இடஒதுக்கீடு தேசத்துரோகம்

 

எஸ்.வி.சேகர் – விஜயதரணியுடன்; ‘இந்துக்களுக்கு பாதுகாப்பே இல்லை.’

தமிழ், தெலுங்கு கூட்டு;கவுண்டர் + நாயுடு = அருந்ததியர் எதிர்ப்பு

7 thoughts on “இடஒதுக்கீடு தேசத்துரோகம்

 1. idu aayvarikai illai aaai arikkai.. railways ellam oru thuraynu aaraichi panni irukaanga….idukku kakoosa pathi aayvu nadathi irukalaam…..appuram mathimaaran….aaa oo na mannar kaalam avvayaar kallamnu paithiyakaran maadiri penathikittu….unakku padippu varalaindrada edo illatha kathaya sollitu thiriyaada…unakku therinja ore arivu oc bc mbs sc st parpanam idu thaan vera vera varthaila solra

 2. dei kumaresa…ippo onnume padikaama oru MLA MP irukaan nee avan munnadi thunda katikittu kuninju thaane irukka…appo avanungala ellam platforuthula ukkara sollallaama…porambokku maadiri edayaavadu sollatha 299.25 mark vaanginavanukku en seat kodukka matendrannu sonna un kaliman mandaikku en era matengudu…adaaan ungala 200 kaalama purakanichaanga…padicaanga sabaila unnume puriyaama kaalam kaalam penatharadu daane unga arivu….idukellam evan velai kodupaan

 3. kumaresan perukaradu kakoosu kaluvaradellam kevalamnu solra 12 percent sc st nu solra…ana bc mbc evvalavunnu sollave illaye…brahmins ethanainum nee sollanum…selective reporting panni oorai emathaatha keduketta payale

 4. தோழர் நடராசன்
  தமிழில் தட்டச்சு செய்யலாமே.
  இட ஒதுக்கீட்டின் நியாயங்கள் புரியாதவர்கள் யாரும் இருக்க முடியாது.

  299.25 மதிப்பெண் பெற்று இடம் கிடைக்கவில்லை என்ற்றால் எங்கே சாத்தியம்?

  இந்த சூழல் நிலவ வேண்டும் எனில்,299.25க்கு முன்பு வெறும் 75 பேர்க மட்டுமே இருக்க முடியும். அதாவது 31% என்பது 75 என்றால் 100% என்பது சுமார் 250 இடம் மட்டுமே. வேறு வாய்ப்புகளே இல்லையா?

  அப்படி இடம் மட்டுமே வேண்டும் என்பவர்களை தாங்கிப் பிடிக்கிறீர்களே.

  அதே இடத்தில் இடப் பங்கீட்டு பிரிவினர் மதிப்ப்ண் எடுத்துப் பார்த்தாலும் 295க்கு குறைவாக இருக்காது.
  ஆகவே ஒரு வித்தியாசமும் இல்லை. தகுதி திற்மை என்பது மதிப்பெண் மட்டும் அல்ல.அதுவும் ஒரு குறீயீடு மட்டுமே.
  நன்றி

 5. அய்யா தமிழவேள் 299.25 கும் 295 கும் வித்தியாசம் இல்லைதான் ஆனால் அந்த இரண்டு இலகங்கலுக்குல் பல்லயிரகனகான மாணவர்கள் இருகிறார்கள் என்பதை வசதியாக மறைத்து விடுகிறீர்கள்…உங்களுக்கு மதிப்பெண் அளவுகோல் இல்லையென்றால் எதற்காக தேர்வு??? வெறும் ஜாதி மட்டும் தகுதியாக இருந்துவிட்டு போகட்டுமே…இதற்கு நீங்கள் உயர் ஜாதியினருக்கு கல்வியை மறுக்க செய்வதே மேல். ..ஜாதியும் மதிபென்னையும் சேர்ப்பது கருணாநிதி குடும்பத்துக்கு sc quota கொடுப்பது மாதிரிதான் என்பது என் உங்க மர மண்டைகளுக்கு புரிய மாட்டேன்குது …இலங்கையில் அப்போ சிங்களவனுக்கு reservation கொடுத்ததை என் நீங்கள் ஏற்க மருகிறீர்கள்

Leave a Reply

%d bloggers like this: