கலவரம்-மோதல் X தாக்குதல்-வன்முறை

வார்த்தை விளையாட்டு: கலவரம், மோதல் X தாக்குதல், வன்முறை.
சங்கராபுரம், சேஷசமுத்திரம்; தாழ்த்தப்பட்டவர்களுக்கும் மிக பிற்படுத்தப்பட்டவர்களுக்கும் சம்மந்தமே இல்லாத பெயர்கள்.

தருமபுரி: தலித் மக்கள் மீது வன்னிய ஜாதி வெறி தாக்குதல்; மத்த ஜாதிக்காரர்கள் யோக்கியமா?

காதல் – ‘ஜாதி, மதத்தை’ ஒழிக்குமா?

64 thoughts on “கலவரம்-மோதல் X தாக்குதல்-வன்முறை

 1. 1. பறையன் கட்டிய கோயிலுக்குள் பள்ளன் நுழையமுடியுமா?. சக்கிலியன் கட்டிய தேரை சண்டாளன் இழுக்கமுடியுமா?:

  இந்திய அரசாங்கத்தால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட 3500 ஜாதிகளில், 2000க்கும் மேல் தலித் ஜாதி. ஆதிக்கஜாதியினருக்குள் ஜாதி வெறுப்போ, ஜாதிக்கலவரமோ நடப்பதில்லை. வன்னியர், கள்ளர், கவுண்டர், செட்டியார், முதலியாரென அனைவருமே ஒருவரையொருவர் சமமாக நடத்துகின்றனர். ஒருவர் கட்டிய கோயிலுக்குள் மற்றவர் செல்கிறார், பூஜை செய்கிறார், பிரசாதம் தருகிறார், சமபந்தி போஜனம் செய்கிறார். ஆக ஆதிக்கஜாதிக்குள் ஜாதிவெறியில்லை. ஆனால் தலித் எனும் கட்டமைப்புக்குள்தான் ஜாதிவெறி தலைவிரித்தாடுகிறது.

  ஒரு தலித்தை உதைக்க இன்னொரு தலித் ஆதிக்கஜாதியின் உதவியை நாடுகிறான். “நீ அவனை உதை, நான் அவனுக்காக மாரடிக்கிறேன். தேர்தலில் நான் ஜெயித்தால் உனது முதுகை சொறிகிறேன், நீ ஜெயித்தால் எனது முதுகை சொறி. நாமிருவரும் அவர்களுக்கு மாற்றி மாற்றி அல்வா தருவோம்” என தலித் அரசியல் சந்தி சிரிக்கிறது. இந்த சூத்திர அரசியலின் சூத்திரதாரி, பாப்பானின் அத்திம்பேர் அம்பேத்கர் என்றால் மிகையாகாது.
  ————–

  2. ஜாதியை ஒழிக்க தலித்துக்களை மேன்மேலும் ஆதிக்கஜாதி உதைக்கவேண்டும்:

  ஜாதியை ஒழிக்க இஸ்லாத்தை தழுவுங்கள் என்றார் தந்தை பெரியார்.

  “அய்யோ என் மீது ஜாதிவன்முறை செய்கிறானே, அய்யோ என் வீட்டை கொளுத்தறானே, அய்யோ என் வாயில் பீயை திணிக்கிறானே” என தலித் அலறுகிறானே தவிர, ஜாதியை விட்டு வெளியேறி சமநீதி சமத்துவம் சகோதரத்தை தரும் இஸ்லாத்தை தழுவுகிறானா?. “இப்பிறவில் எனது கடமையை செய்தால், அடுத்த பிறவியில் உயர்ஜாதியில் பிறந்து அவனைப்போல் நானும் தலித்துக்களை உதைத்து இன்பம் காணுவேன்” என காத்திருக்கும் தலித் வெறியனுக்கு மருந்து மருத்துவர் அய்யாவிடமே உள்ளதென்பதில் என்ன சந்தேகம்?.

 2. // தாழ்த்தப்பட்டவர்கள் மீது ஒனக்கு உணமையான அக்கறை இல்லை இஸ்லாத்திற்கு ஆள் பிடிக்கும் புரோக்கர் நீ //
  ———————

  இவ்வளவு உதைவாங்கியும், ஹிந்து வர்ணதர்ம ஜாதிசாக்கடையில் ஏன் தலித் இன்னமும் உழல்கிறான்?. அதைவிட்டு வெளியேறு என்கிறேன்.

  பார்ப்பன வர்ணதர்ம சாக்கடை மீது ஜிஹாத் செய்து ஒழிக்க வந்தது இஸ்லாம். ஆகையால் இஸ்லாத்துக்கு போ என்கிறேன். உனக்குத்தெரிந்த வழியை சொல் பார்க்கலாம்.

 3. உங்கள் பின்னூட்டம் மட்டறுத்தலுக்காய் காத்திருக்கின்றது.
  6:58 பிப இல் ஓகஸ்ட்21, 2015

  // தாழ்த்தப்பட்டவர்கள் மீது ஒனக்கு உணமையான அக்கறை இல்லை இஸ்லாத்திற்கு ஆள் பிடிக்கும் புரோக்கர் நீ //
  ———————

  இவ்வளவு உதைவாங்கியும், ஹிந்து வர்ணதர்ம ஜாதிசாக்கடையில் ஏன் தலித் இன்னமும் உழல்கிறான்?. அதைவிட்டு வெளியேறு என்கிறேன்.

  பார்ப்பன வர்ணதர்ம சாக்கடை மீது ஜிஹாத் செய்து ஒழிக்க வந்தது இஸ்லாம். ஆகையால் இஸ்லாத்துக்கு போ என்கிறேன். உனக்குத்தெரிந்த வழியை சொல் பார்க்கலாம்.

 4. பிராமணாள் கபே போராட்டத்தில் பெரியாரிஸ்டுகள் போராடினார்களோ அதே போல்
  தாழ்தபட்டவர்களை தாக்கிய ஜாதிக்கு எதிராக தி.க வும் மற்ற பெரியாரிஸ்டுகளும் களத்தில்
  இறங்க வேண்டும் பெரியார் கனவு நிறைவேறும்

 5. இஸ்லாமிய சாக்கடையை விட எங்கள் மதம் உயர்ந்தது .
  உங்கள் மதம் அப்பாவி மக்களை ஜிஹாத் செய்து கழுதறுத்து கொள்ளும்
  இவு இரககம் இல்லா மதம். குல்லா ஒன்ன போட்டுக்கிட்டு ஆட்டு தாடியை
  கழுத்துவரைக்கும் வளத்துகிட்டு மூளை இல்லாம காம வெறியோட
  பாலியல் நோய் வரகூடாது என்பதற்காக சுன்னத் செய்து பெண்களை கண்டபடி
  புணர்த்து பன்றி மாதிரி குட்டி போடும் மத வெறியாளர்கள் உள்ள மதம்

 6. இதே போல் தான் பிராமணர்கள் மீதும் பெரியாரிஸ்ட் கொலைவெறி வன்முறை தாக்குதல் நடத்துகிறார்கள்

 7. // ஆட்டு தாடியை கழுத்துவரைக்கும் வளத்துகிட்டு மூளை இல்லாம காம வெறியோட பாலியல் நோய் வரகூடாது என்பதற்காக சுன்னத் செய்து பெண்களை கண்டபடி புணர்த்து பன்றி மாதிரி குட்டி போடும் மத வெறியாளர்கள் உள்ள மதம் //
  —————————

  உனது கோயில் சுவர்களில், ஆண் கடவுள்களும் பெண் கடவுள்களும் நாய் பன்றி பசு குரங்கு போன்ற மிருகங்களும் கூட்டாக சேர்ந்து சகட்டுமேனிக்கு புணர்கின்றனர். ப்ருந்தாவனத்தில் உனது கடவுள் “செக்ஸ்பைத்தியம் கண்ணன்” பார்ப்பன பொம்மனாட்டிகளை பசு மாடுகள் போல் நிறுத்திவைத்து சகட்டுமேனிக்கு விந்தேற்றும்போது, நீ கோ-விந்தா கோ-விந்தா என பயபக்தியுடன் தோப்புக்கரணம் போடுகிறாய்.

  உன்னைப்போல் ஒரு செக்ஸ் அடிமை இவ்வுலகிலுண்டா?

 8. // இதே போல் தான் பிராமணர்கள் மீதும் பெரியாரிஸ்ட் கொலைவெறி வன்முறை தாக்குதல் நடத்துகிறார்கள் //
  ———————-

  பாப்பாத்தி இந்திராகாந்தியையும் பாப்பான் ராஜீவ்காந்தியையும் போட்தள்ளியது பெரியாரிஸ்டா?.

 9. தந்தை பெரியாரே தமிழகத்தின் தலைசிறந்த முசல்மான்:

  அல்லாஹ்வின் கட்டளைகளில் முதன்மையானது சிலைவணக்கத்தை ஒழித்தல். தந்தை பெரியார் சிலைவணக்கத்தை சாகும் வரை எதிர்த்தார், சிலைகளை செருப்பால் அடித்தார். காலால் மிதித்தார். நடுத்தெருருவில் போட்டு சுக்குநூறாக உடைத்தார். காபாவிலிருந்த 360 சிலைகளை உடைத்தெறிந்தபின் “இன்று நான் அல்லாஹ்வின் கட்டளையை நிறைவேற்றிவிட்டேன்” என பெருமானார்(ஸல்) அறிவித்தார். எங்கள் பெருமானார்(ஸல்) செய்ததை தந்தை பெரியார் செய்தார். எந்த இந்திய முஸ்லிமுக்காவது இதை செய்யும் தில்லிருக்கா?

  அல்லாஹ்வின் கட்டளையை தமிழகத்தில் நிறைவேற்றிய தந்தை பெரியாரே தமிழகத்தின் தலைசிறந்த முசல்மான் என்பதை எந்த முஸ்லிமாவது மறுப்பாரா?

 10. அம்பேத்கரின் பூனா ஒப்பந்தமும் தலித் தலைவர்களின் “நவீன பார்ப்பன” கனவுகளும்:

  அதாவது பாப்பானின் அத்திம்பேர் அம்பேத்கர், வைசியன் காந்தி மூலம் ஹிந்து ஆதிக்கஜாதியுடன் 1932ல் பூனாவில் ஒரு பயங்கர ஒப்பந்தத்தை நிறைவேற்றினார். “இட ஒதுக்கீடு எனும் பாதாளசாக்கடையில் நான் இவர்களை தள்ளிவிட்டு மூடினால் எனக்கென்ன கிடைக்கும்” என பேரம் பேசினார். பாப்பாத்திக்கள் உனக்கு ஆரத்தியெடுத்து பத்மபூஷனாக்குவரென காந்தி வாக்களித்தார். அந்த பயங்கர உடன்படிக்கையைத்தான் இன்று வரை பல தலித் தலைவர்களும் ஆதிக்கஜாதியும் தொடர்ந்து பல்வேறு வடிவங்களில் நிறைவேற்றி வருகின்றனர்.

  ஒவ்வொரு தலித் தலைவனும் “நானும் ஒரு நாள் இந்த பாப்பானைப் போல் எனது கடவுளை உருவாக்கி, எனது கோயிலை கட்டி, எனது தேரை உருவாக்கி, எனது மந்திரங்களை ஓதி, எனது உண்டியலை வைத்து தானதருமங்கள் பெற்று, மஹாகும்பாபிஷேகம் செய்து, அம்பேத்கர் போல் பாப்பானின் அத்திம்பேராகி, பாப்பாத்திக்களுடன் ஆடிப்பாடி மகிழ்ந்து, உண்டு கொழுத்து எனக்கு கீழிருக்கும் ஜாதியை அடக்கி ஆள்வேன்” என மனப்பால் குடிக்கிறான்.

  இந்த கனவின் விளைவுதான் தலித் கோயிலும் தலித் தேரோட்டமும். பள்ளன் பறையனுடன் பாப்பாத்திக்களை பகிர்ந்துகொள்ள ஷத்திரியனுக்கும் வைசியனுக்கும் மனமில்லை. அதே சமயம், தலித் ஓட்டுவங்கியை விடவும் மனமில்லை. அதாவது கூழுக்கும் ஆசை மீசைக்கும் ஆசை.

  தலித் தலைவர்களுக்கும் தனது ஓட்டுவங்கியை அடக்கியாள ஒரு பயங்கர ஆயுதம் தேவை. இதன் விளைவே ஆதிக்கஜாதிக்கும் தலித் தலைவர்களுக்குமிடையே ஒரு சீக்ரெட் டீல்.

  “அய்யா, நீங்க சாப்ட்ட மிச்சத்த எங்களுக்கு உட்டுடுங்க. அந்த பயல்க வாய்ல பீய திணிங்க, வீட்ட கொளுத்துங்க, தண்டவாளத்துல வெட்டி வீசுங்க. நாங்க அவனுகளுக்காக ஒப்பாரி வக்கறமாதிரி வக்கறோம். அவன்களோட ஓட்டெல்லாம் எங்களுக்கு அறுவடை. ஒங்க ஜாதி ஓட்டெல்லாம் ஓங்களுக்கு அறுவடை. ஆட்சிய நீங்க நடத்துங்க. பின் கதவ எங்களுக்கு தொறந்து உட்டுடுங்க. நன்றியுள்ள நாயா கடைசி வர ஒங்க காலடிலேயே கெடப்போமுங்க”.

  புரிஞ்சா சரி.

 11. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  பிராமணாள் கபே போராட்டத்தில் பெரியாரிஸ்டுகள் போராடினார்களோ அதே போல்
  தாழ்தபட்டவர்களை தாக்கிய ஜாதிக்கு எதிராக தி.க வும் மற்ற பெரியாரிஸ்டுகளும் களத்தில்
  இறங்க வேண்டும் பெரியார் கனவு நிறைவேறும்

 12. சனா: மொராக்கோவைச் சேர்ந்த இரண்டு செக்ஸ் அடிமைகளுடன் பாதுகாப்பற்ற முறையில் உறவு வைத்துக் கொண்டதால் ஹெச்ஐவியால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள 16 ஐஎஸ்ஐஎஸ் தீவிரவாதிகளை தற்கொலைப்படை தாக்குதலை நடத்த உதவுமாறு உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது. சிரியாவில் உள்ள ஐஎஸ்ஐஎஸ் தீவிரவாதிகளில் 16 பேர் மொராக்கோவைச் சேர்ந்த 2 செக்ஸ் அடிமைப் பெண்களுடன் பாதுகாப்பற்ற முறையில் உறவு கொண்டுள்ளனர். இதனால் அவர்களுக்கு ஹெச்ஐவி தாக்குதல் ஏற்பட்டுள்ளது. இதையடுத்து அவர்கள் சிரியாவில் உள்ள அல் மாயாதீன் நகரில் ஐஎஸ்ஐஎஸ் நடத்தும் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

  Read more at: http://tamil.oneindia.com/news/international/16-isis-fighters-who-contracted-hiv-from-two-moroccan-sex-slaves-233918.html
  இது தான் இஸ்லாம்

 13. பெய்ரூட்: பலாத்காரம் செய்தால் இறைவனுக்குநெருக்கம் ஆகலாம் என்று ஐஎஸ்ஐஎஸ் தீவிரவாதி ஒருவர் 12 வயது சிறுமியிடம் தெரிவித்துள்ளார். ஈராக் மற்றும் சிரியாவில் அட்டகாசம் செய்து வரும் ஐஎஸ்ஐஎஸ் தீவிரவாதிகள் யசிதி இன பெண்கள், சிறுமிகளை கடத்தி செக்ஸ் அடிமைகளாக வைத்துள்ளனர். மேலும் அவர்களை செக்ஸ் அடிமை சந்தைகளில் விற்பனை செய்கிறார்கள். அமைப்பில் சேர்ந்தால் பெண்களுடன் உல்லாசமாக இருக்கலாம் என்று கூறி இளைஞர்களை கவர்கிறார்கள்.

  Read more at: http://tamil.oneindia.com/news/international/isis-fighter-told-me-rape-will-draw-him-closer-god-233868.html
  இது தான் இஸ்லாம்

 14. // சிரியாவில் உள்ள ஐஎஸ்ஐஎஸ் தீவிரவாதிகளில் 16 பேர் மொராக்கோவைச் சேர்ந்த 2 செக்ஸ் அடிமைப் பெண்களுடன் பாதுகாப்பற்ற முறையில் உறவு கொண்டுள்ளனர். …. ஈராக் மற்றும் சிரியாவில் அட்டகாசம் செய்து வரும் ஐஎஸ்ஐஎஸ் தீவிரவாதிகள் யசிதி இன பெண்கள், சிறுமிகளை கடத்தி செக்ஸ் அடிமைகளாக வைத்துள்ளனர்.//
  ————————

  பலாத்காரம் செய்பவன், திருமணத்துக்கு வெளியே கள்ள உறவு கொள்வோர் ஆகியோரின் தலையை உருட்டு என ஷரியா சட்டம் போதிக்கிறது. இந்த அடிப்படையில், உனது கடவுள் “செக்ஸ் பைத்தியம்” கண்ணனும் அவனுடன் ப்ருந்தாவனத்தில் கள்ள உறவு கொள்ளும் பார்ப்பன புனிதப்பசுக்களும் அகப்பட்டால், அவர்களது தலையை ஷரியா சட்டம் உருட்டிவிடும்.

 15. முஹம்மத் அலி ஜின்னா
  பலாத்காரம் செய்பவன், திருமணத்துக்கு வெளியே கள்ள உறவு கொள்வோர் ஆகியோரின் தலையை உருட்டு என ஷரியா சட்டம் போதிக்கிறது//

  புத்தகத்தில் எல்லாம் இருக்கும் நடைமுறையில் ஒன்றும் இருக்காது உன் மதத்தில் .

  //பிராமணாள் கபே போராட்டத்தில் பெரியாரிஸ்டுகள் போராடினார்களோ அதே போல்
  தாழ்தபட்டவர்களை தாக்கிய ஜாதிக்கு எதிராக தி.க வும் மற்ற பெரியாரிஸ்டுகளும் களத்தில்
  இறங்க வேண்டும் பெரியார் கனவு நிறைவேறும்//

  எதை பற்றி கருத்து சொல்ல தைரியம் இல்லையே

 16. // பிராமணாள் கபே போராட்டத்தில் பெரியாரிஸ்டுகள் போராடினார்களோ அதே போல் தாழ்தபட்டவர்களை தாக்கிய ஜாதிக்கு எதிராக தி.க வும் மற்ற பெரியாரிஸ்டுகளும் களத்தில் இறங்க வேண்டும் பெரியார் கனவு நிறைவேறும்//
  —————-

  ஜாதியை ஒழிக்க இஸ்லாத்தை தழுவுங்கள் என்றார் தந்தை பெரியார்.

  சாக்கடையில் உட்கார்ந்து கொண்டு சக்கடையை எந்த ஜென்மத்திலும் சுத்தம் செய்யமுடியாது. இவ்வளவு உதைவாங்கியும், ஹிந்து வர்ணதர்ம ஜாதிசாக்கடையில் ஏன் தலித் இன்னமும் உழல்கிறான்?. அதைவிட்டு வெளியேறு என்கிறேன்.

  அவர்களை வெளியேற்ற ஒரே வழி அவர்களை மேன்மேலும் உதைப்பதுதான். இந்த நல்ல காரியத்தை செய்யும் ஆதிக்கஜாதி அய்யாக்களை மனமார பாராட்டுகிறேன்.

  அய்யா ஒதைக்கற ஒதைலெ, இவர்கள் ஒட்டுமொத்தமாக இஸ்லாத்தை தழுவிடுவர், இன்ஷா அல்லாஹ்.

 17. // புத்தகத்தில் எல்லாம் இருக்கும் நடைமுறையில் ஒன்றும் இருக்காது உன் மதத்தில் //
  ————–

  சட்டமும் சட்டசாசனமும் புத்தகத்தில்தான் இருக்கும். நடைமுறைப்படுத்துவது ஆட்சியாளனின் கையில் இருக்கிறது. அப்படி செய்யாவிட்டால், அவன் மீது செய் என திருக்குரான் போதிக்கிறது.

  உனது புனித நூல் கீதையிலோ அல்லது உனது வேத புராணங்களிலோ கற்பழிப்பு கள்ள உறவுக்கெதிராக ஒரு வரி கூட இல்லையே. மாறாக உனது கடவுள்கள் அனைவரும் கள்ள உறவிலும் காமசூத்திரத்திலும் மூழ்கித்திளைக்கிறார்கள். இவர்களை செருப்பால் அடிக்காமல், ஏன் நீ வணங்குகிறாய்?

 18. ஜாதியை ஒழிக்க இஸ்லாத்தை தழுவுங்கள் என்றார் தந்தை பெரியார்.//
  அப்படி என்றால் அவன் ஏன் இஸ்லாத்தை தழுவவில்லை.ஏனெனில் அவன் மேல் ஜாதி ஹிந்து வெறியன் நீ ஒப்புக்கொண்ட மாதிரி. தி.க வில் ஒரு தலித் தலைவர் அடுத்த பதவிக்கு வர முடியுமா. உன் ஆபாச குரானை எரிப்பதில் ஒரு தவறும் இல்லை உன் குரான் சத்திய வேதமாக இருந்திருந்தால்
  நீங்கள் அடித்து கொண்டு இருகமாடீர்கள் . முஸ்லிம் நாடுகளை உதைத்த அமெரிக்காவை பாராட்டுகிறேன் பர்மீயர்களை பாராட்டுகிறேன்
  இஸ்லாமியர்கள் (பன்றிகள் ) எல்லரும் அடித்து கொண்டு சாக வேண்டும் உலகம் அமைதியாக வாழ வேண்டும் இஸ்லாமிய
  பெண்கள் விபச்சாரிகளாக மாறி மக்கள் சேவை செய்ய வேண்டும்.

 19. தமிழகத்தில் சீர்திருத்தவாதி என்று கூறிக்கொண்ட, வாழ்ந்து வந்த ஈ.வே.ரா அவர்கள், தீண்டாமையை ஒழிப்பேன் என்று கூறிக்கொண்டு பிராமணர்களைத் திட்டியே தன் பொதுவாழ்வை சிறப்பாகக் கழித்தவர். தீண்டாமை எங்கு தலைவிரித்தாடியதோ அங்கு தன் பிரச்சாரத்தைச் செய்யாமல் மிரட்டினால் அஞ்சி ஓடும் பிராமணர்களைத் தாக்கியே வாழ்ந்தார். இன்று கேரளாவில் உள்ள வைக்கத்தில் அரிஜனங்களை ஆலயத்தில் நுழையவும், வழிபடவும் செய்தவர் ஏன் தீண்டாமை தலைவிரித்தாடிய, இன்னும் விரித்தாடும் பரமக்குடி, முதுகுளத்தூர், மானாமதுரை பகுதிகளில் ஆலய பிரவேசம் செய்யவில்லை? வைக்கத்தில் நம்பூதிரி பிராமணர்களை எதிர்த்து நுழைந்தார். இங்கே முக்குலத்தோரை எதிர்க்கவேண்டும். இங்கே முயன்று இருந்தால் ரத்த ஆறு ஓடும். அங்கே நம்பூதிரிகள் அஞ்சி ஓடுவர் இதுதான் உண்மை.

  ஈ.வே.ரா அவர்கள் 1967வரை தீண்டாமை ஓழிப்பதாக தீவிரமாக பேசிவந்தார். திருவரங்கத்தில் பிராமணர்களின் பூணூல் அறுக்கப்பட்டது. பூணூல் போடுவது பிராமணர்களுக்கு மட்டும் உரிய பழக்கம் இல்லை. செட்டியார், கம்மா, பலிஜா, வள்ளுவர், தச்சர், கொல்லர், ரெட்டியார் ஆகிய பிரிவினரிடையே இன்றும் சிறப்பாக விழாவைத்து நூல் அணிவிக்கப்பட்டுவரும் ஒரு சம்பிரதாயமாகும். மற்றவர்களைத் தொடாமல் பயந்தோடும் பிராணமர்களை மட்டும் அச்சுறுத்தி வந்தார். 1967-ல் அவருடைய கொள்கையில், ஊறிப்போய், பிரிந்து ஆட்சி அமைத்த தி.மு.க. ஆட்சிக்கு வந்தபின் தீண்டாமை ஓழிப்பை தீவிரப்படுத்தியிருந்தால் அன்றைய தி.மு.க. அரசு ஓரளவுக்காவது தீண்டாமையை ஓழிக்கும் நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டிருக்கும். ஈ.வே.ரா. இதை ஏன் செய்யவில்லை என்பது ஒரு மர்மமான செயலாகும்.

  ஈ.வே.ரா.வின் நடவடிக்கைகள் எந்த வகையிலும் தாழ்த்தப்பட்டவர்களுக்குப் பயன்படவில்லை என்பது உண்மை.

  (நூல்:- தலித்துகள்)

 20. சமீன்தார்களின் சாணிப்பால் கொடுத்தல், சவுக்கடி, அடித்தல் என்பனவற்றை கண்டுகொள்ளாமல் கனப் பொருத்தமற்ற முறையில் தீண்டாமை ஒழிப்புப் பிரச்சாரம் செய்தார். பிராமண கபே எழுத்துகளை அழிப்பதில் இருந்த நியாயமான முனைப்பு தலித்துகளுக்கு பிராமணரல்லாதார்களால் ஏற்பட்ட கொடுமைகளான பொது இடப் பயன் மறுப்பு, தனிக்குவளை என்பனவற்றை பெரியார் எதிர்த்துப் பேசவோ போராடவோ இல்லை.

  (கோ. கேசவன், தலித் அரசியல். நன்றி; புதிய கோடங்கி, ஜூலை – 2004.)

 21. // உன் ஆபாச குரானை எரிப்பதில் ஒரு தவறும் இல்லை //
  —————

  அப்படி வாரும் வழிக்கு. முஸ்லிம்களை பாக்கிஸ்தானுக்கு போ என பார்லிமெண்டிலிருந்து அலறும் பாப்பான் பாப்பாத்திக்களில் யாராவது ஒருவர் ஒரு அப்பனுக்கு பொறந்திருந்தால், திருக்குரானை பார்லிமெண்ட் முன்னால் கொளுத்தட்டும்.

  இன்ஷா அல்லாஹ், ஆறு மாதங்களில் பாரத்மாதாவை மீண்டும் உதைத்து, இன்னொரு பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கி 40 கோடி முஸ்லிம்கள் வெளியேறிவிடுவர்.

  அப்புறம் ஷத்திரியன், வைசியன், சூத்திரன் அனைவரும் ஒன்று சேர்ந்து பாப்பானையும் பாப்பாத்தியையும் நடுத்தெருவில் வைத்து துகிலுரிப்பர்.

  நாங்கள் தயார். எப்பொழுது திருக்குரானை பார்லிமெண்டில் எரிப்பாய்?

 22. நாங்கள் தயார். எப்பொழுது திருக்குரானை பார்லிமெண்டில் எரிப்பாய்?

  எனக்கு மிக்க மகிழ்ச்சி தீவிரவாத ஆபாச குரானை எரிப்பதில் யார் எரித்தாலும் என் ஆதரவு உண்டு

 23. அப்புறம் ஷத்திரியன், வைசியன், சூத்திரன் அனைவரும் ஒன்று சேர்ந்து பாப்பானையும் பாப்பாத்தியையும் நடுத்தெருவில் வைத்து துகிலுரிப்பர்.//

  அதை நாங்கள் பார்த்து கொள்கிறோம் அது எங்கள் மத பிரச்சனை உன்னேக்கென அவளளவு அக்கறை எங்கள் மீது

 24. அவர்களை வெளியேற்ற ஒரே வழி அவர்களை மேன்மேலும் உதைப்பதுதான். இந்த நல்ல காரியத்தை செய்யும் ஆதிக்கஜாதி அய்யாக்களை மனமார பாராட்டுகிறேன்.///

  அப்படிவா வழிக்கு.பெரியார் உயர் ஜாதி ஹிந்து வெறியர் என்று ஒத்துகொண்டதற்கு என் நன்றி அவர் இருந்தால் தாழ்த்தப்பட்டவர்கள் நிலைமை
  இன்னும் மோசமாக இருந்திருக்கும்

 25. // பிராமண கபே எழுத்துகளை அழிப்பதில் இருந்த நியாயமான முனைப்பு தலித்துகளுக்கு பிராமணரல்லாதார்களால் ஏற்பட்ட கொடுமைகளான பொது இடப் பயன் மறுப்பு, தனிக்குவளை என்பனவற்றை பெரியார் எதிர்த்துப் பேசவோ போராடவோ இல்லை. //
  ————————

  “இவ்வளவு கொடுமைகள் அடி உதை வாங்கியும், ஏன் இந்த தலித் இன்னமும் ஹிந்து வர்ணத்ர்ம ஜாதி சாக்கடையை விட்டு வெளியேறி இஸ்லாத்தை தழுவாமல் இருக்கிறான்” எனும் பெரியாரின் கேள்விக்கு அம்பேத்கர் கடைசிவரை பதில் சொல்லவில்லை.

  “உனக்கு ஹிந்துமத ஜாதிசாக்கடையில் இருந்து கொண்டு ஆதிக்கஜாதியிடம் அடிஉதை வாங்கி சாக அவ்வளவு ஆசையிருந்தால் சாவு” என தந்தை பெரியாரும் அமைதியாகிவிட்டார்.

  ஆகையால்தான் பெரியாரிஸ்டுக்களும் இதை எதிர்ப்பதில்லை. ஆதிக்கஜாதியை எதிர்த்தால், எந்த ஜென்மத்திலும் இந்த வர்ணதர்ம ஜாதிசாக்கடையை விட்டு தலித் வெளியேறமாட்டான். பார்ப்பனீயத்தை ஒழிக்கமுடியாது. அவன் இவனை நன்றாக உதைத்தால்தான், ஒரு நாள் வெளியேறி இஸ்லாத்துக்கு ஓடுவான் என காத்துக்கொண்டிருக்கின்றனர்.

  அவனுக்கு மானம் மரியாதையுடன் வாழ இஷ்டமில்லாவிட்டால், தந்தை பெரியாரால் என்ன செய்யமுடியும்?.

 26. அப்படி என்றால் அவன் தான் மேல்ஜாதி காரனிடம் அடி வாங்கி பழகி விட்டான் சரி
  எங்களை ஏன் அவர் எதிர்த்தார்

 27. “உனக்கு ஹிந்துமத ஜாதிசாக்கடையில் இருந்து கொண்டு ஆதிக்கஜாதியிடம் அடிஉதை வாங்கி சாக அவ்வளவு ஆசையிருந்தால் சாவு” என தந்தை பெரியாரும் அமைதியாகிவிட்டார்.//
  அவனுக்கு மானம் மரியாதையுடன் வாழ இஷ்டமில்லாவிட்டால், தந்தை பெரியாரால் என்ன செய்யமுடியும்?.//

  ஹா ஹா நல்ல பதில் தாழ்த்தபட்டவர்களுக்கு தி க வும் இஸ்லாமியரும் கொடுக்கும் அல்வா

 28. அவர் உழைக்கவில்லை என்று ஒப்புதல் வாக்கு மூலம் வேண்டும் இதை ஒப்பு கொண்டதற்கு தலித்துகள் நன்றி சொல்வார்கள்
  இஸ்லாம் -பன்றிகள் கூட்டமாக வாழும் மதம் பன்றிகளாக மாறவேண்டுமா என்பதை தலித்துகள் தான் முடிவு செய்ய வேண்டும்
  பெரியார் இஸ்லாத்தை ஆதரிக்கவில்லை இல்லை என்றால் அவர் மதம் மாறி இருப்பார். அம்பேத்காரும் இஸ்லாத்தை ஆதரிக்கவில்லை
  நான் ஏற்கனவே ஆதாரம் தந்து விட்டேன்

 29. // அப்படி என்றால் அவன் தான் மேல்ஜாதி காரனிடம் அடி வாங்கி பழகி விட்டான் சரி எங்களை ஏன் அவர் எதிர்த்தார் //
  ————————-

  ஆதிக்கஜாதியின் தலைமேல் உட்கார்ந்துகொண்டு, அவர்களுக்கு வர்ணதர்மத்தை சொல்லிக்கொடுத்து, வைசியன் கண்ணனை கையிலே போட்டுக்கொண்டு அவனை ஏவி பிழைப்பு நடத்துபவன் பாப்பான். நோய் நாடி நோய் முதல் நாடி என்பர். சமூக வியாதிகள் அனைத்துக்கும் காரணம் பாப்பான். ஆகையால்தான் தந்தை பெரியார் “பாம்பையும் பாப்பானையும் கண்டால், பாம்பை விட்டுவிடு பாப்பானை அடி” என்றார்.

  அதாவது, பாப்பானின் ஆயுதம் “பாப்பாத்தி செக்ஸ் பாம்”. இஸ்லாத்தின் ஆயுதம் “வர்ணதர்மத்துக்கெதிரான ஜிஹாத்”.

  புரியும்படி சொல்வதென்றால்: “பாப்பானுக்கு சுன்னத் செய்து, பாப்பத்திக்களுக்கு புர்கா போட்டு பாக்கிஸ்தான்களை உருவாக்கு” என்பதுதான் வர்ணதர்மத்துக்கெதிரான ஜிஹாத்.

  பெனசிர் புட்டோ யார்?. புர்கா போட்டு ஆர்யவர்த்தாவில் வாழும் பாப்பாத்தி. பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கிய பேரறிஞர் அல்லாமா இக்பால் யார்?. சுன்னத் செய்து கோமாதா பிரியாணி சாப்பிட்ட பாப்பான். புரிஞ்சுச்சா?

 30. உங்கள் நீச மதமான இஸ்லாம் அதாவது விபச்சாரத்தை ஆதரிக்கும் பெரியார் கொள்கையோடு ஒத்து போகும் குணமுடைய உங்களை
  ஒழிப்பது தான் எங்கள் வேலை

 31. புர்கா போட்டு ஆர்யவர்த்தாவில் வாழும் பாப்பாத்தி. பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கிய பேரறிஞர் அல்லாமா இக்பால் யார்?. சுன்னத் செய்து கோமாதா பிரியாணி சாப்பிட்ட பாப்பான். புரிஞ்சுச்சா?//
  மதம் மாறியும் பெனசிர், இக்பால் பாபாத்தி,பார்பான் . நன்று நாளை பறையன் பள்ளன் ஒருவேளை இஸ்லாம் மதம் மாறினாலும் அவன் இஸ்லாமியன் இல்லை
  நீ ஒப்புகொண்டது போல் அவர்கள் பாவம் பறையன் பள்ளனாக இருக்க வேண்டியது தான் . அங்கு போய் அதே பெயர். அதற்க்கு அவர்கள் இங்கேயே
  எங்களுக்கு அடிமை பட்டு கிடக்கட்டும்

 32. 1. // பெரியார் இஸ்லாத்தை ஆதரிக்கவில்லை இல்லை என்றால் அவர் மதம் மாறி இருப்பார். //
  ——————

  தந்தை பெரியார் சிலைவணக்கத்தை சாகும் வரை எதிர்த்தார், சிலைகளை செருப்பால் அடித்தார். காலால் மிதித்தார். நடுத்தெருருவில் போட்டு சுக்குநூறாக உடைத்தார். காபாவில் எங்கள் பெருமானார்(ஸல்) செய்ததை தந்தை பெரியார் செய்தார்.

  அல்லாஹ்வின் அடிப்படை கட்டளையை நிறைவேற்றிய ஒரே இந்தியர் தந்தை பெரியார். ஆகையால் தந்தை பெரியாரே இந்தியாவின் தலை சிறந்த முஸ்லிம் என்பதில் சந்தேகமே இல்லை.
  ———————

  2. //அம்பேத்காரும் இஸ்லாத்தை ஆதரிக்கவில்லை //
  ———-

  அம்பேத்கரை “கிருத்துவத்தை தழுவுங்கள். உங்களுக்கென ஒரு ஜீஸஸ்தானை உருவாக்குங்கள்” என ஜனாப்.ஜின்னா சாஹிப் அறிவுறுத்தினார்.

 33. // மதம் மாறியும் பெனசிர், இக்பால் பாபாத்தி,பார்பான் .//
  ————–

  உனக்கு சரித்திரம் தெரியவில்லை. ஆகையால்தான் ரிஷி மூலம் நதிமூலத்தை விளக்குகிறேன். காஷ்மீரில் வாழும் இரண்டு கோடி முசல்மான்களும் ஒரு காலத்தில் பார்ப்பன பண்டிதராய் வாழ்ந்தவர்தான்.

  நீ தலையில் தூக்கி வைத்து ஆடும் அப்துல் கலாமே ஒரு மீனவ தலித் வம்சாவழியில் பிறந்தவர். அவருடைய மூதாதையர் இஸ்லாத்தை தழுவியதால், கலாம் அய்யராகி இந்தியாவின் ஜனாதிபதியானார். இல்லாவிட்டால், ராமேஸ்வரத்தில் கோவணத்தை கட்டிக்கொண்டு தெருத்தெருவாக மீன் விற்றுக்கொண்டு அலைந்து கொண்டிருப்பார்.
  ——-

  உனது ஆர்யவர்த்தாவையே இஸ்லாம் முழுங்கிவிட்டது எனும் சரித்திர உண்மையை உனக்கு சொல்லித்தருகிறேன். காது காதென்றால், நீ லேது லேது என்கிறாய்.

 34. காஷ்மீரில் வாழும் இரண்டு கோடி முசல்மான்களும் ஒரு காலத்தில் பார்ப்பன பண்டிதராய் வாழ்ந்தவர்தான்.//

  நான் மதம் மாறியதை பற்றி பேசவில்லை மாறி ஒன்றும் கிழிக்கவில்லை. இன்றும் செய்துகொண்டு இருகின்றனர் அப்துல் கலாம் மனிதருள் மாணிக்கம் அவர் சிறந்த மனிதர் .

  உனது ஆர்யவர்த்தாவையே இஸ்லாம் முழுங்கிவிட்டது எனும் சரித்திர உண்மையை உனக்கு சொல்லித்தருகிறேன்//

  இஸ்லாம் படைஎடுப்புகு பின் எங்களை விட்டு போய் விட்டது ஆனால் அவர்கள் நிம்மதியாக வாழவில்லை நீங்களும் வெற்றி பெறவில்லை.

  //தந்தை பெரியார் சிலைவணக்கத்தை சாகும் வரை எதிர்த்தார், சிலைகளை செருப்பால் அடித்தார். காலால் மிதித்தார். நடுத்தெருருவில் போட்டு சுக்குநூறாக உடைத்தார். காபாவில் எங்கள் பெருமானார்(ஸல்) செய்ததை தந்தை பெரியார் செய்தார்.//

  தந்தை பெரியார் சிலைவணக்கத்தை சாகும் வரை எதிர்த்தார், சிலைகளை செருப்பால் அடித்தார். காலால் மிதித்தார். நடுத்தெருருவில் போட்டு சுக்குநூறாக உடைத்தார். காபாவில் எங்கள் பெருமானார்(ஸல்) செய்ததை தந்தை பெரியார் செய்தார்.

 35. //தந்தை பெரியார் சிலைவணக்கத்தை சாகும் வரை எதிர்த்தார், சிலைகளை செருப்பால் அடித்தார். காலால் மிதித்தார். நடுத்தெருருவில் போட்டு சுக்குநூறாக உடைத்தார். காபாவில் எங்கள் பெருமானார்(ஸல்) செய்ததை தந்தை பெரியார் செய்தார்.//

  இரண்டுக்கும் வித்யாசம் இருக்கிறது. ஒருவர் கடவுள் உண்டென்று தீவிரவாதம் வளர்த்தார் அடுத்தவர் கடவுள் இல்லை என்று தீவிரவாதம் வளர்த்தார்
  கடவுள் இல்லை என்று சொல்பவன் காபிர் என்று முஹம்மத் சொல்கிறான். இல்லை அல்லாவை தவிர கடவுள் இல்லை என்று பெரியார் சொன்னார் என்று .நீ சொல்கிறாய். நான் அப்படி பெரியார் சொன்னாரா என்று பெரியார் எழுதிய புத்தகத்தில் தேடி பார்த்தேன் அவர் அப்படி சொல்லவில்லை நீ பொய் சொல்கிறாய். மற்றவர் மீது கல் எறிந்தால் ஒரு ஊர் நாள் செய்தி ஒபாமா மீது கல் எறிந்தால் உலக செய்தி அது போல் தான் பிராமணர்கள் மீது அவதூறு
  பரப்பியதும் இவ்வளவு படித்தவர்கள் மீது குறை சொல்கிறாரே இவ்வளவு பெரிய ஆள் என்று. வேறு ஒன்றும் இல்லை

 36. இஸ்லாம் பிராமணர்களை இப்படி எதிர்பதற்கு காரணம் உங்களின் அனாசாரமான நடவடிக்கை தான். நீங்கள் இவ்வளவு தான் உங்களை பற்றி சொன்னாலும் உங்களை பற்றி கிருத்தவர்கள் வண்டி வண்டியாக சொல்வார்கள். ( இயேசு நபியாக இருந்தாலும் பரவலில்லை ) அவர் தீவிரவாதத்தை ஆதரிக்க வில்லை. ஆனால் முகம்மது நாடு பிடிக்க அலைந்தவன். அமைதியை விரும்பிய மனிதன் இல்லை .
  நிறைய அனாசாரம். உங்கள் மதம் (காபிர்களை கொள்ள சொல்கிறது குரான் ) அதாவது ஹிந்துக்கள் கிருத்தவர்கள் எல்லோரையும் கொல்ல சொல்கிறது
  உண்டா இல்லையா ?

 37. அம்பேத்கரை “கிருத்துவத்தை தழுவுங்கள். உங்களுக்கென ஒரு ஜீஸஸ்தானை உருவாக்குங்கள்” என ஜனாப்.ஜின்னா சாஹிப் அறிவுறுத்தினார்.//

  அவருக்கே தெரிந்து இருக்கிறது தாழ்த்தப்பட்டவர்கள் வந்தால் இஸ்லாமியர்களால் தாக்கப்படுவார்கள் என்று பிரிவினை போது
  தலித்துகள் இஸ்லாமியர்களால் தாக்கபட்டார்கள் அம்பேத்கர் அதனால் தான் முஸ்லிமாக மாறவில்லை. இம்மாம்கள் வற்புறுத்தியும்

 38. அல்லாஹ்வின் அடிப்படை கட்டளையை நிறைவேற்றிய ஒரே இந்தியர் தந்தை பெரியார். ஆகையால் தந்தை பெரியாரே இந்தியாவின் தலை சிறந்த முஸ்லிம் என்பதில் சந்தேகமே இல்லை.//

  நீ என்னை வெறுப்பேற்ற சொல்கிறாய் என்றால் நானும் உன்னோடு சிரித்து விட்டு போகிறேன்
  உண்மையாக சொல்கிறாய் என்றால் உன்னை விட மாங்கா மடையன் யாரும் இல்லை

 39. இஸ்லாமிய நாடுகளான CHAD – சூடான் எல்லை பிரச்சனை
  சவுதி மன்னரின் அந்தரங்க பாதுகாவலர்களான நைஜீரிய நாடு Djibouti, சோமாலியா
  CHAD போன்ற நாடுகள் வறுமை AIDS போன்ற வியாதிகள் உள்ளது
  இதான் இஸ்லாம் லட்சணம் தரித்திரம் ஒழிக்கும் லட்சணம் எங்கெல்லாம் மக்கள் தொகை
  பெருக்கம் வேறு. பன்றி பெறுவது போல் .

  தவறு செய்யாமல் போலீஸ் காரன் இசலாமியன் என்றால் கைது செய்து சிறையில் அடைகிறான் என்கிறாய்.
  நீங்கள் வன்முறையாளர்கள் உங்களை கொஞ்ச வேண்டுமா. லாக் அப்பில் உதைப்பது ந்யாயம் தான்

 40. // நீங்கள் வன்முறையாளர்கள் உங்களை கொஞ்ச வேண்டுமா. லாக் அப்பில் உதைப்பது ந்யாயம் தான் //

  சீக்கியனும் தமிழனும் செய்ததை முசல்மான் செய்தால், போலீஸ்காரன் சல்யூட் அடித்து மரியாதை கொடுப்பான். முஸ்லிம் கிருத்துவர் தலித் மற்றும் ஒடுக்கப்பட்ட மக்கள் பாப்பானை தமிழகத்திலிருந்து அடித்து விரட்டும் நாள் நெருங்கிவிட்டது.

  இனி எத்துனை நாளைக்குத்தான் ஏமாற்றுவாய் இந்த நாட்டிலே, பார்க்கலாம்.

 41. சீக்கியனும் தமிழனும் செய்ததை முசல்மான் செய்தால், போலீஸ்காரன் சல்யூட் அடித்து மரியாதை கொடுப்பான். முஸ்லிம் கிருத்துவர் தலித் மற்றும் ஒடுக்கப்பட்ட மக்கள் பாப்பானை தமிழகத்திலிருந்து அடித்து விரட்டும் நாள் நெருங்கிவிட்டது.
  இனி எத்துனை நாளைக்குத்தான் ஏமாற்றுவாய் இந்த நாட்டிலே, பார்க்கலாம்.////

  தேச துரோகிகளை களை எடுப்பது தான் பார்ப்பானின் வேலை
  முஸ்லிம்கள் எங்கள் வரிகளை அனுபவித்து கொண்டு பாகிஸ்தானுக்கு விசுவாசமாய் பயங்கரவாதிகளாய் இருக்கும் போது இந்தியாவை காப்பாற்ற
  தீவிரவாத முஸ்லிம்களை உள்ளே தள்ளி நுங்கு இடிக்க தான் வேண்டும் கொஞ்சமுடியாது

 42. முஸ்லிம் கிருத்துவர் தலித் மற்றும் ஒடுக்கப்பட்ட மக்கள் பாப்பானை //

  உங்களை எப்போதும் அவர்களோடு இணைத்து கொள்ளாதே. தாழ்தபட்டவர்களோ அல்லது கிருதவர்களுக்கோ பாகிஸ்தான் பயங்கர வாதிகளோடு

  தொடர்பு இல்லை . மேலும் அவர்கள் தவறு செய்தால் அவர்களை கண்டிக்க போலீஸ் போதும். அனால் நீங்கள் பயங்கர வதீயாக குண்டு வைத்து அழிப்பதால் உங்களுக்கு ராணுவம் தேவை . அதனால் நீங்களும் மற்றும் தலித் ,கிருத்தவர்களும் ஒன்றல்ல மேலும் அவர்கள் தேச துரோகிகள் அல்ல

 43. // தேச துரோகிகளை களை எடுப்பது தான் பார்ப்பானின் வேலை //
  ———————–

  இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷில் வாழும் 80 கோடி முஸ்லிம்களுக்கும் நாலரை சதவீத பாப்பானுக்கும் ஒரு நாள் இறுதி ஜிஹாத் நடந்தே தீரும். 1947ல் பாதி பாக்கிஸ்தானைத்தான் எடுத்தோம். மீதிப்பாதியை எடுக்கும் நேரம் வந்துவிட்டது.

  எங்கள் பாக்கிஸ்தானி தாலிபான் ஜிஹாதிக்களை விட்டு உதைத்தால், உன்னை வாரணாசியிலேயே சட்னி செய்து கங்கையிலே தூக்கி எறிந்துவிடுவான்.

 44. எங்கள் பாக்கிஸ்தானி தாலிபான் ஜிஹாதிக்களை விட்டு உதைத்தால், உன்னை வாரணாசியிலேயே சட்னி செய்து கங்கையிலே தூக்கி எறிந்துவிடுவான்.//

  முடிந்தால் செய்யுங்கள்

 45. // நீங்களும் மற்றும் தலித் ,கிருத்தவர்களும் ஒன்றல்ல மேலும் அவர்கள் தேச துரோகிகள் அல்ல //
  ————

  தலித்துக்களை உதைத்து இஸ்லாத்துக்கும் கிருத்துவத்துக்கும் விரட்டும் வேலையை ஆதிக்கஜாதி அய்யாக்கள் பார்த்துக்கொள்வர். கிருத்துவருக்கு ஜீஸஸ்தான், சீக்கியருக்கு காலிஸ்தான், தமிழனுக்கு தமிழ்த்தேசம் எங்களுக்கு இஸ்லாமிஸ்தான் என டீல் போட்டுவிடுவோம்.

  அப்புறம் பார் வேடிக்கையை. உன்னை நடுத்தெருவில் வைத்து இலங்கைத்தமிழனின் தொப்புள்கொடி உறவுகளை விட்டு துகிலுரிப்போம்.

 46. அப்புறம் பார் வேடிக்கையை. உன்னை நடுத்தெருவில் வைத்து இலங்கைத்தமிழனின் தொப்புள்கொடி உறவுகளை விட்டு துகிலுரிப்போம்///

  ஹா ஹா

 47. இலங்கைத்தமிழனின் தொப்புள்கொடி உறவுகளை விட்டு துகிலுரிப்போம்///

  இலங்கையில் துலுகன்கள் சிங்களவர்களோடு சேர்ந்து எங்கள் தமிழர்களை கொன்று குவிதீர்கள். இலங்கை தமிழர்களை கேட்டு பார்
  வண்டி வண்டியாக சொல்வார்கள். எப்போதும் நீங்கள் இலங்கை அரசை தான் ஆதரிகிறீர்கள்

 48. //முடிந்தால் செய்யுங்கள்//
  ———————

  இன்னும் சிறிது நாளைக்குத்தான் உனது ஆட்டம் பாட்டம். எங்களுடைய தாலிபான் ஜிஹாதிக்கள், சூப்பர்பவர் ரஷ்யாவை துண்டுதுண்டாக்கினர். அமெரிக்காவை ஓட ஓட விரட்டியடித்தனர். இப்போழுது காஷ்மீருக்குள் வந்துவிட்டனர். போலிஸ்காரன்களை போலீஸ் ஸ்டேஷனிலியே குண்டுவைத்து சிதறடித்தனர்.

  அப்பாவி காஷ்மீரீக்கள் மீது வன்முறை செய்த போலீஸ்காரனின் பிள்ளைக்குட்டிகள் குடும்பத்தினரை சொறிநாய் போல் சுட்டுத்தள்ளினர். முள்ளை முள்ளால்தானே எடுக்கவேண்டும்?. இன்று காஷ்மீர் போலீஸ்காரன் தாலிபான்களோடு சமரசம் செய்துவிட்டான். என் பக்கம் நீ வராதே, உன் பக்கம் நான் வரமாட்டேன் என டீல் போட்டுவிட்டான். இது தவிர, ராணுவத்தில் காலிஸ்தானும் ஊடுறுவிவிட்டது. இந்திய ராணுவத்தை கவனிக்க பாக்கிஸ்தான் ராணுவம் இருக்கிறது.

  ஆகையால்தான் பாக்கிஸ்தானின் NSA இந்தியாவிற்குள் வந்து காஷ்மீர் விடுதலை வீரர்களுடன் சர்வசாதாரணமாக பேச்சுவார்த்தை நடத்துகிறது. என்ன செய்வதென்று தெரியாமல் மோடி முழிக்கிறான். ஏதேதோ உளறுகிறான். அவ்வளவு தெம்பிருந்தால், பாக்கிஸ்தான் NSA இந்தியாவுக்குள் வரக்கூடாதென தடுத்து நிறுத்த வேண்டியதுதானே?. தடுத்து நிறுத்தினால், போலீஸ்காரனின் பிள்ளைக்குட்டிகளை தாலிபான் வைகுண்டத்துக்கு அனுப்பிவிடுவான். நீ இன்னமும் கனவுலகில் வாழ்கிறாய். காஷ்மீர் சுதந்திரம் இப்பவோ அப்பவோ என இருக்கிறது.

  பார்லிமெண்டிலிருக்கும் பாப்பாரக் கும்பல் முழிக்கிறது.

 49. இன்னும் சிறிது நாளைக்குத்தான் உனது ஆட்டம் பாட்டம். எங்களுடைய தாலிபான் ஜிஹாதிக்கள், சூப்பர்பவர் ரஷ்யாவை துண்டுதுண்டாக்கினர். அமெரிக்காவை ஓட ஓட விரட்டியடித்தனர். இப்போழுது காஷ்மீருக்குள் வந்துவிட்டனர். போலிஸ்காரன்களை போலீஸ் ஸ்டேஷனிலியே குண்டுவைத்து சிதறடித்தனர்.

  அப்பாவி காஷ்மீரீக்கள் மீது வன்முறை செய்த போலீஸ்காரனின் பிள்ளைக்குட்டிகள் குடும்பத்தினரை சொறிநாய் போல் சுட்டுத்தள்ளினர். முள்ளை முள்ளால்தானே எடுக்கவேண்டும்?. இன்று காஷ்மீர் போலீஸ்காரன் தாலிபான்களோடு சமரசம் செய்துவிட்டான். என் பக்கம் நீ வராதே, உன் பக்கம் நான் வரமாட்டேன் என டீல் போட்டுவிட்டான். இது தவிர, ராணுவத்தில் காலிஸ்தானும் ஊடுறுவிவிட்டது. இந்திய ராணுவத்தை கவனிக்க பாக்கிஸ்தான் ராணுவம் இருக்கிறது.

  ஆகையால்தான் பாக்கிஸ்தானின் NSA இந்தியாவிற்குள் வந்து காஷ்மீர் விடுதலை வீரர்களுடன் சர்வசாதாரணமாக பேச்சுவார்த்தை நடத்துகிறது. என்ன செய்வதென்று தெரியாமல் மோடி முழிக்கிறான். ஏதேதோ உளறுகிறான். அவ்வளவு தெம்பிருந்தால், பாக்கிஸ்தான் NSA இந்தியாவுக்குள் வரக்கூடாதென தடுத்து நிறுத்த வேண்டியதுதானே?. தடுத்து நிறுத்தினால், போலீஸ்காரனின் பிள்ளைக்குட்டிகளை தாலிபான் வைகுண்டத்துக்கு அனுப்பிவிடுவான். நீ இன்னமும் கனவுலகில் வாழ்கிறாய். காஷ்மீர் சுதந்திரம் இப்பவோ அப்பவோ என இருக்கிறது.//

  சரி பார்க்கலாம்

 50. // இலங்கை தமிழர்களை கேட்டு பார் வண்டி வண்டியாக சொல்வார்கள்.//
  ——————

  உண்மைதான். பாப்பான் ராஜீவ்காந்தியை எப்படி போட் தள்ளினோம், எழுவரின் தூக்கை எப்படி ரத்துசெய்து பாப்பான் பிரணாப் முகர்ஜிக்கு அப்படித்தோமென வண்டி வண்டியாய் சொல்கிறார்கள்.

  தமிழ் முஸ்லிம்களை விடுதலைப்புலைகள் கொன்று குவித்தனர். ஈழத்திலிருந்த 75000 முஸ்லிம் குடும்பங்களை 1999ல் 24 மணி நேரத்தில் விரட்டியடித்தனர். இலங்கை அரசுக்கு ஆதரவாக முஸ்லிம்கள் செயல்பட்டதால், அவர்களுக்கு இலங்கை அரசு ஈழத்துக்கு வெளியே மறுவாழ்வு தந்தது. அனைத்து செலவுகளையும் சவூதியும் குவைத்தும் ஏற்றுக்கொண்டது.

  தமிழ் முஸ்லிம் குடும்பங்கள் அனைவரும் “எங்களுக்கும் தமிழுக்கும் இனி எந்த உறவுமில்லை. எங்களுடைய குழந்தைகளை சிங்கள பள்ளிகளிலே படிக்கவைப்போம், சிங்களத்தில்தான் பேசுவோம். இனி அவர்களுடைய தாய்நாடும் தாய்மொழியும் சிங்களமே. இலங்கையை பாதுகாக்க எங்கள் உயிரையே தருவோம்” என எழுதித்தந்தனர்.

  இன்று சிங்கள ராணுவத்திலும் போலீஸிலும் முஸ்லிம்கள் வந்துவிட்டனர். பொதுபல சேனாவுடனும் 100 கோடி ரூபாய்க்கு மேல் தந்து சமரசம் செய்துவிட்டனர். வேடிக்கை என்னவென்றால், முஸ்லிம்களை விரட்டியடித்த விடுதலைப்புலிகளை, பாப்பான் இந்திய ராணுவத்தை ரகசியமாக அனுப்பி அட்ரஸ் இல்லாமல் செய்துவிட்டான். இன்று பாப்பானை வேரறுக்க தொப்புள்கொடி உறவுகள் கறுவிக்கொண்டிருக்கின்றன. இரன்டு வெறிநாய்கள் அடித்துக்கொண்டால், எந்த நாய் சாகிறதென வேடிக்கை பார்ப்பதே அறிவுடைமை.

 51. தமிழ் முஸ்லிம்களை விடுதலைப்புலைகள் கொன்று குவித்தனர். ஈழத்திலிருந்த 75000 முஸ்லிம் குடும்பங்களை 1999ல் 24 மணி நேரத்தில் விரட்டியடித்தனர். இலங்கை அரசுக்கு ஆதரவாக முஸ்லிம்கள் செயல்பட்டதால், அவர்களுக்கு இலங்கை அரசு ஈழத்துக்கு வெளியே மறுவாழ்வு தந்தது. அனைத்து செலவுகளையும் சவூதியும் குவைத்தும் ஏற்றுக்கொண்டது.

  தமிழ் முஸ்லிம் குடும்பங்கள் அனைவரும் “எங்களுக்கும் தமிழுக்கும் இனி எந்த உறவுமில்லை. எங்களுடைய குழந்தைகளை சிங்கள பள்ளிகளிலே படிக்கவைப்போம், சிங்களத்தில்தான் பேசுவோம். இனி அவர்களுடைய தாய்நாடும் தாய்மொழியும் சிங்களமே. இலங்கையை பாதுகாக்க எங்கள் உயிரையே தருவோம்” என எழுதித்தந்தனர்./////

  எதற்காக விரட்டி அடித்தார்கள் . தமிழ் ஈழதில் இருந்து கொண்டு சிங்களவனுக்கு விசுவாசமாக இருந்ததால்.நீங்கள் எங்குமே தேச துரோகிகள் தான்.

 52. // எதற்காக விரட்டி அடித்தார்கள் . தமிழ் ஈழதில் இருந்து கொண்டு சிங்களவனுக்கு விசுவாசமாக இருந்ததால்.நீங்கள் எங்குமே தேச துரோகிகள் தான்.//
  ——————-

  ஈழத்துக்கு விசுவாசமாக இல்லாததால் தமிழ் முஸ்லிம்களை விடுதலைப்புலிகள் அடித்து விரட்டியது சரிதான் என்கிறாய்.

  இந்திய ராணுவத்தை அனுப்பி, அந்த விடுதலைப்புலிகளை கொன்று தமிழ் ஈழத்தையே இல்லாமல் செய்துவிட்ட பாப்பானை என்ன செய்யலாம்?.

 53. இந்திய ராணுவத்தை அனுப்பி, அந்த விடுதலைப்புலிகளை கொன்று தமிழ் ஈழத்தையே இல்லாமல் செய்துவிட்ட பாப்பானை என்ன செய்யலாம்?.//

  நீ தானே சொன்னாய் இந்திரா காந்தியை கட்டி கொண்ட பெரோஸ் காந்தி ஒரு முஸ்லிம் என்று. முஸ்லிமுக்கு பிறந்தவன் எப்படி பார்ப்பானாக முடியும். அநியாயமாக எங்கள் மீது பழி போடாதே. வசதிக்கு ஏற்றார் போல் பேசாதே. உன்னிடம் நேர்மை இல்லை.

 54. 1. பறையன் கட்டிய கோயிலுக்குள் பள்ளன் நுழையமுடியுமா?. சக்கிலியன் கட்டிய தேரை சண்டாளன் இழுக்கமுடியுமா?:

  இந்திய அரசாங்கத்தால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட 3500 ஜாதிகளில், 2000க்கும் மேல் தலித் ஜாதி. ஆதிக்கஜாதியினருக்குள் ஜாதி வெறுப்போ, ஜாதிக்கலவரமோ நடப்பதில்லை. வன்னியர், கள்ளர், கவுண்டர், செட்டியார், முதலியாரென அனைவருமே ஒருவரையொருவர் சமமாக நடத்துகின்றனர். ஒருவர் கட்டிய கோயிலுக்குள் மற்றவர் செல்கிறார், பூஜை செய்கிறார், பிரசாதம் தருகிறார், சமபந்தி போஜனம் செய்கிறார். ஆக ஆதிக்கஜாதிக்குள் ஜாதிவெறியில்லை. ஆனால் தலித் எனும் கட்டமைப்புக்குள்தான் ஜாதிவெறி தலைவிரித்தாடுகிறது.

  ஒரு தலித்தை உதைக்க இன்னொரு தலித் ஆதிக்கஜாதியின் உதவியை நாடுகிறான். “நீ அவனை உதை, நான் அவனுக்காக மாரடிக்கிறேன்///

  உண்மை தான் நீ சொல்வது போல் ஆதிக்க ஜாதிகளுக்குள் பிரச்சனை இல்லை. தலித்துக்குள் தான். அதனால் தலித்து அமைப்புகள் தான்
  ஒற்றுமைக்கு யோசிக்க வேண்டும். பிராமணர்களுக்கும் இவர்களுக்கும் சம்பந்தம் இல்லை. வன்னியர்களிடமோ, கவுண்டர்களிடமோ, அல்லது
  தேவர்களிடமோ போய் அவன் தாழ்த்தப்பட்டவன் அவனை மட்டம் தட்டுங்கள் அவன் வாயில் மலத்தை வையுங்கள் என்று எந்த பிராமணனும்
  சொல்வதில்லை. அவன் அவனுக்கு அவன் பிழைப்பே பெரும் பிரச்சனை. ஒரு வேளை கிராமங்களில் அநியாயம் நடக்கும் போது இதை
  வாய் கிழிய பேசும் தி.க வினர் தான் ஆதிக்க ஜாதியினருடன் மோத வேண்டும். பெரியார் காலத்திலிருந்து எங்களை அலட்சிய படுத்தியதால்
  வந்த வினை. எங்களால் எல்லா சாதியினரையும் ஒன்று படுத்த கூடிய வiலிமை இருக்கிறது. எங்களை மதிப்பதில்லை. இதனால் தமிழ்நாட்டிலிருந்து வெளியேறினோம். எங்கள் வாழ்வாதாரம் கெட்டது பெரியாரினால். அதனால் நீங்களும் வாழவில்லை எங்களையும்
  வாழ விடவில்லை அவர். அவர் ஏதோ கொள்கை வைத்து இருபதாக சொல்கிறார்களே அந்த கொள்கையும் தமிழ்நாட்டில் இல்லை.
  ஜாதியையும் ஒழியவில்லை. போலி கடவுள் மறுப்பு,பொய் சுயமரியாதை (election டைமில் துட்டு குடுத்தால் வாங்கலாம்) பகுத்தறிவு
  அது இருந்தால் தேரை எரிக்க மாட்டார்கள். (மற்ற ஜாதி மற்ற கட்சி யாரிடமும் நேர்மை இல்லை) தலித்துகளை தூண்டி விட ஜாதி கட்சி,
  கம்யுனிஸ்ட் கட்சிகளும் இருபதால் எந்த பிரச்னையும் தீராது. மக்களுக்கு பெரியாரால் தெய்வ நம்பிக்கையும் ஆத்மபலமும் போனது தான் மிச்சம்

 55. மனித கழுத்துச் சிறியதே! மதகரிக்கு அதுபெரியதே!
  மனிதகழுத்தும் மதகரிதலையும்
  இணையவாய்ப்பு இல்லையே!
  மனிதமுண்டமும் மதகரிதலையும்
  பொருந்தபிள்ளை யார்என்றால்
  மனிதஅம்ச பார்வதிசிவன் இருவருள்யார் மதகரியே!

  சங்குகரன் தங்கைமகன்! யானைமுகன் எங்கே?
  தங்கநிறன் கங்கையணி பிறையோன்முருகன் எங்கே?
  பாற்கடலை கடைந்திட்ட மத்துமலை எங்கே?
  பொங்கிட்ட பாற்கடல்உலக வரைப்படத்தில் எங்கே?

  பாற்கடல்வெண்ணெய் உண்டதாக பறைவோர் தெய்வங்கள் எங்கே?
  பாற்கடலை கடைந்ததாக ஓதுவோனின் தேவர்அசுரர் எங்கே?
  திங்கள்பிறை அணிந்திட்ட இடுகாட்டு சிவப்பெருமான் எங்கே?
  உயிரிலாது கடவுளோ? மண்பொம்மை பாடையிலே கண்டேன்!

  பாற்கடலை உலக வரைப்படத்தில் தேடுகின்றேன்…
  திசைஎது? தெரியவில்லை!
  பாற்கடலை எங்கென்றே பக்தியில் பார்த்தவர்கள் யார்?
  யாரும் சொல்ல இல்லை!
  பாற்கடல்மேல் பாம்புஇருப்பதாக பேதசாதி ஓநாய்கள்
  ஓதுகிற இக்குற்றச்செயல், எதற்கோ? ஆய்க; என்அறிவே!

  மங்கையொரு பங்கன் அந்தபங்கனின்
  மைத்துனன் பெருமாள் எங்கே?
  பங்கம்படப் பிறந்திட்டவன்
  கரிகரசுதன் கதைப்படி எங்கே?
  நான்முகன் பிரம்மன் அந்த சிங்கமுகன் நரசிம்மன்
  இருகடவுளும்தான் எங்கே?

  சங்குகரன் தங்கை அங்கையற் கண்ணி எங்கே?
  மங்கையர் மூதேவியர் அலைமலைகலை எங்கே?
  அய்ங்கரத்தோன் எங்கே? ஆறுமுகன் எங்கே?
  இன்னும் யார்யாரோ தெய்வம்என்று தேரில் உயிரோடு
  பக்தர்காண அனைவரையும் கட்டி இழுத்துவா இங்கே!

 56. கல்லும், குரங்கும், கழுகும், மழைநெருப்பும்;
  புல்லும்,’ப’ அன்றியும்,மண் புற்றும்,சொல் கொல்அரவும்;
  இன்னும் *செருப்பும், எலிமாடும், சாணமும்;
  என்று(ம்) இறைவனோ? தள்ளு!
  தடவ பதிந்த தாம்அணில்மேல் கோடு!
  தடவிட்டவன் ஆண்டவனாம் தப்பாதுஅம் மூன்று
  தடவல் அழகுதடம் தக்கநான்உள் காண…
  இடைகீழ் எவன்பதித்தான் முன்னம்!

  [*இராமன் எனப்படுவோனுடையது]

  கந்தன், சிவலிங்கம், கரிமுகன், அய்யப்பன்;
  வந்தகதை ஆய்வோன்; மதியான், மறந்தும்
  உளரான் கடவுளை உண்டெனான் பக்தன்
  கிளரான் கிறுக்கன்என; ஓது!

  மோதும் வாதமத கள்வனை மோகன் ஆக்கி விழாஎடுக்கிறீர்!
  பேதகால மோகினி பிழைக்கன்னியை ஓதிதினம்கற் பழிக்கின்றீர்
  சாதி மூட முட்புதர் பதர்களை சத்தியம் என்று பறைகின்றீர்!
  ஆதலால் தேசம் மேலும்சிதைவுறபே(த) அம்சங்களை தொழுகிறீர்!

 57. ஒருவனின் பிறந்திட்ட நாள்விளைவு; தோசம், நிவாரணம்,
  குறிப்பிட்டு; வீடுகட்ட அடிக்கல் நாட்ட; பால்காய்ச்ச, வீடு…
  பிரவேசம்; தெய்வகுற்றம் பூசைஎன்று நெய்தீய்க்கும் பொய்யன்;
  பிரசவம் இறப்பு நாள்எவை என்று அறிவித்துஓத மூளையில்லை!

  கருத்தரிப்பு, வளைகாப்பு, காதணி அணிவிப்பு; பூப்புப்பற்றி,
  அறிய நீராட்டு அன்ன; பெண்அடிமைக்கும் விழா எடுத்து;
  அருந்ததி பார்திட; அம்மிமித்திட, சாந்தி முகூர்த்தம்;
  திருமணம் நாள்குறிப்பு; திருமணம், ஆரத்தி; மற்றும்…

  திருமணநாள் கொண்டாட்டம்; ஒவ்வோர் ஆண்டும்,
  பிறந்தநாள் பேணும் ஆர்ப்பாட்டம்; மானுடம்,
  மறைவுற்ற நாளில்நினைவு நாளெனும் பித்தலாட்டம்;
  இறந்திட்ட மூன்றாம்நாளில், கறிநாள்என்றும்…

  கருமாதி தீட்டென்றும்; மானுடத்தை தெருச்சுற்றும் பிசாசாக்கி;
  உருஅழிந்தும் எப்போதோ செத்தவனை நினைவுப்படுத்தி;
  பரிகாரம், பேய்பில்லி, சூனியம் வைப்பு, எடுப்புஎன்று;
  அறிவற்ற கற்பனைக்கு; பாவ விமோசனம் பூசைகள்;
  இறைவன் உண்டென்பதாய் மானுடத்தை ஏமாற்றி…

  சாதிமனநோய் தீயோர் தேசப்பற்றின்றி ஒருங்கிணைய
  தீபஒளி அன்ன ஒவ்வோர்ஆண்டும் மாதம்தோரும் குறிப்பிட்ட
  தேதிகளில் வேற்றுமைவிழாக் கொண்டாட்டம் யாவும்…
  ஓதும்பேத வம்சம்ஊழல்அம்சங்கள் தாம்அதனால் ஒதுங்கு!

 58. கருக்குழியே கற்பனைச்சாதிகள் உருவாகும் சோலைஎன்று;
  சிவக்குறியோடு அணுநுழைப் பாதையைசேர்த்து சிலர்வணங்க;
  கருக்குழி சாதியை வரைவதுபோல் மூன்றுகோடிட்டு
  தெரிந்தெடுத்து நெற்றியில் நாமம்என்றே அதைப்பதித்து
  உருப்படாமல் ஒற்றுமை நாட்டுள்உருவாக வாறுசெய்தான்!

  ராம ராம ராம என்னும் நாமம் சொல்லுவான்;
  நாமம் போட நாமம் போடும் ராம பக்தனே!
  காம இராம யாணம் ஓதி காலம் தள்ளுவான் [ஓசியில்]
  சோறு போடஊருள் ஆளிருக்க என்னப் பண்ணுவான்?

  இராம நாடு வேணுமென்று இராகம் பாடுவான்;
  ஓம யாகம் என்று நெய்யை வீணன் தீயுள் ஊற்றுவான்;
  சேம மோடு நாடு உயர சிந்தனை செய்யான்;
  சாதி வர்ண சமய சண்டை உண்டுப் பண்ணுவான்!_

 59. பாம்பணையாம்! பாற்கடலாம்! பரந்தாமன் கடவுளாம்; படுத்திருக்க…
  பாம்பணைமேல் இலட்சுமியாம் பக்கம்அமர்ந்து ஆண்டவனைப் பார்த்திருக்க;
  பாம்புக்கு ஐந்துதலைகளாம் பாற்கடலுள் மூழ்கிடாது மிதந்திட்டதாம்;
  ஆம்என்றால் அப்பாம்பணை மரக்கட்டையால் செதுக்கிட்டதோ?

  கடையபாற்கடலாம்! மத்தோமலையாம்! கயிரோஅரவாம்!
  இடைச்சுற்றி தேவஅசுரர் எதிரெதிரே பார்த்தவாறுஅப் பெரும்அரவை
  கடைக்கயிராய் பற்றிஇரு கரைகளில்நின்று இழுத்திட்டனராம்!
  உடைந்திடாது உருண்டுவெண்ணெய் அமிர்தம் தோன்றிட்டதாம்!

  அசுரரும் சேர்ந்து இழுக்க திரண்டிட்டது அரர்அமிர்தம் அல்லவாம்! சீவன்கள்காட்க அமிர்தத்தோடு நிரைந்தநஞ்சை சிவன்விழுங்கி னானாம்
  பாவபாம்புநஞ்சு உண்டிடாதபடி சிவனின்தொண்டை பிடித்துஅவன்
  ஆவிஉடலம் விலகிடாது வாழும்படிக்கு பார்வதிஉயிர் காத்தாளாம்!

  பார்வதிபதறி பற்றிப்பிடிக்க பரமசிவன் தொண்டையிலே!
  பார்எரிக்கும் அரவுநஞ்சங்கே நகராது நின்றிட ஆகமுண்டு அன்ன
  பார்ஒவ்வோர் ஆணுக்கும் தொண்டையுள் துண்டுத்தசை தங்கிட்டதாம்
  பார்பனன் ஏய்க்கஅக் கதைஓதல்களை சாதிபறை கிருமிகளும் நம்பினவே!

 60. புதர்கள்ளி நச்சுக்கொடி பூக்கவந்த வனப்பால்
  மதப்பேதபால்… அருந்தும் மாட்டுப்பால் ஆமோ?
  நிதம்அம்பேத் கார்பெரியார் படிப்பகத்துள் நுழைந்து!
  எதுநஞ்சற்ற சூலாம் என்றுஆய்; தேர்வாய்சிறந்து;

  உந்திவழி சிந்திட உதிரம் பத்தாம்மாதம் ஓர்நாளில்;
  தந்திட தாய்பிரசவ வலியேர்டு, எவனும் தாவிவெளி;
  வந்திட்ட இரகசியம் என்னவாம்? பதில்தெரிந்து…
  நொந்திட்டேன்நான்; நீயும்அவ் வதந்தியை கேளேன்!

  மந்தமதி உள்ளவன் வாந்தி எடுத்திட்ட கற்பனையுள்,
  தந்திரமாய் ஓதுவது தரணியுள் உயிர்கள் அனைத்தும்;
  தந்திட்டது தாய்தந்தை அல்லவாம்! பேதவம்சத்தான்…
  சந்தமாய், சாந்தமாய், புளுகிட்டான்; தெய்வமாம்!

  மந்திகள், பக்தப்பன்றிகள்; மட்டுமே மானுடமாம்;
  மந்தைகள் முன்னேமந்த வெளியில் இருந்து…
  எந்திரங்கள் போல்தினம் இயங்கி சூதுசெய்தான்!
  தந்திரம், அல்லவாம்! தந்ததுயாவும் தெய்வமாம்!
  தொந்தரவால் செத்துத் தொலைந்துப்போ என்றால்…

  பொருள் உடையோர்கு, இவ்வுலகம் என்றும்;
  அருள்உடையேனுக்கு, அவ்வுலகம் என்றும்;
  அரசனுக்குக் குடிகள் கட்டுப்பட்டவர்கள் என்றும்;
  அரசன் ஆண்டவனுக்கு மட்டுப்பட்டவன் என்றும்… [ஆக]

  இறைவன் உட்பட எவனும் *சுரருக்கு அடிமைஎன்றும்;
  மிரட்டிட்ட முதலாம் அன்னியன் பேதவம்சா வழியினன்;
  சுரண்டும் கற்குவியல் கற்றாளைஆக இந்தியன்சுதந்திரம்!
  மிரளும்மாடு ஆடுஅன்ன, மெளனமாய் திணருகின்றதே!

  *சுரருக்கு – பார்பனருக்கு

 61. நீந்து கடற்கல்வி நீந்தநீ தாகமாய்…
  தாண்டுதுயர் துன்பம், தவறியும் தீண்டாதே!
  அண்டம்அன்ன ஞானம்! அறிந்திடா மூடம்தான்,
  கண்டதைத் தெய்வமாய்க் காட்டும்!

  சாதிப்பெயர் தந்து தரித்திரத் துள்திணித்து;
  வீதிகளி லும்பகுத்து வேற்றுமை யால்ஒதுக்கி
  ஆதிமுதல் இந்தாய் அடிமையாய் பார்ப்பான்உம்
  காதுள்ஓதும் பொய்யே கடவுள்!

  கடவுளை கற்பித்திட்டவன் செப்பிட்டதுபடி, அவன்ஓதிடும்;
  படைத்தோரில் ஒருவன் இரண்டாயிரம் பெண்டிரை புணர்நதிட்ட;
  பாரதமகா காமுகன் காலம்தொட்டு, மானுடத்தை பிளந்துபலநூறு
  கூறுகளில் அசுரராகவும் சுரராகவும் பிரித்திட்ட பேத…
  மனநோயன், வனமிருக(ம்) தலையொடு; மானமானுட-

  இனம்காத்திட்ட இரண்யனைக் கொன்றிட்ட சிங்கமாம்!
  மற்றொருவன் ஓரினச் சேர்கையாளன் இன்னமும்… செப்பிடு;
  அப்பனை அறியாப்பிள்ளை, *பெண்ஒருத்தியின் அழுக்குஅனாதை;
  செப்பிடு! இந்துதெய்வங்க ளாம்!எவனை இறைவன் என்பேன்?

  * பார்வதி

  தெய்வம் எந்நிலையிலும் யாருக்கும் உதவாது!
  தினம்நம்மைக் காப்பது காற்றுநீர் உணவு பூமிதான்!
  இறைவன் என்பது ஏய்ப்போரின் பொய்பிதற்றல்!
  இந்தியாவில் அடிமையினம் யாரென்றால் முதலாம்
  அன்னியன் மூடஆலோசனைகளை ஏற்போனே!

  சதியாளன் சாதி சதியே விதி!
  விதிசாதி சதிகள் வேகட்டும் எரி!
  புதுத்தீ முழக்கம் புதுமையாய் வானெட்ட;
  மதியுணர்வாய் மடமை மாயும்; அழி!

 62. Willswords M

  படித்தேன் கவிதை நன்றாக இருந்தது நன்றா COPY பேஸ்ட் செய்து இருகிறீர்கள் வாழ்த்துகள்
  அனந்தவிகடன் குமுதம் பத்திரிகைக்கு அனுப்பினால் 100/200 ருபாய் கிடைக்கும் முயற்சித்து பாருங்கள்

 63. மதுவோ மதமோ இரண்டிலும் மயக்கமும் மோதலும்…
  சதமும் சமமாய் துயர்தர இருந்திட, மதுவை;
  அனுமதி பெறாமலும் மானுடம் யாரும் அருந்திடலாம்!
  கடவுள்முன் மணியடிக்கும் உரிமை பார்ப்பானுக்கே ஆம்!

  சாதி அமைப்பு சரியவிடக் கூடாது!
  ஏது வழியோ? எடுகொடிசெய் போராட்டம்!
  மாதுமது ஆட்சிஅரசு மாளாது இடைவெளியில்,
  ஓது இளங்கோ ஒழிக!

  பஞ்சமன் சூத்திரன் பள்ளிக்கு செல்லலாமோ?
  அஞ்சுக பாடம் அவன்படிக்க கூடாது!
  நஞ்சுமது விற்பனையால் நாசமாக சூத்திர(ன்)
  பிஞ்சும்கல் லாபிழை! பேணு!

  சுண்டூர் பெண்ணுக்கு எந்த ஆடவன் முன்னம்…
  கடவுள்என செப்பிடும் கண்ணன் அன்ன;
  மாராப்புத் தந்தான்?

  அங்கே அன்று அவளை பிறந்த மேனியாய்…
  காட்சிதர துகிலுரிந்த துச்சாதனன்கள்;
  முப்பது சாதிஇந்துக்களாம்!

  சுண்டூர் பெண்ணும் இந்துத்துவா பெண்தானே?
  இந்தியாவில் எந்த பாஞ்சாலி அல்லது இராமன்…
  யோக்கியமாய் ஓர் ஆதங்க ஊர்வலம்;
  நடாத்திக் காட்டினாள்! இல்லை காட்டினான்!

  மதுவெறியர் ஏக்கம் அருந்தவேஆர் பாட்டம்?
  மதுஎதிர்போர் கண்டு மரணபயம் கொண்டு;
  மதுவிற்போர் ஆட்சி மகிழ்சிதிகிழ் ஆக…
  இதற்கே இளங்கோ புராணம்!

  நாறும்காண் சாக்கடைகள் கூவநதி அண்டல்அன்ன;
  வேறுப்பாடு கூறுஆட மேளயாகம் நீடிக்க;
  ஆறா துயரங்கட்குள் ஆதா யமதுவுக்காய்…
  தூர்ஆகுமோ… ஓர்அரசு? தூ…!

Leave a Reply

%d bloggers like this: