உண்மையில் நீங்கள் முற்போக்காளரா?

பிகார் பி.ஜே.பி யின் தோல்வியைப் பாசிஸ்டுகளின் தோல்வி என்கிறார்கள்.
ஆர்.எஸ்.எஸ் இந்து அமைப்புகள் பாசிஸ்ட்டுகள் என்றால், அப்போ பாசிசம் எது?

வேதம், புராணம், இதிகாசம், மனு இவை தான் பாசிசம். இவற்றின் நாலு வர்ண ஜாதி வெறி, பார்ப்பன உயர்வை அம்பலப்படுத்தினால்தான் பாசிஸ்டுகள் அம்பலமாவார்கள். இவற்றை அம்பலப்படுத்தியதால் தான் கல்புர்க்கி, தபோல்கர் கொலை செய்யப்பட்டா்கள்.

பி.ஜே.பி யின் தேர்தல் தோல்வியை ஆதரிப்பதினால் மட்டும் இந்து மதவெறி முடிவுக்குவந்துவிடாது. நாளையேஅது வேறு தேர்தலில் அமோக வெற்றியும் பெறலாம். இந்து மதவெறி அமைப்புகள் முற்றிலும் ஒழிக்கப்பட வேண்டும் என்றால், அவற்றின் உயிர்நாடியான தத்துவங்களைச் சாய்க்க வேண்டும்.

மற்றபடி பி.ஜே.பி. ஆர்.எஸ்.எஸ் சை எதிர்ப்பதற்கு முற்போக்காளனாக தான் இருக்க வேண்டும் என்ற அவசியிமில்லை. காங்கிரஸ்காரராக இருந்தாலே போதும்.
*
மற்றபடி பண்டிகையாகக் கொண்டாடுவதற்குக் கூட லாயக்கற்ற ‘தீபாவளி’ என்ற பண்பாடற்ற பண்டிகைக்கு, நீங்கள் வாழ்த்துச் சொல்வீர்களேயானால்…
உங்களின் முற்போக்கு உணர்வுக்கு என்னுடைய ஆழ்ந்த இரங்கல்.

..இதுகூடவா இந்து மதத்திற்கு எதிரானது?

சன் டீ.வி; தீபாவளி விவாதம் ‘விடுதலை’யின் அங்கீகாரம்

சிவானந்த குருகுலம் ‘இந்து’ ஆதரவற்றவர்களா?

10 thoughts on “உண்மையில் நீங்கள் முற்போக்காளரா?

 1. வாட்டிகனின் “ஜீஸஸ்தான் 2020” ப்ராஜெக்ட்:

  ஒரு ரகசியத்தை சொல்கிறேன். நாங்கள் கிட்டத்தட்ட 200 பேர், வாட்டிகனின் “ஜீஸஸ்தான் 2020” எனும் மிகப்பெரிய மாஸ்டர் ப்ராஜெக்ட்காக சுவீடனில் வேலை செய்கிறோம். என்னைத்தவிர மற்ற அனைவரும் இந்திய கிருத்துவர்தான். எங்களுக்கு சுவீடன் பாஸ்போர்ட்டும், ஐரோப்பிய யூனியனின் பாதுகாப்பும் தரப்பட்டுள்ளது. இந்த ப்ராஜெக்ட், RSS/BJPயின் கர்வாப்ஸிக்கு எதிராக தொடங்கப்பட்டது என்பதை குறிப்பிட விரும்புகிறேன்.

  நாங்கள் வாட்டிகனின் அனுமதியில்லாமல் இந்தியாவுக்கு செல்லமாட்டோம் என ஒப்பந்தம் செய்துள்ளோம். சொல்லப்போனால், இந்தியாவுக்கு செல்ல வேண்டிய அவசியமே எங்களுக்கு இல்லை. பெற்றோர், மணைவி, குழந்தைகளோடு கிட்டத்தட்ட அனைவருமே ஜெர்மனி, ஸ்வீடனில் செட்டில்ட்.

  இந்த ப்ராஜெக்டுக்காக அமெரிக்கா, இங்கிலாந்து, ஐரோப்பிய யூனியன், சவூதி அரேபியா ஆகிய நாடுகள் பல பில்லியன் டாலர்கள் முதலீடு செய்துள்ளன. ஜீஸஸ்தானுக்கும் சவூதிக்கும் என்ன சம்பந்தமென கேட்கலாம். RSS/BJPயின் ஒரு ரகசிய கேசட்டால் வந்த விணை இது. “ஹிந்துக்கள் இல்லாவிட்டால், அரபிகள் மீண்டும் ஒட்டகம் மேய்க்க வேண்டியதுதான். 15 நாட்கள் நாங்கள் வேலை நிறுத்தம் செய்தால், அரேபியாவின் பொருளாதாரம் குலைந்துவிடும். ஒரு கட்டத்தில், அரேபியாவில் தனி ஹிந்து நாட்டை நாங்கள் உருவாக்குவோம்” என பல பெரிய RSS தலைவர்கள் கிட்டத்தட்ட 2 மணி நேரம் இந்த வீடியோவில் மார் தட்டுகின்றனர்.

  இந்த வீடியோவை பார்த்த பிறகு, “இலங்கை, ஃபீஜி, மலேஷியா ஆகிய நாடுகளில் ஹிந்துக்கள் தனி நாடு கேட்டு கலவரம் செய்தது போல் அரபு நாடுகளில் செய்தால் நாம் நாறி விடுவோம். ஹிந்துக்களை நிரந்தர அடிமைகளாக வைக்க ஒரே வழி, இந்தியாவை பல நாடுகளாக உடைப்பதுதான். இது தவிர ஹிந்துக்களை ஒடுக்க “இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷில்” வாழும் 80 கோடி முஸ்லிம்களின் ஆதரவு தேவை. பாரத்மாதாவின் பாக்கிஸ்தான் புலம்பலை நிறுத்த வேண்டுமானால் வடகிழக்கில் ஜீஸஸ்தானை உருவாக்குவதே சாலச்சிறந்தது” எனும் ஏகோபித்த முடிவுக்கு அரபு நாட்டுத்தலைவர்கள் வந்துவிட்டனர். அதன் விளைவுதான், ஜீஸஸ்தான் 2020 ப்ராஜெக்டில் சவூதி முதலீடு.
  ——————–

  ஜீஸஸ்தான் 2020 ப்ராஜெக்டுக்காக 9 கிருத்துவ முதலமைச்சர்கள், மினிஸ்டர்கள், பல பெரிய நடிகர்கள், IAS/IPS அதிகாரிகள், கிருத்துவ ராணுவ அதிகாரிகள், பெரிய தொழிலதிபர்கள், MNC கம்பெனிகள் என மிகப்பெரிய ஆதரவு இருக்கிறது. பாப்பானால் ஒன்றும் புடுங்கமுடியாது.

  இது ஒன்றும் பெரிய ரகசிய ப்ராஜெக்ட் கிடையாது. சொல்லப்போனால், RSS/BJP தலைவர்களுக்கு இது பற்றி நன்றாகத் தெரியும். ஜெர்மனியில் உள்ள விஷ்வ ஹிந்து பரிஷத், ISKCON இயக்கங்களைச் சார்ந்த பல அறிவுஜீவிகள் வாட்டிகனோடு இது பற்றி பேசினர். “இந்தியாவில் மைனாரிட்டிகளின் உயிருக்கும் உடமைக்கும் பதுகாப்பில்லை. எங்கள் மதத்தை பின்பற்றவும் பரப்பவும் எங்களுக்கு உரிமையுண்டு. கிருத்துவின் விசுவாசிகளை பாதுகாப்பது எங்களுடைய கடமை. தேவைப்பட்டால் ஒரு ஜீஸஸ்தானையும் உருவாக்குவோம். உங்களால் என்ன செய்யமுடியும்?” என நெத்தியடியாக வாட்டிகன் சொல்லிவிட்டது. திருடனுக்கு தேள் கொட்டியது போல் RSS/BJP பாப்பாரத் தேவடியாமவன்கள் முழிக்கின்றனர்.

  இலங்கையில் சிங்கள வெறியனின் கற்பழிப்பு கொலை கொள்ளையில் வேட்டையாடப்படும் 40 லட்சம் ஈழத்தமிழர் அனைவருமே கிருத்துவர்தான் என்பது எத்துனை பேருக்குத் தெரியும்?. நாகலாந்து, மணிப்பூர், மிசோராம், சிக்கிம், மேகாலயா, திரிபுரா ஆகிய 6 வடகிழக்கு மாநிலங்களும் கிட்டத்தட்ட 95 சதவீதம் கிருத்துவ மாநிலங்கள். கேரளாவின் உம்மன் சாண்டி உட்பட, இந்தியாவின் 9 மாநிலங்களின் முதலமைச்சர்கள் கிருத்துவர். இது தவிர பெருவாரியான ஹிந்து தலித்துக்கள் ரேஷன் கார்டிலும், ஜாதி சான்றிதழிலும்தான் ஹிந்து. மற்றபடி அவர்கள் கிருத்துவ மதத்தை தழுவி ரொம்ப காலமாச்சு. இந்தியாவில் கிட்டத்தட்ட 20 கோடி கிருத்துவர் வாழ்கின்றனர்.

  இது தவிர, பாக்கிஸ்தானிலும் பங்களாதேஷிலும் பல லட்சக்கணக்கான கிருத்துவர் இஸ்லாமிய ஜிஹாத்திகளின் கொடுமையில் சிக்கித் தவிக்கின்றனர். இந்தியா, பாக்கிஸ்தான், இலங்கை, பங்களாதேஷில் வாழும் 20 கோடி கிருத்துவருக்கென்று ஒரு தனி நாட்டை உருவாக்கும் தருணம் வந்துவிட்டது.

  “ஹிந்துக்கள் ராம்ஜாதாக்கள், துலுக்கன்கள் ஹராம்ஜாதக்கள். நீ இந்த நாட்டில் துலுக்கனா பொறந்ததே தப்பு. நீ ஒரு தேசத்துரோகி. துலுக்க தேவடியாமவனே, ஓட்றா பாக்கிஸ்தானுக்கு” என மிரட்டி எங்களுடைய மண்ணில் எங்களை வாழவிடாமல் செய்யும் பாப்பாரத் தேவடியாமவன்களை எப்படி சார் திருத்துவது?.

  மைனாரிட்டிகளை வாழமுடியாமல் செய்து, ரத்தத்தை குடித்து ருத்ரதாண்டவம் ஆடும் பாரத்மாதா தேவடியா முண்டையின் திமிரை அடக்க ஜீஸஸ்தானை விட பெட்டர் ஐடியா இருந்தால் சொல்லுங்கள். முஸ்லிம், கிருத்துவ மைனாரிட்டிகளின் நிலையில் நீங்கள் இருந்தால் என்ன செய்வீர்?

 2. பண்டிகையாகக் கொண்டாடுவதற்குக் கூட லாயக்கற்ற ‘தீபாவளி’ என்ற பண்பாடற்ற பண்டிகைக்கு, நீங்கள் வாழ்த்துச் சொல்வீர்களேயானால்…
  உங்களின் முற்போக்கு உணர்வுக்கு என்னுடைய ஆழ்ந்த இரங்கல்.

 3. // 24 முஸ்லிம்களா பீகாருக்கு கேடுகாலம் ஆரம்பித்து விட்டது. கஷ்டம் பீகாரோடு போகட்டும் இந்தியாவுக்கு முஸ்லிம் பிரதமர் வேண்டாம்.//
  ——————

  பாப்பாரத் தேவடியாமவன் கர்வாப்ஸி செய்தால், நாங்கள் “கர் பட்டுவாடா” செய்துவிடுவோம்.

  பீஹாரில் முஸ்லிம்களுடைய ஜனத்தொகை கிட்டத்தட்ட 35 சதவீதம். ஆக எங்களுக்கு குறைந்த பட்சம் 75 தொகுதிகள் கிடைத்திருக்க வேண்டும்.

  “எங்களால் இனி இந்த நாட்டில் பிழைக்க முடியாது. ஆறிலும் சாவு நூறிலும் சாவு. தலைக்கு மேல் வெள்ளம், இனி ஜான் போனாலென்ன முழம் போனாலென்ன எனும் முடிவுக்கு 40 கோடி முஸ்லிம்கள் வந்துவிட்டோம். பாப்பாரத் தேவடியாமவன்களின் அட்டகாசத்தால், இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷில் வாழும் 80 கோடி முஸ்லிம்கள் நிம்மதியாக வாழமுடியவில்லை. ஆகையால், பாரத்மாதா தேவடியாமுண்டையை மீண்டும் உதைத்து இன்னொரு பாக்கிஸ்தானை உருவாக்க முடிவு செய்துவிட்டோம். பாப்பாரத் தேவடியாமவன் கர்வாப்ஸி செய்தால், நாங்கள் “கர் பட்டுவாடா” செய்துவிடுவோம். வேறு வழியே இல்லை” எனும் கருத்து சோனியா, நிதீஷ் குமார், லல்லு பிரசாத் யாதவ் ஆகிய மூத்த தலைவர்களுக்கு தெளிவாக சொல்லப்பட்டது.

  இதன் விளைவுதான், முஸ்லிம் தொகுதிகளை முஸ்லிம்களுக்கே தந்துவிடுவோம் என உடனடியாக முடிவு செய்து பீஹாரில் 10 சதவீதம் தொகுதிகளை “மஹா கட்பந்தன்” கூட்டணி எங்களுக்கு ஒதுக்கியது. அல்ஹம்துலில்லாஹ், நாங்கள் 100 சதவீதம் வெற்றி வாகை சூடினோம். வேடிக்கை என்னவென்றால், நாங்கள் வெற்றி பெற வாய்ப்புள்ள இனியொரு 50 தொகுதிகளை எங்களுக்கு தந்திருந்தாலும், இன்ஷா அல்லாஹ் வெற்றி பெற்றிருப்போம். பீஹாரின் வெற்றி முஸ்லிம்களின் வெற்றி என்பது RSS/BJP பாப்பாரத் தேவடியாமவன்களுக்கு புரிந்துவிட்டது. இது இந்தியா முழுதும் எதிரொலிக்கும்.

  “இன்ஷா அல்லாஹ், இந்தியாவின் அடுத்த பிரதமராக “கலீபா உமர்” போன்ற ஒரு நேர்மையான முஸ்லிம் பிரதமர் வரவேண்டும் இந்தியாவின் வறுமை ஒழிந்து, எல்லோரும் எல்லாமும் பெற்று இல்லாமை இல்லாமல் வாழவேண்டும்” என நாங்கள் அல்லாஹ்விடம் துஆ செய்கிறோம். மீண்டும் பாதுஷா 800 வருடங்கள் இந்தியாவை ஆட்சி செய்வார். நாரே தக்பீர், அல்லாஹு அக்பர்.

  எல்லாப் புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே.

 4. ///// மற்றபடி பண்டிகையாகக் கொண்டாடுவதற்குக் கூட லாயக்கற்ற ‘தீபாவளி’ என்ற பண்பாடற்ற பண்டிகைக்கு, நீங்கள் வாழ்த்துச் சொல்வீர்களேயானால்… உங்களின் முற்போக்கு உணர்வுக்கு என்னுடைய ஆழ்ந்த இரங்கல். /////
  ——————————–

  திருக்குரான் போதிக்கும் பிறப்பு முதல் இறப்பு வரையிலான வாழ்க்கை நெறி தனிமனித சுயநலத்துக்கானது அல்ல. இது சமுதாய பொதுநலத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது. இந்த அடிப்படையில், இஸ்லாமியருக்கு இரண்டு பண்டிகைகளை கொண்டாட அல்லாஹ் அனுமதி தந்துள்ளான்.

  ஒன்று ஈத் பெருநாள் எனும் ஈகை பண்டிகை. மற்றொன்று “ஈதுல் அதா” எனும் தியாகப் பெருநாள். ஈத் பெருநாள் கொண்டாடுவதற்கு முன்பாக, ரமதான் மாதம் முழுதும் (29 அல்லது 30 நாள்) ஏழையின் பசியை உணர்வதற்காக நோன்பு வை என அல்லாஹ் கட்டளையிடுகிறான்.

  அதே போல், வாழ்நாளில் ஒரு முறையாவது ஒவ்வொரு முஸ்லிமும் “மனிதர்கள் அனைவரும் ஒரு தாய் மக்கள். பிறப்பால் உயர்ந்தவர் தாழ்ந்தவர் யாருமிலர். அல்லாஹ்வுக்கு முன் அனைவரும் சமம்” எனும் சமத்துவ, சமநீதி கொள்கையை உணர ஹஜ் செய்ய வேண்டுமென அல்லாஹ் கட்டளையிடுகிறான். இதைத்தான் தியாகப் பெருநாளாக உலக முஸ்லிம்கள் கொண்டாடுகின்றனர்.

  ஆக இஸ்லாத்தின் இரண்டு பண்டிகைகளும் ஈகை, தியாகம் எனும் மனித நேய அடிப்படையை வலியுறுத்துகிறது.
  ———————-

  தீபாவளி எதற்காக கொண்டாடுகிறாய் என ஒரு சராசரி ஹிந்துவை கேட்டால் “வருடத்தில் ஒரு நாளாவது அனைவரும் நன்றாக உண்டு புத்தாடை அணிந்து சந்தோஷமாக இருப்பதற்காக கொண்டாடுகிறோம்” என பதில் சொல்வார். ஒரு பார்ப்பனரை கேட்டால் “சீதையை மீட்டு அன்றுதான் ராமர் அயோத்தி வந்தார். அந்த மகிழ்ச்சியை கொண்டாடுகிறோம்” என்பார்.

  பட்டாசு கொளுத்தி காசை கரியாக்குகிறீர்களே, அதை ஏழைகளுக்கு தரக்கூடாதா எனக்கேட்டால் “நாங்கள் பட்டாசு வாங்குவதால்தான், ஏழைகளுக்கு பட்டாசு தொழிற்சாலையில் வேலை கிடைக்கிறது. அதை நிறுத்தினால், லட்சக்கணக்கான ஏழைகளுக்கு வேலை போய்விடும்” என்பார். அதாவது “நாட்டிலே திருடர்களே இல்லாவிட்டால், லட்சக்கணக்கான போலீஸ்கரர்களுக்கு வேலை போய் உள்நாட்டுக்கலவரம் வெடிக்கும். போலீஸ்காரர்களை வாழவைப்பதற்காக, நாங்களே திருடர்களை வளர்க்கிறோம்” என சில பொறுப்புள்ள பெரிய போலீஸ் அதிகாரிகள் சொல்வது போல் இருக்கிறது.

  எது எப்படியோ, தீபாவளி என வந்துவிட்டால் நடுத்தரக்குடும்பங்களின் நிம்மதி போய்விடுகிறது. பணக்காரார்களின் ஆனவம், அகந்தை, நகை, நட்டு, பகட்டு ஆகியவைதான் மீடியாவில் தெரிகிறது. வசதியில்லாதோர் ஒதுங்கி நின்று வேடிக்கை பார்க்க வேண்டியதுதான்.

 5. திருத்தம்:

  ஈகை பெருநாளுக்குப் பெயர் ஈதுல் ஃபித்ர். தியாகப் பெருநாளுக்கு பெயர் ஈதுல் அதா.

 6. கர்நாடகாவில் திப்பு ஜெயந்தி விழாவில் பயங்கர மோதல்…. வி.ஹெச்.பி. நிர்வாகி உயிரிழப்பால் பதற்றம்!

  பெங்களூரு: கர்நாடகாவில் திப்பு சுல்தான் ஜெயந்தி விழாவுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து விஸ்வ ஹிந்து பரிஷத் அமைப்பினர் நடத்திய போராட்டத்தில் இரு தரப்பினர் இடையே நடந்த மோதலில் வி.ஹெச்.பி. நிர்வாகி ஒருவர் உயிரிழந்ததால் பதற்றம் ஏற்பட்டுள்ளது.. கர்நாடகா மாநிலம் பெங்களூருவில் நடைபெற்ற திப்பு சுல்தான் ஜெயந்தி விழாவில் முதலமைச்சர் சித்தராமையா உள்ளிட்டோர் பங்கேற்றனர். விடுதலைப் போராட்ட வீரராக திப்பு சுல்தான் திகழ்ந்ததாக குறிப்பிட்டுள்ள கர்நாடக அரசு அவரது பிறந்தநாளை அரசு விழாவாக கொண்டாடி வருகிறது.

  ஆனால் திப்பு சுல்தான் ஹிந்து விரோதி என கூறி இந்த விழாவுக்கு ஆர்.எஸ்.எஸ். உள்ளிட்ட இந்துத்துவா அமைப்புகள் எதிர்ப்பு தெரிவித்தன. இந்நிலையில் கர்நாடகாவின் குடகு மாவட்டத்தில் திப்பு சுல்தான் ஜெயந்தி விழாவுக்கு எதிராக விஸ்வ ஹிந்து பரிஷத் அமைப்பின் சார்பில் கண்டனப் பேரணி நடைபெற்றது. இதற்கு திப்பு சுல்தான் ஆதரவு அமைப்பினர் எதிர்ப்பு தெரிவித்தனர். இதனைத் தொடர்ந்து இருதரப்பினருக்கு இடையே மோதல் வெடித்தது. அப்போது போலீசார் தடியடி நடத்தினர். இதில் 25 அடி உயர சுவர் ஒன்றில் இருந்து குடகு மாவட்ட நிர்வாகி புட்டப்பா படுகாயமடைந்தார். அவர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லும் வழியில் உயிரிழந்தார்.
  —————————–

  பீஹார் தேர்தலில் கிடைத்த மரண அடியில், RSS/VHP/BJP பாப்பாரத் தேவடியாமவன்களுக்கு கதிகலங்கி விட்டது. மோடி/அமீத்ஷா தேவடியாமவன்கள் இந்தியா முழுதும் கோத்ராவை அரங்கேற்றி தூய ஹிந்து ராஷ்டிரத்தை உருவாக்க துடிக்கிறார்கள்.

  முஸ்லிம்கள் இனியும் பொறுத்தால், பாப்பாரத் தேவடியாமவன்கள் நம்மை கப்ரஸ்தானுக்கு அனுப்பி விடுவர். தாவூத் இப்ராஹிம் சாஹிப், ஹ்பீஸ் சையத் சாஹிப் ஆகிய பெருந்தலைவர்களுடன் பேசி முக்கிய ஏற்பாடுகளை செய்ய வேண்டியதுதான். தாலிபான் ஜிஹாதி மாவீரர்கள், 72 மணி நேரத்தில் RSS/VHP/BJP பாப்பாரத் தேவடியாமவன்களை அட்ரஸ் இல்லாமல் செய்துவிடுவர்.

 7. திப்பு சுல்தான் மீது காங்கிரஸுக்கு ஏனிந்த திடீர் பாசம்?:

  வாட்டிகனின் “ஜீஸஸ்தான் 2020” ப்ராஜெக்டின் டைரக்டர் சோனியா காந்தி.

  ஜீஸஸ்தானை உருவாக்க “இந்தியா பாக்கிஸ்தான் பங்களாதேஷில்”வாழும் 80 கோடி முஸ்லிம்களின் ஆதரவு தேவை என்பது வாட்டிகனுக்கும் சோனியாவுக்கும் புரிந்து விட்டது. இதன் முதல் கட்டம்தான் திப்பு சுல்தான் ஜெயந்தி விழா.

  வெகு விரைவில், காங்கிரஸ் ஷாரூக்கானுக்கு “தலைவா தலைமை தாங்க வா” என அழைப்பு விடுக்குமென சொல்லப்படுகிறது. மோடியை தூக்கியெறியும் பெர்சனாலிட்டி ஷாருக்கானுக்கு இருக்கிறதென்றால் மிகையாகாது.

 8. பீகார் தேர்தல் தோல்வி- பா.ஜ.க. தலைவர் அமித்ஷாவுக்கு எதிராக அத்வானி, எம்.எம்.ஜோஷி பகிரங்க போர்க்கொடி!

  டெல்லி: பீகார் சட்டசபை தேர்தலில் பாரதிய ஜனதா கட்சி தோல்வி அடைந்ததைத் தொடர்ந்து அக்கட்சி தலைவர் அமித்ஷாவுக்கு எதிராக மூத்த தலைவர்களான எல்.கே.அத்வானி, முரளிமனோகர் ஜோஷி, யஷ்வந்த் சின்ஹா மற்றும் சாந்த குமார் ஆகியோர் பகிரங்கமாக போர்க்கொடி தூக்கி உள்ளனர். டெல்லி சட்டசபை தேர்தல் தோல்வியில் இருந்து பாரதிய ஜனதா கட்சி பாடம் கற்கவில்லை என்றும் அவர்கள் பகிரங்கமாக குற்றம்சாட்டியுள்ளனர்.
  ————————–

  “உங்களுடைய எதிரியை வைத்தே எதிரியை வீழ்த்துவேன்” என அல்லாஹ் திருக்குரானில் அறிவிக்கிறான்.

  இன்று பாபரி மசூதியை உடைத்த அயோக்கியன் அத்வானி, கொலைகார நாய் மோடியை எதிர்க்கிறான். செக்யூலரிஸம் எனும் முகமூடிக்கு பின்னால் முஸ்லிம்களை முதுகில் குத்திய காங்கிரஸ் தேவடியாமவன்கள், இன்று முஸ்லிம்களின் ஆதரவு கேட்டு ஓடி வருகின்றனர். ஜீஸஸ்தானை உருவாக்க, வாட்டிகன் முஸ்லிம்களின் ஆதரவு கேட்டு ஓடி வருகிறது.

  எல்லாப் புகழும் அல்லாஹ்வுக்கே !!.

 9. மது ஒழிப்பை 90 சதவீதத்துக்கு மேலான தாய்க்குலம் ஆதரிக்கிறது. ஒரு குடும்பத்தின் ஓட்டை முடிவு செய்வது தாய்க்குலம். மதுவை ஒழிக்கும் கட்சிக்கு எங்கள் ஓட்டு என தாய்க்குலம் வெளிப்படையாக சொல்கிறது.

  “மது ஒழிப்பு கூட்டணி” எனும் மஹா கட்பந்தனை “தலித் முஸ்லிம் கிருத்துவர் பெரியாரிஸ்ட் மற்றும் நல்ல ஹிந்து சகோதரர்கள்” உருவாக்கினால், அடுத்த தேர்தலில் பாப்பாத்திக்கு டின்னு கட்டிவிடலாம்.

 10. //“மது ஒழிப்பு கூட்டணி” எனும் மஹா கட்பந்தனை “தலித் முஸ்லிம் கிருத்துவர் பெரியாரிஸ்ட் மற்றும் நல்ல ஹிந்து சகோதரர்கள்” உருவாக்கினால், அடுத்த தேர்தலில் பாப்பாத்திக்கு டின்னு கட்டிவிடலாம்.//

  அதற்கு முன்பு வீட்டில் உள்ள இலவச டிவி,மிக்சி ,கிரைண்டர் ,பேன் போன்ற இலவசங்களை நடு ரோட்டில் வைத்து எல்லா மக்களும்
  எங்களுக்கு இலவசம் வேண்டாம், மது கடையை மூடு , நல்ல ரோடு தடையில்லா மின்சாரம் வேண்டும் என்று கேட்டால் அரசாங்கம்
  என்ன செய்யும்? அப்படி செய்தால் பார்பன அரசுக்கும், சூத்திர கருணாநிதிக்கும் அவர்களை சந்தர்பவாதமாக ஆதரிக்கும் துலுக்க மற்றும்
  போலி கம்யுனிச கூட்டணிக்கும் புத்தி வரும்

Leave a Reply

%d bloggers like this: