இன்னொரு கிருஷ்ணய்யர்

542686_316040475184450_1197062580_n
நேற்று தோழர் ஞாநி நடத்திய மெல்லிசை மன்னர் நினைவலைகள் நிகழ்ச்சியில், முன்னாள் உயர்நீதி மன்ற நீதிபதி மரியாதைக்குரிய சந்துரு அவர்கள் பார்வையாளர்கள் வரிசையில் அமர்ந்திருந்தார்.

அவரைப் பார்த்தவுடன் அருகில் சென்று வணக்கம் தெரிவித்து என் பெயர் சொன்னேன். உங்களைத் தெரியும் என்றார்.
இருந்தாலும் அவர் வந்திருப்பதைக் குறிப்பிட்டுப் பேசினால் அதை அவர் விரும்பமாட்டாரோ என்ற நினைப்பில் அவரைக் குறிப்பிடாமல் விட்டேன். அவர் வருகையைக் குறிப்பிடாமல் பேசியது எனக்கு உறுத்தலாகவே இருந்தது.

மிகச் சிறந்த அறிவாளி, தான் படித்த சட்டத்தைத் தனக்குப் பயன்படுத்திக் கொள்ளாமல் மக்களுக்குப் பயன்படுத்தியவர். டாக்டர் அம்பேத்கர் மீது ஆழ்ந்த ஈடுபாடு கொண்டவர். அவர் கேட்க நான் பேசியதை மிகப் பெருமையாகவே கருதுகிறேன்.

தூக்குக் கயிறுகளோடு திரிகிற இன்றைய நீதிபதிகளோடு ஒப்பிட்டால், நீதிபதி சந்துரு அவர்களின் பணி எவ்வளவு சிறப்பானது. அவர் உச்சநீதிமன்ற நீதிபதியாகப் போயிருந்தால் நமக்கு இன்னொரு கிருஷ்ணய்யர் கிடைத்திருப்பார். யாகூப் மேமன் தூக்கைக் கூட நிறுத்தி வைக்க ஒரு வாய்ப்பை உருவாக்கியிருப்பார்.
அவர் உச்சநீதிமன்ற நீதிபதியாகாதது நமக்குத்தான் நட்டம்.

மற்றபடி, மிகச் சிறந்த வாழ்க்கை அவருடையது

‘போக்குவரத்துக் கழகத்திற்கு டாக்டர் அம்பேத்கர் பெயரை வைக்க வேண்டும்.’ – நீதிபதி சந்துரு அவர்களுக்கு நன்றி

69 thoughts on “இன்னொரு கிருஷ்ணய்யர்

 1. // யாகூப் மேமன் தூக்கைக் கூட நிறுத்தி வைக்க ஒரு வாய்ப்பை உருவாக்கியிருப்பார்.//
  ———————-

  அல்லாஹ் நாடினால்தான் எதுவும் நடக்கும். அண்ணல் நபியை கொலை செய்ய குரைஷி பார்ப்பன கும்பல் திட்டமிடுகிறது. கடைசியில் தனது உயிரை காப்பாற்றிக்கொள்ள மதினாவுக்கு இரவு நேரத்தில் புலம்பெயர்கிறார். அவர் தப்பியோட முடியாத வண்ணம், அவருடைய வீட்டை சுற்றி பார்ப்பன கும்பல் இரவு பகலாக கண்காணிக்கிறது. ஆனால் அன்றைய தினம் அவர்கள் அசந்து தூங்கிவிடுகின்றனர். 7 வருடங்களுக்குப்பிறகு மக்காவை கைப்பற்றி காபாவிலிருந்த 360 சிலைகளை உடைத்தெறிந்து “சத்தியம் வந்தது, அசத்தியம் அழிந்தது” என அறிவித்தார்.

  யாகூப் மேமனுக்கு பாக்கிஸ்தான் தப்பியோட அல்லாஹ் வழிகாட்டினான். ஆனால் காபிர் நீதி வழங்குவான் எனும் நம்பிக்கையில் திரும்பி வந்து சரணடைந்தார். கடைசியில் காபிர் புத்தியை காட்டிவிட்டான். பாம்பேயில் முஸ்லிம்களை கொன்றவனுக்கு மந்திரி பதவியும் முதலமைச்சர் பதவியும். குஜராத்தில் இனப்படுகொலை செய்த அயோக்கியனுக்கு பிரதமன் பதவி. சட்டமும் போலிசும் கைகட்டி வேடிக்கை பார்க்கிறது.

  ஒரு வேளை யாகூப் மேமனின் தூக்கை நிறுத்தியிருந்தால், பாபரி மஸ்ஜிதையும் குஜராத் படுகொலையையும் 40 கோடி முஸ்லிம்கள் மறந்திருப்பர். மீண்டும் காபிரை நம்பி இனியொரு 65 வருடங்கள் ஏமாந்திருப்பர். நல்ல வேளை, காபிர் பொய் நம்பிக்கையை தரவில்லை. “உனக்கு நீதி வேண்டுமானால் பாக்கிஸ்தானுக்கு போ” என சொல்லி நக்கலடிக்கிறான் ஹிந்துத்வ பாப்பான்.

  யாகூப் மேமன் இந்தியாவுக்கு திரும்பும் முன் அவருடைய அண்ணன் டைகர் மேமன் “நீ காபிரை நம்பி ஏமாறுவாய். அவன் உன்னை நிச்சயம் கொல்வான்” என 1994ல் எச்சரித்தார். அவர் சொன்னது பொய்க்கவில்லை. இனி செத்தாலும் சரி, எந்த முசல்மானும் காபிரை நம்பமாட்டான்.

  “ஜின்னா சாஹிப் பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கியது சரியே. இன்ஷா அல்லாஹ், இன்னொரு பாக்கிஸ்தானை நாமும் உருவாக்குவோம்” என சிந்திக்க ஆரம்பித்துவிட்டான் 40 கோடி முசல்மான்.

  சீக்கியனும் தமிழனும் பாப்பானை ஏன் போட்தள்ளினான் என்பது இப்பொழுது நன்றாகவே புரிகிறது.

 2. முஹம்மத் அலி ஜின்னா
  இனி செத்தாலும் சரி, எந்த முசல்மானும் காபிரை நம்பமாட்டான்.

  சரி செத்து போ நம்ப வேண்டாம்

 3. முஹம்மத் அலி ஜின்னா
  ஜின்னா சாஹிப் பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கியது சரியே. இன்ஷா அல்லாஹ், இன்னொரு பாக்கிஸ்தானை நாமும் உருவாக்குவோம்” என சிந்திக்க ஆரம்பித்துவிட்டான் 40 கோடி முசல்மான்.//

  கிழிப்பீர்கள் ஏற்கனவே
  வலைதளங்களில் பாகிஸ்தான் தீவிரவாதத்தால் 6 துண்டாக சிதறபோகிறது

  http://dividepakistan.blogspot.ae/

 4. // பாகிஸ்தான் தீவிரவாதத்தால் 6 துண்டாக சிதறபோகிறது //
  ————-

  பாக்கிஸ்தானிலிருந்து பிரிந்து பங்களாதேஷ் உருவானது. இன்னொரு முஸ்லிம் தேசம் பிறந்தது. காபிரின் கழுத்தை நெறிக்க இடது பக்கமும் வலது பக்கமும் இரண்டு எதிரிகள் பிறந்தனர். அதாவது, பாக்கிஸ்தான் பத்து துண்டாக பிரிந்தால், பத்து பாக்கிஸ்தான்கள் பிறக்கும். காபிருக்கு பத்து எதிரிகள் பிறப்பர்.

  வேடிக்கை என்னவென்றால், குருட்டுக்கிழவி பாரத்மாதா 5 துண்டாக உடைந்தால், 5 இஸ்லாமிய தேசங்கள் பிறக்கும். ஆக பாக்கிஸ்தான் உடைந்தாலும் சரி காபிர் தேசம் உடைந்தாலும் சரி, அவை அனைத்தும் பாரத்மாதாவின் எதிரிகளாகவே பிறக்கும். ஒரு கட்டத்தில் பாரத்மாதா அகோரிபாப்பான்களின் இலவச தேவதாசியாக மொட்டத்தலையுடன் கங்கைக்கரையில் பித்ரு தர்ப்பணம் செய்து காலந்தள்ள வேண்டியதுதான்.

 5. இதான் துலுக்கன் புத்தி என்ன தான் ஹிந்துக்கள் மாமன் மச்சான் என்று பேசினாலும் அவர்களுக்கு எல்லா ஹிந்துக்களும் காபிர் தான்
  ஈவிரக்கம் இல்லாதவர்கள். அவர்களுக்குள்ளயே அடித்து சாவான் (ISIS செய்யும் அக்கிரமம் YOUTUBE ல் பார்த்தால் தெரியும் இராக்,சிரியாவில்
  ஒருவன் கழுத்தில் கால் வைத்து நாலு பேர் கை கால் பிடிக்க அவன் கழுத்தை சர் சரவென அறுக்கறான் அறுத்து அல்லாஹ் ஓ அக்பர் என்கிறான். அவனும் வாழ மாட்டான் மற்றவரையும் வாழ விடமாட்டான். போன மாதம் தான் 10 தலிபான்களை ISIS கழுத்து அறுத்து கொன்றார்கள். அவன் பழிவாங்க துடிகிறான். அதெப்படி ISIS – தலிபான்- ALQUEDA – லஸ்கர் இ தோப-ஹமாஸ் -போகோ ஹரம் (நான் 30% இஸ்லாமிய தீவிரவாதிகளை சொல்லி இருக்கிறேன் இன்னும் நிறைய ) எல்லோரும் அடித்து செத்து விடுவார்கள் எல்லோருக்கும் சவுதி பணம் கொடுப்பான். இவர்கள் எல்லோரும் செத்த பிறகு உலகம் அமைதியாக வாழும்

 6. பாக்கிஸ்தானிலிருந்து பிரிந்து பங்களாதேஷ் உருவானது. இன்னொரு முஸ்லிம் தேசம் பிறந்தது. காபிரின் கழுத்தை நெறிக்க இடது பக்கமும் வலது பக்கமும் இரண்டு எதிரிகள் பிறந்தனர். அதாவது, பாக்கிஸ்தான் பத்து துண்டாக பிரிந்தால், பத்து பாக்கிஸ்தான்கள் பிறக்கும். காபிருக்கு பத்து எதிரிகள் பிறப்பர்.

  இன்னும் உடைந்தால் எங்களுக்கு வேலை மிச்சம் உடைந்த நாடுகளுக்குள் சண்டை நடக்கும் அப்போது இன்னும் வேலை சுலபம்

 7. இப்போவே விபசாரிகளில் பாதி பேர் துலுக்கசிகள் தான் என்னென்றால் தரித்தரம். நாளை நடக்கும் சண்டையில் எல்லா துலுக்கனும் செத்து போய்டுவான்
  அப்பறம் எல்லா காபிர்களுக்கும்(ஹிந்து கிருத்துவ ) துலுக்க பெண்கள் அடிமைகள்

 8. பாக்கிஸ்தானிலிருந்து பிரிந்து பங்களாதேஷ் உருவானது. இன்னொரு முஸ்லிம் தேசம் பிறந்தது. காபிரின் கழுத்தை நெறிக்க இடது பக்கமும் வலது பக்கமும் இரண்டு எதிரிகள் பிறந்தனர். அதாவது, பாக்கிஸ்தான் பத்து துண்டாக பிரிந்தால், பத்து பாக்கிஸ்தான்கள் பிறக்கும். காபிருக்கு பத்து எதிரிகள் பிறப்பர்.//

  நாங்கள் 4 பாகிஸ்தான் நாடுகளுக்கு ஆயுதம் கொடுத்து முதலில் 6 பாகிஸ்தானை ஒழிபோம். பிறகு 2
  பாகிஸ்தானுக்கு சப்போர்ட் செய்து 2டை ஒழிப்போம் மீதி 2 அதில் ஒன்றை மற்றதுடன் மோத விடுவோம்
  வேலை சுலபம் கடைசியில் அந்த ஒரு நாட்டை எங்களோடு இணைத்து கொள்வோம்

 9. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  ஜூலை 1 தினதந்தியில் வந்த செய்தி
  நான் சொல்லல சவுதி ரொம்ப நல்லவன்னு அமெரிக்கா கிட்ட நல்லவன்னு பேர் வாங்கிட்டான்
  ஈராக் மற்றும் சிரியாவில் தடம் பதித்துள்ள ஐ.எஸ். தீவிரவாதிகள் இயக்கம், அரபு நாடுகளில் காலூன்ற முயற்சித்து வருகிறது. இதனை முறியடிக்க அந்த நாடுகள் கடும் நடவடிக்கை எடுத்து வருகிறது.இந்த நிலையில் சவுதி அரேபிய அரசு கடந்த சில வாரங்களாக தீவிர நடவடிக்கை எடுத்து, அங்குள்ள ஐ.எஸ். தீவிரவாத இயக்கத்தினர் அமைப்பை கண்டுபிடித்து முறியடித்தனர்.
  ஐ.எஸ். இயக்கத்துடன் தொடர்புடைய 431 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். இதன் மூலம் ஷியா பிரிவு முஸ்லிம்களின் மசூதிகள், தூதரகங்கள் மீது நடக்க இருந்த வெடிகுண்டு தாக்குதல் மற்றும் சதித் திட்டங்கள் முறியடிக்கப்பட்டு விட்டதாக சவுதி அரசின் உள்துறை மந்திரி தகவல் வெளியிட்டார்.

 10. // இதான் துலுக்கன் புத்தி என்ன தான் ஹிந்துக்கள் மாமன் மச்சான் என்று பேசினாலும் அவர்களுக்கு எல்லா ஹிந்துக்களும் காபிர் தான் //
  ——-

  யார் ஹிந்து?

  கீதையிலே கண்ணன் சொல்லும் வர்ணதர்ம ஆகமவிதிகளின்படி: “ஹிந்து என்பவன் மாட்டுமூத்திரம் குடித்து, ஷத்திரியனுக்கும் வைசியனுக்கும் பார்ப்பன தேவதாசிகளை கொடுத்து விளக்கு பிடிப்பவன். வைசியன் கண்ணனை கடவுளாக்கி ப்ருந்தாவனத்தில் தெய்வீக தேவடியாக்களை கொடுப்பது அவன் தொழில். பார்ப்பன புனிதப்பசுக்களுக்கு கிருஷ்ணபகவான் சகட்டுமேனிக்கு விந்தேற்றும் போது “கோ-விந்தா கோ-வரதா” என பயபக்தியுடன் கன்னத்தில் போட்டுக்கொள்வான்”.

  ஷத்திரியன் ராமனை கடவுளாக்கி, பார்ப்பன வப்பாட்டிக்களை கொடுத்து “நான் ராமனுக்கு பொறந்த ராம்ஜாதாவாக்கும்” என மார்தட்டிக்கொள்ளும் ஹராம்ஜாதா அவன். அவர்களுடைய கோயிலிலே உஞ்சவிருத்தி செய்து மனமுவந்த அடிமையாக வாழ்வான். ஷத்திரியரையும் வைசியரையும் மகிழ்விக்க பார்ப்பன தேவதாசிக்களுக்கு “தை தக்கா தை” என கையை காலை தூக்கி பிட்டத்தை வளைத்து காட்டும் நடனத்தை சொல்லிக்கொடுப்பான்.

  பாப்பான்தான் ஹிந்து, ஹிந்துதான் பாப்பான். பாப்பானே ஹிந்து எனும் மானங்கெட்ட ஜந்து..
  —————

  நல்லா திட்டு. கன்னாபின்னானு முஸ்லிம்கள திட்டு. இது ஒரு கருத்து சுதந்திரப்போர். நீ திட்டினால்தான் நாங்கள் உன்னை திட்டமுடியும். இனி உன்னை நாங்கள் சகட்டுமேனிக்கு துகிலுரிப்போம். We need a bloody justification to kick you very hard. பாப்பான் கமலை உசுப்பி Innocense of Muslims’ஐ விட மோசமான ஒரு படம் எடுத்து எங்கள் அண்ணல் நபியை இழிவு செய். ஒரு கட்டத்தில் உன்னை உசுப்பி பார்லிமெண்டில் திருக்குரானை கொளுத்த வைப்போம். அன்று உனக்கு தருவோம் ஜிகர்தண்டா.

  இது பிள்ளையாருக்கு செருப்படி கொடுத்து சிலைகளை உடைத்தெறிந்த பெரியார் தளம். இங்கே வில்லன்தான் ஹீரோ. உனது ஹிந்து எனும் முகமூடியை கிழிப்பதே எங்கள் நோக்கம். பாப்பானை துகிலுரிப்பதுதான் இங்கே க்ளைமாக்ஸ். அதோ விசில் சத்தம் பறக்குதே, கேட்கிறதா?.

  ஓ பார்ப்பனா !!. எங்களிடம் இனி இழப்பதற்கு ஒன்றுமில்லை. தலைக்கு மேல் வெள்ளம், இனி ஜான் போனாலென்ன முழம் போனாலென்ன?. இனி நீ ஒதுங்கி ஓடினாலும், உன்னை நான் விடமாட்டேன். உன்னை துரத்தி துரத்தி உசுப்புவேன் மீண்டும் ஒரு 1947 நடக்கும் வரை ஓயமாட்டேன்.

  மாட்டுமூத்திரம் குடிக்கும் நாலரை கோடி பாப்பானுக்கும், மாட்டுக்கறி சாப்பிடும் 40 கோடி முசல்மானுக்கும் ஒரு இறுதி யுத்தம் நடக்கட்டும். நீ தருமயுத்தம் செய். நாங்கள் ஜிஹாத் செய்வோம். மீண்டும் ஒரு பத்ருப்போர் நடக்கட்டும். நீ ஹிந்து அனுகுண்டை வீசு.. நாங்கள் இஸ்லாமிய அனுகுண்டை உன் மீது வீசுவோம். நீயா நானா?. இரண்டில் ஒன்று பார்த்துவிடலாம். அல்லாஹு அக்பர்.

 11. // நாங்கள் 4 பாகிஸ்தான் நாடுகளுக்கு ஆயுதம் கொடுத்து முதலில் 6 பாகிஸ்தானை ஒழிபோம் //
  —————–

  அவனிடம் போய் அல்லாஹு அக்பரென்று சொன்னால் போதும், அடுத்த நிமிடமே உனது ஆயதத்தால் உன்னையே உதைப்பான். 800 வருடங்கள் முஸ்லிமின் அடிமையாக வாழ்ந்தும், இன்னமும் இஸ்லாத்தை புரிந்து கொள்ளாத முட்டாள் பாப்பானை யாரால் திருத்தமுடியும்?.

 12. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  நீயும் நல்ல திட்டு. உன்னுடைய திட்டு தான் எங்கள் வளர்ச்சிக்கு அளவு கோல். நன்கு வயுறு எரி.
  உலக இஸ்லாமியச்தானம் காமெடி நீங்கள் எல்லாம் அழிந்த பிறகு எங்கு இஸ்லாமிச்தான்.
  பெரியார் ஒரு டுபாகொர் முஹம்மது அவன் ஒரு டுபாகூர் பாகிஸ்தான் அழிந்து கொண்டிருக்கும் நாடு. நீங்கள் உசுப்புங்கள்
  அப்போது தான் உள்ளே தள்ளி லாடம் கட்ட முடியும்.
  இஸ்லாமியன் அணுகுண்டு வீசபடும் முன் செயல் இழந்து விடும் (MISSILE SHIELD )
  இந்தியாவிடம் உள்ளது. பாகிஸ்தானிடம் இல்லை. USA ,ரஷ்ய,இங்கிலாந்து ,பிரான்ஸ்,சீன இந்தியா,இஸ்ரேல நாடுகளிடம் மட்டுமே
  உள்ளது. நீங்கள்(நோ FIRST USE ) முதலில் உலகிற்காக சிறு அடி வாங்கி கொள்வோம் பிறகு பாகிஸ்தான் இருக்காது. வரும் அணு ஏவுகணைகளை வழிலேயே தடுத்து விடுவோம். பிறகு பாகிஸ்தானுக்கு ஆப்பு தான் (முதலில் பாதிக்கப்பட்டதால் ஐநா மற்றும் உலகம்
  பெரிய கண்டனம் தெரிவிக்காது

 13. அவனிடம் போய் அல்லாஹு அக்பரென்று சொன்னால் போதும், அடுத்த நிமிடமே உனது ஆயதத்தால் உன்னையே உதைப்பான். 800 வருடங்கள் முஸ்லிமின் அடிமையாக வாழ்ந்தும், இன்னமும் இஸ்லாத்தை புரிந்து கொள்ளாத முட்டாள் பாப்பானை யாரால் திருத்தமுடியும்?.//

  அப்படி என்றால் அமெரிக்க இராக்கை எந்த உதை உதைத்தானே அல்லா ஓ அக்பர் என்ன ஆச்சு
  1971 பாகிஸ்தானை உடைதொமே. 90000 பேர் சரண்டர் ஆனார்களே. இன்னொரு போர் வந்தால்
  இன்டர்நெட்டில் வீரம் பேச மாட்டார்கள் கோவிந்தா கோவிந்தா தான்

 14. நீ தருமயுத்தம் செய். நாங்கள் ஜிஹாத் செய்வோம். //
  எப்படி இருந்தாலும் ஆரம்பத்தில் தோல்வி போல் தெரிந்தாலும் தர்மம் தான் ஜெயிக்கும். ஜிகாத் உலகில் இந்த பாடு படுகிறதே

 15. // நீயும் நல்ல திட்டு. உன்னுடைய திட்டு தான் எங்கள் வளர்ச்சிக்கு அளவு கோல் //
  ————-

  ரொம்ப நல்லது. பூனைக்குட்டி சாக்குப்பையை விட்டு வெளியே வந்துவிட்டது. Finally, the cat is out of the bag. நீ எவ்வளவு கத்தினாலும் உன்னால் என்னை வெல்லவே முடியாது. ஏன் தெரியுமா?. நான் சுன்னத் செய்த பாப்பான். 1947ல் உனது வாலை ஒட்ட நறுக்கியவன். உனது ஆர்யவர்த்தாவை முழுங்கியவன். உனது கோமாதாவை அறுத்து பிரியாணி செய்பவன். உனது வண்டவாளத்தை தண்டவாளத்தில் ஏற்ற வந்தவன்.

  “அண்ணன் எப்போ சாவன், திண்ணை எப்போ காலியாகுமென” பாப்பானுக்கு அல்வா தந்த சீக்கியனும் தமிழனும் என்னோடு நிற்கிறான். சுன்னத் செய்து புர்கா போட்டு பாரதமாதாவை உதைக்கும் காஷ்மீர் பண்டிட் பாப்பானும், சிந்துநதியின் மிசை நிலவினில் இஸ்லாத்தை ஒட்டுமொத்தமாக தழுவிய பாக்கிஸ்தானி பாப்பானும் என்னோடு இருக்கிறான். அதோ தந்தை பெரியார் தடியோடு வருகிறார்.

  நீ இன்னமும் சிந்து பைரவியாக (சிந்து நதிக்கரையில் வாழ்ந்த ஒரு பெண்நாயாக) சந்திலே சிந்து பாடிக்கொண்டு அரபிக்கும் அமெரிக்க கிருத்துவனுக்கும் முந்தானை விரித்துக்கொண்டு கூஜா தூக்குகிறாய். அரபி உன்னை சுன்னத் செய்ய கணக்கு போடறான். கர்த்தர் உனக்கு ஞானஸ்நானம் போட காத்திருக்கிறார். உன்னைப்போல் ஒரு அடிமைப்பயல் உலகிலுண்டா?.

 16. ?. நான் சுன்னத் செய்த பாப்பான்//

  the cat is out of the bag. பார்பான் சுன்னத் செய்து தப்பிக்க முடியாது
  பாம்பையும் பார்பானையும் கண்டால் பார்ப்பானை முதலில் அடி -பெரியார்

 17. // 1971 பாகிஸ்தானை உடைதொமே. 90000 பேர் சரண்டர் ஆனார்களே. //
  ————–
  உடைத்து என்ன சாதித்தாய்?. இன்னொரு ஜிஹாதி தேசத்தை உருவாக்கி உனது கழுத்தில் நீயே மாட்டிக்கொண்டாய்.

  போர் வந்ததே “உனது பங்களாதேஷுக்கு நீ போ” எனும் காரணத்தால்தான். பங்களாதேஷ் கிழக்கிலும் பாக்கிஸ்தான் மேற்கிலும் 2000 கிமீக்கு அப்பால் ஏற்கனவே இரண்டு துண்டாய் உடைந்துதான் இருக்கிறது. பாக்கிஸ்தானி செய்யப்போன வேலையை, இந்திராகாந்தி செய்து இன்னொரு முஸ்லிம் நாட்டை இலவசமாக உருவாக்கி கொடுத்தார். Indira Gandhi acted as a free midwife for the birth of Bangladesh.

  இன்று பங்களாதேஷி அஸ்ஸாமை முழுங்குகிறான். சீனாவுக்கு சிட்டகாங்கில் ராணுவத்துறைமுகம் கொடுத்து இந்தியாவை மிரட்டுகிறான். பயந்து போன மோடி விழுந்தடித்துக்கொண்டு ஓடிப்போய் 2 பில்லியன் டாலர் தாரைவார்த்தான். பங்களாதேஷுக்கு நீ செய்யும் இலவச சேவைக்கு மறு பெயர் “பாம்புக்கு பால் வார்த்தல்”.

  ஒன்றை ஞாபகம் வைத்துக்கொள். “அல்லாஹ், குரான், முஹம்மத்” என்று வந்துவிட்டால், அகண்டபாரதத்தில் வாழும் 100 கோடி முஸ்லிம்களும் ஒன்று சேர்ந்து பாப்பானுக்கு ஆப்படித்துவிடுவர்.

  ஓ பார்ப்பனா!!. உன்னைப்போல் ஒரு மடையன் இவ்வுலகிலுண்டா?.

 18. உன்னாலே பதில் சொல்ல முடியலேன பரவாயில்லை. கிருத்தவர்களை துணைக்கு அழைக்காதே
  அப்பறம் ஏசுவே கடவுள் சொல்ல வைப்பார்கள். உலகம் பூராவும் அடிவாங்குகிரீர்களே நீ அவன மதம் மாத்தற
  அடுத்த நாள் ;பிச்சகார முஸ்லிம அவன் மதம் மாதறான். YOUTUBE இல் காட்றானே முஸ்லீம்ஸ் CONVERTED
  INTO CHRISTANITY னு

 19. இன்று பங்களாதேஷி அஸ்ஸாமை முழுங்குகிறான். சீனாவுக்கு சிட்டகாங்கில் ராணுவத்துறைமுகம் கொடுத்து இந்தியாவை மிரட்டுகிறான்//

  பதிலுக்கு இந்தியாவும் சீன அருகில் உள்ள VIETNAM ,தைவான் போய் அவனுக்கு செக் வைக்கிறோம்.
  சீனாவுக்கு ஆப்படிக்க அமெரிக்க காரணம் பார்த்து கொண்டு இருக்கான். அமெரிக்க இந்திய பெருங்கடலுக்குள் வந்தால்
  சீனா உதார் உடமாடான், பங்களாதேஷ் தன்னால இந்திய வழிக்கு வருவான். அமெரிக்காவிற்கு சீனாவை விட இந்தியா நம்ப தகுந்த PARTNER

 20. திட்டினால் கூட பிராமணர்கள் தான் இந்தியா என்று சொன்னதற்காக நன்றி

 21. போர் வந்ததே “உனது பங்களாதேஷுக்கு நீ போ” எனும் காரணத்தால்தான். பங்களாதேஷ் கிழக்கிலும் பாக்கிஸ்தான் மேற்கிலும் 2000 கிமீக்கு அப்பால் ஏற்கனவே இரண்டு துண்டாய் உடைந்துதான் இருக்கிறது. பாக்கிஸ்தானி செய்யப்போன வேலையை, இந்திராகாந்தி செய்து இன்னொரு முஸ்லிம் நாட்டை இலவசமாக உருவாக்கி கொடுத்தார். Indira Gandhi acted as a free midwife for the birth of Bangladesh.//

  பங்களாதேஷின் தாய் மொழி வங்காளம். பாகிஸ்தானில் பேசும் மொழி உருது. பாகிஸ்தான் வங்காளத்தை புறக்கணித்தது
  வங்காள ஹீரோ முஜ்பிர் ரஹ்மான் முக்தி வாகினி என்னும் தீவிரவாத குழு ஆரம்பித்தார். பாகிஸ்தான் ஒடுக்க பார்த்தது
  அவர் இந்தியாவின் உதவி நாடினார். இந்திரா நாட்டை பிரிக்க உதவினார். பிரிக்காமல் இருந்தால். இந்தியாவை சுற்றி வளையம் போல்
  இருந்தார்கள் பெரும் தலைவலி இருந்து இருக்கும் நாங்கள் முட்டாள்கள் இஸ்லாமியராக இருப்பதால் சேர்ந்து இருக்க முடியாது பிரித்து
  கொடுங்கள் என்று முஜ்பிர் கேட்டார்

 22. அண்ணன் எப்போ சாவன், திண்ணை எப்போ காலியாகுமென” பாப்பானுக்கு அல்வா தந்த சீக்கியனும் தமிழனும் என்னோடு நிற்கிறான்//

  பாவம் புலம்புவது என்று ஆகிவிட்டது இன்னும் நிறைய பேர் சேர்க்க வேண்டியாது தானே
  சீக்கியர், தமிழன், தெலுங்கன், ஒரிசாகாரன் என்று.
  தமிழனை இப்படி தேச துரோஹியாக அவமான படுத்த வேண்டாம்
  இந்தியாவிற்கு பிரச்சனை வந்த போது முதலில் ஓடியது தமிழன் தான்.
  காமராஜர் இந்தியா சீன போரின் போது எல்லைக்கு போனார்

 23. // அமெரிக்க இந்திய பெருங்கடலுக்குள் வந்தால் சீனா உதார் உடமாடான் //
  ——————

  உனது கர்வாப்ஸி சொதப்பலில் “ஒபாமாவை கட்டிப்பிடித்து பல்லைக்காட்டிய டீ பாய் மோடி” பேந்த பேந்த முழிக்கிறான். இந்திய கிருத்துவ பாதிரியும் வெள்ளைக்கார கிருத்துவனும், உனது ஹிந்து பாரத்மாதாவை துகிலுரிக்க தயாராகிறான். இன்று அமெரிக்கா என்றால், ஹிந்துத்வ இஸ்கான் பாப்பானுக்கு இஸ்குபுஸ்குனு வேட்டி நனைகிறது. நீ இன்னமும் “பக்கத்து வீட்டுக்கார ஆண்மகன் அமெரிக்கா” வந்து உன்னை காப்பாற்றுவானென மனப்பால் குடிக்கிறாய்

  Bomabardier, Lockheed Martin போன்ற மிகப்பெரிய அமெரிக்க போர் விமானம் தயாரிக்கும் கம்பெனிகள் இன்று சைனாவுக்கு வந்துவிட்டன. எந்த ஜென்மத்திலும் சீனாவுடன் அமெரிக்கா மோதாது. போயும் போயும் கிழட்டு வப்பாட்டி பாரத்மாதாவுக்காக சூப்பர் பவர் சைனாவுடன் போர் செய்ய அமெரிக்கா முட்டாளல்ல. “போய் மூலையில் உட்கார்டி கிழவியே” என ஒரு திட்டுதிட்டினால் பாரத்மாதா பொத்திக்கொண்டு போய்விடுவாள்.

  உன்னை சீனாவிடமிருந்து காப்பாற்றுவது போல் நடித்து. உனது பாரத்மாதாவுக்கு ஞானஸ்நானம் போட்டு ஜீஸஸ்தானை உருவாக்குவதே அமெரிக்காவின் திட்டம். வழி தவறிய ஆடாக கர்த்தரிடமே “அய்யா காப்பாத்துங்க, அய்யா காப்பாத்துங்க” என கதறிக்கொண்டு நீ ஓடுகிறாய். கர்த்தர் சிரிக்கிறார்.

  ஓ பார்ப்பனா!!. உன்னைப்போல் ஒரு மடையன் இவ்வுலகிலுண்டா?.

 24. // காமராஜர் இந்தியா சீன போரின் போது எல்லைக்கு போனார் //
  —————

  போய் என்ன புடுங்கினார்?. சைனாக்காரன் உதைத்த உதையில், பார்லிமெண்டிலேயே ஒன்னுக்கு போய்விட்டார்.

 25. // சீக்கியர், தமிழன், தெலுங்கன், ஒரிசாகாரன் என்று. தமிழனை இப்படி தேச துரோஹியாக அவமான படுத்த வேண்டாம்//
  ——————

  அடடா.. அய்யர்வாளுக்கு என்னே பாசம் என்னே பாசம் சீக்கியன் மீதும் தமிழன் மீதும்… !!.

  சீக்க்கியன் ஏன் பாப்பாத்தி இந்திராகாந்தியை போட்தள்ளினான்?.
  தமிழன் ஏன் பாப்பான் ராஜீவ்காந்தியை போட்தள்ளினான்?.

  தெம்பிருந்தால் பதில் சொல்.

 26. பாராளுமன்றத்திலே பார்ப்பன தேவடியாக்களின் சதிராட்டம்:

  ஓ பார்ப்பனா !!. இன்று நீ முசல்மானுக்கும் கிருத்துவனுக்கும் அடிமையாகிவிட்டாய். ஹிந்துமதம் அழிந்துவிடும் எனும் கிலி உனக்கு பிடித்துவிட்டது. ஆட்சி உனது கைக்கு வந்துவிட்டது. குரங்கு கையில் பூமாலை கிடைத்தது போல், என்ன செய்வதென தெரியாமல் கண்ட இடத்திலும் வாயை வைக்கிறாய். பாப்பாத்தி தேவடியாக்களுக்கு மந்திரிப்பதவி கொடுத்து மடியில் அமர்த்தி, உனது அரிப்பை அவசர அவசரமாக தணிக்கிறாய். அந்த முட்டாள் பார்ப்பன தேவடியாக்கள் வாயில் வந்தபடி “ராம்ஜாதா, ஹராம்ஜாதா, கர்வாப்ஸி, ஜிஹாதி, நீதி வேண்டுமானால் பாக்கிஸ்தானுக்கு போவென” முஸ்லிம்கள் மீது வெறுப்பை உமிழ்கின்றனர். அவசர அவசரமாக யாகூப் மேமனையும் அப்துல் கலாமையும் ஒரே சமயத்தில் போட் தள்ளுகிறாய்.

  65 வருடங்களாக உன்னை ஆப்படிக்கமுடியாமல் நாங்கள் தவித்தோம். ஏனென்றால், இன்டெர்னெட் கிடையாது கருத்து சுதந்திரம் கிடையாது, இன்று இன்டெர்னெட் வந்துவிட்டது. கருத்து சுதந்திரத்தை நீயே விஸ்வரூபமெடுத்து தந்துவிட்டாய்.

  இன்று உன்னோடு ஆயிரக்கணக்கான மைல்களுக்கு அப்பால் இருந்து கருத்து சுதந்திரப்போர் செய்யமுடியும். வாதம் செய்ய வக்கில்லாவிட்டால் “ஜிஹாதி, துலுக்கன், துலுக்கச்சி” ஆகிய வார்த்தைகளை வீசுவாய். உன்னை திருப்பி “உஞ்சவிருத்தி, பாப்பான், பாப்பாத்தி, தேவதாசி” போன்ற வார்த்தைகளால் சாட்டையடி கொடுக்கும் சுதந்திரத்தை எங்களுக்கு தந்துவிட்டாய். “அல்லாஹ், திருக்குரான், முஹம்மத்” ஆகிய வார்த்தைகளை நீ எவ்வளவு இழிவு செய்கிறாயோ அவ்வளவு நல்லது எங்களுக்கு. உன்னை உதைக்க அகண்டபாரதத்தின் 100 கோடி முஸ்லிம்கள் வந்துவிடுவர். சொல்லப்போனால், உன்னை உசுப்பி பார்லிமெண்டில் திருக்குரானை கொளுத்த வைக்கவேண்டும். அன்று செங்கோட்டையில் பாபர் முதல் அவ்ரங்சீப் வரை எழுந்து வந்துவிடுவர். இதற்கு மேல் உன்னால் என்ன புடுங்கமுடியும்?.

  உன்னால் என்னை எந்த ஜென்மத்திலும் வெல்ல முடியாது. ஏன் தெரியுமா?.
  நான் உனக்குள் ஒருவன். நீ எனக்குள் ஒருவன்.
  நான் உன்னைப்போல் ஒருவன். நீ என்னைப்போல் ஒருவன்.
  சிந்து நதியின் மிசை நிலவினில் வாழ்ந்த பாப்பான்தான் உனது வாலை ஒட்டநறுக்கி பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கினான்
  இன்று சுன்னத் செய்து புர்கா போட்டுக்கொண்டு உன் மீது ஜிஹாத் செய்ய, உனது ஆர்யவர்த்தா பார்ப்பனர் “காஷ்மீர், ஆப்கான், பாக்கிஸ்தானில்” தயாராக நிற்கின்றனர்..
  நீ வாலறுந்த பாப்பான். நான் உனது சிவலிங்கத்துக்கே சுன்னத் செய்து மொட்டை போட்ட பாப்பான்.
  உன்னை வைத்தே உன்னை உதைக்க வந்ததான் இஸ்லாம்.

  ஓ பார்ப்பனா !!. இன்று நீ எங்களுக்கு முழு கருத்து சுதந்திரத்தை தந்துவிட்டாய். இப்பொழுது தமிழனையும், சீக்கியனையும், 20 கோடி கிருத்துவரையும், 40 கோடி முஸ்லிம்களையும் நீ இணைக்கிறாய். இன்று நீ ஒத்தை பாப்பானாக எங்கள் முன்னால் தன்னந்தனியாய் நிற்கிறாய். நீ வெறும் நாலரை சதவீதம். நாங்கள் 85 சதவீதம்.

  நாங்கள் எழுந்து நின்றால், வைசியனும் ஷத்திரியனும் உனது புனிதப்பசுக்களை ஓட்டிக்கொண்டு மாயமாய் மறைந்துவிடுவான். இனியொரு 1947 நடந்தால், உனது வாலை நாங்கள் நறுக்கமாட்டோம். கத்தியை எடுத்து, உனக்கு நீயே சுன்னத் செய்து கொள்வாய்.

 27. அட லூசே LOCKHEADMARTIN கம்பெனி இந்தியாவிலும் தான் கால் பதித்து இருக்கான்
  டாட்டாவுடன் சேர்ந்து இந்தியாவிலேயே ஆயுதம் தயாரித்து கொண்டு இருக்கான்
  அமெரிகாவிற்கு பிசினஸ் தான் முக்கியம் சீனா,இந்தியா,அமெரிக்கா எல்லோருக்கும் பிசினஸ்
  தான் முக்கியம். நீ சொல்வது எல்லாம் நடந்தால் அப்போது பார்த்து கொள்ளலாம். சீனாவை விட
  இந்தியா தான் அமெரிக்காவிற்கு மார்கெட் திறந்து வைத்து இருக்கிறது ஆயுத கொள்முதலும் இந்தியா
  தான் வாங்கி இருக்கிறது.
  ஹிந்து மதம் என்பது பிராமணர்கள் மட்டும் அல்ல எல்லா சமுகம் இணைந்து தான். என்னமோ பிராமணர்கள்
  மட்டும் தான் ஹிந்து மதத்தை காப்பாற்றுவது போல. மற்ற சமுகம் இல்லை என்றால் நாங்களும் இல்லை லூசு.
  நான் ஏற்கனவே சொல்லிவிட்டேன் நம்மை அறியாமலேயே நாம் எல்லோரும் ஒருவரை சார்ந்து இருக்கிறோம் என்று.
  தவிர நீ சொல்வது எல்லாம் நடந்தால் அப்போது பார்க்கலாம். அப்படியே இதெல்லாம் நடந்தால் இதை பார்க்க பாதி முஸ்லிம்களுக்கு
  மேல் அடித்து கொண்டு சாவீர்கள். உனக்கும் வாதம் செய்ய வாக்கு இல்லாததால் தானே பார்ப்பான்,பாப்பாத்தி என்னும் மட்டமாக பேசுகிறாய்
  ஹிந்துமதத்தை தூஷிகிறாய். நீ என்ன பண்புள்ளவனா. உன் மதம் என்ன வாழ்கிறது என்று கேட்டால் அசிங்கமாக பேசுகிறாய்.
  முதலில் வாழு வாழ விடு. இந்திய நாட்டை பற்றி பிராமணர்களை பற்றி குறை கூறுகிறாய். வெளிநாட்டிலும் எல்லோரிடமும் கிருதவர்களிடமும்,பௌதர்களிடமும்,யூதர்களிடமும் சண்டை போடுகிறாய். என்ன காரணம் சொல்ல போகிறாய். பிரான்ஸ் நாட்டில் பார்பான இருக்கான். பாலஸ்தீனத்தில், சிரியாவில்,லெபனானில் பார்பான இருக்கான். குர்ஆனில் நல்லது எழுதி இருப்பதாக சொன்னால் மட்டும் போதுமா
  அது உண்மையான வேதம் இல்லாததால் தானே உங்களால் கடைபிடிக்க முடிய வில்லை. அரபு(உங்கள் உலகமும்) துபாய் டிவி மற்றும் லெபனான் (MBC ) டிவி யிலும் தேவிடியாத்தனம் ஒரே கள்ளதொடர்பு சீரியல்கள் வேண்டும் என்றால் அரபு தெரிந்த நண்பர்களிடம் கேட்டு பார்.
  எப்படி ஒன்னுக்கு போகணும், எப்படி கக்கூஸ் போகணும் சொல்லி தர ஒரு இறை தூதரா. அப்படி என்றால் அரபு நாட்டில் நாகரீகமே இல்லை என்றால் தான் அர்த்தம்? அதனால் தான் எங்களை மட்டம் தட்டுகிறாய். முதலில் உன் பிட்டத்தை கழுவு பிறகு மற்றவர் பிட்டத்தை பார்க்கலாம். ஹிந்து மதம் அழியாது. அது முஹம்மத் போன்ற தனி நபரால்
  உருவாக பட்டதல்ல. அது இறைவனின் நேரடி கட்டுப்பாட்டில் உள்ளது. இறைவன் அனுப்பிய ரிஷிகளால்
  போற்ற பட்டது. 800 வருடங்கள் ஆங்கிலேய முகமதிய
  ஆட்சி அமைந்தும் அழியவில்லை. முகமதிய கொடுமைகளுக்கோ அல்லது அதிக லௌகிக வாழ்க்கைக்கு
  ஆசை பட்டு போனவர்கள் பற்றி பேச்சு அல்ல.ஹிந்துமதம் உலகம் உள்ள வரை இருக்கும் ஏனனில் அது
  மக்கள் கூட்டம் சேர்க்கும் மதம் அல்ல. அது வாழ்கை நெறி.ஒவ்வொரு தனி நபரை பற்றி பேசுகிறது
  ஒனக்கு பிடித்து இருந்தால் ஏற்று கொள் இல்லை என்றால் விட்டு விடு என்று. யாரையும் வர்புர்துவதில்லை
  உலகத்தில் 20% மேல் இருகிறீர்கள் அனால் 90% நிம்மதியாக இல்லை அதற்க்கு காரணம் உங்கள் மதம்
  ஆட்டு மந்தை மாதிரி கூட்டம் சேர்க்க வேண்டியது. அவன் ஒழுக்கத்தை பற்றி கவலை படாமல்

 28. உங்கள் இஸ்லாமிய ஜாதி லட்சணம்
  முகமதியர்கள் இரண்டு பிரதான சமூகப் பிரிவினைகளை ஒப்புக்கொள்கின்றனர்:
  1. அஷ்ராஃப் அல்லது ஷராஃப்
  2. அஜ்லாஃப்

  ஆகியவையே அவை. அஷ்ராஃப் என்பதற்கு உயர்குடிமகன் என்று பொருள். ஐயத்துக்கிடமற்ற அயல்நாட்டு வழித்தோன்றல்களும், மேல்சாதி இந்துக்களிலிருந்து மதம் மாறியவர்களும் இப்பிரிவில் அடங்குவர்.

  தொழில் புரிவோர் உட்பட இதர எல்லா முகமதியர்களும், கீழ்ச் சாதிகளிலிருந்து மதம்மாறியவர்களும், ‘அஜ்லாஃபுகள்’, ‘ஈனர்கள்’, ‘இழிந்தவர்கள்’, ‘கடைகெட்டவர்கள்’ என்பன போன்ற மிகவும் வெறுக்கத்தக்க பதங்களில் அழைக்கப் படுகின்றனர்.

  மேலும், காமினாக்கள், இதார்கள், கீழ்த்தரமானவர்கள், எத்தகைய தகுதியுமில்லாதவர்கள் என்றும் இவர்கள் அழைக்கப்படுவது உண்டு. ரசில் என்றும் இவர்களைக் கூறுவார்கள். ரிஸால் என்னும் பதத்தின் மொழிச் சிதைவே ரசில் என்பது.

  மசூதிக்குள் அனுமதிக்கப்படாத சாதிகள்

  சில இடங்களில் மூன்றாவது ஒரு பிரிவினர் இருக்கிறார்கள். இவர்கள் அர்ஸால் எனப்படுகிறார்கள். அனைவரிலும் மிகத் தாழ்ந்தவர்கள் என்று இதற்குப் பொருள். இவர்களுடன் எந்த முகமதியர்களும் சேர்ந்து பழகமாட்டார்கள். இவர்கள் மசூதிகளில் நுழையவோ, பொது கல்லறைகளை அல்லது இடுகாடுகளை பயன்படுத்திக் கொள்ளவோ அனுமதிக்கப்பட மாட்டார்கள்

  A. அஷ்ராஃப்கள் உயர்மட்டத்திலுள்ள முகமதியர்கள். இப்பிரிவைச் சேர்ந்தவர்கள் வருமாறு:

  1. சையத்துகள்
  2. ஷேக்குகள்

  3. பட்டாணியர்கள்

  4. மொகலாயர்கள்

  5. மாலிக்குகள்

  6. மிர்ஜாக்கள்
  B. அஜ்லாஃப் என்பவர்கள் கீழ்மட்டத்திலுள்ள முகமதியர்கள். இவர்களில் பின்வரும் பிரிவினர் அடங்குவர்.

  1) பயிர்த்தொழிலில் ஈடுபட்டுள்ள ஷேக்குகளும் மற்றும் பூர்வீகத்தில் இந்துக்களாக இருந்து மதம்மாறி அஷ்ராஃப் சமூகத்தில் இடம்பெறாத பிராலி, தக்ராய் போன்றவர்களும்.

  2) தார்ஜி, ஜொலாஹா, பக்கீர், ரங்ரெஸ்

  3) பர்ஹி, பாதியரா, சிக், சுரிஹார், தய், தவா, துனியா, காத்தி, கலால், கசய், குலா குஞ்சரா, லாஹரி, மஹிஃப்ரோஷ், மல்லா, நலியா, நிகாரி.

  4) அப்தல், பாகோ, பெதியா, பாட், சாம்பா, தஃபாலி, தோபி, ஹஜ்ஜம், முச்சோ, நகர்ச்சி, நாத், பன்வாரியா, மதாரியா, துந்தியா.

  C. அர்ஸால் அல்லது மிகவும் கீழ்ப்படியில் இருக்கும் பிரிவினர்.

  பனார், ஹலால்கோர், ஹிஜ்ரா, கஸ்பி, லால்பெகி, மௌக்தா, மெஹ்தார்.

  ஜொலாஹாக்கள் என்ற பதம் கசாப்புக்கடைக்காரர்களைக் குறிக்கும். இவர்களில் ஆயிரக்கணக்கானோர் அந்தத் தொழிலை விட்டுவிட்டபோதிலும் இன்னமும் ஜொலாஹாக்கள் என்றே அழைக்கப்படுகின்றனர்.’’ இத்தகையப் பிரிவைச் சேர்ந்த ஒருவன் சாதாரணமாக இன்னொரு பிரிவில் தன்னை இணைத்துக் கொள்ளமுடியாது. அவன் தனது வகுப்புக்குரிய தொழிலை கைவிட்டு, பிழைப்புக்காக வேறொரு தொழிலைக் கைக்கொண்டாலும், அவன் எந்த வகுப்பில் பிறந்தானோ அந்த வகுப்புக்குரிய சுட்டுப் பெயருடன்தான் இந்த சமுதாயத்தில் அவன் நடமாடமுடியும்.
  இந்தியாவின் இதர மாகாணங்களிலும் இதே போன்ற நிலையே நிலவுகிறது. இது சம்பந்தமான விவரங்களை அந்தந்த மாகாணங்களின் குடிமதிப்புக்கணக்கு அறிக்கைகளில் காணலாம். ஆர்வமுள்ளவர்கள் அவற்றைப் படிக்கலாம். இது எப்படியிருப்பினும் வங்காளம் நமக்கு என்ன உண்மையைப் புலப்படுத்துகிறது? முகமதியர்கள் சாதிமுறையைப் பின்பற்றுவதோடு தீண்டாமையையும் கைக்கொள்கின்றனர் என்பதையே அது காட்டுகிறது.

  ஆதாரம்:
  http://www.tamilhindu.com/2011/08/why_ambedkar_converted_to_buddhism-14/

 29. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  முஹம்மத் அலி ஜின்னா சொல்கிறார்:
  11:08 முப இல் ஜூலை8, 2015
  // திரும்ப திரும்ப அமாவாசைக்கும் அப்துல்காதருக்கும் முடுச்சு போடாதீர்கள் நன்றி //
  ———————————

  குருட்டாம்போக்கில் மறுப்பது மிக எளிது. ஆனால், உங்களுடைய பிராமின் ஆராய்ச்சியாளர்கள் என்ன சொல்கின்றனரென சிறிது ஆராய்ந்து பார்க்கவும்.

  1. காபா முன்பு சிவாலயமாக இருந்ததா?
  http://www.tamilhindu.com/2011/08/kaaba-is-shiva-temple-analysis/
  ———-
  2. Kaaba, a Hindu Temple, Stolen by Muslims
  http://haribhakt.com/kaaba-a-hindu-temple-stolen-by-muslims/

  நீ பரிந்துரைத்த BLOG தான்
  இதெல்லம் உண்மை என்றால் இஸ்லாத்தில் தீண்டாமை உண்டு. ஜாதி மத வெறி உண்டு

 30. // 1. சையத்துகள் 2. ஷேக்குகள் 3. பட்டாணியர்கள் 4. மொகலாயர்கள் 5. மாலிக்குகள் 6. மிர்ஜாக்கள், அஜ்லாஃப், அஷ்ராஃப், தார்ஜி, ஜொலாஹா, பக்கீர், ரங்ரெஸ், பர்ஹி, பாதியரா, சிக், சுரிஹார், தய், தவா, துனியா, காத்தி, கலால், கசய், குலா குஞ்சரா, லாஹரி, மஹிஃப்ரோஷ், மல்லா, நலியா, நிகாரி. அப்தல், பாகோ, பெதியா, பாட், சாம்பா, தஃபாலி, தோபி, ஹஜ்ஜம், முச்சோ, நகர்ச்சி, நாத், பன்வாரியா, மதாரியா, துந்தியா. பனார், ஹலால்கோர், ஹிஜ்ரா, கஸ்பி, லால்பெகி, மௌக்தா, மெஹ்தார். அர்ஸால் //
  ——————————

  இவர்கள் எல்லாம் யார் எங்கே இருக்கின்றனரென்பது எந்த முசல்மானுக்கும் தெரியாது. ஆனால் ஒரு விஷயம் மட்டும் உன்னால் மறுக்கமுடியாது.

  “அல்லாஹ், குரான், முஹம்மத்”. இந்த மூன்று விஷயத்தில் நீ சொதப்பினால், அனைவரும் சேர்ந்து உன்னை உதைப்பர். உன் மீது ஜிஹாத் செய்வர்.

  இது தவிர, இவர்கள் அனைவரும் சேர்ந்து உனது கோமாதாவை அறுத்து சுவையான சூப், பாயா, கபாப், பிரியாணி சாப்பிடுகின்றனர். நீ இன்னமும் மாட்டுமூத்திரம் குடித்துவிட்டு பித்ரு பிண்டம் சாப்பிட்டுவிட்டு வைசியனுக்கும் ஷத்திரியனுக்கும் முந்தானை விரிக்கிறாய்.
  —————

  பாப்பான் சுப்ரமண்ய சுவாமி பப்ளிக்லே சொல்கிறான்: “நான் தேவருக்குத்தான் பொறந்தேனு எங்காத்துலே அம்மா அடிக்கடி சொல்வா”.

  பாப்பான் கமல் பப்ளிக்லே சொல்கிறான்: “பிரசவத்துக்கு எங்கம்மா ரமநாதபுரம் அரண்மனைக்குத்தான் போனா. அங்கேதான் நான் பொறந்தேன். அதற்கு நன்றிக்கடனாகத்தான் தேவர் மகன் படம் எடுத்தேன்”.

 31. சுப்ரமணிய சுவாமியை யாரும் மதிப்பதில்லை. அவர் சொல்வதை நீ சீரியசாக எடுத்து கொண்டால் நான் என்ன செய்வது.
  கமலஹசனும் பெரியாரும் என்னை பொறுத்தவரை ஒன்று இரண்டு பேரும் பொண்டடியே கூட்டி குடுத்த ஆளுங்க
  அவர் (நாகம்மை)பெரியாரிஸ்டுகள் வியாக்யானம் சொல்வார்கள் அவர்கள் செய்தால் சரி மற்றவர் என்றால் மட்டம்.
  “அல்லாஹ், குரான், முஹம்மத்”. மூன்றுமே பொய். நான் ஏற்கனவே சொல்லி விட்டேன் தனி நபர் மதம் மக்களை ஆடு மந்தையாக
  தான் வைத்து இருக்கும் சிந்திக்காது. பெரிய வெளிநாடு தொடர்பு இல்லாத முஸ்லிம் நாடுகள் படிப்பறிவு மனிதாபிமானம் இருபதில்லை
  சிரியா,எமன் ஆப்கானிஸ்தான்,மற்றும் இஸ்லாம் பரந்து விரிந்து இருக்கும் தரித்திர ஆபிரிக்க நாடுகள். அவ்வளவு ஏன் ஓரளவு
  பொருளாதார பலம் உள்ள இந்தியாவிலே முஸ்லிம்கள் முட்டாளாக தானே இருகிறார்கள். ஆரம்பத்திலேயே நீங்கள் தான்
  பிராமணர்களை தலைமை தாங்க அழைத்தீர்கள் நாங்கள் உங்களை புத்திசாலி என்று அழைக்கவில்லை

  //இவர்கள் எல்லாம் யார் எங்கே இருக்கின்றனரென்பது எந்த முசல்மானுக்கும் தெரியாது.//
  எப்படி தெரியும் ஒன்றும் தெரியாத முட்டாளாக தானே மதம் மாற்றுகிறார்கள்

 32. // ஆரம்பத்திலேயே நீங்கள் தான் பிராமணர்களை தலைமை தாங்க அழைத்தீர்கள் //
  ————-

  நல்ல ப்ராஹ்மின்ஸை என்றைக்குமே நான் மதிக்கிறேன். நான் திட்டுவது, ப்ராஹ்மின்ஸின் பெயரைக்கெடுக்கும் அயோக்கிய பாப்பான்களைத்தான். நீங்கள் செய்யவேண்டிய வேலையை நான் செய்கிறேன்.

  பல முஸ்லிம் நாடுகள் இன்னமும் முட்டாள்தனத்திலும் ஜாஹிலியா எனும் அறியாமை இருளிலும் மூழ்கியுள்ளன என்பது உண்மை. அவர்களுக்கு நல்ல தலைமை தேவை. அந்த தலைமை தாங்கும் தகுதி ப்ராஹ்மின்ஸிடம் உள்ளது என்பதை மறுக்கமுடியாது. எங்கள் பெருமானாரையே அல்லாஹ் ப்ராஹ்மின்ஸ் குலத்தில் படைத்து சிலைவணக்கத்தை ஒழிக்க கட்டளையிட்டான். ஆகையால்தான் நல்ல ப்ராஹ்மின்ஸை நான் மதிக்கிறேன்.

  அதாவது, சுன்னத் செய்தால், ப்ராஹ்மின்ஸ்தான் 100 கோடி அகண்டபாரத முஸ்லிம்களுக்கு கலீபா. சுன்னத் செய்யாவிட்டால், பாப்பான்தான் முதல் எதிரி. பார்ப்பன நாசம் செய்யவேண்டியதுதான். அதைத்தான் எங்கள் பெருமானார் செய்தார். வேறு வழி?.

 33. நானும் நல்ல முஸ்லிமை அதாவது மற்ற மதங்களை மதிக்கிற முஸ்லிமை
  உன்னை போன்ற மதவெறி பிடித்தவர்களை அல்ல.
  முதலில் பிராமணர்களுக்கும் உங்களுக்கும் தொடர்பே கிடையாது
  ஆரம்பத்திலிருந்தே மறுத்து வருகிறேன்.உங்கள் முகம்மது உருவ வழிபாடு எதிர்பாளர்
  நாங்கள் உருவ மற்றும் அருவ வழிபாடாளர்கள். உங்களுக்கு எங்கள் மார்க்கம் புரியாது
  விளக்கவும் சிரமம்.ஏனென்றால் புரிந்து கொள்ள ஆர்வமுடையவர்கள் என்றால் சொல்லலாம்
  மட்டம் தட்ட நினைபவர்களுக்கு விளக்குவது கஷ்டம்.
  உன் வாதப்படியே (எப்போது நான் ஏற்றுக்கொள்ளவில்லை)முஹம்மத் முன்னோர் பிராமணர்
  என்றே வைத்து கொள்வோம். அவர்கள் சிலை வழிபாடு சரியானது தான். நடுவில் வந்த
  முஹம்மத் செய்த குழப்பம் தான் உங்கள் மதம் அருவம் (சாத்தான் வழிபாடு ஏனனில் அதற்கும்
  உருவம் கிடையாது) முஹம்மது எல்லோரிடமும் கடன் வாங்கியதால் வட்டிக்கு பணம் வாங்கியதை
  எதிர்த்தவன். சாகும் போது கூட கடன் அடையவில்லை. நிறைய பெண்களை புணர்ந்ததால் சுன்னத்
  செய்ய வர்புரிதியன். முஹம்மது போர் வெறியினால் அந்த மார்க்கம் உருவானது. அதனால் தான் எப்போதும்
  முஸ்லிம் அடித்து கொண்டு இருகின்றனர். அமைதி மார்க்கம் என்று பேர் வேறு. எல்லோரும் போய் விட்ட
  பிறகு அமைதி தானே. முட்டாள் தனமான வாதங்கள் பிராமணர்களை எதிரியாக பாவியுங்கள்
  ஆனால் உங்கள் மூதாதையர் என்று கொச்சை படுத்தாதீர்கள்.
  பிராமணன் என்பதருக்கு உண்மையான அர்த்தம் பிரம்மத்தை உணர்ந்தவர்கள்
  சாதுவானவர்கள் (ஒரு வேளை முகம்மது முன்னோர்கள் வேண்டுமானால் இருக்கலாம்
  முகமதின் வழிபாடு தவறான மார்க்கம். அங்கு சொர்க்கம் இல்லை நரகம் தான்
  ஏனெனில் முஸ்லிம் இல்லாதவர்களை அது கொல்ல சொல்கிறது

 34. மனிதனுக்கு தேவையானதை இயற்கையே படைத்தது இருகிறதே
  சுன்னத் வேண்டும் என்றால் இயற்கையே ஆண்குறியின் முனையை மொட்டையாக
  படைத்தது இருக்கும். ஒழுங்காக தேய்த்து குளித்தால் அவசியம் இல்லை.
  அபூர்வமாக சில பேருக்கு ஆண்குறியில் பிரச்சனை என்றால் ஹிந்துக்களே சுன்னத் செய்கின்றனர்.
  இன்னும் சொல்லபோனால் சுன்னத் செய்தாலும் கண்டபடி மேய்ந்தால் AIDS வரும்
  உங்கள் முகம்மது ஒழுக்கத்தை போதித்து இருந்தால் அது அவசியம் இல்லை

 35. டேய் ஏண்டா இரண்டு பேரும் மாத்தி மாத்தி கழிஞ்சி வைக்கிரிங்க திருந்துங்கடா

 36. // முதலில் பிராமணர்களுக்கும் உங்களுக்கும் தொடர்பே கிடையாது //

  இஸ்லாம் என்பது ஜாதியோ, இன்மோ கிடையாது. அகண்டபாரதத்தில் வாழும் 100 கோடி முஸ்லிம்கள் அனைவருமே பஒரு காலத்தில் ப்ராமின், ஷத்திரியர், வைசியர், சூத்திரராக இருந்து இஸ்லாத்தை தழுவியவர்.

  2 கோடி காஷ்மீர் முஸ்லிம்கள் அனைவரும் பிராமின் பண்டிதர் குலத்தில் பிறந்து, சுன்னத் செய்து புர்கா போட்டு கோமாதவை அறுத்து அறுசுவை பிரியாணி சாப்பிடுகிறார்கள். பாக்கிஸ்தானில் வாழும் அல்லாமா இக்பால், பட், சவ்த்ரி, ராவ், புட்டோ ஆகிய அனைவரும் சுன்னத் செய்த பிராமின்ஸ். அவர்கள்தான் பரத்மாதாவை உதைத்து பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கினர்.

  அவர்களுக்கும் பிராமின்சுக்கும் எந்த உறவுமில்லை என சொல்லமுடியுமா?. நல்ல ப்ராமின்ஸுக்கு உன் மூலம் சில சரித்திர உண்மைகளை எடுத்து சொல்கிறேன். இஸ்லாத்தை ஏற்பதும் ஏற்காததும் அவரவர் இஷ்டம்.
  ———–

  உன்னைப்போல் இஸ்லாத்தை எதிர்த்த பார்ப்பனர்தான், இன்று சுன்னத் செய்து இஸ்லாத்தை தழுவி பள்ளிவாசலில் இமாமாக தொழுகை நடத்துகின்றனர். எழுதி வைத்துக்கொள். இன்ஷா அல்லாஹ், நீயும் ஒரு நாள் சுன்னத் செய்து பள்ளிக்குக்கு செல்வாய்.

 37. // பிராமணன் என்பதருக்கு உண்மையான அர்த்தம் பிரம்மத்தை உணர்ந்தவர்கள் //
  ——————–

  இஸ்லாத்தின் பவர் என்ன தெரியுமா?. எதிர்த்தவர் அனைவருமே இறுதியில் சரணடைந்து விட்டனர். என்னோடு பேசிப்பேசி, உன்னையறியாமல் உனது மனதுக்குள் இஸ்லாம் ஊடுருவிவிட்டது. இன்ஷா அல்லாஹ், வெகுவிரைவில் நீ சுன்னத் செய்வாய். பள்ளியிலே போய் எல்லாம் வல்ல அல்லாஹ்விடம் சரணடைவாய்.

  எனது ஞானதிருஷ்டியில், நீ பெரிய தாடி வைத்துக்கொண்டு, சுன்னத் செய்து, அழகிய குல்லா அணிந்து ஒரு இமாமாக நின்று தொழுகை நடத்துவதை காண்கிறேன். உன் மீது அல்லாஹ் அருள் புரியட்டும்.

 38. தண்டத்திற்கு மதம் மாறினார்கள் ஒரு பிரயோஜனமும் இல்லை. இன்னும் பின் தங்கி தான் இருகிறார்கள்
  தாலிபானுக்கும் ISIS க்கும் ஆயுதம் தூக்கி ஓடுகிறார்கள் அல்லது மூட்டை தூக்கி பிழைகிரார்கள்.
  லௌகிக வாழ்கைக்கு ஆசை பட்டு கடைசியில் வாழ்வாதாரம் போனது தான் மிச்சம். பாகிஸ்தானில் பிராமணர்கள்
  மதம் மாறி விட்டார்கள் என்றே வைத்து கொள்வோம் அவர்கள் என்ன மதிகிறா மாதிரியா இருகிறார்கள்.வறுமை
  கல்வியறிவு இல்லை.பிராமணர்கள் மதம் மாறி இந்தியாவில் இருந்ததை விட நன்றாக இருந்தால் சரி அப்படி இல்லையே நான் அவர்களை மதிக்கவில்லை இதை மாலால என்ற பெண் ஐநா வரை கொண்டு போனாள், அவளுக்கும் பயங்கரவாத மிரட்டல்
  என்ன இஸ்லாம்? வெறி தான்
  //2 கோடி காஷ்மீர் முஸ்லிம்கள் அனைவரும் பிராமின் பண்டிதர் குலத்தில் பிறந்து, சுன்னத் செய்து புர்கா போட்டு கோமாதவை அறுத்து அறுசுவை பிரியாணி சாப்பிடுகிறார்கள். பாக்கிஸ்தானில் வாழும் அல்லாமா இக்பால், பட், சவ்த்ரி, ராவ், புட்டோ ஆகிய அனைவரும் சுன்னத் செய்த பிராமின்ஸ். அவர்கள்தான் பரத்மாதாவை உதைத்து பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கினர்.//

  ஒன்னும் கிழிக்கலை துப்பாக்கி தூக்கி அலையறான் வாழ்வா சாவான்னு தெரியாது

  பணக்கார அரபு நாடுகளில் குறைந்த அளவு முஸ்லிம்கள் தான் இருகிறார்கள். கொழுத்த பணம் அனால் மக்கள் தொகை மிக சொற்பம் சவுதி தவிர மற்ற நாடுகளில் இஸ்லாம் ஏற்று கொண்ட நாடுகள் தரித்திரம் தாண்டவமாடுகிங்கறது.
  இன்று உலகத்திற்கே பெரிய அச்சுறுத்தல் இஸ்லாமிய பயங்கரவாதம். நபியை கிண்டல் செய்தால் உடனே தீவிரவாத்தில் இறங்குகின்றேர்
  இதையே உலகெங்கும் அமைதி ஊர்வலம் போயிருந்தால் எல்லோரும் மதித்து இருப்பார்கள். கிண்டல் செய்பவன் கூட மாறுவான். நீங்கள்
  செய்ய மாடீர்கள். உங்கள் மனதில் வெள்ளிக்கிழமை அசனுக்கு(தொழுகை பிறகு) பிறகு உங்கள் மனதில் மற்ற மத மக்களை பற்றி விஷத்தை அல்லவா உங்கள் இமாம்கள் தூண்டுகிறார்கள்.உங்களால் எந்த மதத்துடனும் நிம்மதியாக இருக்க முடியாது.
  யாருக்கு தான் வறுமை இல்லை பிரச்சனை இல்லை எல்லோரும்
  இப்படியா ஆயுதம் தூக்கி அலைகிறார்கள்.
  அப்பாவி ஏழை முஸ்லிம்களின் உணர்சிகளை தூண்டி மற்ற மதத்து
  அப்பாவிகளை எதிரி ஆக்குகிறார்கள் உங்கள் முல்லாக்கள்.

 39. நான் எந்த மதத்தையும் எதிர்க்கவில்லை நீ பேசினாய் நானும் பேசினேன்
  அவ்வளவு தான். இறைவன் என்மீது அருள் மொழிவான். நீங்களும் மற்ற மனிதரை திட்டாதீர்கள்
  மற்ற மதங்களை திட்டாதீர்கள் உங்கள் மீதும் இறைவன் அருள் பொழிவான்

 40. // // முதலில் பிராமணர்களுக்கும் உங்களுக்கும் தொடர்பே கிடையாது //

  மெக்கா பார்ப்பனர் இஸ்லாத்தை தழுவியதை கேள்விப்பட்டதும், உனது ஆர்யவர்த்தா தேசம் என சொல்லப்படும் காஷ்மீர், பாக்கிஸ்தான், ஆப்கான் ஆகிய மாகாணங்கள் ஒட்டுமொத்தமாக சுன்னத் செய்து புர்கா போட்டு இஸ்லாத்தை தழுவின. நான் சொல்வது உள்ளங்கை நெல்லிக்கனியாக எனது கருத்தை படிக்கும் அனைவருக்கும் புரிகிறது. உனது மனசாட்சிக்கும் இது உண்மையென தெரியும். அதை ஏற்கும் தைரியமில்லாமல், கண்ணை மூடிக்கொண்டு பயந்துபோய் “பொய் பொய்யென” அலறுகிறாய்.

  உன்னைப்போன்ற இஸ்லாத்தின் எதிரி 24 மணிநேரமும் இஸ்லாத்தில் ஏதாவது ஓட்டை இருக்கிறதா என துருவித்துருவிப் பார்க்கிறான். ஒரு கட்டத்தில், சில திருக்குரானின் வாக்கியங்கள் அவனது மனசாட்சியை உலுக்கும். அடுத்த நிமிடமே அல்லாஹ்விடம் சரணடைந்துவிடுவான். உனக்கும் இதுதான் நடக்கும்.

  வருங்கால இமாமே, உனக்கு அட்வான்ஸாக அஸ்ஸலாமு அலைக்கும்.

 41. எனது ஞானதிருஷ்டியில்//
  ஞானதிருஷ்டி உள்ளவர்கள் மற்ற மனிதர்களையும் மதங்களையும் மதிப்பார்கள்

 42. மெக்கா பார்ப்பனர் இஸ்லாத்தை தழுவியதை கேள்விப்பட்டதும், உனது ஆர்யவர்த்தா தேசம் என சொல்லப்படும் காஷ்மீர், பாக்கிஸ்தான், ஆப்கான் ஆகிய மாகாணங்கள் ஒட்டுமொத்தமாக சுன்னத் செய்து புர்கா போட்டு இஸ்லாத்தை தழுவின. நான் சொல்வது உள்ளங்கை நெல்லிக்கனியாக எனது கருத்தை படிக்கும் அனைவருக்கும் புரிகிறது. உனது மனசாட்சிக்கும் இது உண்மையென தெரியும். அதை ஏற்கும் தைரியமில்லாமல், கண்ணை மூடிக்கொண்டு பயந்துபோய் “பொய் பொய்யென” அலறுகிறாய்.//

  சரி உண்மை என்றே வைத்து கொள்வோம் நீங்கள் சொன்ன அமைதி எங்கே அடித்து கொண்டு தானே இருகிறீர்கள்
  மதம் மாறி நிம்மதி இல்லையே வறுமை தவறான மத விளக்கம் காபிர்களை கொன்றால் சொர்க்கம் என்று அங்கு போயும்
  சிகரட்டே,மது, மாது

  //உன்னைப்போன்ற இஸ்லாத்தின் எதிரி 24 மணிநேரமும் இஸ்லாத்தில் ஏதாவது ஓட்டை இருக்கிறதா என துருவித்துருவிப் பார்க்கிறான்//
  நான் எதற்கு துருவி துருவி பார்க்க வேண்டும் காலையில் எழுந்தால் உங்களை பற்றி தான் செய்தி இவ்வளவு
  பேர் செத்தார்கள் தீவிரவாதம் இன்று நீங்களே உங்களுக்கு சாட்சி.

  //சில திருக்குரானின் வாக்கியங்கள் அவனது மனசாட்சியை உலுக்கும். அடுத்த நிமிடமே அல்லாஹ்விடம் சரணடைந்துவிடுவான்//

  ஏன் சந்தேகம் பற்றி அறிய எங்கள் மத பெரியவர்கள் இருகிறார்கள் நீ கவலை படாதே

 43. // ஏன் சந்தேகம் பற்றி அறிய எங்கள் மத பெரியவர்கள் இருகிறார்கள் நீ கவலை படாதே //
  ————-

  எனது கருத்துக்களை படிக்கும் 100 ப்ராமின்ஸில், குறைந்தது 5 பேராவது நான் சொல்வது சத்தியம் என்பதை உணர்வர். அந்த ஐவர் இஸ்லாத்தை தழுவி மேலும் பத்து ப்ராமின்ஸை இஸ்லாத்துக்கு கொண்டு வருவர். ஒரு கட்டத்தில், உனது குடும்பத்தாரே இஸ்லாத்தை தழுவிவிடுவர்.

  எனது இலக்கு அந்த 5 ப்ராமின்ஸ். உன் மூலம் அவர்களுக்கு சத்திய வேதத்தை எடுத்துரைக்கிறேன். அல்லாஹ் நாடினால், அந்த ஐவரில் ஒருவராக நீயும் இருப்பாய். இப்படித்தான் உனது ஆர்யவர்த்தா இஸ்லாத்தை தழுவியது.

  இப்பொழுது காஷ்மீர் முஸ்லிமுக்கும் பிராமின் பண்டிதருக்கும் எந்த உறவும் கிடையாது என அலறுவாய். அய்யோ பாவம். பூனை கண்ணை மூடிக்கொண்டால் பூலோகம் இருண்டுவிடுமா?.

 44. // சரி உண்மை என்றே வைத்து கொள்வோம் நீங்கள் சொன்ன அமைதி எங்கே //
  —————-

  அமைதியின்மைக்கு காரணம் நல்ல தலைமையில்லை. இந்தியா 55 இஸ்லாமிய நாடுகளுக்கும் தலைவனானால்தான் அமைதி வரும். அந்த நிலை வர, ப்ராமின்ஸ் அனைவரும் சுன்னத் செய்து புர்கா போட்டு இஸ்லாத்தை தழுவ வேண்டும்.

 45. விஷமே மருந்து:

  பாம்பின் விஷம் மிகக்கொடியது என்பதை அனைவரும் அறிவர். ஆனால் பல கொடிய நோய்களுக்கான மருந்தும் அந்த கொடிய பாம்பின் விஷத்திலிருந்துதான் தயாரிக்கப்படுகிறது.

  அது போல்தான் பாப்பான் என்பவன் கொடிய விஷம் கொண்ட பாம்பு. ஆனால் அந்த பாம்பை பிடித்து சுன்னத் செய்தால், அதிலிருந்து பல கொடிய சமூக வியாதிக்களுக்கான அருமருந்து கிடைக்கிறது. அய்யோ பாம்பு கடிக்குமே என பயந்து ஓடினால், மருந்து கிடைக்குமா?. அதேன்…

 46. ஆதி மதமான சனாதன (ஹிந்து மதம் என்ற பெயர் நடுவில் வந்தது) எங்களுடைய சாஸ்திரத்தில் சதுர் யுகம் கடைசி யுகம்
  கலியுகம். அதில் தான் நாம் வாழ்ந்து கொண்டு இருகிறோம். கலியுகத்தை பற்றி என்ன கூறி இருகிறார்கள் தெரியுமா?
  தர்மம் அழியும், மக்கள் போக போக உண்மை பேச மாட்டார்கள் நான்கு வருணதார்களும் தவறான வாழ்கை வாழ்வார்கள்
  அவர் அவர் தர்மத்தை விட்டு விடுவார்கள். கலியுகத்தில் போக போக பிராமணர்களே இருக்க மாட்டார்கள். உயர்ந்த வருணாசிரம
  தர்மம் அழியும் (நீங்களும் பெரியாரிச்டும் புரிந்து கொண்டதல்ல) பொய் fraud செய்பவன் ஹீரோவாக இருப்பான். நல்லவர்கள்
  மிக வேகமாக குறைவார்கள். ஆலயத்திற்கு போக மாட்டார்கள். போய் என்ன வாழ்ந்தது என்று பேசுவார்கள். நாட்டை ஆள்பவன்
  மக்களை சுரண்டுவான். இன்னும் பல சொல்லி இருகிறார்கள். நாஸ்திகர்கள் தோன்றுவார்கள். தர்ம சாஸ்திரத்தை கேலி செய்வார்கள்
  சாதுக்களை அடிக்கவும் செய்வார்கள் மனதாலும் உடலாலும் துன்புறுத்துவார்கள். ஒருவன் மனைவியை மற்றவன் புணர்வான். கலியுகத்தில்
  பெண்களுக்கு கற்பே இருக்காது. கலோ கலி கல்மிஷ என்று சொல்லி இருக்கிறார்கள். ஒருவன் மனது கூட சுத்தமாக இருக்காது. யாரை பற்றியும் யாருக்கும் நல்ல எண்ணம் இருக்காது. இருந்தாலும் நல்லவன் போல் நடிப்பான். துர்மதங்கள் தோன்றும் (உதாரணம் இஸ்லாம்)
  அவன் அவன் வேதம் எழுதுவான் நான் தான் ரிஷி முனிவன் யோகி என்று சொல்வான். ஆர்யவர்த்த அழியும்.மக்கள் அரசை ஏமாற்றுவார்கள்
  மக்கள் தரித்தரம் பிடிக்கும்.எப்போதும் நோய் என்று அட்ட்ரற்றுவான். தாயும் மகனும் புணர்வார்கள். முறையற்ற உறவு வரும் எல்லாம் கோரங்களை சொல்லி இருக்கிறது. முன்று யுகங்களில் அசுரர்களை விட மனிதன் மனம் கொடுமையாக மாறும். (அதனால் தான் என்னமோ நீங்கள் சொல்கிற இஸ்லாம் மார்க்கம். இதோடு நீங்கள் சொல்வது (இஸ்லாம் மதம்) ஒத்து போகிறது. கடைசியில் அதர்மத்தை வேர் அறுக்க இருக்கும் ஒரு சில நல்லவர்களை காப்பற்றி தீயவர்களை (எல்லோரும் இஸ்லாத்திற்கு மாறி இருப்பார்கள்) அழிப்பேன் என்று இறைவன் வாக்கு கொடுத்து இருக்கிறான். இறுதியாக பெரிய பிரளயம்(பிரபஞ்ச அழிவு) வரும் மீண்டும் சதுர்யுகம் ஆரம்பமாகும். கிருதயுகம் ஆரம்ப மாகும்.
  சனத் குமாரர்கள் வருவார்கள் படிப்படியாக உலக சிருஷ்டி நடைபெறும்

  உலகம் அழிய தான் இஸ்லாம் வந்தது என்றால் ஏற்று கொள்கிறேன். நடைமுறையில் செய்திதாள்களில் பார்த்து வருகிறோமே

  (அதனால் தான் நீ துர்மதம் உலகெங்கும் பரவிகிறது என்று சொல்கிறாய் போல )

 47. கனடாவில் மார்பகங்களை மூடாமல் சைக்கிளில் சென்ற சகோதரிகளை அதிகாரிகள் விசாரித்ததை அடுத்து, மேலாடை போடாமல் வெளியே போகும் உரிமை பெண்களுக்கும் வேண்டும் என வலியுறுத்தி நூற்றுக்கணக்கானோர் மேலாடை இல்லாமல் ஆர்ப்பாட்டம் செய்துள்ளனர்.
  கனடாவில் மார்பகங்களை மூடாமல் சைக்கிளில் சென்ற சகோதரிகள் மூன்று பேரை அதிகாரிகள் விசாரித்ததை அடுத்து, மேலாடை போடாமல் வெளியே போகும் உரிமை பெண்களுக்கு இருக்க வேண்டும் என வலியுறுத்தி அந்நாட்டின் வாட்டர்லூ நகரத்தில் நூற்றுக்கணக்கானோர் மேலாடை இல்லாமல் ஊர்வலம் சென்றுள்ளனர்.

  ஒண்டாரியோ மாகாணத்தில் பெண்கள் கட்டாயம் மேலாடை போட வேண்டும் என்று சட்டம் வலியுறுத்தவில்லை என்றபோதும் சென்ற மாதம் மேலாடை இல்லாமல் சென்ற சகோதரிகள் அலீஷா, தமீரா, நாதியா முகமது ஆகிய மூவரையும் பொலிசார் நிறுத்தியிருந்தனர். (ஆதாரம்: BBC TAMIL Published: August 2, 2015 )

  மேலை நாடுகளில் துலுக்க பெண்களின் (நீ பார்பான் என்று சொல்வதால் துலுக்கன் துலகசி என்று பேச்சு வழக்கில் இருப்பதால் சொல்கிறேன்)
  ஒழுக்கம் இது தான். நிர்வாணமாக அலைய கனடா நாட்டின் உரிமை கோருகிறார்கள்

 48. அது போல்தான் பாப்பான் என்பவன் கொடிய விஷம் கொண்ட பாம்பு. ஆனால் அந்த பாம்பை பிடித்து சுன்னத் செய்தால், அதிலிருந்து பல கொடிய சமூக வியாதிக்களுக்கான அருமருந்து கிடைக்கிறது. அய்யோ பாம்பு கடிக்குமே என பயந்து ஓடினால், மருந்து கிடைக்குமா?. அதேன்…//

  சுன்னத் செய்தால் ஆண்குறி மொட்டையாக ஆகும். அருமருந்து என்ன பார்பானின் விந்துவிலிருந்தா வருகிறது.
  சுன்னத் செய்வதை விட ஆண்குறியில் அழுகு போக தேய்த்து குளித்தால் போதும். ஒழுக்கமாக வாழ்ந்தால் (முகமதியும் போல்
  இல்லாமல்) சுன்னத் செய்ய தேவை இல்லை

 49. // சுன்னத் செய்தால் ஆண்குறி மொட்டையாக ஆகும்.//
  —–
  அப்படியானால், உனது சிவனின் லிங்கம் ஏன் மொட்டையாக இருக்கிறது?. அவன் சுன்னத் செய்தானா?

 50. // சென்ற மாதம் மேலாடை இல்லாமல் சென்ற சகோதரிகள் அலீஷா, தமீரா, நாதியா முகமது ஆகிய மூவரையும் பொலிசார் நிறுத்தியிருந்தனர்.//
  —————

  முஸ்லிம் பெயர் தாங்கிய மூன்று “அரபி பாப்பாத்திகள்” மேலாடை இல்லாமல் சென்றதால், 170 கோடி முஸ்லிம்களுக்கு மானம் போச்சு என சொல்கிறாய். அபுஜஹலின் கொள்ளுப்பேத்திகள் அவர்கள்.

  உனது கடவுள் கண்ணன், பார்ப்பன பெண்களை ப்ருந்தவனத்தில் பசுமாடுகளாக நிறுத்தி வைத்து சகட்டுமேனிக்கு விந்தேற்றுகிறான். அவனை நீ கடவுளென வணங்கி “கோ-விந்தா கோ-விந்தா” என கன்னத்தில் போட்டுக்கொள்கிறாய். கண்ணனால் விந்தேற்றப்பட்ட பாப்பாத்திகள், தங்களுக்கு பூர்வஜென்ம சாபல்யம் கிட்டியதாய் எண்ணி சிலாகிக்கின்றனர்.

  உனது மத அடிப்படையே “தெய்வீக தேவடியாத்தனத்தில்” அமைந்துள்ளது. உனக்கு மானம் மரியாதை சூடு சொரணையிருக்கா என யாராவது கேட்டால் என்ன பதில் சொல்வாய்?.

 51. உனக்கு மானம் மரியாதை சூடு சொரணையிருக்கா என யாராவது கேட்டால் என்ன பதில் சொல்வாய்?.//

  நான் துலுக்கன் இல்லை என்பேன். மேலும் நான் முதலில் ஏன் பிட்டத்தை கழுவி பிறகு தான்
  மற்றவர் பிட்டத்தை பார்ப்பேன் என்பேன்.
  இஸ்லாமிய மதம் வெறும் தேவிடியாதனத்தில் உள்ளது

 52. முஸ்லிம் பெயர் தாங்கிய மூன்று “அரபி பாப்பாத்திகள்” மேலாடை இல்லாமல் சென்றதால், 170 கோடி முஸ்லிம்களுக்கு மானம் போச்சு என சொல்கிறாய்//

  அதென்ன நியாயம் மதம் மாற்றும் போது ஆடு மந்தை மாதிரி மாற்ற வேண்டியது
  அவர்கள் தவறு செய்தால் வேறு மதத்தின் மீது பழி போடுவதா? பொறுப்பு இல்லாத மதம்
  தான் உங்களது கண்டதே காட்சி கொண்டதே கோலம். கன்றாவி மதம்

 53. அய்யங்கார் ஜாதி ப்ராமணர் ஈராக்கிலிருந்து வந்தவர். ஈராக்கில் மஹா, லலிதா போன்ற பெயர்கள் சர்வசாதாரணம். ஜெயலலிதா, வைஜெயந்திமாலா ஆகியோர் ஈராக்கிலிருந்து இந்தியாவுக்கு புலம்பெயர்ந்த அரபி பாப்பாத்திகள். ஆகையால்தான் அந்த காலத்தில் பாக்தாத் பேரழகி எனும் படம் ஜெயாவை வைத்து எடுக்கப்பட்டது.

  “பாக்தாத் பாப்பாத்தி” எனும் பிரம்மாண்டமான படத்திற்கான அருமையான கதை வசனம் டைரக்‌ஷன் என்னிடமுள்ளது. 100 கோடி ரூபாய் பட்ஜெட். யாராவது பைனான்ஸ் செய்தால், படம் இந்தியா மற்றும் 55 இஸ்லாமிய நாடுகளில் சக்கை போடு போடும்.

 54. // இஸ்லாமிய மதம் வெறும் தேவிடியாதனத்தில் உள்ளது //
  ————-

  பாப்பார தேவடியாத்தனம் என்னவென்று புரிந்து கொள்ள, உனது கோயில் சுவற்றில் ஷத்திரிய வைசிய ஆண் கடவுள்களுடன் பார்ப்பன பெண் கடவுள்கள் கூட்டாக சேர்ந்து செய்யும் காமசூத்திர லீலைகளை காண்.

  லிங்கத்தையும் யோனியையும் வணங்கும் உனக்கு எப்படி இதெல்லாம் உரைக்கும்?.

 55. // இஸ்லாமிய மதம் வெறும் தேவிடியாதனத்தில் உள்ளது //

  நான் சொல்லும் “பார்ப்பன தெய்வீக தேவடியாத்தானத்தை” உனது கோயில் சுவர்களும், லிங்கமும், யோனியும், ப்ருந்தாவனத்தில் கிருஷ்ண லீலைகளும் பறைசாற்றுகின்றன. எனது கருத்துக்களை படிக்கும் அனைவருக்கும் நான் சொல்வது சத்தியம் என்பது தெரியும்.

  நீ பதில் சொல்ல வக்கில்லாமல் அலறுகிறாய் என்பதும் அனைவருக்கும் தெரியும். உன்னைப்போல் ஒரு மாங்காமடையன் என்னிடம் மாட்டியது எனது அதிர்ஷ்டம். இல்லாவிட்டால், பார்ப்பன வண்டவாளத்தை இப்படி புட்டுபுட்டு வைக்கமுடியுமா?. நல்லா அலறு. இதுவரை வந்தது முகவுரை. இனி வரும் பதவுரை.

  என்னிடம் பேசிய பிறகு, சிவனின் லிங்கத்தை கண்டால் “இவன் ஏன் சுன்னத் செய்துள்ளான்” எனும் கேள்வி உன் மனதில் எழும். கோ-விந்தா எனும் வார்த்தையை உச்சரித்தால், “தூ .. இந்த அயோக்கியப்பயல் ஒரு கடவுளா” என உனது உள்மனம் சொல்லும். ராமனைக் காணும்போதெல்லாம் “நான் இந்த ஷத்திரையனுக்கு பொறந்த ஹராம்ஜாதாவா” எனும் கேள்வி உன் மனதில் ரீங்காரமிடும். வைசியனையும் ஷத்திரியனையும் காணும் போது “இவன் ஏன் நம்மை நக்கலா பாக்கறான்” எனும் தாழ்வு மனப்பான்மை வரும்.

  ஒரு நாள் நீயே வெறுத்துப் போய் உனது கீதையை தர்ப்பையில் போட்டு கொளுத்துவாய். அப்புறம் திருக்குரானை காணும்போது “யா அல்லாஹ்… இதுவே சத்திய வேதம்” என சொல்லி இஸ்லாத்தை தழுவி விடுவாய்.

  ஒன்றை மறந்துவிடாதே. நீ ஒரு அறிவுஜீவி. உண்மை என்னவென்பது உனது அறிவுக்கு நன்றாகவே தெரியும்.

 56. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  //ஒன்றை மறந்துவிடாதே. நீ ஒரு அறிவுஜீவி. உண்மை என்னவென்பது உனது அறிவுக்கு நன்றாகவே தெரியும்.//

  //உன்னைப்போல் ஒரு மாங்காமடையன் என்னிடம் மாட்டியது எனது அதிர்ஷ்டம்//

  எப்படி ஒரு அறிவு ஜீவி மாங்கா மடையனாக முடியும்
  நீ ஆரம்பத்திலயே குழப்பத்தில் இருகிறாய் நல்ல டாக்டரை பார்

 57. // எப்படி ஒரு அறிவு ஜீவி மாங்கா மடையனாக முடியும் //

  இவ்வளவு கூர்மையான அறிவுள்ள உனக்கு உனது மதத்தில் மேலிருந்து கீழ்வரை நாறும் “தெய்வீக தேவடியாத்தனம்” புரியாமலா போய்விடும்?..நிச்சயம் ஒரு நாள் நீ இஸ்லாத்தை தழுவி ஹஜ்ஜுக்கு செல்வாய். நீ ஒரு வருங்கால இமாம்.

  உனது பகுத்தறிவு உன்னை ஹிந்து மதத்திலிருந்து வெளியேற்றும்

 58. இவ்வளவு கூர்மையான அறிவுள்ள உனக்கு உனது மதத்தில் மேலிருந்து கீழ்வரை நாறும் “தெய்வீக தேவடியாத்தனம்” புரியாமலா போய்விடும்?..நிச்சயம் ஒரு நாள் நீ இஸ்லாத்தை தழுவி ஹஜ்ஜுக்கு செல்வாய். நீ ஒரு வருங்கால இமாம்.//

  சரி ஹா ஹா

 59. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  நீ என் மதத்தை அவமதித்தால் நானும் அவமதித்தேன். என் மதத்தில் யாரை எல்லாம் நீ அவமதிதாயோ அவர்கள் எல்லாம்
  உன்னை மன்னிக்கட்டும். உன் மதத்தில் கோளாறு உள்ளது நீயும் உன் பழைய தாய் மதமான ஹிந்து மதத்திற்கு வா நான்
  உன்னை சகோதரனாக ஏற்று கொள்கிறேன்

 60. இவ்வளவு நாள் உன்னோடு வாதம் செய்த பிறகு, உன்னிடம் சில உயர்ந்த குணங்கள் உள்ளன என்பது என் அபிப்ராயம். நீ ஒரு மானம் மரியாதையுள்ள நேர்மையான வேத ப்ராஹ்மணன். ஆனால், உனது ஹிந்து மதமெனும் பாதாள சாக்கடையை யாருமே உனக்கு திறந்து காட்டவில்லை. நான் காட்டிவிட்டேன்.

  அடித்து சொல்கிறேன். உன்னைப்போன்ற ஒரு மனிதனால், இந்த சாக்கடையை இனி சகிக்கமுடியாது. நீ நிச்சயம் திருக்குரானை எடுப்பாய்.

  முஸ்லிம்கள் அனைவரும் யோக்கியன் என நான் சொல்லவில்லை, ஆனால் எனது வேதம் சத்தியம். அது நீதியை போதிக்கிறது. பொய்யை போதிக்கவில்லை. நீ இஸ்லாத்தை தழுவுவது அப்புறம் இருக்கட்டும். எந்தவித வெறுப்புமில்லாமல் இன்டெர்னெட்டில் தமிழ்க்குரானை படித்துப்பார். எங்கேயாவது முரண்பாடு இருந்தால் நிரூபி. நான் இஸ்லாத்தைவிட்டு வெளியேறுகிறேன்.

 61. நானும் நேர்மையாக சொல்கிறேன் ஹிந்துகளிலும் அயோகியர்கள் உண்டு. பிராமணன் என்று சொல்லி
  கொள்பவநிடமும் அயோக்ய தனம் உண்டு நான் அரம்பதில்லையே மறுக்க வில்லை. எல்லா பிராமணர்களையும்
  வெறுக்காதே என்று தான் சொல்கிறேன். எவ்வளவு பிராமணர்கள் பெரிய லௌகிக பற்று இல்லாமல் அவர்களில் சில பேர்
  சினிமா டிவி கூட பார்காமாமல் கீதை பாகவதம் என்று படித்து கொண்டு இருப்பார்கள். அவர்களிடம் கேட்டு பார். அவர்களே
  சொல்வார்கள் பிராமணனின் இப்போதைய ஒழுக்கத்தை. நானும் உன்னை போல் ஹிந்து மதத்தை பற்றி இழிவாக சில நேரம்
  பெரியாரிஸ்ட் சொல்வது கூட கேட்டு இருக்கிறேன். (நீ சொன்ன அத்தனையும் விமர்சித்த நானும் படித்து இருக்கேன்)பிறகு கடவுள் கண் திறந்தார் ஹிந்து மதத்தின் உயர்வு பற்றி எனக்கு கிடைத்த அற்புதமான குருமார்கள் மூலம் என் சந்தேகம் தீர்ந்தது. ஹிந்து மத சந்தேகம் தீர பெரியார் திடலுக்கா போவார்கள்? அவர்கள் வேதத்திலும் கீதையிலும் தனக்கு வசதியான குறிப்பு எடுத்து முழுமையான ஆய்வு இல்லாமல்
  வேத மதத்தை அவமதிகிரார்கள். வருணாசிரம தர்மம் வந்து விடும் (அல்லது RSS மற்றும் ஹிந்து அமைப்பு என்று பூச்சி காட்டுகிறார்கள்
  உண்மையான வருணாசிரம தர்மம் வர வாய்ப்பில்லை. ஏனென்றால் எல்லோருக்கும் சுயநலம் பணத்தாசை எல்லா (சதுர்தர்களுக்கும்)
  வந்து விட்டது. நீங்களே வருணமுறை சொன்னாலும் பிராமணன் வேண்டாம் என்பான் அமெரிக்காவில் வசதியாக வாழ்கிறான். அவன் உஞ்ச விருத்திக்கு வருவானா? சத்திரியன் ஒழுங்காக இருந்திருந்தால் எப்படி முகலாய ஆங்கிலேன் வருவான். ஹிந்துக்கள் (உன் மூததைர்)சேர்த்து நாம் மண் அள்ளி போட்டு கொண்டோம்.

  தி க காரனிடம் பகவத்கீதை கேட்டால் எப்படி புரியும் ஹிந்து மதமும் புரியாது. சாதாரண உதாரணமே தருகிறேன் ஒரு அப்பாவுக்கு (இறைவன்) 4 பிள்ளைகள் (வருணம்) அவருக்கு எப்படி பேதம் இருக்கும் இதை தர்மத்தோடு பார்த்தல் தான் புரியும் இந்த காலத்தோடு
  பொருத்தி பார்த்தல். வருண முறை தப்பு தான் . தர்மத்தில் பிராமணர்கள் சூத்திரர்களை தாழ்வாக நினைக்க மாட்டார்கள் எல்லாம் பின்னால் வந்த சுயநலம் (4 பேருக்கும் வந்தது) ஆனால் வருணாஸ்ரம தர்மம் (மனசாட்சி படி போய்விட்டது உண்மையான வர்ணாசிரம உலகம் அழியும் வரை இருக்கும் ஏனென்றால் அது இறைவன் கொடுத்தது புரியும் படி சொல்கிறேன்
  பிராமணர் – (இறைவனை நினைத்து அவனுக்காக வாழ்பவர்கள் உண்மையான சாதுக்கள்,பாதிரிகள், இமாம்கள், வேதம் படித்த பிராமணர்கள்
  க்ஷத்ரியர்கள்- பிரதமர் ஜனாதிபதி ராணுவம்
  வைசியர் – MONETARY FUND CHAIRMAN ,டாட்டா ,வேலை கொடுப்பவர் INDUSTRIALIST

  சூத்திரர்- மற்றவரிடம் சம்பளதிருக்கு வேலை செய்பவர்கள் நீ, நான் வேலைக்கு அடிமை வேலை போகும் எல்லோரும் மற்றும் சேவை துறையில் இருப்பவர் NURSE ,டாக்டர், தொண்டு நிறுவனம்

 62. நான் ஏன் பார்ப்பனரை எதிர்க்கிறேன்?:

  கொலைகாரனை பிரதமனாக்கி நாற்காலியில் உட்கார வைத்துவிட்டு “இது ஹிந்துக்களின் தேசம், இங்கே நீ முஸ்லிமா பொறந்ததே பாவம். உனக்கு நீதி வேண்டுமானால் பாக்கிஸ்தானுக்கு போ. இல்லாவிட்டால் உதைவாங்கி சாவு. எதிர்த்தால் தூக்கிலே தொங்குவாய்” என வெளிப்படையாய் பாராளுமன்றத்தில் சவடால் பேசுகின்றனர் பார்ப்பனரும், பார்ப்பன தேவடியாக்களும். போலீஸ்காரன் அதை கேட்டு சிரிக்கிறான். பார்ப்பன நீதிபதி அதை ஆமோதிக்கிறான்.

  நாங்கள் மண்ணின் மைந்தர்கள். இது எங்களுடைய மண். எங்களை எங்களுடைய மண்ணில் வாழவிடாமல் செய்கிறான் பாப்பான். என்னுடைய தேசபக்தியை இந்த தேவடியாமவனுக்கு நான் நிரூபிக்க வேண்டுமாம். நீங்கள் முஸ்லிம்களின் நிலையில் இருந்தால் என்ன செய்வீர்?

  40 கோடி முஸ்லிம்கள் பாக்கிஸ்தானுக்கு ஓடிவிடுவர் அல்லது காந்திகுரங்கு போல் கண், காது, வாயை பொத்திக்கொண்டு அனைத்து உரிமைகளும் இழந்து அடிமையாகிவிடுவர் என கனவு காண்கிறான் பாப்பான். “சீக்கியன் செய்ததையும், தமிழன் செய்ததையும் முசல்மான் செய்தால்தான் இவனுக்கு புத்தி வரும். ஒன்றுமே செய்யாமல் தூக்கிலே தொங்குவதைவிட, எதையாவது செய்துவிட்டு தொங்குவதே மேல்” என பெரும்பான்மை முஸ்லிம்கள் சிந்திக்கத் தொடங்கிவிட்டனர்.

  ஆகையால்தான் நான் பேசுகிறேன். என்னிடம் இருப்பது எழுத்து எனும் ஆயுதம்தான். அதன் மூலம் கருத்துப்போர் செய்கிறேன். அப்படியாவது பாப்பானுக்கு புத்திவராதா எனும் நப்பாசையில்.

  எங்களை வாழவிடாமல் நசுக்கும் அயோக்கிய பாப்பானைத்தான் நான் எதிர்க்கிறேன். மற்றபடி எனது அய்யங்கார் கபே நன்பரை எந்த முஸ்லிமாவது தரக்குறைவாக பேசினால் அவனுடைய பல்லை உடைத்துவிடுவேன்.

 63. இதெல்லாம் அரசியல் மதத்திற்கு என்ன சம்பந்தம் ஆன்மீகத்திற்கு என்ன சம்பந்தம். அதுவும் பார்ப்பான் மட்டும் அரசியலில் இல்லை. சரி முஸ்லிம்கள் மேல் பார்ப்பானுக்கு துவேஷம் இருக்கு என்றே வைத்து கொள்வோம் மற்ற ஜாதி ஹிந்துகளுக்கோ அல்லது
  கிருதவர்களுகோ இல்லையா. குஜராத் கலவரம் நடந்த போது அதை முதலில் வெளி கொண்டு வந்தது பிராமண/பார்பன பத்திரிகை
  தானே. வசதியாக தனக்கு சாதகம் இருந்தால் கண்டு கொள்ளாமல் இருப்பது பாதகம் என்றால் பார்ப்பான்
  அயோக்யன் என்பது எதுவும் மட்டமான அரசியல் தானே. மேலும் உத்தரபிரதேசத்தில் ஒரு ஜாதி ஹிந்து பெண்ணை
  கிண்டல் செய்தது ஒரு முஸ்லிம் அதை தட்டி கேட்க போன அந்த பெண்ணின் உறவு பையனை எல்லா முஸ்லிம்களும்
  அடித்தார்கள் அது மத கலவரமாக முடிந்தது. உங்கள் மத பெரியவர்கள் அறிவுரை சொல்லியிருக்க வேண்டும் அல்லது
  அந்த பையன்கலவது கட்டு பட வேண்டும். ஓட்டுக்காக முஸ்லிம் தாஜா செய்வதற்காக மூன்றாம் தர அரசியல் செய்கிறார்கள்
  அங்கு நடந்தது முலாயம் மகன் ஆட்சி தான். அதே அங்கு பிஜேபி யாக இருந்திருந்தால் வானுக்கும் பூமிக்கும் குதிதிருப்பர்கள்
  நேர்மை எங்கும் இல்லை அதனால் வந்த வினை.
  எல்லாம் அரசியல். உங்கள் தொழுகை முடிந்த பிறகும் முஸ்லிம்களே விழிப்பாக இருங்கள் நமது சமுகத்திற்கு ஆபத்து என்று
  உங்களை உசுப்பி விடுகிறார்கள் இல்லையா அது மாதிரி எல்லாம் மோசம்

 64. எங்களை வாழவிடாமல் நசுக்கும் அயோக்கிய பாப்பானைத்தான் நான் எதிர்க்கிறேன்//
  நானும் விவரம் புரியாமல் முட்டாள் தனமாக பேசும் முஸ்லிம்களையும், தீவிரவாத முஸ்லிம்களையும் தான்
  எதிர்கிறேன். என்னோடு வேலை செய்யும் முஸ்லிம்களை, என் நண்பர்களை நேசிக்கிறேன்

 65. ஒரே வரியில் சொல்வதென்றால் “ப்ராஹ்மின்ஸ் எனது நன்பர்கள், பாப்பான் எனது எதிரி”. அதே போல் “நல்ல முஸ்லிம் எனது நன்பர். தீய துலுக்கன் என் எதிரி”.
  ——

  பெருமானாரிடம் சத்தியமும் நேர்மையும் இருந்ததால், அவருடைய எதிரிகள் தங்களுடைய பொன்னையும் பொருளையும் அவருடைய பாதுகாப்பில் வைத்தனர். மெக்காவிலும் மதீனாவிலும் பல ஜாதிக்குழுக்கள் சண்டை போட்டுக்கொண்டும் அடித்துக்கொலை செய்து கொண்டும் இருந்தனர். அப்பொழுது சில நல்ல மனிதர்கள் பெருமானாரிடம் இந்த அடிதடி சண்டையை தீர்த்து வையுங்கள் என வேண்டினர்.

  அப்பொழுது பெருமானார்(ஸல்) அனைத்து ஜாதி தலைவர்களையும் அழைத்து பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார். அவர்களிடம் அவர் கேட்ட ஒரே கேள்வி “உங்களுக்கும் உங்கள் எதிரிக்கும் இடையே உள்ள ஒற்றுமை என்ன?. எந்த விஷயத்தில் நீங்கள் இருவரும் உடன்படுகிறீர்?” என கேட்டு தனது தோழர்கள் மூலம் ஒரு பட்டியலை தயாரித்தார். அதன் அடிப்படையில் அவர்களிடையே ஒரு அமைதி உடன்படிக்கையை நிலைநாட்டினார்.

  அதே போல் ப்ராஹ்மின்ஸும் முஸ்லிமும் எந்த விஷயத்தில் உடன்படுகிறோம் என ஆராய்ந்தால், நமக்கு ஒரு நல்வழி பிறக்கும். எனது அனுபவத்தில், நாம் அநீதியை எதிர்க்கிறோம். நீதிக்காக போராடுகிறோம். அப்படியிருக்கையில் நாமிருவரும் சேர்ந்து அநீதியை ஏன் எதிர்க்கக்கூடாது?

  “ப்ராஹ்மணர் – இஸ்லாமியர் ஒற்றுமை வட்டம் (Brahmin-Muslim unity circle)” எனும் இயக்கத்தை தழிழக கல்லுரிகளில் ஏன் தொடங்கக்கூடாது?.

Leave a Reply

%d bloggers like this: