில் “பாப்பான் பெட்” உற்பத்தி செய்து சவூதி அரேபியாவுக்கு ஏற்றுமதி செய்வர். இது வேடிக்கையல்ல, நிஜம்.
  —————–

  1950:
  மெட்ராஸ் ஜூ வில் “பயங்கர விஷ ஜந்துக்கள்” பகுதியில் இரும்புக்கூண்டில் ஒரு ஒல்லியான பாப்பான் இருப்பான். வெளியே சிவப்புக்கலரில் எச்சரிக்கை போர்டு தொங்கும்: “இது அதிபயங்கர விஷ ஜந்து. தயவு செய்து தடுப்பு வேலி தாண்டி பாப்பானை நெருங்காதீர். பாப்பானின் முச்சுக்காற்று பட்டால், உடனடி மரணம். கூண்டில் பிடித்து உதைத்து அடைத்த மாவீரர்: தந்தை பெரியார்”.
  ————-

  உலக சூப்பர் மேஜிக் ஷோ போட்டிகளில், பாப்பான் மேஜிக் ஷோ மிகப்பிரபலமாகும். ஒரு பாக்கிஸ்தானி பட்டான், கண்ணாடிக்கூண்டை இழுத்து வருவார். அதனுள்ளே பாப்பான் சுப்ரமண்ய ஸ்வாமி கோவணத்தோடு உட்கார்ந்திருப்பார்.

  பாக்கிஸ்தானின் பச்சைக்கொடியை பிடித்துக்கொண்டு “நிம்பிள்க்கு அல்லா பாப்பான் தந்தான், நிம்பிள் பாப்பான்க்கு அல்வா தந்தான்” என கத்திக்கொண்டே சுற்றி சுற்றி ஓடுவார். பிறகு திடீரென சடன் ப்ரேக் போட்டு “அல்லாஹு அக்பர்” என சொல்வார். சுப்ரமண்ய ஸ்வாமி காணாமல் போய்விடுவார்.

  பிறகு அந்த காலி கண்ணாடிக் கூண்டை திறந்து திப்பு சுல்தானின் நீண்ட வாளால் குத்தி குத்தி காட்டுவார். “பாப்பான் நஹி ஹே, பாப்பான் நஹி ஹே” என சொல்வார். பிறகு திடீரென கூண்டுக்குள் ஒரு கப் மாட்டு மூத்திரத்தை விட்டெறிவார். சுப்ரமண்ய ஸ்வாமி “பாரத்மாதா கீ ஜே, பாரத்மாதா கீ ஜே” என அலறிக்கொண்டே செத்த பல்லி போல் சொத்தென்று எங்கிருந்தோ விழுவார். பெரியாரிஸ்ட் கும்பல் கைதட்டி “அச்சா ஹே, பஹுத் அச்சா ஹே, ஒதங்க பாய் பாப்பான, நல்லா ஒதங்க பாய் பாப்பான, ஒன்ஸ் மோர்” என ஆரவாரம் செய்யும்.
  —————-

  அரபு நாடுகளில் பாப்பாத்தி பஞ்சம் தலைவிரித்தாடும். உருவிவிட பாப்பாத்திக்கள் இல்லாமல் அபுதாபி சவூதி ஷேக்குகளுக்கு பைத்தியம் பிடிக்கும் நிலை வரும். இந்த பொன்னான வாய்ப்பை பயன்படுத்தி, பாக்கிஸ்தானி பட்டான்கள் துபாய் தெருக்களில் அழகிய பாப்பாத்திக்களை பாக்கிஸ்தானின் ரகசிய அக்ரஹாரத்திலிருந்து பிடித்து வந்து 50 மில்லியன் 100 மில்லியன் என ஏலம் விடுவர்.

  “ஆடாமல் ஆடுகிறேன், பாடாமல் பாடுகிறேன், ஆண்டவனைத் தேடுகிறேன் வா வா வா” என அழகிய பாப்பாத்தி அடிமைகள் சவூதி துபாய் தெருக்களில் அழுதுகொண்டே பாடுவர்.

 30. இங்கே உனக்கும் எனக்கும் நடக்கும் விவாதத்தை நூற்றுக்கணக்கான ப்ராஹ்மின் சகோதரர்களும் சகோதரிகளும் படிக்கின்றன்ர். அவர்களில் பலர் “அடச்சே, இவ்வளவு அசிங்கம் புடிச்ச பார்ப்பன ஹிந்து மதத்திலா நாம் இருக்கிறோம்?” என சிந்திக்க ஆரம்பித்து விட்டனர். “திருக்குரான் என்ன சொல்கிறது பார்ப்போம்” என திருக்குரானை ஆராய்ச்சி செய்ய தொடங்கி விட்டனர். பலர் இஸ்லாத்துக்கு வர ஆரம்பித்து விட்டனர்.

  உன்னை வைத்து இஸ்லாத்தை நான் பரப்புகிறேன். உனது ஹிந்து மதத்தை அழிக்கிறேன். மிக்க நன்றி.

 31. // பெண்களின் உரிமைகளைக் காப்பதற்கு இந்தியாவுக்கு பொது சிவில் சட்டம் அவசரமாகத் தேவைப்படுகிறது. //
  ——————————-

  ஆட்சியில் இருப்பது பாப்பான். ஒரு அப்பனுக்கு பொறந்த RSS/BJP/VHP ஹிந்துத்வா தேவடியாமவன் எவனாவது பார்லிமெண்டில் இருந்தால், அவன் பொது சிவில் சட்டத்தை கொண்டு வரட்டும். யார் அவனை தடுத்தது?. அப்புறம் பார்.. பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா “திராவிட நாடு, காஷ்மீர், காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான்” என சிதறுவதை …
  ————————————

  பொது சிவில் சட்டம் வந்தால், ஹிந்து மதம் அழிந்துவிடும்:

  “பொது சிவில் சட்டம் இந்தியாவில் நடைமுறைக்கு வரப்போகிறது. இனி முஸ்லிம்கள் முத்தலாக் தரமுடியாது, மணைவிக்கு நஷ்ட ஈடு தரவேண்டும். அதே போல், ஹிந்து ஆண்களின் வப்பாட்டிகளுக்கும் அவர்களுடைய குழந்தைகளுக்கும் சொத்தில் சம உரிமையுண்டு எனும் சட்டம் கூடிய விரைவில் அமல் படுத்தப்படும்” என நியூஸ் வருகிறது.

  இதை கேள்விப்பட்ட தேவரின் ஆசை நாயகி ஆண்டாள், தேவரிடம் நைசாக பேச்சு கொடுக்கிறாள்.

  ஆண்டாள்: தேவரே… எங்களுடைய சாஸ்திர சம்பிரதாயங்கள மீறி ஒங்களுக்காக ஆசையா ஆட்டுக்கால் சூப் பண்ணியிருக்கேன்… சாப்டுங்க…

  தேவர்: அடிக்கள்ளி… எம் பேர சொல்லி ரசியமா நீ சூப் சாப்பிட்றது எனக்கு தெரியாதா… அதுக்காகத்தானே பாய் மூலமா ஆட்டுக்கால் சப்ளை பண்றேன்…

  ஆண்டாள்: தேவரே… இந்த பேப்பர் நியூஸ பாத்தேளா.. இனிமே ஆசை நாயகிக்கும் அவளுடைய குழந்தைகளுக்கும் சொத்திலே பங்குண்டுனு சட்டம் வரப்போவுது… நேக்கு ரொம்ப வேணா… இந்த நூறு ஏக்கர் பண்ணைய மட்டும் எழுதி கொடுத்துடுங்கோ…

  தேவர்: அடி செருப்பாலே.. அப்பவே நெனச்சேண்டி.. என்னடாது இன்னிக்கு பாப்பாத்தி சூப் கொடுக்கறாளேனு…. சல்லிக்காசு கெடைக்காது…

  ஆண்டாள்: தேவரே…எங்க அண்ணன் சுப்ரீம் கோர்ட் ஜட்ஜ்ங்கறத மறந்துட்டேளா.. சட்டப்படி என்னோட பங்க வாங்குவேன்…

  தேவர்: தெரியுண்டி.. நீ ஒரு நாள் ஒம் பாப்பார புத்திய காமிப்பேனு எனக்கு நல்லாவே தெரியும்.. அதுக்கு முன்னேற்பாடா வேண்டிய பந்தோபஸ்தெல்லாம் பண்ணி வச்சுட்டேன்.. ஒன்னாலே ஒரு மசுரும் புடுங்க முடியாது…

  ஆண்டாள்: அப்படி என்ன பெருசா சட்டத்த மீறி பண்ணின்டேள்?.. சுப்ரமண்ய சுவாமிய வச்சு கேஸ் போடுவேன்….

  தேவர்: கேட்டுக்கோடி, நல்லா கேட்டுக்கோ… நீ ஒம் புருஷன உட்டுட்டு ஓடி வந்தவதானே .. நீ அவன அம்மி மிதிச்சு அருந்ததி பாத்து கல்யாணம் பண்ண இந்து திருமண சான்றிதழ வாங்கி வச்சுருக்கேன்.. ஒன் ரேஷன் கார்டுலேயும் ஒம்பொன்னோட ஸ்குல் சர்ட்டிபிக்கேட்லேயும் அப்பன் பேரு என்ன எழுதியிருக்குனு பாரு.. சட்டப்படி நீ அவன் பொண்டாட்டி…. அந்த பொட்டப்பயதான் ஒம் புருஷன்.. எல்லாத்துக்கும் மேலே, நீதான் என் வப்பாட்டினு நான் ஒத்துக்காட்டி, எந்த கோர்ட்டாலும் ஒன்னும் புடுங்க முடியாது…

  ஆண்டாள்: DNA டெஸ்ட்லே இந்த பொண்ணுக்கு அப்பன் நீங்கதானு ப்ரூவ் பண்ண முடியும்.

  தேவர்: ஓஹோ.. அவ்வளவு திமிரா ஒனக்கு.. ஒரே குடும்பத்துலே பொறந்தவங்களோட DNA கிட்டத்தட்ட ஒரே மாதிரியாத்தான் இருக்கும்.. என் குடும்பத்துலேருந்து சொந்தக்கார பசங்க நாலு பேர கூட்டி வந்து, இவ எனக்கு முந்தான விரிச்சானு பொய் சாட்சி சொல்ல வக்க முடியும்.. யாரு அப்பன்னு நிரூபிக்கவே முடியாது.. தேவப்பட்டா, அப்பல்லோ ஆஸ்பத்திரிலே பேசி DNA ரிப்போர்ட்ட மாத்தி எழுதவும் முடியும்..

  ஆண்டாள்: அய்யோ தேவரே.. மன்னிச்சுடுங்கோ… சொத்துக்கு ஆசப்பட்டு பைத்தியக்காரத்தனமா என்னன்னவோ பேசிட்டேன்.. இனிமே செத்தாலும் இத பத்தி பேச மாட்டேன்…

  தேவர்: அப்படி வா வழிக்கு.. சட்டம் வரப்போதாம் சட்டம்.. இன்னும் பார்லிமெண்ட்டுக்கே கொண்டு போகலே… அங்க இருக்கறவன் அத்தன பேருக்கும் வப்பாட்டி உண்டு.. சுப்ரீம் கோர்ட் ஜட்ஜ்லேருந்து பியூன் வரைக்கும் அத்தன பேரும் வப்பாட்டி வச்சுருக்கான்…அவன் என்ன மாங்கா மடையனா இந்த பொது சிவில் சட்டத்த கொண்டு வர?.

 32. I was fortunate to receive a Whatsapp message, which was Nathuram Godse’s speech in Sept 1948, on his reasons for killing Gandhi. It had been banned from public by the Congress Govt; now released due to an order of the Court. The speech is in Hindi.. An English speech is available at : http://www.smileosmile.com/celebrities/why-i-killed-gandhi-nathuram-godses-final-address-to-the-court/ I am happy to read it, after the comments of Janab Mohd Ali Jinnah.

 33. ஈ வெ ரா கம்முனாட்டி பையன் எங்கள் விநாயகரை கல் என்று எங்கள் மனதை புண்படுத்தினார் .ஆண்டவன் ஆப்பு வைத்து அவன் சிறுநீரகத்தில் கல் வைத்தார் . கடைசி வரை மூத்திர பையை வெளியே வைத்து கொண்டு அலைந்தான்

 34. நீங்கள் சைவமா அசைவமா?

  ஒரு நிமிடம்! உங்கள் உணவுப்பழக்கத்துக்குள் நான் வரவில்லை. ஆனால் ஹிந்துக்கள் தெரிந்துகொள்ள வேண்டிய விஷயங்கள் சில உள்ளன.

  இன்று எந்த அசைவ உணவகத்துக்கு சென்றாலும், மற்ற மாமிசங்கள் விற்கும் இடங்களுக்கு சென்றாலும், ஒரு அறிவிப்பு பலகையை பார்த்து இருப்பீர்கள். ” ஹலால் செய்யப்பட்டது” என்று!

  “ஹலால்” ஹிந்து மதம் ஏற்றுக்கொள்ளாத ஒன்று என்பது நம்மில் பலருக்கு தெரியாது. ஹிந்துக்களின் புலால் உண்ணும் முறைக்கு “ஜட்கா” என்று பெயர். “ஹலால்” இஸ்லாமியர்களுக்கானது .

  சிறிது விளக்குகிறேன்

  “ஹலால்” என்றால் என்ன? ஒரு விலங்கை, அதன் முன்னங்கழுத்தின் ரத்த நாளங்களை சிறிதாக அறுத்து, அதன் ரத்தம் முழுக்க வடிந்து அதனை இறக்க விடுவது! இந்த முறையில் கொல்லப்படும் விலங்கு உடனே சாகாது. அது மரண அவஸ்தையை முழுமையாக அனுபவித்து, துடித்து துடித்து சாகும். அதற்கு வலி தெரியா வேண்டும் என்பதற்காக தண்டுவடத்தை அறுபடாமல் பார்த்துக்கொள்வர். அவ்வாறு அறுக்கப்படும் பொழுது ஒரு இஸ்லாமியர் குரான் ஓதுவார். கிராம புறங்களில் முஸ்லிம்கள் இதனை ” ஓதி அறுப்பது” என்பார்கள்.

  ஹிந்து மதம் அஹிம்சை விரும்பும் மதம். சைவம் உத்தமம். புலால் உணவும் மறுக்கப்படவில்லை.

  ஆனால் ஹிந்து மதத்தில் வலி ஏற்படுத்துவது ஏற்றுக்கொள்ள படாத ஒன்று. கோயில்களில் பலி கொடுக்கும் போது கூட ஒரே வெட்டில் விலங்கை கொன்று விட வேண்டும் என்பது தான் முறை. அதாவது அந்த விலங்கிற்கு தான் வெட்டப்பட்ட வலி தெரிவதற்கு முன்பே மரணம் எட்டி விடும். ஓங்கி வெட்டும் போது முதலில் தண்டுவடம் வெட்டுப்படும்படி பின்னங்கழுத்தில் வெட்டுவதால் உடனடி, மற்றும் வலி இல்லா மரணம். இந்த முறைக்கு “ஜட்கா” என்று பெயர்.

  சீக்கிய குருவான குரு கோவிந்த் சிங் சீக்கியர்களுக்கு ஹிந்து முறையான “ஜட்கா” மாமிசத்தை மட்டுமே உண்ண வலியுறுத்தி உள்ளபடியால் பஞ்சாப் மாநிலத்தில் எல்லா கடைகளிலும் ” ஜட்கா” மாமிசம் என்ற பலகை இருக்கும்.

  ஒரு முஸ்லீம், அது ஹலால் செய்யப்பட்டதா என்று தெரியா விட்டால் அசைவம் சாப்பிட மாட்டார். ஆனால் ஹிந்துக்கள் ஹலால் செய்யப்பட்டது என்று தெரிந்தாலும் சாப்பிடும் நிலை.

  ஒரு முஸ்லீம் , நீங்கள் சாமிக்கு படைத்த ஒரு லட்டுவை ஒரு கோடி கொடுத்தாலும் தின்ன மாட்டார் . ஆனால் ஹிந்துக்கள் குரான் ஓதி அறுத்த மாமிசத்தை சாப்பிட தயாராகவே உள்ளனர்.

  இதனால் தானே பத்து சதவிகிதம் உள்ள முஸ்லிம்களுக்காக தொண்ணூறு சதவிகிதம் ஹிந்துக்களுக்கும் ஹலால் உணவை கொடுக்கிறார்கள். (ஹிந்து கடைகளிலும்).

  ” ஜட்கா” மாமிசம் இல்லை என்று தெரிந்தால் ஒரு ஹிந்து வாங்காமல் திரும்ப வரும் நாள் வரும் போது, எந்த கடையிலும் பெருமையுடன் “ஹலால்” பலகை தொங்காது.

Leave a Reply

%d bloggers like this: