‘அங்க.. கூடுதலா சீட்டுத் தராங்கலாம்..’

சூறைத் தேங்காய் உடைத்தால், சடாரென்று.. ஓடிபோய்ப் பொறுக்குவதுபோல்…

தேர்தல் நேரத்தில் ‘அங்க.. கூடுதலா சீட்டுத் தராங்கலாம்..’ என்று எத்தனபேர் ஒருத்தருக்குத் தெரியாமல் ஒருத்தர் ஓட போறாங்க … பாக்கதானபோறோம்.. ஏற்கனவே நெறைய பாத்திருக்கோமே..

வீம்பு வீராச்சாமி.. சவடால் சாமிநாதன்..தேசபக்தி தெனாலிராமன்.. பஞ்ச் டயலாக் பஞ்சாட்சரம்.. பல மாவீரர்களைப் பச்சையா அம்பலப்படுத்துவது தேர்தல் தான்.

அதிகமில்லை ஜென்டில்மேன் வெறும் ‘ஆறே’ மாதம் தான்

1 September at 09:32

அதிகமில்லை ஜென்டில்மேன் வெறும் ‘ஆறே’ மாதம் தான்

தேர்தல்: மதவாதக் கட்சிக்கு எதிர்ப்பு ஜாதியக் கட்சிக்கு ஆதரவா?

அம்மா வியூகமும் காங்கிரஸ் – கம்யுனிஸ்ட்டுகளின் கையறுநிலையும்

மூலதனமும் நீயே.. மூலப்பொருளும் நீயே.. அன்புடன் ஆட்கொள்வாய் கூட்டணித் தாயே!

36 thoughts on “‘அங்க.. கூடுதலா சீட்டுத் தராங்கலாம்..’

 1. Raja Nagarajan உண்மை தோழர்
  Like · Reply · 1 September at 09:34

  Vengat Ramanan · 5 mutual friends
  grin emoticon
  Like · Reply · 1 September at 09:36

  Mohamed Faizal True
  Like · Reply · 1 September at 09:37

  Arut Periyarin Peyaran Selvan
  Like · Reply · 1 · 1 September at 09:53

  Nellikuppam Jr Nanbargal · 31 mutual friends
  வியாபாரத்தில் லாபங்களை மட்டுமே பார்த்து களத்தில் குதிககும் வியாபாரிகள் தானே இவர்கள். இவர்கள் விளம்பரங்கள் மற்றும் சிறிய இலவசங்களால் கூடுதல் வருமானத்தை பெருக்கும் உத்திகளும் தெரிந்தவர்கள் இந்த அரசியல் வியாபாரிகள்.
  Like · Reply · 1 September at 09:54

  பா.மாலதி உண்மை தோழர்
  Like · Reply · 1 September at 10:09

  Shyama Shyama மேடையில் முழங்கி விட்டு எதிர்க்கட்சிக்காரன் வந்ததும், அப்படியே டைவ் அடிக்கும் வட்டச் செயலாளர் வண்டு முருகன் கதை தான் இவர்களுடையதும்…
  Like · Reply · 1 · 1 September at 10:16

  M Dhamodaran Chennai அடைமொழி பெயரோடு நீங்கள் சொன்னவிதம் நன்றாய் உள்ளது.
  Like · Reply · 1 · 1 September at 10:36

  Erode Thambi ஓட்டு அரசியல் 2016: 2014 MP தேர்தலில் மூன்றாவது அணி (PMK, MDMK, DMDK) 18 விழுக்காடு வாக்குகள் பெற்று தி மு க படு தோல்வி அடைய காரணமாக அமைந்தது. தற்போது அமைந்துள்ள ஐந்து கட்சி மூன்றாவது அணி அந்த அளவு (18 விழுக்காடு) வாக்குகள் பெறாவிட்டாலும், பத்து விழுக்காடு (10%) வாக்குகள் பெற்றாலே தி மு க மோசமான தோல்வியை தழுவும். இந்த ஐந்து கட்சிகளுடன் வேறு சில கட்சிகள் (DMDK, TMC) இணைந்தால் தி மு க (DMK) நிலை மிக மோசமான நிலையை அடையும் என்பது உண்மையே. தற்போது அவசரமாக வெளியிடப் பட்ட லயோலா கருத்து கணிப்புகள் மேலே குறிப்பிட்ட காரணங்களுக்காக மிகுந்த சந்தேகத்தினை எழுப்பி உள்ளன.
  Like · Reply · 4 · 1 September at 10:46

  சூ.ம. ஆரோக்கியராசு திமுக ,அதிமுகவுடன் கூட்டணி கிடையது. ராமதாஸ்

  //என்னமா அங்க சத்தம்…..See More
  Like · Reply · 1 · 1 September at 11:00

  Kuhanandan Lingam · 30 mutual friends
  தேர்தல் பாதை திருடர் பாதை அப்படித்தானே தோழர்.
  Like · Reply · 1 · 1 September at 11:30

  நாத்திகனாய் நான் · Friends with Bilal Koya and 31 others
  நம்ம ஆட்களுக்கு ஞாபகமறதி அதிகம் அதுனால அதெல்லாம் ஒரு மேட்டரே கிடயாது தோழரே!
  நாத்திகனாய் நான்’s photo.
  Unlike · Reply · 6 · 1 September at 11:38

  Viduthalai Nambi super
  Unlike · Reply · 1 · 1 September at 15:02

  புதியதடம் மேகவண்ணன் “உடைச்சு” சொல்லிட்டீங்க தோழர்
  Unlike · Reply · 2 · 1 September at 20:30

  Mudhalvan Van · 10 mutual friends
  Super

 2. எதிர் கட்சிகளுக்குள் ஒற்றுமை இல்லை மீண்டும் புர்ச்சி தலைவி அம்மா ஆட்சி தான்

 3. // வீம்பு வீராச்சாமி.. சவடால் சாமிநாதன்..தேசபக்தி தெனாலிராமன்.. பஞ்ச் டயலாக் பஞ்சாட்சரம்.. பல மாவீரர்களைப் பச்சையா அம்பலப்படுத்துவது தேர்தல் தான்.//
  ————————–

  ஏன் ஒரு முஸ்லிம் பெயர் கூட இல்லை?. வயிறு எரிகிறது.

  கேலியாகக் கூட ஆட்சி அதிகாரத்தில் 40 கோடி முஸ்லிம்கள் தங்களுடைய பங்கை கேட்கமுடியாத நிலைக்கு எங்களை கொண்டு வந்துவிட்ட இந்த பாப்பாரத் தேவடியாமவன்களையும் பாரத்பாதா தேவடியாமுண்டயையும் என்ன செய்யலாம் சொல்லுங்கள்?. நீங்கள் எங்கள் நிலையில் இருந்தால் என்ன செய்வீர்?.

 4. // வீம்பு வீராச்சாமி.. சவடால் சாமிநாதன்..தேசபக்தி தெனாலிராமன்.. பஞ்ச் டயலாக் பஞ்சாட்சரம்.. //

  தேசபக்தி தேவடியாமவன்களை மறந்துவிட்டீர்.

 5. // வீம்பு வீராச்சாமி.. சவடால் சாமிநாதன்..தேசபக்தி தெனாலிராமன்.. பஞ்ச் டயலாக் பஞ்சாட்சரம்.. //

  இப்படி வைக்கலாம் தேச துரோக முகமது, பன்றி குட்டி அஹ்மது , தேசம் இல்லாத பரதேசி காதர்

 6. “அம்பேத்கர் பெரியாரிஸ்ட் கல்புர்கிஸ்ட் முஸ்லிம்கள்” ஒன்று சேர்வோம்.

  பிள்ளையார் சிலையை செருப்பால் அடிப்போம்.
  எட்டி உதைப்போம்.
  கல்புர்கிஸ்டுக்கள் பிள்ளையார் சிலை மீது சிறுநீர் கழிப்பர்.
  நடுத்தெருவில் போட்டு சுக்குநூறாக உடைப்போம்.

  சத்தியம் வந்தது அசத்தியம் அழிந்தது.
  —————

  இஸ்லாமிய சாம்ராஜ்யத்தின் இலக்கு இந்தியா எனும் யானை. ஜப்பான் ஒரு சுண்டெலி.

  இந்த யானையை 800 வருடங்கள் அடக்கி ஆட்சி செய்தோம். ஆர்யவர்த்தாவுக்கு சுன்னத் செய்து புர்கா போட்டு ஆப்கான், காஷ்மீர், பாக்கிஸ்தான், இந்தோனேஷியா, மலேஷியா ஆகிய நாடுகளை உருவாக்கினோம்.

  மீண்டும் ப்ராஹ்மின்ஸ் இஸ்லாத்தின் பக்கம் ஓடி வருகின்றனர். அரேபியாவில் ப்ராஹ்மணர் இஸ்லாம் தரும் நல்வாழ்க்கைக்கு அடிமையாகிவிட்டனர். இவர்களூடைய குழந்தைகள் பள்ளியில் திருக்குரானை கற்கின்றனர். திருக்குரான் சூறாக்களை ஓதி பெற்றொருக்கு அர்த்தம் சொல்கின்றனர். செக்ஸ் பைத்தியம் கண்ணன், லிங்கம், யோனி இவையெல்லாம் கடவுளா என வீட்டில் கேள்வி கேட்கின்றனர். ப்ராஹ்மின் பெற்றோர் பதில் சொல்லத்தெரியாமல் முழிக்கின்றனர்.

  இன்ஷா அல்லாஹ், 2025ல் இஸ்லாம் இந்தியாவை ஆட்சி செய்யும். மீண்டும் பேரரசர் அவ்ரங்சீப் செங்கோட்டையில் குத்பா தருவார். அடுத்து சீனா எங்கள் கைக்கு வரும்.

 7. பாவம் உன் மதவெறி உன்னை புலம்பவைதுவிட்டது. நடக்காதது எல்லாம் பேசி கொண்டு இருகிறாய்

 8. ///அவ்ரங்சீப் செங்கோட்டையில் குத்பா தருவார்///

  கொடுங்கோலன் அவுரங்கசிப் பெயரை நீக்கி தில்லி சாலைக்கு மாமனிதர் அப்துல் கலாம் பெயர் வைத்த அர்விந்த் கேஜ்ரிவால் வாழ்க

 9. பகவத் கீதையில் கண்ணன் சொல்கிறான்: “ப்ருந்தாவனத்தில் நான் தெய்வீக காளையாக வீற்றிருக்கிறேன். ப்ராஹ்மண புனிதப்பசுக்கள் எனது விந்துக்காக ஏங்கி நிற்கின்றனர். நானே அவர்களின் கோ-விந்தன், கோ-வரதன் “. அதாவது “நான் பாப்பத்திக்களுக்கு விந்தேற்றும் தடிமாடு” என கிருஷ்ணன் அறிவிக்கிறான்.

  இந்த தடிமாடு ஒரு ஷத்திரியனின் வீட்டுக்குள் புகுந்து அவனுடைய பெண்கள் குளிக்கும் போது சேலைகளை திருடி அவர்கள் குளிப்பதைப் பார்த்து ரசித்தால், ஷத்திரியன் அந்த தடிமாட்டை பிடித்து செருப்பால் அடித்து, வாயில் பீயை திணித்துவிடுவான்.

  ஒரு வைசியனின் வீட்டுக்குள் புகுந்து அவனுடைய பெண்கள் குளிக்கும் போது சேலைகளை திருடி அவர்கள் குளிப்பதைப் பார்த்து ரசித்தால், வைசியன் அந்த தடிமாட்டை பிடித்து சவுக்கால் வெளுத்து, ரெண்டு துண்டாக வெட்டி தண்டவாளத்தில் எறிந்து விடுவான்.

  ஒரு இஸ்லாமியரின் வீட்டுக்குள் புகுந்து அவருடைய பெண்கள் குளிக்கும் போது சேலைகளை திருடி அவர்கள் குளிப்பதைப் பார்த்து ரசித்தால், இஸ்லாமியர் அந்த தடிமாடு மீது ஜிஹாத் செய்து தலையை உருட்டிவிடுவார்.

  ஒரு பாப்பானின் வீட்டுக்குள் புகுந்து அவனுடைய பெண்கள் குளிக்கும் போது சேலைகளை திருடி அவர்கள் குளிப்பதைப் பார்த்து ரசித்தால், அந்த பாப்பான் தடிமாட்டை செருப்பால் அடித்து போலிஸை கூப்பிட்டு முட்டிக்குமுட்டி தட்டுவானா இல்லை “கோ-விந்தா கோ-விந்தா” என பயபக்தியுடன் தோப்புக்கரணம் போட்டு “இன்னும் நல்லா உருவுடி, டுர்ர்ரியா” என தடிமாட்டுக்கு சூடேத்தி விளக்கு பிடிப்பானா?
  —-

  உனக்கு மானம் ரோஷம் வெட்கம் சூடு சொரணையிருந்தால் “செக்ஸ் பைத்தியம் கண்ணன் எனது வீட்டுப்பெண்கள் மீது கைவைத்தால், நான் செருப்பால் அடிப்பேன்” என சொல் பார்க்கலாம்.

 10. Muslim Countries Refuse to Take A Single Syrian Refugee, Cite Risk of Exposure to Terrorism
  Breitbart News – 18 hours ago

  இது போல் அடிக்கடி நிகழ்ந்தால் உலகம் இஸ்லாமியமயமாகி விடும்

 11. இந்தியாவில் நல்ல முஸ்லிம்கள் அப்துல் கலாம், மௌலான அபுல் கலாம் அசாத்,நீதியரசர் மூ. இஸ்மாயில், தவிர தஸ்லீமா நஸ்ரின்,சல்மான் ருஷ்டி இன்னும் எவ்வளவோ நல்ல செகுலர் முஸ்லிம்கள் உண்டு

 12. ஒழுக்கம் கெட்ட முகம்மதை எங்கள் ஹிந்து பெண்கள் பார்த்தால் அவனை செருப்பால் அடிப்பர். சாணியால் கரைத்து ஊற்றுவர்.எங்கள் தேவர் மற்றும் வன்னியர் அவன் வாயில் பீயை திணிப்பார். குரான் மீது சிறுநீர் மலம் கழிப்பர். எங்கள் தமிழ் பெண்களுக்கு அந்த அனுபவம் உண்டு. சுப்பிரமணிய சுவாமிக்கு கோர்ட்டில் மரியாதை கிடைத்ததை போல் உன் முஹம்மது தமிழ்நாட்டுக்குள் வந்து இருந்தால் அபாய எல்லையை தாண்டி பாவடையை தூக்கி காட்டி உன் குரானை இங்கே சொருகு என்று சொல்லி இருப்பார் முகமது தப்பி விட்டான். பாவம் எங்கள் ஹிந்துக்களுக்கு முஹம்மதின் யோக்கியம் தெரியாது நீங்கள் ஏமாற்றி பிரச்சாரம் செய்கிறீர். நிறைய அப்பாவி ஹிந்துக்களை முஸ்லிம்களாக மதம் மாற்றுகின்றீர்

 13. உனக்கு மானம் ரோஷம் சூடு சுரணை இருந்தால் பொம்பள பொறுக்கி முகமதை பெருமானார் என்று சொல்லாதே. இறை தூதன்
  என்று சொல்லி இறைவனை அசிங்கபடுத்தே. யார் வேண்டுமானாலும் இறைதூதர் ஆகிவிடமுடியுமா? ஒரு தகுதி தராதரம் வேண்டாமா

 14. // நிறைய அப்பாவி ஹிந்துக்களை முஸ்லிம்களாக மதம் மாற்றுகின்றீர் //
  ————-

  எங்கள் வேதமும் ஷரியா சட்டமும் என்ன சொல்கிறது?. தேவடியாத்தனம் வப்பாட்டித்தனம் செய்வோரின் தலையை உருட்டு என சொல்கிறது. காபிர் பாப்பானின் ஆட்சியும் அதிகாரமும் நடப்பதால், எங்களால் ஷரியா சட்டத்தை அமல் படுத்த முடியவில்லை. இன்ஷா அல்லாஹ் இஸ்லாமிய ஆட்சி வந்தால், நிச்சயமாக செக்ஸ் பைத்தியம் கிருஷ்ணனின் பிட்டத்தில் நூறு சவுக்கடி கொடுத்து தலையை உருட்டுவோம்.

  ஆனால் பாப்பானின் கீதையோ, வேதமோ, புராணங்களோ, கடவுள்களோ இதை தவறென ஒரு வார்த்தைகூட சொல்வதில்லை. மாறாக அவர்களுடைய கோயில் சுவர்களும் கடவுள்களும் புராணங்களும் தேவடியாத்தனத்தை ஊக்குவிக்கின்றனர்.

  உனக்கு மானம் ரோஷம் வெட்கம் சூடு சொரணையிருந்தால் “செக்ஸ் பைத்தியம் கண்ணன் எனது வீட்டுப்பெண்கள் மீது கைவைத்தால், நான் செருப்பால் அடிப்பேன்” என சொல் பார்க்கலாம்.

 15. // உனக்கு மானம் ரோஷம் சூடு சுரணை இருந்தால் பொம்பள பொறுக்கி முகமதை பெருமானார் என்று சொல்லாதே. //
  —————–

  நான் மேலே சொன்னதெல்லாம் உனது கீதையிலும், கோயில் சுவர்களிலும், வேத புராணங்களிலும் உள்ளது. ஒரு வரி கூட பொய்யென உனது கடவுள் கண்ணன் கூட சொல்லமாட்டான்.

  “ஓ முஸ்லிம்களே !!. எனக்குப் பிறகு நான் அதை செய்தேன், இதை செய்தேன், அப்படி சொன்னேன், இப்படி சொன்னேன் என உங்களிடம் யாராவது சொன்னால், திருக்குரானில் அந்த செயல் அனுமதிக்கப்பட்டதா அல்லது தடுக்கப்பட்டதா என ஆராய்ந்து பாருங்கள். எது அனுமதிக்கப்பட்டதோ அதை நான் செய்தேன். தடுக்கப்பட்டதை நான் செய்யவில்லை” என்று அண்ணல் நபிகள்(ஸல்) தனது இறுதிப் பேருரையில் உரைத்தார்.

  ஆக திருக்குரான் அடிப்படையில், பெருமானார் ஒரு பொம்பள பொறுக்கி என்பதை நிரூபி.

 16. ///எங்கள் வேதமும் ஷரியா சட்டமும் என்ன சொல்கிறது?. தேவடியாத்தனம் வப்பாட்டித்தனம் செய்வோரின் தலையை உருட்டு என சொல்கிறது.////

  அது உண்மையானால் முதலில் முகமதின் தலையை தான் உருட்டி இருக்க வேண்டும் ஏன் செய்யவில்லை? ஏனெனில் உங்கள் வேதம் உண்மையில்லை முகமது தன் இஷ்டம் போல் எழுதி கொண்டது. வேலைக்கார பெண், வளர்ப்பு மகனின் மனைவி, மற்றும் அடிமை பெண்கள் யாரையும் விடாமல் புணர்ந்து இருக்கிறான். நான் ஏற்கனவே ஆதாரத்தோடு பதிந்து இருக்கிறேன். மானம் கெட்டவன் அவனை இறைதூதர் என்று சொல்லமாட்டான். உனக்கு சூடு சுரணை இருந்தால் நீ சொல் முகமதை செருப்பால் அடிப்பேன் என்று.
  அவன் சாகும் போது ஊர் பூர கடன். கடன் அடைக்காமல் செத்தான்.அதனால் கடன் வாங்காதே என்று எழுதி வைத்தான்.தன்னை போல்
  கண்டபடி புணர்ந்தால் aids வரும் என்பதால் சுன்னத் செய்ய சொன்னான் (இல்லாவிடில் இயற்கையே அப்படி படைத்தது இருக்கும்)

 17. // வேலைக்கார பெண், வளர்ப்பு மகனின் மனைவி, மற்றும் அடிமை பெண்கள் யாரையும் விடாமல் புணர்ந்து இருக்கிறான். //
  ——————-

  அன்றைய காலகட்டத்தில், அரேபியாவில் 12 கோத்திரங்களிருந்தன. 50 வயது வரை ஒரே ஒரு மணைவி கதீஜா அம்மையாருடன் வாழ்ந்தார். அண்ணல் நபி ஒரு இறைத்தூதர் என்பதை அரபிகள் உணர்ந்ததும், தங்கள் கோத்திரத்திலிருந்து ஒரு பெண்ணை மணந்து தங்களை கௌரவிக்க வற்புறுத்தினர். ஆனால் ஒரே ஒரு கோத்திரத்துக்கு மட்டும் அந்த கௌரவத்தை தந்தால், மேல்ஜாதி கீழ்ஜாதி முறைக்கு இவரே அடிக்கல் போட்டது போலாகிவிடும். ஆகையால், ஒவ்வொரு கோத்திரத்திருந்தும் ஒரு பெண்ணை மணக்க அல்லாஹ் கட்டளையிட்டான்.

  அவருடைய 12 மணைவியரில், அன்னை ஆயிஷா தவிர மற்ற அனைவருமே 35 முதல் 60 வயது விதவைகள். 6 வயதில் அன்னை ஆயிஷாவை நிச்சயித்து 9 வயதில் பருமடைந்த பின் 54 வயதான பெருமானாருக்கு அபுபக்கர் சித்தீக் திருமணம் செய்து வைத்தார்.

  பெருமானார் சட்டப்படி திருமணம் செய்த மணைவியருடன்தான் உறவுவைத்தார். கிருஷ்ணன் போல் அடுத்தவன் வீட்டு பெண்டாட்டியை மேயவில்லை. இதில் தவறென்ன?.

 18. தன்னுடைய பலவீனத்தை மறைக்க அல்லாஹ்மீது பழி போட்டவன் அல்லா என்ன வந்தா கேட்க போகிறார். அவருக்கு தான்
  உருவம் கிடையாதே தன் இஷ்டத்திற்கு குரான் எழுதி வைத்து கொண்டவன். ஓரளவு படித்து கொஞ்சம் அறிவு உள்ள இந்தியர்களையே
  மதம் மாற்றம் செய்யும் போது, அரபியர்களுக்கு மூளை கிடையாது அந்த காலத்தில் காடுமிராண்டிகளாக இருந்ததால் எல்லாவற்றியும் நம்பினார்கள்

 19. //கிருஷ்ணன் போல் அடுத்தவன் வீட்டு பெண்டாட்டியை மேயவில்லை. இதில் தவறென்ன?.//

  கிருஷ்ணன் என்பது பரமாத்மா(இறைவன்) கோபியர் என்பது ஜீவாத்மா (பக்தர்கள்) அதாவது மனிதர்கள் (ஆண்,பெண் எல்லாம் அடக்கம் )

 20. // நானும் அரபு நாடுகளில் வசித்து இருக்கிறேன். அங்கு பாட திட்டத்தில் அரபு மொழி உண்டு. குரான் கிடையாது குழந்தைகளும் சரியாக அரபி வரமால் கேரளா முஸ்லிம் வாத்தியார்களை வைத்து TUITION கூட படிகிறார்கள். அங்கு அவர்கள் மதத்தை மற்றவர்கள் மீது திணிப்பதில்லை. //
  ———————–

  நீ அங்கு வாழ்ந்திருக்கிறாய். நான் சவுதி அவ்காப் லைப்டைம் மெம்பர். அனைத்து அரபு நாடுகளுக்கும் சவூதி அவ்காப்தான் தலைமைச் செயலகம். அரபி தெரிந்தால்தான் திருக்குரான் ஓதுமுடியும். இதை 9/11க்குப் பிறகு முடிவு செய்து அரபியை கட்டாயப்பாடமாக்கியது அவ்காப்.

  ஒவ்வொரு வருடமும் திருக்குரான் போட்டி நடத்துகிறோம். 10 பெரிய பரிசுகளும் பங்கு பெரும் அனைவருக்கும் ஊக்கப்பரிசுகளும் தருகிறோம். கடந்த ஐந்து வருடங்களாய் முதல் மூன்று பரிசுகளில் ஒரு பரிசை வெல்பவர் ப்ராஹ்மின் குழந்தைகள்.

  சென்ற ரமளான் மாதம் முதல் பரிசை வென்றவர் துபாய் பள்ளியில் படிக்கும் ஒரு தமிழ் ப்ராஹ்மின் பெண் குழந்தை. பரிசை வென்ற குழந்தையிடம் “திருக்குரான் படிக்க உனது வீட்டில் தடையில்லையா?” என கேட்டபோது, “இது சத்தியவேதம். இதைப்படி என எனது பாட்டி சொன்னார்” என்று அந்த குழந்தை சொன்னது. உன்னை படிக்க தடுத்தால் என்ன செய்வாய் என கேட்டபோது, திருக்குரானை நெஞ்சோடு அணைத்துக்கொண்டு அந்த குழந்தை “எனது உயிரே போனாலும் தரமாட்டேன்” என சொன்னது. அதைக்கேட்டு அரங்கத்திலுருந்த அனைவர் கண்களிலும் கண்ணீர் வழிந்தோடியது.

  பிறகு அந்த குழந்தையின் பெற்றோர் மேடையேறி “உனக்கு இந்த சத்தியமார்க்கம் பிடித்திருந்தால் இஸ்லாத்தை ஏற்றுக்கொள். ஒரு நல்ல முஸ்லிமாக வாழ உனக்கு அனைத்து வசதிகளையும் நாங்கள் செய்து தருவோம்” என சொன்னார்கள். உடனே தமிழ்நாட்டை சேர்ந்த ஒரு பெரிய முஸ்லிம் பிஸினஸ்மேன் “இன்று முதல் இந்த குழந்தையின் கல்விச்செலவு அனைத்தையும் எனது கம்பெனி ஏற்கும். உலகில் எங்கு வேண்டுமானாலும் போய் எதை வேண்டுமானாலும் படிக்கட்டும். ஹார்வர்டில் போய் படித்தாலும் அந்த செலவை எனது கம்பெனி தரும்” என அறிவித்தார். அரங்கமே எழுந்து நின்று அல்லாஹு அக்பரென முழங்கியது.

  அந்த நிகழ்ச்சி முடிந்தபின், திருக்குரானை வாங்க ஒரு மாதம் வரை அவ்காபுக்கு வந்த ஆயிரக்கணக்கான ப்ராஹ்மின் சகோதரர்களை காண கண்கோடி வேண்டும்.

 21. ///சென்ற ரமளான் மாதம் முதல் பரிசை வென்றவர் துபாய் பள்ளியில் படிக்கும் ஒரு தமிழ் ப்ராஹ்மின் பெண் குழந்தை. பரிசை வென்ற குழந்தையிடம் “திருக்குரான் படிக்க உனது வீட்டில் தடையில்லையா?” என கேட்டபோது, “இது சத்தியவேதம். இதைப்படி என எனது பாட்டி சொன்னார்” என்று அந்த குழந்தை சொன்னது. உன்னை படிக்க தடுத்தால் என்ன செய்வாய் என கேட்டபோது, திருக்குரானை நெஞ்சோடு அணைத்துக்கொண்டு அந்த குழந்தை “எனது உயிரே போனாலும் தரமாட்டேன்” என சொன்னது. அதைக்கேட்டு அரங்கத்திலுருந்த அனைவர் கண்களிலும் கண்ணீர் வழிந்தோடியது.

  பிறகு அந்த குழந்தையின் பெற்றோர் மேடையேறி “உனக்கு இந்த சத்தியமார்க்கம் பிடித்திருந்தால் இஸ்லாத்தை ஏற்றுக்கொள். ஒரு நல்ல முஸ்லிமாக வாழ உனக்கு அனைத்து வசதிகளையும் நாங்கள் செய்து தருவோம்” என சொன்னார்கள். உடனே தமிழ்நாட்டை சேர்ந்த ஒரு பெரிய முஸ்லிம் பிஸினஸ்மேன் “இன்று முதல் இந்த குழந்தையின் கல்விச்செலவு அனைத்தையும் எனது கம்பெனி ஏற்கும். உலகில் எங்கு வேண்டுமானாலும் போய் எதை வேண்டுமானாலும் படிக்கட்டும். ஹார்வர்டில் போய் படித்தாலும் அந்த செலவை எனது கம்பெனி தரும்” என அறிவித்தார். அரங்கமே எழுந்து நின்று அல்லாஹு அக்பரென முழங்கியது.

  அந்த நிகழ்ச்சி முடிந்தபின், திருக்குரானை வாங்க ஒரு மாதம் வரை அவ்காபுக்கு வந்த ஆயிரக்கணக்கான ப்ராஹ்மின் சகோதரர்களை காண கண்கோடி வேண்டும்.///

  நான் ஏற்கனவே சொன்ன பதில் தான்.ஒருவேளை இது உண்மையாக இருந்தால். அதற்க்கு பதில் அவன் அவன் தலைஎழுத்து. அதற்கு தான் பிராத்தனை. இறைவனை அடைய துர் மதத்திற்குள் விழ கூடாது என்று. என்ன தான் இருந்தாலும் இது பொருளியல் உலகம் தானே. தனி மனிதன்
  ஏற்படுத்திய மதம். என்ன ஆதாரம் என்று கேட்டல் மலையில் எனக்கு அல்லா இறக்கினான் என்று சொன்னால் தெரியவா போகிறது. இல்லை இறைவன் டென்ஷன் ஆகி வர போகிறானா. ஏனெனில் அவனுக்கு தான் உருவம் கிடையாதே. அவன் மறுப்பதும் உங்களுக்கு தெரியாதே

  .

 22. “கிருஷ்ணன் என்பது பரமாத்மா(இறைவன்)”
  —————-

  தவறு. கிருஷ்ணன் மட்டுமல்ல. மனித உயிர்கள் அனைத்துமே பரம்பொருள் ஏக இறைவனிடமிருந்து வந்த ஆத்மாக்கள். ஆகையால்தான் மரணசெய்தியை கேட்டதும் “அவனிடமிருந்தே வந்தோம். அவனிடத்தே திரும்பி செல்வோம்” என முஸ்லிம்கள் சொல்கின்றனர்.

  என்னைப் பொருத்தவரை, கிருஷ்ணரும் ராமரும் அல்லாஹ்வின் தூதர்கள். ஆனால் வாட்டிகன் ஏசுநாதரை திரித்து கடவுளாக்கி பிழைப்பை ஓட்டுவதுபோல், பார்ப்பனர் கிருஷ்ணரையும் ராமரையும் கடவுளாக்கி உண்டியல் வைத்து பிழைப்பு நடத்துகின்றனர்.

  “கற்புத்தவறியவளை கல்லால் அடித்துக் கொல்” என மனுதர்மமும் தவ்ராதும் இன்ஜீலும் திருக்குரானும் போதிக்கிறது. ராமர் அன்னை சீதாவை மீட்டு ஊருக்குள் நுழைந்தபோது “இத்துனை வருடங்கள் உனது மணைவி ஒரு அன்னிய ஆடவனிடம் இருந்திருக்கிறாள். அவள் கற்புக்கரசியா என்பதை நிரூபி” என ஒரு வண்ணான் சவால் வைத்தான். நிலைகுலைந்து போன ராமர், “அவள் அக்னி பரிட்சை செய்யட்டும். நேர்மையானவளாக இருந்தால், அவளை நெருப்பு தீண்டாமல் இறைவன் பாதுகாப்பான்” என உத்திரவிட்டார். அப்படியே நெருப்பு அன்னை சீதாவை தீண்டவில்லை.

  ராம், இப்ராஹ்ம் அவர்களின் வம்சாவழி. நம்ரூத் மன்னன், இப்ராஹ்ம்(அலை) அவர்களை நெருப்பு குண்டத்தில் தூக்கிவிசினான். ஆனால் நெருப்பு ரோஜா மலர் மெத்தையாக மாறிவிட்டது. அதுதான் அன்னை சீதாவுக்கும் நடந்தது. இதுதான் ராமர் செய்த ஜிஹாத் எனும் தருமயுத்தம். ஆகையால்தான் பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கிய அல்லாமா இக்பால் எனும் முன்னாள் ப்ராஹ்மணர், ராமரை “இமாமே ஹிந்த் (Imam e HInd)” என அறிவித்தார்.

  கிருஷ்ணரும் வர்ணதர்ம ஜாதிஅடுக்குமுறையை ஒழிக்க ஜிஹாத் எனும் தரும யுத்தம் செய்தார். ஆனால் அதையெல்லாம் திரித்து, கிருஷ்னரை செக்ஸ் பைத்தியமாக உருவாக்கி, மஹாபாரதமெனும் போர்க்கதையில் கிருஷ்ணரை இடைச்செருகலாக சொருகி, பாதி உண்மை பாதி பொய்யை கலந்து கீதையை திரித்து, கோயில்கட்டி உண்டியல் வைத்து உட்கார்ந்து சாப்பிட பாப்பான் வழி கண்டுபிடித்தான்.

  நீ பெரிய அறிவுஜீவியென சொல்கிறாய். உணர்ச்சிவசப்பாடாமல் நான் மேலே சொன்னதை லாஜிக்காக சிந்தித்துப்பார். சத்தியம் புலப்படும்.

 23. //ராமர் அன்னை சீதாவை மீட்டு ஊருக்குள் நுழைந்தபோது “இத்துனை வருடங்கள் உனது மணைவி ஒரு அன்னிய ஆடவனிடம் இருந்திருக்கிறாள். அவள் கற்புக்கரசியா என்பதை நிரூபி” என ஒரு வண்ணான் சவால் வைத்தான். நிலைகுலைந்து போன ராமர், “அவள் அக்னி பரிட்சை செய்யட்டும். நேர்மையானவளாக இருந்தால், அவளை நெருப்பு தீண்டாமல் இறைவன் பாதுகாப்பான்” என உத்திரவிட்டார். அப்படியே நெருப்பு அன்னை சீதாவை தீண்டவில்லை.//

  அவருக்கு சீதையின் மீது துளியும் சந்தேகம் இல்லை. நிலை குலைந்தும் போகவில்லை. இதெல்லாம் மக்கள் முன் நடிப்பு
  நாமாக இருந்தால் போடா மயிறு உனக்கென நான் நிரூபிப்பது என்போம். ஆனால் அவர் தெய்வாம்சம் பொருந்தியதால்
  அந்த சந்தேகம் கூட வர கூடாது மக்களுக்கு என்று தீயில் இறங்க சொன்னார். அந்த காலத்திலயே உண்மையான ஜனநாயக வாதி
  ஒரு சாதாரண குடிமகனுகாக இந்த செயலை செய்தார். சீதையும் ராமனை நன்கு புரிந்ததால் அவளும் கொஞ்சம் கூட கவலை படாமல்
  இறங்கினாள். இந்த கால பெண்கள் போல் போடா அவனோ சொன்னான் என்பதற்காக நான் ஏன் இறங்க வேண்டும் என்று கடுபாகி ராமரை
  திட்டவில்லை. மக்களை அவர் நேசித்தார்.மக்களும் அவரை நேசித்தனர். (எந்த ஊரிலும் ஒரு நாஸ்திகன ஒரு துர்குணம் உள்ளவனோ உண்டு)
  சாதாரண மனிதனின் கேள்வியையும் பூர்த்தி செய்ததால் தான் நாங்கள் அவரை போல் நேர்மையான ஆட்சி ராமராஜ்யம் என்று சொல்கிறோம்

  //ராம், இப்ராஹ்ம் அவர்களின் வம்சாவழி. நம்ரூத் மன்னன், இப்ராஹ்ம்(அலை) அவர்களை நெருப்பு குண்டத்தில் தூக்கிவிசினான்.//

  ஒருவேளை அரபு அதன் சுற்று பகுதிகளில் ஒன்று இரண்டு மகான்கள் இருக்கலாம் நான் மறுக்கவில்லை.
  ஆனால் இந்தியா ஆன்மீக பூமி. இங்கே தடுக்கி விழுந்தால் ஆன்மீகவாதிகள் , மகான்கள். .இது போன்ற அற்புதங்கள் இந்தியாவிலும் உண்டு

  //கிருஷ்னரை செக்ஸ் பைத்தியமாக உருவாக்கி, மஹாபாரதமெனும் போர்க்கதையில் கிருஷ்ணரை இடைச்செருகலாக சொருகி, பாதி உண்மை பாதி பொய்யை கலந்து கீதையை திரித்து, கோயில்கட்டி உண்டியல் வைத்து உட்கார்ந்து சாப்பிட பாப்பான் வழி கண்டுபிடித்தான்.

  நீ பெரிய அறிவுஜீவியென சொல்கிறாய். உணர்ச்சிவசப்பாடாமல் நான் மேலே சொன்னதை லாஜிக்காக சிந்தித்துப்பார். சத்தியம் புலப்படும்.//

  கிருஷ்ணை தவறாக சித்தரித்தால் எங்களுக்கு நஷ்டம் உன் வாதப்படி எங்களுக்கு தான் பிழைப்புக்கு ஆபத்து.
  அவரை சரியாக புரிந்து கொள்ளதவனிடம் எங்கள் பெரியவர்கள் என்ன செய்வார்கள்?
  சமஸ்க்ருதத்தில் ஒரு வார்த்தைக்கு நாலு அர்த்தம் உண்டு. நாஸ்தீகன் பிழைப்புக்காக ஒரு வார்த்தையை வேறு கோணத்தில்
  மாற்றி சொல்கிறேன். நாங்கள் சாகிர் நாயக் மாதிரி மேடை போட்டு வோவ்வோன்றுக்கும் பதில் சொல்லி கொண்டு இருக்கமாடார்கள்
  உனக்கு ஆர்வம் இருந்தால் உன்னை தேடி வரும் எல்லாம் புரியும். புத்திசாலிதனமாக மட்டம் தட்டினால் உனக்கு தான் நஷ்டம் அவ்வளவு தான்.

 24. ///நீ பெரிய அறிவுஜீவியென சொல்கிறாய்.///

  நான் பெரிய அறிவி ஜீவி, மணிரத்தினம் என்று எந்த இடத்திலும் சொல்லவில்லை.ஆனால் கடவுள் எனக்கு கொஞ்சம்
  அறிவு கொடுத்திருகிறார்

 25. ///தவறு. கிருஷ்ணன் மட்டுமல்ல. மனித உயிர்கள் அனைத்துமே பரம்பொருள் ஏக இறைவனிடமிருந்து வந்த ஆத்மாக்கள். ////

  எங்கள் நம்பிக்கை இறைவனே மனித உருவில் வருகிறான் என்று. நீங்கள் சொல்லி நாங்கள் என்ன கேட்பது.எனக்கு ஏன் ஆன்மீகவாதிகள் சொல்வது தான் முக்கியம்.மற்றதை பற்றி கவலை இல்லை. மனிதனை அனுப்பினால்
  என்ன இருந்தாலும் அவன் பலவீனத்தால் அவன் சிறு தவறு செய்வான் அதனால் தெய்வ சக்தி பூமியில் இறங்கியது. கிருஷ்ணர் காலத்திலயே துரியோதனன்,ஜராசந்தன்,கம்சன்,சிசுபாலன் எல்லோரும் அவரை வாய்க்கு வந்த படி பேசினார்களே ஆனால் உடனே டென்ஷன் ஆகி அவர் அட்டாக் செய்ய வில்லையே. மேலும் கடின முயற்சி எடுத்தால் தான் பிராமணர்களுக்கே வேதம் புரியும். மேலோட்டமாக பள்ளிகூட,காலேஜ் பாடம் போல் கிடையாது.

 26. // மேலும் கடின முயற்சி எடுத்தால் தான் பிராமணர்களுக்கே வேதம் புரியும். //
  ——————–

  வேதத்தில் கிருஷ்ணர், ராமர், சிவன், பிள்ளையார் போன்ற உருவங்கள் இல்லை. வேதம் சொல்வது ப்ரஹ்ம்மன் எனும் உருவமற்ற ஓரிறைவனே. அந்த உருவமற்ற ஓரிறைவனை எந்த கொம்பனாலும் செருப்பால் அடிக்கமுடியுமா?. எட்டி உதைக்க முடியுமா?. அவன் மீது சிறுநீர் கழிக்கமுடியுமா? தெருவில் போட்டு உடைக்கமுடியுமா?.

  வேத தருமத்தை மீறி உருவ வழிபாடு செய்வதால்தானே இந்த அவலநிலை வந்தது?. இவ்வளவு பெரிய உண்மையை மறைப்பது யார்?. “நான் உருவமற்ற ப்ரஹ்ம்மனை வணங்குபவன். நீ இழிவு செய்யும் கடவுள்களுக்கும் எனக்கும் சம்பந்தமில்லை” என்று சொன்னால், யாரால் உங்களை அசைக்கமுடியும்?. சிந்தித்து பார்க்கவும்.

 27. //வேதத்தில் கிருஷ்ணர், ராமர், சிவன், பிள்ளையார் போன்ற உருவங்கள் இல்லை. வேதம் சொல்வது ப்ரஹ்ம்மன் எனும் உருவமற்ற ஓரிறைவனே. அந்த உருவமற்ற ஓரிறைவனை எந்த கொம்பனாலும் செருப்பால் அடிக்கமுடியுமா?. எட்டி உதைக்க முடியுமா?. அவன் மீது சிறுநீர் கழிக்கமுடியுமா? தெருவில் போட்டு உடைக்கமுடியுமா?.

  வேத தருமத்தை மீறி உருவ வழிபாடு செய்வதால்தானே இந்த அவலநிலை வந்தது?. இவ்வளவு பெரிய உண்மையை மறைப்பது யார்?. “நான் உருவமற்ற ப்ரஹ்ம்மனை வணங்குபவன். நீ இழிவு செய்யும் கடவுள்களுக்கும் எனக்கும் சம்பந்தமில்லை” என்று சொன்னால், யாரால் உங்களை அசைக்கமுடியும்?. சிந்தித்து பார்க்கவும்.///

  ஒரு முஸ்லிம் நண்பர் மற்றொரு முஸ்லிம் நண்பரிடம் (பாதிக்கபட்டவர்) எல்லாவற்றையும் அல்லா பார்த்து கொண்டு இருக்கிறார் என்று கூறுகிறார். உருவம் இல்லாதவன் பார்க்கமுடியுமா அவன் பார்ப்பது இவருக்கு எப்படி தெரியும். இன்ஷா அல்லா என்று அடிக்கடி முஸ்லிம்கள் சொல்கிறார்கள் அதன் பொருள் தெரிந்து சொல்கிறார்களா ஹர்ஹம்துலிலா என்று சொல்கிறார்கள். அதற்க்கு நிஜமான அர்த்தம் அவர்களுக்கு தெரியுமா?
  போகிற போக்கில் சொல்லிவிட்டு போகிறார்களே.
  இறைவனுக்கு உருவம் இல்லை சரி. பகை சக்திக்கும் உருவம் இல்லையே.
  (இன்ஷா அல்லா – இறைவன் விருப்பம் அதுவானால் ஏன் ரியாக்ட் செய்ய வேண்டும் )
  மாஷா அல்லா – உங்கள் ஆசை நிறைவேறினால் சொல்கிறீர்கள். உண்மையில் இறைவனுக்கு அது விருப்பமா
  ஹர்ஹம்துலிலா- எல்லாம் நன்மைக்கே எனும் போது ஏன் கோவம் வருகிறது.

  சிலைகள் என்று நீங்கள் பார்கிறீர்கள் நான் இறை சக்தி இறங்கி இருப்பதை (மந்திரங்கள்) மூலம் பார்க்கிறோம்
  தெய்வங்களை அவமதிதால் உங்களுக்கும் தெய்வத்திற்கும் தான் தொடர்பு விளைவு மறுமையில் கிடைக்கும். அருவ வழிபாடு ஞானிகளுக்கு தான் சாத்தியம். முஸ்லிம்கள் அருவ வழிபாடு செய்கிறார்கள் ஆனால் ஏன் ஞானம் வரவில்லை.
  ஞானம் வந்தால் ஏன் அற்ப விஷயத்திற்கு அடித்து கொண்டு சாகிறீர்கள்

 28. ஹிந்துக்களுக்கு இறைவனை வழி பட சுதந்திரம் உள்ளது. எங்களுக்கு (மோனோபோலி) ஒரு இறை தூதர்
  கிடையாது. ஷன்மார்க்கம் 6 தெய்வ வழிபாடு(சைவ,வைணவ,ஸ்கந்த,சக்தி,சூரிய,காணபத்திய) மற்றும் சமீபத்திய அய்யப்ப வழிபாடு முதல் நாங்கள் மூர்த்திகளை இறைவனாக பார்க்கிறோம். எப்படி வழிபட்டாலும் இறைவன் ஒருவன் தான் என்ற ஞானம் எங்களுக்கு உண்டு
  அருவமாக இருக்கும் போது அவர் எங்கு வேண்டுமானாலும் வரலாமே. அவர் இஷ்டம் தானே. எங்களுக்கு வேத கால ரிஷிகள் தான்
  பிரமாணம், அவர்கள் மெய்ஞானிகள். அவர்களுக்கு ஜாதி கிடையாது வால்மீகி-சூத்திரர், வேதத்தை அருளிய வியாசர் மீனவர் அதாவது சூத்திரர்

 29. // உருவம் இல்லாதவன் பார்க்கமுடியுமா அவன் பார்ப்பது இவருக்கு எப்படி தெரியும்.//
  ———————–

  கண்ணன் போல் உருவம் கொண்ட ஒரு மனிதன் வந்து “நான்தான் கடவுள், எனை வணங்கு” என சொன்னால் என்ன செய்வீர்?.

 30. கடவுள் ஏன் மனித உருவில் வரமாட்டார்?

  கடவுள்: நான்தான் கடவுள், எனை வணங்கு.
  மனிதன்: நீதான் கடவுள் என்பதற்கு என்ன அத்தாட்சி?.
  கடவுள்: என்ன அத்தாட்சி வேண்டும்?
  மனிதன்: எனக்கு சொர்க்கத்தை கொடு.

  கடவுள்: ஹி..ஹி.. அது இந்த உலகில் கிடையாது. நீ செத்தப்பிறகு வைகுண்டத்தில் உனது கர்மபலனை பார்த்து முடிவு செய்யப்படும்.

  மனிதன்: சரி போகட்டும் விடு. எனக்கு 1000 கோடி ரூபாய் பணம், பெரிய பங்களா, கார், என்னை யாருமே வெல்லமுடியாத அளவுக்கு பவர், சாவே இல்லாத முடிவற்ற இளமை ஆகியவை கொடு.

  கடவுள்: ஹி..ஹி.. அதெல்லாம் நான் கொடுத்தால் உன்னை படைத்தது எதற்காக?. வாழ்க்கை எனும் கடலில் போராடி, உழைத்து நீ பெறவேண்டும். அதுதான் உனக்கு நான் வைக்கும் சோதனை.

  மனிதன்: அப்படியானால் நீ எதற்காக?. நீ கடவுள் இல்லை. சும்மா டுபாக்கூர் போடா..

  கடவுள்: நான் எனது கோடி சூரியன்கள் ஒளியுடன், ஆயிரக்கணக்கான கைகளுடன் எனது விஸ்வரூபத்தை உனக்கு காட்டுவேன். பார்க்கிறாயா?

  மனிதன்: யோவ், அதப்பார்த்து நாக்கு வழிக்கவா?. அதையெல்லாம் சினிமாவில் நிறைய பார்த்துவிட்டோம். அடுத்த வேளை சாப்பாட்டுக்கு வழியில்லை. இந்த மடையன் என்னிடம் வந்து மேஜிக் காட்றான். எவனாச்சும் அப்பன் பாட்டன் சொத்தில் தின்னு கொழுத்து டைம் பாஸ் பண்ணத்தெரியாம இருப்பான். அவன்ட போய் ஒன் மேஜிக்க காமி. போய்யா பொழப்பத்தவனே…

  கடவுள்: ????****&@#%$..ஙேஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏஏ………………
  ———————–

  உங்களிடம் கடவுள் வந்து சொன்னாலும், நீங்களும் நிராகரிப்பீர் நானும் நிராகரிப்பேன்.

  எந்த உருவத்தில் வந்தாலும், கடவுளால் மனிதனை “நான்தான் கடவுள்” என நம்பவைக்க முடியவே முடியாது. அவனுடைய பிரச்னைகளை தீர்க்கத்தான் கடவுளை வணங்குகிறான். அதை நேரடியாக வந்தும் தீர்க்கமுடியாத கடவுளை எவன் நம்புவான்?.

  கடவுள் மனித ரூபத்தில் வந்து என்னதான் அற்புதங்களை காட்டினாலும் மனிதன் அதனை மேஜிக் என சொல்லி நிராகரித்து விடுவான். கடவுளால் மனிதனின் நம்பிக்கையை வெல்லவே முடியாது. ஆகையால்தான் கடவுள் மனித உருவில் வந்து எந்த மனிதனிடமும் “நான்தான் கடவுள், எனை வணங்கு” என சொல்லவில்லை, சொல்லமாட்டான். மனிதனிடம் கடவுள் தோற்றுவிடுவான்.

  நான் மேலே சொன்ன லாஜிக்கை தவறு என உங்களால் லாஜிக்கோடு நிரூபிக்கமுடியுமா?.

 31. /.//கண்ணன் போல் உருவம் கொண்ட ஒரு மனிதன் வந்து “நான்தான் கடவுள், எனை வணங்கு” என சொன்னால் என்ன செய்வீர்?/////

  உண்மை தான் நிராகரிப்பேன், உங்கள் முஹம்மது, எசுனாதார் எல்லோரையும் அவர் அவர்கள் நிராகரித்தார் அல்லவா அது போல் தான்
  நான் இறை தூதராக கூட ஏற்க மாட்டேன்.

  //எந்த உருவத்தில் வந்தாலும், கடவுளால் மனிதனை “நான்தான் கடவுள்” என நம்பவைக்க முடியவே முடியாது. அவனுடைய பிரச்னைகளை தீர்க்கத்தான் கடவுளை வணங்குகிறான். அதை நேரடியாக வந்தும் தீர்க்கமுடியாத கடவுளை எவன் நம்புவான்?.

  கடவுள் மனித ரூபத்தில் வந்து என்னதான் அற்புதங்களை காட்டினாலும் மனிதன் அதனை மேஜிக் என சொல்லி நிராகரித்து விடுவான். கடவுளால் மனிதனின் நம்பிக்கையை வெல்லவே முடியாது. ஆகையால்தான் கடவுள் மனித உருவில் வந்து எந்த மனிதனிடமும் “நான்தான் கடவுள், எனை வணங்கு” என சொல்லவில்லை, சொல்லமாட்டான். மனிதனிடம் கடவுள் தோற்றுவிடுவான்.

  நான் மேலே சொன்ன லாஜிக்கை தவறு என உங்களால் லாஜிக்கோடு நிரூபிக்கமுடியுமா?.//

  உண்மை தான். என்னால் முடியாது ஒரு வேளை இறைவன் சங்கல்பம் செய்து இருந்தால் அந்த ஞானம் இருக்கும். நம்ப வைக்கவும் முடியும்

 32. ///ஆகையால்தான் கடவுள் மனித உருவில் வந்து எந்த மனிதனிடமும் “நான்தான் கடவுள், எனை வணங்கு” என சொல்லவில்லை, சொல்லமாட்டான்/

  கிருஷ்ண பகவானை கூட யாரும் ஏற்க வில்லை. அவரும் என்னை வணங்குங்கள் என்று முதலில் சொல்லவில்லை.
  வியாசர் போன்ற ஞானிகள் அறிந்து இருந்தனர். கிருஷ்ணர் சொல்லி இருந்தால் எல்லோரும் அவரை சபையில் அவமானப்படுத்தி
  இருக்க மாட்டார்களே. இறைவன் நல்லவர்களை கூட இருந்து காப்பான் என்பதற்காக பாண்டவர் பக்கம் துணை இருந்தார். அந்த
  காலத்தில் தூது போவது என்பது உயர்ந்த காரியம் இல்லை. இறைவன் அதுவும் பண்டவர்களுகாக செய்தார். என் அருள் இருந்தால்
  தான் என்னை புரிந்து கொள்ள முடியும் என்று கிருஷ்ணர் சொல்கிறார். சிசுபாலன் கிருஷ்ணர் கண்டபடி பெண்பித்தன்,ஏமாற்றுகாரன்
  என்று ஏசினான். பிற்காலத்தில் தான் பீஷ்மர்,குந்தி, போன்றாருக்கு ஞானத்தின் மூலம் புரியவைத்தார். அர்ஜுனனிடம் சாதாரண
  மனிதன் போல் தான் நண்பனாக இருந்தார். நீ யார் என்று சொல் எனக்கு ஞானத்தை கொடு, என்று சொன்ன பிறகு தான் கீதை வந்தது.
  அதனால் ஞானத்தை கொடுப்பதும் அவன் தான். இருக்கும் ஞானத்தை அடுத்து கொள்வதும் அவன் தான். பாண்டவர்களில் சகாதேவன்
  பெரிய ஞானி. அவனுக்கு தெரியும். ஞானிகள் சொன்னால் தான் புரியும். இல்லை என்றால் நீ சொல்வது போல் கிருஷ்ணரே வந்தாலும்
  கிருஷ்ண உபன்யாசம் செய்பவர் கூட ஏற்க மாட்டார் அதற்கும் அவன் சங்கல்பம் தேவை.
  இறைவன் நினைத்தால் கையில் புல்லான்குழலுடன் கூட வருவான். கோர்ட், டை பேன்ட் ஷு போட்டு வருவான்,பிச்சைகாரனாக கூட காட்சி அளிப்பான் எல்லாம் அவன் இஷ்டம். உடனே புரிந்தால் நம் அதிஷ்டம். நாம் பொருளியல்(லௌகிகம்) வாழ்வில் இருப்பதால் நமக்கு ஞானம் இருபதில்லை. பிச்சைகாரனாக வரும் இறைவனை விரட்டுவோம் அவ்வளவு ஏன் நாயாக கூட வரலாம். நாம் விரட்டுவோம்

 33. மேலும் கிருஷ்ணன் துரியோதனனின் உறவினன். கிருஷ்ணனை கௌரவபடுத்த துரியோதனன் அவருக்கு மிக பெரிய அடம்பர விருந்தளிக்க
  ஏற்பாடு செய்து இருந்தான். கிருஷ்ணன் ஜாதியில் உயர்ந்த துரியோதனனின் வீட்டில் உணவு அருந்தவில்லை. மிக சிறந்த பக்தரான
  விதுரர் வீட்டிற்க்கு தான் உணவு அருந்த போனார். விதுரர் மீனவருக்கும், வேலைகாரிக்கும் பிறந்த சூத்திரர்.

 34. லூசோடு பேசுபவனும் லூசு ஆகிவிடுவான் என்கிற விஷயம் அம்பிக்குத் தெரியவில்லை.

  மதிமாறனார் தம் இனத்தவரின் விவாதங்களை ரசிப்பார். அவர் ஜால்ற்ரக்களும் ரசிப்பார். வாழ்க பெரியாரிசம்.

 35. லூசோடு பேசுபவனும் லூசு ஆகிவிடுவான் என்கிற விஷயம் அம்பிக்குத் தெரியவில்லை.

  நன்றி தெரிந்து கொண்டேன்

Leave a Reply

%d bloggers like this: