அய்யா வன்னியர்களுக்கான தலைவரும் அல்ல

farmin2_2280867g
‘விமானத்தில் செல்பவர்களின் எண்ணிக்கை அதிகமாகி உள்ளதால் அவசரமாக ஸ்ரீபெரும்புதூர் விமான நிலையத்தை அமைக்க வேண்டும். 17 ஆண்டுகளாகக் காலம் கடத்தி விட்டது மத்தியரசு’ என்று கோபப்பட்டிருக்கிறார் டாக்டர் ராமதாஸ்.

5,000 ஏக்கர் பரப்பளவில் ஸ்ரீபெரும்புதூரில் விமான நிலையம் அமைந்தால், 28 கிராம மக்களின் மீது மண்கொட்டி மூடி அந்தக் கல்லரைகளின் மேல் தான் விமான ஓடுதளம் அமைக்க வேண்டும்.
விமானத்தில் செல்பவர்களுக்காகத் தமிழ்க்கிராமங்களை அழித்துவிடுங்கள் என்கிறார் தமிழ்க்குடித்தாங்கி.

இவர்தான் தமிழர் நிலம், தமிழ் நிலம், தமிழ் விவசாயம், இயற்கை வேளாண்மை குறித்தெல்லாம் அதிக அக்கறையோடு பேசுபவராக அடையாப்படுத்திக் கொள்கிறார்.

‘அழித்து விடச் சொல்லவில்லை. அவர்களுக்கு மாற்று இடம் தருவார்கள். அங்குக் குடிபெயர்ந்து கொள்ளலாம்.’ என்ற பொழிப்புரைச் சொல்லலாம் அய்யாவின் ஆதரவாளர்கள்.

ஏன் அந்த மாற்று இடத்தில் விமான நிலையம் அமைக்கக்கூடாதா?

பல நூற்றாண்டுகளாகப் பரம்பரை பரம்பரையாக வாழ்ந்த மக்கள் சொந்த இடத்தை விட்டு அகதிகளாக வேறு இடத்திற்கு அப்புறப் படுத்த சொல்கிற டாக்டர் ராமதாஸ் தான், அகதிகளாக விரட்டப்பட்ட ஈழத் தமிழர்களுக்கு ஆதரவாகப் பேசுபவராம்..?

தமிழர் என்பதைகூட விட்டு விடுங்கள். தன்னை வன்னியர் மக்களின் தலைவராக அறிவித்துக் கொள்கிறாரே.. அதற்காவது உண்மையாக இருக்க வேண்டாமா?
ஸ்ரீபெரும்புதூரில் விமான நிலையத்திற்காக டாக்டர் ராமதாஸ் பரிந்துரைக்கிற 28 கிராமங்களில் மிக மிக அதிகமாக வாழ்வது வன்னிய ஜாதி மக்களே.

அய்யா ராமதாஸ் தமிழர் தலைவராக அல்ல, வன்னிய ஜாதி மக்களின் தலைவராக இருப்பதற்குக் கூடத் தகுதியை இழந்திருக்கிறார்.

அவரின் ஸ்ரீபெரும்புதூர் விமான நிலைய கோரிக்கை,

“ஏர்போர்ட்டு வந்துடுச்சின்னு வைய்யி… அப்புறம் நான் வாங்கி வைச்சிருக்கிற எடம் ஏர்போர்ட்டு பக்கத்திலேயே வந்துடும். நிலத்தோடு விலை தறுமாறா உயர்ந்திடும்“ என்கிற ஒரு ரியல் எஸ்டேட் அதிபரின் எதிர்பார்ப்பை விட ஆபத்தானதாக இருக்கிறது.

31 August

36 thoughts on “அய்யா வன்னியர்களுக்கான தலைவரும் அல்ல

 1. சூத்திர காஃபிர்களை ஹிந்து வர்ணதர்ம ஜாதி சாக்கடையிலிருந்து வெளியேற்ற அவர்களை உதைத்து, வீடுகளை எரித்து, தண்டவாளத்தில் வெட்டியெறிந்து ராப்பகலாய் பாடுபடுகிறார் மருத்துவர் அய்யா.

  சூத்திர காஃபிர்களின் இன இழிவு நீங்க அருவாளை தூக்கிக்கொண்டு அவர்களை விரட்டும் வன்னியர் குலவேந்தர் அய்யாவையும், அவர்கள் வாயில் பீ திணிக்கும் தேவர் அய்யாக்களையும் மிகவும் மதிக்கிறேன். சூத்திர காஃபிர்களை நல்லா ஒதைங்க என வாழ்த்துகிறேன்.

 2. Vijay Gopal · 5 mutual friends
  Sir this project has been delayed for ages… this is one of the most important projects for Tamilnadu.i do have concern with farmers, This plan was proposed by DMK and congress government. CII planing to develope aerospace cluster in TN,Karnataka and Andhra.So please dont divert the topic or your own benefits. Thanks
  31 August at 15:56 · Edited · Like

  Mathimaran V Mathi ஆமாம். அவர்கள் விட்டதையே செய்யசொல்லி இவர் சொல்கிறார் என்பது மிகவும்..
  31 August at 15:53 · Like

  ராஜா ராசா இவருக்கும் அங்கே பல ஏக்கர் இடமிருக்கும்போல.
  31 August at 15:55 · Like · 3

  Livingston S.D · 14 mutual friends
  Naidus live mostly in that area and most of the land belong to them.
  31 August at 15:56 · Like

  லெட்சுமி லெனின் ரொம்ப நல்லாயிருக்கு மருத்துவரய்யாவோட திட்டம்,…….ஆகா.
  31 August at 16:55 · Unlike · 1

  தியாகராஜன் குணாளன் · 38 mutual friends
  அய்யா ராமதாஸ் தமிழர் தலைவராக அல்ல, வன்னிய ஜாதி மக்களின் தலைவராக இருப்பதற்குக் கூடத் தகுதியை இழந்திருக்கிறார்.//..சரியான கருத்து ..
  31 August at 17:05 · Unlike · 6

  Mathimaran V Mathi Livingston S.D // Naidus live mostly in that area and most of the land belong to them.//
  விமான நிலையம் வந்தால் பதிப்புள்ளாகிற இடத்தில் நாயுடுகள் இல்லை. விமான நிலையம் வந்தால் லாபம் அடைகிற இடங்களில் தான் இருக்கிறார்கள்.
  அய்யா சொல்கிறபடி விமான நிலையம் வந்தால் வன்னியர்களுக்கு எதிராகவும் நாயுடுகளுக்கு ஆதராகவும் இருக்கும்.
  31 August at 17:19 · Edited · Like · 7

  Vengat Ramanan · Friends with Thiru Ram and 4 others
  நாயுடு நிலமா இருந்தா அவன் வயித்துல அடிக்கலாமா Livingston ?
  31 August at 17:26 · Unlike · 3

  Aarupadai Manikandan ஆடு நனைகிரதே என்று ஓனாய் கவலைபடுவதேன்.
  31 August at 17:33 · Like · 1

  Vcdurai Durai · 61 mutual friends
  76 வயசு மம்புட்டி வைச்சு போஸ் குடுக்குராரு.நிலத்தை காப்பாற்றுராரா? இல்லை ஆளை புதைக்கும் அடையாளமா?
  31 August at 17:38 · Like · 13

  T Rama Subramanian · Friends with Ilango Pichandy
  Ivarukku ange. Nilam illey
  31 August at 18:49 · Like

  Augustian James · 3 mutual friends
  2003 முதல் 2011 வரையிலான காலகட்டத்தில் மருத்துவர் குறிப்பிடுகின்ற, Green field விமான நிலையம் அமைக்கவுள்ள பகுதிகளில் களப்பணியாற்றியிருக்கிறேன், அப்போது இதே பகுதிகளில் நிலங்களை கையகப்படுத்த எதிர்ப்பு தெரிவித்த கட்சிகளில் மருத்துவரும் ஒருவர், காரணம் அந்த …See More
  31 August at 18:59 · Edited · Unlike · 8

  Boyot Ram · Friends with Yousuf Riaz and 6 others
  ராமதாஸ் விமானநிலையம் அமைக்க வேண்டுமென கேட்கிறார், இன்றைக்கு அங்குள்ள வன்னிய மக்கள் பாதிக்கமாட்டார்களா? இல்லை அவர்கள் பாமக விலிருந்து விலகி விஜயகாந்த் மற்றும் திமுகவிற்கு ஆதரவாக மாறிவிட்டார்களா? அல்லது அப்போது ‘மக்கள் சொன்னது’ அன்புமணிக்கு அதிக அளவில் நிலங்கள் அங்கே உள்ளது, எனவே நல்லவிலை போகும் என்பதாலா?
  அப்பகுதி மக்களுக்கு ‘ஐயாவின் சுயஉருவம் முழுவதுமாக தெரியுவரும் நேரமிது’
  31 August at 19:07 · Unlike · 8

  Mohamed Arif அருமையான பதிவு.
  31 August at 21:02 · Like

  Easurajan Shaki · 8 mutual friends
  ஐயா அதபத்தி ஏன் கவலைபடனும். தான் குடும்பம் மட்டும் வாழனும். ஜாதிகாரன ஒன்னா சேர்க 2 குடிசைய எரிசா போதும்.
  31 August at 21:26 · Like · 3

  Easurajan Shaki · 8 mutual friends
  இப்படிதானே பொழப்பு ஒடுது
  31 August at 21:27 · Like · 2

  Ganesh Vani · Friends with Kannan Siva
  Ganesh Vani’s photo.
  1 September at 04:53 · Like · 6

  Ksb Boopathy · Friends with ராஜா ராசா and 6 others
  Ksb Boopathy’s photo.
  1 September at 09:05 · Like · 2

  Shyama Shyama ராமதாசுக்கு சாதித் தீயைப் பரப்பி அந்த அரசியல் தளத்தின் மீது ஆட்சி அமைக்கும் பதவி வெறிதான் உள்ளதே அன்றி…உண்மையான அக்கறை அவரது சமூகத்தைச் சேர்ந்த மக்கள் மீதே அவருக்கு இல்லை என்பதுதான் உண்மை. அது இதன் மூலம் வெட்ட வெளிச்சமாகிறது.
  1 September at 10:02 · Unlike · 5

  Vcksiva Bharathi · 27 mutual friends
  மிகவும் சிறப்பான பதிவு அண்ணா…
  Yesterday at 08:33 · Like · 1

  Suba Subash · Friends with பசி தி.வி.க and 11 others
  அசிங்க பட்டான் ஆட்டோ காரன் என்பது போல.. கசங்கி போனான் கள்ள சாராயக்காரன்!!!….. ஜாதிக்காக கட்சி என்றார், வன்னியர் சங்கத்தை கொடுங்கள் என்றார், குடும்ப அரசியல் என்று மற்றவரை சொல்லிவிட்டு இன்று வன்னியர் சங்கத்தை தனது குடும்ப சொத்தாகி கொண்டார்.. மற்ற ஜாதிக்கு எங்கள் ஒட்டு இல்லை என்றார்.. இன்று தமிழர்களே என்று மற்ற சாதியிடம் ஓட்டுக்காக கெஞ்சுகிறார். நாடக காதல் என்றார். மது ஒழிப்பு என்றார், குடும்பத்தில் மகனுக்கு மகுடம் சூட்டுகிறார்.!.. அது சரி…ஒரு கிளினிக் நடத்தி 2 ரூபாய் பீஸ் வாங்கிய மருத்துவர் ஒரு சில வருடங்களுக்கு பிறகு அந்த மருத்தவ தொழிலில் கூட செய்யாமல் பேருந்தில் பயணம் செய்த ராமதாசு குடும்பத்துக்கு. இதுவரை ஆட்சிக்கே வராத ராமதாசு குடும்பத்துக்கு.. இவ்வளவு சொத்துக்கள். வீடுகள். கல்லூரிகள் எப்படி வந்தது என்று தமிழர்களுக்கு தெரியும்.!!.. இதில் சும்மா இருந்த சங்கை ஊத்தி கெடுத்தான் என்பது போல…. இவர்கள் இதோ மது விலக்கு என்று என்று சொல்லி மாட்டி கொண்டனர், அதற்கு இவர்கள் மட்டும் தான் உச்சரிக்கணும் என்றும் சொல்லி அசிங்க பட்டு விட்டனர்!!!.. இதோ நடந்து முடிந்த பாராளுமன்ற தேர்தல் வரை எத்தனை சீட்டு தருவீர்கள் என்று மட்டும் தான் கேட்டு , உலகத்தில் உள்ள கட்சியிகளிடம் கூட்டணி சேர்ந்து விட்டு.. மருத்துவ ஊழல், வியாபம் ஊழல் என்று சந்தி சிரிக்கும் அன்புமணி ராமதாசு குடும்பமே.. இரண்டு மாதம் முன்பு வரை எங்கு இருந்தீர்கள்? 50 வருடமாக அமெரிக்காவில் இருந்தீர்களா?? காந்தியவாதி சசிபெருமாள் போல போராடி உயிரை விட்டு இருக்கலாமே.. அல்லது மதிமுக கோபாலசாமி போல 10 வருடங்களாக நடை பயண போராட்டம் செய்து இருக்கலாமே… ? மது கொள்கை உள்ளவர்களுடன் மட்டும் கூட்டணி என்று சொல்லி இருக்கலாமே.?. அதை செய்ய தவறி இருந்தால் அந்த கூட்டணியில் இருந்து விலகி அந்த அரசை கவிழ்த்து இருக்கலாமே..? இதை செய்ய பா ம.கவிற்கு யோக்கியதை இல்லை என்பது எல்லோருக்கும் தெரியும்.!…ஏன ென்றால்.. எம்ஜிஆர் சாராய கடைகளை திறந்த போது போட்டி போட்டு கொண்டு அவருடன் கூட்டு சேர்ந்து சாராய கடை நடத்தியவர்கள் பாமக ராமதாசு குருப் இப்போ அதன் உண்மைகளை வெளி வர அவர்களே காரணம் ஆகிவிட்டார்கள்.. மேலும் கள்ள சாராய குரு வன்னிய சங்க தலைவர் வேறு..!!!. கள்ள சாராயமும் முந்திரி சாராயமும், கள்ளும், ஆந்திர சரக்கும் முந்திரி தோப்பிலும், பனை தோப்பிலும் சவுக்கு தோப்பிலும் சாராய சாம்ராஜ்யம் நடத்தியது பாமகவினர் என்று புதிய இளைஞர்களுக்கும் இன்று தெரிய வைத்த ராமதாசு குடும்பத்திற்கு நன்றி!!… வன்னியர்களின் பெயரை கெடுத்த கள்ள சாராய ராமதாசு குடும்பத்தை நாங்கள் தமிழர்கள் நாங்கள் சும்மா விடமாட்டோம்…

 3. விவசாயம் இல்லாத நிலமாக இருந்தால் ரியல் எஸ்டேட் காரனுக்கு போகும் அதை விட அங்கு ஏர்போர்ட் வருவதே சிறந்தது
  இது இல்லை என்றால் விவசாயிகளுக்கு நியாயமான இழப்பீடு தரலாம்

 4. நல்ல பதிவு,
  திரு இராமதாசு மட்டும் அல்ல, சாதி மற்றும் மதம் சார்ந்து அரசியல் நடத்த்தும் எவருமே, பணக்காரர்களின் அடியாள் வேலை செய்வார்கள்.ஏழைகள் ஒன்று படாமல் சாதி,மதம் இனம் என அடித்துக் கொண்டால், சுரண்டுவது எளிது.
  ஐரோப்பியரிடம் இருது சுததிரம் பெற்ற பெரும்பான்மை நாடுகளில் சாதி, மத, இன மோதல்கள் நிகழ்ழவது கண்கூடு.
  அதிகரிக்கும் அக்கள் தொகை, குறைந்து வரும் வளங்கள், அரசியல்வாதி+பணக்காரன்+மத குருக்கள் சுரண்டல்கள் தீர்வினைப் பற்றி சிந்திக்கவே விடுவது இல்லை.
  இதில் ஜின்னா இசுலாம் சகல பிரச்சினைகளுக்கும் தீர்வு என கதை விடுகிறார்.

  ஏன் தலித் ம‌க்கள் இசுலாமிற்கு மாறவில்லை?
  தலித் மக்க்ளின் (இயற்கை, குல தெய்வ வைபாட்டு)மதமும்,பார்பன வைதீக மதமும் வெவ்வேறு.
  இசுலாமும் வைதீக மதம் போலவே செயல் படுகிறது.

  மதகுருக்கள்+அரசன் கூட்டு மக்களை சுரண்டுகிறது. எண்ணெய் வளங்களை வெள்ளையர்களூக்கு தாரை வார்க்கிறார் அரசன்,அதற்கு ஆமாம் போடுகிறான் மத குரு.
  இதற்கு அல்லாவும் குரானில் வசனம் இறக்கி இருக்கிறார்.

  20:131. இன்னும், அவர்களில் சில பிரிவினர் இன்பமனுபவிக்க நாம் கொடுத்திருக்கும் (வாழ்க்கை வசதிகளின்) பக்கம் உமது கண்களை நீட்டாதீர்; (இவை யெல்லாம்) அவர்களைச் சோதிப்பதற்காகவே நாம் கொடுத்துள்ள உலக வாழ்க்கையின் அலங்காரங்களாகும். உமது இறைவன் (மறுமையில் உமக்கு) வழங்கவிருப்பது சிறந்ததும் நிலையானதும் ஆகும்.

  இந்த வசன‌தித்ற்கும், கர்ம விதியாகிய முற்பிறவியின் பலனாக இப்போது துன்பம்/இன்பம் அனுவிக்கிறாய் என்பதற்கும் என்ன வித்தியாசம்?.

  ஆகவே இசுலாம் பொருளாதார சுரண்டலை நியாயப் படுத்துகிறது.முசுலீம்க‌ள் காஃபிர்களின் சொத்துக்களை கொள்ளையிட்டு , கொள்ளைப் பொருட்களை பங்கிடவே ஒரு அத்தியாயம் (8 Surat Al-‘Anfāl (The Spoils of War))இறக்கி இருக்கிறார்.

  8:41. (முஃமின்களே!) உங்களுக்கு(ப் போரில்) கிடைத்த வெற்றிப் பொருள்களிலிருந்து நிச்சயமாக ஐந்திலொரு பங்கு அல்லாஹ்வுக்கும், (அவன்) தூதருக்கும்; அவர்களுடைய பந்துக்களுக்கும், அநாதைகளுக்கும், ஏழைகளுக்கும், வழிப்போக்கர்களுக்கும் உரியதாகும் – மெய்யாகவே நீங்கள் அல்லாஹ்வின் மீது ஈமான் கொண்டு, இரு படைகள் சந்தித்துத் தீர்ப்பளித்த (பத்ரு நாளில்) நாம் நம் அடியார் மீது இறக்கி வைத்த உதவியை (அல்லாஹ்வே அளித்தான் என்பதை)யும் நீங்கள் நம்புவீர்களானால் (மேல்கூறியது பற்றி) உறுதியாக அறிந்து கொள்ளுங்கள் – நிச்சயமாக அல்லாஹ் அனைத்துப் பொருட்களின் மீதும் பேராற்றலுடையவன்.

  கொள்ளை அடித்த பொருட்களில் 1/5 பங்கு தூதருக்கும் அல்லாஹ் வுக்கும் அருமை!!!!
  இபோதைய தலித் மக்க்ளின் மதம் இப்படி சொல்வது இல்லை. அவர்கள் சிறுபான்மையாக வாழும் இடங்களில் , சில பெரும்பான்மை ஆதிக்க (ஆனால் ஏழைகள்) சாதியினர் ஒடுக்குகிறார்.
  இதன் காரணம் இராமதாசு போன்ற சாதி அரசியல்வாதிகளே.
  இதற்கு தீர்வு வர்க்க ரீதியாக ஒன்றினைதலே. முசுலீம்களூம் மதத்தை துறந்து, இணைவது அவர்களுக்கும் அனைவருக்கும் அல்லது.
  மனுதர்மத்திற்கும், ஷரியாவும் வித்தியாசம் இல்லை.
  மதம் என்பதும், அரசியல் என்பதும் வெவ்வேறு.

 5. youtube: china parade 2015

  இன்று காலை சீனா தன்னுடைய ராணுவ வலிமையை உலகிற்கு காட்டியுள்ளது. அமெரிக்கா வாயடைத்து போய்விட்டது. பார்லிமெண்டிலிருக்கும் அறிவுஜீவி பாப்பாரத் தேவடியாமவன்களும் பாப்பாத்தி தேவடியாள்களும் மூச்சுபேச்சு விடவில்லை.

  யூட்யூப்பில் china parade 2015ஐ பார்த்த பிறகு எனக்குத் தோன்றியது:

  “தமிழகம் ஏன் இன்னமும் இந்த பிச்சைக்கார பாரத்மாதா தேவடியா முண்டையுடன் இன்னமும் இருக்கிறது?. சீனா பெடரேஷனுடன் சேர்ந்தால்தான் நமக்கு நல்லகாலம் பிறக்கும். வறுமை ஒழியும். பாரத்மாதா தேவடியா முண்ட ஒழிக. சீனா வாழ்க”.

 6. சம்பளத்தை உயர்த்தாவிட்டால், இஸ்லாத்தை ஒட்டுமொத்தமாக தழுவுவோம் – மோடிக்கு பார்ப்பனர் மிரட்டல்:

  உத்தரபிரதேசத்தில் கோரக்பூர் மாவட்டத்திலும் மற்றும் நாட்டின் பல பகுதிகளிலும் உள்ள கஸ்தூரிபா வித்யாலயாவில் பகுதி நேர ஆசிரியர்களாக சமஸ்கிரத ஆசிரியர்கள் பணி புரிந்து வருகின்றனர். இந்த பணியில் 99 சதவீதம் பார்பனர்களே பணிபுரிகின்றனர். இவர்களுக்கு மாத சம்பளமாக முன்பு 7200 அரசு தரப்பிலிருந்து கொடுக்கப்பட்டு வந்தது. ஆனால் தற்போது நிதி நிலையை காரணம் காட்டி அரசானது 5000 மாத ஊதியமாக கொடுக்கிறது.

  இது பற்றி பகுதி நேர சமஸ்கிரத ஆசிரிய சம்மேளனத்தைச் சேர்ந்த தீபக் துபே கூறுகிறார் “வெங்காய விலையிலிருந்து விலைவாசி அனைத்தும் விஷம் போல் ஏறியுள்ளது. ஆனால் அரசோ 7500 லிருந்து தற்போது 5000 மாக மாத சம்பளத்தை குறைத்துள்ளது. செப்டம்பர் 14 அன்று டெல்லியின் ஜந்தர் மந்தரில் பெரும் போராட்டம் நடத்தவுள்ளோம். 3000 பகுதி நேர ஆசிரியர்கள் 746 சென்டர்களில் பணிபுரிபவர்களும் இந்த போராட்டத்தில் கலந்து கொள்கின்றனர். எங்கள் கோரிக்கையை அரசு ஏற்கவில்லை என்றால் ஒட்டு மொத்தமாக அனைவரும் இஸ்லாத்தை ஏற்றுக் கொள்வது என்று தீர்மானித்துள்ளோம்”.

  தகவல் உதவி:
  டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியா

 7. சீனா பெடரேஷனுடன் சேர்ந்தால்தான் நமக்கு நல்லகாலம் பிறக்கும். வறுமை ஒழியும். பாரத்மாதா தேவடியா முண்ட ஒழிக. சீனா வாழ்க////
  aljazeera.com/news/2015/06/china-bans-ramadan-fasting-muslim-region-150618070016245.html

  Rising China’s Muslim Problem: What is the Future of the Uygurs? (Alimglu) .juancole.com/

  அங்கும் (சீனா ) உங்களுக்கு பிரச்சனை. சில மாகணங்களில் உங்களுக்கு பிரச்சனை
  சீனாகாரன் நாய் கறி பன்றி கறி பூனை கறி பாம்பு சாப்பிடுவான் பரவா இல்லையா

 8. இன்று காலை சீனா தன்னுடைய ராணுவ வலிமையை உலகிற்கு காட்டியுள்ளது. ///////////////

  இந்தியாவும் அதற்கு போட்டியாக ஆயுத தயாரிப்பும்,கொள்முதலும் செய்ய ஆரம்பித்து விட்டது அமெரிக்க ஒன்றும் வாயடைத்து போகவில்லை அவனுடைய ராணுவ பலத்தில் சீனா வெறும் 24%இந்தியா 14%
  சீனா வாலாட்டினால் அதற்கு பதிலடி தர அமெரிக்காவிற்கு 7 TH FLEET கப்பல்படை இந்திய பெருங்கடலில் ரெடியாக உள்ளது
  சீனாவை உதைக்க இடம் கொடுக்க தைவான் வியட்நாம் PHILIPINES ஜப்பான் நாடுகள் ரெடியாக இருக்கிறது .இந்தியாவுக்கு
  பிரச்சனை என்றால் இந்தியாவும் அமெரிகாவுடன் ஆப்படிக்க ரெடி

 9. சீனா பெடரேஷனுடன் சேர்ந்தால்தான் நமக்கு நல்லகாலம் பிறக்கும். வறுமை ஒழியும். பாரத்மாதா தேவடியா முண்ட ஒழிக. சீனா வாழ்க

  .aljazeera.com/news/2015/06/china-bans-ramadan-fasting-muslim-region-150618070016245.html

  Rising China’s Muslim Problem: What is the Future of the Uygurs? (Alimglu) juancole.com/

  அங்கும் (சீனா ) உங்களுக்கு பிரச்சனை. சில மாகணங்களில் உங்களுக்கு பிரச்சனை
  சீனாகாரன் நாய் கறி பன்றி கறி பூனை கறி பாம்பு சாப்பிடுவான் பரவா இல்லையா
  பன்றி மலம் தின்னுமே

 10. // சீனாகாரன் நாய் கறி பன்றி கறி பூனை கறி பாம்பு சாப்பிடுவான் பரவா இல்லையா. பன்றி மலம் தின்னுமே //
  ———————

  அருமையான பாய்ண்ட். நெத்தியடி அடித்துவிட்டாய். தமிழகம் சீனாவின் பெடரேஷனாக இணைந்தால், பன்னிக்கறி நாய்க்கறி கலாச்சாரம் ஊடுருவி விடும். மதிமாறன் போன்றோர், பெரியாரை தூக்கி எறிந்துவிட்டு பன்னிக்குட்டியை மடியில் போட்டு “கண்ணே மணியே” என கொஞ்ச ஆரம்பித்து விடுவர். பன்னிக்கறி தேசத்தில் ப்ராஹ்மின்ஸும் முஸ்லிமும் வாழமுடியாது. மீண்டும் 1857 போல் சிப்பாய்க்கலவரம் வெடிக்கும். நாறிவிடும் தமிழகம்.

  சிலசமயம் நீ வேத ப்ராஹ்மணன் போல் பேசுகிறாய், சிலசமயம் வடிகட்டிய பாப்பான் போல் பேசுகிறாய். நீ வேத ப்ராஹ்மணனாக பேசிய போதெல்லாம் உனது கருத்துக்களை நான் எதிர்க்கவில்லை. பாப்பானாக பேசும்போதுதான் பிரச்னை.

  ஆம். அல்லாஹ்வால் அனுமதிக்கப்பட்ட, எந்த சந்தேகமுமில்லாத தூய ஹலால் உணவு சைவம்தான். அதை மட்டுமே உண்பவர் ப்ராஹ்மின்ஸ்தான். அவர்களை நாங்கள் மிகவும் மதிக்கிறோம். வேத காலத்தில், பசு மாட்டுக்கறியை ப்ராஹ்மின்ஸ் சுவைத்து உணடனரென ரிக்வேதம் சொல்கிறது. வீர் சாவர்க்கர் சாகும் வரை மாட்டுக்கறியை விரும்பி உண்டார். ஜெயலலிதா, கமல்ஹாசன், ஷ்ரூதிஹாசன் ஆகியோர் மாட்டுக்கறியை ரகசியமாக விரும்பி உண்பது அனைவருக்கும் தெரிந்த ரகசியம்.

  ப்ராஹ்மின்ஸுக்கு எதுவும் இலவசமாக கிடைப்பதில்லை. அவர்களும் எந்த இடஒதுக்கீடுமில்லாமல், கஷ்டப்பட்டுத்தான் பிழைக்க வேண்டியுள்ளது. சொல்லப்போனால், இட ஒதுக்கிடு இந்தியாவின் பிரச்னையை தீர்க்கவில்லை. நாலு தகுதியில்லாத தலித்துக்களுக்கு எளிதாக வேலை கிடைத்தால், மற்ற நாலு தகுதியுள்ள இந்தியருக்கு வேலை கிடைக்கவில்லை. இட ஒதுக்கிடு புதிய வேலைகளை உருவாக்கவில்லை. ஜாதி ஓட்டுவங்கிக்காக திறமையுள்ள இந்தியனின் வயிற்றில் அடித்து அரைவேக்காடுகளுக்கு கொடுத்தது. சட்டியில் இருந்தால்தானே அகப்பையில் வரும்?.

  பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டை பிசாசின் நச்சுக்கரங்களால் கடுமையாக நசுக்கப்பட்டவர் முஸ்லிம் சமுதாயம் என்பதை யாராலும் மறுக்கமுடியாது. தகுதி திறமையெல்லாம் இருந்தாலும், தேசத்துரோகி எனும் முத்திரைக்கு எதிராக போராடி தேபக்தன் என பாப்பாரத் தேவடியாமவனுக்கு மண்ணின் மைந்தர்கள் நிரூபிக்க வேண்டிய அவலநிலை. “தேசபக்தி என்பது வடிகட்டின தேவடியாத்தனமென” அறிவுஜீவி அருண் ஷோரி மிக அழகாய் சொல்கிறார்.

  இந்த பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டை பிசாசு, 80 சதவிகித இந்தியரின் குரல்வளையை நசுக்கி வாழமுடியாமல் விரட்டுகிறதென்பதை யாராலும் மறுக்கமுடியாது. ஆகையால்தான், ஐ.ஐ.டி அறிவுஜீவி முதல் டாய்லட் கழுவும் துப்புரவு தொழிலாளி வரை அமெரிக்காவுக்கும் அரேபியாவுக்கும் ஓடுகிறான். எவ்வளவு பேரால் ஓடமுடியும்?. 130 கோடி இந்தியரும் நாட்டைவிட்டு ஓடமுடியுமா?.

  சைனா பெடரேஷன், அமெரிக்கா பெடரேஷன் போன்ற குயிக் ஃபிக்ஸ் ஒட்டு ப்ளாஸ்திரி வேலையெல்லாம் நமது பிரச்னைக்கு தீர்வாகாது என்பதை மறுக்கமுடியாது. அப்படியானால் இந்த பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டை பிசாசின் கோரப்பிடியிலிருந்து எப்படி வெளியேறுவது?. வறுமையை எப்படி ஒழிப்பது?. எல்லோரும் எல்லாமும் பெற்று இல்லாமை இல்லாத தேசத்தை எப்படி உருவாக்குவது?

 11. பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டையை உதைத்து பாக்கிஸ்தான்காரன் தனது பங்கை எடுத்துக்கொண்டு சென்றுவிட்டான். ஆனால், 40 கோடி முஸ்லிம்களுடைய பங்கு டெல்லி முதல் கன்னியாக்குமரி வரை இருக்கிறது. எங்களுடைய நிலப்பங்கை தனது கோரப்பிடிக்குள் வைத்துக்கொண்டு “நாட்டை விட்டு வெளியேறு. நீ தேசத்துரோகி. பாக்கிஸ்தானுக்கு ஓடு” என மிரட்டி எங்களுடைய உரிமைகளையெல்லாம் நசுக்கி எங்களை வாழவிடாமல் செய்துவிட்ட பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டையையும் பாப்பாரத் தேவடியாமவன்களையும் 40 கோடி முஸ்லிம்கள் என்ன செய்யலாம் சொல்லுங்கள்.

 12. // சம்பளத்தை உயர்த்தாவிட்டால், இஸ்லாத்தை ஒட்டுமொத்தமாக தழுவுவோம் – மோடிக்கு பார்ப்பனர் மிரட்டல்: //
  ———————

  இது மிகவும் வரவேற்கத்தக்கது. இட ஒதுக்கீடு தராவிட்டால் ஒட்டுமொத்தமாக இஸ்லாத்துக்கு மாறிவிடுவோமென 1932ல் பூனாவில் காந்தியை மிரட்டி தலித்துக்களுக்கு இட ஒதுக்கீடு வாங்கினார் அம்பேத்கர். இட ஒதுக்கீட்டுக்கு பகிரமாக இஸ்லாத்துக்கு மாறமாட்டேன் என பூனா ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டார் அம்பேத்கர்.

  இப்பொழுது பார்ப்பனரும் இஸ்லாத்துக்கு மாறிவிடுவோமென மிரட்டி பார்ப்பன பாஜக அரசாங்காத்தை மண்டியிட வைக்கின்றனர். இவர்களுடைய மிரட்டல் வெற்றி பெற்றால், இது ஒரு பெரிய அலாவுதீன் பூதமாக விஸ்வரூபமெடுக்கும். வேலையில்லா இளைஞர்கள், தொழிற்சங்கத் தலைவர்கள் முதல் ஜாதித்தலைவர்கள் வரை தங்கள் பங்கை தராவிட்டால் இஸ்லாத்துக்கு மாறிவிடுவோமென மிரட்ட ஆரம்பித்துவிடுவர். அரசாங்கம் செயலிலழந்துவிடும். மோடி ராஜினாமா செய்யும் நிலைக்கு வந்துவிடுவார். ஆர்யவர்த்தா இஸ்லாத்தை தழுவியதுபோல் கூட்டங்கூட்டமாக ப்ராஹ்மின்ஸ் இஸ்லாத்தை தழுவுவர். அவர்கள் பின்னால், இந்தியா இஸ்லாத்தை தழுவும். வேறு வழி?

  இன்ஷா அல்லாஹ், இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாகும் நாள் வெகுதொலைவில் இல்லை. எல்லாப்புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே.

 13. Reblogged this on கரியே வயிரம் and commented:
  அவரின் ஸ்ரீபெரும்புதூர் விமான நிலைய கோரிக்கை,

  “ஏர்போர்ட்டு வந்துடுச்சின்னு வைய்யி… அப்புறம் நான் வாங்கி வைச்சிருக்கிற எடம் ஏர்போர்ட்டு பக்கத்திலேயே வந்துடும். நிலத்தோடு விலை தறுமாறா உயர்ந்திடும்“ என்கிற ஒரு ரியல் எஸ்டேட் அதிபரின் எதிர்பார்ப்பை விட ஆபத்தானதாக இருக்கிறது.

 14. நான் இஸ்லாம் மதத்துக்கு மாறியிருந்தால் கோடானுகோடிப்பணம் எங்கள் காலடியில் கொட்டப்பட்டிருக்கும்.

  ஐந்தாண்டுகளில் இந்த நாடே சீரழிந்து போயிருக்கும்.
  ஆனால் மாபெரும் அழிவு வேலையை செய்தவன்
  என்று வரலாற்றில் இடம்பெற விரும்பவில்லை.

  –அம்பேத்கர்.

 15. பாரத மாதா (இந்தியா) இப்படி ஆனதற்கு துலுக்கன்களின் அதிக பன்றிக்குட்டி மாதிரி பிள்ளை பெறுவதும் காரணம்
  உதாரணம் : ஒரு ஹிந்து அரசு ஊழியர், ஒரு துலுக்கன் அரசு ஊழியர் ஒரே கிராடில் இருந்து இருவரும் 20000 ருபாய்
  சம்பளம் வாங்குகிறார்கள் என்று வைத்து கொள்வோம். ஹிந்துவுக்கு 2 குழந்தை துலுக்கனுக்கு 4 அல்லது 5 பன்றி குட்டிகள் என்று வைத்து கொள்ளுவோம்
  ஹிந்து, துலுக்கனிடம் பாய் விலைவாசி விக்கற விலையிலே எப்படி 5 குழந்தைகளை காபாதறீங்க
  துலுக்கன் : எல்லாம் அல்லா பார்த்துப்பான்
  ஹிந்து வயத்தை கட்டி வாயை கட்டி நல்ல கல்வி அவன் குழந்தைக்கு கொடுக்க முடியும்
  துலுக்கன் கஷ்டபடுவான் ஆனால் பிள்ளை குடுத்த அல்லாவை குறை சொல்லமாட்டான் பாரத மாதாவை சொல்லுவான்
  ஆனால் அரசாங்கம் துலுக்கனுக்கு இரக்கப்பட்டு மானியம் கொடுக்கும். தரித்திரம் பிடித்த துலுக்கன்
  நம்பி 5 குழந்தையை பெற்ற தகப்பன் தண்டமான அல்லா வை தான் குறை சொல்ல வேண்டும். நியாயமாக துலுக்கண்கள்
  இப்படி வாழ வைத்து முட்டாளகிய குரானை எரிக்க வேண்டும்.நன்றி கேட்ட துலுக்க நாய்கள் அவன் மனைவிகளுக்கு சுதந்திரமும் கிடையாது. நாய் போல் புணர்ந்து பன்றி போல குழந்தை பெற்று எடுக்க தான்
  துலுக்க பெண்கள் லாயக்கு

  NOTE: நான் நல்ல முஸ்லிம்களை சொல்லவில்லை 5 வேளை தொழுது மாற்று மதத்தின் நம்பிக்கையை விமர்சிக்க அஞ்சுபவரை
  ஒழுக்கமான முஸ்லிம்களை நான் மதிக்கிறேன்

 16. ஆனால் பார்பனர்கள் நன்றி உள்ளவர்கள் வெளிநாடுகளுக்கு போய் சம்பாதித்தாலும் பந்தா வேண்டுமானாலும் காட்டுவார்கள்
  ஆனால் அந்த நாடுகளை விட்டு கொடுக்க மாட்டார்கள் . இது தான் பார்பானுக்கும் துலுகனுக்கும் வித்யாசம்

 17. இந்து மதத்தை மாறி மாறி இகழும் அறிவுகொழுந்துகள் எனது கேள்விகளுக்கு பதில் தாருங்கள்.
  ———————————————————————————
  1. இந்து தர்மத்தை ஒழித்தாலே சாதி ஒழிந்துவிடும் என்று பிதற்றுகிறீர்களே. மதம் மாறிய அனைவரும் சாதி பார்ப்பதில்லையா? எத்தனை திக காரர்கள் சாதி பார்ப்பதில்லை?
  2. பிராமணர்களை ஒழித்துவிட்டால் இந்து மதம் ஒழிந்துவிடும் என்று சிந்தனை இல்லாமல் புலம்புகிறீர்களே, பிராமணர்கள் மட்டும்தான் இந்துகளா?
  3. ‘தீண்டாமைக்கு எதிரா ஈவேரா நிறைய கிழிச்சிருக்காரே? அந்த லிஸ்டில் பள்ளர், பறையர், புலையர் யாராச்சும் உண்டா? இல்லை என்றால், அப்போ அவர் யாருக்காக எந்த சாதிக்காக போராடினார்?
  4. சாதி மற்ப்பாளராக பீற்றி கொள்ளும் அனைவரும் இட ஒதுக்கீட்டுகாக மட்டும் சாதியை ஏற்று கொள்வது ஏன்?
  5. என்னமோ ஈவேரா மட்டும்தான் சாதிக்கு எதிராகவும் தீண்டாமைக்கு எதிராகவும் சொம்பு தூக்கியது போல பின்னாத்தும் உங்கள் கண்களுக்கு பாரதியார், விவேகானந்தர் போன்றோர் புலப்படவில்லையோ?
  6. ஈவேரா சமஸ்கிருதம் பயின்றவரா? பின்பு எதை வைத்து இந்து வேதங்களுக்கு அர்த்தம் கூறினார்?
  7. பிராமணரை எதிர்த்த ஈவேரா ராஜாஜியுடன் மட்டும் ஏன்நட்பில் இருந்தார்?
  8. உலகில் இந்தியாவில் மட்டும்தான் சாதி சண்டைகள் நிகழ்கின்றனவா?
  9. எந்த சலுகையும் இல்லாமல், 100% வேலை வாய்ப்பும் மருக்கப்படும் பிராமணருக்கு இருக்கும் தேசப் பற்று உங்களில் எவருக்காவது உள்ளதா?
  10. இந்து தர்மத்தை மட்டும் வசைபாடும் பகுத்தறியாதவாதிகள் இஸ்லாம், கிறுத்துவத்தில் உள்ள மூட பழக்கங்களை பேசாதது ஏன்?
  ———————————————————————————
  தம்பிகளா நீங்கெல்லாம் தலை கீழா நின்னு தண்ணி குடித்தாலும் இந்து தர்மதின் நிழலை கூட தொட முடியாது. தர்மத்திற்கும் நீதிக்கும் அழிவு இல்லை.

 18. // பாரத மாதா (இந்தியா) இப்படி ஆனதற்கு துலுக்கன்களின் அதிக பன்றிக்குட்டி மாதிரி பிள்ளை பெறுவதும் காரணம் //
  ———————

  அதெல்லாம் உன் பிரச்னை. எங்களுடைய மாஸ்டர் ப்ளான் இதுதான்:

  “அம்பேத்கர் பெரியாரிஸ்ட் கல்புர்கிஸ்ட் முஸ்லிம்கள்” ஒன்று சேர்வோம்.

  பிள்ளையார் சிலையை செருப்பால் அடிப்போம்.
  எட்டி உதைப்போம்.
  கல்புர்கிஸ்டுக்கள் பிள்ளையார் சிலை மீது சிறுநீர் கழிப்பர்.
  நடுத்தெருவில் போட்டு சுக்குநூறாக உடைப்போம்.

  நீ கடுப்பாகி பெருமானாரையும் திருக்குரானையும் இழிவு செய்வாய். பள்ளைவாசல்களை இடிப்பாய். அதை சாக்காய் வைத்து 80 கோடி “இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷ்” முஸ்லிம்கள் உன் மீது ஜிஹாத் செய்வோம். நாங்கள் ஜிஹாத் செய்தால், அரபிகள் உனக்கு டின்னு கட்டிவிடுவர். இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக மாற்றுவோம். அல்லாஹு அக்பர்.

  உன்னால் என்ன புடுங்கமுடியும்?.

 19. உன்னால் என்ன புடுங்கமுடியும்?.

  நாங்களும் புடுங்கிகொண்டிருபதால் தான் பார்பான் பார்பான் என்று அலறுகிறாய்
  மற்றவை நடக்கும் போது பார்க்கலாம்

 20. நீ ஹிந்துமத தெய்வங்களை திட்டினால் பதிலுக்கு நான் திட்ட மாட்டேன்
  ஏனெனில் உங்கள் மதத்தில் ஒன்றும் இல்லை . காமவெறி முகமாதும் , தரித்திரம் பிடித்த ஆபாச குரானும் தான். (
  கிருஷ்ணன்,பிள்ளையார் இவர்கள் எல்லோருக்கும்
  என்னவெல்லாம் செய்ய வேண்டும் என்று ஆசைபட்டையோ அதையெல்லாம் உன் முகமதுக்கும் செய். அல்லாஹ்வுக்கு செய்ய முடியாது ஏனெனில் சைத்தானுக்கு உருவம் கிடையாது (மீதியெல்லாம்
  உனக்கு ஏற்கனவே விளக்கி விட்டேன் http://www.wikipedia.org/wiki/Zaynab_bint_Jahsh
  மீதி பார்த்து தெரிந்து கொள் ஆபாச காமவெறி முகமதை தூக்கி வைத்து பேசினாலும் இந்த காலத்தில் எல்லா தகவலும் இணையத்தில் கிடைத்து விடும் போதும் உன் நாத்த மதம்.பாகிஸ்தான்காரனை ஆதரிகிறாய் அவன் பக்கத்தில் போகமுடியாது குளித்து பலவருடம் ஆயிருக்கும் பைஜாமா போட்டு வருவான் . அவன் விடுமுறை போய்விட்டு ஊர் திரும்பினால் நான் அபுதாபியில் இருக்கும் போது
  ஒரு மரியாதைக்கு ஆப் கப் ஆய என்று கேட்பேன். அவன் கிட்டே போக முடியாது
  நாறும். மனதிற்குள் ரொம்ப கப்புடா என்று நினைத்து கொள்வேன்.
  சீனாவில் ரமதான் நோன்பு தடை செய்தான். அவனை உனக்கு பிடிகிறது .
  உன்னை வைத்து தண்ட எழவு எடுக்கும் பாரதமாதா பிடிக்கவில்லை

  உங்களை எங்களை பார்த்து புலம்ப வைத்த உங்கள் சாத்தான் அல்லாஹ்வுக்கு நன்றி

 21. //நீ கடுப்பாகி பெருமானாரையும் திருக்குரானையும் இழிவு செய்வாய்//

  எதெற்கு இழிவு செய்ய ஒன்றும் இல்லை playboy புத்தகத்தை யாரும் இழிவு செய்ய மாட்டார்கள்
  pornography (உன் முஹம்மது எப்போது உயிரோடு இருந்தால் அந்த வேலை தான் செய்வான் )இல் நடிப்பவர்களை
  என்ன அவமான படுத்த முடியும்

 22. ஜப்பானும் , இஸ்லாமும்
  1) இஸ்லாமியர்களுக்கு ஜப்பான் நாட்டில் குடியுரிமை கொடுப்பதில்லை
  2) இஸ்லாமியர்கள் ஜப்பான் நாட்டில் நிரந்தரமாக வசிக்கவும் அனுமதி இல்லை
  3) ஜப்பானில் இஸ்லாம் மதம்பரப்ப கடும் தடை உள்ளது
  4) ஜப்பான் நாட்டின் பல்கலை கழகங்களில் அரபி அல்லது இஸ்லாமியர்களின் மொழிகள் எதையும் கற்றுகொடுக்கபடுவதில்லை
  5) அரபி மொழியில் இருக்கும் குரான் இறக்குமதி செய்ய தடை
  6) ஜப்பான் நாட்டின் புள்ளிவிவரங்களின் படி 2 லட்சம் இஸ்லாம்மியர்கள் தற்காலிகமாக தங்குவதற்கு மட்டும் அனுமதிகொடுக்கப்ட்டுள்ளது அவர்களும் ஜப்பானிய நாட்டின் சட்டதிட்டபடியே வாழவேண்டும்
  7) உலகின் உள்ள நாடுகளில் மிக குறைந்த அளவு தூதரகங்களை இஸ்லாமிய நாடுகளில் வைத்துள்ளது ஜப்பான்
  8) ஜப்பான் மக்கள் இஸ்லாத்தால் எப்போதும் கவரபட்டதில்லை
  9) ஜப்பானில் வசிக்கும் இஸ்லாமியர்கள் வெளிநாட்டு நிறுவனங்களின் ஊழியர்கள் மட்டுமே
  10) இன்றய நாட்களில் கூட இஸ்லாமிய மேலாலர்கள், பொறியிலாலர்கள், மருத்துவர்களுக்கு விசா வழங்கபடுவதில்லை
  11) ஜப்பான் நாட்டின் பெருவாரியான நிறுவனங்களில் இஸ்லாமியர்கள் வேலைக்கு விண்ணப்பிக்க கூடாது என்று விதிமுறை உள்ளது
  12) உலகமயமாக்க்லுக்கு பின்பும் கூட தங்களை சீரமைத்துகொள்ளாத அடிப்படைவாதிகள்தான் இஸ்லாமியர்கள் என்று ஜப்பான் அரசு எண்ணுகிறது
  13) இஸ்லாமியர்களுக்கு ஜப்பானில் யாரும் வீடு வாடைக்கைக்கு கொடுப்பதில்லை
  14) பக்கத்துவீட்டுகாரர் இஸ்லாமியர் என்று அருகில் வசிப்போருக்கு தெரிந்தால் ஜப்பானியர்கள் அனைவரும் மிக எச்சரிக்கை அடைந்துவிடுவார்கள்
  15) ஜப்பானில் இஸ்லாமியர்களின் குழுவோ அரபி மதரஸாவோ துவங்க அனுமதியில்லை தடை செய்யபட்டது
  16) ஜப்பானில் ஷரியா சட்டத்திற்கு இடமில்லை
  17) ஜப்பானிய பெண் இஸ்லாமிய ஆணை மணந்தால் குடியுரிமை நிரந்தரமாக பறிக்கபடும்
  18) இஸ்லாத்தும் இஸ்லாமியர்களும் மிக குறுகிய மனப்பான்மை கொண்டவர்களாகவே ஒட்டுமொத்த ஜப்பானியர்களும் கருதுவதாக டோக்கியோ பல்கலை கழகத்தின் அரபு/இஸ்லாம் கல்வி பேராசிரியர் குமிகோ யாகி தெரிவிக்கிறார்
  ஜப்பானியர்கள் மிக புத்திசாலிகள் மற்றும் நவீன வாதிகள் என்று உலகமே போற்றுகிறது என்பது குறிப்பிடதக்கது.
  9/11 க்கு பின்னர் இஸ்லாமிய நாடுகள் பலவற்றிற்கும் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்ட ஃப்ரீலான்ஸ் பத்திரிகையாளர் முகமது ஜாபர் அவர்கள் ஜப்பானில் தீவிரவாதிகள் எந்த கெடுதலும் செய்ய முடியாது என்ற நம்பிக்கை கொண்டவர்களாக இருக்கின்றனர் என்கிறார்.
  ஈராக்கின் அயத்துல்லா கொமேனி அல்லது சவுதியின் அரசர் இளவரசர் போன்றோர் ஜப்பானுக்கு விஜயம் செய்ததாக ஏதேனும் செய்தி உண்டா? உலகில் ஜப்பான் ஒரு நாடு மட்டுமே இஸ்லாத்தை விலக்கியே வைத்துள்ளது இஸ்லாத்தின் மீதும் இஸ்லாமியர்கள் மீதும் பல கட்டுபாடுகளை விதித்துள்ளது
  இஸ்லாம் இல்லாமல் இருந்தால்தான் தங்கள் நாடு நன்றாக இருக்கும் என்று ஜப்பானியர்கள் உணர்ந்துள்ளனர். அதனால்தான் ஜப்பான் சிறிய தீவுகளைக் கொண்ட, அடிக்கடி புகம்பம், எரிமலைகளால் பாதிக்கப்படும் நாடாக இருந்தாலும் சிறந்து விளங்குகிறது.
  நன்றி : தமிழ் செய்திகள்

  ஜப்பான் மாதிரி இந்தியா முடிவெடுத்தா பாரதமாதா தரித்திரம் போகும்

 23. தீவிரவாதத்திற்கு துணை போகும் மதரசாக்களை மூட பாகிஸ்தான் அரசு முடிவு.-செய்தி
  அவனுங்களே திருந்திட்டானுங்க. இந்தியா எப்போது மதரசாக்களை மூடப்போகிறது?

  //பங்களாதேசத்து முஸ்லிம்கள் வறுமையால் வாழ வழி இல்லாமல் பிழைப்பைத்தேடி இஸ்லாமிய நாடான மலேசியாவிற்கு சென்றனர். ஆனால் மலேசிய அரசு அவர்களை அந்நாட்டு எல்லைக்குள் விடாமல் திருப்பி அனுப்பியது.
  அகதிகள் பசியாலும், தாகத்தாலும் படகுகளில் உயிரிழந்து வருகின்றனர். எந்த முஸ்லிம் நாடும் உதவ முன்வரவில்லை.-செய்தி

  இன்ப தேன் வந்து பாயுது காதினிலே

  //நைஜீரியாவில் போகோ ஹராம் இஸ்லாமிய தீவிரவாதிகளால் கடத்தப்பட்ட 214 பள்ளி மாணவிகள் கர்ப்பமாக இருப்பது தெரியவந்துள்ளது.- செய்தி

  குரானை பிராக்டிகலா சொல்லிக் கொடுதிருப்பானுங்க போல

 24. விமானத்தில் பயணிப்போர் அதிகமாகிவிட்டனர் என்று மருத்துவர் ஐயா கூறுவது, மதியின் சிங்கை பயணத்தைக் கருத்தில் கொண்டதாயிருக்கும் 🙂

 25. // ஜப்பான் மாதிரி இந்தியா முடிவெடுத்தா பாரதமாதா தரித்திரம் போகும் //
  —————————-

  சம்பளத்தை உயர்த்தாவிட்டால், முஸ்லிமாக மதம் மாறுவோம் என உத்தரப் பிரதேசத்தில் பணியாற்றும் பகுதி நேர ஆசிரியர்கள் சங்கம் அறிவித்துள்ளது. உத்தரப் பிரதேசத்தில் கஸ்தூரிபாய் காந்தி பாலிகா வித்யாலயா (கே.ஜி.வி.பி) குழுமத்தின்கீழ் 746 பள்ளிகள் செயல்பட்டு வருகின்றன. இங்கு இந்தி மற்றும் சமஸ்கிருதம் ஆகிய மொழிகள் கற்று கொடுக்க 3 ஆயிரம் பேர் பகுதி நேர ஆசிரியர்களாக பணியாற்றி வருகின்றனர். ..
  ——-

  இது தீப்பொறி போல் பரவும். இதை எப்படி தடுத்து நிறுத்துவாய்?

 26. இது தீப்பொறி போல் பரவும். இதை எப்படி தடுத்து நிறுத்துவாய்?////////////////

  மக்களுடைய அறியாமை தான் காரணம். ஏற்று கொள்கிறேன் இன்றைக்கு உள்ள முஸ்லிம்கள் (பழைய ஹிந்துக்கள்)எல்லோரும் வயிற்று பாட்டிற்கு, அதிக வசதியான வாழ்க்கைக்கு ஆசை பட்டு போனவர்கள் தான். ஆன்மீக முன்னேற்றம் நோக்கம் இல்லை. அரசாங்கம் அவர்களுக்கு கொடுக்க வேண்டிய
  நியாயமான ஊதியம் கொடுக்க வேண்டும். black மெயில் ஆக இருந்தால், சரி போய் மாறிக்கோ என்று சொல்லி விட வேண்டும். தலை எழுத்தை யார்
  மாற்ற முடியும் போய் விட்டு திரும்ப வரவும் முடியாது. உயிர் போய் விடும். அவர்களாக தரித்திரத்தை நோக்கி போகிறார்கள்

 27. // black மெயில் ஆக இருந்தால், சரி போய் மாறிக்கோ என்று சொல்லி விட வேண்டும். //
  ———————

  இந்தியாவை முன்னேற்ற இரவுபகலாக பாடுபடும் ப்ராஹ்மணருக்கு நாலரை சதவீத இட ஒதுக்கீடு தரவேண்டும். தராவிட்டால் நாலரை சதவீத ப்ராஹ்மணரும் ஒட்டுமொத்தமாக இஸ்லாத்தை தழுவவேன்டும்.

 28. ////இந்தியாவை முன்னேற்ற இரவுபகலாக பாடுபடும் ப்ராஹ்மணருக்கு நாலரை சதவீத இட ஒதுக்கீடு தரவேண்டும். தராவிட்டால் நாலரை சதவீத ப்ராஹ்மணரும் ஒட்டுமொத்தமாக இஸ்லாத்தை தழுவவேன்டும்./////

  இடஒதுக்கீட்டை நம்பி நாங்கள் இல்லை. முன்பு புலம்பினோம். இப்போது நாங்கள் தகுதி வளர்த்து கொள்ள முயற்சி செய்து விட்டோம்.திறமை உள்ளவனுக்கு எங்கு போனாலும் வேலை கிடைக்கும். திறமை இல்லாதவன் அடுத்தவனை பார்த்து வயிறு இருந்து அவனை அவமான படுத்த துடிப்பான். இடஒதுகீடிர்காக எந்த மடையனாவது துர் மார்கத்திற்கு போவானா ?
  எங்கள் சமுகத்தை சேர்ந்தவர்களும் எங்களை முன்னேற்ற ஆசை படுகின்றனர். மற்ற ஜாதிகளை போல சாதாரண மக்களை பகடைகாய்களாக உபயோகிபதில்லை. எங்களுக்கும் கொஞ்சம் மூளை இருப்பதால் தவறான வழிக்கு போவதில்லை. மற்ற இனங்களை போல ஆங்கிலம் படிக்காதே ஹிந்தி படிக்காதே என்று சொல்வதில்லை
  knowledge is strength

 29. //////இந்தியாவை முன்னேற்ற இரவுபகலாக பாடுபடும் ப்ராஹ்மணருக்கு நாலரை சதவீத இட ஒதுக்கீடு தரவேண்டும்//////////
  கிண்டலாக சொன்னாலும் அது தான் உண்மை

 30. // கிண்டலாக சொன்னாலும் அது தான் உண்மை //
  ——————-

  வெகுவிரைவில் ஒவ்வொரு ஜாதியும் சங்கமும் இஸ்லாத்தை முன்வைத்து மிரட்டும். ஒரு கட்டத்தில் இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாகிவிடும்.

  நீயே இஸ்லாத்தை அனைவரிடமும் கொண்டுசெல்வாய். அல்ஹம்துலில்லாஹ்.

 31. வெகுவிரைவில் ஒவ்வொரு ஜாதியும் சங்கமும் இஸ்லாத்தை முன்வைத்து மிரட்டும். ஒரு கட்டத்தில் இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாகிவிடும்.

  நீயே இஸ்லாத்தை அனைவரிடமும் கொண்டுசெல்வாய்//////////////////////

  சரி நடக்கும்போது அப்போது பார்கலாம்

 32. //வெகுவிரைவில் ஒவ்வொரு ஜாதியும் சங்கமும் இஸ்லாத்தை முன்வைத்து மிரட்டும். ஒரு கட்டத்தில் இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாகிவிடும்.//

  அம்பேத்கர் இயற்றிய அரசியல் சட்டமும் (அதில் ஓட்டைகள் உள்ளது போல நல்ல வக்கீலோ/ அல்லது மோசமான வக்கீலோ
  அதற்கு ஏற்றது போல் தான் தீர்ப்பு கிடைக்கும் ஆனால் வாய்மையே வெல்லும் என்று கோர்டில் போட்டு இருப்பார்கள்) அது
  போல தான் இஸ்லாமும் அன்பு அமைதி மார்க்கம் என்று. ஆனால் அதில் ஏதாவது சம்பந்தம் இருகிறதா? . ஏனெனில் அது
  துர்மதம் அதன் ஸ்தாபகர் ஒரு காம வெறியனாக இருப்பதால் நேர்மாறாக தான் இருக்கும். அந்த துர்மததிர்க்கு போவதால்
  இறைவனை அடைய முடியாது. சொர்க்கம் கிடைக்காது. கும்பல் சேரலாம். ஒருவேளை இம்மையில் வேண்டுன்மானால்
  அற்ப பலன் உண்டு. அழியாத மறுமையில் இஸ்லாத்தில் சேருபவனுக்கு நரகம் தான். அற்ப பலனுக்காக அவன் போகிறான்
  என்றால் அவனை என்ன செய்ய முடியும். சொர்கத்திற்கு 10 பேர் போகிறார் என்றால் நரகத்திற்கு(இஸ்லாம்) 90 பேர் போவான்.
  இது இயற்கை. இதில் என்ன பெருமை

  //நீயே இஸ்லாத்தை அனைவரிடமும் கொண்டுசெல்வாய்/////

  எனக்கு சாத்தனுடைய தொடர்பு ஏற்பட்டால் அது நடக்கும்.அதனால் தான் நான் இறைவனை பிராத்திக்கிறேன்

 33. // ஜப்பான் மாதிரி இந்தியா முடிவெடுத்தா பாரதமாதா தரித்திரம் போகும் //
  ——————–

  இஸ்லாமிய சாம்ராஜ்யத்தின் இலக்கு இந்தியா எனும் யானை. ஜப்பான் ஒரு சுண்டெலி.

  இந்த யானையை 800 வருடங்கள் அடக்கி ஆட்சி செய்தோம். ஆர்யவர்த்தாவுக்கு சுன்னத் செய்து புர்கா போட்டு ஆப்கான், காஷ்மீர், பாக்கிஸ்தான், இந்தோனேஷியா, மலேஷியா ஆகிய நாடுகளை உருவாக்கினோம்.

  மீண்டும் ப்ராஹ்மின்ஸ் இஸ்லாத்தின் பக்கம் ஓடி வருகின்றனர். அரேபியாவில் ப்ராஹ்மணர் இஸ்லாம் தரும் நல்வாழ்க்கைக்கு அடிமையாகிவிட்டனர். இவர்களூடைய குழந்தைகள் பள்ளியில் திருக்குரானை கற்கின்றனர். திருக்குரான் சூறாக்களை ஓதி பெற்றொருக்கு அர்த்தம் சொல்கின்றனர். செக்ஸ் பைத்தியம் கண்ணன், லிங்கம், யோனி இவையெல்லாம் கடவுளா என வீட்டில் கேள்வி கேட்கின்றனர். ப்ராஹ்மின் பெற்றோர் பதில் சொல்லத்தெரியாமல் முழிக்கின்றனர்.

  இன்ஷா அல்லாஹ், 2025ல் இஸ்லாம் இந்தியாவை ஆட்சி செய்யும். மீண்டும் பேரரசர் அவ்ரங்சீப் செங்கோட்டையில் குத்பா தருவார். அடுத்து சீனா எங்கள் கைக்கு வரும்.

  ஜப்பானில் இஸ்லாம் வெகுவேகமாக பரவுகிறது. 10 லட்சம் ஜப்பானியர் ரகசியமாக இஸ்லாத்தை பின்பற்றுகின்றனர். யானையை பிடித்தபின், ஜப்பான் போன்ற சுண்டெலிகளை ஒரே குத்தில் ஸ்வாஹா செய்துவிடுவோம். அல்லாஹு அக்பர்.

 34. பாவம் உன் மதவெறி உன்னை புலம்பவைதுவிட்டது. நடக்காதது எல்லாம் பேசி கொண்டு இருகிறாய்

 35. ///மீண்டும் ப்ராஹ்மின்ஸ் இஸ்லாத்தின் பக்கம் ஓடி வருகின்றனர். அரேபியாவில் ப்ராஹ்மணர் இஸ்லாம் தரும் நல்வாழ்க்கைக்கு அடிமையாகிவிட்டனர். இவர்களூடைய குழந்தைகள் பள்ளியில் திருக்குரானை கற்கின்றனர். திருக்குரான் சூறாக்களை ஓதி பெற்றொருக்கு அர்த்தம் சொல்கின்றனர். செக்ஸ் பைத்தியம் கண்ணன், லிங்கம், யோனி இவையெல்லாம் கடவுளா என வீட்டில் கேள்வி கேட்கின்றனர். ப்ராஹ்மின் பெற்றோர் பதில் சொல்லத்தெரியாமல் முழிக்கின்றனர்.

  இன்ஷா அல்லாஹ், 2025ல் இஸ்லாம் இந்தியாவை ஆட்சி செய்யும். மீண்டும் பேரரசர் அவ்ரங்சீப் செங்கோட்டையில் குத்பா தருவார். அடுத்து சீனா எங்கள் கைக்கு வரும்.////

  நன்றாக பொய் பேசுகிறாய் நானும் அரபு நாடுகளில் வசித்து இருக்கிறேன். அங்கு பாட திட்டத்தில் அரபு மொழி உண்டு. குரான் கிடையாது
  குழந்தைகளும் சரியாக அரபி வரமால் கேரளா முஸ்லிம் வாத்தியார்களை வைத்து TUITION கூட படிகிறார்கள். அங்கு அவர்கள் மதத்தை
  மற்றவர்கள் மீது திணிப்பதில்லை. எல்லோரும் பொருளாதார உலகில் தான் வாழ்கிறார்கள். அரபிகளும் அமெரிக்க ஐரோப்பா கலாச்சாரத்தில்
  வாழ ஆசை படுகிறார்கள். நீ சொல்லும் பொய் எல்லாம் அமாவாசையிடமும், மண்ணாங்கட்டியிடமும் அவன் நம்பினால் சொல். இருக்கிற
  படிப்பையே படிக்க பசங்க கஷ்டப்படறாங்க. அங்கு இங்கிலீஷ், ஹிந்தி அரபி தமிழனும் அதான் படித்து ஆகணும்.
  சரி இந்தியாவையும் சீனாவையும் எப்படி பிடிக்க போகிறாய் ராணுவ பலத்தின் மூலமா. ISIS யை பாகிஸ்தான் காரனே தடை செய்து விட்டேன்
  அவனுக்கே அது தலைவலி. எங்கள் மார்க்கம் அமைதி என்றா? கொஞ்சம் மூளை உள்ளவன் கேட்க மாட்டானா அப்போ ஏன் அடித்து கொண்டு
  சாகிறாய் என்று. சீனாவில் ரமடான் தடை என்ன செய்வாய் லாஜிக்காக பேசு. சீனாவில் கம்யூனிஸ்ட் நாஸ்தீக ஆட்சி.புத்த மதமே அங்கு கொஞ்சம் தான் உள்ளது. மேலும் அவர்கள் பன்றி கறி, நாய்க்கறி பாம்பு கறி, ஒட்டக கறி
  சாப்பிட்டு பழகி விட்டவர்கள்

Leave a Reply

%d