ரஜினியின் வைக்கோல் போர்

போருக்கு தயாராகும் அக்கப்போர் – ரஜினியின் வைக்கோல் போர்.

23 thoughts on “ரஜினியின் வைக்கோல் போர்

 1. MGR சிகரட் மது பழக்கம் இல்லாதவர் அவர் காங்கிரஸில் சேர்ந்திருக்க வேண்டும் காமராஜர் என் தலைவன் அண்ணா என் வழிகாட்டி என்று சொன்னவர் 1971 இல் கருணாநிதியுடன் சேர்ந்து காமராஜரை தோற்கடித்தவர்

 2. இது மாதிரி அடிக்கடி நடந்தா ரெண்டு நாடு உறவும் கெடும் அதான் எங்களுக்கு வேணும் ப்ராஜெக்ட் தோற்கும் //

  https://www.youtube.com/watch?v=yTfXLWXgjsE

  பாகிஸ்தானுக்கு சீனா எச்சரிக்கை
  பெய்ஜிங்: பாகிஸ்தானின் பலுசின்தானில் 2 சீனர்கள் கடத்தி செல்லப்பட்டனர். இவர்கள் பயங்கரவாதிகளால் கடத்தப்பட்டிருக்கலாம் என சந்தேகம் எழுந்துள்ளது.
  இது தொடர்பாக சீன வெளியுறவு அமைச்சகத்தின் செய்தி தொடர்பாளர் கூறியதாவது: பாகிஸ்தானில் வசிக்கும் சீனர்களின் பாதுகாப்பை பாகிஸ்தான் உறுதி செய்ய வேண்டும். இந்த கடத்தலுக்கு கண்டனத்தை தெரிவித்து கொள்கிறோம். கடத்தப்பட்டவர்கள் பத்திரமாக மீட்க பாகிஸ்தான் அரசுடன் இணைந்து செயல்பட்டு வருகிறோம். இவ்வாறு அவர் கூறினார்
  THANKS DINAMALAR

 3. இடஒதுக்கீட்டில் முன்னேறிய தலித் பிராமண சகவாசம் வைத்து கொண்டால் பார்ப்பானோடு சேர்ந்து விட்டான் என்று பெரியாரிஸ்டுகள் அந்த தலித்தை கரித்து கொட்ட வேண்டியது. தலித் சகவாசம் வைக்கவில்லையென்றால் பார்ப்பான் சேர்க்கிறானா பார் என்று பேசவேண்டியது தலித் என்ன செய்வான் பெரியாரிஸ்டுகள் மட்டும் முன்னேறினால் போதுமா தலித்துக்கும் முன்னேற ஆசை இருக்காதா? பெரியாரிஸ்டுகள் மட்டும் தலித்தை பயன்படுத்தி சிங்கப்பூர் துபாய் போவார்கள் ஆனால் தலித் வசதி வந்து ப்ராமணர்களோடு பழகினால் வயிற்றிலும் வாயிலும் அடித்து கொள்கிறார்கள் பெரியாரிஸ்டுகள் கேட்கிறார்கள் ஏன் எங்கள் பிழைப்பை அடிமடியில் கைவைக்கிறாய் என்று

 4. ரஜினி அரசியலில் குதித்தால்தான் தனித்தமிழ்நாடு எழுச்சி வரும். தந்தை பெரியார் கனவு கண்ட திராவிட நாடு பிறக்கும்.

 5. ஜாகிர் நாயக் சாஹிபுக்கு சவூதி அரசங்கம் குடியுரிமை கொடுத்து விட்டது.

  1400 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, இஸ்லாத்தை போதனை செய்த அண்ணல் நபியை(ஸல்), மெக்கா பார்ப்பனர் கொலை மிரட்டல் செய்து நாட்டை விட்டு விரட்டினர். ஏழே வருடங்களில், ஒட்டு மொத்த அரேபியாயும் இஸ்லாத்தை தழுவியது. இன்று 55 நாடுகள் இஸ்லாத்தை தழுவிவிட்டன.

  ஜாகிர் நாயக் பார்ப்பனரால் தனது தாய்மண்ணை விட்டு விரட்டப்பட்டார். “ஜாகிர் நாயக் சாஹிபுக்கே இந்த கதியென்றால், நமக்கென்ன மசுரு இந்த நாட்டில் இனி கிடைக்கும்?. அடுத்த பாக்கிஸ்தானை உருவாக்க வேண்டியதுதான்” எனும் சிந்தனை 40 கோடி இந்திய முஸ்லிம்களின் மனதில் இன்று எதிரொலிக்கிறது. 56வது நாடாக, இன்ஷா அல்லாஹ் இந்தியா இஸ்லாத்தை தழுவும்.

 6. நவீன பாப்பான் ரஜினியும், ஜாதி சாக்கடையில் சுகம் கண்ட தலித் துரோகி அம்பேத்கரும்:

  “பாம்பையும் பாப்பானையும் கண்டால், பாம்பை விட்டுவிடு, பாப்பானை அடி” என தந்தை பெரியார் போதித்தார். அதாவது, பார்ப்பனீயத்தை வேரறுத்தால், சூத்திரனுக்கு விடிவுகாலம் வந்துவிடும் என்பதே பெரியாரின் வியூகம்.

  1930களில் சுதந்திர போராட்டம் உச்சகட்டத்தில் இருந்த காலம். பாக்கிஸ்தானை உருவாக்குவதில் முஸ்லிம்கள் மும்முரமாக இருந்தனர். அதே சமயம், திராவிட நாட்டை உருவாக்க தந்தை பெரியாரும் கடுமையாக உழைத்துக் கொண்டிருந்தார். பார்ப்பனரல்லாத தேவர், முதலியார், கள்ளர், கவுண்டர் போன்ற ஆதிக்க ஜாதியெல்லாம் தந்தை பெரியாரோடு தோளோடு தோள் நின்று பாப்பானின் பூணூலை மும்முரமாக அறுத்துக் கொண்டிருந்தனர்.

  இந்த சமயத்தில், “ஹிந்துவாக பிறந்து விட்டேன், ஹிந்துவாக சாகமாட்டேன்” என பீலா விட்டுக்கொண்டிருந்த அம்பேத்கர், 1932ல் காந்தியோடு பூனா ஒப்பந்தம் செய்து தலித்துக்களை ஒட்டுமொத்தமாக ஜாதிசாக்கடையில் அடைத்து கல்லா கட்ட ஆரம்பித்துவிட்டார்.

  ஏன் அம்பேத்கர் பார்ப்பனீயத்திடம் சரணடைந்தார்:

  ஒவ்வொரு தலித்தும், பாப்பான் போல் வேதம் ஓதும் அர்ச்சகனாகவே ஏங்குகிறான். அடிமனதில் தலித் பெண்களை தலித் வெறுக்கிறான். இட ஒதுக்கீட்டில் ஐ.ஏ.எஸ், ஐ.பி.எஸ் என பெரிய பதவி பெற்ற பெரும்பாலான தலித்துக்கள், அழகான பார்ப்பன பெண்களை மணமுடித்து நவீன பார்ப்பனராகி விட்டது கண்கூடு. பதவி பணம் வந்ததும், அம்பேத்கரும் அவாளோட அத்திம்பேர் ஆகிவிட்டார்.

  பிள்ளையார் சிலையை பெரியார் செருப்பால் அடித்து சுக்கு நூறாக உடைக்கும் போதெல்லாம், அவருக்கு பாதுகாப்பாக நின்றவர் உயர்ஜாதி ஹிந்துக்களே. ஒரு தலித் தலைவர் கூட பெரியாருக்கு ஆதரவு தரவில்லை.

  ஆண்டைகள் தலித்துக்களை உதைக்க உதைக்க, தலித் தொகுதிகளில் தலித் அரசியல் தலைவர்களுக்கு ஓட்டு மழை கொட்டுகிறது. அவர்களும் பின்கதவு வழியாக அய்யா அம்மாவின் காலில் விழுந்து “எத்துனை ஜென்மம் எடுத்தாலும் உங்களுக்கு நன்றியுள்ள நாயா இருப்பேன் அய்யா, அம்மா. இவனுகள நல்லா ஒதைங்க” என பெட்டி வாங்கிக்கொண்டு ஆனந்த கண்ணீர் வழிந்தோட ஓடுகின்றனர்.

  பணமும் பதவியும் வந்ததும், அம்பேத்கர் போல் ரஜினியும் அவாளோட அத்திம்பேராகி விட்டார். இதுதான் தலித் தலைவர்களின் லட்சணம். இந்த லட்சணத்தில், கீழவெண்மணியில் ஏன் பெரியார் தலித்துக்களை காப்பாற்ற வரவில்லை என கேட்பது நியாயமா?.
  ————————

  1. பாப்பானின் பூணுலை அறுத்து, மேல்ஜாதி ஹிந்துக்களின் உரிமைகளை பெரியார் காப்பாற்றிவிட்டார். சாகும் வரை பெரியாருக்கு எதிராக பாப்பாத்தி மூச்சு விடவில்லை.. தி.க’வுக்கு தரவேண்டிய பங்கை, சரியாக வீடு தேடி வந்து பாப்பாத்தி தந்தாள்.

  2. மேல்ஜாதி ஹிந்துக்கள் தலித்துக்களை உதைக்கும் போதெல்லாம் “நீ ஜாதி சாக்கடையில் இருப்பதால்தானே அவன் உதைக்கிறான்?. ஜாதியை விட்டு வெளியேறு. இன இழிவு நீங்க, ஜாதி ஒழிய இஸ்லாமே தீர்வு” என அட்வைஸ் செய்தார். “அய்யோ ராசா.. போய்ட்டியாடா… ஜாதி ஒழிக.. தீண்டாமை ஒழிக” என பீலா உட்டு கல்லா கட்டவில்லை.

  அதாவது, மேல்ஜாதி ஹிந்துக்கள் உதைத்தால்தான் தலித்துக்கள் இஸ்லாத்துக்கு ஓடி வருவர். பல மீனாட்சிபுரங்கள் ரஹ்மத் நகராக மாறும். ஒரு கட்டத்தில், முஸ்லிம்கள் மெஜாரிட்டியாகி தமிழகம் முஹம்மத் பட்டினமாக மாறிவிடும்,

  இதுதான் ரகசிய முஸ்லிம் வாப்பா பெரியாரின் திட்டம். புரிஞ்சா சரி.

 7. ஜாகிர் நாயக் சாஹிப் செய்த சாதனை என்ன?:

  1992ல் பாபரி மஸ்ஜிதை இடித்து தள்ளியதும், “ஹஹ்ஹா… இத்துடன் இஸ்லாம் அழிந்தது” என கொக்கரித்தான் அதவானி. ஆயிரக்கணக்கான முஸ்லிம்களை வெட்டிக்கொன்றான் பால் தாக்கரே. இனி இந்த நாட்டில் வாழ முடியுமா என திகைத்து நின்றது இஸ்லாமிய சமுதாயம். இந்த சூழ்நிலையில், பம்பாயில் மேடை போட்டு இந்துக்களை இஸ்லாத்துக்கு அழைத்தார் ஜாகிர் நாயக் சாஹிப். அவருடைய பேச்சை கேட்க, லட்சக்கணக்கான இஸ்லாமியரும் இந்து சகோதரர்களும் அவர் பக்கம் ஓடினர்.

  “ஜாகிர் நாயக் சாஹிப் மீது கீறல் விழுந்தால், உன்னையும் உனது குடும்பத்தையும் கூண்டோடு கைலாசத்துக்கு அனுப்பி விடுவேன்” என பால் தாக்கரேவை எச்சரித்தார் தாவூத் இப்ராஹீம் சாஹிப். “நமக்கு இந்த நாட்டில் இனி எந்த உரிமையும் கிடையாது” என துவண்டு கிடந்த 40 கோடி இஸ்லாமியருக்கு “இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்குவோம்” எனும் எழுச்சி வந்தது. லட்சக்கணக்கான இஸ்லாமிய இளைஞர்கள் மனதில் “இன்ஷா அல்லாஹ், நாமும் ஜாகிர் நாயக் போல் இஸ்லாமிய போதகர் ஆகவேண்டும்” எனும் மன உறுதி பிறந்தது. இதன் விளைவு, இந்தியாவின் பட்டி தொட்டியெல்லாம் இஸ்லாம் பரவ ஆரம்பித்தது.

  “பள்ளிவாசலில் அரபியில் ஓதுவதற்குத்தான் திருக்குரான். அதற்கும் உலக வாழ்க்கைக்கும் எந்த சம்பந்தமுமில்லை” என நினைத்துக்கொண்டிருந்த முஸ்லிம்களை “இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்கும் அல்லாஹ்வின் சட்டசாசனம் திருக்குரான்” என உணர வைத்தார் ஜாகிர் நாயக். பாப்பானின் குடுமியை அறுக்கும் கூரிய வாள் ஷரியா என 40 கோடி இஸ்லாமியரை உணர வைத்தார் ஜாகிர் நாயக். இனியும் இந்த கேவலமான இந்து மதத்தில் இருப்பதா என கோடிக்கணக்கான இந்துக்களை சிந்திக்க வைத்தார் ஜாகிர் நாயக்.

  இனியும் ஜாகிர் நாயக் இருந்தால், இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாகிவிடும் என பாப்பான் கதிகலங்கி விட்டான். இதன் விளைவுதான், அவரை பயமுறுத்தி நாட்டை விட்டு வெளியேற வைத்தான். ஆனால் அவருக்கு குடியுரிமை கொடுத்து சவூதி அரசாங்கம் பாப்பார தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை பொடனியில் மிதித்து விட்டது.

  சோவியத் போல் இந்தியா சிதறும் நாள் நெருங்கி விட்டது.

 8. Central Government Act
  Article 48 in The Constitution Of India 1949
  48. Organisation of agriculture and animal husbandry The State shall endeavour to organise agriculture and animal husbandry on modern and scientific lines and shall, in particular, take steps for preserving and improving the breeds, and prohibiting the slaughter, of cows and calves and other milch and draught cattle
  அம்பேத்கார் என்கிற ஆரிய பார்ப்பன பனியா ஒழிக

 9. //ஆனால் அவருக்கு குடியுரிமை கொடுத்து சவூதி அரசாங்கம் பாப்பார தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை பொடனியில் மிதித்து விட்டது.//
  வெரி குட் இப்படி இந்தியாவில் உள்ள எல்லா முஸ்லிம்களுக்கும் அரபு குடியுரிமை குடுத்து இந்தியாவை விட்டு வெளியேற்றினால் வரவேற்ப்பேன்

 10. அமுல் தாபர் என்ற இந்தியர் அமெரிக்காவின் உச்சநீதிமன்ற நீதிபதியாக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். தெற்காசியா பூர்வீகமாக கொண்ட இரண்டாவது நீதிபதி இவர்தான்… முதல் நீதிபதியும் இந்தியர்தான் என்பது அடுத்த விஷயம்…
  மற்றொரு நாட்டின் அபிமானத்தையும், ஏற்புதலையும் பெற்ற தலைசிறந்த வழக்கறிஞர்களை பாரதம் உருவாக்குகிறது பாருங்க… இதுதான் இந்து பண்பாடு… இந்துவின் உலகம் தழுவிய பார்வையும், அணுகுமுறையும்…
  உலகின் புத்திசாலி சமூகத்திற்கு இதெல்லாம் சாதாரண விஷயம்…
  அப்படியே இந்த வீடியோவையும் சேர்த்து பார்த்து பகிறுங்க… இந்தியாவின் பெருமை எல்லாருக்கும் தெரியட்டும்…
  https://www.youtube.com/watch?v=BnlgrJEzIdc

  பாரத் மாதா கி ஜெய்

 11. பள்ள்ர்கள் மாட்டிறைச்சி உண்பதில்லை. பறையர்கள் உண்ணுவார்கள். கிருஷ்ணசாமியின் சாதி வெறி எந்த இடைநிலை சாதி வெறிக்கும் குறைந்ததல்ல

 12. ஒரு தொப்பி. — ஒரு இந்தியன்
  ————————————————-
  தொப்பி : எங்கள் சமூகம் பிற்படுத்தப்பட்ட சமூகம். மாடு வெட்டும் தொழிலை நம்பித்தான் லட்சக்கணக்கான முஸ்லிம்கள் வாழ்க்கை நடத்துகின்றனர். மோடியின் இந்துத்வா வெறியால் இன்னும் கீழ்நிலைக்கு எங்கள் முஸ்லிம்கள் சென்று விடுவார்கள்.
  இந்தியன் : என்ன பாய் சொல்றீங்க…? அல்லாவின் வழியில் நீங்கள் நடக்கும் போது அவன் உங்களை எப்படி பிற்பட்ட சமூகமாக்க விட்டான்.
  தொப்பி : அல்லா எங்களுக்கு நேர்வழிதான் காட்டியுள்ளார். இந்திய அரசின் சதியால் நாங்கள் ஏழ்மையான சமூகமாக்கப்பட்டோம்.
  இந்தியன் : காமெடி பன்னாதிங்க பாய். சுதந்திரம் பெற்ற காலத்தில இருந்து இதே பல்லவியை பாடித்தானே உங்களுக்குன்னு தனி சட்டம், ஏகப்பட்ட சிறப்பு சலுகைகள் எல்லாம் கேட்டு வாங்கி அனுபவிக்கறீங்க..!
  இவ்வளவு சலுகைகள் கொடுத்தும் நீங்க முன்னேறாம அறுபத்தி ஐந்து வருடமா முன்னேறாம பிற்படுத்தப்பட்ட சமூகமாகவே இருந்தா அது யார் தப்பு..? உங்க தப்பா, இல்லை இந்திய அரசாங்கத்தின் தப்பா…?
  தொப்பி : இல்லை…அது….வந்து….அப்படி இல்லை. நேர் வழியில் நடப்பதால்…..
  இந்தியன் : சரி….நீங்க, உங்க அப்பா, தாத்தா எல்லாருமே அல்லாவின் நேர் வழியில் தானே நடக்கறீங்க…?
  தொப்பி : ஆமா, அதில் என்ன சந்தேகம்…?
  இந்தியன் : சுதந்திரம் பெற்ற காலத்தில் இருந்த எத்தனையோ காபீர்கள் சமூகம் முன்னேறி நல்ல நிலமைக்கு முன்னேறிட்டாங்க…! ஆனா அல்லாவின் நேர் வழியை கடை பிடிச்ச நீங்க இன்னுமும் முன்னேறாம மேலும் மேலும் கீழ போறீங்கன்னா நீங்க கடை பிடிக்கும் அல்லாவின் நேர் வழி தப்பா….சரியா..?
  தொப்பி : ஆங்….இப்படியெல்லாம் பேசறது அல்லாவின் நேர் வழிக்கு எதிரான ஒழுக்கக்கேடு. இந்தியாவில் எங்க சமூகம் முன்னேறனும்னா அல்லாவின் ஆட்சி இங்க வரனும்.
  இந்தியன் : உலகத்தில் எத்தனை நாட்டில் அல்லாவின் ஆட்சி நடக்குது பாய்….?
  தொப்பி ( பெருமையாக ) : அது ஒரு ஐம்பது நாடுகளில் அல்லாவின் ஆட்சி நடக்குது.
  இந்தியன் : அந்த ஐம்பது நாடுகளில் எத்தனை நாடுகள் அல்லாவின் ஆட்சியால் உருப்பட்டிருக்கு பாய்…..?
  தொப்பி : அது வந்து….யூத, இலுமினாட்டி சதியால் ……ஆங் …..அல்லா எங்களை சோதிக்கிறான். அது உங்களுக்கு தெரியாது. எங்களுக்கு அல்லா வழி காட்டறான்.
  இந்தியன் : அல்லா வழி காட்டறான்னா….( ! )
  ஒட்டு மொத்த முஸ்லிம் நாடுகளும் ஒன்னா சேர்ந்து பார்டர்ல நின்னு மூத்திரம் அடிச்சாலே முழுகிப்போயிடும் கோவனம் சைஸ்ல உள்ள இஸ்ரேல் காரன் அத்தனை முஸ்லிம் நாடுகளையும் பேக்சைடில் க்ரீஸ் தடவி ஆப்பு அடிக்கறானே…., உங்களுக்கு நேர் வழிய காட்டுன அல்லா இஸ்ரேலை அடிக்க ஒரு வழியை காட்டாம போன காரணம் என்ன….?
  தொப்பி : தம்பி சர்வதேச நிலவரத்தை இங்கே பேசக்கூடாது. இங்க உள்ளூர் நிலவரத்தை பத்தி பேசு. நாங்க இந்தியாவையே ஆண்ட வம்சம். வீரப்பரம்பரை.
  இந்தியன் : ஓ….நீங்க இந்தியாவையே ஆண்ட வம்சமா….? அப்ப சரி. உங்க வீர வம்சத்தின் கடைசி மன்னர் இரண்டாம் பகதூர் ஷா அவர் இருந்த ஆக்ரா கோட்டையை தவிர்த்து அதற்கு வெளியே எத்தனை இன்ச் நிலத்தை ஆண்டார்னு சொல்ல முடியுமா….?
  தொப்பி : அது ..வந்து….ஆண்ட வம்சம்……இல்லை…..அதை விடுப்பா பிரிட்டிஷ்காரனை எதிர்த்து அவன் நடத்துற கல்வி கூடங்களில் சேரக்கூடாதுன்னு எங்க சமூகம் கல்வியை புறக்கனிச்சதால காலம் காலமா கல்வியறிவு இல்லாம பின் தங்கிட்டோம்.
  இந்தியன் : இஸ்லாம் சமுதாயம் பிரிட்டிஷ்காரன் கல்வியை புறக்கணிச்சா முகமது அலி ஜின்னா எப்படி இங்கிலாந்தில் போய் படிச்சி பாரிஸ்டர் பட்டம் வாங்கினார்…? அப்படின்னா முஸ்லிம் சமுதாயத்திற்கு கட்டுப்படாத தறுதலையா ஜின்னா இருந்தாரா…? இல்லை அவர் முஸ்லிமே இல்லையா…?
  தொப்பி : அதெல்லாம் தெரியாது. எங்க முஸ்லிம் சமூகம் பிற்பட்ட ஏழை சமூகம். எங்களை இந்த நாடு கொடுமை படுத்துகிறது.
  இந்தியன் : சரி பாய். பிற்படுத்தப்பட்ட மிகவும் ஏழ்மை நிலையில் உள்ள சமூகம்னே வச்சிக்குவோம். ஏழ்மை நிலையில் உள்ளவனுக்கு எதுக்கு நாலு பொண்டாட்டி வேனும்னு கேட்கறீங்க….? குடும்ப கட்டுப்பாடு பன்னிக்க மாட்டோம் வகைதொகையில்லாம பெத்துக்குவோம்னு சொல்லி போறடறீங்க….?
  மாட்டை அறுத்து கிடைக்கும் சொற்ப வருமானத்தில் அவன் எப்படி நாலு பொண்டாட்டி, பத்து பிள்ளைகளை வச்சி காப்பாத்த முடியும்…?
  தொப்பி : இல்லை…தப்பு….இது வேற …..இதுக்குத்தான் சொல்றோம் கல்வி வேலை வாய்ப்பில் கூடுதல் இட ஒதுக்கீடு வேணும். அப்பத்தான் எங்க சமூகம் முன்னேறும்.
  இந்தியன் : பாய் உங்க காமெடிக்கு அளவே இல்லையா….? 6 5 வருசமா சுதந்திரம் பெற்ற காலத்தில இருந்து இது வரை முன்னேற்றமே இல்லாம பிற்பட்ட சமூகமா இருக்கோம்னு சொல்றீங்க. அப்படிப்பார்த்தா இத்தனை காலமா உங்களுக்கு கொடுத்த இட ஒதுக்கீடு வேஸ்ட். அப்படி இருக்கும் போது கூடுதலா கொடுத்தா முன்னேறிடுவோம்னு சொல்றது முட்டாள்தனமா இல்லையா…?
  தொப்பி : அதெல்லாம் தெரியாது. கல்வி, வேலை வாய்ப்பில் எங்களின் உரிமைகள் மறுக்கப்படுகிறது.
  இந்தியன் : மறுக்கப்படுதுன்னு மொட்டையா சொன்னா எப்படி பாய்…? ஒவ்வொரு பள்ளிக்கூட வாசலிலும் நாலு பேர் நின்னு முஸ்லிம் பிள்ளைகள் போக்க்கூடாதுன்னு தடுத்தாங்களா…? பள்ளிக்கூடத்தில் முஸ்லிம் பிள்ளைகளுக்கு அட்மிசன் போடக்கூடாதுன்னு இந்திய அரசாங்கம் உத்தரவு போட்டதா…?
  தொப்பி : அப்படியெல்லாம் இல்லை. காலங்காலமா கல்வியறிவு இல்லாத ஒரு சமூகம் உடனே முன்னேறிடுமா…? கொஞ்சம் முன்ன பின்னத்தான் இருக்கும்.
  இந்தியன் : முன்னேபின்னேன்னா என்ன அர்த்தம் பாய்….? உங்க பிள்ளைகளுக்கு படிப்பில் நாட்டம் கம்மி, மண்டையில் ஏறாது அதனால இன்னும் ஆயிரம் வருசம் இப்படியே தான் எங்க அடுத்தடுத்த தலைமுறையும் இருக்கும்னு சொல்றீங்களா…?
  தொப்பி : எனக்கு நமாஸ் பன்ன நேரமாச்சி…நான் கிளம்பறேன். இன்னொரு நாளைக்கு நாம நிதானமா பேசலாம். இன்னொன்னு சொல்ல மறந்துட்டேன்….மோடி ஒயிக…!

Leave a Reply

%d bloggers like this: