14 thoughts on “ஆசிரியர் தினம் கொண்டாட தகுதியான ஆசிரியர் ஒருவரே; அவர் இவரல்ல.- 5 நிமிடம்.

 1. ’முசுலிமின் நீலிக்கண்ணீர்’

  பாலஸ்தீன முசுலிம்கள், பர்மா அகதி முசுலிம்களுக்காக நீலிக்கண்ணீர் வடிக்கும் உள்ளூர்ப் புதுமுக மேனிமினுக்கி வகாபிச் சாயுபுக்கள், அவர்களுக்குச் சொம்படிப்பவர் கவனத்துக்கு –

  1. Question:
  எந்த நாட்டின் சட்டம் பாலஸ்தீனியர் வீடு வாங்குவதைத் தடை செய்கிறது?

  நிலம் வாங்கக்கூடாது, பாலஸ்தீனியர் லாயர்களாகக் கூடாது, எஞ்ஜினியராகக் கூடாது, டாக்டர்களாகக் கூடாது. என்றெல்லாம் பாலஸ்தீனியர்க்கு எதிராகச் சட்டமியற்றிக் கொடுமை செய்யும் நாடு எது ?
  Answer: லெபனான்

  2. Question:
  எந்த நாட்டில் பாலஸ்தீனியர் படிக்கவோ, பணிபுரியவோ சட்டப்படி உரிமை இல்லை ?
  Answer: எகிப்து

  3. Question:
  எந்த நாட்டில் மக்கள் தொகையில் பெரும்பாலானோர் பாலஸ்தீனியர் ஆனாலும், அவர்கள் யாரும் நாடாளுமன்றத்திலோ, ஆளும் கட்சியிலோ, எதிர்க் கட்சியிலோ எந்தப் பதவியும் வகிக்க முடியாது ?
  Answer: ஜோர்டான்

  4. Question:
  2009ல் எந்த நாடு 1 லட்சத்துக்கும் மேலான எல்லாப் பாலஸ்தீனியர்களையும் வெளியேற்றியது ?
  Answer: UAE

  5. Question:
  மத்தியக் கிழக்கு நாடுகளில் எந்த ஒரே ஒரு நாட்டில் மட்டுமே பாலஸ்தீனியர்கள் படிக்கலாம், வீடு, நிலம் வாங்கலாம், சுப்ரீம் கோர்ட்டிலும், ராணுவத்திலும், காவல் துறையிலும், மீடியாக்களிலும், பாராளுமன்றத்திலும், ஆளும் கட்சி, எதிர்க்கட்சிகளிலும் உயர்ந்த பதவிகளை வகிக்கலாம் ?

  Answer: ”இஸ்ரேல்”.

  Ananda Ganesh

  இசுரேல் தன் எல்லைக்குள் 17 லட்சம் பாலஸ்தீனியருக்கு இடமளித்துள்ளது. Knesset உருவான 1949லிருந்து 77 பாலஸ்தீனியர் இதன் உறுப்பினராக இருந்துள்ளனர்.

  பர்மா இசுலாமிய அகதிகளுக்கு உலகின் 57 இசுலாமிய நாடுகளும் இடமளிக்கவில்லை.

  வங்க நாட்டில் குடியேறிய பிஹாரி இசுலாமியர் அந்நாட்டின் இரண்டாந்தர மக்களாக அகதிக்குடியிருப்புகளில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். வங்கதேச முசுலிம்கள், மியான்மார் முசுலீமை நிக்கா செய்துகொள்ளத் தடை உள்ளது.

  சவுதி அராபியா 2,80,000 பாக்0 முசுலிம்களை வெளியேற்றியுள்ளது.

  மூஃமின்களே,
  கனவுலகில் மிதக்காதீர்!
  மதரசா படிப்பில் மூளையைப் பறி கொடுக்காதீர்!

  வஹாபியச் சிந்தனைகளுக்கு விலைபோகாமல்
  நாட்டின் சட்ட திட்டங்களுக்குட்பட்டுத் தொப்புள்கொடி உறவுகளுடன் இணைந்து வாழ முயல்வீர்

 2. விகடனில் வெளியான நீட் தேர்வு சார்ந்து டெல்லி பேராசிரியர் அனில் சடகோபன் பேட்டிக்கு என்(மாரிதாஸ்) பதில்.

  பதில் கொடுக்கும் முன்னர் நான் முன்னர் வெளியிட்ட அனிதா தற்கொலைக்கு பொறுப்பேற்கிறேன் என்ற பதிவுக்கு வந்த பொதுவான ஒரு கேள்விக்கு பதில் கொடுத்து விட்டு சடகோபன் அதாவது இடதுசாரிகள் ஆதரவாளரான அனில் சடகோபன் அவர்கள் பேட்டிக்கு பதில் தருகிறேன்.

  கேள்வி :

  ஏழை கிராமபுற மாணவர்கள் எப்படி தனியாக நீட் தேர்வை சந்திக்க கோச்சிங் கிளாஸ் சென்று படிக்க முடியும்? அவர்கள் எப்படி CBSE பாடத்திட்டதில் வரும் நீட் தேர்வை எழுத முடியும்? {கேள்வி : பாலாஜி}

  இந்த கேள்விக்கு மாரிதாஸ் பதில் சொல்லுங்க – பிஜேபிக்கு திராணி இருந்தால் பதில் கூறுங்கள் என்றனர் சிலர்.

  பிஜேபிக்கு திராணி இல்லையா இருக்கா என்பது ஒருபுறம் இருக்கட்டும் – இந்த கேள்வி கேட்ட உங்கள் அனைவருக்கும் முதலில் நீட் என்றால் என்னவென்று தெரியுமா???? எனவே நீட் பற்றிய அறிவு உங்களுக்கு இருக்கா என்று நீங்களே உங்களை கேட்டு கொள்ளுங்கள். அதன் Physics, Chemistry, Biology மூன்றின் பாடம் என்ன வித்தியாசம் என்று ஒப்பிட்டது உண்டா??? எனவே நானும் கேள்வி கேட்பேன் என்று கேட்பது வீண். ஒரு கேள்வி கேட்கும் முன்னர் அது சார்ந்து நாமும் கொஞ்சம் தேடி படிப்பது நல்லது. அதுவே அறிவார்தவர் செயல். சும்மா உணர்வை தூண்டும் வசனங்கள் வீண்.

  சரி, நீட் தேர்வு என்றால் என்ன????

  நீட் தேர்வுக்கு சிலபஸ் உருவாக்குவது MCI – medical council of india. எனவே இது முதலில் CBSE பாடத்திட்டம் என்பது அடிப்படை தவறு. medical council of india கீழ் மாணவர்கள் மருத்துவம் படிக்க வரும் அனைவரும் இந்த அகில இந்திய அளவிலான தேர்வுக்கு தகுதியாக வேண்டும்என்று கேட்டு கொள்கின்றனர்.

  CBSE Bord என்ன செய்கிறது என்றால் இந்த medical council of india வெளியிடும் சிலபஸில் அதை 95% வரை தன் பாடத்திட்டத்தில் சேர்த்து விடுகிறது. இதனால் தான் பலருக்கு இந்த நீட் தேர்வு CBSE பாடத்திட்டம் போல் தெரிகிறது.

  CBSE Bord எப்படி தன் பாடத்திட்டத்தை MCI அறிவித்த பாடத்திட்டத்துக்கு உயர்த்தியது???? அதே போல State Bord உயர்த்தி இருந்தால் வேலை முடிந்தது.

  ICSE board , CBSE Bord , State Bord , matriculation board, Army Public Schoo என்று எல்லா பிரிவுகளுக்கு கீழ் வரும் அனைத்து பிரிவினரும் இப்படி தான் தயார் ஆகிறார்கள்.

  இது முதலில் புரிகிறதா ????

  அடுத்து NEET வெறும் தேர்வு தான். தேர்வு முடிந்ததும்- இந்தாங்க வெற்றி பெற்ற மாணவர்கள் லிஸ்ட் என்று அந்த அந்த மாநிலத்திற்கு பட்டியலை கொடுத்துவிடுவார்கள். அதோடு அவர்கள் வேலை முடிந்தது. அதை வைத்து கொண்டு மாணவர்கள் சேர்க்கையை மாநிலங்கள் நடத்தி கொள்ளவேண்டும். நல்லா புரிந்து கொள்ளுங்கள் இப்போவும் 85% தமிழக மாணவர்கள் தான் இடம் ஒதுக்கபடுகிறது. நீட் தேர்வு மூலம் தமிழர்கள் வஞ்சிக்க படுவதாக எவனாது சொன்னா வாயிலேயே நாலு குத்து விடுங்க.

  அதே இடஒதுக்கீடு முறை மேற்கொள்ளலாம் மாநில அரசுகள். இதில் நீட் எந்த பிரச்சனையும் வராது.

  இது வரை முதலில் புரிகிறதா??? இது ஒன்றும் quantum physics இல்லை புரியாமல் போக. வெறும் தேர்வு திட்டவடிவம்.

  எனவே கல்வி தரமாக இருக்க MCI தன் பாடத்திட்டத்தை வெளியிடும் பொது CBSE எப்படி மாறுகிறதோ அதே போல தமிழ் நாடு , ஆந்திரா , கர்நாடகா என்று எல்லா மாநிலங்களிலும் உள்ள state Board தங்கள் பாடத்திட்டத்தையும் மாற்றி இருந்தால் எதற்கு தனியா கோச்சிங்க கிளாஸ்????

  இதனால் தான் மற்ற எந்த மாநிலமும் இதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவிக்கவில்லை. இது புரிகிறதா?? இங்கே தமிழகத்தில் செய்வது அரசியல்..

  ஆனால் பாடத்திட்டத்தை மாற்றி அமைக்காமல் விட்டு விட்டோம். சரி ஒரு முறை அதற்கு விலக்கு வேண்டும் என்றோம். நீதிமன்றமும் சரி என்று போன வருடம் விட்டது. ஆனால் இந்த வருடமும் நீதி மன்றம் போய் நிற்க- தவறு யாருடையது?????

  எனவே முதலில் நீட் என்றால் என்னவென்று தெரிந்து விட்டு பின்னர் கேள்விகள் கேட்ட வாருங்கள். நீட் சிலபஸ் என்று தேடவும் – அதை பாருங்கள் medical council of india என்று தான் போட்டிருப்பான்.

  ஆக தவறு செய்தது ஆட்சியில் இருந்த திராவிட கட்சிகள் என்பது அப்பட்டமாக தெரியும் போது இது எப்படி நீதிபதிகள் தவறாகும்??? இது எப்படி மத்திய அரசின் தவறாகும்???

  மத்திய அமைச்சர்கள் அனுமதி அளிக்க முன்வந்தனர். அவர்களுக்கும் பிரச்சனை என்ன இருக்கு – அவர்களும் மக்களிடம் நல்ல பெயர் வாங்க தானே நினைபர். இதில் என்ன வேண்டி இருக்கு பழிவாங்க???

  அவர்கள் கொடுக்க முன்வந்த பொது வழக்கு நீதிமன்றம் சென்றால் அங்கெ “எல்லா மாநிலமும் நீட் தேர்வு எழுதுகிறது. எல்லா மாநிலமும் எந்த பிரச்சனையும் இல்லை. போன முறை பாடத்திட்டம் மாற்றவில்லை என்று விலக்கு கேட்டது சரி. இந்த முறை வந்தால் என்ன அர்த்தம்??? மாணவர்கள் வாழ்கையில் அரசியல் செய்வது ஏற்க முடியாது” என்று கட்டாயம் விரட்டி அடிப்பார்கள் தானே..

  இது வழக்காக நீதி மன்றம் சென்றதுமே நான் கூறினேன் “நிதிபதிகளிடம் கட்டாயம் திட்டுவாங்கி விட்டு தான் வருவர்” என்றேன். அது நடந்தது.

  வருஷம் வருஷம் எதையாது எடுத்து கிட்டு வந்து விலக்கு தாருங்கள் என்று நீங்கள் கேட்க “நீதிபதிகள் முட்டாள்கள் இல்லை”. திராவிட கட்சிகள் மக்களை முட்டாள் ஆக்கலாம்.. அது தானே 60வருடமாக பெரியார் வழி வந்த திராவிட கூட்டம் செய்கிறது.
  —————————-

  இப்போ ஆனந்த விகடனில் வந்த பேராசிரியர் அனில் சடகோபன் பேட்டிக்கு என் பதில்.

  ஆனந்த விகடன் முதலில் அவரை இடதுசாரி(கம்யூனிஸ்ட்) ஆதரவாளர் பேராசிரியர் அனில் சடகோபன் என்று சொல்லாமல் மறைத்ததை நான் வன்மையாக கண்டிக்கிறேன். கொஞ்சமாது பத்திரிகை நேர்மை கடைபிடிக்க பழகுங்கள்.

  அவர் முன்வைத்த குற்றசாட்டுகளும் பதில்களும்:

  1)சமூகநீதியையும், சமத்துவத்தையும் இதனால் கெடும்… மாணவர்களின் திறனை ஆராய ஒற்றைத் தேர்வு என்பது சுத்த அயோக்கியத்தனம்.

  ஒற்றைத் திறனாய்வு தேர்வு கூடாது என்ற நிலைப்பாடு இந்த மருத்துவ தேர்வு முறையில் மட்டுமா இல்லை எல்லா விஷயத்திலுமா என்று எனக்கு புரியவில்லை. ஏன் என்றால் IAS IPS நடத்துகிறோம் தேர்வுகள் அதுவும் ஒற்றை திறனாய்வு தேர்வு தான். எல்லோரும் UPSC Civil Services தேர்வுக்கு பொதுவான Syllabus தானே வெளியிடுகிறோம்.. நடத்துகிறோம்..

  ஒற்றைத் திறனாய்வு தேர்வு கூடாது என்பது தவறான வாதம்.

  இது எனவோ நீட் மூலம் மருத்துவ கல்லூரிக்கு சேர்வதற்கு மட்டும் தான் இந்தியாவில் நடத்தபடுவது போல மாயையை உருவாக்க முயற்சிக்க வேண்டாம். இந்தியாவில் JEE இன்ஜினியர் சேர்வதற்கு நடக்கிறது இது பிரச்சனை இல்லையா??

  Indian Maritime University Common Entrance Test , National Aptitude Test (NATA) என்று எத்தனை தேர்வுகள் நான் காட்டவேண்டும் கூறுங்கள்.

  AIIMS , CMC-Vellore , CMC-Ludhiana , JIPMER , Manipal (MBBS), MGIMS-Wardha ,AMU (MBBS) , BHU Medical என்று அவன் அவன் இஷ்டத்துக்கு மருத்துவ தேர்வுகள் வைத்து மாணவர்கள் சேர்க்கை அறிவித்து பல ஆயிரம் கோடிகள் வாங்கி மருத்துவ படிப்பை விற்கும் பொது இங்கே எவனும் போராட்டம் நடத்தவில்லை.

  AIIMS வழிகாட்டுதல் தெளிவின்மையால் , ஒரு நேர்மை இல்லாததால் கோடிகளில் மருத்துவ சீட் விற்ற போது எங்கே இருந்தீர் எந்த போராளிகள்???

  இதனால் தான் நான் இந்தியா கொண்டுள்ளது educational system இல்லை Examination system – இதை மாற்றிவிட்டு State Bord மொத்தமாக ஒழித்துவிட்டு அனைத்தையும் CBSE போர்ட் என்று மாற்றிவிடுங்கள் என்று நான் பல வருடமாக கூறுகிறேன். எவன் காதில் வாங்குறான்.

  அனைத்தையும் இந்திய அளவில் ஒற்றை திறனாய்வு தேர்வு மூலம் தேர்வு செய்ய எளிமையாக இருக்கும். மாணவர்கள் அனைவருக்கும் வேறு வேறு பாடத்திட்டம் கொடுக்கமால் அனைவரும் ஒரே பாடத்திட்டத்தில் படித்து வெளியேறுவர் என்று கூறுகிறேன்.

  இதற்கு மத்திய அரசு தயார்… மாநிலங்கள் தான் பிரச்சனை.

  இப்போ நான் மாரிதாஸ் கூறுவது என்ன தவறு உண்டு????

  2)உலக வர்த்தக அமைப்புக்குச் சில வாக்குறுதிகளை இந்திய அரசு அளித்துள்ளது. அதில், ஒன்று இந்தியச் சுகாதாரத் துறையை முழுவதும் தனியார்மயமாக்குவது. இந்தியப் பொது சுகாதாரத் துறையைச் சிதைக்க வேண்டும்.

  யார் பொதுத்துறை நிறுவனங்களை தனியார் வசம் கொடுக்க விரும்புகிறார்???? யார் சிதைக்க விரும்புகிறார்கள்???? இதை யார் பேசுவது என்ற ஒரு வரைமுறையே இல்லாமல் போச்சு. ஏன் என்றால் பலருக்கு வரலாறு தெரியாது தெரியாது அல்லவா. அந்த தைரியம் தான் கம்யூனிஸ்ட் இப்படி பேச.

  Indian Oil , ONGC ,NTPC, Gas Authority of India என்று பொதுதுறை நிறுவனங்கள் மூலம் வரும் திட்டங்கள் அனைத்தையும் எதிர்த்து போரட்டடங்களை தூண்டிவிடும் கம்யூனிஸ்ட் கட்சியா பொது துறை நிறுவனங்கள் நலன் பற்றி பேசுவது??? நல்ல வேடிக்கை.

  உங்கள் கம்யூனிஸ்ட் தொழில் சங்கங்கள் காடிய லட்சணத்தில் HMT இந்தியாவின் கோவில் கோபுரம் என்று அழைக்கபட்ட பொதுத்துறை நிறுவனம் நாசம் ஆனது வேண்டுமானால் புதிய போராளிகளுக்கு தெரியாமல் இருக்கலாம். அனைவரையும் ஏமாற்ற முடியாது சடகோபன் சார்.

  MBBS படிப்பே அந்நிய முதலாளிகளுக்கு அடிமையாக செய்யும் வேலை என்றால் சரி வாங்க சித்தா ஆயுர்வேதா படிக்கலாம்… அதை சொன்னால் சித்தர்கள் ஹிந்துமதம் அய்யோ யோகா போல இதிலும் ஹிந்துத்துவா திணிப்பு என்று ஆரம்பித்து விடுவீர். உங்களை என்ன சொல்ல???

  எனவே இது அடிப்படையில் தவறான குற்றசாட்டு.

  3)இப்போதுள்ள மருத்துவக் கல்வி முறையில் மாணவர்கள் சில காலம் கிராமத்தில் பணியாற்ற வேண்டும். அதற்கான ஒதுக்கீடு இருக்கிறது. ஆனால், நீட் தேர்வில் அதற்கான வாய்ப்பே இல்லை.

  இது என்ன விதமான பேச்சு??? உங்களுக்கு சமாளிக்க முடியாமல் எதோ உளறுகிறார்.

  உண்மையில் நீட் தேர்வு என்பது வெறும் தேர்வு மட்டுமே. அதாவது வெறும் examination bord. அதில் மதிப்பெண் வாங்கியவர் பட்டியலை மாநில அரசுகளிடம் கொடுத்துவிட்டு விலகி விடுவர். இது மட்டுமே இவர்கள் பணி.

  அந்த பட்டியலை கொண்டு கவுன்சிலிங் நடத்தி மாணவர்கள் சேர்ப்பது முதல் மருத்துவ படிப்புக்கான கொள்கை முடிவு என்பது முழுக்க வேறு. அதற்கும் இதற்கும் என்ன சம்மந்தம்???? தேர்வு நடத்தும் வெறும் ஒரு அமைப்பு எப்படி நாட்டின் மாநிலத்தின் மருத்துவ கொள்கையில் தலையிடும்???

  இது முழுக்க தவாற மக்களை திரிக்கும் உண்மைக்கு புறம்பான பேச்சு.

  4) நீட் தேர்வைச் சர்வதேச அரசியல் அல்லாமல் சமூகநீதி கண்ணோட்டத்தில் பார்த்தீர்கள் என்றால், வாய்ப்பு மறுக்கப்பட்ட பின்தங்கிய சமூக மக்களை, மருத்துவத் துறையில் உள்ளே வரவிடாமல் பார்த்துக்கொள்ளும் அரசியல் தெரியும்.

  அப்பாடா தலித் என்று சொல்லாமல் விட்டீர். நல்லது.

  இப்போ இந்த பின்தங்கிய சமூக மக்கள் யார்???? ராமநாதபுரம் , சிவகங்கை என்று பின்தங்கி பகுதிகளில் தேவர் , கள்ளர் , பிள்ளை , நாடார் , மருத்துவர் , பிராமணர், கோனார் என்று எல்லா ஜாதிய மக்களும் தான் பின்தங்கியவர்கள் என்று கூறினால் – அதாவது ஜாதிய அடையாளம் இல்லாமல் உண்மையில் கல்வி கிடைக்காமல் – உழைத்து பொருள் சேர்க்க வழி அதிகம் இல்லாத பகுதியை சார்ந்த மாணவர்கள் ஜாதி, மதம் கொண்டு பிரிக்காமல் இந்த கோரிக்கையை கம்யூனிஸ்ட் திமுக திக போன்றவை முன்வைக்கமுடியுமா??

  நான் சவால் விடுகிறேன்… எனவே சும்மா உதார்விடவேண்டாம்…

  உண்மையில் நாம் மாற்றி அமைக்கவேண்டியது கல்வி கொள்கையை தான்.

  அதாவது நீட் தேர்வை சந்திக்கும் அளவுக்கு நம் மாநில கல்விதரம் தேவை. தனியார் பள்ளிகளில் படிக்கவைக்க வசதி இல்லாமல் தான் அரசு பள்ளிக்கு வருகிறார்கள். சரி தானே.

  அப்படி வரும் பிள்ளைகள் வாழ்க்கை எதிர்கால என்பது ஒவ்வொருவரும் ஒரு குடும்பத்தின் எதிர்காலம் என்று அக்கரை இருந்தால் அந்த பிள்ளைகளுக்கு நல்ல கல்வியை தனியார் பள்ளிகளுக்கு சென்று கிடைக்கும் அளவுக்கான தரத்தில் கொடுப்பதில் தானே நம் அக்கரை இருக்கவேண்டும்???

  எனவே சமூகத்தில் பின் தங்கிய என்று தனியாக எதுவும் பிரித்து பார்க்க தேவை இல்லை. அரசு பள்ளிக்கு வரும் அனைவருமே சமூகத்தில் பின்தங்கிய பிள்ளைகள் தான். அவர்களுக்கும் CBSE பள்ளியில் கிடைக்கும் தரமான கல்வி கிடைக்க முன்வருவதுவே நலம்.

  படிக்கும் குழந்தை எங்கிருந்தாலும் படிக்கும் சார். சும்மா அரசியல் ஆதாயங்களை பள்ளி வகுப்புக்குள் கொண்டுவராமல் எட்டி நில்லுங்கள்.

  5)தகுதி எதைவைத்து நிர்ணயிக்கப்படுகிறது? தாழ்த்தப்பட்ட, பழங்குடி சமூகங்களைச் சேர்ந்த ஒரு மாணவன் கடினப்பட்டு படித்து, நல்ல மதிப்பெண் பெற்று மருத்துவப் படிப்பு வாய்ப்புக்காகக் காத்திருக்கும்போது, அவன் மீது நீட் தேர்வைத் திணிக்கிறீர்கள்.

  இதற்கு நீங்கள் நான் மேலே கூறிய நீட் என்றால் என்ன என்ற விளக்கத்தை படித்தால் போதும்.

  6)முதலாளித்துவ தேசமான ஜெர்மனியும் சரி… கம்யூனிச தேசமான கியூபாவும் சரி… கல்வியை வணிகமாகப் பார்க்கவில்லை. இலவசமாக கொடுக்கின்றன.

  இது போல முட்டாள்தனமான பேச்சு எல்லாம் இந்த சீமான் தான் பேசுவார் என்று நினைத்திருந்தேன் இப்போ கம்யூனிஸ்ட்கள் பேச ஆரம்பித்துவிட்டனர்.

  ஜெர்மனி மக்கள் தொகை 8,28,00,000…. இந்திய மக்கள் தொகை 132,68,01,576 ….

  இந்திய மாநிலங்கள் மூலம் உணவுடன் கூடிய இலவச கல்வி கொடுக்கும் மாணவர்கள் எண்ணிக்கை கூட இந்த நாடுகளின் மொத்த மக்களை தொகையை விட அதிகம்.

  எனவே உற்பத்தி , ஆராய்ச்சி , விளையாட்டு என்று ஒப்பிடுங்கள். நான் ஏற்றுகொள்வேன். இப்படி விசயங்களில் ஒப்பிடுவது எந்த அறிவார்ந்த மக்களும் செய்ய விரும்ப மாட்டார்கள்.

  அதை விட நம்ம மக்கள் இப்போ தான் படிச்சு வாரானுக… அரசு பள்ளியில் வேலை செய்யும் ஒரு ஆசிரியருக்கு கூட எப்படி முதலீடுகள் சேர்க்க வேண்டும் என்று கூட தெரியாது. என்ன மிஞ்சி போனா வீடு நிலம் தங்கம் தான் இன்னும் முதலீடாக வாங்கி போடும் அளவுக்கு தான் இந்த மக்கள் அறிவு உள்ளது.

  கொஞ்சம் காலம் ஆகும் இவர்கள் நீங்கள் சொல்லும் மேற்கத்திய நாடுகளில் உள்ள மக்கள் போல வர.. எனவே ஒப்பிடுவது தவறு.

  ஆக கம்யூனிஸ்ட் இதில் ஏன் குழப்ப பார்கிறார்கள்????

  இதை கம்யூனிஸ்ட் மத்தியில் உள்ளவர்கள் பேச மாட்டார்கள். மாநில கம்யூனிஸ்ட் தலைகள் தான் குரல் கொடுக்கும். அதன் பின்புலம் உள்ள அரசியல் விவரம் பின்னர் அளிக்கிறேன்.

  International Coordination of the Communist Parties (ICOR) பற்றி தனி பதிவே வெளியிடுகிறேன் நேரம் கிடைக்கும் போது அப்போ இந்த கம்யூனிஸ்ட் லட்சனம் தெரியும்.
  ——————-

  இந்த வகையில் நீட் தேர்வுக்கான தீர்வு :

  மாநில அரசு CBSE BORD க்கு மாறிவிடுவது தான். எல்லாருக்கும் ஒரே கல்வி. மாநிலத்தில் உள்ள StateBorad குழு அப்படியே கலச்சுருங்க.. சும்மா மக்கள் காசில் அரசு வேலை பார்க்கிறேன் என்ற பெயரில் திராவிட கட்சிகளுக்கு சலாம் போட்டு வாழும் இந்த அரசு ஊழியர்கள் மாநில பாடத்திட்டத்தில் செய்த சாதனை

  “பெரியார் என்று மக்களால் அன்புடன் அழைக்கபட்டார்; அண்ணா என்று மக்களால் அன்புடன் அழைக்கபட்டார்…..” இரு திராவிட புராணத்தை பாடத்திட்டத்தில் சேர்த்து மாணவர்களை படிக்கவைத்தது தான்.. தான் செய்யாத அனைத்து சாதனைகளும் திராவிட கொள்கை மூலமே நடந்ததாக உண்மையை திரித்து மாணவர்களை படிக்கவைத்தது தான் இவர்கள் செய்த சாதனை எனக்கு தெரிந்து.

  போராட்டங்கள்???

  போராட்டம் நடத்துங்கள்

  “Tamil Nadu State Board மொத்தமாக கலைத்துவிட்டு CBSE Bord உடன் இணைக்க சொல்லி போராடுங்கள்”. நீட் தேர்வு வேண்டாம் என்று திமுக இன்று போராட்டம் நடத்த போவதாக அறிவிப்பது மாணவர்களை நாசம் செய்யும் வேலை தானே தவிர வேறு ஒன்றும் இல்லை.

  உண்மையல் என் வேதனை என்னவென்றால் :

  இறந்த உடலை வைத்து இன்று அரசியல் வாதிகள் ஒருபக்கம் அரசியல் ஆதாயம் தேடுகிறார்கள்; சினிமா பிரபலங்கள் தாங்கள் பிரபலமாக இருக்கும் வரை தான் தங்களுக்கு பணம் சம்பாரிக்க முடியும் என்று புத்திசாலி தனமாக நான் நல்லவன் என்று இந்த இறந்த உடலில் விளம்பரம் தேடுகிறார்கள் ; பிரிவினை வாதிகள் ஆகா அனிதா கிடைத்துவிட்டாள் எடுத்து மாட்டி இதையே ஒரு பிராண்டாக பயன்படுத்தி குழப்பி பிரிவினை தூண்டுகிறார்கள்.

  மாணவர்கள் எதிர்காலம் , கல்வி தரம் பற்றி அக்கரை கொண்டவன் எல்லாம் வேடிக்கை பார்க்கவேண்டி உள்ளது. ஏதாவது சொன்னால் நீட் தேர்வுக்கு ஆதரவாளன் தான் அனிதா சாக காரணம் என்று சொல்லிவிடுவர் என்று எல்லோரும் பின்வாங்குகிறார்கள்.

  சரி எழுத்தாளர்கள் என்ன சொல்கிறார்கள்???

  இப்போ எவன் சார் இங்கே எழுத்தாளன்??? கமலாதாஸ் போல நேர்மை யாருக்கு இப்போ இருக்கு??

  விகடன் , தி ஹிந்து போன்ற பத்திரிக்கைகளை எதற்கு பகைத்து கொள்வானேன். அவர்கள் காட்டிய அடையாளம் தானே எழுத்தாளன் என்ற பிரபலம். எனவே நாம் எதற்கு பேசிக்கொண்டு என்று ஒழுங்கி கொள்ளும் கூட்டமாக தானே இருக்கிறார்கள்.

  எல்லோரும் CBSE பள்ளி தேடி பிள்ளைகளை சேர்க்க போவது நிச்சயம்…. இந்த கூட்டத்தை நம்பி ஏமாற போவது ஒன்றும் அறியாமல் உணர்சிவச பட்ட ஏழைகள் தான்.

  இறுதியாக:

  இந்திய மருத்துவக் கவுன்சில் தலைவர் கேத்தன் தேசாய் 2010ல் கைதானது நியாபகம் இல்லையா அனைவருக்கும்??? எல்லோரும் மறந்து விட்டீர்களா?

  அவரிடம் இருந்து 1,800 கோடி ரொக்கமாகவும், 1,500 கிலோ தங்கமும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது மறந்துவிட்டதா மக்களுக்கு… அது எப்படி ???? எனவே அரசியல்வாதிகள் நடத்தும் மருத்துவ கல்லூரிகள் வாங்கி குவிக்கும் ஆயிரம் கோடிகள் கொட்டும் பொது எல்லாம் இந்த பிரச்சனை தெரியவில்லையா இந்த போராளிகளுக்கு, திமுகாவுக்கு??

  இன்று மோடி மொத்தமாக அனைத்தையும் பொது கவுன்சிலிங் மூலம் தான் மாணவர் சேர்க்கை நடத்த வேண்டும் என்றதும் அனைத்து மருத்துவ கல்லூரிகளும் அய்யோ அய்யோ என்று டொனேசன் மூலம் பணம் சம்பாரிக்க மாற்று வழி தேட தமிழகத்தில் இருக்கவே இருக்கு ஒரு டஜன் போராளிகள் ஆரம்பித்து விட்டனர் போராட்டத்தை.

  நான் மாரிதாஸ் , நீட் தேர்வுக்கு ஆதரவளிப்பதை நிறுத்த முடியாது. . . . எனக்கு அப்படி ஒன்றும் நல்லவன் என்ற பட்டம் தேவை இல்லை.

  ஒட்டுமொத்த educational system விவரமும் நான் பேச தயார்.. டெல்லி பேராசிரியர் அல்ல மொத்த கம்யூனிஸ்ட் கட்சியும் வந்தாலும் நான் விவாதம் செய்ய தயார். இங்கே கல்வி தரம் பேசினால் அண்ணா யுனிவெர்சிட்டி தான் முதலில் இழுத்து மூடிவிட்டு செல்லவேண்டி வரும்.

  பள்ளிகூடம் நடத்துறேன் பேர்வழி என்று அரசு பள்ளி மாணவர்கள் தரத்தை கெடுத்தனர். இன்ஜினியர் ஆகுறேன் என்று அண்ணா யுனிவெர்சிட்டி மூலம் பல ஆயிரம் பேர் வாழ்வை கெடுத்தனர். இப்போ என்ன சாதித்துவிட்டனர் என்று மருத்தவ படிப்பையும் கெடுக்க திராவிட அரசியல்வாதிகள் வாய் கூசாமல் போராடலாம் வாருங்கள் என்கிறார்கள்??? வெக்கமே கிடையாதா?

  மாணவர்கள் போராளிகளை நம்பாமல் புத்திசாலிகளை நம்புங்கள்..

  -மாரிதாஸ்

 3. திரு மொரார்ஜி தேசாய் மகளின் மருத்துவ கல்லூரி நுழைவு பற்றிய செய்தி:
  +++++±+++++±+++++++±++++++++±+++++
  இந்த நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தை நினைவு படுத்துகின்றேன்
  திருமொரார்ஜி தேசாயின் பெண் மருத்துவம் படிக்க விருப்படுகிறார் நல்லமதிப்பெண் பெற்றிருந்தாலும் அவருக்கு சீட் கிடைப்பது சிரமமாக இருந்தது கடும் போட்டி நிலவும் சமயத்தில் அமைச்சராக உள்ள தன் தகப்பனாரை அணுகி ஏதாவது சிபாரிசு செய்ய முடியுமா என கண்ணீர் மல்க கேட்கிறார் திரு மொரார்ஜி தேசாய் அலட்டிக்கொள்ளவில்லை நீ தகுதியான மதிப்பெண் எடுத்திருந்தால் ம சீட் கிடைக்கும் என்றும் தன்னால் சிபாரிசு செய்ய முடியாது என்றும் என் தகப்னார் இன்னார் என்று தன் பெயரையும் கூற தடை விதித்தார் கடைசியில் அவருக்கு சீட் கிடைக்கவில்லை அவர் மகள் தற்கொலை செய்து கொண்டார் அப்பொழுதும் திரு மொரார்ஜி கலங்கவில்லை அவளுக்கு தகுதியில்லையென்று தெரிகிறது என்றார் அப்பேற்பட்ட மாமனிதர்கள் இருந்த இந்த பாரதத்தில் பிணத்தை வைத்து அரசியல் செய்யும் கோழைகள் இருக்கின்றனர்

 4. கிருத்துவ மிஷநரிகளின் சேவை ஊழல்:

  பாம்புக்கு தலையும் மீனுக்கு வாலையும் காட்டும் சாமுவேல், சாமிவேலு, பாப்பையாக்களை விட, நெஞ்சை நிமிர்த்தி பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா மீது நேருக்கு நேர் ஜிஹாத் செய்யும் ஜிஹாதி ஆயிரம் மடங்கு மேல்.
  ———-

  வெளிநாட்டு தம்பதியர், இந்திய குழந்தைகளை தத்தெடுப்பதற்கான விதிமுறை தளர்த்தப்பட்டுள்ளது எனும் செய்தியை படித்தேன். “அன்னை தெரசாவின் குறிக்கோள் மதமாற்றமே” என குற்றஞ்சாட்டுகிறார் ஆர்.எஸ்.எஸ் தலைவர் மோஹன் பகவத். “மதமாற்ற தடைச்சட்டம் பார்லிமெண்டில் விவாதிக்கப்பட வேண்டும்” என அலறுகிறார் உள்துறை அமைச்சர் ராஜ்நாத் சிங்.

  ஆனால் அப்பாவி இந்து குழந்தைகளை, கிருத்துவ மிஷநரிகள் தத்தெடுப்பு எனும் போர்வைக்குப் பின்னால் கிருத்துவராக மதம் மாற்றுவதை கண்ணிருந்தும் குருடராய் கைகட்டி வாய்பொத்தி வேடிக்கை பார்ப்பதை என்னவென்று சொல்வது?. 1948ல் கொல்கத்தாவில், “குஷ்ட ரோகிகளை குணப்படுத்துகிறேன்” என காலடி எடுத்துவைத்த அன்னை தெரசா, தனது 60 வருட சேவையில் ஒரு குஷ்டரோகியைக்கூட குணப்படுத்தவில்லை. ஆனால், கோடிக்கணக்கான இந்துக்களை கிருத்துவத்துக்கு மதம்மாற்றி உலக சாதனை புரிந்துள்ளர். இதற்காக அவருக்கு இந்திய அரசாங்கம் “பாரத் ரத்னா” விருது கொடுத்து கௌரவித்துள்ளது.
  ———-

  துறவு வாழ்க்கை இயற்கைக்கு எதிரானது. ஒரு 20 வருடம் குழந்தை பெறாமல் ஒரு சமுதாயமிருந்தால், அது அழிந்துவிடும். ஐரோப்பா, ஜப்பான் ஆகிய நாடுகளில் இன்று ஜனத்தொகை வெகு வேகமாக வீழ்வதற்கு காரணம் இதுதான். ஆகையால்தான், திருக்குரான் துறவு வாழ்க்கையை தடுத்துள்ளது.
  கத்தோலிக்க பாதிரி, கன்னிகாஸ்திரிகளின் துறவு வாழ்க்கை எனும் பொய்க்கு பின்னால் நடக்கும் காமலீலைகள் உலகறியும். ஆகையால்தான் கன்னிகாஸ்திரியாக எந்த பெண்ணும் ஐரோப்பா, இங்கிலாந்து, அமெரிக்கா ஆகிய நாடுகளில் செல்வதில்லை. இதன் விளைவு, கிருத்துவ பாதிரிகள் ஓரினச்சேர்க்கை செய்து காலந்தள்ள வேண்டிய நிலமை. ஆகையால், ஓரின திருமணத்தை சட்டப்படி அரசாங்கம் அங்கீகரித்து விட்டது.
  இதையெல்லாம் பார்த்து வெறுத்துப் போய்தான், “நான் ஆண்டவனல்ல. அல்லாஹ்வின் அடிமை” என போப் பெனடிக்ட், போப்பாண்டவர் பதவியை ராஜினாமா செய்து இஸ்லாத்தை தழுவிவிட்டார்.

 5. கன்னிமடத்தில் கன்னிவேட்டை:

  கிருத்துவ மடமெனும் பிருந்தாவனத்திலே, கிருத்துவ பாதிரிகளின் கிருஷ்ண லீலைகள். “கோ-விந்தா, கோ-விந்தா”:

  கர்த்தரின் சேவை எனும் பெயரில் பல்லாயிரக்கணான ஏக்கர் நிலங்களையும் தோட்டங்களையும் வளைத்துப்போட்டு, ஐந்து நட்சத்திர ஹோட்டல் சொகுசை மிஞ்சும் மடங்களை ஊட்டி கொடைக்கானல் போன்ற குளிர் வாசஸ்தலங்களில் கட்டி, கன்னிகாஸ்திரி மடத்திலே காமக்களியாட்டம் போடும் பாதிரியார்கள் மற்றும் வெள்ளைக்கார கொடைவள்ளல்கள் பற்றி பல புத்தகஙக்ளை எழுதிவிட்டனர் அங்கிருந்து தப்பி ஓடிய கன்னிகாஸ்திரிகளும் பாதிரியார்களும்.

  சாம்பிளுக்கு சில வரிகள்:
  “Later, I’m taken to the priest’s room for coffee. While I’m having coffee sitting on the cot, the only place in the room to sit, he comes and embraces me hard, almost suffocating me. When I struggle to escape from his clutches, he squeezes my breasts and asks me to show them to him. ‘Have you seen a man?’ Stunned, I shake my head ‘no’. In no time, he undresses himself.”

  என்னை காபி சாப்பிட பாதிரியார் தனது ரூமுக்கு அழைத்துச் சென்றார். அங்கிருந்த கட்டிலில் என்னை அமரச்சொல்லி, திடீரென என்னை முச்சுத்திணற இறுக்கிக் கட்டிப்பிடித்து எனது மார்பகங்களை பிசைய ஆரம்பித்தார். நான் என்ன செய்வதென்று தெரியாமல் ஸ்தம்பித்து நிற்கும்போது, “இதுவரை நீ ஆம்பிளையை பார்த்திருக்கிறாயா?” என கேட்டுவிட்டு வேகமாக தனது உடைகளை களைந்து நிர்வாணமானார்.
  Sister Jesme in her book Amen: The Autobiography of a Nun

  “The convents and nunneries are being converted into brothels. The priests have sex with the nuns at night in these convents. Because of these acts, the chastity of the priests and nuns has come under suspicion. Their love for God has shrunk…some of the clergy protect their chastity by watching pornography and reading pornographic material. They lose themselves in this habit. These books and DVDs are kept in secret places and can’t be found easily.”

  கிருத்துவ மடங்கள் புனித விபச்சார விடுதிகளாய் மாறிவிட்டன. இங்கே பாதிரிகளும் கன்னிகாஸ்திரிகளும் காமக்களியாட்டம் போடுகின்றனர். இவர்களுக்கு கடவுளின் பயமில்லை. செக்ஸ் புத்தகங்களையும் வீடியோக்களையும் ரகசியமாக பார்த்து பொழுதைக் கழிப்பதுதான் இவர்களின் வேலை.
  Father Shibu Kalamparambil in his memoir Oru Vaidikante Hrudayamitha (The Heart of a Priest)

  “The cry of a baby came from the bathroom of one of the inner rooms along with the sobs of a woman. We used our might to force open the bathroom door and what we saw would break anyone’s heart. A nun who had given birth to a child was pushing the head of the baby into the closet. The bathroom was filled with blood. The legs of the child, which were sticking out of the closet, were kicking for life.”

  அந்த பாத்ரூமிலிருந்து ஒரு குழந்தையின் அழுகுரலும் பெண்ணின் விசும்பல் சத்தமும் கேட்டது. பாத்ரூம் கதவை உடைத்து திறந்து பார்த்த எங்களின் இதயம் வெடித்து சிதறி விட்டது. பாத்ரூம் முழுதும் ரத்தம். அங்கே புதிதாக ஈன்றெடுத்த தனது குழந்தையை, அந்த கன்னிகாஸ்திரி டாய்லட்டுக்குள் திணித்துக்கொண்டிருந்தார். குழந்தையின் கால்கள் மேல்நோக்கி துடித்துக் கொண்டிருந்தன.
  Sister Mary Chandy in her autobiography Nanma Niranjavale Swasthi (Peace to the One filled with Grace)
  www dot outlookindia com/printarticle aspx?281624
  —————–

  இந்து குழந்தைகளை கிருத்துவர் தத்தெடுக்க அனுமதிக்கலாமா?:

  “அய்யோ இந்துமதம் அழிகிறதே !!. கர்வாப்ஸி செய்” என ஒப்பாரி வைக்கும் இந்துத்வ இயக்கங்கள், இந்து குழந்தைகளை கிருத்துவர் தத்தெடுக்க அனுமதிக்கலாமா?. கிருத்துவரால் வளர்க்கப்படும் இக்குழந்தைகள் கிருத்துவராகத்தானே இருக்கும்?. இவர்களில் பெரும்பாலோர் வளர்ந்து கிருத்துவ பாதிரியாராகவும் கன்னிமடங்களில் செக்ஸ் அடிமைகளாகவும்தானே மாறுவர்?. இந்த அநியாயத்தை தடுத்து நிறுத்த வக்கில்லாமல், கர் வாப்ஸி, கர் வாப்ஸி என மாரடிப்பதால் என்ன பயன்?.

  தத்தெடுப்பையும் பிரம்மச்சாரியத்தையும் துறவித்தனத்தையும் திருக்குரானில் அல்லாஹ் தடைசெய்துள்ளான். இது இயற்கைக்கு எதிரானது என இஸ்லாம் அறிவிக்கிறது.
  Quran 57:27, 30:21

  அனாதை குழந்தைகளை எடுத்து வளர்ப்போரை அல்லாஹ் மிகவும் நேசிக்கிறான். ஆனால் நீங்கள் வளர்ப்பு பெற்றோரெனும் உண்மையை அவர்களிடமிருந்து மறைக்காதீர் என திருக்குரான் சொல்கிறது.
  Quran 33:4-5

  // Teachers, gurus, Imams or priests of whatever religion they belong to must first accept the great dangers of developing intimacy with people of opposite sex and must keep a safe distance when dealing with members of opposite sex, //

  ஆகையால்தான், அந்நிய ஆடவர் முன் கண்ணியமாக புர்கா ஹிஜாப் அணிந்து செல்லுங்கள். அவர்களை தனியாக சந்திக்காதீர் என ஷரியா சட்டம் சொல்கிறது. புரிஞ்சா சரி.

 6. https://i0.wp.com/okhowah.com/file/5/attach201507354811003813275.jpg

  ஜிஹாத் என்றால் என்ன? – பேரறிஞர் மௌதூதி சாஹிப்:

  “இஸ்லாமிய கொள்கைக்கு எதிரான அனைத்து ஆட்சி அதிகாரங்களையும் ஒழிக்கவே இஸ்லாம் விரும்புகிறது. பெயரளவில் இஸ்லாமிய தேசமென சொல்லிக்கொண்டு இஸ்லாமிய கொள்கையை பின்பற்றாத தேசங்களும் இதற்கு விதிவிலக்கல்ல. உலக மக்கள் அனைவருக்கும் சமத்துவம், சமநீதி, சகோதரத்துவம் வழங்க வந்ததே இஸ்லாம். இந்த நோக்கத்தை நிறைவேற்றுவதற்கான ஒரு முழுமையான சித்தாந்தமே ஜிஹாத். இஸ்லாமிய ஜிஹாத்தின் குறிக்கோள், இஸ்லாமல்லாத ஆட்சியை நீக்கி இஸ்லாமிய ஆட்சியை நிறுவுதலேயன்றி வேறெதுவுமில்லை”.

  “யார் எக்கேடு கெட்டால் எனக்கென்ன?. நான் ரொம்ப யோக்கியன். தீமையை கண்டால் கண், காது, வாய் ஆகிய அனைத்தையும் காந்தி குரங்கு போல் பொத்திக்கொண்டு போய்விடுவேன்” என சொன்னால், “அநீதியை மனதளவில் கூட எதிர்க்காதவன், சொர்க்கம் புகமாட்டான்” என திருக்குரான் அறிவிக்கிறது.

  அப்படியிருந்திருந்தால், அண்ணல் நபியை “ஹீரா குகையிலே உட்கார்ந்து கண்ணை மூடிக்கொண்டு என்னை தவம் செய்யுங்கள்” என அல்லாஹ் விட்டிருப்பான். திருக்குரானை அவர் கையில் கொடுத்து, “மனித குலத்துக்கு நல்வழி காட்டுங்கள். அநீதிக்கெதிராக ஜிஹாத் செய்யுங்கள்” என அல்லாஹ் கட்டளையிட்டிருக்க மாட்டான்.

  ஷஹாதா சொல்லி இஸ்லாத்தை தழுவியதும், ஜாதி வெறி, இன வெறி, குல வெறி, நிற வெறி எல்லாம் தவிடுபொடியாகி காணாமல் போய்விட்டது. சிவதாசனாக இருந்த பள்ளர் அப்துல்லாஹ்வாக மாறி, திருக்குரானை அழகாக கனீர் குரலில் ஓதி இமாமாக முன்னின்று பள்ளியில் தொழ வைக்கிறார். அவருக்குப் பின்னால் ப்ராஹ்மணர், தேவர், செட்டியார், ரெட்டியார், பள்ளர், பறையர், கவுண்டர், முதலியாராக இருந்த இந்து சகோதரர்கள் எல்லாம் முசல்மானாக மாறி, தோளோடு தோள் சேர ஒரே அணியில் நின்று தொழுகின்றனர். ஒரே தட்டில் பிரியாணி, ஒரே கோப்பையில் நோன்பு கஞ்சி குடித்து அண்ணன் தம்பிகளாக வாழ்கின்றனர்.

  இந்தியாவில் எல்லோரும் எல்லாமும் பெற்று இல்லாமை இல்லாமல் வாழ, ஒரே வழி இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்குவதே !!.

  எல்லாப் புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே !!.

 7. https://www.youtube.com/watch?v=NK7l_IhtKNU
  Hell’s Angel: Mother Teresa – நரகத்தின் தேவதை தெரசா:

  இந்த தெரசா எனும் பிசாசு 1943ல் கல்கத்தாவுக்கு வரும் பொழுது ஒரு சில இந்து குஷ்ட ரோகிகள் இருந்தனர். அந்த சேரியில் ஒரு கிருத்துவரும் கிடையாது. 1997ல் இந்த பிசாசு இறந்தது. அப்பொழுது அந்த சேரி முழுதும் கிருத்துவ குஷ்ட ரோகிகளால் நிரம்பி வழிந்தது. குஷ்டத்துக்கு இந்து பிசாசு கொடுத்த மருந்து, அனாசினும் ஒரு கிளாஸ் தண்ணீரும். அவ்வளவுதான். தனது வாழ்நாளில் ஒரு குஷ்ட ரோகியையும் குணப்படுத்தாத இவளுக்கு, நோபல் பரிசு தரப்பட்டது.

 8. http://1.bp.blogspot.com/-Y_Zjwe-vU1s/U25cNuDzqJI/AAAAAAAAA2s/W_7MBUB9p14/s1600/61-779×1024.jpg

  பார்ப்பன அறிவுஜீவிகளுக்கு கல்விப்பிச்சை வழங்கிய சர் சையத் அஹ்மத் கான் சாஹெப்.
  —————————

  அலிகர் முஸ்லிம் பல்கலைக்கழகம் — இந்தியாவின் முதலாவது கல்வி நிறுவனம்:

  இந்திய நாட்டை பிரிட்டிஷார் ஆட்சி செய்தபோது ஆங்கில மொழியைக் கற்கலாமா? அது இஸ்லாத்திற்கு எதிரான கொள்கையல்லவா? என்ற ஐயம் எண்ணற்ற முஸ்லிம்களின் உள்ளத்தில் இருந்தது. மேற்கத்திய கல்வித்திணிப்பு தங்களைக் கிருத்தவர்களாக மாற்றவே என இஸ்லாமியர்கள் பயந்தனர்.

  இதே போன்ற அச்சம் இந்து சமயத்தவருக்கும் இருந்தது. “எவர் தம் குழந்தைகளை மிஷனரி பள்ளிகளுக்கு அனுப்புகிறார்களோ அவர்கள் சாதியைவிட்டு ஒதுக்கப் படுவார்கள்” என்ற அறிவிப்பு அக்கால நாளிதழ்களில் வெளியிடப்பட்டன.

  இத்தகைய நிலைமையை கவனத்தில் கொண்டு பரிசீலித்தால்தான் முஸ்லிம் பல்கலைக்கழகத்தின் தேவையும் தன்மையும் விளங்கும். முஸ்லிம் சமுதாயத்தினரின் அச்சமும் ஐயமும் கலந்த கேள்விகளுக்கு சர் சையத் அஹ்மத் கான் அளித்த பதில் வித்தியாசமானது.

  “இஸ்லாமிய மதச்சட்டங்கள் பிறமொழிகளுக்கு எதிரியல்ல. நாம் எந்த மொழியையும் பயிலலாம். இஸ்லாத்தை சாராத பாரசீக மொழியை நாம் பலகாலமாக ஏற்கனவே பயின்றுள்ளோம். எனவே ஆங்கில மொழி பயிலுதல் இஸ்லாத்தால் அனுமதிக்கப்பட்டதே” என்றார்.

  அதே வேளையில் ஆங்கில மொழி கல்விக்கான வரம்பு என்ன என்பதிலும் அவர் தெளிவாக இருந்தார். “இந்தியர்களின் வயிற்றுப் பிழைப்புக்கான கல்வியை மட்டுமே ஆங்கில அரசு கொடுத்து வருகிறது. இத்தகைய கல்வித்திட்டம், இந்தியர்களை, நம்பிக்கையுள்ள அரசு வேலைக்காரர்களாக மட்டும் மாற்றுமே தவிர, அவர்களை அறிவாளிகளாக வளர்க்காது. உண்மையான கல்வியின் பயனானது மனிதனின் அறிவுக் கண்ணைத் திறந்து அறிவையும் ஒழுக்கத்தையும் இணைத்து ஒழுக்கமான அறிவுஜீவியாக மாற்றியமைப்பதாகும்” என்று மக்களிடம் விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தினார் சையத் அஹ்மத் கான்.

  ஆங்கில வழிக்கல்வி குறித்து இவ்வளவு தெளிவான பார்வை கொண்டிருந்த சையத் அஹ்மத்கான்தான் அலிகார் முஸ்லிம் பல்கலைக் கழகத்தின் நிறுவனர். 1817ஆம் ஆண்டு அக்டோபர் 17 அன்று பிறந்த இவர் தன்னிடம் இருந்த பெருஞ் செல்வத்தால் இதை உருவாக்கவில்லை.

  1857ஆம் ஆண்டு நடந்த சிப்பாய்க் கிளர்ச்சியின்போது அவரது வாழ்க்கை நிலையும் மனநிலையும் எப்படி இருந்தது என்பதை அவரது வார்த்தைகளிலேயே காணலாம்.

  1857 – இல் ஏற்பட்ட கிளர்ச்சிக்குப் பின் சூரையாடப்பட்ட என் வீடோ சொத்தோ என்னுள் பாதிப்பை ஏற்படுத்தவில்லை. ஆனால் என்னை நொடிய வைத்ததெல்லாம் பொது மக்களுக்கு ஏற்படுத்தப்பட்ட, கொடுமையும் அழிவும்தான். இனியும் நான் இந்தியாவில் இருக்க விரும்பவில்லை என்றேன். அதுதான் உண்மையும் கூட…!

  இந்த மனச்சோர்வு என்னை முதியவனாக்கித் தலை முடியை வெளுக்கச் செய்தது. முராதாபாத் அடைந்த போது, எங்கும் அழிவின் சின்னங்களே காணப்பட்டன. பசியும் பட்டினியுமாய் அலையும் மக்கள் மட்டுமே தென்பட்டனர். எல்லோர் முகத்திலும் கவலையின் கோடுகள்;

  வர்ணிக்க இயலாத இந்தக் கோரக் காட்சிகள் என்னை உலுக்கின. ‘எங்கே போகப் போகிறாய்’ ‘எங்கு சென்று ஒளிந்து கொள்ளப் போகிறாய்’ என மனம் என் உயிரைப் பிழிந்தது. ‘இல்லை நான் போக மாட்டேன்’ எங்கும் போகமாட்டேன். வாழ்விழந்த என் மக்களின் மனதைச் சிறுகசிறுகத் தேற்றப் போகிறேன்’ என என் மனசாட்சி பலம் கொண்ட மட்டும் கதறியது. இதனால் இந்தியாவைவிட்டு வேற்று நாட்டில் குடியேறும் எண்ணத்தை நான் கைவிட்டேன். ‘இந்த மண்ணிலேதான் ஆயுள் முழுவதும் வாழ்ந்து மீளா நித்திரைக்குச் செல்வேன்’ என்று மனதின் மூலையில் ஒர் அசுர பலத்துடன் நம்பிக்கை குரல் ஒலித்தது. நான் நிமிர்ந்து நின்றேன்.

  இப்படி நிமிர்ந்து நின்றவர்தான் கல்வியின் முக்கியத்துவத்தை உணர்ந்து அதற்கென ஒருபல்கலைக்கழகத்தைத் தோற்றுவிக்க விரும்பினார். இதற்காக ஊரெங்கும் அலைந்து திரிந்து நிதி திரட்டி னார். இப்படி திரட்டப்பட்ட நிதியில் இருந்துதான் மொகமதன் ஆங்கிலோ ஒரியண்டல் (MAO) கல்லூரி 1875 ஆம் ஆண்டு மே மாதம் 24ஆம் தேதி அலிகரில் நிறுவப்பட்டது. இது இந்தியாவின் முதல் நவீனக் கல்வி நிறுவனம் என்பது குறிப்பிட்டுச் சொல்ல வேண்டியதாகும். இந்தக் கல்லூரிதான் 1920ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் மாதத்தில் அலிகர் முஸ்லிம் பல்கலைக்கழகமாக மாறியது.

  ஆங்கில வழிக்கல்வி கற்கலாம் என்று இதன் நிறுவனர் சையத் அஹ்மத் கான் கூறினாலும் தாய் மொழிக் கல்வியே சரியானது என்பதில் உறுதியாக இருந்தார். இதற்காக அறிவியல் நூல்களை உருது மொழியில் மொழியாக்கம் செய்ய ஊக்கமளித்தார். இந்தியாவிலேயே இருபத்து நான்கு மணிநேரமும் செயல்படும் ஒரே நூலகமாக விளங்குகிறது இங்குள்ள மௌலானா ஆசாத் நூலகம் என்பது வியப்புக்குரிய தகவல் அல்லவா?

  இந்தப் பல்கலைக்கழகத்தில் தமிழ்த்துறை தனியாக இயங்குவது சிறப்புக்குரியது.

  இஸ்லாமிய சமூகத்து இளைய தலைமுறையை நவீன காலத்துக்குத் தயார்படுத்த பல்கலைக்கழகக் கனவுடன் கல்லூரியைத் தொடங்கிய சையத் அஹ்மத் கான் 1898 ஆம் ஆண்டு மார்ச் 27 அன்று மறைந்தார்.

  அவர் செய்து முடிக்க எண்ணியப் பணிகள் ஏராளம், என்றாலும் எதார்த்தம் என்ன என்பதை அவர் உணர்ந்தே இருந்தார். “மறையும் சூரியனின் கதிர்களை இழுத்துப் பிடித்துப் பகலை நீட்டிக்கவும், காலையில் உதிக்கும் சூரியனின் கதிர்களைக் கட்டிப்போட்டு இரவை நீட்டிக்கவும் இயலாதவனாய் நான் உள்ளேன்” என்று வாழ்நாளின் போதாமையை அவர் நாசூக்காகத் தெரிவித்தார். காலம் அவரைத் தன்வயப்படுத்திக் கொண்டது.

  ஆனாலும் அவரது முயற்சியால் உருவாக்கப்பட்ட கல்லூரி என்பது பல்கலைக்கழகமாகி தற்போது 30 ஆயிரம் மாணவர்கள் 1700 ஆசிரியர்களுடன் (இவர்களில் 30 சதவீதம் பேர் முஸ்லிம் அல்லாதோர்) செயல்படுவது முயற்சிக்குக்கிடைத்த வெற்றி எனலாம்.

  பிற்காலத்தில் பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கிய இஸ்லாமிய அறிவுஜீவிகள், அலிகார் பல்கலைக்கழகப் பட்டதாரிகள் என்பது குறிப்பிடத்தகது.

  நன்றி: தீக்கதிர்

 9. /// இந்த நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தை நினைவு படுத்துகின்றேன்
  திருமொரார்ஜி தேசாயின் பெண் மருத்துவம் படிக்க விருப்படுகிறார் நல்லமதிப்பெண் பெற்றிருந்தாலும் அவருக்கு சீட் கிடைப்பது சிரமமாக இருந்தது கடும் போட்டி நிலவும் சமயத்தில் அமைச்சராக உள்ள தன் தகப்பனாரை அணுகி ஏதாவது சிபாரிசு செய்ய முடியுமா என கண்ணீர் மல்க கேட்கிறார் திரு மொரார்ஜி தேசாய் அலட்டிக்கொள்ளவில்லை நீ தகுதியான மதிப்பெண் எடுத்திருந்தால் ம சீட் கிடைக்கும் என்றும் தன்னால் சிபாரிசு செய்ய முடியாது என்றும் என் தகப்னார் இன்னார் என்று தன் பெயரையும் கூற தடை விதித்தார் கடைசியில் அவருக்கு சீட் கிடைக்கவில்லை அவர் மகள் தற்கொலை செய்து கொண்டார் அப்பொழுதும் திரு மொரார்ஜி கலங்கவில்லை அவளுக்கு தகுதியில்லையென்று தெரிகிறது என்றார் அப்பேற்பட்ட மாமனிதர்கள் இருந்த இந்த பாரதத்தில் பிணத்தை வைத்து அரசியல் செய்யும் கோழைகள் இருக்கின்றனர் ///
  —————–

  Morarji Desai, who was madly after power and managed to become Prime Minister at the age of 81, sacrificed his own daughter for the sake political expediency. To safeguard his image as a puritan and disciplinarian and to stoke his ego and family honour, he strongly opposed his daughter’s friendship with her Muslim classmate.

  Morarji was chief minister of the erstwhile Bombay State at the time. His daughter had some psychiatric afflictions and was somewhat over-aged when he managed to get her admitted in a medical college. She fell in love with the said classmate, several years her junior and insisted on marrying him. The conservative but powerful Anavil Brahmin chief minister was a fanatic. His anti-Muslim antecedents made things worse for the daughter. An inquiry commission found Desai guilty of hate-crime in the 1920s. He was deputy collector of Godhra at the time. He resigned in disgrace from the ICS on being forced by the British administration. Subsequently he joined the Congress Party to pursue his power game. Using his clout, Morarji coerced the lad to break up with the girl. The dejected daughter thought it better to commit suicide.
  ————

  பார்ப்பன அண்டப்புளுகு, அனாயச புளுகு:

  தனது சொந்த மூத்திரத்தை சாகும் வரை குடித்த ஒரு பாப்பானின் நாத்தம் தாங்கமுடியாமல், அவரது பெண் ஒரு இஸ்லாமியரை காதலித்து திருமணம் செய்ய விரும்பினார். பொறுக்க முடியாத பாப்பான், அந்த இஸ்லாமியரை மிரட்டி விரட்டியடித்து விட்டான். பிறகு தனது பெண்ணை கொலை செய்து விட்டு தற்கொலை செய்ததாக ஜோடித்து கதையை முடித்து விட்டான்.

  இந்த சம்பவத்தை, மெடிக்கல் காலேஜில் அட்மிஷன் கிடைக்காமல் ஒரு பிரதமரின் மகள் தற்கொலை செய்து கொண்டாள் என திரித்து புருடா விடும் இந்த அயோக்கியரை என்ன செய்தால் தகும்?….

 10. பார்ப்பன அறிவுஜீவிகளுக்கு கல்விப்பிச்சை வழங்கிய சர் சையத் அஹ்மத் கான் சாஹெப்//

  பார்பானை கொல்ல bomb வைக்க துலுக்கனுக்கு கத்து கொடுத்துருப்பான்

 11. பல தடவை மாற்றங்களைக் கண்ட புளுகு மூட்டை, குரான் :

  இனி குரானின் மாற்றத்தை பார்ப்போம்…குரான் முகமதுவால் எழுதப்பட்டது அல்ல…அவர் இறந்தவுடன்,150 ஆண்டுகளுக்கு பிறகுதான் எழுதப்பட்டது..மிகவும் பழைய குரனே,முகமதுவின் இறப்புக்கு,158 ஆண்டுகளுக்கு எழுதப்பட்டது,இது ப்ரிடிஷ் நூலகத்திலிருக்கிறது…துர்க்கியில் இருக்கும் தொப்காப்பி காட்சியகத்திலிருக்கும் குரான்,பழைய குரான்களில் ஒன்று என்று முஸ்லிம்களால் கருதப்படுகிறது….இது கிபி 650 இல் எழுதப்பட்டது என்று முஸ்லிம்கள் வாதாடுகிறார்கள்.ஆனால்,இந்த குரான் குபிக் எழுத்தில் எழுதப்பட்டது….குபிக் எழுத்தோ கிபி 850 இல் தான் உருவாகியது…இதற்கு சான்று,பிரிடிஷ் காட்சியகத்திலிருக்கும் ,குபிக் எழுத்தை பயன்படுத்திய முதல் காசுகள்…உச்பெகிச்தானில் இருக்கும் ஸ்மர்காண்ட் குரான் குறிப்பு முழுமையடையாதது,இதுவும் குபிக் எழுத்தை கொண்டது.இந்த குரான் ஸுராதுல் பகாரா,7 ஆம் வரி,நடுவிலிருந்துதாண் ஆரம்பமாகிறது…,மற்றொரு குரானும் 8ஆம் நூற்றாண்டில் எழுதப்பட்டது….இது அல் மயிலிலும் குபிகிலும் எழுதப்பட்டது…இந்த குரான் குறிப்புகளும் இப்போதைய குரானுடன் ஒத்துவரவில்லை…யெமென் குரான் குறிப்புகளும் இப்போதைய குரானுடன் ஒத்துவரவில்லை,மாறாக ஒன்றுகொன்று நிறைய வித்தியசங்கள் இருக்கின்றன…இந்த யெமெனி குரான் குறிப்புகள் தான்,கண்டுபிடிகப்பட்ட மிகவும் பழமையான குரான் குறிப்பு…..இது ஹிஜாசியில் எழுதப்பட்டது…ஹிஜாசியில்தான்,குரானின் மிகவும் பழமையான மசாஹீப் எழுதப்பட்டது….ஆதலால்,குரான் இறைவனின் வாக்காக இருக்க முடியாது…ஏனென்றால் பழைய குரான் குறிப்புகளுடன் நவீன குரான் ஒத்தும் வராமல்,பல வித்தியாசங்களைக் கொண்டது…. ஆனால் முஸ்லிம்களும் அவர்களின் தலைவர்களாக இருக்கும்,”புளுகு புகழ்” உலாமாக்கள் என்ன சொல்கின்றார்கள் தெரியுமா ? குரான் தான் இறைவனால் கொடுக்கப்பட்டு,இன்று வரை ஒரு எழுத்துக் கூட மாறாத,ஒரே புனித நூல் என்று..இவர்களை கூற்றை பார்த்தால் உங்களுக்கு சிரிப்பு வருகிறதா இல்லையா ?

 12. ஒரு அன்பர் சொன்னது:

  “அனிதாவின் மரணத்துக்காக பல பேர் இரங்கலும், இந்திய அரசாங்கத்தின் தீவீரவாதத்தை கண்டித்து பலர் கன்டனம் தெரிவித்திருந்தாலும், உங்களுடைய “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ”, “கொல்றா மோடி நாயை”, “உருவாக்குடா திராவிட நாட்டை” போன்ற வீர முழக்கங்களை படித்ததும் “அப்பாடா…. நாங்க நெனச்சத பாய் சொல்லிட்டார்” என மனதுக்கு மிகவும் ஆறுதலாக இருந்தது.

  “நீங்க ஒரே விஷயத்தை ஆயிரம் தடவை சொன்னாலும், ஒவ்வொரு முறையும் படிக்கும் போது, வெந்த நெஞ்சுக்கு ஒத்தடம் கொடுத்தது போல் ஆறுதலாக இருக்கிறது. தந்தை பெரியார் வந்தது போல் தெம்பாக இருக்கிறது”…

Leave a Reply

%d bloggers like this: