27 thoughts on “விநாயகரின் தந்திர அரசியலை 5 நிமிடத்தில் புரிந்துகொள்ள

 1. ஓரு கிழ தறுதலை 1953 இல் ஓரு பிள்ளையார் சிலையை உடைத்தது
  இன்று தெருவுக்கு தெரு பிரம்மாண்டமாக விநாயக சதுர்த்தி கொண்டாடுகின்றார்கள் அவன் யாரை எதிர்த்தானோ அவர்கள் எல்லாரும் MS CA பிடித்து விட்டு அமெரிக்கா லண்டன் கனடா ஆஸ்திரேலியா பறந்து குடும்பத்துடன் வளமாக வாழ்கிறார்கள் ஆணால் மூத்திர சட்டியின் வாரிசுகள் மலம் தின்றும் பன்றிகளுடன் போராடி அதற்கு பூணூல் போட்டு கொண்டுஇருக்கிறார்கள் நல்ல பரிணாம வளர்ச்சி

 2. ரகசிய முஸ்லிம் வாப்பா பெரியார்:

  “கடவுளை படைத்தவன் முட்டாள்” — தந்தை பெரியார்.

  கடவுள்தான் மனிதனை படைத்தான். அண்ட சராசரம் அனைத்தையும் படைத்தான். மனித கற்பனைக்கு அப்பாற்பட்டவன் கடவுள். கடவுளை படைத்தவன் முட்டாள் — திருக்குரான்.

  “கடவுள் இல்லை, இல்லை, இல்லவே இல்லை” — தந்தை பெரியார்.

  “இந்த உலகில், வானத்தில், பூமியில், தூணில், துரும்பில், அண்ட சராசரம் எதிலும் எங்கேயும் அல்லாஹ் இல்லை, இல்லை, இல்லவே இல்லை. அவன் ஏழு வானங்களுக்கு அப்பால், அர்ஷின் மீது இருக்கிறான்” — திருக்குரான்.

  திருக்குரானை நன்கு ஆராய்ந்து அறிந்தவர் தந்தை பெரியார் என்பது இதன் மூலம் ஐயமற நிரூபணமாகிறது. மாஷா அல்லாஹ்.
  ——

  1. திருக்குரான் அடிப்படையில் சாகும் வரை சிலைவணக்கத்தை எதிர்த்தார் பெரியார். பிள்ளையார் சிலையை செருப்பால் அடித்து நடுத்தெருவில் போட்டு சுக்கு நூறாக உடைத்தார்.

  2. பாம்பையும் பாப்பானையும் கண்டால், பாம்பை விட்டுவிடு, பாப்பானை அடி என போதித்தார்.

  3. பாப்பானின் பூணூலை அறுத்தார்.

  4. திருக்குரான் அடிப்படையில் தத்தெடுப்பு எனும் பொய்யான உறவை முறித்து, மணியம்மை அம்மையாரை திருமணம் செய்து மணைவியாக உலகுக்கு அறிவித்தார் பெரியார்

  5. “இந்து கடவுள்களில் அனவருமே காமுகராகவும், அயோக்கியராகவுமே இருக்கின்றனர். ஏன் ஒருவன் கூட யோக்கியன் இல்லை?. இந்த விஷயத்தில், உருவமற்ற இஸ்லாமியரின் கடவுள் தவறை போதிப்பதில்லை. அவர்களுடைய வேதம் நீதியை போதிக்கிறது. எனக்கு அந்த கடவுளோடு எந்த பிரச்னையுமில்லை” என பலமுறை குடியரசில் எழுதியும் மேடையில் பேசியுமிருக்கிறார் வாப்பா பெரியார்.

  6. தனது வாழ்நாளில் ஒருமுறை கூட அல்லாஹ்வையோ, திருக்குரானையோ, நபிகள் நாயத்தையோ இழிவாக பேசவில்லை. அல்லாஹ் இல்லை என ஒரு முறை கூட சொல்லவில்லை.

  7. “இன இழிவு நீங்க, ஜாதி ஒழிய இஸ்லாமே தீர்வு” என பலமுறை குடியரசில் எழுதியுள்ளார். மேடைகளில் பேசியுள்ளார். பெரியாரின் பேச்சை கேட்டு திருநெல்வேலி, ராமநாதபுரம் ஆகிய மாவட்டங்களில் பல கிராமங்கள் இஸ்லாத்தை தழுவின.

  8. திருக்குரானால் தடுக்கப்பட்ட மது, பன்றி இறைச்சி ஆகியவற்றை கையால் தொடக்கூட இல்லை. முஸ்லிம் வீடுகளிலும் கடைகளிலும் சமைக்கப்பட்ட ஹலால் அசைவ உணவையே விரும்பி உண்டார். வட்டி வியாபாரத்தை எதிர்த்தார்.

  வாப்பா பெரியார் ஒரு ரகசிய முஸ்லிம் எனும் கருத்து இஸ்லாமியரிடம் மிகப்பெரிய வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. “பெரியார் இஸ்லாத்தை ஏற்றாரா எதிர்த்தாரா” எனும் அப்துல்லாஹ் பெரியார்தாசனின் ஆவனப்படத்தில் பல இஸ்லாமிய தலைவர்கள், குறிப்பாக வெல்பேர் பார்ட்டி தலைவர், இதே கருத்தை பிரதிபலித்துள்ளார்.

  பார்ப்பனீயத்தை அழிக்க வந்த சூப்பர் பவர் இஸ்லாம். பார்ப்பனீயத்தை ஒழிக்க வாப்பா பெரியார் தனது வாழ்நாள் முழுதும் அரும்பாடு பட்டார். இப்பொழுது சொல்லுங்கள் … தந்தை பெரியார் ஒரு ரகசிய முஸ்லிம் என்பதை உங்களால் மறுக்கமுடியுமா?.

 3. இஸ்லாத்துக்கும் பெரியாரிஸத்துக்கும் என்ன வித்தியாசம்?:

  ஒரு இந்துவால், ஜாதியை எந்த ஜென்மத்திலும் எவ்வளவு கதறினாலும் அழிக்க முடியாது. ஜாதியை விட்டு வெளியேறத்தான் முடியும். அதற்கு ஒரே வழி இஸ்லாத்தை தழுவுவதே. ஆகையால்தான், பார்ப்பனரின் ஆர்யவர்த்தா பாக்கிஸ்தானாக மாறியது. இன்று ப்ராஹ்மண பண்டிதரின் காஷ்மீர், இஸ்லாத்தை தழுவி பாரத்மாதாவுக்கெதிராக ஜிஹாத் செய்கிறது.

  அதாவது, திருக்குரானால் பார்ப்பனீய இந்து மதத்தை அழிக்கமுடியும். இந்து மதத்தை துறந்து ஒரு இந்துவால் பெரிய இமாம் ஆகமுடியும். பார்ப்பனீயத்துக்கெதிராக ஜிஹாத் செய்யமுடியும்.

  ஆனால், பெரியாரிஸத்தால் எந்த ஜென்மத்திலும் இந்து மதத்தை அழிக்கவே முடியாது. ஜாதி அப்படியே இருக்கும். வர்ணதர்ம கட்டமைப்பில் ஒரு அணுவைக் கூட பெரியாரிஸத்தால் அசைக்கமுடியாது. மானங்கெட்ட திராவிடன், பாப்பாத்தியின் காலில் விழுந்து வணங்குவான். திராவிடர் கழகத்தின் உச்சானிக்கொம்பில் பாப்பாத்தி ஏறி உட்கார்ந்த கதைதான்.

  ஆகையால்தான் “இன இழிவு நீங்க, ஜாதி ஒழிய இஸ்லாமே தீர்வு” என தந்தை பெரியார் அறிவித்தார்.. புரிஞ்சுச்சா..

 4. https://i0.wp.com/okhowah.com/file/5/attach201507354811003813275.jpg

  பார்ப்பனீயத்தை மண்டியிட வைத்த இஸ்லாமிய புத்திஜீவியும் சிந்தனையாளருமான மௌலானா மெளதூதி சாஹிப்:

  இருபதாம் நூற்றாண்டில் இஸ்லாமிய அறிவியல் மறுமலர்ச்சிக்காகத் தன் சிந்தனையாலும், பேனாவினாலும் இரவு பகல் பாராது அயராது உழைத்தவர்களில் மெளலானா அபுல் அஃலா மெளதூதி (ரஹ்) அவர்கள் முதன்மையானவராவார். பாக்கிஸ்தானை உருவாக்க ஜின்னாவுக்கு வழிகாட்டினார் மெளதூதி சாஹெப் என்றால் மிகையாகாது.

  சாதாரண ஊடகவியலாளராகப் பொது வாழ்வை ஆரம்பித்த இவர், இவ்வுலகிலிருந்து விடைபெறும் போது இந்திய வரலாற்றிலும், இஸ்லாமிய வரலாற்றிலும் மாத்திரமல்லாமல் உலக வரலாற்றிலும் தனக்கென தனியொரு இடத்தைப் பெற்றவரானார். இதற்கு அவரது சிந்தனையின் வெளிப்பாடுகளும் அவரது எழுத்துக்களும்தான் அடித்தளமாக அமைந்தன.

  இவ்வாறு மகத்துவம் பெற்று விளங்கும் மெளலானா மெளதூதி சாஹிப், இந்தியாவின் ஹைதராபாத்திலுள்ள அவ்ரங்கபாத் என்ற இடத்தில் வசித்து வந்த இஸ்லாமியப் பற்றுமிக்க குடும்பத்தில் 1903 ஆம் ஆண்டு செப்டம்பர் மாதம் 25 ஆம் திகதி பிறந்தார். இவர் சிறு வயது முதலே கல்வியில் அதிக ஆர்வம் மிக்கவராகக் காணப்பட்டார். இவர் பிறந்த சமயம் இந்தியா பிரித்தானியாவின் ஆதிக்கத்தின் கீழ் இருந்தது. அதனால் ஆங்கிலேயரின் சமூக, கலாச்சார பழக்க வழக்கங்கள் இந்தியாவெங்குமே வியாபித்திருந்தது.

  மெளதூதியின் தந்தை தம் பிள்ளைகள் ஆங்கிலேயக் கல்வி முறை சார்ந்தகல்விக் கூடங்களில் கல்வி பெறுவதை விரும்பவில்லை. ஆகவே மெளதூதிக்கும் அவரது ஏனைய சகோதர சகோதரிகளுக்கும் அவரது இல்லத்திலேயே ஆரம்பக் கல்வியை வழங்க தந்தை ஏற்பாடு செய்தார்.

  இருந்த போதிலும் இடைநிலைக் கல்வியை மத்ரஸத்துல் புர்ஹானியா என்ற அறபுக் கல்லூரியில் மெளலானா மெளதூதி பெற்றார். அதனைத் தொடர்ந்து ஹைதராபாத்திலுள்ள தாருல் உலூம் கல்லூரியில் இணைந்து பட்டப் படிப்பை இவர் ஆரம்பித்தார்.

  இவரது தந்தை நோய் வாய்ப்பட்டதோடு சிறிது காலத்தில் காலமானார். இதன் விளைவாக பட்டப்படிப்பை இடைநடுவில் கைவிட்டார் அபுல் அஃலா மெளதூதி. ஆனாலும் அவர் சுய அறிவியல் தேடலில் ஆர்வத்துடன் ஈடுபட்டு வந்தார்.

  இவ்வாறான சூழலில் ‘பிஜ்னோர்’ என்ற பத்திரிகையில் சாதாரண ஊடகவியலாளராக 1918 இல் இணைந்தார். அப்போது அவருக்கு 15 வயதே ஆகியிருந்தது. இவர் சிறுபராயம் முதலே எழுத்துத் துறையில் ஆர்வம் மிக்கவராக விளங்கியது இதற்கு பெரிதும் உதவியது. இவருக்கு அதிக விருப்புக்குரிய துறையாக ஊடகவியலே விளங்கியது. இவரது ஆக்கங்களுக்கு மக்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்புக் கிடைத்தது.

  அவர் விடயங்களை முன்வைத்த விதமே அதற்கு அடிப்படைக் காரணம். எந்த வயது மட்டத்தினரும் இலகுவாக விளங்கி புரிந்து கொள்ளக் கூடிய வகையில் அவர் ஆக்கங்களை எழுதக் கூடியவராக இருந்தார்.

  இக்காலகட்டத்தில், அதாவது 1920 ல் ஜபல்பூர் என்ற இடத்திலிருந்து வெளிவந்து கொண்டிருந்த ‘தாஜ்’ என்ற தினசரிப் பத்திரிகையின் ஆசிரியரானார் அபுல் அஃலா மெளதூதி. இதேவேளை புதுடில்லியில் இருந்த மெளலானா அபுல் ஸலாம் நியாஸியிடம் அறபு மொழியைக் கற்ற இவர், ஆங்கிலம், உருது மொழிகளையும் கற்கத் தவறவில்லை.

  அத்தோடு இஸ்லாத்தில் மேலும் கற்றுத் தேறும் நோக்கில் அறபு இலக்கணம், தப்சீர், தர்க்கவியல், தத்துவம் ஆகிய துறைகளிலும் இவர் ஆர்வம் காட்டினார். இக்காலப் பகுதியில் அதாவது 1921ல் ‘முஸ்லிம் டெய்லி’ தினசரியின் ஆசிரியர் நியமனம் இவருக்குக் கிடைத்தது.

  இதே காலப் பகுதியில் இந்திய விடுதலைக்காகப் பாரிய பங்களிப்பு நல்கிக் கொண்டிருந்த அகில இந்திய ஜம்இய்யத்துல் உலமா சபை தமது உத்தியோகபூர்வப் பத்திரிகையான ‘அல் ஜாமிஆ’ வின் ஆசிரியர் பதவியை அன்று பத்திரிகைத் துறையில் சிறந்து விளங்கிய மெளதூதிக்கு வழங்க தீர்மானித்தது.

  இதன்படி 1925 ல் இவருக்கு இப்பதவி வழங்கப்பட்டது. இதன் மூலம் அன்றைய முன்னணி இஸ்லாமிய அறிஞர்களின் நெருக்கத்தையும், உறவையும் பெற்றுக் கொண்டார் மெளதூதி.

  இதே காலப் பகுதியில் இஸ்லாம் வாளால் பரப்பப்பட்ட மார்க்கம் என்ற பொய்ப்பிரசாரம் இந்தியாவிலும் ஏனைய பிரதேசங்களிலும் பரப்பப்பட்டுக் கொண்டிருந்தது. இச் சமயம் ஒரு நாள் வெள்ளிக்கிழமை ஜும்ஆ தொழுகை சொற்பொழிவின் போது, மெளலானா முஹம்மதலி ஜெளஹர், ‘இஸ்லாம் வாளால் பரப்பப்பட்ட மார்க்கம்’ என்று முன்னெடுக்கப்பட்டு வருகின்ற பொய்ப் பிரசாரத்தை முறியடிக்கும் வகையிலும், இஸ்லாத்தில் அறப் போராட்டத்தின் உண்மை நிலையை தெளிவுபடுத்திடும் வகையிலும் ஒரு முழுமையான நூலை ஏன் எழுதி வெளியிடக் கூடாது” என்று சவால் விடுத்தார்.

  அச்சவாலை ஏற்ற மெளலானா மெளதூதி ‘இஸ்லாத்தில் அறப்போராட்டம்’ என்ற நூலை 1926 ல் எழுதத் தொடங் கினார். இதற்காக இஸ்லாத்தில் அறப்போராட்டம் தொடர்பான நூல்களை ஆராய்ச்சி ரீதியாக கற்று ‘ஜிஹாத் ஒரு இஸ்லாமியக் கண்ணோட்டம்’ என்ற பெயரில் ஒரு முழுமையான நூலை எழுதினார்.

  அந்நூலை 1930ல் வெளியிட்டார். இந்நூல் இஸ்லாத்திற்கு எதிராக முன்னெடுக்கப்பட்ட பொய்ப் பிரச்சாரத்திற்கு தக்க பதிலாக அமைந்தது. அத்தோடு இந்நூல் அதிக தாக்கம் மிக்கதாகவும் விளங்கியது.

  இதனைத் தொடர்ந்து இஸ்லாத்தை சரியான முறையில் மக்கள் மத்தியில் கொண்டு செல்லும் நோக்கில் ‘இதுதான் இஸ்லாம்’ என்ற பெயரிலும் ஒரு நூலை எழுதி 1932 இல் வெளியிட்டார். இதுவும் மக்கள் மத்தியில் அதிக தாக்கமும் செல்வாக்கும் செலுத்தக்கூடிய நூலாக அமைந்தது. அதனால் இன்றைவரைக்கும் 70 க்கும் மேற்பட்ட மொழிகளில் இந்நூல் மொழிபெயர்த்து வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இதன் பயனாக இதன் இலட்சக்கணக்கான பிரதிகள் மக்களைச் சென்றடைந்துள்ளன.

  இவ்வாறான நிலையில் இஸ்லாமிய சிந்தனையைப் புனர்நிர்மாணம் செய்யவென தமக்குரிய சொந்தப் பத்திரிகையாக ‘தர்ஜுமானுல் குர்ஆனை’ 1932 ல் ஆரம்பித்தார்.

  இஸ்லாத்தின் நிழலில் தனிமனிதன், சமூகம், ஆட்சி அதிகாரம் என்பவற்றின் மேம்பாடு குறித்து அதிக கவனம் செலுத்தியது இப்பத்திரிகை. அதனால் ஹைதராபாத் அரசு இப்பத்திரிகையின் 300 பிரதிகளை கொள்வனவு செய்து அவற்றை இலவசமாக நூலகங்களுக்கு வழங்கியது.

  அத்தோடு இப்பத்திரிகைக்கான வாசகர்களதும் அபிமானிகளதும் எண்ணிக்கை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வந்தது.

  இக்காலப் பகுதியில் இந்திய விடுதலைக்காக முன்னெடுக்கப்பட்டுக் கொண்டிருந்த நகர்வுகள் குறித்து விமர்சனப் பார்வையைக் கொண்டிருந்த மெளலானா மெளதூதி இப்பத்திரிகையின் ஊடாக தமது அரசியல் சிந்தனைகளையும் முன்வைக்கத் தவறவில்லை.

  இவ்வாறான சூழலில்தான் மெளலானா மெளதூதி மஹ்மூதா என்ற பெண்மணியுடன் திருமண வாழ்வில் இணைந்தார். இது 1937 இல் நிகழ்ந்தது. இவர் பண வசதி மிக்க குடும்பத்தைச் சேர்ந்த பெண்மணியாக இருந்ததால் மெளலானாவின் இஸ்லாமிய ஆய்வுகளுக்கும், அரசியல் நடவடிக்கைகளுக்கும் உதவி ஒத்துழைப்புக்களை நல்கினார்.

  இந்த சந்தர்ப்பத்தில் ஒரு உண்மையான இஸ்லாமிய அமைப்பின் தேவையை உணர்ந்த மெளலானா மெளதூதி, தம்மோடு இணைந்து கொள்ளுமாறு வலியுறுத்தி அன்றைய முன்னணி முஸ்லிம்களுக்குக் கடிதங்களையும் எழுதினார்.

  இப்பின்னணியில் இந்திய தேசிய காங்கிரஸ¤க்கும், முஸ்லிம் லீக்குக்கும் அப்பால் இஸ்லாமிய பிரசாரத்திற்கென 75 உறுப்பினர்களுடன் ஒரு அமைப்பை 1941 ஆகஸ்ட் 26 ஆம் திகதி லாஹூரில் ஸ்தாபித்தார் மெளலானா மெளதூதி.

  அதுவே ஜமாஅத்தே இஸ்லாமி ஆகும். இந்த அமைப்புக்கு மக்கள் மத்தியில் நாளுக்கு நாள் ஆதரவும் அபிமானமும் கிடைத்து வந்தது. அத்தோடு மெளலானாவை நோக்கி சவால்களும் வரத் தொடங்கின.

  அச்சவால்கள் அவரை புடம் போட்டன. அத்தோடு ஜமாஅத்தே இஸ்லாமி, சமய, சமூக விவகாரங்களிலும் கவனம் செலுத்தக் கூடிய ஸ்தாபனமாக விளங்கியது. இதன் காரணத்தினால் மெளலானா மெளதூதி பலமுறை சிறைத் தண்டனைகளையும் அனுபவித்தார்.

  1941 ஆம் ஆண்டில் அருள்மறையாம் அல் குர்ஆனுக்கு விளக்கவுரை (தப்சீர்) எழுதும் பணியை இவர் ஆரம்பித்தார். அதுவே ‘தப்ஹீமுல் குர்ஆன்’ என்ற விளக்கவுரையாகும். இதனை அவர் 1972 ஆம் ஆண்டாகும் போது எழுதிப் பூர்த்தி செய்து வெளியிட்டார். இது நவீன இஸ்லாமிய அறிவியல் மேம்பாட்டுக்குப் பாரிய பங்களிப்பு செய்த விளக்கவுரைகளில் ஒன்றாக விளங்குகிறது.

  அதேநேரம் தம் வாழ்வுக் காலத்தில் இஸ்லாத்தோடும், மனித வாழ்வோடும் சம்பந்தப்பட்ட பல்வேறு துறைகளிலும் கவனம் செலுத்தி 160 க்கும் மேற்பட்ட நூல்களை இலகு மொழிநடையில் எழுதியுள்ள இவர் 1000 க்கும் மேற்பட்ட சொற்பொழிவுகளையும் நிகழ்த்தியுள்ளார். இதன் நிமித்தம் உலகின் பல நாடுகளுக்கும் இவர் விஜயம் செய்துள்ளார்.

  அதன் காரணத்தினால்தான், மறைந்த முன்னணி இஸ்லாமிய அறிஞரான அபுல் ஹஸன் அலி நத்வி (ரஹ்) அவர்கள் “நவீன யுகத்தில் இஸ்லாமிய மறுமலர்ச்சியில் அறிவியல் ரீதியாகவும், சிந்தனா ரீதியாகவும் மெளதூதி போன்று எவரும் ஆழ்ந்த தாக்கத்தை ஏற்படுத்தி இருப்பதாக நான் அறியவில்லை” என்று குறிப்பிட்டிருக்கின்றார்.

  இவ்வாறு இஸ்லாமிய மறுமலர்ச்சிக்கு பங்களிப்பு செய்து வந்த மெளலானா மெளதூதி (ரஹ்) அவர்கள் தமது இறுதிக் காலப் பகுதியில் நாட்பட்ட சிறுநீரக பாதிப்புக்கும் இதய நோய்க்கும் உள்ளானார்.

  இக்காலப் பகுதியில் அவரது புதல்வரொருவர் அமெரிக்காவில் மருத்துவராகக் கடமையாற்றி வந்தார். அதனால் அவ்வைத்தியசாலையில் சிகிச்சை பெறவென இவர் 1979 ஏப்ரலில் அமெரிக்காவின் நியூயோர்க்குக்கு பயணமானார். அங்கு அவருக்கு அளிக்கப்பட்ட சிகிச்சை பலனளிக்காத நிலையில் அவரது 76 வது வயதில் அதாவது 1979 ஆம் ஆண்டு செப்டம்பர் மாதம் 22 ஆம் திகதி காலமானார்.

  அவர் நவீன இஸ்லாமிய யுகத்தில் ஒரு சகாப்தம். சாதாரண ஊடகவியலாளராகப் பொதுவாழ்வில் பிரவேசித்த மெளலானா மெளதூதி இவ்வுலகை விட்டுப் பிரியும் போது முஜத்தித் (சமூக சீர்திருத்தவாதி), இஸ்லாமிய சிந்தனையாளர், தப்சீர் துறை அறிஞர், நூலாசிரியர், பேச்சாளர், ஊடகவியலாளர், செயல் வீரர் எனப் பன்முக ஆளுமையையும் ஒருங்கே பெற்றவராக விளங்கினார்.

  அவரது தவறுகளை மன்னித்து பணியை அங்கீகரித்து அல்லாஹ் அன்னாருக்கு உயர்ந்த சுவர்க்கத்தை வழங்கிடப் பிரார்த்திப்போமாக.
  —– மர்லின் மரிக்கார், புத்தளம்.

 5. உருவி விட ஆசை இல்லாத துலுக்க பெண்களுக்கு முத்தலாக் நீக்கம் போன்றவதிற்க்காக பாராட்டப்பட வேண்டியவர் திரு மோடி அவர்கள்.
  இசுலாமிய விபசார மார்கத்தில் நிறைய மாற்றம் வரவேண்டும்

 6. //“கடவுள் இல்லை, இல்லை, இல்லவே இல்லை” — தந்தை பெரியார்.

  “இந்த உலகில், வானத்தில், பூமியில், தூணில், துரும்பில், அண்ட சராசரம் எதிலும் எங்கேயும் அல்லாஹ் இல்லை, இல்லை, இல்லவே இல்லை. அவன் ஏழு வானங்களுக்கு அப்பால், அர்ஷின் மீது இருக்கிறான்” — திருக்குரான்.

  திருக்குரானை நன்கு ஆராய்ந்து அறிந்தவர் தந்தை பெரியார் என்பது இதன் மூலம் ஐயமற நிரூபணமாகிறது. மாஷா அல்லாஹ்.//

  மரை கழண்ட கேசு பெரியார் கம்னாட்டி
  சரிதான். ஊறல்

 7. ரொஹிஞ்ஜிய துலுக்கன்கள் பர்மாவில் அடிபட்டு சாகிறார்கள் பக்கத்து துலுக்க நாடு மனிதாபிமானம் இல்லாமலே அகதிகளாக பர்மாவிலிருந்து வரும் துலுக்கன்களை விரட்டுகிறார்கள் கிறிஸ்தவ போப் அங்கு போக போகின்றார் ஆறுதல் சொல்வார் நல்ல வேட்டை அதிகம் துலுக்கன்களை ஆடுகளாக மாற்றலாம்

 8. எந்த கொம்பனாலும் திராவிட இயக்கத்தை தொட்டு பார்க்க முடியாது – சுடாலின்

  சொறியான் மூத்திர சட்டி நாத்தம் இப்படி அடிச்சா எவன்டா தொட்டு பாக்க பக்கத்துல வருவான்??

 9. சீனப்படைகள் பின்வாங்கியது டோக்லாம் எல்லையில் படைகளை குறைத்தது இந்தியா..

  படைகளுடன் பின் வாங்கியது சீனா!
  இந்தியாவுக்கு மிகப் பெரிய வெற்றி

  .இந்தியாவின் இராஜதந்திர நடவடிக்கைக்கு கிடைத்த வெற்றி தான்.

  நீ படைகளை குவித்தால் நாங்களும் குவிப்போம்! நீ பேச்சுவார்த்தைக்கு தயார் என்றால் நாங்களும் தயார் என்ற அளவில் இந்தியா நடந்து கொண்டது.
  ரோடு போடுவதையும் நிறுத்தி பின்வாங்கியது போர் வந்ததால் பாரதத்தை விட அதிக ஆயுதங்களை வைது இருந்ததாலும் அதன் திறன் குறித்து அவர்களுக்கு நம்பிகை ல்லை அவர்கள் தயாரிப்பு அப்படி ஆணால் இந்தியாவின் ஆயுதங்களோ இசுரேல் அமெரிக்க மேலைநாட்டு துல்லிய தாக்குதல திரன் இது ராணுவ வல்லுநர் கருத்து போர் மிக பெரிய அளவில் வந்தால் அமெரிக்க ஜப்பான் இசுரேல் கிழக்கு ஆசிய மற்றும் மேற்கத்திய நாடுகள் ஆதரவு பாரதத்திற்கு தான் கிட்டும் வடகொரியா சீனாவின தலைவலி சீனாவும் பொருளாதாரத்தை இழக்க விரும்பவில்லை எப்டியோ மோடிக்கும் பாரத மாதாவிற்கும் இந்தியாவை நேசிக்கும் பார்ப்பனர்களுக்கு வெற்றி . துலுக்கன்கள் ஆசையில் மண் .கிழித்தான்கள் துலுக்கன்கள் இஸ்லாமிஸ்தான வாங்கி .

 10. இது எப்படி காமெடியா இருக்கு facebook இல் வந்தது

  ஆலிம் ஜார்ஜ் கொலை பற்றி இப்படி ஒரு இஸ்லாமிய தம்பி… இதையே ஒப்புதல் வாக்குமூலமா கருதி பீஜேவை கைது செய்தால் என்ன?!

  பீ.ஜெய்னுலாபுதீன் அவர்களுக்கு,

  நான் கீழக்கரை அப்பாஸ் @ மேலப்பாளையத்தை சேர்ந்த ஷாஜகான், நீண்ட வருடங்கள் கழிந்து விட்டதால் என்னைப் போன்றவர்களை உங்களுக்கு நினைவு இருக்குமா என்று தெரியவில்லை. காரணம் 1996 ம் ஆண்டு நாகூர் ஆலிம் ஜார்ஜை கொலை செய்ய உங்களால் ஒரு குழு அனுப்பப்பட்டு, அந்த வழக்கில் ஆயுள் தண்டனை வழங்கப்பட்டு இருபதாண்டுகளுக்கு மேலாக இன்னும் சிறையில் இருக்கும் அக்கீம் அமானுல்லாஹ் சர்புதீன் ஆகிய சகோதரர்களையே நீங்கள் மறந்துவிட்டீர்கள் என்கிற போது அந்த வழக்கில் விடுதலை செய்யப்பட என்னை உங்களுக்கு நினைவிருக்குமா என்று தெரியவில்லை ,

  நாகூர் ஆலிம் ஜார்ஜ் வழக்கில் நான் கைது செய்யப்படும் போது எனக்கு 18 வயது கூட ஆகவில்லை. மற்றவர்களும் என் வயதையொத்த சிறுவர்கள் தான் . இன்று அந்த சிறுவர்கள் தங்கள் இளைமையையே சிறையில் இழந்து விட்டார்கள்.

  தற்போது அன்னியப் பெண்ணுடன் நீங்கள் பேசியதாக வெளியான ஆபாச பேச்சு ஆடியோவை கேட்டேன் . உங்களுடன் பழகியவன் உங்கள் பயான்களை கேட்பவன் என்ற அடிப்படையில் உங்கள் குரல் மனதில் பதிந்துவிட்டது.

  நாகூர் ஆலிம் ஜார்ஜை என்ன காரண்த்திற்க்காக தாங்கள் எங்களை கொல்ல சொன்னீர்களோ அதே குற்றத்தை தாங்களும் செய்துள்ளீர்கள்…..

  நாகூர் ஆலிம் ஜார்ஜ் மீது விபச்சார குற்றச்சாட்டைத்தான் தாங்கள் முக்கியமான ஒன்றாக வைத்து அவரை கொலை செய்ய எங்களை அனுப்பியிருந்தீர்கள்…… அவர் வீட்டுக்கு வெளியே ஒருநாள் முழுக்க அவருக்காக நாங்கள் காத்திருந்தும் அவர் வெளியே வரவே இல்லை. அவர் வீட்டுக்குள் புகுந்து அவரை கொலை செய்யும்படி நீங்கள் சொன்னீர்கள். அப்போது அவருடைய மனைவி மற்றும் வப்பாட்டி மற்றும் குழந்தைகள் உள்ளனரே என்று நாங்கள் கேட்டபோது….. அவர்களும் அவர்களை சார்ந்தவர்களே எனவே அவர்களையும் கொலை செய்யுங்கள் என்று பத்வா வழங்கினீர்கள்….. அதாவது உஹது போர்களத்தில் எதிரிகளுக்கு ஆதரவாக பெண்கள் வருகின்றனரே என்று ரசூல் ஸல் அவர்களிடம் சஹாபாக்கள் கேட்டாதேு முஹம்மதுர் ரஸூல் ஸல் அவர்கள் இதைதான் சொன்னார்கள் என்று கூறி எங்களை தாங்கள் அனுப்பயதின் காரணமாக ஆலிம் ஜார்ஜை குத்தும்போது தடுக்க வந்த அவர் மனைவியும் கொல்லப்பட்டார் . வேறொரு பெண்ணுக்கு கத்திக் குத்து விழுந்தது. 13,14 வயது பிள்ளைகளுக்கு கூட காயங்கள் விழுந்தது. ஆனால் நாங்கள் கைது செய்யப்பட போது ஓடி ஒளிந்து கொண்டு வழக்கை நடத்தக் கூட உதவி செய்யவில்லை.

  நீங்கள் உத்தமர் என்று எண்ணி கொலை செய்து எங்கள் வாழ்க்கையின் பெரும்பகுதியை சிறையில் கழித்துவிட்டோமே என்று நினைக்கும்போது வாழ்வையே வெறுமையாக உணர்கின்றோம் மரியாதை கொடுத்து பேசக்கூட நாவு கூசுகின்றது….. உண்ணை போன்ற இழி பிறவிகள் இந்த சமுதாயத்தால் நிச்சயம் புறம் தள்ளப்பட வேண்டும்…… இதை வெளிப்படுத்துவதால் எனக்கு எந்த பாதிப்பு ஏற்பட்டாலும் கவலை இல்லை பாதுகாவலன் அல்லாஹ்வே அன்றி வேறு எவருமில்லை…..உங்கள் கழுசடைதனத்தை வெளிக்கொண்டு வரவே இந்த பதிவு….. பல ஆண்டுகளுக்கு மேலாக நீங்கள் பலரின் மீதும் அவதூறுகளை பறப்பி வந்தீர்கள் ஆனால் அவர்கள் எல்லாம் பட்ட துன்பங்களை விட பலநூறு மடங்கு அதிகமாக கேவலத்தை உணக்கு வழங்கிய அல்லாஹ்வுக்கே எல்லா புகழும்……

  இப்படிக்கு.
  கீழக்கரை அப்பாஸ் @ ஷாஜஹான்..

 11. நீதி வேணுமா?, தண்ணி வேணுமா?, உரிமை வேணுமா?. திராவிட நாடு வேணுமா? — மோடியை கொல்:

  தலைகள் உருளாமல் புதிய தேசங்கள் பிறந்ததில்லை என மனித சரித்திரம் பறைசாற்றுகிறது. பத்ருப்போரில் “இஸ்லாம் இத்துடன் முடிந்தது.. ஹஹ்ஹஹ்ஹா” என கொக்கரித்த பாப்பான் அபுஜஹலின் தலை உருண்டது. முதல் இஸ்லாமிய தேசம் பிறந்தது. 1947ல் சில லட்சம் தலைகள் உருண்டன. பாப்பாத்தி பாரத்மாதா மண்டியிட்டாள். இஸ்லாமிய சூப்பர் பவர் பாக்கிஸ்தான் பிறந்தது.

  1984ல் பாப்பாத்தி இந்திராகந்தியின் தலை உருண்டது. காலிஸ்தான் கருவுற்றது. பிரசவத்துக்கு காத்திருக்கிறது. 1992ல் பாப்பான் ராஜீவ்காந்தியின் தலை உருண்டது. தந்தை பெரியார் கனவு கண்ட திராவிட நாடு எனும் தென்னிந்திய தேசத்தின் வித்து தூவப்பட்டது. அறுவடை நாள் நெருங்கிவிட்டது….

  ஆம்.. அடுத்த பாக்கிஸ்தானை உருவாக்குவது மிக எளிது. ஆயிரக்கணக்கான முஸ்லிம்களை வெட்டிக்கொன்ற தேவ்டியாமவன் மோடியின் தலை உருண்டால், காஷ்மீர், காலிஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான், பெங்காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், திராவிட நாடு ஆகிய நாடுகள் அடுத்த நிமிடமே பிறந்துவிடும்..

  40 கோடி இந்திய முஸ்லிம்கள் பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை மீண்டும் உதைக்கும் நாள் நெருங்கிவிட்டது. ரத்த ஆறு ஓடும். அணுகுண்டு கூட வெடிக்கும். “ஆறிலும் சாவு நூறிலும் சாவு. தலைக்கு மேல் வெள்ளம், இனி ஜான் போனாலென்ன முழம் போனாலென்ன” எனும் முடிவுக்கு 40 கோடி முஸ்லிம்கள் வந்துவிட்டனர்…..

 12. . “ஆறிலும் சாவு நூறிலும் சாவு. தலைக்கு மேல் வெள்ளம், இனி ஜான் போனாலென்ன முழம் போனாலென்ன” எனும் முடிவுக்கு 40 கோடி முஸ்லிம்கள் வந்துவிட்டனர்….//

  ஆறிலேயே சாவுங்கள் இஸ்லாமியர்கள் பூமிக்கு பாரம்

 13. // சமூகத்தின் பட்டகம், (தி டைம்ஸ் தமிழ் டாட் காம்) தமிழின் மாற்று ஊடகமாக இயங்கி வருகிறது. ஒத்த கருத்துடைய ஊடகவியலாளர்கள் இணைந்து 2015-ஆம் ஆண்டு டிசம்பரில் இதைத் தொடங்கினோம். வெகுஜன ஊடகங்கள் பேசத் தயங்கும் விடயங்களைப் பேசுவதே எங்கள் நோக்கம். குறிப்பாக மொழி, இன, சாதி, மத, பாலின சிறுபான்மையினர் மீதான தாக்குதல்களை, ஒடுக்குமுறைகளை ஆவணப்படுத்தி வருகிறோம். இதைப்போலவே பேச மறுக்கப்படும் அரசியலையும் பேச முனைகிறோம். சமூக ஊடகங்களின் போக்கை அதிகமாகப் பதிவு செய்கிறோம்.
  மு.வி. நந்தினி (ஆசிரியர்-பதிப்பாளர்) தொடர்புக்கு: thetimestamil@gmail.com //
  ****************

  ஓ இஸ்லாமிய பெருமக்களே !!… நமக்காக போராடும் பார்ப்பனீய எதிர்ப்பு இயக்கங்களுக்கு வாரி வாரி வழங்குவோம்.

  “இந்த நாட்டில் இனி நம்மால் பிழைக்க முடியுமா” என திகைத்து நிற்கிறது இஸ்லாமிய சமுதாயம். 70 வருடங்களாக கண்ணிருந்தும் குருடராய் காதிருந்தும் செவிடராய் வாயிருந்தும் ஊமையாய் காந்தி குரங்குகள் போல் நாம் வாழ்ந்து விட்டோம். “முஸ்லிம்களை கொன்று குவித்ததால் மோடியை பிரதமனாக்கினோம். இவனைவிட அதிகமாக எவனாவது முஸ்லிம்களை கொன்றால், அவன்தான் இந்தியாவின் அடுத்த பிரதமன். இந்து நாட்டில் நீ முஸ்லிமா பொறந்ததே தப்பு. ஓட்றா பாக்கிஸ்தானுக்கு” என கொக்கரிக்கிறான் பார்ப்பன இந்து வெறியன்.

  இவனுடைய குடுமியை அறுக்க இனியொரு பெரியார் வரமாட்டாரா என இஸ்லாமிய சமுதாயம் ஏங்கி நிற்கையிலே, பெரியார் திடலிலே பல பெரியாரிஸ்டுக்கள் எழுந்து நின்றுவிட்டனர். இவர்கள் தங்களுடைய அயராத உழைப்பால் நமது உரிமையை காக்க எந்த பணபலமுமின்றி போராடுகின்றனர். ஆனால் நாமென்ன செய்கிறோம்?. இனியும் பேசாமலிருந்தால், தமிழகத்திலும் ஒரு பெரிய குஜராத் செய்து மோடி நம்மை கப்ரஸ்தானுக்கு அனுப்பிவிடுவான். நீதிக்காக போராடும் இவர்களுக்கு தோள் கொடுப்பது நம் கடமை. நமக்காக பேச பல திறமை வாய்ந்த இந்து சகோதரர்கள் காத்திருக்கிறார்கள். ஆனால் பட்டினி வயிரோடு போராட முடியுமா?. வெறுங்கையால் முழம் போடமுடியுமா?.

  எனக்கொரு ஆசை. தமிழகத்தில் கிட்டத்தட்ட ஒரு கோடி முஸ்லிம்கள் இருக்கிறோம். இந்த “பார்ப்பனீய எதிர்ப்பு” இயக்கங்களுக்கு, வருடத்துக்கு ஒரு முஸ்லிம் 100 ரூபாய் கொடுத்தாலும், 100 கோடி ரூபாய் தந்து விடலாம். முஸ்லிம் சகோதரர்கள் மனது வைத்தால் இது பெரிய விஷயமல்ல. இந்த பணத்தை இவர்களுக்கு கொடுத்தால், நமக்காக பேச ஒரு வலுவான அமைப்பும், நாலு இந்து சகோதரரும் வருவர். இவர்கள் நமது பாதுகாவலராக எழுந்து நிற்பர். நம்மாலும் மானம் மரியாதையுடன் நமது தாய்மண்ணில் வாழமுடியும்……

  தமிழக இஸ்லாமியரில் இன்று பல பில்லியனர்களும் பெரும் செல்வந்தரும் இருக்கின்றனர். உங்களுடைய சொத்துக்களையும் உரிமைகளையும் பாதுகாக்க வலுவான அரசியலமைப்பு வேண்டும் என்பதை மறந்து விடாதீர். இவ்வளவு அடிவாங்கியும் புரியாவிட்டால், “தமிழக அரசே, நீதி வழங்கு, நீதி வழங்கு” என முசல்மான் புலம்பிக்கொண்டே சாகவேண்டியதுதான். இந்த விஷயத்தை பள்ளிவாசல்கள் மூலம் இஸ்லாமிய சமுதாயத்துக்கு கொண்டு செல்ல முடியும். நமது உரிமையை பாதுகாக்க நாம் எழுந்து நிற்காவிட்டால், தெரு நாய் கூட நம்மை சீந்தாது. நன்றி…..

 14. பெரியார் மண்ணு… பெரியார் மண்ணுனு சொல்லிட்டே இருந்தானுக. முதல்ல புரியல. இப்ப புரிஞ்சிடுச்சு. ஆமாம்…

  பெரியார்
  மண்ணு தான்!

  சீக்கிய தலித் செக்யூலர் மதகுரு செய்த ரேப்பை பற்றி பேசுறாங்க. 1400 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு சிறுமியை ரேப் செய்த மதகுருவை பற்றி பேசுவாங்களா?

 15. https://www.youtube.com/watch?v=9RkzHfmYus0&feature=youtu.be

  // மாணவி அனிதாவின் மரணத்துக்கு நீதி கேட்டும் நீட் தேர்வை எதிர்த்தும் தமிழகம் முழுவதும் போராட்டத்தை நடத்தின. //
  ———-

  அய்யகோ…. அந்த அப்பாவி பிஞ்சு உள்ளத்தை பார்த்தால் நெஞ்சை பிசைகிறது… அவளுடைய கனவுகளை பொசுக்கிய தேவ்டியாமவன்களை என்ன செய்தால் தகும்?.

  போராட்டம் செய்து ஒரு மசுரும் புடுங்க முடியாது…. ஒதடா.. பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ… உருவாக்குடா திராவிட நாட்டை.

 16. https://upload.wikimedia.org/wikipedia/commons/2/2c/Periyar_with_Jinnah_and_Ambedkar.JPG

  1947க்கு பிறகு ஐந்து வருடங்கள் ஜின்னா உயிரோடு இருந்திருந்தால், திராவிட நாடு உருவாகியிருக்கும்:

  பேரறிஞர் முஹம்மத் அலி ஜின்னா சாஹெப், பாப்பார தேவ்டியாமுண்டை பாரத்மாதாவுக்கு அடித்த ஆப்புலதான் அலறியடித்துக்கொண்டு பாப்பான் நேரு, தலித்துக்களுக்கு இட ஒதுக்கீடு தந்தான்.

  ஜின்னா என்றுமே ஆங்கிலேயருக்கு எதிராக போராடவில்லை. ஆங்கிலேயரின் உதவியில்லாமல் ஒரு நாட்டை உருவாக்க முடியாது என்பதை அவர் நன்றாக உணர்ந்திருந்தார். அவர் பார்ப்பனியத்துக்கெதிராக போராடினார். பார்ப்பனிய ஆதிக்கத்தை உடைக்க ஒரு இஸ்லாமிய நாடு தேவை என்று உரைத்தார். சொல்லப்போனால், அவருக்கு உருது சரளமாக பேச வராது. ஆனால் சர்ச்சில் போன்ற தலைவர்களே அவருடைய ஆங்கில புலமையையும், செவில்லி ப்ரான்ட் சூட்டு கோட்டு அணிந்து சுருட்டு ஊதும் ஸ்டைலையும் பாராட்டியதுண்டு.

  இங்கிலாந்து அரச குடும்பத்தின் வக்கீலாக அவர் நியமிக்கப்பட்டிருந்தார். ஜின்னா ஒருவருக்கு மட்டுமே, இங்கிலாந்து அரசியை சந்திக்க பக்கிங்ஹாம் அரண்மனை வளாகத்தின் உள்ளே வரை ரோல்ஸ்ராய்ஸில் செல்லும் அனுமதி வழங்கப்பட்டிருந்தது. பலமுறை ஜின்னாவை வரவேற்கவும் வழியனுப்பவும் பக்கிங்ஹாம் அரண்மனையின் வாசல்வரை இங்கிலாந்து அரசி வந்தார் எனும் கௌரவமும் ஜின்னாவுக்கு உண்டு. ஆகையால்தான், கத்தியின்றி ரத்தமின்றி பேனா முனையில் ஒரு நாட்டை உருவாக்கிய தலைவன் என ஜின்னாவை கவிக்குயில் சரோஜினி நாயுடு அம்மையார் பாராட்டினார். எந்த ஒரு மீட்டிங்கிலும், ஜின்னாவின் அருகில்தான் சரோஜினி நாயுடு அமர்வார். ஒரு கட்டத்தில் ஜின்னாவை அவர் திருமணம் செய்து கொள்வார் என்று கூட பேச்சு அடிபட்டது.

  “காந்தியை அரைநிர்வாணப் பக்கிரியாக வைக்க, பல கோடிகளை நாங்கள் செலவு செய்ய வேண்டியதிருக்கு – To keep Gandhi in poverty, we have to spend millions” என சரோஜினி நாயுடு அம்மையார் அடிக்கடி சொல்வார். பாப்பார தேவ்டியாமுண்டை பாரத்மாதாவை மண்டியிட வைத்து பாக்கிஸ்தானை ஜின்னா உருவாக்கினாரென்றால் மிகையாகாது. ஆகையால்தான் தந்தை பெரியார், அம்பேத்கர், அறிஞர் அண்ணா ஆகியோர் திராவிட நாட்டை உருவாக்க ஜின்னாவை மூன்று முறை சந்தித்து பேசினர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

  ஈழத்தமிழர் இனப்படுகொலையால் பாதிக்கப்பட்ட ஒரு தமிழர் வேதனையுடன் சொன்னது: “எங்களிடம் ஜின்னாவைப் போல் ஒரு தலைவன் இருந்திருந்தால், இந்நேரம் எங்களுடைய ஈழ நாட்டில் பிள்ளை குட்டிகளுடன் நிம்மதியாக நாங்களும் வாழ்ந்திருப்போம். கூட இருந்தே குழிப்பறித்து விட்டனர் அயோக்கியர்கள்”.

  பாக்கிஸ்தான் சுதந்திரம் அடைந்து ஒரே வருடத்தில் ஜின்னா இறந்துவிட்டார். அவர் மட்டும் சில வருடங்கள் உயிரோடு இருந்திருந்தால், இன்ஷா அல்லாஹ் திராவிட நாடு உருவாகியிருக்கும் என்பதில் சந்தேகமில்லை.

 17. // மாணவி அனிதாவின் மரணத்துக்கு நீதி கேட்டும் நீட் தேர்வை எதிர்த்தும் தமிழகம் முழுவதும் போராட்டத்தை நடத்தின. //
  ———-

  அந்த பொண்ணை

  கொன்னுட்டு திராவிட சூத்திர அரசியல்வாதிகள் கீழான அரசியல் செய்கின்றார்கள் 1176 மார்க் எடுத்த பெண் நீட் தேர்வில் தேறவில்லை என்றால் தமிழக சமசீர் அரசின் கல்வித்தரம் மட்டம் . கருணாநிதி ஜெயலலிதா மற்றும் எல்லா திராவிட அரசியல் வாதிகள் அரசு மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை எடுத்துக்கொள்வதில்லை மேல்ஜாதி அல்லது பிராமணர்களை vaithu நடத்தும் மருத்துவமனைகளில் தான் சிகிக்சை எடுக்கிறார்கள் ஏன் அவர்களுக்கு தெரியும் அரசுமருத்துவமனைகளில் இடஒதுக்கீட்டின் காரணமாக தகுதி இல்லாத
  டாக்டர்கள் வருகின்றார்கள் .கருணநிதி போன்றவர்களுக்கு தகுதி வாய்ந்த பிராமணர்கள் (அவர் நண்பர் மறைந்த நரம்பியல் நிபுணர் ராமமூர்த்தி மற்றும் குடும்ப டாக்டர் திரு கோபால் ) நமக்கு ஏழைகளுக்கு சூத்திரர்களுக்கு அரசு ஆஸ்பத்திரி . பார்பானை திட்டிவிட்டால் முடிந்து விட்டது

 18. சில கேள்விகள் பல பதில்கள் …..

  1.பன்னிரெண்டாம் வகுப்பு பொது தேர்வில் 1176 மதிப்பெண் பெற்ற அனிதா நீட் தேர்வில் பெற்ற மதிப்பெண் எவ்வளவு தெரியுமா?

  +2 ல 1200 க்கு 1176 அதாவது 96% மதிப்பெண் எடுக்க முடிந்தவரால், நீட் தேர்வில் எடுக்க முடிந்தது வெறும் 86 மதிப்பெண்கள் தான். அதுவும் 720 க்கு.
  ஏன் இந்த நிலை? இத்தனைக்கும் 55% கேள்விகள் +1 பாடத்திலும், 45% +2 பாடத்திலும் கேட்கப்படும் என்று முன்னரே அறிவித்து இருந்த நிலையில் எப்படி இவ்வளவு குறைவான மதிப்பெண்ணை தான் இவர் பெற்றார்?! காரணம் இவர் படித்தது அரசு பள்ளி இல்ல..Raja vignesh என்ற தனியார் பள்ளி. தமிழ்நாட்டில் எத்தனை தனியார் பள்ளில +1 பாடம் நடத்துறாங்க..? உங்கள் சிந்தனைக்கே விட்டுறேன்.

  2.இன்று அவரது சாவில் அரசியல் பண்ணும் கட்சிகள் Psg, meenakshi, SRM மெடிக்கல் காலேஜ்கள் ₹கோடி கணக்கில் மெடிக்கல் சீட்டை விற்ற போது ஏன் வாய் திறக்கல?

  தமிழ்நாட்டு அரசியல் கட்சிகள் எம்புட்டு நேர்மைனா
  விஜயகாந்த் மச்சானுக்கு ஒரு மெடிக்கல் காலேஜ் இருக்கு,
  பச்சமுத்து காலேஜ் தான் SRM னு சொல்லி தெரிய வேண்டியதில்லை….ராமதாஸ் சொந்தமா மெடிக்கல் காலேஜ் இருக்கு ….Dr. MGR University ல பெரும் பங்கு யாருதுனு ஒங்களுக்கு தெரியும். இதுல என்னடா ஒரு கட்சி மட்டும் வரலயே. அவனுக அம்புட்டு யோக்கியனா இல்ல மறைக்குற நீ அயோக்கியனானு கோபப்பட வேண்டாம்..
  ஜெகத் ரட்சகன் தொடங்கி மெடிக்கல் காலேஜ் இல்லாத திமுக முக்கிய புள்ளிகள் யார் இருக்கா??!

  3.இப்போது கூப்பாடு போடுற தமிழக ‘அற நெறி’ ஊடகங்கள் அப்போது ஏன் கள்ள மெளனம் சாதித்தன?

  கோவை Psg College ல டொனேஷன் மட்டுமே ₹75 லட்சம் வாங்குனாங்க.. Meenakshi College ல ₹60 லட்சம், SRM சொல்லவே வேணாம் உங்களுக்கே தெரியும். அப்ப ஏன் எந்த ஊடகமும் இதை பொது விவாதத்திற்கு எடுக்கல. அட உண்டியல் கட்சின்னு சொல்ற கம்யூனிஸ்ட் கூட மெளன விரதம் இருந்தார்களே ஏன்? Cheque வாங்கிட்டாங்களா..? அதுசரி பச்சமுத்து நடத்துற SRM medical college ன் பகல் கொள்ளையை அவரது மகன் நடத்துற PuthiyathalaimuraiTV வெளிச்சம் போட்டு காட்டும் என நினைத்தால்.. நாம் தான் குருடர்கள். (இந்த இடத்தில் ஒங்களுக்கு தனி ஒருவன் படம் நினைவுக்கு வந்தால்.. உண்மையை உணர தொடங்கி விட்டது உங்க மனது)

  4.மாணவர்கள் நீட் தேர்வை எதிர்த்தது சரின்னு வச்சுக்குவோம். ஆனா SRM போன்ற கல்லூரிகள் உச்சநீதிமன்றம் வரை சென்று எதிர்க்க காரணம்?

  சரி மாணவர்கள் எதிர்த்தார்கள் ரைட்டு. இந்த SRM ஏன் உச்சநீதிமன்றம் வரை சென்று போராடினான்?? மன்னிக்கவும் அவன் போராடியது நீட் தேர்வை எதிர்த்து இல்ல நீட் தேர்வு மூலம் அட்மிஷன் நடந்தா தன் management quota seats எப்படி அதிக விலைக்கு விற்பது..! அதனால் அவனுக்கு மட்டும் விலக்கு கேட்டு போராடினான். இதே போன்று மத்த கல்லூரிகள் ஒன்று சேர்ந்து மறைமுகமாக நீட் தேர்வை தடுக்க பெரிய லாபி செய்து தோற்றார்கள் என்பதே உண்மை. ஏன்?? பின்ன ₹கோடி கணக்கில் விற்ற management seats களை இன்று நீட் மூலம் வெறும் ₹12 செலவில் மாணவன் படிக்க முடிந்தால் அவனுக பொழப்பு என்னாவுறது..

  5.உண்மையில் அனைத்து சாதியையும் உள்ளடக்கிய சமூக நீதி.. இந்த நீட் தேர்வால் நசுக்கப்பட்டுள்ளதா?

  இதுதான் அடுத்த திட்டமிட்டு பரப்பப்படும் பொய். ஒரு சின்ன உதாரணம்.. கடந்த வருடம் medical seat பெற்ற sc மாணவர்கள் 94. இந்த வருடம் 135 இதுல எங்க தாழ்த்தப்பட்ட ஒடுக்கப்பட்ட மக்களுக்கு எதிராக நீட் இருக்கு??!

  அடுத்த வாதம் OC category ல போன வருடம் 168 ஆனா இந்த முறை 515.. இவனுக எப்படி எல்லாம் மக்களை முட்டாளாக்கிறார்கள் என்பதற்கு இது ஒரு மிக சிறந்த உதாரணம். அதாவது அந்த 515 பேரும் brahmins or upper (forward) caste னு காட்ட முற்படுறாங்க. ஆனா உண்மையில் அதுல 36 பேர் sc, 201 பேர் BC, 179 MBC. இதுபோக மீதி 99 பேர்ல தான் brahmin, chettiar உட்பட ஏனைய unreserved and upper castes வற்ராங்க. இதுல எங்க சமூக நீதிக்கு குல்லா போடப்பட்டது..

  6.நீட் தேர்வில் பிற மாநிலங்களின் நிலைப்பாடு என்ன? அங்கு ஏன் நீட் எதிரா ஒரு போராட்டமும் இல்ல??

  தமிழ்னு வெறும் அரசியல் கோஷம் போட்ட நாம் இந்தியை எதிர்த்தோம் ஆனா ஆங்கிலத்துக்கு அடிமையானோம். இது சிலரது அரசியலுக்கு மட்டும் தான் பயன்பட்டது. ஆனா கேரளா உட்பட எந்த மாநிலமும் இந்தியை எதிர்க்கல. நம்மில் எத்தனை பேருக்கு நவோதயா, இ-கல் வித்யாலயா பற்றி தெரியும். தரமான சிபிஎஸ்இ கல்வியை மிக குறைந்த செலவில் அளிக்கும் மத்திய அரசு கல்வி நிறுவனத்தை ஏன் தமிழ்நாடு மட்டும் ஏற்கல?? அப்ப திமுக கட்சிக்காரர்கள் மட்டும் சிபிஎஸ்இ பள்ளி நடத்தலாமா?? உங்க சிந்தனைக்கே விட்டுறேன்

  7. நீட் தேர்வில் அரசியல் செய்யும் கட்சிகளின் உண்மை நோக்கம் என்ன?

  நீட் தேர்வு வந்தால் தங்கள் உறவினர், கட்சிக்காரர், நன்கொடை வழங்கும் பெரு முதலாளிகள் பாதிக்கப்படுவார்கள் என்பதற்காக தான் முழு மூச்சாக தமிழக கட்சிகள் எதிர்க்கின்றன. உதாரணம், Psg medical college ல மு. க. ஸ்டாலினுக்கு என்று தனி கோட்டாவே உண்டு, புதுவை ஜிப்மர்ல வைகோவுக்கு ஒரு சீட் உண்டு ஆனா சில லட்சங்கள் செலவோடு.

  8.அடுத்து கல்வித்துறை செய்ய வேண்டியது என்ன?

  இந்த முறையாவது அரையாண்டு, பொது தேர்வு விடுமுறையில் தனியார் பயிற்சி நிறுவனங்களோடு கூட்டு முறையில் short term crash course அறிமுகம் செய்து ஏழை அரசு பள்ளி மாணவர்கள், மாநில பாடத்திட்ட மாணவருக்கு உதவனும்

  9.நீட் தேர்வை கட்டாயமாக்கிய உச்சநீதிமன்றத்தை ஏன் யாரும் கேள்வி கேட்கல அல்லது கேட்க முடியல?
  10.நீட் தேர்வு என்ற ஒரு பிரச்சனை எப்போது, எதனால், யாரால் முளைத்தது?

  9 & 10. இந்தியாவில் மருத்துவ சீட் கிடைக்காத மாணவர்கள் மலேசியா, தாய்லாந்து, ரஷ்யா போன்ற நாடுகள்ல இங்க management quota ல செலவு பண்றத விட குறைந்த செலவில் படித்துவிட்டு MCI தேர்வு எழுதி டாக்குடராவது ஏற்புடையதா?? இதனால மருத்துவ தரம் எப்படி இருக்கும். அப்படின்னு சாட்டையடி கொடுத்த பின் தான் வேற வழியின்றி கான்கிரஸ் அரசு நீட் வரைவை உருவாக்கியது.

  அதை செயல்படுத்தியது பாஜக அரசு. இதனால தான் உச்சநீதிமன்றத்தை கேள்வி கேட்க முடியாது. ஏன்னா அது எடுத்த நடவடிக்கை மிக சரி.. கட்டுக்கடங்காத management fees, donation இதுல படித்து வர்றவன் எப்படி சேவை மனப்பான்மையோடு இருப்பான்??

 19. face book இல் ஒருவர் எழுதி இருக்கிறார்

  நான் ஒரு அய்யங்கார்..(பிராம்மனன்). (பிராம்மனன் ந்னு படிச்சவுடனே பிராம்மன எதிர்ப்பாளர்கள் இங்கே கம்பு சுத்த வேணாம்)

  எனக்கு சரியா படிப்பு வரல. இருந்தாலும் எங்கப்பாவுக்கு என்னை நல்லா படிக்க வெக்கனும்ன்னு ஆசைப்பட்டார்..

  மாலை 3 மணி… +2 ரிசல்ட் வருவதற்கு 1 மணி நேரம் முன்பு தன் ஆபீஸிலிருந்து எங்கள் வீட்டிற்கு ஃபோன் செய்து என் அம்மாவிடம் எல்லா கதவையும் பூட்டி பாலாஜியை ஹால் ல்ல உன் கண் முண்ணாடி உட்கார வை ந்னு சொல்லிட்டு என்னிடம் பேசினார்… ஒரு செண்டன்ஸ் தான் பேசினார்…

  ரிஸல்ட் நெகடிவ்வா வந்தால்… தற்கொலை முயற்சியை கைவிட்டு மேல என்ன செய்யலாம் ந்னு யோசி.. டிப்ளமா படிக்கலாம்… சீட்டு க்கு சொல்லி வெச்சிருக்கேன் ந்னு சொன்னவுடனே…

  என்னுள் இருந்த அந்த தற்கொலை முயற்சி என் அப்பாவால் தகர்தெரியப்பட்டது…

  பிறகு நான் படித்த படிப்புகளை கீழே குறிப்பிட்டுள்ளேன்….

  1. BACHELOR of Science in MECHANICAL ENGINEERING from WEST COAST UNIVERSITY – Panama – Central America.
  2. Master of Business Administration in Total Quality Management.
  3. Master of Business Administration Project management.
  4. Diploma in Mechanical Engineering passed in 1st class from SRINIVASA POLYTECHNIC – KEERANUR – PUDUKOTTAI DISTRICT – TAMILNADU – INDIA.
  Technical Qualification :
  1. CSWIP 3.2 Certified Senior Welding Inspector by TWI – UK
  2. BGAS CSWIP Grade – 2 Certified Painting Inspector by TWI – UK
  3. Certified Lead Auditor from SEQM/TVE Certifications in
  ▪ Quality Management System (ISO 9001:2008)
  ▪ Occupational Health & Safety Management System (OHSAS 18001:2007)
  ▪ Environment Management System (ISO 14001:2004)
  4. Registered Engineering Technician (Eng Tech Tech Weld I) by the Engineering Council – UK. Membership Number – 531624.
  5. International Welding Inspector Diploma by IIW – IIS, Diploma No. IIW – S/GB/04083 Issued on 13th February 2007.
  6. ASNT Level II in
  ❑ Ultrasonic Testing.
  ❑ Radiographic Testing.
  ❑ Radiographic Testing – Film Interpretation.
  ❑ Visual Testing.
  ❑ Magnetic Particle Testing.
  ❑ Liquid Penetrant Testing.

  7. SAUDI ARAMCO Approvals with SAP # 70004870
  ❑ QM 03 – General Mechanical Inspection.
  ❑ QM 04 – NDE
  ❑ QM 07 – Valves
  ❑ QM 08 – Fittings Inspection.
  ❑ QM 30 – Pressure Vessel

  மேலே கூறிய படிப்பில் டிப்ளமா & NDT கோர்ஸ் மட்டும் தான் என் அப்பா படிக்க வைத்தார்…

  மீதமெல்லாம் நான் வேலை பார்த்துக் கொண்டே வாழ்கையில் வெற்றி பெற நான் சம்பாதித்து படித்தது….
  இதெல்லாம் இங்கே ஏன் சொன்னேன்னா…

  அனிதாவுக்கும் யாராவது படித்தவர்கள் வாழ்கையில் பக்குவப்பட்டவர்கள் ஆறுதல் கூறியிருந்தால்… ஒரு மருத்துவரை விட வேறு ஒரு துறையில் அப்துல் கலாம் அய்யாவை போல் நம் இந்தியாவிற்கு ஒரு விஞ்ஞானியை உருவாக்கியிருக்கலாம் அல்லவா???

  #RIP_Anitha

 20. // அனிதாவுக்கும் யாராவது படித்தவர்கள் வாழ்கையில் பக்குவப்பட்டவர்கள் ஆறுதல் கூறியிருந்தால்… ஒரு மருத்துவரை விட வேறு ஒரு துறையில் அப்துல் கலாம் அய்யாவை போல் நம் இந்தியாவிற்கு ஒரு விஞ்ஞானியை உருவாக்கியிருக்கலாம் அல்லவா??? //
  —————–

  பின்ன என்ன மயித்துக்கு தமிழக அரசின் +2 பாடத்திட்டம்?. அனைத்தையும் CBSE க்கு
  மாற்று,

  எங்களுடைய மண்ணில் நீட் தேர்வு நடத்த நீ யாரடா தேவ்டியாமவனே?.. ஒதடா.. பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ… கொளுத்துடா பிஜெபி அலுவலகத்த… குண்டு வச்சு கொல்றா மோடி தேவ்டியாமவன…. உருவாக்குடா திராவிட நாட்டை …

 21. // மேலே கூறிய படிப்பில் டிப்ளமா & NDT கோர்ஸ் மட்டும் தான் என் அப்பா படிக்க வைத்தார்… மீதமெல்லாம் நான் வேலை பார்த்துக் கொண்டே வாழ்கையில் வெற்றி பெற நான் சம்பாதித்து படித்தது…. //
  —————–

  முழங்காலுக்கும் மொட்டத்தலைக்கும் முடிச்சு போடாதே…

  நீட் தேர்வில் வெற்றி பெற்றால்தான் டிப்ளமா படிக்க அப்ளிகேஷன் போட முடியுமென்று இருந்திருந்தால், என்ன செய்திருப்பாய்?. உன்னால் ஒரு மசுரும் புடுங்க முடியாது, தற்கொலை செய்திருப்பாய் அல்லது சவூதியில் டாய்லட் கழுவிக்கொண்டிருப்பாய்.

 22. /// 1.பன்னிரெண்டாம் வகுப்பு பொது தேர்வில் 1176 மதிப்பெண் பெற்ற அனிதா நீட் தேர்வில் பெற்ற மதிப்பெண் எவ்வளவு தெரியுமா?+2 ல 1200 க்கு 1176 அதாவது 96% மதிப்பெண் எடுக்க முடிந்தவரால், நீட் தேர்வில் எடுக்க முடிந்தது வெறும் 86 மதிப்பெண்கள் தான். அதுவும் 720 க்கு. ஏன் இந்த நிலை? இத்தனைக்கும் 55% கேள்விகள் +1 பாடத்திலும், 45% +2 பாடத்திலும் கேட்கப்படும் என்று முன்னரே அறிவித்து இருந்த நிலையில் எப்படி இவ்வளவு குறைவான மதிப்பெண்ணை தான் இவர் பெற்றார்?! //
  —————–

  நீட் தேர்வில் பிரச்னையில்லை. அனிதா படித்தது தமிழக அரசின் +2 சிலபஸ். அந்த சிலபஸில் நீட் தேர்வு நடத்தினால், அனிதா நிச்சயமாக 97 சதவீதம் பெறுவார். பாப்பாத்தியையெல்லாம் தூக்கி சாப்பிட்டு விடுவார். இரண்டு வருடம் இரவு பகலாக படித்த சிலபஸை விட்டு வேறு சிலபஸில் தேர்வு நடத்தினால், எந்த கொம்பனாலும் எதுவும் புடுங்கமுடியாது.

 23. ஆகா இஸ்லாம் என்னே ஒரு கண்ணி(சுன்னி)யமான மதம்.

  நபிகள் நாயகம் (ஸல்) அவர்கள், “கன்னி கழிந்த பெண்ணை, அவளது(வெளிப்படையான) உத்தரவு பெறாமல் மணமுடித்துக் கொடுக்க வேண்டாம். கன்னிப்பெண்ணிடம் (ஏதேனும் ஒரு முறையில்) அனுமதி பெறாமல் மண முடித்துக் கொடுக்கவேண்டாம்” என்று சொன்னார்கள். மக்கள், “அல்லாஹ்வின் தூதரே! எப்படி கன்னியின்அனுமதி(யைத் தெரிந்து கொள்வது)” என்று கேட்டார்கள். அதற்கு நபிகள் நாயக்ம் (ஸல்)அவர்கள், “அவள் மௌனம் சாதிப்பதே (அவளது சம்மதம்) என்று சொன்னார்கள். அறிவிப்பவர் : அபூஹுரைரா (ரலி)
  நூல் : புகாரி (5136)

  பக்கத்துக்கு வீட்டு பாட்டி : “அடியாத்தி, இதை எல்லமா மத புஸ்தகத்துல பேசி வைப்பனுங்க”

  நம்மாளு: “அட கெழவி நீ வேற, நம்ம ஊர்லையே ஸ்பீடு ஸ்டார்..ன்னு ஒரு காமாந்திர துலக்கன் இருக்கான் அவன் திருக்கரையான்…ன்னு ஒரு புஸ்தகத்தை வெச்சிகிட்டு அண்ணன் தங்கச்சிய காமத்தோட பா(ஓ)க்கலாம் துலுக்க கடவுள் அல்லா அதுக்கு பெர்மிஷன் பெர்மனென்ட்…டா கொடுத்துட்டார்..ன்னு வெளக்கம் கொடுப்பான்…”

  பக்கத்துக்கு வீட்டு பாட்டி : “எடு வேலைக்கு மாற”

  நம்மாளு: “கெழவி, ஒனக்கு தெரியுமா, வெளிநாட்டுல வேலைக்கு போன துலுக்கனுன்களோட பொண்டாட்டிகளுக்கு எல்லாம் இவன் தான் நல்லறம் தந்து (அதான், இருட்டறையிலே மொரட்டு குத்து குத்தி) காப்பத்துற தலைவன்.

  பக்கத்துக்கு வீட்டு பாட்டி : “உனக்கெப்படி…டா இவளோ விஷயம் தெரியும்”

  நம்மாளு : “ஹீ.. ஹீ…ஹீ..” (மைன்ட் வாய்ஸ்: “அரேபிய பாலைவனத்தில் ஆயிஷாவோடு ஆயிரம் இரவுகள்” காம புஸ்தகத்தை திருக்கரையான்..ன்னு தமிழாக்கம் செஞ்சி துலுக்கனுங்க தான் எப்போவோ free…யா distribute பண்ணிட்டு இருக்கானுங்களே… சொல்ல இன்னும் நெறைய இருக்கு கெழவி ஆனா அந்த அசிங்கத்த கேட்டுட்டு நீ உன்னோட expirey date..க்கு முன்னாடியே போயிட போற” … )

 24. ————–

  நீட் தேர்வில் பிரச்னையில்லை. அனிதா படித்தது தமிழக அரசின் +2 சிலபஸ். அந்த சிலபஸில் நீட் தேர்வு நடத்தினால், அனிதா நிச்சயமாக 97 சதவீதம் பெறுவார். பாப்பாத்தியையெல்லாம் தூக்கி சாப்பிட்டு விடுவார். //

  ஏன் நீட் தேர்வுக்கு
  தகுந்தாற்போல் தமிழ்நாடு பாடத்திட்டத்தை அமைக்கவில்லை நீட் தேர்வில் பாசான பிள்ளைகள் இருக்கிறார்களே கேள்விகள் இந்த உலகத்தில் உள்ள பொது அறிவு கேள்விதான் தமிழக அரசின் கல்வி தரம் மட்டம் தன்னம்பிக்கை இல்லாதது சாவுக்கு அதுவும் காரணம் . இவ்வ்ளவு வாய் கிழிக்கும் நீ ஏன் சூத்திரர்கள் அதிக டாக்டராய் இருக்கும் அரசு மருத்துவமனைகளில் வைத்தியம் பார்க்காம பிராமண டாக்டரிடம் திராவிட சூத்திர அரசியல்வாதிகள் போய் விழுகிறார்கள் யோசித்ததுண்டா

 25. //பின்ன என்ன மயித்துக்கு தமிழக அரசின் +2 பாடத்திட்டம்?. அனைத்தையும் CBSE க்கு
  மாற்று,//

  வெரி குட் அதை தான் மோடி கொஞ்சம கொஞ்சமா செய்துகிட்டு வரார்

Leave a Reply

%d bloggers like this: