கோபக்கார மழையும் உயிரனங்களின் உற்சாகமும்

ஏரிகளை குளங்களை வயல்களை ஆக்கிரமித்து நகரமயமாக்கியவர்களை, வீடுகள், கட்டடங்கள் கட்டியவர்களை அடித்து வெளுத்திருக்கிறது, கோபக்கார மழை.
*

எங்கள் வீட்டில் மா, பலா, வாழை, பாதம், அசோகா, கொய்யா இன்னும் பல பெரிய, சிறிய மரங்களும் கொத்தாகப் பூக்கிற பூ செடிகள் உட்படச் சின்னச் செடிகளுமாக ஏறக்குறை 100 கணக்கில் வளர்திருக்கிறோம்.

இந்த மழை பெரிய மரங்களின் கிளைகளையும் ஒடிக்கவில்லை, பூ செடிகளிடமும் விரோதம் காட்ட வில்லை. ஆனால், எங்களைத் தான் சுற்றி வளைத்து விட்டது.

எப்போதும் எங்கள் வீட்டை சுற்றி நிறைய அணில்களும், பச்சைக் கிளிகள் உட்பட ஏராளமான பல வண்ணங்களிலான நீண்ட அலகுடைய பறவைகள் வரும். ஓயாமல் மாறி, மாறி ஒலி எழுப்பிக்கொண்டே இருக்கும்.

நான்கு நாட்களாக அணில்கள் மட்டுமல்ல, காக்கா உட்பட எந்தப் பறவைகளின் இனிமையான ஒலிகளுமற்று, இரவுகளில் தவளைகளின் இரைச்சல் மட்டுமே கேட்டுக்கொண்டிருந்தது.
இன்று தான் இயல்பு நிலை மெல்லத் திரும்பியிருக்கிறது.

பறவைகள், அணில்கள் எல்லாம் காலையில் வந்த சிறிய வெயில் வெளிச்சத்திற்குப் பிறகு வந்திருக்கிறார்கள். உரையாடல்களை, செல்லச் சண்டைகளைத் துவங்கி விட்டார்கள்.

தங்களின் இயல்பு வாழ்க்கையை முடக்கி வைத்திருந்தாலும், கூட்டை களைத்துப் போட்டிருந்தாலும், மழை மீது அவற்றிற்குக் கோபம் இல்லை. அவற்றின் உரையாடல்களில் வழக்கத்தை விட உற்சாகமிருக்கிறது, கொண்டாட்டத் தொனி கேட்கிறது.

மழை ஏற்படுத்திய பாதிப்புகளுக்கும் பிறகும்; மழை தருகிற, தரப்போகிற மகிழ்ச்சியான வாழ்க்கையைக் கொண்டாடுகிற மனநிலையை நாமும் கற்றுக் கொள்ள வேண்டும்.

29 thoughts on “கோபக்கார மழையும் உயிரனங்களின் உற்சாகமும்

 1. Dear Sir,
  You’ve beautifully narrated the incident. It reminds me those golden days where we lived in a Palm-leaves house, surrounded by full of trees, puddles, flowers and natural gardens with variety of flowers. During those rainy days, I used to go with my father to catch the live-fish in the Ponds & Lakes. Those days, man lived with nature and the life was very peaceful even though there were social calamities.

  We love your blogs and request you to publish more like this, especially about “Natures”.

 2. I second prakahsowriraj’s comment. அவ்வப்போதாவது இதுபோன்ற இயற்கை சார்ந்த சுவையான விடயங்களையும் பதிவிட்டால், உங்கள் பதிவுகளை தினமும் படிக்கும் எங்களைப் போன்றவர்களுக்கு உற்சாகமாக இருக்கும். நீங்கள் விவரித்திருக்கும் பறவைகள், அணிகள், மரங்கள், பூச்செடிகள் போன்றவைகளின் படங்களையும் இணைத்திருந்தால் மிகுந்த மகிழ்ச்சியாக இருந்திருக்கும்…

 3. // ஏரிகளை குளங்களை வயல்களை ஆக்கிரமித்து நகரமயமாக்கியவர்களை, வீடுகள், கட்டடங்கள் கட்டியவர்களை அடித்து வெளுத்திருக்கிறது, கோபக்கார மழை. //
  ————————

  செம போடு. சின்ன வயதில் நாங்கள் பாடிய “ஊரெல்லாம் மழ பேஞ்சு ரோடெல்லாம் தண்ணி, அந்த ரோட்டுலே மிதக்குது ….” எனும் பாடல் எனது நினைவுக்கு வருகிறது.

  எங்கள் ஏரியாவிலுள்ள ஒரு பெரிய ரியல் எஸ்டேட் வியாபாரியின் ப்ளாட்டெல்லாம் தண்ணிரில் மூழ்கிவிட்டது. அவருக்கு அட்வான்ஸ் கொடுத்த கும்பல், இன்று ஆர்டரை கேன்சல் செய்து பணத்தை திருப்பிக் கேட்கிறது. இனி இது வருடா வருடம் தொடரும்.

  இனி தமிழகத்தை இந்த அயோக்கியர் கும்பல் கூறு போட்டு விக்கமுடியாது. நல்ல வேளை, தமிழகம் பிழைத்துக்கொண்டது. எல்லாப் புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே.

 4. சோவியத் யூனியன் போல் இந்தியா சிதறும் நாள் நெருங்கிவிட்டது:

  கொலைகார நாய் மோடியும், RSS/BJP/VHP/ஹிந்துத்வா பார்ப்பன தீவீரவாதக்கும்பலும் ப்ரான்ஸ், அமெரிக்காவுடன் கைகோர்த்து “இஸ்லாத்துக்கெதிரான இறுதிப் போரை (Final War on Islam)” இந்தியாவில் கட்டவிழ்த்துவிட அனைத்து ஏற்பாடுகளையும் செய்ய ஆரம்பித்துவிட்டது.

  இதன் முதல் கட்டமாக, பாம்பேயில் ஒரு மிகப்பெரிய தீவீரவாதத் தாக்குதலை அரங்கேற்றுவர். நூற்றுக்கணக்கான அப்பாவி ஹிந்துக்கள் கொல்லப்படுவர். இந்தியன் முஜாஹிதீன், பாக்கிஸ்தான் ஜிஹாதிக்கள், ISIS இஸ்லாமிய ஆதரவாளர்கள் மீது பழிபோட்டு, ஹிந்துக்களை உசுப்பிவிட்டு இந்தியா முழுதும் லட்சக்கணக்கான முஸ்லிம்களை கொல்வர். ப்ரான்ஸ், அமெரிக்கா, இங்கிலாந்து ஆகிய வல்லரசுகள் இதற்கு முழு ஆதரவு தரும். மனித சரித்திரம் காணாத அளவுக்கு முஸ்லிம்களின் ரத்த ஆறு ஓடும்.
  —————–

  சரி, இதன் விளைவுகள் எப்படியிருக்குமென பார்ப்போம்:

  1. “இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷில்” வாழும் 80 கோடி முஸ்லிம்களும் பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டையை உதைத்து இன்னொரு பாக்கிஸ்தானை உருவாக்க ஒன்று சேந்து விடுவர்.

  2. காலிஸ்தானுக்காக சீக்கியர் பாக்கிஸ்தானுடன் சேந்து விடுவர். இந்திய ராணுவத்தில் உள்நாட்டுக்கலவரம் வெடிக்கும்.

  3. சீன மங்கோலிய வம்சாவழியை சேர்ந்த வடகிழக்கு மாகாணங்கள் சீனாவுடன் சேர்ந்துவிடும். சீனா, பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டையை நார்நாராய் கிழித்துவிடும்.

  4. அனைத்து சார்க் நாடுகளும் சீனாவுடன் சேர்ந்து பாப்பாரத் தேவடியாமுண்டை பாரத்மாதாவை உதைக்கும்.

  5. இது தவிர காஷ்மீர், தமிழ்த்தேசம், நக்ஸலைட், அஸ்ஸாம், மணிப்பூர், நாகலாந்து போன்ற 15 விடுதலை இயக்கங்கள், “அண்ணன் எப்போ சாவான் திண்ணை எப்போ காலியாகும்” என சரியான தருணத்திற்கு காத்திருக்கின்றன. இவை அனைத்தும் ஒன்று சேர்ந்து பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டைக்கு சங்கு ஊதிவிடும்.

  இந்தியா உடைந்தால் அனைவருக்கும் அவரவர் தேசம் கிடைத்துவிடும். ஆனால் பாப்பான் மட்டும் நாடில்லாத நாடோடியாய், கோயில் வாசலில் உஞ்ச விருத்தி செய்வான். பாப்பாத்திக்கள் அவனை அதோ கதியில் விட்டுவிட்டு பணக்கார அரபு ஷேக்குகளுடனும், வெள்ளைக்கார துரைகளுடனும் ஓடிவிடுவர்.

  ஒன்றுமே முடியாவிட்டால், இந்தியா பாக்கிஸ்தானுக்கெதிராக அணு ஆயதப்போர் வெடிக்கும். அனைவரும் கூண்டோடு கைலாசம் போய்விடலாம். அல்லாஹு அக்பர்.

 5. பார்ப்பன என்கிற வார்த்தையில்லை என்ன உப்பு சப்பு பதிவு…. அட்லீஸ்ட் பார்ப்பன மழைன்னாவது எழுதியிருக்கலாம்….

 6. //பார்ப்பன என்கிற வார்த்தையில்லை என்ன உப்பு சப்பு பதிவு…. அட்லீஸ்ட் பார்ப்பன மழைன்னாவது எழுதியிருக்கலாம்….//

  ஆம் நீங்கள் சொல்வது தான் சரி இந்திரன் பார்பனர்களோடு கை கோர்த்து கொண்டு மழை வர செய்து உழைக்கும் ஏழை பிற்படுத்த தாழ்தபட்ட இஸ்லாமிய மக்களை வெள்ளம் வர செய்து அவதிக்கு உள்ளாகி விட்டான். இந்த கோர மழைக்கு பார்பனர்கள் தான் காரணம்

 7. நிறைய பிராமணர்கள் வெளிநாட்டில் இருக்கிறார்கள், அவர்கள் தமிழ்நாட்டிலிருந்து துரத்தப்பட்டனர் அதற்கு காரணம் ஈ.வெ. ரா அவர்களும் அவரது தொண்டர்களும், இல்லை என்றால் தமிழ் நாட்டில் இந்த மழைக்கு வீட்டில் தண்ணி புகுந்து சரியான தூக்கம் இல்லாமல் கொசு கடி எவன் அவஸ்தை
  படுவான், வெளிநாட்டில் இருக்கும் அத்தனை பிராமணர்களும் பெரியாருக்கு நன்றி சொல்ல கடமை பட்டவர்கள்

 8. /// நிறைய பிராமணர்கள் வெளிநாட்டில் இருக்கிறார்கள், அவர்கள் தமிழ்நாட்டிலிருந்து துரத்தப்பட்டனர் … வெளிநாட்டில் இருக்கும் அத்தனை பிராமணர்களும் பெரியாருக்கு நன்றி சொல்ல கடமை பட்டவர்கள் ///
  ——————————–

  இனியும் தேவையா இந்த தரித்திரியம் பிடித்த நாடு?:

  10 வருடங்களில் பாக்கிஸ்தான் இந்தியாவின் வாசலில் பிச்சை எடுக்குமென நேரு மனப்பால் குடித்தார். ஆனால் இந்த முட்டாள் பார்ப்பானின் மனக்கோட்டையை சிதறடித்து பார்ப்பனரின் திமிரை ஒடுக்கிவிட்டது அணுசக்தி பாக்கிஸ்தான்.

  பாக்கிஸ்தான் மட்டும் உருவாகாமலிருந்திருந்தால், இந்நேரம் இந்தியா முழுதும் குஜராத் நடந்திருக்கும். காபிர்கள் முஸ்லிம்களை உயிரோடு புதைத்திருப்பர். இன்று பாக்கிஸ்தான் எனும் வார்த்தையை கேட்டாலே காபிருக்கு கதிகலங்கி விடுகிறது.

  ஒன்றுமே இல்லாமல் முசல்மான்கள் குருட்டுக்கிழவி பாரதமாதாவை உதைத்து பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கினர். இன்று ரஷ்யாவை துண்டாக்கி அமெரிக்காவை ஓட ஓட விரட்டியடித்த மாவீரர் பாக்கிஸ்தானும் தாலிபானும் இருக்கும்போது, இன்னொரு பாக்கிஸ்தானை உருவாக்குவது பெரிய விஷயமல்ல. மாட்டு மூத்திரம் குடிப்பவனுக்கும் மாட்டுக்கறி உண்பவனுக்கும் வித்தியாசமுண்டு.

  அரபு நாடுகளில் எந்த பொது டாய்லட்டுக்கு சென்றாலும், அதை உடனுக்குடன் சுத்தம் செய்ய தயாராக ஹிந்து தொழிலாளிகள் நிற்பதை காணலாம். சவூதி அரேபியாவில் மட்டும் கிட்டத்தட்ட பத்து லட்சம் ஹிந்துக்கள் டாய்லட் கழுவி வயித்தைக் கழுவுகிறர்கள். ஒரு ஹிந்துக்கு டாய்லட் கழுவும் வேலை தர வக்கில்லாத இந்த நாட்டில் முசல்மானுக்கு என்ன மசுரு கிடைக்கும்?. தேவையா இந்த தரித்திரியம் பிடித்த நாடு?
  —————–

  இந்தியாவில் பிழைக்க வழியில்லாமல் வெளிநாட்டில் சென்று பிழைக்கும் அத்துனை இந்தியரும், குறிப்பாக முஸ்லிம்கள், மிகவும் சந்தோஷமாகவே இருக்கின்றனர்.

  “அரபு நாட்டுக்கு வந்துதான் நல்ல வாழ்க்கையை பார்த்தோம். அல்ஹம்துலில்லாஹ். அல்லாஹ்வுக்கு நன்றி” என்று சொல்லும் லட்சக்கணக்கான பிராமின்ஸைப் பார்த்து “திரும்பி வா தேசத்துரோகியே” என பார்ப்பன ஜனாதிபதியால் சொல்ல முடியுமா?. அவ்வளவுதான். ஒவ்வொரு பிராமினும் கோட்சேயாக மாறிவிடுவார்.

  குருட்டுக்கிழவி பாரதமாதாவிடம் அரபு ஷேக்குகளுக்கு தலையணை மந்திரம் ஓதவும், தமிழச்சியை கற்பழிக்கும் சிங்கள வெறியனுக்கு விளக்குப்பிடிக்கவுமே நேரம் போதவில்லையே. அது தவிர அமெரிக்காக்காரன் இம்மென்றால் முந்தானை விரிக்க வேண்டும். ஹிந்து அடிமைகளை கவனிக்க அவளிடம் நேரமேது?.

  130 கோடி ஜனத்தொகை வருடத்துக்கு 3 கோடியாக உயர்கிறது. என்ன படித்தாலும் வேலை கிடைக்குமா என்பது கேள்விக்குறி. பாரதமாதாவுக்கு மூச்சு திணறுகிறது. 130 கோடி அரை நிர்வாணப்பக்கிரிகளை இதற்கு மேலும் இந்தியா எனும் மாட்டுக்கொட்டகையில் அடைத்துவைத்தால், ஜாதி சண்டை, மதச்சண்டை, தண்ணீர் சண்டை, வேலையில்லா திண்டாட்டம், உணவு, உடை, உறைவிடமென்று ஏழு விதமான உள்நாட்டுக்கலவரங்கள் வெடிக்கும். முஸ்லிம்களுக்கு ஆதரவாக பேசுவோர் கூட, முஸ்லிமை போட் தள்ளினால்தான் பிழைக்கமுடியும் எனும் மனநிலைக்கு ஒரு கட்டத்தில் வந்துவிடுவர். இன்னொரு 5 வருடம் தாங்கினால் பெரிய விஷயம்.

  ஒன்று மட்டும் நிச்சயம். காபிரும் முசல்மானும் சேர்ந்து வாழவே முடியாது. ஒரு நாள் இல்லை ஒரு நாள், ஒரு இறுதி காபிர்-முசல்மான் யுத்தம் நடந்தே தீரும். இன்னொரு பாக்கிஸ்தான் உருவாகும். வேறு வழி?

  இந்த தரித்திரியம் பிடித்த நாட்டை “தமிழ்த்தேசம், காஷ்மீர், காலிஸ்தான், தலித்துஸ்தான், நக்ஸல்புரி, ஆரியவர்த்தா, பிராமணஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான்” என உடைத்தால், 130 கோடி மக்களுக்கு நல்வாழ்வு மலரும். அவரவர் தேசத்தில் அவரவர் நிம்மதியாக வாழலாம்.

 9. //இந்த தரித்திரியம் பிடித்த நாட்டை “தமிழ்த்தேசம், காஷ்மீர், காலிஸ்தான், தலித்துஸ்தான், நக்ஸல்புரி, ஆரியவர்த்தா, பிராமணஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான்” என உடைத்தால், 130 கோடி மக்களுக்கு நல்வாழ்வு மலரும். அவரவர் தேசத்தில் அவரவர் நிம்மதியாக வாழலாம்.//

  எதுக்கு இவ்வளவு ப்பிரிவு பேசாமல் இந்தியா என்று வைத்து விடலாம் எல்லோரும் ஒற்றுமையாக இருக்கலாம்
  பிராமணஸ்தான் கிடைத்தால் போதுமா எங்களுக்கு வேலை செய்ய தொழிலாளர்கள் வேண்டாமா? விவசாயத்திற்கு ஆள் வேண்டாமா ?
  தமிழ் தேசம், தலித்துஸ்தான்,இஸ்லாமிச்தான் நாட்டிலிருந்து அரபு நாடுகள் போல் சம்பளம் கொடுத்து வேலைக்கு வைப்போம்.

 10. // பிராமணஸ்தான் கிடைத்தால் போதுமா எங்களுக்கு வேலை செய்ய தொழிலாளர்கள் வேண்டாமா? விவசாயத்திற்கு ஆள் வேண்டாமா ? //
  ———————

  ஒரு சின்ன டவுட்டு. “தமிழ்த்தேசம், காஷ்மீர், காலிஸ்தான், தலித்துஸ்தான், நக்ஸல்புரி, ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான்” ஆகிய அனைத்தும் பளிச்சுனு கண்ணில் தெரிகிறது, இன்ஷா அல்லாஹ் எளிதாக உருவாக்க முடியும். ஆனால் பிராமணஸ்தான் எங்கே இருக்கிறது என்பது தெரியவே மாட்டேங்குது. உங்களுக்கு தெரிந்தால், சொல்லுங்கள்.

 11. ஒரு சின்ன டவுட்டு. “தமிழ்த்தேசம், காஷ்மீர், காலிஸ்தான், தலித்துஸ்தான், நக்ஸல்புரி, ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான்” ஆகிய அனைத்தும் பளிச்சுனு கண்ணில் தெரிகிறது, இன்ஷா அல்லாஹ் எளிதாக உருவாக்க முடியும். ஆனால் பிராமணஸ்தான் எங்கே இருக்கிறது என்பது தெரியவே மாட்டேங்குது. உங்களுக்கு தெரிந்தால், சொல்லுங்கள்//

  தலித்ஸ்தான், இஸ்லாமிச்தான் மட்டும் சாத்தியமா? அவர்கள் எல்லோரும் ஒரே மாநிலத்தில் மட்டுமா வாழ்கிறார்கள்
  ஏற்கனவே இஸ்லாமிச்தானாகிவிட்ட பாகிஸ்தானில் தினமும் அடிதடி இது சாத்தியமாகும் போது பிராமணஸ்தானம் சாத்தியமாகும்
  பிறகு முதலியார்ஸ்தான், வன்னியர்ச்தான், தேவரிச்தான், கவுண்டரிச்தான், பிள்ளைமாரிச்தான், வேறு எந்த ஜாதியாவது விட்டு
  போயிருந்தால் மன்னித்து விடுங்கள். ஞாபகம் கொஞ்சம் தான் .

 12. முன்சீப் -தலையாரி -கர்ணம்- மணியக்காரர் இருந்த காலங்களில் கால்வாய் நீரோடை ஆக்கிரமிப்பு இல்லை எரி உடைப்பும் மழை நீர் தேங்கலும் அதிகமாக இருந்ததில்லை. கிராம நிர்வாக அலுவலர்கள் வந்த பிறகு தான் அதிகமாக நடக்கிறது இந்த அளவிற்கு வெள்ளப்பெருக்கு ஏற்பட மிகமுக்கியமான காரணம் “கிராம நிர்வாக அலுவலர்கள்” தான். இவர்கள்தான் சுயநலத்திற்காக ஆக்கிரமிப்புகளை அனுமதித்து வெள்ளம் ஏற்பட காரணமான முதல் குற்றவாளிகள்.
  முன்சீப், கர்ணம், மணியக்கார், தலையாரி முறை இருந்தவரை நீர்பிடிப்பு, நீர்வழி, ஆக்ரமிப்புகள் நடைபெறாமல் தடுக்கப்பட்டன. தர்ம சிந்தனையுடனும் நேர்மையாகவும் கிராம நலன், விவசாய நலன் கருதி செயல் பட்டார்கள் மேலும் “அந்த ஊர்காரர்கள் மட்டுமே இந்தப்பதவியில் இருந்தார்கள்”

  முன்சீப் முறைகேட்டில் ஈடுபட்டால் உடனே கலெக்டர் பதவியை பிடிங்கி வேறு ஒருவருக்கும் கொடுத்துவிடுவார் – அப்படி ஏற்பட்டால் அது தனக்கு அவமானம் எனகருதி அவர்கள் கௌரவப்பணியாக செய்தார்கள்)

 13. சென்னை முடிச்சூர் அருகே வெள்ள மீட்பு பணியில் ஆர் எஸ் எஸ் சேவகர்கள்.
  நாட்டு மக்களுக்கு ஒரு கஷ்டம்னா “காவிகள்”தான் முதலில் உதவிக்கு வருவாங்க.
  திராவிட கருப்பு , கம்யூனிஸ்ட் சிவப்பு, இஸ்லாமிய பச்சை இப்படி கலர் கலரா ஆயிரம் இயக்கங்கள் இருந்தாலும் மக்களுக்கு எந்த பயனும் இல்லை.

 14. // ஏற்கனவே இஸ்லாமிச்தானாகிவிட்ட பாகிஸ்தானில் தினமும் அடிதடி இது சாத்தியமாகும் போது பிராமணஸ்தானம் சாத்தியமாகும் //
  ——————–

  1000 வருடங்களுக்கு முன்பு ஆர்யவர்த்தா என அழைக்கப்பட்ட பிராமணஸ்தான்தான் இன்று பாக்கிஸ்தான் என அழைக்கப்படுகிறது. மேலும் விபரங்களுக்கு ஜனாப்.மணி ஷங்கர் அய்யர் சாஹெபிடம் கேட்கவும்.

 15. அப்போது போல மீண்டும் ஒரு பாகிஸ்தான் உருவாக முடியாது ஏனெனில் அந்த பகுதிகளில் முஸ்லிம்கள் 70% பேருக்கு மேல் இருந்தார்கள்
  அப்போது சுதந்திர போராட்ட காலம் முதலில் விடுதலை பிறகு பிரிவினை என்று முடிவு செய்ய பட்டது.. அப்போது முஸ்லிம்கள் மத்தியில்
  ஜின்னா ஹீரோ. இப்போதோ ஹிந்துக்களுக்கே ஹிந்து தலைவர்களை பிடிப்பதில்லை, அவர் காங்கிரஸ்காரராக இருந்தாலும் அல்லது திமுக
  அதிமுக எது எடுத்து கொண்டாலும், பாகிஸ்தானில் மட்டும் பாலும் தேனுமா ஓடுகிறது ? அங்கு இந்தியாவை விட மோசம் ஊழல் geo டிவி
  பார்த்தால் தெரியும். முஸ்லிம் மக்களுக்கு என்ன சொல்லி தனி நாடு கேட்பீர். சட்டம் ஒழுங்கை சொல்லியா? முஸ்லிம் நாடுகளில் சட்டம் ஒழுங்கு
  சிரிப்பாய் சிரிகிறதே? அரபு நாடு பெருமையா ? நீங்கள் அடிக்கடி அரபி தேவிடியா மகன் என்று சொல்கிறீர், உங்களுக்கே தெரிகிறது அரபின் லட்சணம்
  சரி இஸ்லாம், குரான் என்றால் அரபு நாடுகளில், பாகிஸ்தானில் என்ன பகவத் கீதையா ஓதுகிறார்கள்? அப்கான், சிரியா நிலைமை என்ன ?

 16. Help us to remove Modi: Mani Shankar Aiyar to Pakistan
  //The Congress leader Mani Shankar Aiyar has re-ignited another row by asking Pakistan to help defeat Narendra Modi government because it is only Congress party that can resume dialogue with Pakistan.

  Mani Shankar said, “Remove Modi and get us back to resume dialogue.”

  Many reactions have come on this statement of his.

  Sambit Patra, BJP Spokesperson condemned the statement of Aiyar saying, “Mr. Mani Shankar should come out and apologise for his statement. Sonia Gandhiji, the President of Congress should not only clarify but also sack Mani Shankar ji.”

  Shakeel Ahmad, Congress leader, “One should avoid making such statements.”

  Congress seems to have distanced itself from Mani stating, “What Mani has said is his personal opinion, not the party’s view.”

  Even after knowing the kind of sour relationship India-Pakistan has been sharing since the past several months, such a statement by an Indian and that too a politician does not really show India in good light.///

  இந்த மாதிரி பைத்தியகார தேசதுரோகிகளை ஏன் தேசதுரோகிகளுக்கு பிடிக்காது

 17. // முஸ்லிம் மக்களுக்கு என்ன சொல்லி தனி நாடு கேட்பீர். //
  —————————-

  எந்த நாட்டையும் நாங்கள் யரிடமும் எப்பொழுதும் கேட்டதில்லை. ஹிந்துக்களை ஷஹாதா போட்டு அவர்களை வைத்தே பாரத்மாதாவை உதைத்து புதிய பாக்கிஸ்தான்களை உருவாக்கியது போல்தான் 55 இஸ்லாமிய நாடுகளை உருவாக்கினோம்.
  ————–

  “பிறப்பு+மதமாற்றம்+பலதார மணம்+மாட்டுக்கறி+சுன்னத்+பவர்புல் செக்ஸ்” ஆகிய காரணங்களால் முஸ்லிம்களின் ஜனத்தொகை அசுர வேகத்தில் வளர்கிறது பார்ப்பனரின் ஜனத்தொகை சுருங்குகிறது. 4 சதவீதத்திலிருந்து 2.5 சதவீதமாகிவிட்டனர் பார்ப்பனர். ஒரு குழந்தையிலிருந்து குழந்தையே வேண்டாமெனும் மனநிலை பார்ப்பன சமுதாயத்தில் வந்துவிட்டது.

  இன்று இஸ்லாத்தை நோக்கி ஹிந்து சகோதரர்கள் அலைஅலையாக வருகின்றனர். இன்று பள்ளிவாசல்களில் பெரிய இமாம்களாகவும், மார்க்க அறிஞர்களாகவும் ப்ராஹ்மின் சகோதரர்கள் திருக்குரானை எடுத்துரைக்கின்றனர்.

  எங்களுடை இலக்கு, அடுத்த ஐந்து வருடங்களுக்குள் மோஹன் பகவத், அத்வானி, முரளி மனோஹர் ஜோஷி, சுப்ரமணியன் சுவாமி, கமல் ஹாசன், மணி ஷங்கர் அய்யர் ஆகியோருக்கு சுன்னத் செய்து ஹஜ்ஜுக்கு அனுப்புதல். 2035ல், இன்ஷா அல்லாஹ் இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாகிவிடும் என உலமாக்கள் கருதுகின்றனர்.

 18. // பாகிஸ்தானில் மட்டும் பாலும் தேனுமா ஓடுகிறது ? //
  —————

  அதெல்லாம் எங்களுக்கு பிரச்னையில்லை. அதோ பாக்கிஸ்தான் வருகிறானென்றால் பாப்பானின் டங்குவார் அறுந்துவிடுகிறது. அதுதான் எங்களுக்கு சூப்பர் த்ரில்.

 19. எங்களுடை இலக்கு, அடுத்த ஐந்து வருடங்களுக்குள் மோஹன் பகவத், அத்வானி, முரளி மனோஹர் ஜோஷி, சுப்ரமணியன் சுவாமி, கமல் ஹாசன், மணி ஷங்கர் அய்யர் ஆகியோருக்கு சுன்னத் செய்து ஹஜ்ஜுக்கு அனுப்புதல். 2035ல், இன்ஷா அல்லாஹ் இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாகிவிடும் என உலமாக்கள் கருதுகின்றனர்.

  சரி செய்யுங்கள் வாழ்த்துக்கள் .

  //பார்ப்பனரின் ஜனத்தொகை சுருங்குகிறது. 4 சதவீதத்திலிருந்து 2.5 சதவீதமாகிவிட்டனர் பார்ப்பனர். ஒரு குழந்தையிலிருந்து குழந்தையே வேண்டாமெனும் மனநிலை பார்ப்பன சமுதாயத்தில் வந்துவிட்டது.//

  இப்படி இருக்கிற பார்பனர்களை பார்த்து எதற்கெடுத்தாலும் பார்பான் பார்ப்பான் என்று பேசி கொண்டு இருக்க போர் அடிக்கவில்லையா ? பெரியாரிஸ்டுகளை ரொம்ப சீரியஸ் ஆக எடுத்து கொள்ளும் பிராமணர்களை பார்த்ததுண்டா? அவர்கள் பாட்டுக்கு வேலை பார்த்து கொண்டு இருகிறார்கள். ஆனால் பெரியாரிஸ்டுகள், ஒண்ணுக்கும் உதவாது இருக்கும் துலுக்கன் தான் பார்பான் பார்ப்பான் என்று
  புலம்பி கொண்டு இருக்கிறான். நான் பெரியாரை தாக்குகிறேன் என்றால் நான் ஒரு ஐயரு/அய்யங்காராக இருக்க முடியும். ஆனால் பிற்படுத்தபட்ட சமுகத்தை சேர்ந்தவர்கள் கூட பெரியாரை தாக்குகிறார்கள் உதாரணம் பெ. மணியரசன் போன்றவர்கள் அவர் என்ன சொல்கிறார் என்றால் பெரியார் பிராமணர்களை எதிர்த்து கூட சந்தர்ப்பவாதம் என்கிறார். பிராமணர்களுக்கு தேர்தல் பிரச்சாரம் கூட செய்தார் என்கிறார் பெரியார் ஒரு குழப்ப வாதி,தமிழ் துரோகி என்கிறார். தாழ்த்தப்பட்டவர்களுக்கு ஒன்றும் செய்ய வில்லை. அவர் மேல் ஜாதி மனோபாவத்துடன் நடந்து கொண்டார் என்கிறார். கூட அருள் மொழி அவர்களும் இருந்தார்கள். மதிமாறன் போன்றவர்கள் ஒன்றும் செய்யாத மனிதருக்கு கொடுக்கும் பில்ட் அப் இப்படி என்றால் ஒருவர் : அடிகொடுத்த (பெரியார்) கைபிள்ளைகே இந்த அடின்னா அடிவாங்கின (பிராமணர்கள்) நிலைமை ஐயோ பாவம் என்பது போல்.
  Periyar EV Ramasamy’s policies still alive? 1/4 | kelvi Neram | 17.09.2015 | News7 Tamil

 20. //பார்ப்பனரின் ஜனத்தொகை சுருங்குகிறது. 4 சதவீதத்திலிருந்து 2.5 சதவீதமாகிவிட்டனர் பார்ப்பனர்//

  சிங்கம் எண்ணிக்கையில் குறைவாக இருக்கும் ஆற்றலில் சிறந்து இருக்கும். பன்றி நிறைய இருக்கும் ஆற்றல் குறைவு
  சிங்கம் (பிராமணர்கள்) பன்றி (துலுக்கன்) அதனால் தான் சிங்கத்திற்கு பன்றி லட்சியம் இல்லை. பன்றிக்கு சிங்கம் கனவில்
  வந்து பயமுறுத்தும்

 21. Dravidian Illusions and Tamil Identity Part-1 to part 8. Reference tamilan TV

  இத பார்த்த பிறகும் எவனும் பெரியார் பத்தி பேச மாட்டான்.

 22. // Dravidian Illusions and Tamil Identity Part-1 to part 8. Reference tamilan TV — இத பார்த்த பிறகும் எவனும் பெரியார் பத்தி பேச மாட்டான். //
  —————————-

  49:13. மனிதர்களே! நிச்சயமாக நாம் உங்களை ஓர் ஆண், ஒரு பெண்ணிலிருந்தே படைத்தோம்; நீங்கள் ஒருவரை ஒருவர் அறிந்து கொள்ளும் பொருட்டு. பின்னர், உங்களைக் கிளைகளாகவும், கோத்திரங்களாகவும் ஆக்கினோம்; (ஆகவே) உங்களில் எவர் மிகவும் பயபக்தியுடையவராக இருக்கின்றாரோ, அவர்தாம் அல்லாஹ்விடத்தில், நிச்சயமாக மிக்க கண்ணியமானவர். நிச்சயமாக அல்லாஹ் நன்கறிபவன், (யாவற்றையும் சூழந்து) தெரிந்தவன்.
  ——————-

  அய்யர்வாள், நீங்கள் ஒரு வேதப்பிராமணர். நமது சண்டையை சிறிது ஒதுக்கி வைத்து விட்டு மேலே உள்ள திருக்குரான் வசனம் பற்றிய உங்கள் unbiased கருத்தை சொல்லவும். இது மிக மிக முக்கியமான கேள்வி. உணர்ச்சிவசப்படாமல், இறைவனுக்கு பயந்து பதில் சொல்லவும்.

 23. /// what hinduism says: Vasudeva Kudumbagam, that means Everybody,who lives in the world are brothers & sisters —- By அய்யர்வாள்///
  ———————-

  49:13. மனிதர்களே! நிச்சயமாக நாம் உங்களை ஓர் ஆண், ஒரு பெண்ணிலிருந்தே படைத்தோம்; நீங்கள் ஒருவரை ஒருவர் அறிந்து கொள்ளும் பொருட்டு. பின்னர், உங்களைக் கிளைகளாகவும், கோத்திரங்களாகவும் ஆக்கினோம்; (ஆகவே) உங்களில் எவர் மிகவும் பயபக்தியுடையவராக இருக்கின்றாரோ, அவர்தாம் அல்லாஹ்விடத்தில், நிச்சயமாக மிக்க கண்ணியமானவர். நிச்சயமாக அல்லாஹ் நன்கறிபவன், (யாவற்றையும் சூழந்து) தெரிந்தவன்.
  —————–

  அய்யர்வாள், உங்களுடைய வேதம் சொல்லும் வாசுதேவ குடும்பகத்துக்கும், மேலேயுள்ள திருக்குரான் சொல்லும் வசனத்துக்கும் என்ன வித்தியாசம்?. இரண்டும் ஒன்றா?

 24. //அய்யர்வாள், உங்களுடைய வேதம் சொல்லும் வாசுதேவ குடும்பகத்துக்கும், மேலேயுள்ள திருக்குரான் சொல்லும் வசனத்துக்கும் என்ன வித்தியாசம்?. இரண்டும் ஒன்றா?//
  உன் வழி உனக்கு என் வழி எனக்கு

 25. // உன் வழி உனக்கு என் வழி எனக்கு //
  ————————

  பரவால்லியே … திருக்குரான் அடிப்படையில் என்னயே மடக்கிட்டேள். இன்ஷா அல்லாஹ் கூடிய விரைவில் “லாஇலாஹ இல்லல்லாஹ் முஹம்மதுர் ரசூலுல்லாஹ்” எனும் திருக்கலிமாவை ஓதுவீர். எல்லாப் புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே…

 26. //பரவால்லியே … திருக்குரான் அடிப்படையில் என்னயே மடக்கிட்டேள். இன்ஷா அல்லாஹ் கூடிய விரைவில் “லாஇலாஹ இல்லல்லாஹ் முஹம்மதுர் ரசூலுல்லாஹ்” எனும் திருக்கலிமாவை ஓதுவீர். எல்லாப் புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே…//

  தீவிரவாத்தையும்,பயங்கரவாத்தையும் ஆதரிக்கும் மனித குலத்திற்கு எதிரான குரானையும்,இஸ்லாமையும் எப்படி ஏற்பேன்

 27. /// தீவிரவாத்தையும்,பயங்கரவாத்தையும் ஆதரிக்கும் மனித குலத்திற்கு எதிரான குரானையும்,இஸ்லாமையும் எப்படி ஏற்பேன் //
  —————————

  குரான்தான் இஸ்லாத்தின் அடிப்படை. குரானை ஏற்காதவர் இஸ்லாமியர் கிடையாது. ஆகையால் குரான் எங்கே தீவீரவாதத்தையும் பயங்கரவாதத்தையும் போதிக்கிறது என்பதை சொல்லுங்கள்.

  அரபி மொழியில் குரான் பாதுகாக்கப் பட்டுள்ளது. tamililquran com தளத்தில் ஒவ்வொரு அரபி வரியும் தமிழில் மிக அழகாக மொழி பெயர்க்கப்பட்டுள்ளது.
  http://www.tamililquran.com

 28. //ஆகையால் குரான் எங்கே தீவீரவாதத்தையும் பயங்கரவாதத்தையும் போதிக்கிறது என்பதை சொல்லுங்கள்.//
  குரான் காபிர்களை கொல்லுங்கள் என்கிறது. நீங்கள் தானே சொன்னீர்கள் பார்ப்பானும் துலுக்கனும் சேர்ந்து வாழவே முடியாது என்று
  ஆனால் ஹிந்து மதம் வாசுதேவ குடும்பம் என்கிறது இருவரும் சேர்ந்து வாழ முடியும் அன்பு தான் முக்கியம் அன்பே சிவம் என்கிறது எங்கள் மதம்

Leave a Reply

%d bloggers like this: