ரஜினி பாடல் – அண்ணா பெரியார் நிலை – பாலசந்தர் சிலை

Director-K-Balachander
நல்லது. ‘பாலசந்தருக்கு சிலை வைக்க வேண்டும். தெருவுக்கு அவர் பெயர் வைக்க வேண்டும்’ என்று அவரைப் பெரிய தியாகிபோல் சித்தரித்துக் கோரிக்கைகள் எழுந்திருக்கின்றன. முதலில் பாலசந்தருக்கு ‘பாலசந்தர்’ என்ற பெயரை வைங்க. ‘இயக்குர் சிகரம்’, ‘காலத்தை வென்ற கலைஞன்’ இன்னும் பல பெயர்களால் தான் அவர் குறிக்கப்படுகிறார்.

என்ன பெரிய தியாகம் பண்ணார்? ஒரு வைதிகப் பார்ப்பனரை விட மிக மோசமான பார்ப்பன உணர்வு கொண்டவராகதான் தன் படங்களை எடுத்ததார். இடஒதுக்கீடு எதிர்ப்பு, மதமாற்ற கண்டிப்பு, தமிழின் முதல் முழு நீள முஸ்லீம் எதிர்ப்புப் படமான ‘ரோஜா’ தயாரிப்பு.. இதுக்கெல்லாமா சிலை வைப்பாங்க?

தன்னைத் திமுக அல்லது அண்ணாதுரையின் ஆதரவாளராகச் சில படங்களில் சித்தரித்துக் கொண்டதெல்லாம், பெரியார் எதிர்ப்பின் பின்னணிதான். அண்ணாவை உயர்த்துவதே பெரியாரை மட்டம் தட்டுவதற்காகதான்.

பல பார்ப்பன எழுத்தாளர்கள், பத்திரிகயைாளர்கள் அண்ணாவை பாராட்டி விட்டு, பெரியாரை மட்டம் தட்டி எழுதியிருக்கிறார்கள்.
தினமணி கதிரின் ஆசிரியராகச் சா. விஸ்வநாதன் என்கிற சாவி இருந்தபோது, திமுகவின் மிகப் பெரிய ஆதரவாளரைப்போல் அண்ணாவின் வாழ்க்கை வரலாறை ‘அண்ணாவின் கதை’ என்ற தலைப்பில் வெளியிட்டார். அதை எழுதியவர் நவீனன் என்ற புனைப் பெயரில் இருந்த முத்துசாமி. அவரும் சாவி யை போலவே ஒரு பார்ப்பனர். அதன் பிறகு சினிமா எக்ஸ்பிரஸ் இதழின் முதல் ஆசிரியராகவும் இருந்தார் நவீனன்.

அண்ணாவின் கதையில் அண்ணாவை பெரியாரை விடப் பெரிய தலைவராகவும், பெரியார் பல முட்டாள் தனமான தவறுகளைச் செய்ததாகவும் அதை அண்ணா சுட்டிக் காட்டியதாகவும் பிறகு பெரியாரை கண்டித்துத் தனிக் கட்சி துவங்கியதாகவும் எழுதினார் நவீனன். (2000 ஆண்டுகாலப் பழைய பார்ப்பனியக் கண்ணோட்டம் கொண்டவருக்குப் பெயர் நவீனன்)

இதுபோன்ற அண்ணா ஆதரவு பாணி தான் பாலசந்தரிடமும் இருந்தது. அது மட்டுமல்ல பாலசந்தரை வைத்துப் படம் தயாரித்த அரங்கண்ணல் ஒரு திமுகக் காரர் என்பதால், அண்ணா பற்றிய காட்சிகளைத் தன் படங்களில் வைப்பதற்குக் கட்டாயக் காரணம்.
அண்ணாவின் ஆதரவாளராகச் சித்தரித்துக் கொண்ட பாலசந்தர், தன் படங்களில் பெரியாரின் கடவுள் மறுப்பு, ஜாதி ஒழிப்புக் கருத்துக்களை மிகக் கடுமையாகக் கண்டித்தும், கேலி செய்தும் இருக்கிறார். (அச்சமில்லை அச்சமில்லை, தண்ணீர் தண்ணீர்)

இந்த அண்ணா ஆதராவளரின் பெரியார் மீதான காழ்ப்புணரச்சி எவ்வளவு இழிவானதாக இருந்தது என்பதற்கு ‘கோல்மால்’ என்ற பெயரில் இந்தியில் வெளியான படத்தை, தமிழில் ‘தில்லு முல்லு’ வாக்கி அவர் கொண்டு வந்த படத்தின் ஒரு பாடல் காட்சியே சாட்சி.

‘தங்கங்களே தம்பிகளே…’ என்ற பாடல் காட்சிகளில், ரஜினி; எம்.ஜி.ஆர், சிவாஜி போல் வேடமிட்டு பாடுவார். இப்படிக் கதாநாயகர்கள் வரிசையில் திடிரென்று நடிகவேள் எம்.ஆர்.ராதா போல் வேடமிட்டும் வருவார்.
இதை மேலோட்டமாகப் பார்த்தால், பெரியாரின் சீடரான எம்.ஆர். ராதாவை பெரிய கதாநாயகர்கள் வரிசையில் வைத்துக் காட்டியிருக்கிறார், பராவாயில்லையே பாலசந்தர் என்று பாராட்டி அவருக்குச் சமுகநீதி இயக்குநர் என்ற பட்டமும் கொடுத்துவிடலாம்.

ஆனால், அவர் எம்.ஆர். ராதாவை பயன்படுத்தியதே பெரியாரை இழிவாகக் காட்ட வேண்டும் என்பதற்காகத்தான்.
ரத்தக்கண்ணீர் எம்.ஆர். ராதாவாகக் காட்சி படுத்திருப்பார். அதில் வெளிநாட்டில் இருந்து வந்த டிப்-டாப் உடையணிந்த எம்.ஆர். ராதாவாக அல்ல. குஷ்டம் பிடித்த எம்.ஆர். ராதாவாக.
ஆனால் எம்.ஜி.ஆராக ‘மதுரைவீரன் சொல்லுறதை கேளுங்க..’ என்ற வரியை காட்சிபடுத்தியபோது, வரிக்குப் பொருத்தமில்லாமல் ‘வேட்டைக்காரன்’ பட உடையில் ரஜினியை காட்சிபடுத்தியிருப்பார்.

எம்.ஆர். ராதாவை மட்டும், ‘நமது அய்யா சொன்னபடி பகுத்தறிவு பாதையில செல்லுங்க..’ என்ற வரியை, குஷ்டம் பிடித்த கைகளோடும், முகபாவனையோடும் குளோசப்பில் காட்டி முடிப்பார்.

‘பெரியாரின் பகுத்தறிவு பாதை குஷ்டம் பிடித்தது’ என்ற குறியீடோடு. எவ்வளவு வன்மம். எச். ராஜா வை விட இழிவாகப் பெரியாரை அடையாளப்படுத்தியவர் பாலசந்தர்.
இவருக்குத்தான் சிலை வைக்கணுமாம். இதற்காகவே வைத்தாலும் வைப்பார்கள்.
அதற்குப் பெரியாரை ஆதரிப்பவர்களாகச் சொல்லிக் கொள்பவர்களும் பீடம் அமைக்க செங்கல் எடுத்துக் கொடுப்பார்கள்.

இயக்குநர் K. பாலசந்தர் மரணமும் ‘முற்போக்கு’ ஒப்பாரிகளும்

கே. பாலசந்தர் ‘மகளிர் தினம்’: நல்லா வௌங்கும் நாடு

கண்ணீர் காசாகிறது-இது கதையல்ல.. நிஜம்

இயக்குநர் ஸ்ரீதர், எம்.ஆர்.ராதா, கே.பாலச்சந்தர், எம்.ஜி.ஆர் – இது ஒப்பீடல்ல

17 thoughts on “ரஜினி பாடல் – அண்ணா பெரியார் நிலை – பாலசந்தர் சிலை

 1. ரஜினிகாந்தின் அசல் பெயர் சிவாஜி ராவ் கெய்க்வாட். மஹாராஷ்டிரத்தில் கெய்க்வாட் ஜாதி தலித் ஜாதி. பாலசந்தர் செய்த மாபெரும் இமாலய சாதனை என்னவென்றால், ரஜினிகாந்த் எனும் ஒரு தலித்தை வடிகட்டின பாப்பானாக மாற்றிவிட்டார். அவருடைய மருமகன் தனுஷும் பறையர் இனத்தை சார்ந்த ஒரு தலித். அவரும் பாப்பானாக மாறிவிட்டார்.

  ரஜினிகாந்தின் சொத்தின் மதிப்பு ஆயிரம் கோடிக்கு மேலிருக்குமென சொல்லப்படுகிறது. மிகப்பெரிய அளவில் அமெரிக்காவில் முதலீடு செய்துள்ளார். கவனிக்க வேண்டிய விஷயம் என்னவென்றால், இவருடைய வியாபார முதலீடு அனைத்தும் பார்ப்பனரின் கட்டுப்பாட்டில்தான் இருக்கிறது. பேருக்கு கூட ஒரு தலித்தும் இவருடை பிசினஸ் பக்கம் நெருங்கமுடியாது.

  எது எப்படியோ, பதவி பணம் திறமையிருந்தால் பார்ப்பனரிடம் “ஜாதிகள் இல்லையடி பாப்பா” என்பதை மறுக்கமுடியாது. அதேசமயம் பிராமின்ஸை திருமணம் செய்த தலித்துக்கள் அனைவருமே பார்ப்பனராக மாறிவிடுகிறார்கள் என்பது கண்கூடு. சொல்லப்போனால், தனது பெற்றொரைக்கூட இவர்கள் சந்திக்க விரும்புவதில்லை. ஸ்டான்போர்டு பலகலைக்கழகத்தில் படித்த அறிவிஜீவிகள் நடுவே பள்ளன் பறையன் நுழைந்தால் “அபச்சாரம் அபச்சாரம், தண்ணி உட்டு அலம்பு” என மாமிகள் அலறுவர் என்பதால் இவர்களுடைய பெற்றொரும் அந்த பக்கம் தலைவைத்து படுப்பதில்லை.

 2. ஹிந்து மதத்தை எப்படி ஒழிப்பது?:

  தமிழகத்தில் பிராமின்ஸிடம் ஜாதிவெறி அடங்கிவிட்டது என்பதை மறுக்கமுடியாது. இதற்கு காரணம் தன்தை பெரியார். இன்று பிராமின்ஸின் ஒரே குறிக்கோள் வசதியான வாழ்க்கை. பணம், பதவி, அந்தஸ்து. கார், பங்களா தரும் சக்தி யாருக்கிருந்தாலும் சரி, அவரை திருமணம் செய்ய நான் நீ என போட்டி போட்டுக்கொண்டு பிராமின் பெண்கள் வருகின்றனர். எனக்கு தெரிந்த ஒரு முஸ்லிம் நன்பரின் இரண்டாவது மணைவி பிராமினாக இருந்து இஸ்லாத்தை தழுவியவர். இவருக்கு துபாயில் மிகப்பெரிய பிசினஸ் இருக்கிறது.

  திருமணத்துக்கு முன்பு, இவருடைய கம்பெனியில் இந்த பெண் வேலை செய்து கொண்டிருந்தார். இன்று கம்பெனி முதலாளியாகி விட்டார். இவருடன் வேலை செய்தவர்கள் அடிக்கும் ரகசிய கமெண்ட் “புடிச்சாலும் புளியங்கொம்பா புடிச்சா”. அதாவது பிராமின் பெண்களுக்கு இயற்கையிலேயே அழகும் புத்தி சாதூர்யமும் உண்டு. அழகுக்கு மயங்காத ஆம்பிளை உண்டா?. ஜாடிக்கேத்த மூடி. அவ்வளவுதான்.

  ப்ராமின்ஸை தவிர்த்து மற்ற அனைத்து ஜாதிக்காரர்களிடமும் ஜாதிவெறி தாண்டவமாடுகிறது. ஒரு கவுண்டரோ, தேவரோ, வன்னியரோ, பள்ளரோ, பறையரோ அழகிய பிராமின் பெண்ணை திருமணம் செய்தால் அதை அவருக்கு கிடைத்த மாபெரும் கௌரவமாக அந்த ஜாதிக்காரர்கள் நினைக்கின்றனர். அதுவே அவர்களுடைய ஜாதிக்குள் கலப்பு திருமணம் நடந்தால், அருவாள் வெட்டு குத்து ஊர்க்கலவரமென போய் கடைசியில் காதலர்கள் தண்டவாளத்தில் ரெண்டு துண்டாகி கிடப்பர்.

  வேடிக்கை என்னவென்றால், ஒரு பிராமின் பெண் முஸ்லிமை திருமணம் செய்தால் அவர் இஸ்லத்தை தழுவிவிடுகிறார். ஆனால், மற்ற ஜாதிக்காரர்கள் பிராமின் பெண்ணை திருமணம் செய்தால் அவர்கள் பிரமின்ஸாக மாறிவிடுகின்றனர். ஆக ஹிந்து மதத்தை அழிக்கும் சக்தி இஸ்லாத்துக்கே உள்ளது என்பது கன்கூடு. ஆகையால், வசதியுள்ள முஸ்லிம்கள் அனைவரும் ஒரு நல்ல பிராமின் பெண்ணை இரண்டாவது மணிவியாக திருமணம் செய்ய வேண்டும். இதன் மூலம், அந்த பெண்ணுக்கும் ஒரு நல்வாழ்க்கை கிடைக்கிறது, ஹிந்துமதமும் அழிகிறது, இஸ்லாமிய வளர்ச்சிக்கும் பெரிதும் உதவுகிறது.

 3. வெள்ளைக்கரனுடன் கூட்டு சேர்ந்து, பாரதியாரையே மிரட்டி பணம் பிடுங்கிய போலிஸ்கார பார்ப்பனரின் கொடுமை தாங்காமல் அவர் பாடிய பாடல்:
  ————–

  “பேராசைக்காரனடா பார்ப்பான்
  பெரியதுரை எனினுடல் வேர்ப்பான்
  யாரானாலும் கொடுமை இழைப்பான் – அமெரிக்கா
  இம்மென்றால் நாய்போல் உழைப்பான்.

  நாயும் பிழைக்குமிந்த பிழைப்பு – ஐயோ
  நாளெல்லாம் துரைக்கு விளக்கு பிடித்தலே உழைப்பு
  பாயும் கடிநாய் போலிசுக்கார
  பார்ப்பானுக்கு இதுவே பிழைப்பு

  முன்னாளில் ஐயரெல்லாம் வேதம் சொல்வார்
  மூன்றுமழை பெய்யுமடா மாதம்
  இந்நாளில் பொய்மை பார்ப்பார் – இவர்
  ஏதும் செய்து காசுபெற பார்ப்பார்”

 4. Beemarav Kalyan · Friends with தமிழ் டெனி and 10 others
  Ilaiya thalaimurai kandiraatha varalaatru padhivukal makizhtchi.
  Like · Reply · 1 · 9 July at 22:29

  Arun Kumar · Friends with வேந்தன். இல and 5 others
  பார்ப்பனிய அரசியல்..,,,,,,,
  Unlike · Reply · 1 · 9 July at 22:31

  வே மதிமாறன் https://mathimaran.wordpress.com/2014/12/25/kb-1006/

  இயக்குநர் K. பாலசந்தர் மரணமும் ‘முற்போக்கு’ ஒப்பாரிகளும்
  மதமாற்றத்தைக் கண்டித்துத் தமிழில் வந்த ஒரே…
  MATHIMARAN.WORDPRESS.COM
  Like · Reply · Remove Preview · 4 · 9 July at 22:36

  சசி குமார் அவ்ளவு தான்
  Unlike · Reply · 2 · 9 July at 22:49

  சிவ. சுந்தரசாமி · 11 mutual friends
  Appaa…. Enna oru kandupidippu…
  Like · Reply · 1 · 9 July at 22:50

  வே மதிமாறன் https://mathimaran.wordpress.com/2010/03/23/article290/

  கண்ணீர் காசாகிறது-இது கதையல்ல.. நிஜம்
  கதையல்ல நிஜம் முதற்பகுதி…
  MATHIMARAN.WORDPRESS.COM
  Like · Reply · Remove Preview · 5 · 9 July at 22:53

  Shakul Hameed Shakul Hameed ஆழமான சிந்தனை
  Unlike · Reply · 1 · 9 July at 22:59

  வே மதிமாறன் https://mathimaran.wordpress.com/…/03/07/balachandar-1045/

  கே. பாலசந்தர் ‘மகளிர் தினம்’: நல்லா வௌங்கும் நாடு
  பி.பி.சி தொலைக்காட்சி, ‘டெல்லியில்…
  MATHIMARAN.WORDPRESS.COM
  Like · Reply · Remove Preview · 5 · 9 July at 23:01

  Kolangi Venkat · 6 mutual friends
  இவர் ஒன்றும் சுதந்திர தியாகி அல்லவே…
  Unlike · Reply · 1 · 9 July at 23:01

  Arulmozhi Adv பாலசந்தரின் கதாநாயகிகள் பெரும்பாலும் துடிப்பான அறிவும் திறமையும் நிறைந்த இளம்பெண்கள் . ஆனால் ஏற்கனவே திருமணமான ஆணுக்கு குழந்தை பெற்று அவன் மனைவிக்கு அன்பளிப்பாக கொடுப்பார்கள்.(கல்கி , சிந்து பைரவி )
  இல்லாவிட்டால் அப்படி மணமாகி பல குழந்தைகளுக்குத் தகப்பனான நடுத்தர வயதான ஆணுக்குத் துணையாக அவரது குழந்தைகளின் வளர்ப்புத்தாயாக மாறிவிடுவார் ( தாமரைநெஞ்சம் ,மூன்றுமுடிச்சு ). தொலைவில் இருந்தபடியே ரிமோட் கண்ட்ரோலில் குடும்பத்தை ஆட்டிவைப்பார் . வெள்ளிவிழா , மனதில் உறுதி வேண்டும் ) அனைத்தையும் விட தன் மதத்திற்காக உயிரை விடுவார் அல்லது தன் காதலை மறுப்பார்.(வெள்ளிவிழா , கல்யாண அகதிகள் )
  Unlike · Reply · 12 · 9 July at 23:19

  வே மதிமாறன் வேலைக்குப் போகிற பெண்கள் கவர்ச்சியாக உடையணிந்து ஆண்களைக் கவர்வது போல்தான் போவார்கள். கணவன் இல்லாதவர்கள், குடும்பப் பொறுப்பற்ற ஆண்கள் இந்தச் சூழல் தான் பெண்களை வேலைக்குப் போக வேண்டிய இழிவான நிலைக்குத் தள்ளுகிறது..
  பாவம் குடும்ப வறுமை காரணமாகப் பெண் வேலைக்குப் போக வேண்டியிருக்கிறது. வீட்டிலிருந்தால், பெண்கள் நிம்மதியாக, பாதுகாப்பாக, மன அமைதியுடன் வாழ்வார்கள் என்று,
  பெண்கள் வேலைக்குப் போவதையே ‘விலை’க்குப் போவதைப்போல் அவள் ஒரு தொடர்கதையில் சித்தரித்தார்.
  https://mathimaran.wordpress.com/…/03/07/balachandar-1045/

  கே. பாலசந்தர் ‘மகளிர் தினம்’: நல்லா வௌங்கும் நாடு
  பி.பி.சி தொலைக்காட்சி, ‘டெல்லியில்…
  MATHIMARAN.WORDPRESS.COM
  Like · Remove Preview · 8 · 9 July at 23:21

  வே மதிமாறன் தகாத கணவனை தள்ளி வைத்து விட்டு மறுமணம் செய்து கொள்ளத் தயாராகிற பெண்ணை, தன் முதல் கணவன் கதாபாத்திரமாக வந்து, எப்படியாவது அந்தத் திருமணத்தை தடுத்து நிறுத்தி விடுவார். (அவர்கள், மனதில் உறுதி வேண்டும்)

  *தனது ‘அரங்கேற்றம்’ படத்தில் விபச்சாரத்தில் ஈடுபடுக…See More

  கண்ணீர் காசாகிறது-இது கதையல்ல.. நிஜம்
  கதையல்ல நிஜம் முதற்பகுதி…
  MATHIMARAN.WORDPRESS.COM
  Like · Remove Preview · 4 · 9 July at 23:23
  வே மதிமாறன்

  Write a reply…

  Marimuthu JI · Friends with கபூர் கபூர் and 1 other
  அண்ணன் இவர் ஒன்றும் பெரிய தியாகி இல்லை. இவரெல்லாம் சமூகத்தில் என்ன மாற்றத்தை கொண்டு வந்தார்., எத்தனை கலப்பு திருமண படத்தை இயக்கி இருப்பார்
  எவ்வளவு சமூக நீதி போராட்டத்தில் ஈடுபட்டிருப்பார் பொழப்புக்கா படம் எடுத்து நல்லா சம்பாதிச்சான் மற்றும் சுயநலவாதி இவருக்கெல்லாம் சிலை வைத்து இவர் வரலாறு யாரும் தெரிஞ்சுக்கனும்னு அவசியம் கிடையாது. விக்ரமன் வீட்டுக்குள்ள வச்சிகட்டும்
  Unlike · Reply · 6 · 9 July at 23:41

  Gokilan Gokilan · 2 mutual friends
  இவா் படங்களில் பாா்ப்பனா் வசனம் அல்லது பாா்ப்பனாின் புகழ் பேசும் வகையி்ல் ஒரு காட்சியாவது இடம் பெறும்
  Unlike · Reply · 1 · Yesterday at 00:50

  Mohan Raj · Friends with வில்வம் கியூபா
  அட எவ்வளவு ஒரு சமூக சீர்திருத்தவாதி. அவரைப் போய் இப்படி தவறா பேசுரீங்களே. அவரோட படம் வந்த பிறகுதான் தமிழ்நாட்லேயே எல்லா டீ கடையிலேயும் இரட்டை குவளை முறை ஒழிஞ்சது. அவருக்குப் போய் சிலை வைக்ககூடாதுன்னு சொல்ரீங்க.
  Unlike · Reply · 1 · Yesterday at 01:09

  Sheikh Abdulla · 11 mutual friends
  உன்னால் முடியும் தம்பி தம்பி என்றபாடல்
  Like · Reply · Yesterday at 01:43

  Ragu Nath · Friends with BM Ibrahim
  Ragu Nath’s photo.
  Like · Reply · Yesterday at 04:09

  Kuhanandan Lingam · 26 mutual friends
  தோழர் மிகச் சிறந்த காலத்தின் பதிவு தொடர்க.
  Unlike · Reply · 1 · Yesterday at 06:00

  Galil Gibrang · 3 mutual friends
  பாலச்சந்தரின் நிறைய படங்கள் காப்பி அடித்து எடுக்கப் பட்டவை.
  Unlike · Reply · 1 · Yesterday at 07:05

  Ananth S Kannan · 4 mutual friends
  ரத்தக்கண்ணீர் என்ன பெரியாரியல் விளக்கப்படமா? அது நாத்திகவாதத்தின் தத்துவத் தன்மையைக் காலி செய்து அன்றைய பொருள்முதவாத கருத்துக்களுக்கு பங்கமே செய்தது. ஒழுக்கவாதம் மேலோங்கி நிற்கும் ஒரு சமூகத்தில் சமூக நீதிக்கும் பகுத்தறிவுக்கும் உள்ள உறவை அது பலவீனப்படுத்தியது.அப்புறம் அதை பார்பனீயம் பயன்படுத்தாமல் வேறென்ன செய்யும்?
  Like · Reply · 1 · Yesterday at 08:09

  வே மதிமாறன் Share செய்கிற தோழர்கள்.. எழுதிய விளக்கத்தை காபி பெஸ்ட் செய்து Share செய்யவும்.
  Like · Reply · 2 · Yesterday at 09:22

  Ramesh Periyar பாரதிய ஜனதா பார்ட்டி படிச்சதுக்கப்பறம்..வே.மதிமாறனும்.., பெரியாரும் வந்து சொன்னாக்கூட பார்ப்பானுங்க நல்லவங்கனு நம்பகூடாதுனு முடிவுபன்னீட்டேன்
  Unlike · Reply · 6 · Yesterday at 09:29

  Jeeva Sagapthan தெரிய வேண்டிய செய்திகள் புதிய கோணம்
  Unlike · Reply · 2 · Yesterday at 11:14

  Surya Muthu Kumaran விக்ரமின் குரு பக்திக்கு சிலை வைக்க தமிழ்நாடுதான் கிடைத்ததா ? !
  Like · Reply · Yesterday at 11:22

  கோவி. அரவிந்த் · Friends with வேந்தன். இல and 44 others
  annan mathimaran pechukum eluthukum eedu illai arumaiya karuthu eliyorukum puriya vannam solli irrupar
  Like · Reply · Yesterday at 11:31

  Azad Kamil · Friends with Arulmozhi Adv and 79 others
  விக்ரமன் தனது வீட்டுக்குள் வைத்துக்கொள்ளலாம். ஒன்றும் பிரச்சியினையில்லை
  Unlike · Reply · 1 · Yesterday at 12:21

  சூ.ம. ஆரோக்கியராசு அண்மையில், அறிஞர் அண்ணாவையும்,அநீதிக்கு எதிராக ஆர்பாட்டாம் செய்யபவர்களை கொச்சயைப்படுத்தி நக்கல் செய்திருக்கும் படம் வடிவேலுவின் “எலி.

  குறிப்பு,
  முழு படத்தையும் பார்ப்பது தற்கொலைக்கு சமம்.
  Unlike · Reply · 1 · Yesterday at 12:49 · Edited

  Kumar Velusamy Vijayan, Suresh
  Like · Reply · 1 · Yesterday at 13:52

  Farooq Meeran · 17 mutual friends
  ஜல்லியடிகளை இதுபோன்ற கட்டுடைப்புகள் மூலமே எதிர்கொள்ள முடியும்.

  Typed with Panini Keypad

 5. தமிழில் எளிதாக phonetic முறையில் டைப் செய்ய. அதாவது அம்மா என்பதை ammaa என்று அடிக்க வேண்டியதுதான்.
  ekalappai — thamizha org

 6. M .R ராதா சிறந்த நடிகர்,பாலச்சந்தர் கெட்டிக்காரர். தமிழ் நாட்டில் யாருக்கு வேண்டுமானாலும் சிலை வைக்கலாம் இது ஒரு பைத்திய கார ஊர் ஒன்றும் செய்யதவனுக்கு கூட சிலை இருக்கிறது பாலச்சந்தருக்கும் ஒரு சிலை இருந்து விட்டு போகட்டும்

 7. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  தமிழகத்தில் பிராமின்ஸிடம் ஜாதிவெறி அடங்கிவிட்டது என்பதை மறுக்கமுடியாது
  பிராமின்ஸின் ஒரே குறிக்கோள் வசதியான வாழ்க்கை. பணம், பதவி, அந்தஸ்து. கார், பங்களா.ப்ராமின்ஸை தவிர்த்து மற்ற அனைத்து ஜாதிக்காரர்களிடமும் ஜாதிவெறி தாண்டவமாடுகிறது. ஒரு கவுண்டரோ, தேவரோ, வன்னியரோ, பள்ளரோ, பறையரோ அழகிய பிராமின் பெண்ணை திருமணம் செய்தால் அதை அவருக்கு கிடைத்த மாபெரும் கௌரவமாக அந்த ஜாதிக்காரர்கள் நினைக்கின்றனர். அதுவே அவர்களுடைய ஜாதிக்குள் கலப்பு திருமணம் நடந்தால், அருவாள் வெட்டு குத்து ஊர்க்கலவரமென போய் கடைசியில் காதலர்கள் தண்டவாளத்தில் ரெண்டு துண்டாகி கிடப்பர்.

  இது உண்மை

  இன்று லௌகிக உலகம் பணம் தான் எல்லாம் இது ஹிந்துக்கு மட்டும் அல்ல
  எல்லா மதத்துக்கும் தான். எனக்கு தெரிந்து நிறைய முஸ்லிம் பசங்க 5 வேளை தொழுவது இல்லை திருட்டு தனமாக பன்றி கறி கூட சாப்பிடுகிறார்கள். ரமடான் மாதம் வந்தால் மட்டும் மசுதிக்கு போகாமல் முன்னே ஒரு பொருளை (WATER BOTTLE) வைத்து நமாஸ் செய்கிறார்கள்

 8. // எனக்கு தெரிந்து நிறைய முஸ்லிம் பசங்க 5 வேளை தொழுவது இல்லை திருட்டு தனமாக பன்றி கறி கூட சாப்பிடுகிறார்கள். //
  —————-

  அல்லாஹ்வால் தடுக்கப்பட்டதை செய்பவன் காபிர் என திருக்குரான் அறிவிக்கிறது. சிறுநீர் சுத்தம் செய்யாதவனுக்கு என்னை தொழ அனுமதியில்லை. அவன் பள்ளிவாசலில் நுழையக்கூடாது என அல்லாஹ் திருக்குரானில் அறிவிக்கிறான். நீர் சொல்பவையெல்லாம் காபிர்களின் செயல்கள். ஹராமான செயல்களை செய்து கொண்டு ஐந்து வேளை தொழுபவன் காபிரை விட மோசமானவன். அவன் முனாபிக் (நயவஞ்சகன்) என பெருமானார் அறிவித்தார்.

  அல்லாஹ்வால் தடுக்கப்பட்டதை செய்பவன் காபிர் என அல்லாஹ்வே அறிவித்துவிட்ட பிறகு, அவன் எப்படி முஸ்லிமாக இருக்கமுடியும்?.

 9. பொன்.முத்துக்குமார் சொல்கிறார்:
  10:21 பிப இல் ஜூலை10, 2015
  கிருஷ்ணன் பரசுராமன், எதற்கு வாயில் நுரை தள்ள உங்கள் நேரத்தை வீணடிக்கிறீர்கள் ? துளி தண்ணீரையும் வாழ்நாளிலேயே கண்டிராத கரும்பாறையிலா முட்டிக்கொள்வது ? விடுங்கள் ஐயா !

  அன்புக்கு நன்றி முத்துக்குமார்

 10. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  நீங்கள் என்ன சொன்னாலும் உங்கள் மதத்தை பற்றியும் உங்கள் முகம்மது பற்றியும் யாருக்கும் நல்ல அபிப்ராயம் கிடையாது
  உங்களுக்கு பாரத மாதா பிடிக்கவில்லை என்றால் நீங்கள் தாரளமாக அரபு நாடுகளுக்கு போகலாம் அவர்கள் உங்களுக்கு கிரீன் கார்டு கொடுத்தால் இந்திய பாகிஸ்தான் வங்காள முஸ்லிம்களை அரபு நாடுகள் எவ்வளவு மதிக்கிறார்கள் என்று என்னுடைய முஸ்லிம் நண்பர்
  சொல்வர் அங்கு போனாலும் நீங்கள் பிச்சை காரர்கள் தான். அரபு ஷேய்க் வீட்டில் கக்கூஸ் கழுவும் இந்திய முஸ்லிம்களோடு அவர்கள்
  பேச கூட மாட்டார்கள். அங்கு இந்திய குஜராத்தி சிந்தி பஞ்சாபி போன்ற பெரிய முதலீடு நபர்களை கவனிப்பார்கள அல்லது உங்களை
  போன்ற முட்டாளை கவனிபார்களா.
  விவரம் தெரிந்தவர்கள் யாரும் முகமதை இறை தூதரக ஏற்று கொள்ள மாட்டார்கள். நாங்கள் எதற்கு குரானை நம்ப வேண்டும்
  அது முஸ்லிமை தவிர எல்லோரையும் கொல்லுங்கள் என்கிறது. அந்த மதம். நீங்கள் மதம் மாற்றுவதற்காக எல்லோரையும் சகோதரர்கள் என்று வேஷம் போடுகிறீர்கள். நீங்கள் சொல்வது போல இந்தியாவை இஸ்லாமியமயமாக பணம் கொடுத்தால் அதில் பாதி அவனே சாப்பிட்டு
  விடுவான் அவனும் இந்த நாட்டுக்காரன் தானே. நீங்கள் சொல்வது போல் நடந்தால் அப்போது பார்க்கலாம். அரபு நாடே அமெரிக்க அடிமை தான்
  அவன் என்ன இந்தியாவில் உள்ள பிச்சை கார முஸ்லிம் சொல்வதைய கேட்பான்.
  பாரத மாதாவை பற்றி நீங்கள் கவலை படாதீர்கள் அந்த கவலையை அவள் பார்த்து கொள்வாள்.
  ஹிந்துக்கள் திரை கடலோடியும் திரவியம் தேடுவோம்.
  நீங்கள் இந்த நாட்டிற்கு விசுவாசம் இல்லாமல் இருப்பதால் இந்த நாட்டிற்க்கு பாரமாக இருக்கிறீர். எங்களுக்கும் வரி தண்டம். உங்களுக்கும் சேர்த்து நாங்கள் தண்டம் அழ வேண்டி இருக்கிறது. கிருத்தவர் என்ன சொன்னாலும் கவலை இல்லை என்கிறீர் எங்களுக்கு நீங்கள் என்ன சொன்னாலும் கவலை இல்லை எங்களை பொறுத்தவரை ராமர் கிருஷ்ணர் மற்றும் சிவன் இவர்களை அவமதிபவர்கள் எல்லோரும் அடி முட்டாள்கள்

 11. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  நீங்கள் என்ன சொன்னாலும் உங்கள் மதத்தை பற்றியும் உங்கள் முகம்மது பற்றியும் யாருக்கும் நல்ல அபிப்ராயம் கிடையாது
  உங்களுக்கு பாரத மாதா பிடிக்கவில்லை என்றால் நீங்கள் தாரளமாக அரபு நாடுகளுக்கு போகலாம் அவர்கள் உங்களுக்கு கிரீன் கார்டு கொடுத்தால் இந்திய பாகிஸ்தான் வங்காள முஸ்லிம்களை அரபு நாடுகள் எவ்வளவு மதிக்கிறார்கள் என்று என்னுடைய முஸ்லிம் நண்பர்
  சொல்வர் அங்கு போனாலும் நீங்கள் பிச்சை காரர்கள் தான். அரபு ஷேய்க் வீட்டில் கக்கூஸ் கழுவும் இந்திய முஸ்லிம்களோடு அவர்கள்
  பேச கூட மாட்டார்கள். அங்கு இந்திய குஜராத்தி சிந்தி பஞ்சாபி போன்ற பெரிய முதலீடு நபர்களை கவனிப்பார்கள அல்லது உங்களை
  போன்ற முட்டாளை கவனிபார்களா.
  விவரம் தெரிந்தவர்கள் யாரும் முகமதை இறை தூதரக ஏற்று கொள்ள மாட்டார்கள். நாங்கள் எதற்கு குரானை நம்ப வேண்டும்
  அது முஸ்லிமை தவிர எல்லோரையும் கொல்லுங்கள் என்கிறது. அந்த மதம். நீங்கள் மதம் மாற்றுவதற்காக எல்லோரையும் சகோதரர்கள் என்று வேஷம் போடுகிறீர்கள். நீங்கள் சொல்வது போல இந்தியாவை இஸ்லாமியமயமாக பணம் கொடுத்தால் அதில் பாதி அவனே சாப்பிட்டு
  விடுவான் அவனும் இந்த நாட்டுக்காரன் தானே. நீங்கள் சொல்வது போல் நடந்தால் அப்போது பார்க்கலாம். அரபு நாடே அமெரிக்க அடிமை தான்
  அவன் என்ன இந்தியாவில் உள்ள பிச்சை கார முஸ்லிம் சொல்வதைய கேட்பான்.
  பாரத மாதாவை பற்றி நீங்கள் கவலை படாதீர்கள் அந்த கவலையை அவள் பார்த்து கொள்வாள்.
  ஹிந்துக்கள் திரை கடலோடியும் திரவியம் தேடுவோம்.
  நீங்கள் இந்த நாட்டிற்கு விசுவாசம் இல்லாமல் இருப்பதால் இந்த நாட்டிற்க்கு பாரமாக இருக்கிறீர். எங்களுக்கும் வரி தண்டம். உங்களுக்கும் சேர்த்து நாங்கள் தண்டம் அழ வேண்டி இருக்கிறது. கிருத்தவர் என்ன சொன்னாலும் கவலை இல்லை என்கிறீர் எங்களுக்கு நீங்கள் என்ன சொன்னாலும் கவலை இல்லை எங்களை பொறுத்தவரை ராமர் கிருஷ்ணர் மற்றும் சிவன் இவர்களை அவமதிபவர்கள் எல்லோரும் அடி முட்டாள்கள்

 12. // நாங்கள் எதற்கு குரானை நம்ப வேண்டும். அது முஸ்லிமை தவிர எல்லோரையும் கொல்லுங்கள் என்கிறது. நீங்கள் இந்த நாட்டிற்கு விசுவாசம் இல்லாமல் இருப்பதால் இந்த நாட்டிற்க்கு பாரமாக இருக்கிறீர். எங்களுக்கும் வரி தண்டம். //
  ——————–

  அப்படி வாரும் வழிக்கு. இதைத்தான் நான் தொடக்கத்திலிருந்து சொல்கிறேன். காபிரும் முசல்மானும் சேர்ந்து வாழவே முடியாது. ஒரு நாள் இல்லை ஒரு நாள், ஒரு இறுதி காபிர்-முசல்மான் யுத்தம் நடந்தே தீரும்.

  இனியொரு 1947 நடந்தால், இந்தியா-பாக்கிஸ்தான்-பங்களாதேஷ்-ஆப்கானில் வாழும் 85 கோடி முஸ்லிம்களும் ஒன்று சேர்ந்து ரத்தக் காட்டேறி பாரதமாதாவை நையப்புடைத்து விடுவர் – “தமிழ்த்தேசம், காஷ்மீர், காலிஸ்தான், தலித்துஸ்தான், திராவிட நாடு, நக்ஸல்புரி, பிராமணஸ்தான், ஜீஸஸ்தான், இஸ்லாமிஸ்தான்” என இந்தியாவை சிதறடிப்போம். அனைவருக்கும் அவரவர் தேசம் கிடைப்பதால், அனைத்து பிரச்னைகளும் முடிந்தது.

 13. முஹம்மத் அலி ஜின்னா
  நல்ல மனம் நல்ல வக்கிரம் ஆனால் நடக்கும்போது பார்க்கலாம்

 14. முஹம்மத் அலி ஜின்னா
  பாகிஸ்தான் சீனாவிடம் நிறைய பைசா வாங்கினார் போல் பேசுகிறீர் அப்படிவாரும் வழிக்கி முஸ்லிம்கள் எல்லோரும் தேச துரோஹிகள்
  என்று ஒப்புதல் வாக்குமூலம் கொடுத்ததற்கு நன்றி. நீங்கள் எப்படி தான் சிந்திபீர்கள்.அதனால் தன சிரியா,லெபனான், பாலஸ்தீனம் எரிந்து கொண்டு இருக்கிறது. சவுதியில் அமெரிக்க கன்ட்ரோலில் இருப்பதால் ஒன்றும் செய்ய முடியவில்லை

 15. முஹம்மத் அலி ஜின்னா

  உங்கள் கடவுள் ஆடம் அவே படைக்கும் போதே சாத்தான் இருப்பது தெரிந்தும் அவர்களை அம்போ என்று விட்டது முட்டாள் தனம்
  வலிமையான சாத்தானிடம் விலக்கபட்ட கனியை கொடுத்தது அதை விட முட்டாள் தனம். அந்த இருவரை கனியை சாப்பிடாதே என்று சொன்னது அதை விட முட்டாள் தனம். சாத்தன் தான் கனி புசித்த பிறகு அவர்களுக்கு வெட்கம் வர செய்தான். உங்கள் அல்லாவை
  நம்பி இருந்தால் அவர்கள் நிர்வாணமாக அலையவேண்டியது தான் (நிர்வாணமாக அலையும் சில ஹிந்து சன்யாசிகளை தீகவினர் கேலி செய்கின்றனர்) அவர்கள் உங்களையும் கேலி செய்து இருப்பார். உங்கள் மானம் அறிவு வந்தது சாத்தனால் தான். அதை தான் வழி பட்டு கொண்டு இருக்கின்றீர். நீங்கள் எல்லோரும் ஏற்கனவே சாதானின் கன்ட்ரோலில் வந்து விட்டீர் நீங்கள் தொழும் பொது உங்கள் எதிரில் சைத்தான் வந்தால் தெரியவா போகிறது அதற்கும் தான் உருவமில்லை சைத்தான் எப்படி வேண்டுமானாலும் வரும்.அவன் தான் உங்களை
  இப்படி சிந்திக்க வைப்பான் அதனால் தான் உங்கள் முஸ்லிம் இனதுக்குள்ளயே அடித்து கொண்டு சாகின்றியர். பாகிஸ்தான் அப்கானிஸ்தானில்
  உங்கள் மசூதியை நீங்களே பாம் வைத்து தகர்கின்றீர். உங்கள் மதத்தின் அடிப்படையே கோளறு தான் நீங்களும் நிம்மதியாக இருப்பதில்லை
  அடுத்தவரையும் நிம்மதியாக இருக்க விடுவதில்லை
  எல்லா நாட்டிலும் மதத்தை பரப்புகிறீர்கள் ஆனால் மனதில் விஷத்தையும் தான் பரப்புகிறீர்கள். தரித்திரம் (ஆசியா ஆப்ரிக்க) பிடித்த நாடுகளில் தான் மதம் பணம் கொடுத்து மாற்றுகிறீர்கள். நீங்கள் சொன்னது போல் சவுதி மன்னர் பணம் கொடுத்து இருக்கலாம் பணத்துக்கு ஆசை பட்டு வந்து இருப்பார் பணத்துக்காக மதம் மாறுபவனிடம் என்ன கொள்கை பிடிப்பு இருக்கும் புஸ்தகத்தில் மட்டும் காமெடியாக அமைதி மற்றும் சமாதனம் எழுதி வைப்பீர் இல்லையா.எந்த ஒரு இஸ்லாமிய நாடாவது
  சந்தோசமாக இருக்கிறதா பணம் பெட்ரோல் உள்ள சவுதி(இரண்டாவது பெட்ரோல் உற்பத்தி) குவைத் uae தவிர இங்கெல்லாம் அமெரிக்க ஐரோப்பா கண்ட்ரோல்.

 16. // உங்கள் மதத்தின் அடிப்படையே கோளறு தான் நீங்களும் நிம்மதியாக இருப்பதில்லை அடுத்தவரையும் நிம்மதியாக இருக்க விடுவதில்லை //
  ———————-

  நீங்கள் சொல்வது நூற்றுக்கு நூறு சரி. ஆகையால்தான் சொல்கிறேன், முஸ்லிம்கள் இருக்கும் வரை உங்களால் நிம்மதியாக வாழவே முடியாது. ஏனென்றால், திருக்குரான் வந்ததே சிலைவணக்கத்தை ஒழிக்க, ஹிந்து மதத்தை அழிக்க, பார்ப்பனியத்தை வேரறுக்க. உங்களுடைய எதிரி திருக்குரான். உங்களுடைய ஹிந்து நாட்டில் நீங்கள் நிம்மதியாக வாழவேண்டுமானால், திருக்குரானை தடை செய்யுங்கள், பார்லிமெண்ட் முன்னால் கொளுத்துங்கள். 40 கோடி முஸ்லிம்கள் இன்னொரு பாக்கிஸ்தானை உருவாக்கி வெளியேறிவிடுவர்..

  அப்புறம் உங்களுடைய தூய ஹிந்து ராஷ்டிரத்தில் பிராமின்ஸ், மேல்ஜாதி, கீழ்ஜாதி, பள்ளர், பறையரென 3500 ஜாதிகளும் எந்தையும் தாயுமாக மாமன் மச்சான்களாக கொஞ்சிக்குலாவி சந்தோஷமாக வாழலாம். பாலும் தேனும் ஆறாக ஓடும். இதற்கு மேல் எப்படித்தான் தெளிவாக உங்களுக்கு விளக்குவதென்பது எனக்கு புரியவில்லை.

 17. // அதனால் தன சிரியா,லெபனான், பாலஸ்தீனம் எரிந்து கொண்டு இருக்கிறது. சவுதியில் அமெரிக்க கன்ட்ரோலில் இருப்பதால் ஒன்றும் செய்ய முடியவில்லை //
  —————-

  ஒரு ரகசியத்தை சொல்கிறேன். உங்களுடைய …RSS head officeல் சில மாதங்களுக்கு முன்பு “அரேபியாவில் ஹிந்துக்களுக்கு தனி நாடு” எனும் டாப் சீக்ரெட் கருத்தரங்கம் மூன்று நாட்கள் நடந்தது. இதிலே இஸ்ரேலின் இன்டெலெக்சுவல்கள் பலர் பேசுகின்றனர். அங்கே மோடியும் அமர்ந்திருக்கிறார். அதிலே ஒரு இஸ்ரேலியர் சொல்கிறார் “ஹிந்துக்கள் இருப்பதால்தான் நாங்கள் அரபு நாடுகளை விட்டுவைத்திருக்கிறோம். இல்லாவிட்டால் இந்நேரம் காபாவை ஏவுகனையால் சுக்குநூறாக்கி இருப்போம்”. இன்னொரு ஹிந்து தலைவர் சொல்கிறார் “அரேபியாவை நாறடிக்க ஏவுகனைகள் தேவையில்லை. ஹிந்துக்கள் இல்லாவிட்டால், அரபிகள் மீண்டும் ஒட்டகம் மேய்க்க வேண்டியதுதான். அரேபியாவில் பாதியை ஹிந்துக்களும் மீதியை இஸ்ரேலும் பங்கு போடும் நாள் வந்துவிட்டது”.

  இப்படி கிட்டத்தட்ட பத்து மணி நேரம் பல ஹிந்து இஸ்ரேலிய அறிஞர்கள் “அரேபியாவில் ஹிந்து தேசம்” எனும் தலைப்பில் பேசுகின்றனர். இந்த டாப் சீக்ரெட் வீடியோ எங்களுக்கு சிக்கிவிட்டது. அதை தந்தவர், முன்னாள் RSS பிராமினாக இருந்து இஸ்லாத்தை தழுவிய ஒரு ஐயர். இதை நாங்கள் சவூதி மன்னரிடம் சமர்ப்பித்தோம். அதன் விளைவுதான் 100 மில்லியன் டாலரில் இஸ்லாமிஸ்தான் ப்ராஜெக்ட். இதில் நல்ல விளைவுகள் வந்தால், வருடா வருடம் 100 மில்லியன் டாலர் தர சவூதி மன்னர் வாக்களித்துள்ளார். இந்த ப்ராஜெக்டின் டைரக்டர் ஒரு முன்னாள் ப்ராமணர். ஹை லெவல் கமிட்டியிலும் பல முன்னாள் பிராமின்ஸ் இருக்கின்றனர். மெக்காவில் எப்படி ப்ராமின்ஸ் இஸ்லாத்தை தழுவி இந்தியாவில் இஸ்லாத்தை கொண்டுவந்தனரோ, அப்படியே சரித்திரம் மீண்டும் திரும்புகிறது. புரிஞ்சா சரி.

Leave a Reply

%d bloggers like this: