அம்மன் vs அம்பாள்

ஆடி மாத ஆட்டம் ஆரம்பித்து விட்டது. அம்மனுக்கு விஷேசமான மாதம். தெருவுக்குத் தெரு திருவிழா தான். இந்தத் தெருக்கோயில் திருவிழாவில் ‘அம்மனுக்கு’ பூசாரிகள் தான் பூஜை செய்வார்கள். பூசாரி என்றாலே ‘சூத்திரர்கள் – பஞ்சமர்கள்’ தான். –

‘அம்பாளுக்கு’த்தான் குருக்கள், அர்ச்சகர்கள் தீவார்த்தனை காட்டுவார்கள்.

‘நம்மக் கோவிலுக்கு முஸ்லீம், கிறித்துவன் வந்து கும்புடுறானா.. நீ மட்டும் ஏன் அவன் கடவுள கும்புடுற? ’ என்று கேட்கிற ‘அம்பாளின்’ ஆட்கள் யாரும் ‘பூசாரிகளின் அம்மனை’ வழிபட வருவதேயில்லை. ஏன்?

‘உன்னைவிட மட்டுமல்ல, உன் கடவுளை விட நாங்கள் உயர்ந்தவர்கள்’
24 at 19:53

நடிகை ஆடியதும், பக்தர்கள் ‘சாமி’ வந்து ஆடுவதும்; சாதனை

24 thoughts on “அம்மன் vs அம்பாள்

 1. // ‘நம்மக் கோவிலுக்கு முஸ்லீம், கிறித்துவன் வந்து கும்புடுறானா.. நீ மட்டும் ஏன் அவன் கடவுள கும்புடுற? ’ என்று கேட்கிற ‘அம்பாளின்’ ஆட்கள் யாரும் ‘பூசாரிகளின் அம்மனை’ வழிபட வருவதேயில்லை.//
  ———————

  காபிர் அடிமையே, இஸ்லாம் வந்தது உனது சிலைவணக்கத்தை ஒழிக்க, ஹிந்து மதத்தை அழிக்க. உன்னை காபிரென திருக்குரான் அறிவிக்கிறது, இவ்வளவு தெளிவாக சொல்லியும் உனக்கேன் புரிவதில்லை?

  தெம்பிருந்தால் திருக்குரானை தடைசெய். தாமதித்தால், ஒரு நாள் உனது பொய்க்கடவுள்களை நீயே தெருவில் தூக்கி போட்டு உடைப்பாய்.

  40 கோடி முஸ்லிம்கள் இன்னொரு பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கட்டும். இந்த தரித்திரியம் பிடித்த காபிரை விட்டு விலகட்டும். அல்லாஹு அக்பர்.

 2. ‘என்னைவிட மட்டுமல்ல, என் வீட்டார் வணங்கும் கடவுளை விட அவர்கள் உயர்ந்தவர்கள் என்றால் —பேலுவது எப்படி…???? என்னை மாதிரிதானே..

 3. அப்பாவி யாகூப் மேமனை தூக்கிலிடுவதா வேண்டாமா?

  சீக்கியரின் கோவிலுக்குள் ராணுவத்தை அனுப்பி கொலை வெறித்தாண்டவமாடினாள் பாப்பாத்தி இந்திராகாந்தி. போட் தள்ளினான் சீக்கியன்.

  சிங்களத்துக்கு ராணுவத்தை அனுப்பி ஈழத்தமிழனின் ரத்தத்தை குடித்து ருத்ரதாண்டவமாடினான் பாப்பான் ராஜீவ்காந்தி. போட் தள்ளினான் தமிழன்.

  டிசம்பர் 6, 1992ல் பாபரி மஸ்ஜிதை இடித்துவிட்டு “இனி இந்த நாட்டில் ஒரு முசல்மான் இருக்கமாட்டான்” என ஆயிரக்கணக்கான முஸ்லிம்களை வெட்டிக்கொன்றான் பால்தாக்கரே. போலீசும் சட்டமும் 3 மாதங்கள் கைகட்டி வாய்பொத்தி வேடிக்கை பார்த்தது. இனி இந்த காபிர் அரசாங்கம் முஸ்லிம்களை காப்பாற்றாது எனும் முடிவுக்கு வந்த பெருமதிப்பிற்குரிய தாவுத் இப்ராஹிம் சாஹிப் அநீதிக்கெதிராக ஜிஹாத் செய்து முஸ்லிம்களை காப்பாற்றினார்.

  இந்த ஜிஹாதில் பங்கேற்ற டைகர் மேமன் சாஹிப், தனது குடும்பத்தாரை அழைத்துக்கொண்டு பாக்கிஸ்தானுக்கு தப்பியோடிவிட்டார். ஆனால் அவருடைய தம்பி யாகூப் மேமன், 1994ல் இந்தியாவுக்கு திரும்பிவந்து போலிஸில் சரணடைந்தார். தனது வாக்குமூலத்தில் “எங்கள் அண்ணன் ஜிஹாத் செய்து பாக்கிஸ்தானுக்கு போய்விட்டார். நாங்கள் ஓடிப்போகாமலிருந்திருந்தால், எங்களை பால்தாக்கரே கொன்றிருப்பான். நானும் மற்ற குடும்பத்தினரும் நிரபராதிகள் என்பதை நிரூபிக்கவே நான் வந்து சரணடைந்தேன். என்னை இந்திய உளவுத்துறை கண்டுபிடித்து கைது செய்தது என்பது சுத்தப்பொய்” என கூறியுள்ளார்.

  சரி போகட்டும். அண்ணன் செய்த தவறுக்கு அப்பாவி தம்பியை தூக்கிலிட வேண்டுமா?. யாகூப் மேமனை தூக்கிலிடாமல் நிறுத்திவிட்டால், பால் தாக்கரேயும் மோடியும் செய்த ஆயிரக்கணக்கான கொலைகளுக்கு பரிகாரம் செய்தது போலாகிவிடும். இனி முஸ்லிம்கள் எந்த பிரச்னையை பற்றி பேசினாலும் “யாகூப் மேமனுக்கு உயிர் பிச்சை தந்தோமல்லவா. வாயை மூடு” என சொல்வர்.

  ஒரு யாகூப் மேமனுக்கு உயிர் பிச்சை வாங்கிக்கொண்டு 40 கோடி முசல்மான்களை காவு கொடுப்பதை விட, அந்த அப்பாவி யாகூப் மேமனை அவர்கள் சட்டப்படி கொல்லட்டும். காபிரின் அடிமையாக வாழ்வதைவிட, இன்னொரு பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கி வெளியேறுவதே முஸ்லிம்களுக்கு மேலானது.

 4. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  40 கோடி முஸ்லிம்கள் இன்னொரு பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கட்டும். இந்த தரித்திரியம் பிடித்த காபிரை விட்டு விலகட்டும். //
  இஸ்லாத்தில் ஜாதிகளே இல்லையாம் யாருகிட்ட இந்த காது குத்துற வேலையெல்லாம்..? சவூதியில உள்ள அரபு ஷேக்கும் முஸ்லீம்தான் அவன் ஒங்கள முஸ்லீமா ஏத்துகிட்டு தன்னோட ஷேக்கு ஜாதி பொண்ண ஒனக்கு கொடுப்பானா..?? அப்புறம் ஏம்ப்பா ஷியா முஸ்லீம் சுன்னி முஸ்லீம போட்டுத்தள்ளுறான்.?? அகமதியா முஸ்லீம்ன்னு ஏம்ப்பா தனிப்பிரிவு இருக்கு….ஈராக்குல குர்தீஷ் முஸ்லீம்களை ஏம்ப்பா குண்டு வச்சு கொல்லுறீங்க அவங்களும் முஸ்லீம்தானேப்பா…அதுமட்டுமில்ல அடிமை முறை ஒங்க முஸ்லீம் கொண்டுவந்ததுதானேப்பா
  எங்க ஹிந்து மதத்தைவிட அதிகமாக ஜாதி துவேஷம் உள்ள மதம் உங்க முஸ்லீம் மதம்தான்..தன்னுடைய மதத்துக்காரர்களிடமே கொஞ்சம்கூட சகிப்புத்தன்மை இல்லாத மதம் உங்க முஸ்லீம் மதம்தான்…முன்பெல்லாம் இதுமாதிரி இன்டெர் நெட் கெடையாது நீங்க சொன்னதெல்லாம் நம்பிகிட்டு இருந்தோம்..ஆனா இப்ப ஒலகத்துல எந்தமூலையில எது நடந்தாலும் அடுத்த விநாடி ஆதாரத்தோட, புகைப் படத்தோட எங்களால தெரிந்துகொள்ள முடியும்
  துலுக்கர்களுக்கு பொதுவாக அறிவு ஏதும் இருப்பதில்லை

  ஒரு அஜ்லஃப் (Ajlaf or lower class Muslim.) முஸ்லீம் அஸ்ரஃப் (Ashraf or better class Muslim) ஆக மாறி அவர்கள் வீட்டு பெண்ணைத் திருமணம் செய்ய முடியுமா? திருமணம் என்ன, வீட்டுக்குள் கூட விடமாட்டார்கள் என்கிறார் அம்பேத்கார்

  40 கோடி முஸ்லிம் தனி நாடு என்கிறாய் எப்படி? முடிந்தால் வாங்கி கொள்ளுங்கள். ஒருவேளை அப்படி நடந்தாலும் அடித்து கொண்டு தான் சாவீர்கள். ஹிந்துவாக இருந்தாலும் கொடுமைகள் அனுபவித்தாலும் அவர் தர்மத்தை விடாமல் பக்தியுடன் இருக்கும் தலித் சகோதரரை நான் விரும்புகிறேன்.முஸ்லிம்களிலும் எவ்வளவோ நல்லவர்கள் இருகிறார்கள். நீதியரசர் மு. இஸ்மாயில்,நம் நாட்டை பற்றியும் இளைஞரை பற்றியும் சிந்திக்கும் திரு அப்துல் கலாம் அவர்களையும் வணங்குகிறேன்.
  ஒரு தலித் தி.க தலைவராக முடியவில்லை அப்பறம் என்ன வாய் கிழிய பேச்சு?
  கம்யுனிஸ்டுகளிடம் ஓரளவாவது நியாயம் உள்ளது. பிராமணர்களை மட்டம் தட்ட தான் மத்த ஜாதி காரர்கள் தலித்துகளை உபயோகிகிரார்கள்
  இப்போதெல்லாம் பிராமணர்கள் பொருளாதார முன்னேற்றத்தை பற்றி தான் சிந்திகிரார்கள்? நீங்களும் சிந்தியுங்கள் யாரும் தடுக்கவில்லை
  தீண்டாமை எல்லாம் 99% வெளியில் பிராமணர்கள் பார்ப்பதில்லை. மற்ற ஜாதிகார்கள் தான் மனசாட்சியோடு பேச வேண்டும்
  ஈ வெ ரா அவர்கள் கொள்கை அவர் சொன்ன வெங்காயம் தான் வோட்டுக்கு காசு வாங்கி தான் போடுகிறார்கள் அதான் பெரியார் சுயமரியாதை. பொது சொத்து பஸ் எரிக்கிறார்கள் அதான் பகுத்தறிவு. பிராமணர்கள் இதை செய்வதில்லை
  எதிலுமே ஒரு உண்மை இல்லை. அப்பறம் என்ன எங்களை மட்டம் தட்டுவது?
  எந்த அரபியும் இஸ்லாமியனு பார்ப்பதில்லை அவர்கள் நாட்டுக்கு போனால் அவன் மற்ற மதத்துகாரனாக இருந்தாலும் முஸ்லிமாக இருந்தாலும் அவன் ஏர்போர்ட் என்ட்ரி வாசலில் அவன் முன்பு எல்லோரும் வேலை காரர்கள் தான் சும்மா கத உட்டுகிட்டு. தொழும்போது மட்டும் தான் ஒரு 5 நிமிஷம் சகித்து கொண்டு இருக்கான்
  இஸ்லாமிய நாட்டிலும் தான் தரித்திரம் இருக்கு. நீங்கள் காபிர்களை தரித்திரம் என்கிறீர்
  CHAD சோமாலியா எதியோபியா அங்கும் நீங்கள் சொன்ன தரித்திரம் தான் அவர்களை மத மாற்றம் செய்யும் போது சவுதி உதவி செய்யும் என்று சொல்லி இருப்பீர்கள் (அவர்கள் ஒழுக்கம் கூட இல்லை கடல் கொள்ளையர்கள் வேறு)
  நீங்கள் எங்களை பற்றி பேசுகிறீர் நல்ல நியாயம் தான். பொய் பித்தலாட்டம்

 5. சீக்கியரின் கோவிலுக்குள் ராணுவத்தை அனுப்பி கொலை வெறித்தாண்டவமாடினாள் பாப்பாத்தி இந்திராகாந்தி. போட் தள்ளினான் சீக்கியன்//
  பொய். காலிஸ்தான் வேண்டி போராடும் போது இந்திய ராணுவத்தை எதிர்க்க பயந்து பூட்ஸ் காலுடன் பொற்கோவிலுக்குள் சீக்கிய தீவிரவாதிகள் பதுங்கினர் அவர்களை வேட்டையாடியதால். பொற்கோவிலுக்குள் ரத்த வெள்ளம். அதன் எதிர் வினை. இந்திரா அம்மையார் கொலை. அவர்கள் செய்தது சரி என்றால் இந்திய ராணுவம் செய்ததும் சரி
  சீக்கிய மதமும் ஹிந்து மதத்திலிருந்து பிரிந்த மதம் தான் சிலர் அதை கிளை மதம் என்பர். இதிலே எங்கே பாப்பாத்தி?
  எதெற்கு எடுத்தாலும் பாப்பான், பாப்பாத்தி, உங்களுக்கு சில முட்டாள்களுக்கு கான்ஸ்டிபேஷன் PROBLEM இருந்தாலும் அது பார்பன சதி தான்
  காரணம்.

  எங்களை வைத்து தான் உங்களுக்கு பிழைப்பு. இந்த பொழைப்பு பிழைக்கறது பதில்?????

 6. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  சிங்களத்துக்கு ராணுவத்தை அனுப்பி ஈழத்தமிழனின் ரத்தத்தை குடித்து ருத்ரதாண்டவமாடினான் பாப்பான் ராஜீவ்காந்தி. போட் தள்ளினான் தமிழன்.

  டிசம்பர் 6, 1992ல் பாபரி மஸ்ஜிதை இடித்துவிட்டு “இனி இந்த நாட்டில் ஒரு முசல்மான் இருக்கமாட்டான்” என ஆயிரக்கணக்கான முஸ்லிம்களை வெட்டிக்கொன்றான் பால்தாக்கரே. போலீசும் சட்டமும் 3 மாதங்கள் கைகட்டி வாய்பொத்தி வேடிக்கை பார்த்தது. இனி இந்த காபிர் அரசாங்கம் முஸ்லிம்களை காப்பாற்றாது எனும் முடிவுக்கு வந்த பெருமதிப்பிற்குரிய தாவுத் இப்ராஹிம் சாஹிப் அநீதிக்கெதிராக ஜிஹாத் செய்து முஸ்லிம்களை காப்பாற்றினார்//

  COMEDY COMEDY COMEDY

 7. மேமன் சகோததர்கள். தாவூத் இப்ராகிம்,அபிஸ் சையத் இவர்களும் போட்டு தள்ள வேண்டியவர்களே (இஸ்லாமிய தீவிரவாதிகள்)

 8. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  சங்கராசாரியார் பூணூல் போடுவாரா என்று கேட்கிறீர். அவர் எதெற்கு உங்களுக்கு போட ஆசை இருந்தால் மைலாபூர் கோயில் அருகே
  விற்று கொண்டு இருக்கும் ஐயரிடம் காசு கொடுத்தால் தருகிறார். நீங்கள் பிராமணர் ஆனால் பின்பு உஞ்ச விருத்தி வாழ்கை தான் வாழ வேண்டும் அடுத்த வேளை உணவுக்கும் மற்றவரை தான் (க்ஷத்ரியர் அல்லது வைசியர்) எதிர்பார்க்க வேண்டும். கையில் நயா பைசா இருக்க கூடாது செய்ய தயாரா? வேதம் ஓத வேண்டும். வேறு எந்த லௌகிக வாழ்கையும் வாழ கூடாது தயாரா?
  நீங்கள் எல்லாம் அப்படி தான் இருகிறீர்கள என்று கேட்காதீர்? நான் ஏற்கனவே நேர்மையாக சொல்லி விட்டேன் இல்லை என்று.
  எல்லோரும் லௌகிகமாகி விட்டோம் என்று ஏற்கனவே சொல்லி விட்டேன் இன்றும் ஒருவர் அல்லது இருவர் இருப்பதால் தான் இறைவன்
  மழை பொழிவிக்கிறான். உங்கள் மூதாதையர் (ஹிந்துக்களாக) இருந்த போது கொஞ்சம் அதிகமா பிராமணர்கள் இருந்து இருப்பார்கள்

 9. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  இல்லை என்றால் நீங்களும் பூணூல் போட்டு கொண்டு நான் பிராமணன் என்று சொல்லி கொள்ளுங்கள். எனக்கு எந்த பிரச்னையும்
  எனக்கு உங்கள் மதத்தை திட்ட வேண்டும் என்ற எண்ணம் இல்லை நீங்கள் திட்டினால் நானும் திட்டுவேன்
  கிருஷ்ண பகவானை பற்றி அற்பமாக பேசும் அரைகுறையாக பேசும் அற்பர்கள் எல்லோருக்கும் ஏன் திட்டு உண்டு.

 10. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  இஸ்லாமிய அணுகுண்டு என்று சொல்கிறீர்.ஒரு ஷியா இஸ்லாமிய நாடு அணு ஆயுதம் பெறப்போகுது என்று மிக பயப்படுவது யாரென்றால் அது கிருத்துவ அமெரிக்காவோ அல்லது யூத இசுரேலோ அல்ல. மிக மிக பயப்படுவது, சுன்னிகளின் மூலமான சவுதி அரேபியாதான். இரானை ஒரு வழி செய்யுங்கள் என்று அமெரிக்காவிற்கு தூது விடுவது யாரென்று பார்த்தால் சமத்துவ அரேபியாதான்!! இரானிய ஷியாக்களின் மேல் அவ்வளவு சமத்துவம்
  உள்ளேயே, சுன்னிகள் ஷியாக்களை என் மசூதிக்குள் வராதே என்று போட்டு அடிப்பது, குண்டு வைப்பது, அகமதியாக்களை தீண்டத்தகாதவர்கள் என்று அறிவித்து அவர்கள் நாட்டின் முக்கிய பதவிகளுக்கு வரகூடாது என்று அரசின் ஒரு சட்டமாகவே கொண்டு வந்துள்ள இஸ்லாமிய நாடுகள் என்ன சமத்துவத்தை ஐயா போதிக்கிறது? (இத்தகைய சட்டங்களை இயற்றியவர்கள் முழு இஸ்லாமிய அறிஞர்கள் என்று சொல்லப்படுபவர்களே – இத்தை ஏன் சொல்லுகின்றேன் என்றால் இப்படி செய்பவர்கள் இஸ்லாமியரே

 11. Mathimaran Sir, 75% Brahmins have Kuladeivam as Pachai amman, Madhura Kali, Sasth and Ayyanar. In all these temples poosari only is doing poojai. We all take prasadam from him. In fact first invitaion for marriage is to Kuladeivam and Kuladeivam kovil Poosari, then only to sankarachariya. Konjam siruvachchoor madhiri kovilpakkam vanthuttu ponga

 12. // எனக்கு உங்கள் மதத்தை திட்ட வேண்டும் என்ற எண்ணம் இல்லை நீங்கள் திட்டினால் நானும் திட்டுவேன் //
  ——————-

  திருக்குரான் உங்களை காபிரென இழிவுசெய்கிறது. உங்களுடைய சிலைகளை உடைக்க சொல்கிறது. உங்கள் மதத்தை அழிக்க வந்தது திருக்குரான். ஆகையால் நீங்கள் திருக்குரானை பார்லிமெண்டில் கொளுத்த வேண்டும். பார்ப்பனருக்கெதிராக ஷியா சுன்னி அனைவரும் இணைந்து உதைப்பர்.

  பார்ப்பனருக்கும் முசல்மானுக்கும் ஒரு இறுதிப்போர் நடக்கட்டும். இன்னொரு பாக்கிஸ்தான் உருவாக்கி 40 கோடி முஸ்லிம்கள் விலகட்டும். நாங்கள் விலகினால், தலித்துக்கள் ஜீஸஸ்தனை உருவாக்கி விலகிவிடுவர்.

  அப்புறம் உங்களுடைய ஆரியவர்த்தாவில், “ப்ராமணனும், ஷத்திரியனும், வைசியனும்” மாமன் மச்சானாக, அம்பாள் அத்திம்பேராக சந்தோஷமாக கொஞ்சி குலாவட்டும். பிரச்னையென்ன?.

 13. // கிருஷ்ண பகவானை பற்றி அற்பமாக பேசும் அரைகுறையாக பேசும் அற்பர்கள் எல்லோருக்கும் ஏன் திட்டு உண்டு.//
  —————

  கங்கை ஆற்றிலே குளிக்கும் ப்ராஹ்மண பொம்மனாட்டிகளின் சேலைகளை திருடி மரத்தில் அமர்ந்துகொண்டு “புடவை வேண்டுமானால் அம்மணமாக வெளியே வா. வாங்கிக்கொள்” என கூத்தடிக்கிறான் கிருஷ்ணன். இந்த கிரிமினலை பிடித்து உதைக்காமல், அவனை கடவுளென நீங்கள் வணங்குகிறீர். உங்களுக்கு சூடு சொரணையே கிடையாதா?.

  உங்களை இழிவு செய்யும் இஸ்லாம் அரேபியாவிலிருந்து வந்தது. அந்த அரேபியாவில், லட்சக்கணக்கான ப்ராமின் பெண்கள் புர்கா போட்டுக்கொண்டு அரபியின் அடிமையாக வாழ்கின்றனர். நாளை நீங்கள் சுன்னத் செய்தால்தான் உங்களுக்கு வேலையென்று சவூதி அறிவித்தால், நீங்கள் சுன்னத் செய்வீரா?

 14. // மேமன் சகோததர்கள். தாவூத் இப்ராகிம்,அபிஸ் சையத் இவர்களும் போட்டு தள்ள வேண்டியவர்களே (இஸ்லாமிய தீவிரவாதிகள்) //
  ——————–

  தாவூத் இப்ராஹிம் சாஹிப் மேமன் குலத்தில் பிறந்தவர். ஹபீஸ் சையத் சாஹிப், காஷ்மீர் பண்டிதர் குலத்தில் பிறந்தவர். அதாவது மேமன்களும் ஹபீஸ் சையதும் சுன்னத் செய்யப்பட்ட பார்ப்பனரென்பது உங்களுக்கு தெரியுமா?.

  பாக்கிஸ்தானிக்களும் காஷ்மீரிக்களும் சுன்னத் செய்யப்பட்ட பாப்பன்கள். குடுமிக்கு பதில் தாடியும், பூணூலுக்கு பதில் தொப்பியும் போட்டுக்கொண்டு லிங்கத்துக்கு சுன்னத் செய்துவிட்டனர். இதுதான் இஸ்லாம். புரிஞ்சுச்சா?.

 15. பாக்கிஸ்தானிக்களும் காஷ்மீரிக்களும் சுன்னத் செய்யப்பட்ட பாப்பன்கள். குடுமிக்கு பதில் தாடியும், பூணூலுக்கு பதில் தொப்பியும் போட்டுக்கொண்டு லிங்கத்துக்கு சுன்னத் செய்துவிட்டனர். இதுதான் இஸ்லாம். புரிஞ்சுச்சா?.//
  பாவம் அதனால் தான் செத்து செத்து பிழைகிறார்கள்.இஸ்லாம் அமைதி மார்க்கம் என்று விளம்பர படுத்துங்கள்
  எல்லோரும் (முஸ்லிம்கள் )அடித்து கொண்டு செத்து போய்விட்ட பிறகு அமைதி தான் புருஞ்சது

 16. முஹம்மத் அலி ஜின்னா
  சரியாய் பதில் சொல்ல தெரியவில்லை என்றால் மற்ற மதத்தை திட்ட வேண்டியது
  அமைதி மார்கத்து மக்கள் இன்று கூட செத்து போயிருக்கிறார்கள் பேப்பரில் தினமும் சாவு நியூஸ் தான்
  தினமும் செத்து செத்து விளையாடுவார்கள்
  அந்த காலத்தில் அரபு நாடுகளில் ஆண்கள் அடித்து கொண்டு
  சாவார்கள். ஆண் இனம் குறைந்து பெண் இனம் அதிகம் என்பதால்
  ஒருவன் எவ்வளவு பொம்பளைக வேணும்னாலும் கட்டிக்கலாம்னு
  முஹம்மத் சட்டம் கொண்டு வந்தது. நிறைய பெண்களுடன் உறவு
  கொள்ளும் போது எய்ட்ஸ் மற்றும் பாலியல் வியாதிகள் வர வாய்ப்பு
  உள்ளது அதனால் சுன்னத் செய்து கொள்ளும் பழக்கம் முஸ்லிம்களிடம் வந்தது
  முதலில் முஹம்மது ஆரம்பித்து வைத்தான். இது தான் இஸ்லாம்
  இல்லை என்றால் இயற்கையே
  ஆண்குறியை லிங்கத்தோடு படைத்து இருக்கும்

 17. நாளை நீங்கள் சுன்னத் செய்தால்தான் உங்களுக்கு வேலையென்று சவூதி அறிவித்தால், நீங்கள் சுன்னத் செய்வீரா?//
  நாங்கள் எதெற்கு சவுதி போக வேண்டும். சவூதிக்கே பெட்ரோல் இருக்கும் வரை தான் மரியாதை
  அமெரிக்ககாரன் இன்னும் 100 வருஷத்திற்கு தேவையான பெட்ரோலை கையுருப்பு வைத்து இருக்கிறான்
  இந்தியாவுக்கு கவலை இல்லை நாங்கள் மாட்டு வண்டியில் போய் பழக்கம். நாளை பெட்ரோல் இல்லாமல்
  போனால் அரபு நாடுகள் பிச்சை இதுக்கும் உள்நாடு வளம் கிடையாது. அவர்கள் இந்தியாவுக்கு பிச்சை எடுக்காமல் இருந்தால் சரி
  இந்தியா மீது அமெரிக்க பொருளாதார தடை போட்ட போது கூட இந்தியாவை பாதிக்க வில்லை சவூதிக்கு 1 நாள் பொருளாதார தடை
  போட்டால் அந்த நாடு சரண்டர்

 18. // நாங்கள் எதெற்கு சவுதி போக வேண்டும். //
  —————

  பின் எதற்கு லட்சக்கணக்கான ப்ராமின் பெண்கள் சவூதியில் புர்கா போட்டு வாழ்கின்றனர்?.

 19. பின் எதற்கு லட்சக்கணக்கான ப்ராமின் பெண்கள் சவூதியில் புர்கா போட்டு வாழ்கின்றனர்?.

  ஏன் அய்யா திரும்ப திரும்ப பொய் சொல்கிறீர்
  சவுதியில் மொத்த இந்தியார்கள் 1.3 லட்சம் பேர் பாகிஸ்தானியர்கள் 1.5 லட்சம் பேர் இந்தியர்களில் 80% பேர் முஸ்லிம்கள் மீதி உள்ள 20% பேரில் 5% பேர் கூட பிராமணர்கள் இல்லை அதிகபட்சம் 100-150 பிராமன குடும்பங்கள் இருக்கலாம். அவர்களை ஒரு வேளை வெளியேற்றி விட்டால் வேறு நாடுகளுக்கு போகிறார்கள். அறிவால் உழைப்பவர்களுக்கு எங்கும் வேலை உண்டு.பிராமணர்கள் கடைசி பட்சமாக தான் சவுதி போவார்கள் ஏனென்றால் அந்த நாடு சட்டப்படி ஹிந்து மத தெய்வங்கள் பொதுவில் வைத்து கொள்ள அனுமதி கிடையாது பொது இடங்களில் பர்தா போட்டு கொள்ள வேண்டும் அதனால் பிராமணர்கள் போவதில்லை கணவனுக்காக
  போகிறார்கள் பெரும் பாலும் சுதந்திரமின்மையல் வேறு நாடுகளுக்கு TRANSFER வாங்குகிறார்கள். அனால் விட்டுக்குள் சுவாமி படங்களை வைத்து கொள்ளலாம் என் நண்பர் குடும்பம் சவுதியில் உள்ளது அவர் பிராமணர் இல்லை ஆனால் ஹிந்து தெய்வ படம் வீட்டில் கொஞ்சம் வைத்து
  இருபதாக சொன்னார்.

 20. // சவுதியில் மொத்த இந்தியார்கள் 1.3 லட்சம் பேர் //

  சவூதியில் 1.7 மில்லியன், அதாவது 17 லட்சம் இந்தியர் இருக்கின்றனர். கிட்டத்தட்ட 10 லட்சம் ஹிந்துக்கள். அதில் 3 லட்சம் பார்ப்பனர் குழந்தை குட்டிகளோடு வாழ்கின்றனர்.

  சென்ற வருடம் விசா பிரச்னையால் 3.5 லட்சம் இந்தியரை சவூதி வெளியேற்றதை நினைவில் வைக்கவும். இன்டெர்னெட்டில் நான் சொன்ன புள்ளிவிபரத்தை செக் செய்யவும்.

 21. எனக்கு அதற்கு நேரமில்லை சரி சவுதியிடம் சொல்லி பிராமணர்களை அனுப்பி விட சொல்லுங்கள் அவர்களுக்கு அறிவிருகிறது திறமை இருக்கிறது அவர்கள் வேறு நாடுகளுக்கு போய் பிழைத்து கொள்வார்கள். உங்கள் மன அரிப்பும், வயிதேரிச்சலும் தீரும்

 22. // சரி சவுதியிடம் சொல்லி பிராமணர்களை அனுப்பி விட சொல்லுங்கள் //
  ————

  அதெப்படி. அவ்வளவு சீக்கிரம் விடுவோமா?. புர்கா போட வைத்துவிட்டோம். அடுத்து சுன்னத் செய்து ஹஜ்ஜுக்கு அனுப்புவோம், இன்ஷா அல்லாஹ்.

 23. அதெப்படி. அவ்வளவு சீக்கிரம் விடுவோமா?. புர்கா போட வைத்துவிட்டோம். அடுத்து சுன்னத் செய்து ஹஜ்ஜுக்கு அனுப்புவோம், இன்ஷா அல்லாஹ்.//
  ஒன்னும் புடுங்க முடியாது. blog ல் வீர வசனம் பொலம்பிகிட்டு இருக்க வேண்டியது தான்.

Leave a Reply

%d bloggers like this: