நான் கேட்ட ஒரு கேள்விக்கும் பதில் சொல்ல வக்கில்ல.. வெத்து சவடால்.. சவுண்டு.

37 thoughts on “நான் கேட்ட ஒரு கேள்விக்கும் பதில் சொல்ல வக்கில்ல.. வெத்து சவடால்.. சவுண்டு.

 1. ⚔⚔⚔⚔⚔⚔⚔⚔⚔எச்சரிக்கை எச்சரிக்கை பயங்கரவாதிகளுக்கு எச்சரிக்கை ⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳ இந்துக்கள் தெய்வமாக வணங்கும் பசுக்களையும் காளைகளையும் பொது இடத்தில் நடு ரோட்டில் வைத்து வெட்டி மாட்டுக்கறி திம்போம் என்று கூறி திரியும் இந்து விரோத போலி அரசியல் வியாபாரி களுக்கும் பயங்கரவாதிகளுக்கும் ⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳ எச்சரிக்கை எச்சரிக்கை ⚔⚔⚔⚔⚔⚔⚔⚔⚔ எங்கள் பாரதத்தின் சட்டத்தை மதித்தால் இந்து பூமியில் வாழுங்கள் ⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳ இல்லை என்றால் எங்கள் தேசத்தில் இருந்து உங்களுக்கு பிடித்த பயங்கரவாத நாட்டிற்கு செல்லுங்கள் ⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳ இந்துக்கள் எழுந்து நின்று உங்கள் வழிபாட்டு தலத்திலும் உங்கள் பகுதியிலும் பன்றியை வெட்டி சமைத்து சாப்பிடுவோம் என்று இந்துக்கள் முழங்கினாள் ⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳எங்கள் தேசத்தில் உங்களால் வாழமுடியுமா? இந்து தேசத்தின் சட்டத்தை மதித்தால் பசுவை வணங்கினால் வாழலாம் ⚔⚔⚔⚔⚔⚔⚔⚔⚔⚔⚔⚔இல்லை என்றால் பயங்கவாதிகளே நீ ஓடலாம் ⚔ ⚔⚔⚔⚔திருத்தி கொள்ளுங்கள் திருந்தி கொள்ளுங்கள் ⚔ ⚔⚔⚔⚔⚔⚔⚔⚔ தமிழக அரசே மாட்டுக்கறி திம்போம் என்று சொல்லும் பயங்கரவாதிகளையும் தேசவிரோதிகளையும் கைது செய் ⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳ ⛳ ⛳தமிழ் வாழனும் ⛳ இந்துக்கள் ஆளனும் பசு இனம் காப்போம் பாரதம் காப்போம் ⛳ஜி.எஸ். ராஜகுரு⛳ பொதுச்செயலாளர் ⚔ இந்து அதிரடிப்படை ⚔ ஊடக பிரிவு. 7200772289

 2. // இந்துக்கள் எழுந்து நின்று உங்கள் வழிபாட்டு தலத்திலும் உங்கள் பகுதியிலும் பன்றியை வெட்டி சமைத்து சாப்பிடுவோம் என்று இந்துக்கள் முழங்கினாள் ⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳⛳எங்கள் தேசத்தில் உங்களால் வாழமுடியுமா? இந்து தேசத்தின் சட்டத்தை மதித்தால் பசுவை வணங்கினால் வாழலாம் //
  ————————–

  அப்படி போடு.. சபாஷ். அடுத்த பாக்கிஸ்தானை உருவாக்க இது ஒரு பொன்னான வாய்ப்பு. “காஷ்மீர், காலிஸ்தான், பெங்காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான், திராவிட நாடு” விடுதலை வீரர்கள் காத்திருக்கின்றனர். பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை சிதறடிக்க அருமையான வாய்ப்பு. வா .. இரண்டில் ஒன்று பார்த்து விடலாம்.

 3. //அப்படி போடு.. சபாஷ். அடுத்த பாக்கிஸ்தானை உருவாக்க இது ஒரு பொன்னான வாய்ப்பு. “காஷ்மீர், காலிஸ்தான், பெங்காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான், திராவிட நாடு” விடுதலை வீரர்கள் காத்திருக்கின்றனர். பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை சிதறடிக்க அருமையான வாய்ப்பு. வா .. இரண்டில் ஒன்று பார்த்து விடலாம்.//

  ஆமாம் இவ்வளவு வருஷம் கிழித்தீர்கள் இனிமேல் தான் புடுங்க போகிறீர்கள்

 4. https://www.youtube.com/watch?v=AYUPbxiGRrI

  // ஆமாம் இவ்வளவு வருஷம் கிழித்தீர்கள் இனிமேல் தான் புடுங்க போகிறீர்கள் //
  ———————-

  பாக்கிஸ்தானுக்கு பிறகு திராவிட நாடு. இதுதான் எங்கள் மாஸ்டர் ப்ளான். இனிமே கிழிக்கற கிழில, பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா பீஸ் பீஸா போய்டுவா….

 5. பிராமணர்களை தமிழ்நாட்டை விட்டே விரட்டி நீ என்னத்த கண்ட.? அமெரிக்கா போன அவர்கள் இந்துமதத்தை அந்த நாட்டின் 3வது பெரிய மதமாக வளர்த்து எடுத்துள்ளனர். மேலும் பெரிய பெரிய நிறுவனங்களில் மிகப் பெரும் பதவிகளில் அமர்ந்து விட்டனர்.
  இங்க நீங்க ஊரெல்லாம் டாஸ்மாக் தொறந்து படிக்கிற பசங்களை குடிக்க வச்சு கெடுத்தது தான் சாதனை.! மூடிட்டு குடிச்சி சீரழியற வேலைய மட்டும் பாருங்க.
  நன்றி:

 6. தனித்தமிழ்நாடு கோரிக்கை, தென்னிந்திய பெடரேஷனுக்கு வழிவகுக்கும்:

  “பாரத்மாதா எனும் சீக்கு பிடித்த தேவ்டியாமுண்டையின் துர்நாற்றம் வயித்தை குமட்டுகிறது. இனி எவ்வளவு நாளைக்கு இந்த பாப்பார பண்டார பரதேசிகளின் அட்டூழியங்களை பொறுப்பது?. எவ்வளவு பேரால் அரேபியாவுக்கும் அமெரிக்காவுக்கும் பிழைக்க ஓட முடியும்?. எவ்வளவு பேருக்கு அவர்களால் வேலை தரமுடியும்?. தனக்கு மிஞ்சித்தான் தானம் எனும் மனநிலை அங்கேயும் வருகிறது. சொந்த மண்ணில் விவசாயம் செய்ய முடியவில்லை, சொந்த கடலில் மீன் பிடிக்க முடியவில்லை, சொந்த ஆற்றில் தண்ணீரில்லை… இனியும் தேவையா இந்த பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா?” எனும் கேள்வி நாடு முழுதும் 130 கோடி மக்களின் மனதில் எதிரொலிக்க ஆரம்பித்துவிட்டது.

  வடக்கே காஷ்மீர், காலிஸ்தான் மற்றும் கிருத்துவர் பெரும்பான்மையாக வாழும் ஜீஸஸ்தான் என சொல்லப்படும் அருணாச்சல், நாகலாந்து, மணிப்பூர், மிசோராம், சிக்கிம், மேகாலயா ஆகிய மாநிலங்களில் விடுதலை நெருப்பு கொழுந்து விட்டு எரிகிறது. இந்திய ராணுவம் பல துண்டுகளாக உடையும் நிலை வந்துவிட்டது.

  இந்த சூழ்நிலையில், பூனைக்கு மணி கட்டுவது யார்?. “தமிழனில்லாத நாடில்லை, தமிழனுக்கென்றொரு நாடில்லையே” என புலம்புவதால் என்ன பயன்?. மந்திரத்தால் மாங்காய் காய்க்குமா?.

  தமிழகத்தின் ஆறுகள் அண்டை மாநிலங்களிலிருந்து வருகின்றன. தனித்தமிழ்நாடு என பேச்செடுத்தால், குடிக்க தண்ணியில்லாமல் தமிழன் சாவான் எனும் பயமும் இருப்பதை நம்மால் மறுக்க முடியாது?. அதே சமயம், முக்கடலின் பெரும்பகுதி, நான்கு மாநிலங்களின் கட்டுப்பாட்டில் உள்ளது. யார் முட்டுக்கட்டை போட்டாலும் கடல் வழி வர்த்தகம் கடுமையாக பாதிக்கப்படும்.

  தென்னிந்தியாவின் ஜனத்தொகை 25 கோடி. வட இந்தியாவின் ஜனத்தொகை 100+ கோடி. தென்னிந்தியாவில் அனைத்து ஆறுகளும் வளங்களும் உள்ளன. முக்கடல் தென்னிந்தியாவில் உள்ளது. வட இந்தியாவிலிருந்து ஒரு சிறு துரும்பு கூட தென்னிந்தியாவுக்கு தேவையில்லை. வெறும் பாஸ்போர்ட் தருவதற்கு டெல்லிக்காரன் தேவையா?. தென்னிந்தியா தனிநாடாக பிரியாவிட்டால், வட இந்தியாவின் ஜனத்தொகை வெள்ளத்தில் தென்னிந்தியா மூழ்கிவிடும்.

  ஆக கூழுக்கும் ஆசை மிசைக்கும் ஆசை என்பது நடக்காது. இந்த சூழ்நிலையில், தமிழகத்தின் தண்ணீர் பிரச்னை தீர வேண்டுமானால், தந்தை பெரியார் கனவு கண்ட திராவிட நாடெனும் “சுதந்திர தென்னிந்திய பெடரேஷன்” ஒன்றே தீர்வு என்பதை யாராலும் மறுக்க முடியாது.

  பார்ப்பன பாசிஸத்துக்கெதிராக, திராவிட, தலித் மற்றும் இஸ்லாமிய இயக்கங்கள் தமிழகத்தில் ஒன்று சேர்ந்துவிட்டன. அதே சமயம் ஷரியா எனும் எரிமலையை சீண்டிவிட்டு, 40 கோடி இந்திய முஸ்லிம்களை ஒன்றிணைத்து விட்டான் முட்டாள் பாப்பான்.

  இன்று தென்னிந்திய பெடரேஷனை உருவாக்கும் பொன்னான வாய்ப்பு தமிழனின் கையில் இருக்கிறது. இந்த கருத்தை கேரளா, ஆந்திரா மற்றும் கர்நாடக தலைவர்களிடம் கொண்டு சேர்க்கும் பொறுப்பை திராவிட, தலித் மற்றும் இஸ்லாமிய தலைவர்கள் ஏற்க வேண்டும்.

  சீனாவுக்கு முக்கடல் வர்த்தக வழிப்பாதை தேவை. ஆகையால் தென்னிந்தியா தனி நாடாக சீனா முழு ஆதரவு தரும். இது காஷ்மீர், காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான் ஆகிய நாடுகள் பிறக்க வழி வகுக்கும்.

  இன்ஷா அல்லாஹ், எல்லோரும் எல்லாமும் பெற்று இல்லாமை இல்லாமல் வாழ்வர்.

 7. உலகிலுள்ள எல்லா முஸ்லீம்களுக்கும் ரம்ஜான் ஒரு மிக முக்கிய பண்டிகை அல்லவா? ஆனால் அந்த பண்டிகையை இன்று வரைக்கும் சரியாக ஒருமுறையாவது கணித்திருக்கிறார்களா இமாம்கள்? அல்லது குர்ஆனில் அப்படி ஏதும் முன்பாகவே குறிப்பிட்டு இருக்கிறதா?
  இந்துக்களின் பஞ்சாங்கம் இன்று வரைக்கும் என்று பெளர்ணமி என்று அமாவாசை என்று சரியாக காட்டுகிறது.. எந்த ஒரு இந்துப் பண்டிகையும் இன்று முடிவு செய்வது இல்லை, பல ஆயிரம் ஆண்டுக்கு முன்பே அறிவிக்கப்பட்டது..
  இப்போது சொல்லுங்கள் எந்த மதம் அறிவியல் அடிப்படை மதம்?

 8. https://youtu.be/XLRkxdH8ArM
  2020இல் சவூதி பெரிய பொருளாதார நெருக்கடியை சந்திக்கும் 2018க்குள் நிறைய இந்தியர்களை (குறிப்பாக துலுக்கன்களை இந்தியாவுக்கு திருப்பி அனுப்பும்.
  மலபார் துலுக்கன்களுக்கு சாமர்த்தியம் அதிகம்
  தன் 15 வயது மகளை 60 வயது சவூதி கிழ தெவிடியமகனுக்கு உருவ விட்டு பிழைத்து கொள்வான் . தமிழக துலுக்கன் சாக வேண்டியது தான். பிராமணன் அங்கு எவனாவது அங்கு இருந்தால் இப்போதே வேறு வேலை
  தேட போவான். தமிழ் துலுக்கன் தான் பாவம்

 9. https://www.youtube.com/watch?v=k7kXtlQq0Yk

  வேலையில்லா திண்டாட்டத்தின் கொடுமை.. இனியும் தேவையா இந்த தரித்திரியம் பிடித்த பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா?.

  வருடத்துக்கு கிட்டத்தட்ட 2 கோடி பட்டதாரிகளை இந்தியா உருவாக்குகிறது. ஆனால் 5,000 வேலைகள் கூட இந்திய அரசாங்கத்தால் உருவாக்க முடியவில்லை. சில ஆயிரம் பேர் சொந்த தொழில், அமெரிக்கா அரேபியா என போய் பிழைத்துக் கொண்டாலும், 95 சதவீதத்துக்கு மேலான பட்டதாரிகளுக்கு கடந்த 10 வருடங்களாக எந்த வேலையுமே கிடைக்கவில்லை என்பதே கசப்பான உண்மை.

  சட்டியில் இருந்தால்தானே அகப்பையில் வரும்?.

  இந்த வேலையில்லா பட்டதாரிகள் எவ்வளவு நாளைக்கு பொறுமையாக இருப்பர்?. கள்ள நோட்டு, திருட்டு, கொலை, கொள்ளை, நக்ஸலைட் என இறங்குவதை விட்டால் வேறு வழியென்ன?….

  வேலையில்லா முஸ்லிம் பட்டதாரிகள், லட்சக்கணக்கில் இஸ்லாமிய ராணுவத்தில் சேர்வதை விட்டால் வேறு வழியென்ன?. பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா மீது முஸ்லிம்கள் ஜிஹாத் செய்யும் நாள் நெருங்குவதை மறுக்கமுடியுமா?…

 10. நான் இவ்வளவு நாளாக சோவியத் போல் இந்தியா சிதறும் நாள் நெருங்கிவ்ட்டது என எழுதுகிறேன். நீ இதெல்லாம் எந்த ஜென்மத்தில் நடக்கப்போவுது என சொல்லிக் கொண்டிருந்தாய். இன்று திராவிட நாடு கோரிக்கை கேரளாவில் வந்துவிட்டது. டிவியில் வெளிப்படையாக விவாதம் நடக்கிறது. இதற்கு காரணம், சவூதி அரேபியாவில் வாழும் ஜாகிர் நாயக் சாஹிப் மற்றும் தென்னிந்திய இஸ்லாமியர் என்பது பலருக்கு வியப்பாக இருக்கலாம்.
  —————

  இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்க “இந்தியாவை உடைப்பதே சாலச்சிறந்தது” ….. சவூதி முடிவு:

  நான் எழுதிய “இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாவதை தடுத்து நிறுத்த, அரபித்தேவ்டியாமவனை உதைத்து அரேபியாவில் ஒரு தனி ஹிந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்கு” எனும் கட்டுரை, சவூதி அவ்காபின் கவனத்துக்கு தமிழ் இஸ்லாமிய அமைப்புக்களால் கொண்டு செல்லப்பட்டுள்ளது. அவ்காப் இதனை மிக சீரியாஸாக எடுத்துக்கொண்டுள்ளது.

  “அரபு நாடுகளில் 80 சதவீதத்துக்கு மேல் ஹிந்துக்கள் மெஜாரிட்டியாக வாழ்கின்றனர். எந்த நேரத்திலும், இஸ்ரேல் அமெரிக்காவுடன் கூட்டு சேர்ந்து 72 மணி நேரத்தில் இவர்களால் ஹிந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்கமுடியும் என்பதில் கிஞ்சித்தும் சந்தேகமில்லை” என அவ்காப் இஸ்லாமிய அறிஞர்கள் ஏகமனதாக முடிவுசெய்து சவூதி மன்னருக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளனர். அப்படி ஒரு சூழ்நிலை வராமல் தடுக்க என்ன செய்ய வேண்டும், வந்தால் எப்படி கையாள்வது போன்ற விஷயங்கள் பல நாட்கள் விவாதிக்கப்பட்டன. அந்த கருத்தரங்கில் நிறைவேற்றப்பட்ட முக்கியமான தீர்மானங்கள்:

  1. அரபு நாடுகளின் பொருளாதார பாதுகாப்புக்கு “லட்சக்கணக்கான ஹிந்து அடிமைகள்” அவசியம். ஹிந்துக்களை நிரந்தர அடிமைகளாக வைக்க இந்தியாவை உடைப்பதே சாலச்சிறந்தது.

  2. “பாலுக்கும் காவல் பூனைக்கும் தோழன்” எனும் அடிப்படையில் மோடியை அழைத்து விருது, ஒப்பந்தங்கள் என கவுரவித்து குளிப்பாட்டுவது. அதே சமயம், வடகிழக்கில் பெங்காலிஸ்தான் மற்றும் ஜீஸஸ்தான் விடுதலைப் போர்வீரர்களுக்கு பில்லியன் கணக்கில் உதவி செய்து, சைனா மூலமாக ராணுவ ஆயுதங்களும் ராணுவப் பயிற்சியும் தருவது.

  3. பார்ப்பனீய எதிர்ப்பு இயக்கத்தில் இருக்கும் அம்பேத்கரிஸ்ட், பெரியாரிஸ்ட், தலித் ஹிந்து தொழிலாளிகளை லட்சக்கணக்கில் இறக்குமதி செய்து அவர்களுக்கு நல்ல ஊட்டச்சத்து நிறைந்த மாட்டுக்கறி உணவு கொடுத்து, இஸ்லாமிய பிரச்சாரகர்களாகவும், ரகசிய போராளிகளாகவும் மாற்றி இந்தியாவில் பரப்புவது. அவர்களுக்கு சாகும் வரை வருமானத்துக்கு வேண்டிய ஏற்பாடுகளை சவூதி இஸ்லாமிய வங்கி பார்த்துக்கொள்ளும்.

  4. இந்தியாவில் இஸ்லாமிய வங்கி மூலம், லட்சக்கணக்கான ஏழை ஹிந்துக்களுக்கு வட்டியில்லா கடன் தந்து அவர்களின் நம்பிக்கையை வெல்வது. அவர்களை வைத்தே இஸ்லாத்தை இந்தியாவின் பட்டி தொட்டிகளில் பரப்புவது.

  5. அரபு நாடுகளில் வாழும் ஹிந்துக்களை முஸ்லிம்களாக மாற்றுவது.

  ஜாகிர் நாயக் சாஹிபின் நேரடி பொறுப்பில், சவூதி அரசர் சல்மானின் தலைமையில், இந்த கருத்தரங்கம் இரண்டாவது முறையாக நடைபெற்றது. மிகப்பெரிய பங்களாதேஷ், பாக்கிஸ்தான், மலேசிய ராணுவ உளவுத்துறை அதிகாரிகளும் மார்க்க அறிஞர்களும் கலந்து கொண்டனரென்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

  சரிந்து வரும் பெட்ரோலிய பொருளாதாரத்தை ஈடு கட்ட, இந்தியாவை உடைத்து, பல அடிமை தேசங்களை உருவாக்குவதே சாலச்சிறந்தது என ஏகமனதாக முடிவு செய்யப்பட்டது. இந்த முடிவுக்கு, இந்துக்களுக்கு கோயில் தந்த அபுதாபி இளவரசரும், துபாய் அரசரும் மிகப்பெரிய ஆதரவு தந்துள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. ஒரு கோயில் தந்துவிட்ட பாரத்மாதாவுக்கு அல்வா தருகிறார்.

  நான் சொல்வதை உணர்ச்சி வசப்படாமல் லாஜிக்காக சிந்தித்துப் பார். இந்த விஷயம் ஆர்.எஸ்.எஸ் த்லைமைக்கு நன்றாக தெரியும். என்ன செய்வதென முழிக்கின்றனர்.

  எல்லாப்புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே….

 11. சென்னை: மாட்டிறைச்சிக்கு தடைவிதிக்கப்பட்டதைக் கண்டித்து திராவிட நாடு கோரும் முழக்கம் வலுத்துள்ளது. திராவிட நாடு என்ற முழக்கத்தை நெட்டிசன்கள் டிவிட்டரில் டிரென்டாக்கி வருகின்றனர். மாட்டிறைச்சி விற்பனைக்கு மத்திய அரசு தடைவித்துள்ளதற்கு கேரளா, கர்நாடகா, தமிழ்நாடு உள்ளிட்ட தென் மாநிலங்கள் கண்டனம் தெரிவித்து வருகின்றன. மத்திய அரசுக்கு எதிராக தென் மாநிலங்களில் போராட்டங்கள் தீவிரமடைந்து வருகின்றன. இந்நிலையில் தனிநாடு முழக்கத்தை தென் மாநிலங்கள் கையில் எடுத்துள்ளன. மாட்டிறைச்சிக்கு அனுமதி இல்லையேல் தனிநாடு கொடு என அவர்கள் கோஷமிடத் தொடங்கியுள்ளனர். இதுதொடர்பாக சமூக வலைதளங்களில் ஏராளமான மீம்ஸ்கள் குவிந்து வருகின்றன…

  — oneindia

 12. சென்னை ஐஐடியில் மாட்டுக்கறி திருவிழா நடத்திய சூரஜ் என்ற மாணவர் மீது வேறு சில மாணவர்கள் கடுமையான தாக்குதல் நடத்தியுள்ளனர். தாக்குதலில் படுகாயம் அடைந்த சூரஜ் மருத்துவமனையில் தீவிர சிகிச்சைக்காக அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

  மிருக வதை தடைச் சட்டத்தில் திருத்தம் செய்து மத்திய அரசு வெளியிட்ட அரசாணைக்கு எதிராக நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் போராட்டம் நடைபெற்றது. சென்னை ஐஐடியில் நேற்று முற்போக்கு மாணவர்கள் என்ற அமைப்பைச் சேர்ந்த சில மாணவர்கள் மாட்டுக்கறி உண்ணும் போராட்டத்தை நடத்தினர்.

  இதில் 80க்கும் மேற்பட்ட மாணவர்கள் பங்கேற்றனர். சூரஜ் உள்ளிட்ட 4 ஆய்வு மாணவர்கள் மாட்டுக்கறி திருவிழாவிற்கு ஏற்பாடு செய்திருந்தனர். இந்த நிலையில் இன்று முற்பகலில் ஐஐடி வளாகத்தில் சூரஜ்ஜை சுற்றி வளைத்த 5க்கும் மேற்பட்ட மாணவர்கள், மாட்டுக்கறி திருவிழா நடத்தியதற்காக சூரஜ்ஜூடன் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டனர். வாக்குவாதம் முற்றிய நிலையில் சூரஜ் மீது தாக்குதல் நடத்தினர்.

  இதில் படுகாயமடைந்த சூரஜ் அந்த இடத்திலேயே மயங்கி விழுந்தார். பின்னர் சம்பவ இடத்திற்கு வந்த சூரஜ்ஜின் நண்பர்கள் அவரை மீட்டு மருத்துவமனையில் சேர்த்தனர்.சூரஜ், சென்னை ஐஐடியில் விண்வெளி துறையில் பிஎச்டி ஆய்வு செய்யும் மாணவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

  — தி இந்து
  ——————————–

  தந்தை பெரியார் சொன்ன “பாம்பையும் பாப்பானையும் கண்டால், பாம்பை விட்டுவிடு, பாப்பானை அடி” என்பது ஐ.ஐ.டியில் நடக்கப் போவுது. திராவிடனுக்கும் பாப்பானுக்கும் இடையே மிகப்பெரிய போர் வெடிக்கும். நாடு முழுதும் ஐ.ஐ.டியில் பார்ப்பன கொலைகள் நடக்கும். பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா சிதறும். திராவிட நாடு ஜிந்தாபாத்.

 13. // திராவிடநாடு பேசறவனுகளை உள்ள தூக்கி போட்டு உதைத்தால் சரியாகும் //
  ———————–

  தெம்பிருந்தால், மோடி தேவ்டியாமவனை திராவிட கழகத்தின் மீது கை வைக்க சொல். பாப்பான் ராஜீவ் காந்தி சிதறியது போல் பீஸ் பீஸாக சிதறிவிடுவான்.

 14. // எத்தனை திராவிட கழகம் இருக்கு அவ்வளவு பொட்டி எதிர்பாத்தா
  கிடைக்குமா //
  —————————–

  பாப்பானை கொன்றால், பொட்டி நாடு வீடு எல்லாம் கிடைக்கும்.

 15. “பாம்பையும் பாப்பானையும் கண்டால், பாம்பை விட்டுவிடு, பாப்பானை கொல்” என்று சொன்னார் தந்தை பெரியார். நான் திரும்ப திரும்ப, “ஐ.ஐ,டி;யில் திராவிடர் பாப்பானை கொல்வர்” என சொல்கிறேன். நீ ஒரு முறை கூட “பார்ப்பனர் திராவிடனை கொல்வர்” என சொல்லவில்லை. அவ்வளவு பயம் உனக்கு. பெரியார் உதைத்த உதையில் பாப்பானின் முதுகெலும்பு முறிந்து விட்டது.

  இதை படிக்கும் திராவிடர் “இனி நமது உரிமைகளை மீட்க வேண்டுமானால், பாப்பானை கொல்ல வேண்டியதுதான்” என நினைக்கின்றனர்.

  உனக்கு சவால் வைக்கிறேன். “ஐ.ஐ,டி;யில் பாப்பானை திராவிடன் கொன்றால், பாப்பான் திராவிடனை கொல்வான்” என ஒரு முறை சொல் பார்க்கலாம்.

 16. //கண்டால், பாம்பை விட்டுவிடு, பாப்பானை கொல்” என்று சொன்னார் தந்தை பெரியார். //

  கொல்வது பாவம் எங்கள் மதத்தில் இசுலாம் போல அல்ல .
  பெரியார் ஒரு ரகசிய முசுலீம்

 17. // கொல்வது பாவம் எங்கள் மதத்தில் இசுலாம் போல அல்ல .
  பெரியார் ஒரு ரகசிய முசுலீம் //
  ———————–

  அப்படி வா வழிக்கு. உன்னால் ஒரு பேச்சுக்கு கூட பாப்பான் திராவிடனை கொல்வான் என சொல்லமுடியாது. டங்குவார் அறுந்துவிடும்.

  “ஐ.ஐ,டி;யில் 10 பார்ப்பன பாசிஸ நாய்களை திராவிடன் கொன்றால், திராவிட நாடு தானாக பிறக்கும். இஸ்லாமியரிடம் தாவூத் பாய் போன்ற மாவீரர் இருக்கின்றனர். திராவிட நாட்டின் ஆட்சி அதிகாரத்தில் தலைமை தாங்க, இஸ்லாமிய ஜிஹாதிக்கள் பார்ப்பன பாசிஸ நாய்களை ஆர்.எஸ்.எஸ், பாஜக ஆபிஸ்களில் புகுந்து வெட்டிக்கொல்வர். பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்டைய பொடனியில் மிதித்து அணுசக்தி பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கிய இஸ்லாமியருக்கு, மீண்டும் அவாள உதைப்பது பெரிய விஷயமல்ல”. இதை உன்னால் மறுக்கமுடியுமா?…
  ———————–

  பழிக்குப்பழியாக, பள்ளிவாசலில் இஸ்லாமியர் தொழும் போது, பன்றிக்கறியை பார்ப்ப்ன பாசிஸ நாய்கள் இஸ்லாமியர் மீது தூக்கியெறிய வேண்டும். திருக்குரானை கொளுத்த வேண்டும். இழிவு செய்ய வேண்டும். அப்படி செய்தால், 10 நாட்களில் அடுத்த பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கி விடுவோம். தயவு செய்து செய்.

  இது எங்களுடைய திராவிட நாட்டின் விடுதலைப் போர். 1947ல் பாக்கிஸ்தானுக்காக, 20 லட்சம் இஸ்லாமியர் உயிர் தியாகம் செய்தனர். இன்று நாங்கள் 40 கோடி. எம்பி குதித்தால், பாப்பான் சட்னியாகி விடுவான். நாங்கள் தயார். நீ தயாரா?.

 18. திராவிடம் எப்படி வரும் திமுக அதிமுக சீமான் காங்கிரஸ் பாமக விடுதலை சிறுத்தை கம்யூனிஸ்டு மற்றும் திராவிடர் கழகம் பெரியார் திராவிடர் கழகம் எல்லோரும் ஒரே மேடையில் உட்கார வேண்டும் முடியுமா 1965இல் காங்கிரஸிற்கு எதிராக எல்லா கட்சியும் குதித்தன ஹிந்தி திணிப்பு போராட்டம் வென்றது இப்போது suitcase வெல்லும்

 19. வரும் 2019 மக்களவைத் தேர்தலில் பாஜக கூட்டணிக்கு 342 இடம் கிடைக்கும்: ‘டைம்ஸ் நவ்’ கருத்துக் கணிப்பில் தகவல்

 20. ஆப்கன் காபூல் வெடிகுண்டு வெடித்து ரம்சான் கொண்டாட்டம் 80 பேர் பலி
  ஏண்டா சீனி வெடிதான் கிடைச்சதா????
  ————————–
  பசுவை கொலை செய்பவருக்கு ஆயுள் சிறை விதிக்க சட்ட திருத்தம் கொண்டு வர ராஜஸ்தான் உயர்நீதிமன்றம் பரிந்துரை
  அட நேர்மையான நீதிபதிகளும் இருக்காக
  https://www.facebook.com/photo.php?fbid=652215484983765&set=a.188013461403972.1073741829.100005859582477&type=3

 21. // பசுவை கொலை செய்பவருக்கு ஆயுள் சிறை விதிக்க சட்ட திருத்தம் கொண்டு வர ராஜஸ்தான் உயர்நீதிமன்றம் பரிந்துரை //
  ———————-

  ஐ.ஐ,டி;யில் பார்ப்பன பாசிஸ நாய்களை திராவிடன் கொன்றால், என்ன மயித்த புடுங்குவான் என கேட்டு சொல்.

 22. //கஜினி முகமதுடன் //

  கஜினி முஹம்மது ஒரு பொட்டை பயல் 17முறை பிரிதிவிராஜ் சவுஹானிடம் தோல்வி அடைந்து புறமுதுகு காட்டி ஓடிய போது யுத்த தர்மப்படி ஓடுபவனை கொல்லக்கூடாது அதனால் சவுகான் செய்த தவறாமல் பகலில் யுத்தம் செய்யாமல் நடுஇரவில் எல்லோரும் அயர்ந்து தூங்கும் போது பிரிதிவிராஜ் சவுஹானை வென்றான் இது ஒரு வீரமா

 23. /// வெளிநாடுகளில் துலுக்கன்கள் நாய்மாதிரி நடத்தப்பட்டாலும் இந்தியாவிற்கு விடுமுறையில் வரும்போது பிச்சைக்கார துலுக்கன்கள் அந்த நாட்டை பற்றி அளக்கும் கதையிருக்கிறதே அப்பப்பா அந்த தேவிடியா மகன்களுக்கு இந்தியா எவ்வளவோ ஒதுக்கீடு நன்மை செய்தாலும் பாசம் என்னவோ பாகிஸ்தானிடம் தான்.//
  —————————-

  இஸ்லாமியருக்கு இஸ்லாமியர் மீதுதான் பாசம். காபிர் பாப்பானும் இஸ்லாமியரும் எந்த ஜென்மத்திலும் சேர்ந்து வாழமுடியாது. நாளை இந்தியா பாக்கிஸ்தான் போர் மூண்டால், 40 கோடி இஸ்லாமியரும் உள்ளேயிருந்தே பாரத்மாதாவுக்கு குண்டு வைத்து ஜிஹாத் செய்து போட் தள்ளிவிடுவர் என்பதை 100 சதவீதம் ஒத்துக்கொள்கிறேன்.

  ஆனால் பாப்பாரத் தேடியமுண்ட பாரத்மாதாவ நடுத்தெருல அம்போனு விட்டுவிட்டு, சவூதி அரேபியால புர்கா போட்டுக்கொண்டு ஷேக்குக்கு பல்லைக்காட்டி கூழைக்கும்பிடு போட்டு உருவிவிட்டு வாழும் லட்சக்கணக்கான பாப்பாத்திக்கள் பத்தி என்ன சொல்றே?. பிச்சைக்கார பாரத்மாதாவ கைகழுவிவிட்டு, கிருத்துவ நாடுகளுக்கும் இஸ்லாமிய நாடுகளுக்கும் பிழைக்க ஓடும் பார்ப்பன பண்டார பரதேசிகள் ப்த்தி என்ன சொல்றே?.

 24. //ஆனால் பாப்பாரத் தேடியமுண்ட பாரத்மாதாவ நடுத்தெருல அம்போனு விட்டுவிட்டு, சவூதி அரேபியால புர்கா போட்டுக்கொண்டு ஷேக்குக்கு பல்லைக்காட்டி கூழைக்கும்பிடு போட்டு உருவிவிட்டு வாழும் லட்சக்கணக்கான பாப்பாத்திக்கள் பத்தி என்ன சொல்றே?. பிச்சைக்கார பாரத்மாதாவ கைகழுவிவிட்டு, கிருத்துவ நாடுகளுக்கும் இஸ்லாமிய நாடுகளுக்கும் பிழைக்க ஓடும் பார்ப்பன பண்டார பரதேசிகள் ப்த்தி என்ன சொல்றே?.//

  ஹிந்துமதத்தை கண்டு எவனுக்கும் பயம் இல்லை அது ஒரு லிபரலான மதம் வேண்டமானால் நாஸ்திகமானாலும் பேசலாம் தெய்வத்தை திட்டலாம் வெறுக்கலாம் ஆனால் சாக்கடை இசுலாம் அப்படி இல்லை தலை போகும். உலகத்தில் கிறிஸ்தவத்திற்கு முதல் டார்கெட் இஸ்லாம் தான் ரொம்ப மைனாரிட்டி ஆன பிராமணர்கள் அமெரிக்காவில் போய் ஹிந்து மதத்தை மூன்றாவது பெரிய மதமாகி உள்ளனர் உலகில் போட்டி சாக்கடை இஸ்லாத்திற்கும் கிறிஸ்தவத்திற்கும் தான். ஹிந்துக்கள் மகான்களை மதிப்பர். யேசுநாதர் மஹான் தான் சந்தேகமில்லை கிறிஸ்தவர்கள் செய்யும் அயோக்கியத்தனம் தனத்தை தான் கண்டிக்கிறேன். கேவலம் மதம் மாற்றுவதற்காக ஹிந்து மதத்தின் கலாச்சாரத்தை காப்பியடிக்கிறார்கள். ஹிந்துக்களால் பிரச்சனை உலகில் இல்லை பிராமணர்கள் போவார்கள் பணம் சம்பாதிப்பார்கள் வருவார்கள் சாக்கடை இஸ்லாமியர்கள் தீவிரவாத செயல்களில் ஈடுபட்டு அந்த நாடு விஷயங்களில் மதத்தை நுழைத்து அந்த நாட்டுக்கு தலைவலி உண்டாக்குவார்கள் அதான் உலகம் முழுவதும் உள்ள வெறுப்பு புத்தன் ஏசு மஹாவீர் போன்றவர்கள் மாற்றுமத மகான்கள் முஹம்மது சின்ன குழந்தைகளிடமும் செக்ஸ் வைத்து கொண்டவன்

 25. //17 முறை சோம்நாதரை கஜினி முகமது மொட்டையடித்தார். //
  முறை புறமுதுகு காட்டினான் என்று சொன்னால் சரி இந்தியா அப்போது ஒரே கலாச்சாரம் இருந்தது. ஒரே நாடாக இல்லை இருந்து இருந்தால் பொட்டை துலுக்கன்கள் இந்தியாவில் நுழைந்து கொள்ளை அடித்து இருக்க முடியாது. இங்கேருந்து எடுத்து போன செல்வதை வைத்து இங்குள்ள துலுக்க தெவிடியாமகன்களை வாழவைத்தாலும் அந்த நாடுகளை பாராட்டலாம். ஆனால் இங்கே உள்ள மதம் மரியா துலுக்கன்களை அடிமை படுத்தி அங்கு வேலை வாங்குகிறார்கள் அவனை இந்த அரபு முட்டாள் அடிமைகள் புகழ்கிறார்கள்
  சத்ரபதி சிவாஜி குறுநில மன்னராக இருந்தாலும் அத்தனை துலுக்க ராஜாவுக்கும் தண்ணி காட்டியதை மறக்காதே

 26. https://www.youtube.com/watch?v=bHN3XoKcfBo
  நாளை இந்தியாவை நோக்கி பாகிஸ்தான் அணு ஏவுகணை தாக்கினால் இந்தியாவால் அதை வழியிலேயே தடுத்து பெரிய சேதம் இல்லாமல் தடுத்து அழிக்க முடியும் ஆனால் பாகிஸ்தானை இந்தியா அணு ஏவுகணையை தடுத்து நிறுத்த வசதி இல்லாமல் எல்லா துலுக்கனும் சாகட்டும்

  https://www.youtube.com/watch?v=JFhl8CWiJes
  பார்ப்பான் தேவிடியா மகன் பாப்பாத்தி பாரத மாத என்று திட்டிகிட்டு தான் துலுக்கனால இருக்க முடியும் இல்லாட்டி பாம் வைப்பான் மக்களுக்கு உருப்படியா எதுவும் செய்ய தெரியாது

 27. https://www.youtube.com/watch?v=MnKPMhzykKA
  https://www.youtube.com/watch?v=9vmjqhQBqb4

  இந்தியாவை காரணம் காட்டி பாகிஸ்தானி துலுக்கனை சீனாக்காரன் மொட்டை அடிக்கிறான் ப்ராஜெக்ட் தோல்வி அடையும் என்று பாகிஸ்தானிய துலுக்க வல்லுநர்கள் சொல்லுகிறார்கள் கெடுவான் கேடு நினைப்பான்

 28. // இரண்டு நாள்களுக்கு முன்னால் ஐஐடியில் படிக்கும் கம்யூனிச, இஸ்லாமிய மாணவர்கள் மாட்டுக்கறி விழா நடத்தியிருக்கின்றனர். //
  ———————-

  அடடா அப்படியா…. இதை கேட்டு என் மனம் குளிர்கிறது. அடுத்தபடியா ஐஐடியில் பார்ப்பன பாசிஸ் நாய்களை கொல்வார்களா?. திராவிட நாட்டுக்கு அச்சாரம் போட்டாச்சு.. சபாஷ்.

 29. https://i.ytimg.com/vi/b2RdYQhuwkg/maxresdefault.jpg

  // ஹிந்துமதத்தை கண்டு எவனுக்கும் பயம் இல்லை அது ஒரு லிபரலான மதம் //
  —————–

  அதான் பாத்தாலே தெரியுதே… லிபரல் என்பது பாதி உண்மை… “Hinduism is a faith of sex slavery, concubinage and a divine brothel house of Hindu gods and goddesses” என்று போப் பெனடிக்ட் சொன்னார். அதாவது “காம ஆன்மீக பக்தி பரவச தெய்வீக அடிமை தேவ்டியாத்தனமே இந்து மதம்” என்று அர்த்தம்.

 30. //ஒரு மசுரும் புடுங்க முடியாது. “போரிலே இனிமேல் ஜெயிக்க முடியாது… காபிர் நாய்களிடம் தோற்பதை விட ஜிஹாத் செய்து உயிரிழப்பது மேல்” எனும் நிலை வந்தால் பாக்கிஸ்தான் இந்தியா மீதும் இஸ்ரேல் மீதும் அணுகுண்டு போடுவான்//
  நீங்கள் தான் ஒரு மயிரும் புடுங்க முடியாது பாகிஸ்தான் இந்திய மற்றும் இஸ்ரேல் மீது அணுகுண்டு வீசினால் பிரிதிவி மற்றும் இஸ்ரேல் ஏவுகணை பாராக் மூலம் இந்தியாவும் இஸ்ரேலும் தடுக்கும். இந்தியாவை விட இஸ்ரேல் போர்குணம் மிக்க நாடு பாகிஸ்தான் தொலைந்தான் அமெரிக்காவும் சேர்ந்து உதைப்பான்

 31. //அடுத்தபடியா ஐஐடியில் பார்ப்பன பாசிஸ் நாய்களை கொல்வார்களா?. //

  ஆஹா பார்ப்பானை உசுப்பேற்றுவது என்று சொன்னாய் பாம்பை கண்டால் விடு பார்ப்பானை உதை என்றாய் இப்போது பார்ப்பான் துலுக்கனை உசுப்பேற்றி கொண்டு இருக்கிறான் போல உதைக்கு பதில் கொலை மிரட்டல் நல்ல முன்னேற்றம்

 32. அயர்லாந்து பிரதமராகும் இந்திய டாக்டர்
  மும்பை : இந்திய வம்சாவளியைச் சேர்ந்த டாக்டர் லியோ வரத்கர், அயர்லாந்து பிரதமராக இன்று (ஜூன் 2) தேர்வு செய்யப்பட உள்ளார்.
  38 வயதாகும் லியோ வரத்கர் பற்றி அவரது உறவினர் சுபதா வரத்கர் கூறுகையில், எங்கள் முன்னோர்கள் சுதந்திர போராட்டத்தில் கலந்து கொண்டவர்கள்.

 33. என் முகவரிக்கு News letter வருவது நிண்று போயிருக்கிறது. மீண்டும் அனுப்ப ஆவன செய்யவும்.

Leave a Reply

%d bloggers like this: