6 thoughts on “சண்டை, காமெடி, கொலை மிரட்டல் ; டி.வி. விவாத டெக்னிக்

 1. முகமது நபியின் மோசமான வழிகாட்டுதல் காரணமாக

  அரபு நாட்டு கிழட்டு நாய்களிடம் இந்திய ஏழை பெண் குழந்தைகள் மகர் என்ற பெயரில் காசுக்கு விற்க்கபடுகிறார்கள்

  ஹைதரபாத்தில் 5 லட்சம் ரூபாய் பணத்திற்காக, 16 வயது சிறுமிக்கும், 65 வயது முதியவருக்கும் திருமணம் செய்துவைக்கப்பட்ட சம்பவம் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

  ஓமனைச் சேர்ந்த 65 வயது முதியவர் ஒருவர் ஹதராபாத்திற்கு வந்து அங்குள்ள ஏழை சிறுமி ஒருவரை 5 லட்சம் ரூபாய் கொடுத்து திருமணம் செய்துள்ளார்.

  சிறுமியின் பெற்றோர் இது குறித்து ஹைதராபாத் உள்ள காவல்நிலையத்தில் புகார் அளித்தனர். அந்த புகாரில், சிறுமியின் அத்தை ஓமன் நாட்டை சேர்ந்த 65 வயது ஷேக்கிடமிருந்து 5 லடசம் ரூபாய் பெற்றுக்கொண்டு சிறுமிக்கு அவசர அவசரமாக திருமணத்தை செய்து வைத்ததாக தெரிவித்துள்ளனர். மேலும், இந்த திருமணம் குறித்து தங்களுக்கு எதுவும் தெரிவிக்கப்படவில்லை என்றும் தங்களின் அனுமதி இல்லாமலே திருமணம் நடைப்பெற்றதாகவும் தெரிவித்துள்ளனர்.

  மேலும் திருமணத்திற்கு பிறகு முதலில் ஓமனுக்கு சென்ற ஷேக், பின்னர் சிறுமிக்கும் விசா எடுத்து அனுப்பியுள்ளார். அங்கு சென்ற சிறுமி தனது பெற்றோருக்கு போன் செய்து தன்னை மீண்டும் அழைத்துச் செல்லுமாறு கூறியுள்ளார். ஒவ்வொரு முறையும் அழுதுகொண்டே போன் செய்து நீங்கள் என்னை வீட்டிற்கு அழைத்துச் செல்லவில்லை என்றால் இறந்துவிடுவேன் எனவும் அந்த சிறுமி கூறியுள்ளார்.

  சிறுமிக்கு திருமணம் நடந்தபோது எடுக்கப்பட்ட புகைப்படங்களை போலீசாரிடம் காண்பித்து சிறுமியை உடனடியாக ஓமனிலிருந்து மீட்க கோரி பெற்றோர் புகார் அளித்துள்ளனர். இந்த வழக்கை பதிவு செய்து போலீசார் விசாரணை செய்து வருகின்றனர்.

  மேலும் பணத்திற்காக பணக்கார முதியவர்கள் பலர் ஹைதரபாத்தில் உள்ள ஏழை சிறுமிகளை திருமணம் செய்வது அடிக்கடி நடப்பதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

  ns7.tv/ta/tamil-news/india/17/8/2017/hyderabad-girl-16-married-65yearold-oman-national-rs-5-lakh

 2. // ஓமனைச் சேர்ந்த 65 வயது முதியவர் ஒருவர் ஹதராபாத்திற்கு வந்து அங்குள்ள ஏழை சிறுமி ஒருவரை 5 லட்சம் ரூபாய் கொடுத்து திருமணம் செய்துள்ளார். //
  ——————-

  இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாவதை தடுத்து நிறுத்த, அரேபியாவில் ஒரு தனி இந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்கு: – பாகம் 1/2

  காஃபிர்களின் மண்ணில் வாழ்ந்து, காஃபிர்களின் வியர்வையில் விளைந்த உணவை உண்டு, காஃபிர்கள் கட்டிய வீடுகளில் வாழ்ந்து, காஃபிர் தொழிலாளிகள் கட்டிய பள்ளியில் தொழுது, காஃபிர்களின் வரிப்பணத்தில் ஹஜ் சலுகை பெற்று, காலங்காத்தாலே காஃபிர்களுக்கெதிராக “குல்யா அய்யுஹல் காஃபிரூன்” சூராவை 20 கோடி பாக்கிஸ்தானிக்களுடன் சேர்ந்து 40 கோடி முசல்மான்கள் ஓதுகின்றனர்.

  இது தவிர, இந்தியா பாக்கிஸ்தான் கிரிக்கெட் மேட்சில், பாக்கிஸ்தானின் வெற்றிக்காக 40 கோடி இந்திய முஸ்லிம்கள் அல்லாஹ்விடம் ரகசிய துஆ செய்வதும் ஊரறிந்த ரகசியம். அதாவது, நாளை இந்தியா-பாக்கிஸ்தான் போர் மூண்டால், ஒரு கட்டத்தில் 40 கோடி முஸ்லிம்களும் பாக்கிஸ்தானுடன் சேர்ந்து பாரத்மாதாவை ஜிஹாத் செய்து போட்தள்ளிவிடுவரென்பதில் எந்த சதேகமுமில்லை.

  ஐவேளையும் பள்ளிவாசலில் “அல்லாஹு அக்பரென்று” லவுட் ஸ்பீக்கர் வைத்து தொழுகை அழைப்பு தருகின்றனர். எங்கே பார்த்தாலும் புர்கா, ஹிஜாப், தாடி, தொப்பிதான் தெரிகிறது. திருக்குரானை இந்துக்களுக்கு கொடுத்து “சகோதரா, கண்டதையும் வணங்குகிறாயே உனக்கு அறிவிருக்கா?. இஸ்லாத்தை தழுவு” என மதப்பிரச்சாரம் செய்கின்றனர்.

  பல பணக்கார இந்துக்கள், சவூதியில் பல பில்லியன் டாலர்களை முதலீடு செய்துள்ளனர். இந்துக்கள் இல்லாவிட்டால் சவூதியின் பொருளாதாரம் குலைந்து, சவூதி அரசாங்கம் திவாலாகிவிடும் என்பதில் சந்தேகமில்லை.

  ஆனால் சவூதியில் வாழும் 17 லட்சம் இந்துக்களுக்கு வழிபாடு செய்ய ஒரு சிவன் கோயில் கூட கட்டமுடியாது !!. சவூதியில் பகவத் கீதையை வெளியே காட்டினால், உங்களுடைய கையை வெட்டிவிடுவர். வேத மந்திரத்தை தெருவில் உச்சரித்தால், உங்களுடைய நாக்கை அறுத்துவிடுவர். இந்துமதத்துக்கு யாராவது ஒரு முசல்மானை அழைத்தால், பிட்டத்தில் நூறு சவுக்கடி கொடுத்து உங்களுடைய தலையை உருட்டிவிடுவர். இது நியாயமா?.
  ———————————

  அரேபியாவில் வீட்டு வேலை செய்ய வந்த ஏழை இந்து பெண்களை அரபி தேவ்டியாமவன் சகட்டுமேனிக்கு கற்பழிக்கிறான். டெல்லியில் சவூதி தூதராக வேலை பார்த்த சவூதி தேவ்டியாமவன், 2 நேபாள இந்து பெண்களை 20 அரபி நாய்களை வைத்து இரவும் பகலும் கற்பழித்துள்ளான். இது போல் லட்சக்கணக்கான அநியாயங்கள் அரேபியாவில் நடக்கிறது. அனைத்தும் அமுக்கப்படுகிறது. இந்த தேவ்டியாமவன்களை பிட்டத்தில் நூறு சவுக்கடி கொடுத்து தலையை உருட்டு என ஷரியா சட்டம் சொல்கிறது. ஆனால், சவூதி அரசாங்கம் இந்த அரேபிய தேவ்டியாமவன்களை தண்டிக்குமா?.

  பிழைக்க வந்த லட்சக்கணக்கான இந்தியர் மீது அரேபியாவில் அநியாயம் நடக்கிறது. சம்பளம் தராமல் அவர்களை மிரட்டி வேலை வாங்குகிறான் அரபித் தேவ்டியாமவன். அநியாயத்துக்கெதிராக இந்தியா எழுந்து நின்றால், எனது தாய் நாடு என பெருமையோடு மார் தட்டுவேன்.

  இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்க 40 கோடி முஸ்லிம்கள் முழு மூச்சில் ஈடுபட்டுள்ளனர். ஜீஸஸ்தானாக்க வாட்டிகனுடன் சேர்ந்து கிருத்துவ சர்ச் முழுமூச்சில் செயல்படுகிறது. காலிஸ்தான், காஷ்மீர், மாவோயிஸ்ட், மணிப்பூர், நாகலாந்து மற்றும் தமிழ்த்தேசிய விடுதலை இயக்கங்கள் வலுப்பெறுகின்றன. இந்த சூழ்நிலையில் இந்தியாவை ஒருங்கிணைத்து ஒரு வலிமை மிக்க தேசமாக மாற்ற வேண்டுமானால் “அரேபியாவில் ஒரு தனி இந்து ராஷ்டிரத்தை” இந்துக்கள் உருவாக்குவதே அருமையான தீர்வு.

 3. // அரபு நாட்டு கிழட்டு நாய்களிடம் இந்திய ஏழை பெண் குழந்தைகள் மகர் என்ற பெயரில் காசுக்கு விற்க்கபடுகிறார்கள் //
  —————

  இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாவதை தடுத்து நிறுத்த, அரேபியாவில் ஒரு தனி இந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்கு: – பாகம் 2/2

  அரபு நாடுகளில் கிட்டத்தட்ட ஒரு கோடி இந்தியர் வேலை செய்கின்றனர். இந்தியாவிலிருந்து அரிசி, கோதுமை, பருப்பு மற்றும் நவதானியங்கள் செல்லாவிட்டால், அரபிகள் பட்டினி கிடந்துதான் சாகவேண்டும். இது தவிர இந்தியர் 15 நாட்கள் வேலை நிறுத்தம் செய்தால், அரேபியாவின் பொருளாதரம் குலைந்து தெருக்கள் எல்லாம் நாறிவிடும்.

  ஆக இந்துக்கள் இல்லாவிட்டால், அரேபியா உலக மேப்பில் இருக்காது என்பதை எந்த அரபியும் மறுப்பதில்லை, மறுக்கமுடியாது. ஏமனுக்கெதிராக சவூதியும் மற்ற அரபுநாடுகளும் போர் அறிவித்தன. பாக்கிஸ்தான் போர் செய்வான், நாம் உட்கார்ந்து சாப்பிடுவோம் என மனப்பால் குடித்தனர். ஆனால், பாக்கிஸ்தான் ராணுவம் “எங்களுக்கும் ஏமனுக்கும் எந்த பிரச்னையுமில்லை. ஆகையால் நாங்கள் ஏமனுக்கெதிராக போர் செய்ய மாட்டோம். உனது போரை நீயே செய்” என அறிவித்து விலகிவிட்டது. இதனை ஈரான் அரசாங்கமும் அமெரிக்காவும் பெரிதும் வரவேற்றது.

  இந்த சூழ்நிலையில், பாக்கிஸ்தானுக்கு ஒரு பாடம் கற்றுத்தருவோமென ஒரு முட்டாள் துபாய் ஷேக்கு அறிவித்தான். அவசர அவசரமாக மோடியை அபுதாபிக்கு அழைத்து இந்து கோயில் கட்ட நிலம் தந்து, துபாயிலிருந்து மோடி மூலம் பாக்கிஸ்தானை மிரட்டும் தொனியில் பேச வைத்தான். அன்று முதல், அரபியை எப்பொழுது உதைக்கலாம் என “80 கோடி இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷ் முஸ்லிம்களும்” பாக்கிஸ்தான் ராணுவமும் கறுவிக்கொண்டிருக்கின்றனர்.

  இது இந்தியாவுக்கு ஒரு பொன்னான வாய்ப்பு. பழம் நழுவி பாலில் விழுந்துவிட்டது. “அரேபியாவை கட்டியது நாங்கள். உங்களுக்கு நல்வாழ்வு தந்தது நாங்கள். உங்களுக்கு சாப்பாடு போடுவது நாங்கள். நாங்கள் இல்லாவிட்டால் உங்களுடைய டங்குவார் அறுந்துவிடும். ஆகையால், இந்தியருக்கு உடனடியாக நிரந்தர குடியுரிமையும், இலவச வீட்டு வசதியும் தரவேண்டும். அதுவரை, முடிவற்ற வேலை நிறுத்தம். பாரத்மாதா கீ ஜே” என பிரதமர் மோடி அறிவிக்க வேண்டும்.

  இஸ்ரேல், அமெரிக்கா, ஐரோப்பா, ஈரான், சிரியா ஆகிய நாடுகள் முழு ஆதரவு தரும். 15 நாட்களுக்குள் அரபி மண்டியிட்டு விடுவான். சில நாள் கழித்து, இந்தியாவும் இஸ்ரேலும் திடீர் தாக்குதல் நடத்தி, அரேபியாவை இரண்டு பங்காக பிரித்துக் கொள்வது ரொம்ப நல்லது.

  இந்துக்களை காப்பாற்ற இந்தியா வராவிட்டால் வேறு யார் வருவார்?. ஆகையால்தான், உங்களுடைய பாரத்மாதாவை 800 வருடங்கள் அடிமைப்படுத்தி ஆண்ட அரேபியாவை அடிமைப்படுத்த உங்களுக்கு அருமையான வாய்ப்பு என சொல்கிறேன்.

  பழைய அடிமைத்தனத்தை விட்டு வெளிவர இந்துக்கள் பயந்தால், இந்தியாவை காப்பாற்ற முடியாது. பாரத்மாதாவை காக்க அரேபியாவை இந்துக்கள் போட் தள்ளி ஒரு தனி இந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்கினால் என்ன தவறு?.

  அரபித் தேவ்டியாமவனால் என்ன புடுங்கமுடியும்?.

 4. முப்பது, முப்பத்தைந்து வருடம் முன்பு பல பிராமண குடும்பங்கள் வறுமையின் பிடியால், ரசம் சாதம் சாப்பிட்டுக் கொண்டு, பழைய சாதத்தில் ஊறுகாய் வைத்து சாப்பிட்டுக் கொண்டு கடுமையாக படிப்பதிலும், அறிவை வளர்ப்பதிலும் நாட்டம் கொண்டு இருந்தது. பல குடும்பங்களில் வாரம் ஒருமுறை உப்புமா கிடைப்பதே அரிதிலும் அரிது. பள்ளிக் கூட கட்டணம் கட்ட கூட அக்குடும்பங்களுக்கு வழி இல்லை. ஆனால் இன்று அப்படி உழைத்தத்தின் விளைவாக தங்கள் அடுத்த தலைமுறைக்கு போதிய பின்புலத்தை அமைத்து கொடுத்து விட்டார்கள், இன்று அவர்கள் மைக்ரோசாஃப்டிலும், ஐ பி எம் மிலும், கூகுளிலும், மற்ற பிற உலகின் முன்னனி நிறுவனங்களிலும் பணி கிடைக்க அந்த தலைமுறை வழிவகை செய்துட்டது. கோவிலில் சேவை செய்துக் கொண்டு, யாராவது காணிக்கை செலுத்த மாட்டார்களா என ஏங்கிய தலைமுறைகளின் வாரிசுகள் இன்று பெரும் ஊதியங்களை ஈட்டுகிறார்கள். இன்று அமெரிக்காவில் இருந்துக் கொண்டு இந்த இளைய சமூகம் அங்கு பல கோவில் திருப்பணிகளை கூட மேற்கொள்கிறார்கள். தமிழ் பாசுரங்கள் அங்கு ஒலிக்கின்றன. முதிர்ச்சியான இந்த இளைய தலைமுறை தங்கள் பூர்வீ க‌ கோவில்களையும் மறக்காமல் அங்கு நடக்கும் உற்சவங்களுக்கு போதிய உதவியை செய்து வருகின்றன. உலகம் முழுதும் தமிழ் மனம் பரவ இந்த இளைய பிராமன சமூகமும் ஒரு முக்கிய பங்காற்றுகிறது. தங்கள் வேர்களை என்றும் மறக்காமல் அந்த சமூகத்தின் பெரும்பான்மை இளைஞர்கள் திகழ்கின்றனர்,

  ஆனால் மற்றொரு பக்கம் என்ன நடக்கிறது ? முப்பது வருடம் முன்பு தெரு முக்குகளில் படிக்காமல் எப்படி “பார்ப்பண ராமன் எரிப்புப் போர்” என்று குட்டி சுவர்களில் ஒரு கூட்டம் எழுதிக் கொண்டிருந்ததோ, அதே பாணியில் இன்று அதன் அடுத்த தலைமுறை பன்றிக்கு பூணூல் போடுகிறோம் என்று திரிந்துக் கொண்டிருக்கின்றன. மற்றொரு கூட்டம் முகநூலில் தாழ்வு மனப்பான்மையின் உச்சத்திற்கு போய் பிராமணர்களை சாடுவதை தொழிலாக கொள்கின்றன.

  தம்பிகளா வளருங்க, நீங்கள் எட்டிப் பிடிக்க முடியாத உயரத்தில் அவன் வளர்ந்து கொண்டே செல்வதை பார்த்து வயிறெறிந்து பொறாமை கொள்வதை விட, ஒரு சக இந்தியன், சக தமிழன் சாதிக்கின்றானே என்று நினைத்து சமாதானம் கொள்ளுங்கள். உங்களால் அதைத்தான் செய்ய இயலும். இல்லையென்றால் உங்கள் உடலுக்குதான் கேடு.

 5. பி ஜெ கம்முனாட்டி பயலோட ஆடியோவே துலுக்கன்களே நாறடிச்சுட்டாங்க இதுல ஆச்சரிய பட என்ன இருக்கு தெவிடியா முண்டை மாரகம் தானே மதம் மாறின நீச பயல்கள் எப்படி இருப்பார்கள்

 6. தமிழ் குர்ஆன்:
  https://www.youtube.com/watch?v=AYTWcdA3voo&list=PLavzTQuxMJSz4CkTuiC0aqNvld2D3pj_N

  அல்லாஹ்வை அறிந்துகொள்ள முதலில் நாத்திகனாகு:

  “திருக்குரானை அலசு, ஆராய்ந்து பார், சவால் விடு. முடிந்தால் இதைவிட உயர்ந்த நீதி சொல்லும் ஒரு வேதத்தை எழுது அல்லது குறைந்த பட்சம் ஒரே ஒரு வாக்கியமாவது எழுதிக்காட்டு” என அல்லாஹ் மனித இனத்துக்கு 1400 வருடங்களாக சவால் வைத்துள்ளான். முயற்சி செய்த அறிவுஜீவிகளெல்லாம் இறுதியில் இஸ்லாத்தை தழுவிவிட்டனர்.

  “இந்துக்கடவுள்களில் அனவருமே காமுகராகவும், அயோக்கியராகவுமே இருக்கின்றனர். ஏன் ஒருவன் கூட யோக்கியன் இல்லை?. இந்த விஷயத்தில், உருவமற்ற இஸ்லாமியரின் கடவுள் தவறை போதிப்பதில்லை. அவர்களுடைய வேதம் நீதியை போதிக்கிறது. எனக்கு அந்த கடவுளோடு எந்த பிரச்னையுமில்லை” என பலமுறை குடியரசில் எழுதியும் மேடையில் பேசியுமிருக்கிறார் தந்தை பெரியார்.

  தமிழ் குரான் இன்டெர்னெட்டில் இருக்கிறது. படித்துப்பார். திருக்குரானின் அடிப்படை “அநீதிக்கெதிராக ஜிஹாத் செய்”. எங்காவது ஓரிடத்தில், திருக்குரான் அநீதிதியை போதித்தால், அதை நிரூபி. அடுத்த நிமிடமே நான் இஸ்லாத்தை துறந்து நாத்திகனாகி விடுகிறேன்.

  திருக்குரானை படிக்க நீ முஸ்லிமாக இருக்கவேண்டிய அவசியமில்லை. எழுதப்படிக்கத் தெரிந்த ஆத்திகன் நாத்திகன் அனைவரும் படிக்கலாம்.

  இஸ்லாத்தின் அடிப்படையே “கடவுள் இல்லை, அல்லாஹ் ஒருவனைத்தவிர (லா இலாஹா இல்லல்லாஹ்)” என்பதே ஆகும். அதாவது அல்லாஹ்வை அறிந்துகொள்ள முதலில் நாத்திகனாகு. தந்தை பெரியார் போல் சிலைகளை செருப்பால் அடி. அனைத்து சிலைகளையும் தெருவில் போட்டு சுக்கு நூறாக உடை. அப்புறம் அமைதியாக உட்கார்ந்து திருக்குரானை படித்துப்பார். அல்லாஹ் நாடினால், நீ இஸ்லாத்துக்கு வந்துவிடுவாய்.
  ————

  “எனக்கு ஈடு இணை யாருமில்லை. என்னையும் வணங்கி சிலைகளையும் உருவங்களையும் வணங்குபவன் அயோக்கியன். அவனுடைய வணக்கம் எனக்கு தேவையில்லை. அவனை நரகத்தில் எறிவேன்” என அல்லாஹ் திருக்குரானில் அறிவிக்கிறான்.

  அல்லாஹ்வின் கட்டளைகளில் முதன்மையானது சிலைவணக்கத்தை ஒழித்தல். சிலைவணக்கத்தை எதிர்க்கும் ஒவ்வொரு உண்மையான நாத்திகனும், பாதி முஸ்லிம்.

Leave a Reply

%d bloggers like this: