‘ஆன்மீக அரசியல்’ மூட்டை பூச்சியை ஆரம்பத்திலேயே நசுக்குவோம்

எம்.ஜி.ஆரை முன்னுறுத்தி தமிழகத்தைக் கொள்ளையடித்த கும்பல் மெல்ல ரஜினியின் பின் அணியாகுது. பள்ளிக் கல்வியைத் தனியார் மயமாக்கி, உயர் கல்வியைச் சூதாட்டமாக்கியவர் புரட்சித்தலைவர். அவர் ஆட்சியில் M.L.A. வாக, மந்திரியாக இருந்தவர்களே மருத்துவம், பொறியியல் கல்வி வியாபாரிகளாக அவதாரம் எடுத்தார்கள்.

அதில் ஒருவர்தான் A.C. சண்முகம். அதை மிக முறைகேடாகக் கையாண்டவர். அவர் பல்கலைக்கழத்திற்கு அங்கீகாரம் இல்லை என்று தெரிந்தும் பல மாணவர் வாழ்க்கையைச் சீரழித்தவர்.

கூவம் ஆற்றை ஆக்கிரமத்து அதில் பல்கலைக்கழகம் கட்டியவர். ஜெயலலிதா ஆட்சியில்தான், ஆக்கிரமித்த கட்டிடங்கள் இடித்துத் தள்ளப்பட்டது.

அந்தக் கல்வி யோக்கியர் கல்லூரியில் நின்று கொண்டு, இந்த ஆன்மீக யோக்கியர் கல்வியின் சிறப்புக் குறித்துப் பேசுகிறார்.

இவ்வளவு நாள் எம்.ஜி.ஆரின் சிறப்புகள், அவரோடான உறவுகள் குறித்துப் பேசாமல் இப்போது அள்ளிவிடுறார்.
சரி இருக்கட்டும். ‘வந்தவர்களுக்கெல்லாம் வாரிக் கொடுத்தார் புரட்சித் தலைவர்’ என்று அவர்களிடம் வாங்கியவர்கள் சொல்கிறார்கள். நீங்க என்ன ரசிகர்களுக்குக் குடுத்தீங்க?

இந்த ஆன்மீகம் அரசியலுக்கு வந்த பிறகு சமீபத்தில், கன்னியாக்குமரி தமிழன் புயலால் சிதைந்து, சீரழிந்தபோதுகூட அதைக் குறித்து ஒரு வார்த்தையும் சொல்லாமல், கர்நாடக ராகவேந்திரா மடத்துக்கு 10 கோடியை கொடுத்துட்டு,
இங்க நம்மகிட்ட வந்து பதவி கேக்குறார். இளிச்சவாயன் நாமதானே?

விரைவில் ஆன்மீகத்தோட சினிமாக்கள், கண்டிப்பா சட்டத்திற்குப் புறம்பா தமிழர்களைக் கொள்ளையடிக்கிற கட்டணத்தோடு வரும். அப்போ நாமளும் அதே ‘ஆன்மீக’ அரசியலையே கையாள்வோம். ஆன்மீகமே amount தானே.

இந்த ஆன்மீக மூட்டப் பூச்சியை நசுக்க அம்பேத்ரியம், பெரியாரியம், மார்ச்சியம் எல்லாம் தேவையில்லை.
‘தமிழ் ராக்கர்ஸ்’ போதும்.
மார்ச் 5. இரவு 10 மணி.

14 thoughts on “‘ஆன்மீக அரசியல்’ மூட்டை பூச்சியை ஆரம்பத்திலேயே நசுக்குவோம்

 1. https://www.youtube.com/watch?v=GXmkdsX0t6Q

  வளர்த்த கடா மாரில் பாய்ந்தது. பாபரி பள்ளியை உடைத்த அத்வானி, இஸ்லாத்தை தழுவி விட்டதாக பலமான பேச்சு அடிபடுகிறது. எல்லாப் புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே.

 2. பார்லிமெண்டிலும் சட்டசபையிலும், இஸ்லாமியர் இல்லை. ஆட்சி பாப்பானின் கையில். 1400 வருடங்களாக பாப்பானின் எதிரி இஸ்லாம். ஆக தேர்தலில் வென்றாலும் தோற்றாலும், இந்துத்வாவின் நிரந்தர எதிர் கட்சி இஸ்லாமே. இன்ஷா அல்லாஹ், இந்தியாவை 800 வருடங்கள் ஆட்சி செய்த இஸ்லாம், 2025ல் இந்தியாவை மீண்டும் கைப்பற்றும்.

 3. பாப்பான் எனும் எதிரி இருந்தால்தான் இஸ்லாம் வளரும்:

  ஓ பார்ப்பனா !!
  உனது கருத்துக்களை சொல்ல உனக்கு முழு உரிமையுண்டு. எனது கருத்துக்களை சொல்ல எனக்கு முழு உரிமையுண்டு.

  உனது இந்து மதத்தை பரப்ப(???) உனக்கு முழு உரிமையுண்டு. எனது இஸ்லாமிய மார்க்கத்தை பரப்ப எனக்கு முழு உரிமையுண்டு.

  நீ எவ்வளவுதான் முட்டி மோதினாலும், கதறினாலும் உனது இந்து மதத்தால் ஜாதி சாக்கடையை ஒழிக்கவே முடியாது. ஜாதி எனும் சாக்கடைதான் இந்து மதம். எனது இஸ்லாமிய மார்க்கத்தால் மட்டுமே ஜாதியையும் உனது இந்து மதத்தையும் ஒழிக்க முடியும்.

  நீ கன்னா பின்னாவென இஸ்லாத்தை இழிவு செய்யலாம். ஆனால் “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ” எனும் எங்களது முழக்கத்தை உன்னால் மிஞ்சவே முடியாது…

  ஆம்… இஸ்லாத்தை பரப்ப எங்களுக்கு தேவை பாப்பான் எனும் எதிரி. உனது சிண்டை அறுத்தால், இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தான் ஆகிவிடும். சமநீதி, சகோதரத்துவம் வந்து விடும்…

  “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ” என சொல்லும் உரிமையை எனக்கு தந்த பார்ப்பனா, உன்னை விட சிறந்த நன்பன் எனக்கு வேறு யார்?.

 4. ஜாகிர் நாயக் சாஹிபை இந்தியாவை விட்டு வெளியேற்றிய பாப்பானுக்கு மிக்க நன்றி:

  “அல்லாஹ்வுக்காக ஜிஹாத் எனும் அறப்போர் செய்து உயிரை தியாகம் செய்ய ஒரு முஸ்லிம் எப்பொழுதும் தயாராக இருக்க வேண்டும். அநீதிக்கெதிராக போராடாதவன் சொர்க்கத்தில் நுழைய முடியாது. கோழைகளுக்கு சொர்க்கத்தில் இடமில்லை” என அல்லாஹ் திருக்குரானில் அறிவிக்கிறான். திருக்குரான் சொல்வதைத்தான் ஜாகிர் நாயக் சாஹிப் பிரச்சாரம் செய்கிறார்.

  “ஒரு நேர்மையான இஸ்லாமியர் தெருவில் நடந்து சென்றால், அயோக்கியர்கள் பயந்து பின்னங்கால் பிடறியில் பட ஓடவேண்டும்” என பெருமானார்(ஸல்) உரைத்தார். போலீஸ்காரன் திருடனுக்கு தீவீரவாதியாய் இருக்க வேண்டும். அப்பொழுதுதான் அவன் நேர்மையான போலீஸ்காரன்.
  ———————-

  “ஜாகிர் நாயக் இந்தியா வந்தால் கொன்று விடுவோம்” என மிரட்டும் பாப்பானுக்கு மிக்க நன்றி. பாப்பான் எனும் எதிரி இருந்தால்தான் இஸ்லாம் பரவும்:

  “ஜின்னாவுக்குப் பிறகு இந்திய முஸ்லிம்களை வழிநடத்த ஒரு நல்ல தலைவர் இல்லையே… இனியொரு ஜின்னா வரமட்டாரா?” என ஏங்கிக்கொண்டிருந்த முஸ்லிம்களுக்கு பாலைவனத்தில் ஒரு புதுமலராக ஜாகிர் நாயக் சாஹிபை அல்லாஹ் அருளினான். இன்று ஜாகிர் நாயக் சாஹிபின் இஸ்லாமிய பிரச்சாரத்தல் ஈர்க்கப்பட்டு, லட்சக்கணக்கான ஒடுக்கப்பட்ட இந்துக்கள் அலைஅலையாக இஸ்லாம் நோக்கி வர ஆரம்பித்துவிட்டனர். “இந்த ஆளை இப்படியே விட்டால், சில வருடங்களில் இந்தியா இஸ்லாமிஸ்தானாகிவிடும். இந்து மதம் அழிந்துவிடும். இதனை தடுத்து நிறுத்த ஒரே வழி ஜாகிர் நாயக்கை கொல்வதே” என பாப்பாரத் தேவ்டியாமவன்கள் முடிவு செய்துவிட்டனர். உண்மையை சொல்லப்போனால், ஜாகிர் நாயக் சாஹிபும் இதுபோன்ற ஒரு வாய்ப்புக்காகத்தான் காத்திருந்தார். பழம் நழுவி பாலில் விழுந்துவிட்டது.

  பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை 800 வருடங்கள் இஸ்லாமியர் ஆட்சி செய்தனர். மீண்டும் எப்படி அவளை அடக்கி ஆள்வது என்பதுதான் அரபு நாடுகளின் குறிக்கோள். இந்தியாவை எப்படி இஸ்லாமிஸ்தானாக்குவது என சவூதி அரசாங்கத்துக்கு ஒரு மாஸ்டர் ப்ளான் வகுத்து கொடுத்துள்ளார் ஜாகிர் நாயக். இன்று கமுக்கமாக நூற்றுக்கணக்கான இந்து, ப்ராஹ்மின் சகோதரர்கள் அரபு நாடுகளில் இஸ்லாத்தை தழுவுகின்றனர்.

  இன்று பாப்பானே பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை அரபிகளிடம் வப்பாட்டியாய் அடகு வைத்து, “இவள வச்சுக்கிட்டு நேக்கு ஒரு விசா கொடுங்க சேக்கு” என கெஞ்சுகிறான். உடுவானா ஷேக்கு?. அமுக்குடா பாப்பாத்திய என அமுக்கறான்….

  இன்று நூற்றுக்கணக்கான ஜாகிர் நாயக்குகளை உருவாக்கிவிட்டார் ஜாகிர் நாயக் சாஹிப். இவர்கள் இந்தியாவின் மூலை முடுக்கெல்லாம் இஸ்லாத்தை பரப்புகின்றனர்….

  இஸ்லாத்துக்கெதிராக எதை தொட்டாலும் அது பாப்பானுக்கெதிராகவே முடிகிறது. கர்வாப்ஸி என்றான். அது இஸ்லாமிய பிரச்சாரத்துக்கு லைசென்ஸ் கொடுத்தது போலாகி விட்டது. பயந்து பின் வாங்கிவிட்டான். மாட்டுக்கறி தடை சட்டம் கொண்டு வந்தான். ஜல்லிக்கட்டில் மண்ணைக்கவ்வி விட்டான். பொது சிவில் சட்டம் என வாயை தொறந்தான். முஸ்லிம்கள் அனைவரும் ஒன்று சேர்ந்து ஆப்படித்து விட்டனர். மூச்சு பேச்சே கணோம்.

  பாப்பானால் என்ன புடுங்க முடியும்?..

 5. http://www.globalsecurity.org/wmd/world/pakistan/images/shaheen-2-mdf60773.jpg
  பாபரி பள்ளியை உடைத்த பாப்பானுக்கு மிக்க நன்றி:

  பாப்பான் எனும் எதிரி மட்டும் இல்லாதிருந்தால், பாக்கிஸ்தான் எனும் தேசத்தை முஸ்லிம்கள் உருவாக்கியிருக்க முடியாது. பாப்பான் நம்மை வாழ விடமாட்டான், கொன்று விடுவான் எனும் பயம் இல்லாதிருந்தால், அணுகுண்டை பாக்கிஸ்தான் கண்டுபிடித்திருக்க மாட்டான். பாபரி பள்ளியை பாப்பான் இடிக்காமலிருந்திருந்தால், திருக்குரானை புரட்டிக்கூட பார்த்திருக்க மாட்டோம்.

  இன்று இந்திய மொழிகள் அனைத்திலும் திருக்குரானை மொழி பெயர்த்து விட்டோம். ப்ராஹ்மின் சகோதர சகோதரிகளிடம் இந்து மதத்திலுள்ள அசிங்கங்களையும் பொய் புரட்டுக்களையும் எடுத்து சொல்லி “சகோதரா, திருக்குரானை படித்துப்பார்… ஏதாவது சந்தேகமிருந்தால் கேள்” என சொல்லி தைரியமாக இஸ்லாத்தை பரப்புகிறோம்.

  ஓ பார்ப்பனா !! அறியாமையில் உறங்கிக் கொண்டிருந்த முஸ்லிம்களை உசுப்பி திருக்குரானை படிக்க வைத்தாயே….

  திருக்குரானை குருட்டாம் போக்கில் மனப்பாடம் செய்து ஜனகனமன போல் முணுமுணுத்துக் கொண்டிருந்த இஸ்லாமியருக்கு, அது பார்ப்பனீயத்தை வேரறுக்க வந்த சூப்பர்பவர் எனும் ரகசியத்தை புரிய வைத்தாயே..

  மடமை இருளில் மூழ்கிக்கிடந்த இஸ்லாமியரின் அறிவுக் கண்களை திறந்தாயே…

  இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்க வழிகாட்டினாயே…

  “ஒதடா பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவ” என சொல்லும் உரிமையை எங்களுக்கு தந்த பார்ப்பனா….

  உன்னை விட சிறந்த நன்பன் எங்களுக்கு வேறு யார்?….

 6. https://upload.wikimedia.org/wikipedia/commons/2/2c/Periyar_with_Jinnah_and_Ambedkar.JPG

  “தமிழன் வாழ, திராவிட நாடே இறுதித் தீர்வு”:

  “பாரத்மாதா எனும் சீக்கு பிடித்த தேவ்டியாமுண்டையின் துர்நாற்றம் வயித்தை குமட்டுகிறது. இனி எவ்வளவு நாளைக்கு இந்த பாப்பார பண்டார பரதேசிகளின் அட்டூழியங்களை பொறுப்பது?. எவ்வளவு பேரால் அரேபியாவுக்கும் அமெரிக்காவுக்கும் பிழைக்க ஓட முடியும்?. எவ்வளவு பேருக்கு அவர்களால் வேலை தரமுடியும்?. தனக்கு மிஞ்சித்தான் தானம் எனும் மனநிலை அங்கேயும் வருகிறது. சொந்த மண்ணில் விவசாயம் செய்ய முடியவில்லை, சொந்த கடலில் மீன் பிடிக்க முடியவில்லை, சொந்த ஆற்றில் தண்ணீரில்லை… இனியும் தேவையா இந்த பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா?” எனும் கேள்வி நாடு முழுதும் 130 கோடி மக்களின் மனதில் எதிரொலிக்க ஆரம்பித்துவிட்டது.

  வடக்கே காஷ்மீர், காலிஸ்தான் மற்றும் கிருத்துவர் பெரும்பான்மையாக வாழும் ஜீஸஸ்தான் என சொல்லப்படும் அருணாச்சல், நாகலாந்து, மணிப்பூர், மிசோராம், சிக்கிம், மேகாலயா ஆகிய மாநிலங்களில் விடுதலை நெருப்பு கொழுந்து விட்டு எரிகிறது. இந்திய ராணுவம் பல துண்டுகளாக உடையும் நிலை வந்துவிட்டது.

  இந்த சூழ்நிலையில், பூனைக்கு மணி கட்டுவது யார்?. “தமிழனில்லாத நாடில்லை, தமிழனுக்கென்றொரு நாடில்லையே” என புலம்புவதால் என்ன பயன்?. மந்திரத்தால் மாங்காய் காய்க்குமா?.

  தமிழகத்தின் ஆறுகள் அண்டை மாநிலங்களிலிருந்து வருகின்றன. தனித்தமிழ்நாடு என பேச்செடுத்தால், குடிக்க தண்ணியில்லாமல் தமிழன் சாவான் எனும் பயமும் இருப்பதை நம்மால் மறுக்க முடியாது?. அதே சமயம், முக்கடலின் பெரும்பகுதி, நான்கு மாநிலங்களின் கட்டுப்பாட்டில் உள்ளது. யார் முட்டுக்கட்டை போட்டாலும் கடல் வழி வர்த்தகம் கடுமையாக பாதிக்கப்படும்.

  தென்னிந்தியாவின் ஜனத்தொகை 25 கோடி. வட இந்தியாவின் ஜனத்தொகை 100+ கோடி. தென்னிந்தியாவில் அனைத்து ஆறுகளும் வளங்களும் உள்ளன. முக்கடல் தென்னிந்தியாவில் உள்ளது. வட இந்தியாவிலிருந்து ஒரு சிறு துரும்பு கூட தென்னிந்தியாவுக்கு தேவையில்லை. வெறும் பாஸ்போர்ட் தருவதற்கு டெல்லிக்காரன் தேவையா?. தென்னிந்தியா தனிநாடாக பிரியாவிட்டால், வட இந்தியாவின் ஜனத்தொகை வெள்ளத்தில் தென்னிந்தியா மூழ்கிவிடும்.

  ஆக கூழுக்கும் ஆசை மிசைக்கும் ஆசை என்பது நடக்காது. இந்த சூழ்நிலையில், தமிழகத்தின் தண்ணீர் பிரச்னை தீர வேண்டுமானால், தந்தை பெரியார் கனவு கண்ட திராவிட நாடெனும் “சுதந்திர தென்னிந்திய பெடரேஷன்” ஒன்றே தீர்வு என்பதை யாராலும் மறுக்க முடியாது.

  பார்ப்பன பாசிஸத்துக்கெதிராக, திராவிட, தலித் மற்றும் இஸ்லாமிய இயக்கங்கள் தமிழகத்தில் ஒன்று சேர்ந்துவிட்டன. அதே சமயம் ஷரியா எனும் எரிமலையை சீண்டிவிட்டு, 40 கோடி இந்திய முஸ்லிம்களை ஒன்றிணைத்து விட்டான் முட்டாள் பாப்பான்.

  இன்று தென்னிந்திய பெடரேஷனை உருவாக்கும் பொன்னான வாய்ப்பு தமிழனின் கையில் இருக்கிறது. இந்த கருத்தை கேரளா, ஆந்திரா மற்றும் கர்நாடக தலைவர்களிடம் கொண்டு சேர்க்கும் பொறுப்பை திராவிட மற்றும் இஸ்லாமிய தலைவர்கள் ஏற்க வேண்டும்.

  சீனாவுக்கு முக்கடல் வர்த்தக வழிப்பாதை தேவை. ஆகையால் தென்னிந்தியா தனி நாடாக சீனா முழு ஆதரவு தரும். இது காஷ்மீர், காலிஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான் ஆகிய நாடுகள் பிறக்க வழி வகுக்கும்.

  இன்ஷா அல்லாஹ், எல்லோரும் எல்லாமும் பெற்று இல்லாமை இல்லாமல் வாழ்வர்.
  ——————

  அப்படியே ஏதாவது ஏடாகூடமாக நடந்தால், ஈழத்தில் தொப்புள்கொடி உறவுகளை ஆப்படித்தது போல், தமிழ் தேசியவாதிகளை பார்ப்பன இந்திய ராணுவமும் சிங்கள ராணுவமும் ஒன்று சேர்ந்து உதைப்பான். இவனை காப்பாற்ற தெருநாய் கூட வராது. அதாவது, தமிழ்த்தேசியவாதி என்பவன், உதைத்தால் கேட்க நாதியில்லாத ஒரு அனாதை.

  இந்தியா சிதறினால், தலித்துக்களும், வேத ப்ராஹ்மணரும், ஒடுக்கப்பட்ட இந்துக்களும் ஒட்டுமொத்தமாக இஸ்லாத்தை தழுவுவர். வடக்கே அவ்ரங்சீப்பும், தெற்கே திப்பு சுல்தானும் நீதியான ஆட்சி செய்வர். அரபு நாடுகள் இஸ்லாமிஸ்தானின் பெடரேஷன் நாடுகளாக இணையும். லட்சக்கணக்கான வேலை வாய்ப்புக்கள் உருவாகும். வறுமை ஒழியும்.

 7. இழிவை கௌரமாக எண்ணி அகமகிழும் பாப்பாத்திக்கள்:

  எந்த பார்ப்பனராவது கோமாதா என்று தனது பெண்களுக்கு பெயர் வைப்பாரா?. “ப்ருந்தாவனத்தில் நான் தெய்வீக காளையாய் வீற்றிருக்கிறேன். நானே கோவிந்தன், நானே கோவரதன்” என கண்ணன் கீதையில் சொல்கிறான். கோ என்றால் கோமாதா எனும் பசு. விந்தன் என்றால் விந்து தருபவன். கோவிந்தன் என்றால் “கோமாதாக்களுக்கு விந்து தருபவன்” என அர்த்தம். கோவரதன் என்றால், கோமாதாக்களின் இனத்தை பெருக்குபவன் என அர்த்தம்.

  அதே போல், பைரவன் என்றால் ஆண் நாய். பைரவி என்றால் பெண் நாய். சிந்து பைரவி என்றால், பாக்கிஸ்தானின் சிந்து நதிக்கரையில் வாழ்ந்த பெண் நாய்கள் என்று அர்த்தம். அதாவது, சோம்நாதரை ஒவ்வொரு முறையும் மொட்டையடித்து விட்டு காபூலுக்கு திரும்பி செல்லும் போது, பாக்கிஸ்தானின் சிந்து நதிக்கரையில் வாழ்ந்த பார்ப்பன தேவதாசிகளை சிந்து பைரவிகள் என கஜினி முஹம்மத் அழைத்தார். கஜினி வைத்த இழிவான பட்டப்பெயரை, கௌரவமாக எண்ணி அகமகிழும் பார்ப்பன மாங்காமடையன்களை பார்த்து அழுவதா சிரிப்பதா தெரியவில்லை…

 8. அநீதிக்கெதிராக ஜிஹாத் செய் – திருக்குரான்:

  பசிவந்தால் பத்தும் பறந்துவிடும். பசித்தவன் முன்னால் தேசபக்தி பஜனை பாடாதே. அரைநிர்வாணப் பக்கிரியிடம் போய் வந்தே மாதரமென சொன்னால் “செருப்பால் அடிக்கலாமா” என்று யோசிப்பான்.

  “ஏழையின் பட்டினியை உணர நோன்பு வை. பட்டினியால் வாடுபவனிடம் நோன்பின் மகிமையை பற்றி பேசாதே. அவனுக்கு முதலில் உணவளி” என திருக்குரான் உரைக்கிறது.. ஆகையால்தான், வெறும் வாயால் ஈத் முபாரக் என்று சொல்வதற்கு முன்னால் அவனுக்கு ஈகை செய், ஜக்காத் கொடு என்று அல்லாஹ் சொல்கிறான்.

  ஒரு நாட்டின் பிரஜைகளுக்கு அடிப்படை தேவைகளான “உணவு, உடை, உறைவிடம்” மற்றும் அடிப்படை உரிமைகளான “சமநீதி, சமத்துவம், சகோதரத்துவம்” ஆகியவற்றை வழங்குவது ஆட்சியாளனின் கடமை. இது கிடைத்து விட்டால், சமுதாயத்தில் அமைதி தவழும். அடிப்படை தேவைகளும் உரிமைகளும் மறுக்கப்பட்டால், ஜிஹாத் செய்யென திருக்குரான் உரைக்கிறது.

  இந்த அடிப்படை தேவைகளும் உரிமைகளும் வழங்குவது பற்றி, இந்து கடவுள்களும், வேதங்களும், புராணங்களும் என்ன போதிக்கின்றன?.

 9. https://khudi.files.wordpress.com/2009/05/mahmood_ghaznawi.jpg

  ஆர்யவர்த்தாவில் யோனி பூஜையை ஒழித்து ப்ராஹ்மண பெண்களின் மானங்காத்த மாவீரர் கஜினி முஹம்மத்:

  சோம்நாதரை 17வது முறையாக மொட்டையடித்து விட்டு ஆப்கான் திரும்ப தயாராகிக் கொண்டிருந்த மாவீரர் கஜினி முஹம்மதின் குதிரைக்கு முன்னால் மண்டியிட்டு:

  “ஆலம்பனா, சலாமலைக்கும். ஒரு சின்ன வேண்டுகோள். போன தடவ ஒங்க அழகையும் வீரத்தையும் பாத்ததுலேருந்து, எம்பொன்னு ஆண்டாள் கட்னா ஒங்களத்தான் கட்டுவேன்னு ஒத்த கால்ல பிடிவாதமா நிக்கறா. குரான்லாம் மனப்பாடம் பண்ணிட்டா. நல்லா பில்டர் காபி போடுவா. ஒங்களோட காபுலுக்கு இவள கூட்டிண்டு போங்கோ. கண்கலங்காம பாத்துக்கோங்கோ” என சோம்நாத் பூசாரி கெஞ்சினார்.

  ஆண்டாளின் அழகை பார்த்த கஜினி முஹம்மத், அங்கேயே நிக்காஹ் செய்து அவளுடன் காபூலுக்கு பயணமானார். காபூலை அடைய பார்ப்பனரின் தாய் பூமியான சிந்து சமவெளியை கடந்துதான் செல்ல வேண்டும். அப்பொழுது:

  ஆண்டாள்: சுல்தான்… இங்கே அக்ரஹாரத்தில் என்னுடைய தோழி இருக்கிறாள்.. கடைசியாக அவளை ஒரு முறை சந்திக்க விரும்புகிறேன்..

  கஜினி முஹம்மத்: சரி பேகம்.. அதிக நேரம் எடுக்காதே… நான் காத்திருக்கிறேன்..

  (அப்பொழுது அக்ரஹாரத்து பார்ப்பனர்கள், திண்ணையில் பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவுக்கு யோனி பூஜை செய்வதை கண்டார்)

  கஜினி முஹம்மத்: ஓ பார்ப்பனா !!. இதென்ன வேடிக்கை?. என்ன செய்கிறாய்?

  பாப்பான்: நாங்க பாரத்மாதாவுக்கு யோனி பூஜை செய்யறோம் சுல்தான்…

  கஜினி முஹம்மத்: ஓ அப்படியா.. முட்டாள் பார்ப்பனா… யோனியை இறைவன் எதற்காக படைத்தான்?. பூஜை செய்யவா?. இனவிருத்தி செய்யவா?.

  பாப்பான்: பூஜை செய்வது எங்களுடைய சாஸ்திர சம்ப்ராதயம்…

  கஜினி முஹம்மத்: அப்படியானால் இனவிருத்தியை யார் செய்வது?.

  பாப்பான்: பகவான் கிருஷ்ணன் செய்வார்… அவன்தான் புனித பசுக்களின் கோ-விந்தன், கோ-வரதன்..

  கஜினி முஹம்மத்: ஏன் நீ செய்யமாட்டாயா?

  பாப்பான்: அய்யய்யோ… அபச்சாரம் அபச்சாரம்… வேதம் கற்ற பார்ப்பனர் இனவிருத்தி போன்ற கீழ்நிலை காரியங்கள் செய்வது மஹா தப்பு…

  (அப்பொழுது ஆண்டாளும் தனது தோழியை சந்தித்து விட்டு அங்கே வந்து விடுகிறார். கஜினி முஹம்மதுக்கும் பாப்பானுக்கு நடக்கும் சம்பாஷனையை கேட்டு கலகலவென சிரிக்கிறார்)

  கஜினி முஹம்மத்: என்ன பேகம் சிரிக்கிறாய்.. இந்த பாப்பான் சொல்வது உண்மைதானா?

  ஆண்டாள்: ஆம் சுல்தான்…. இந்த மாங்கா மடையன்களுக்கு எத எப்படி செய்யனும்னே தெரியாது.. என்னுடைய தோழிக்கு திருமணமாகி இரண்டு வருடங்கள் ஆகியும், இன்னமும் அவளுடைய ஆத்துக்காரன் யோனி பூஜை செய்து கொண்டிருக்கிறான்… என்னிடம் பல முறை சொல்லி அழுதிருக்கிறாள்.. ஆகையால்தான் உங்களை போன்ற ஆண்மகனிடம் எனது மனதை பறிகொடுத்தேன்… நல்ல வேளை பிழைத்தேன்.. அல்லாஹ்வுக்கு மிக்க நன்றி…

  கஜினி முஹம்மத்: ஓஹோ.. அப்படியா… பேகம் இந்த மடையர்களை எப்படி திருத்துவது?

  ஆண்டாள்: இவனுகள திருத்தவே முடியாது… பேசாமல் இந்த பாப்பான்கள் அனைவருக்கும் விருத்தசேனம் செய்து மாட்டுக்கறி கொடுங்கள்.. எனது தோழி போல் வெளியே சொல்ல முடியாமல் தவிக்கும் பார்ப்பன பெண்களை இந்த கொடுமையிலிருந்து காப்பாற்றுங்கள் சுல்தான்…
  ——————

  இந்த சம்பவத்துக்கு பிறகு, சிந்து சமவெளியில் வாழ்ந்த பார்ப்பன பெண்களிடையே சுன்னத், மாட்டுக்கறியின் மகிமை காட்டுத்தீ போல் பரவியது.. சுன்னத் செய்த பாப்பான்கள் இல்லற வாழ்க்கையின் இன்பத்தை உணர்ந்தனர்.. நாளடைவில் ஒட்டுமொத்தமாக இஸ்லாத்தை தழுவினர். இந்த தூய பூமிதான், 1947ல் பாக்கிஸ்தானாக பிறந்தது.

 10. சுன்னத்தின் மகிமை:

  சுன்னத் செய்ததும், இஸ்லாமியருக்கு வீரம் வந்துவிடுகிறது. சுன்னத் செய்து ராக்கெட் போல் லிங்கம் வைத்துக்கொண்டு மாட்டுக்கறி சாப்பிடும் முஸ்லிம்களால் காமத்தை கட்டுப்படுத்த முடியாது. ஆகையால்தான், ஒரு முஸ்லிம் நான்கு மணைவிகள் வரை திருமணம் செய்யலாமென ஷரியா சட்டம் சொல்கிறது.

  ஆனால் சுத்த சைவ காய் கறி சாப்பிட்டு, மாட்டு மூத்திரம் குடிக்கும் பார்ப்பனருக்கு பிரச்னையில்லை. கடமையை செய்துவிட்டு பலனை எதிர்பாராமல் தேமேனு சுருண்டு விடும். ஆகையால், அனைத்து பார்ப்பனரும் துறவு வாழ்க்கையை மேற்கொண்டு வைகுண்டம் சேர வேண்டுமென்பதே எனது அவா.

  தாகசாந்திக்காக ஏங்கி தவிக்கும் பொன்னிற மேனி கொண்ட பாப்பாத்திக்களை துறவு வாழ்க்கைக்கு ஏங்கும் பாப்பானிடம் கொடுத்தால், அது நாய் பெற்ற தெங்கம்பழத்துக்கு ஒப்பாகும். சும்மா உருட்டி உருட்டி பார்ப்பதை தவிர அவனால் எதுவும் செய்யமுடியாது…

  ஓ பார்ப்பனா !!. இந்த லௌகீக வாழ்க்கையை விட்டு துறவறம் மேற்கொள்.. உனக்கு தலையணை மந்திரம் ஒத்துவராது. காட்டிலே போய் அமர்ந்து வேத மந்திரங்களை முணுமுணு… அவாள ஸ்வாஹ பண்ற வேலைய நாங்க பாத்துக்கறோம்..

  எப்படி கஜினி முஹம்மதும் மொகலாய பாதுஷாக்களும் பாப்பானின் ஆர்யவர்த்தாவை ஆட்டை போட்டனர் என்பது இப்ப நல்லாவே புரியுது.…

 11. எங்களுடைய மார்க்கம் போதிக்கும் கருத்துக்களை எண்ணி நாங்கள் பெருமை படுகிறோம். எதையும் மறுப்பதில்லை. உதாரணத்திற்கு, “சிலைவணக்கம் செய்யும் காபிர்கள் மீது ஜிஹாத் செய்” என திருக்குரான் உரைக்கிறது. இதை தைரியமாக நாங்கள் எடுத்து சொல்கிறோம், செய்கிறோம். ப்ராஹ்மின் சகோதரர்களையும் சகோதரிகளையும் லட்சக்கணக்கில் இஸ்லாத்துக்கு மதமாற்றம் செய்கிறோம். சுப்ரீம் கோர்ட்டில் கேஸ் போட்டு, “இஸ்லாத்தை ஏற்பது எனது அடிப்படை உரிமை” என வென்ற ப்ராஹ்மின் சகோதரி ஹதியாவை நினைத்து பெருமை படுகிறோம்.

  ஆனால் நீ உனது மதத்தை இழிவாக எண்ணுகிறாய். ஆகையால்தான், அம்மணமாக நிற்கும் அம்பாளுக்கும், பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்டை பாரத்மாதாவுக்கும் ஒரு சின்ன ஜட்டி போட்டு விடு என சொன்னால் காச்மூச்சென்று கதறுகிறாய்.

  “ஜட்டி போட முடியாது. யோனியும் லிங்கமும் எங்களுக்கு கடவுள். அம்மணமாக நிற்கும் அம்பாளையும், யோனியை காட்டும் பாரத்மாதாவையும் நினைத்து நான் பெருமை படுகிறேன்” என சொல்ல வேண்டியதுதானே?.

  எனது கருத்துக்களை படிக்கும் பார்ப்பனர், பதில் சொல்லமுடியாமல் கேவலப்பட்டு தூக்கமின்றி தவிக்கின்றனர். நான் பதினெட்டாவது முறையாக பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்டை பாரத்மாதாவை மண்டியிட வைத்து சோம்நாதரை மொட்டையடித்த மாவீரன் கஜினி போல் அல்லாஹ்வுக்கு நன்றி சொல்லி நிம்மதியாக தூங்குகிறேன்.

  நீ எவ்வளவு முட்டி மோதினாலும், உன்னால் எந்த ஜென்மத்திலும் நிம்மதியாக தூங்கவே முடியாது, உனது மனசாட்சி உன்னை துரத்தும். இந்து மத சாக்கடையை விட்டு வெளியேறி இஸ்லாத்தை தழுவு. அல்லாஹ் உன் மீது அருள் புரிவானாக.

 12. இனியும் தேவையா இந்த தரித்திரியம் பிடித்த பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதா?:

  ஒரு சுத்தமான பப்ளிக் டாய்லட் கட்ட வக்கில்லாத பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவிடம் திரும்பி வர எந்த பாப்பானும் தயாரில்லை. அரபு நாடுகளின் சொகுசு வாழ்க்கையை விட்டுவிட்டு எந்த பாப்பானும் வரப்போவதில்லை. ஒரு கோடிக்கும் மேலான இந்துக்கள், பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை தூக்கியெறிந்து விட்டு வந்து அரபு நாடுகளில் பிழைக்கின்றனர். இதில் பாதிக்கும் மேற்பட்டோர் துப்புறவு தொழிலாளிகளாக வேலை செய்கின்றனர்.

  ஒரு இந்துவுக்கு டாய்லட் கழுவும் வேலை கூட தர வக்கில்லாத இந்த நாட்டில் முசல்மானுக்கு என்ன மசுரு கிடைக்கும்?.
  ——————————-

  இது தவிர, பார்ப்பன பனியா கூட்டுக்களவானிகள் பல பில்லியன் டாலர்களை அமீரகத்தில் முதலீடு செய்துள்ளனர். அருண் ஜேட்லி, நூறு பள்ளிக்கூடங்களை திறக்க அபுதாபி அரசருடன் ஒப்பந்தம் செய்துள்ளார். இவர்கள் சுருட்டிய பணத்தையெல்லாம் முதலீடு செய்ய அரபு நாடுகளை விட பாதுகாப்பான நாடு உலகிலில்லை என்பதுதான் உண்மை.

  இவர்களுடைய முதலீடுகளை பாதுகாக்க, அரச குடும்பத்துடன் திருமண உறவு வைக்கும் கட்டாயத்துக்கு வந்து விட்டனர். ஆகையால்தான் பாப்பாத்தியை கூட்டிக்கொடுக்கும் வேலையை செய்கின்றனர்.

  ஆயிரம் வருடங்கள் பாப்பாரத் தேவ்டியாமுண்ட பாரத்மாதாவை அடக்கி ஆண்ட முஹமத் பின் காசிமுக்கும் கஜினி முஹமதுக்கும் சொல்லித்தர வேண்டுமா?. “நிம்பிள்க்கு பாப்பான் பொன்னு தரான், பொருளும் தரான். அமுக்குடா பாப்பாத்திய” என பூந்து வெளையாட்றாங்க..

  இந்தியாவை இஸ்லாமிஸ்தானாக்குவதே அரபிகளின் இலக்கு என்பது பாப்பானுக்கு நன்றாக தெரிந்தாலும், “சோத்துக்கில்லாத பாப்பான் சொன்ன பேச்சை கேட்பான்” என பொத்திக்கொண்டு அரபிக்கு பல்லைக்காட்டி கூழைக்கும்பிடு போட்டு வாழ்வதை விட்டால், வேறு வழியில்லை..

 13. லவ் ஜிஹாத், லவ் ஜிஹாத் என பாப்பான் ஏன் அலறுகிறான்?. மாட்டுக்கறி சாப்பிட்டு, ராக்கெட் போன்ற லிங்கம் கொண்ட இஸ்லாமிய விரர்களின் அழகில் மனதை பறிகொடுக்கின்றனர் பார்ப்பன பேரழகிகள்.

  வெறும் ஐம்பது குதிரை வீரர்களுடன் வந்து, பாரத்மாதா தேவ்டியாமுண்டையை அடக்கி 800 வருடங்கள் ஆட்சி செய்த கஜினி முஹமது, பாபர் ஆகியோரெல்லாம் திருமணம் புரிந்ததும், அந்தப்புரத்தில் ஆசை நாயகிகளாய் வைத்ததும் பார்ப்பன பேரழகிகளைத்தான் என்பதை சரித்திரம் பறைசாற்றுகிறது.

  5000 வருடங்கள் சிந்து நதிக்கரையில் வாழ்ந்த அழகிய பாப்பாத்திக்கள் எங்கே?. அம்புட்டையும் இஸ்லாம் ஸ்வாஹா செய்து விட்டது.

 14. 2050ல் பார்ப்பன இனம் அழிந்துவிடும்.

  முஸ்லிம்களின் ஜனத்தொகை அசுர வேகத்தில் வளர்கிறது (பிறப்பு+ மதமாற்றம்+ பலதார மணம்+ மாட்டுக்கறி+ சுன்னத்+ பவர்புல் செக்ஸ்). பாப்பானின் ஜனத்தொகை சுருங்குகிறது. 4 சதவீதத்திலிருந்து 2.5 சதவீதமாகிவிட்டான் பாப்பான். ஒரு குழந்தையிலிருந்து குழந்தையே வேண்டாமெனும் மனநிலை பார்ப்பன சமுதாயத்தில் வந்துவிட்டது. 2035ல் பாப்பானுக்கு சுன்னத் செய்து பாரத்மாதாவுக்கு புர்கா போட்டு மும்தாஜ் பேகமாக்கி விடுவோம்.

  2050ல் பார்ப்பன இனம் அழிந்துவிடும். எகிப்து மம்மி போல், சென்னை மியூசியத்தில் பாப்பானின் மம்மிக்கு கிழே “இவன்தான் பாப்பான்” எனும் போர்டு தொங்கும்.

  தாவூத் இப்ராஹிம் பாய், ஹபீஸ் சையத் சாஹிப் போன்ற பணக்கார முஸ்லிம் தாதாக்கள், ரகசியமாக அண்டர்கிரவ்ண்டில் “பாப்பான் பெட்” உற்பத்தி செய்து சவூதி அரேபியாவுக்கு ஏற்றுமதி செய்வர். இது வேடிக்கையல்ல, நிஜம்.
  —————–

  2050:
  மெட்ராஸ் ஜூ வில் “பயங்கர விஷ ஜந்துக்கள்” பகுதியில் இரும்புக்கூண்டில் ஒரு ஒல்லியான பாப்பான் இருப்பான். வெளியே சிவப்புக்கலரில் எச்சரிக்கை போர்டு தொங்கும்: “இது அதிபயங்கர விஷ ஜந்து. தயவு செய்து தடுப்பு வேலி தாண்டி பாப்பானை நெருங்காதீர். பாப்பானின் முச்சுக்காற்று பட்டால், உடனடி மரணம். கூண்டில் பிடித்து உதைத்து அடைத்த மாவீரர்: தந்தை பெரியார்”.
  ————-

  உலக சூப்பர் மேஜிக் ஷோ போட்டிகளில், பாப்பான் மேஜிக் ஷோ மிகப்பிரபலமாகும். ஒரு பாக்கிஸ்தானி பட்டான், கண்ணாடிக்கூண்டை இழுத்து வருவார். அதனுள்ளே பாப்பான் சுப்ரமண்ய ஸ்வாமி கோவணத்தோடு உட்கார்ந்திருப்பார்.

  பாக்கிஸ்தானின் பச்சைக்கொடியை பிடித்துக்கொண்டு “நிம்பிள்க்கு அல்லா பாப்பான் தந்தான், நிம்பிள் பாப்பான்க்கு அல்வா தந்தான்” என கத்திக்கொண்டே சுற்றி சுற்றி ஓடுவார். பிறகு திடீரென சடன் ப்ரேக் போட்டு “அல்லாஹு அக்பர்” என சொல்வார். சுப்ரமண்ய ஸ்வாமி காணாமல் போய்விடுவார்.

  பிறகு அந்த காலி கண்ணாடிக் கூண்டை திறந்து திப்பு சுல்தானின் நீண்ட வாளால் குத்தி குத்தி காட்டுவார். “பாப்பான் நஹி ஹே, பாப்பான் நஹி ஹே” என சொல்வார். பிறகு திடீரென கூண்டுக்குள் ஒரு கப் மாட்டு மூத்திரத்தை விட்டெறிவார். சுப்ரமண்ய ஸ்வாமி “பாரத்மாதா கீ ஜே, பாரத்மாதா கீ ஜே” என அலறிக்கொண்டே செத்த பல்லி போல் சொத்தென்று எங்கிருந்தோ விழுவார். பெரியாரிஸ்ட் கும்பல் கைதட்டி “அச்சா ஹே, பஹுத் அச்சா ஹே, ஒதங்க பாய் பாப்பான, நல்லா ஒதங்க பாய் பாப்பான, ஒன்ஸ் மோர்” என ஆரவாரம் செய்யும்.
  —————-

  அரபு நாடுகளில் பாப்பாத்தி பஞ்சம் தலைவிரித்தாடும். உருவிவிட பாப்பாத்திக்கள் இல்லாமல் அபுதாபி சவூதி ஷேக்குகளுக்கு பைத்தியம் பிடிக்கும் நிலை வரும். இந்த பொன்னான வாய்ப்பை பயன்படுத்தி, பாக்கிஸ்தானி பட்டான்கள் துபாய் தெருக்களில் அழகிய பாப்பாத்திக்களை பாக்கிஸ்தானின் ரகசிய அக்ரஹாரத்திலிருந்து பிடித்து வந்து 50 மில்லியன் 100 மில்லியன் என ஏலம் விடுவர்.

  “ஆடாமல் ஆடுகிறேன், பாடாமல் பாடுகிறேன், ஆண்டவனைத் தேடுகிறேன் வா வா வா” என அழகிய பாப்பாத்தி அடிமைகள் சவூதி துபாய் தெருக்களில் அழுதுகொண்டே பாடுவர்.

  அந்த கண்கொள்ளா காட்சியை காண, சுட்டியை சொடுக்கு:

Leave a Reply

%d bloggers like this: